KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 18/06/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 18/06/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT [12] Sony Sendai 0 - 0 Honda Lock [13] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [2] Honda FC 1 - 2 Criacao Shinjuku [16] 1-1

NHATW

11:00 FT [11] Sperenza Osaka Nữ 2 - 1 Gunma W. Star Nữ [8] 1-0

NHATW

11:00 FT [7] Nittaidai FIELDS (W) 2 - 1 Cerezo Osaka Nữ [3] +1 1-0

NHATW

11:00 FT [5] NGU Loverledge Nữ 0 - 0 Setagaya Sfida Nữ [2] +1 1/4 0-0

AUSNSW

12:00 FT [10] North Shore Mariners 0 - 3 Manly Utd [2] +3/4 0-2

AUSSL

12:00 FT [12] West Torrens 0 - 0 Adelaide Olympic [10] +1/4 0-0

AUSVPL

12:00 FT 1 [14] Eastern Lions 0 - 2 Dandenong City [13] +1/4 0-1

NHATB

12:00 FT [10] JEF United Chiba 1 - 1 Omiya Ardija [19] - 1/2 1-1

AUSSL

12:30 FT [4] Metro Stars 1 - 1 Cumberland Utd [11] - 1 1/2 0-0

AUSSL

12:30 FT [3] Adelaide Comets 0 - 3 Adelaide City [2] +1/4 0-1

AUSSL

12:30 FT [7] White City W. 1 - 0 Croydon Kings [6] - 1/4 0-0

AUSSL

12:30 FT 1 [8] Sturt Lions 1 - 3 SA Panthers [9] - 1/2 0-0

NHATJFL

12:30 FT [11] TIAMO Hirakata 0 - 2 Tokyo Musashino [6] +1/2 0-0

AUSQSL

13:45 FT [1] Queensland Lion 7 - 0 Brisbane City [5] - 1 3/4 4-0

AUSFWP

14:00 FT [8] Perth Glory U21 0 - 2 Inglewood Utd [7] - 1/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [9] Armadale SC 3 - 0 Sorrento [5] +0 2-0

AUSFWP

14:00 FT [3] Perth RedStar 4 - 0 Bayswater City [4] +0 4-0

AUSFWP

14:00 FT [12] Balcatta 2 - 3 Floreat Athena [1] +1 1/4 1-1

AUSFWP

14:00 FT [11] Gwelup Croatia 0 - 1 Cockburn City [10] +1/4 0-0

AUSBPL

14:30 FT [4] Samford Rang. 2 - 1 Souths Utd [6] 1-0

TQB

14:30 FT [18] Beijing BIT 0 - 2 Nanjing City [12] +2 1/4 0-0

TQB

14:30 FT [2] Kunshan FC 1 - 0 Qingdao Hainiu [3] +0 0-0

AUSQSL

15:00 FT [6] Gold Coast Utd 5 - 1 Olympic FC QLD [2] +3/4 2-0

NHAT3

15:00 FT [10] Fukushima Utd 0 - 1 FC Gifu [9] +1/4 0-1

HQ3

15:00 FT [7] Yangju Citizen 1 - 0 Siheung Citizen [1] +1/4 0-0

HQ3

15:00 FT [8] Pocheon Citizen 1 - 0 Dangjin Citizen [16] - 1/2 1-0

AUSBPL

15:15 FT [2] Wynnum Wolves 2 - 3 Taringa Rovers [7] 1-0

GHCLB

15:30 FT [767] FC Kosice 0 - 0 Zemplin Michalovce 0-0

GHCLB

16:00 FT [619] Fotbal Trinec 1 - 2 MFK Dubnica - 1 3/4 0-0

GHCLB

16:00 FT [77] Stal Mielec 2 - 3 Puszcza Nie. 1-0

GHCLB

16:00 FT [492] Korona Kielce 1 - 1 Nieciecza [608] 1-0

AUSFWP

16:00 FT [6] Perth SC 3 - 0 Stirling Macedonia [2] - 1/4 1-0

AUSVPL

16:00 FT 1 [12] Hume City 1 - 3 South Melbourne [1] +1/4 0-3

AUSVPL

16:00 FT [8] Dandenong Th. 0 - 2 Port Melbourne [2] +1/2 0-2

NHATA

16:00 FT [2] Kashima Antlers 1 - 0 Kyoto Sanga [14] - 1 1/4 0-0

NHATA

16:00 FT [12] Shimizu S-Pulse 3 - 1 Avispa Fukuoka [13] +0 2-0

NHATA

16:00 FT [18] Jubilo Iwata 3 - 1 Sagan Tosu [9] +1/2 3-0

NHATA

16:00 FT [15] Shonan Bellmare 2 - 0 FC Tokyo [8] +0 1-0

NHATB

16:00 FT [20] Grulla Morioka 1 - 0 Tokushima Vortis [14] +1/2 0-0

NHATB

16:00 FT [16] Tochigi SC 1 - 1 Oita Trinita [9] +1/4 0-0

NHATB

16:00 FT [11] Tokyo Verdy 3 - 0 Renofa Yamaguchi [18] - 1/2 1-0

NHATB

16:00 FT [3] Vegalta Sendai 2 - 3 Yokohama FC [1] +0 0-1

NHATB

16:00 FT [5] Roas. Kumamoto 0 - 0 Mito Hollyhock [12] - 1/4 0-0

NHAT3

16:00 FT [14] Sagamihara 0 - 1 Kamatamare San. [15] - 1/2 0-1

NHAT3

16:00 FT [5] Ehime FC 3 - 2 Matsumoto Yama. [4] +0 1-0

HQA

16:00 FT [4] Jeju Utd 2 - 1 Incheon Utd [5] - 3/4 1-0

HQB

16:00 FT [2] Anyang 2 - 2 Daejeon Hana Citizen [3] +0 0-1

GHCLB

16:15 FT [681] Dunajska Stred 3 - 1 FK Pohronie 1-1

AUSBPL

16:15 FT [3] Albany Creek 0 - 0 Grange Thistle [10] 0-0

GHCLB

16:30 FT [596] Lech Poznan 1 - 2 Widzew Lodz [318] - 1 1/2 0-1

AUSVPL

16:30 FT [3] Oakleigh Cannons 3 - 0 Altona City [10] - 3/4 2-0

SINA

16:30 FT [3] Tanjong Pagar 2 - 0 Young Lions [8] 1-0

SINA

16:30 FT [4] Tampines Rovers 2 - 0 Geylang Intl [6] 1-0

GHCLB

17:00 FT [42] Slask Wroclaw 3 - 1 GKS Tychy [219] - 3/4 0-1

NHATA

17:00 FT [7] Urawa Red 3 - 0 Nagoya Grampus [10] - 1/4 3-0

NHATA

17:00 FT [6] Kawasaki Fro. 5 - 2 Consa. Sapporo [11] - 1 1-1

NHATA

17:00 FT [3] Kashiwa Reysol 3 - 1 Vissel Kobe [16] +0 2-1

NHATA

17:00 FT [5] Sanf Hiroshima 2 - 1 Cerezo Osaka [4] - 1/2 0-0

NHATA

17:00 FT 1 [17] Gamba Osaka 1 - 2 Yokohama FM [1] +1 1-0

NHATB

17:00 FT [8] Montedio Yama. 0 - 1 Ventforet Kofu [13] +0 0-0

NHATB

17:00 FT [4] Okayama 1 - 0 Ryukyu [22] - 3/4 0-0

NHATB

17:00 FT 1 [6] V-Varen Nagasaki 2 - 0 Thespa Kusatsu [21] - 1/2 2-0

NHAT3

17:00 FT [2] Kagoshima 3 - 0 Yokohama SCC [18] - 1 2-0

HQ3

17:00 FT [2] Paju Citizen 2 - 1 Gimhae City [6] 1-1

HQ3

17:00 FT [12] Ulsan Citizen 0 - 0 Daejeon Korail [13] 0-0

HQ3

17:00 FT 1 [10] Gangneung City 2 - 3 Cheonan City [15] 1-0

HQA

17:30 FT [12] Seongnam Ilhwa Ch. 1 - 1 Daegu [9] +1/2 0-0

LATA

18:00 FT [1] Valmiera / BSS 1 - 0 Supernova Riga [9] - 2 3/4 0-0

TD3

18:00 FT [Sodra-2] Lunds BK 1 - 3 Falkenbergs [Sodra-1] +1/4 1-1

TD3

18:00 FT [Norra-14] Sollentuna FK 1 - 2 Orebro Syrianska [Norra-1] - 3/4 0-1

TD3

18:00 FT [Sodra-14] Tvaakers IF 2 - 0 IFK Malmo [Sodra-3] - 1 1/2 1-0

HQB

18:00 FT 1 [8] GimPo Citizen 2 - 1 Bucheon 1995 [4] +1/4 2-1

HQB

18:00 FT [10] Jeonnam Dragons 1 - 1 Gwangju [1] +1/2 0-0

GHCLB

19:00 FT [998] V. Aschaffenburg 0 - 2 Nurnberg [67] +1 1/2 0-1

GHCLB

19:00 FT [53] Ingolstadt 1 - 0 VfB Eichstatt 0-0

FINA

19:00 FT [4] Haka 3 - 2 IFK Mariehamn [10] - 1/2 2-1

FINA

19:00 FT [2] Honka 2 - 0 KuPS [1] +1/4 2-0

FINB

19:00 FT [1] TPS Turku 5 - 0 KPV Kokkola [7] - 3/4 3-0

MASL

19:15 FT [2] Sabah FA 2 - 1 Pahang [5] - 1/2 2-0

MASL

19:15 FT [6] Melaka FA 0 - 0 Negeri Sembilan [3] - 1/2 0-0

BLRA

19:30 FT [16] Dnepr Mogilev 1 - 3 Neman Grodno [8] +1 1/4 0-0

TDU21

19:30 FT 1 [AN-1] Degerfors IF U21 2 - 1 Brommapojkarna U21 [AN-3] 1-1

ASI23

20:00 FT [D-2] Nhật Bản U23 3 - 0 Australia U23 [B-1] - 1/2 2-0

LATA

20:00 FT [7] Tukums/Salaspils 0 - 1 Riga FC [4] +2 1/2 0-1

MASL

20:00 FT [4] Terengganu 2 - 0 Kuala Lumpur FA [9] 0-0

MASL

20:00 FT [12] Penang FA 1 - 1 Petaling Jaya City [11] - 3/4 0-1

BRAU20

20:00 FT [A-8] Ceara/CE U20 1 - 1 America/MG U20 [A-3] 1-0

BRAU20

20:00 FT [A-9] Fortaleza/CE U20 3 - 3 Bahia/BA U20 [A-10] 1-3

BRAU20

20:00 FT [B-1] Atletico/PR U20 0 - 1 Fluminense/RJ U20 [B-8] 0-0

URUA

20:00 FT [16] Albion FC (URU) 1 - 1 Wanderers [9] +1/4 0-0

ESTA

21:00 FT [7] Trans Narva 1 - 1 Tallinna Kalev [8] - 1 1-0

ICEB

21:00 FT [3] Fjolnir 1 - 2 Vestri [9] - 3/4 0-0

ICEW

21:00 FT [8] Thor Akureyri Nữ 0 - 4 Breidablik Nữ [2] 0-1

LITA

21:00 FT [9] Dziugas FC 2 - 2 Suduva [5] +1 1-1

NORA

21:00 FT [14] Sarpsborg 5 - 1 Stromsgodset [7] - 1/2 4-1

FINA

21:00 FT 1 [3] Helsinki 0 - 1 AC Oulu [6] - 1 1/2 0-0

FINA

21:00 FT [9] Ilves Tampere 3 - 2 Lahti [11] - 1/2 1-1

FINA

21:00 FT [7] Seinajoen JK 1 - 1 Inter Turku [5] +1/4 1-1

FINB

21:00 FT [11] PEPO 2 - 1 PIF Parainen [12] - 1/2 2-1

FINB

21:00 FT 1 [3] Jaro 2 - 2 KTP Kotka [2] - 1/4 1-0

FINB

21:00 FT [5] EIF Ekenas 5 - 0 SJK Akatemia [8] - 1/2 2-0

FINB

21:00 FT [10] MP Mikkeli 1 - 1 Gnistan [4] - 1/4 0-0

FIN3

21:00 FT [A-5] PK Keski Uusimaa 1 - 0 JIPPO [A-2] +3/4 1-0

FIN3

21:00 FT [B-8] Grankulla IFK 0 - 1 SalPa Salo [B-3] +0 0-0

FIN3

21:00 FT [B-13] KaaPo Kaarina 1 - 2 Hameenlinna [B-2] +1/4 1-0

TD3

21:00 FT [Sodra-7] Atvidabergs 1 - 1 Lindome GIF [Sodra-5] - 1/2 0-0

TD3

21:00 FT [Sodra-12] Oddevold 2 - 0 Torns IF [Sodra-13] - 1 1/4 0-0

TD3

21:00 FT [Norra-5] Forward 0 - 5 Sandvikens [Norra-10] +1 1/4 0-1

TD3

21:00 FT [Sodra-8] GAIS 2 - 0 Vanersborgs FK [Sodra-15] - 1 1-0

TD3

21:00 FT [Norra-7] Stockholm Intl 1 - 1 Karlstad BK [Norra-11] 1-1

TD3

21:00 FT [Sodra-6] Angelholms 1 - 0 Oskarshamns AIK [Sodra-10] - 1/2 0-0

TD3

21:00 FT [Sodra-11] Trollhattan 1 - 3 BK Olympic Malmo [Sodra-9] - 3/4 1-0

TD3

21:00 FT [Norra-4] Vasalunds 0 - 1 Gefle IF [Norra-2] - 1/2 0-0

BRB

21:00 FT [2] Gremio/RS 2 - 0 Sampaio Correa/MA [7] - 1 1/4 1-0

BRAU20

21:00 FT [B-3] Vasco DG/RJ U20 2 - 0 Santos/SP U20 [B-5] 1-0

GHCLB

21:30 FT [220] Pirin Blagoevgrad 0 - 3 CSKA 1948 Sofia [187] 0-2

GHCLB

21:30 FT [40] Basel 3 - 0 Neuchatel Xamax [818] - 1 3/4 2-0

GHCLB

22:00 FT Hartberg 2 - 2 SV Lafnitz [990] - 3/4 2-1

GHCLB

22:00 FT [612] Dornbirn 2 - 3 Aust Lustenau [673] 0-1

GHCLB

22:00 FT [467] Maribor 0 - 1 Shkendija [272] 0-0

GHCLB

22:00 FT [276] Sturm Graz 2 - 0 Kapfenberg - 2 1/4 0-0

GHCLB

22:00 FT [817] Jonkopings 0 - 0 Hammarby [152] 0-0

GHW

22:00 FT [73] Cameroon Nữ 1 - 0 Senegal Nữ [120] - 1/2 1-0

BLRA

22:00 FT [1] Bate Borisov 0 - 1 Isloch [4] - 1 1/4 0-1

LATA

22:00 FT 2 [2] Rigas Futbola Skola 2 - 2 FK Liepaja [3] - 3/4 0-1

FIN3

22:00 FT [A-9] NJS Nurmijarvi 3 - 4 KaPa [A-1] +1/2 2-2

FIN3

22:00 FT [C-11] OTP 1 - 2 Vaajakoski [C-8] - 1/4 0-1

UZBA

22:00 FT [14] Dinamo Samarkand 1 - 3 Surkhon Termiz [12] - 1/4 1-1

GHCLB

22:15 FT [277] Cska Sofia 1 - 4 Greuther Furth [56] 0-2

EU19

22:30 FT [A-3] Slovakia U19 0 - 5 Pháp U19 [A-1] +1 0-2

GHCLB

22:30 FT [279] Koper 0 - 2 CFR Cluj [74] +1/2 0-1

GHCLB

22:30 FT [177] SV Ried 0 - 3 Slo. Bratislava [208] 0-0

FIN3

22:30 FT [A-3] Lahden Reipas 4 - 1 Atlantis [A-6] - 3/4 0-1

FIN3

22:30 FT [B-11] VJS 3 - 2 MuSa Pori [B-9] +1/4 3-0

GHCLB

22:59 FT [498] SKU Amstetten 0 - 0 Ruzomberok [127] +1 0-0

GHCLB

22:59 FT [12] Zurich 3 - 2 Wil 1900 [445] - 1 3/4 0-1

LITA

22:59 FT [4] FK Riteriai 1 - 1 Siauliai [7] - 1/2 0-0

NORA

22:59 FT [16] Kristiansund 0 - 2 Bodo Glimt [2] +1 0-0

FIN3

22:59 FT [B-1] Jazz 3 - 3 Klubi 04 Helsinki [B-6] +1/2 1-0

USB

22:59 FT [A-7] Detroit City FC 1 - 1 El Paso Locomotive [B-6] +0 1-1

GHCLB

23:30 FT Domzale 8 - 0 Rudar [999] 3-0

ESTA

23:30 FT [4] Paide Linname. 1 - 1 Kuressaare [5] - 2 0-1

CHIC

23:30 FT [8] CD Magallanes 1 - 1 Everton CD [25] +0 0-1

BLRA

00:00 FT [3] Dinamo Minsk 1 - 1 FK Slutsk [12] - 1 1/4 1-1

GREA

00:00 FT [13] Lamia FC 1 - 1 Veria [15] - 1/2 0-1

FINB

00:00 FT [9] PK-35 2 - 2 JaPS [6] - 1/2 2-0

EGYA

00:00 FT [13] ENPPI Cairo 1 - 2 Future FC [4] +1/4 0-2

EGYA

00:00 FT [11] Al Masry 1 - 0 El Gouna [15] - 1/4 0-0

ARGB

00:10 FT [3] All Boys 3 - 0 Nueva Chicago [31] - 1/2 0-0

EU19

01:00 FT [A-2] Italia U19 2 - 1 Romania U19 [A-4] - 1 1/2 0-0

ARGB

01:00 FT [6] Estudiantes BsAs 1 - 1 Sacachispas [36] - 3/4 0-0

BRAU20

01:00 FT [A-6] Botafogo/RJ U20 0 - 1 Cruzeiro/MG U20 [A-7] 0-0

URUA

01:00 FT [1] Liverpool P. (URU) 2 - 2 CA Fenix [7] - 1/2 1-1

PERA

01:15 FT [10] Dep. Municipal 1 - 1 Carlos Stein [18] - 1 0-0

IREB

01:30 FT [4] Longford Town 1 - 1 Cork City [1] +1 0-1

ARGB

01:30 FT [25] Almirante Brown 1 - 1 Deportivo Moron [23] +0 1-0

ARGB

01:30 FT [5] Gim.Mendoza 1 - 1 Deportivo Maipu [13] +0 1-1

ARGB

01:30 FT [32] Villa Dalmine 3 - 3 Deportivo Madryn [14] - 1/4 3-1

ARGB

01:30 FT [15] Deportivo Riestra 3 - 0 Alvarado MDP [30] - 1/4 1-0

IREA

01:45 FT [5] Sligo Rovers 3 - 0 Finn Harps [10] - 1/2 2-0

GHW

02:00 FT [3] Ma Rốc Nữ 1 - 1 Zambia Nữ [61] 0-0

ARGB

02:00 FT [33] Atletico Rafaela 2 - 2 Agropecuario AAC [26] +0 2-2

BRB

02:00 FT [6] Londrina/PR 0 - 1 Vasco DG/RJ [4] +1/4 0-0

BRB

02:00 FT 2 [9] Novorizontino/SP 1 - 3 Tombense FC/MG [12] - 1/2 1-1

CHIC

02:00 FT [16] San.Morning 1 - 2 U. La Calera [15] +1/2 0-1

CHIC

02:00 FT [9] Cobresal 2 - 1 Barnechea [24] - 1 1/4 1-1

USA

02:00 FT [Tay-9] Seattle Sounders 1 - 1 Los Angeles FC [Tay-1] +0 0-0

CHIC

02:30 FT [31] U. San Felipe 1 - 3 Univ. Catolica(CHL) [2] +1 1-2

EGYA

02:30 FT [12] Ittihad Alexandria 1 - 0 Masr lel Maqassah [18] - 3/4 1-0

FINA

03:00 FT [12] HIFK 1 - 5 VPS Vaasa [8] +1/4 0-2

PARA

03:30 FT [12] 12 de Octubre 0 - 1 Cerro Porteno [2] +1 0-0

PERA

03:30 FT [5] Cienciano 1 - 0 Academia Cantolao [16] - 2 0-0

CCF20

04:00 FT [A-1] Mỹ U20 10 - 0 St.Kitts & Nevis U20 [A-4] 6-0

ARGA

04:00 FT [14] Arsenal Sarandi 1 - 1 Talleres Cordoba [24] +0 1-0

CHIC

04:00 FT [14] Nublense 1 - 2 Indep Cauquenes [13] - 1 3/4 0-1

URUA

04:00 FT 1 [2] Nacional(URU) 3 - 0 CA River Plate (URU) [8] - 3/4 1-0

VENA

04:00 FT [16] UCV FC 1 - 0 Caracas [8] +1/4 0-0

USA

04:00 FT [Tay-6] LA Galaxy 1 - 1 Portland Timbers [Tay-7] - 1/2 0-1

ARGB

04:10 FT [7] Chaco For Ever 1 - 1 Ind.Rivadavia [9] - 1/4 1-0

BRB

04:30 FT [20] Nautico/PE 1 - 1 SC Recife/PE [5] +0 0-1

CHIC

04:30 FT [3] U.Concepcion 4 - 3 La Serena [29] +0 3-1

CCF20

05:00 FT [D-2] Costa Rica U20 1 - 1 Jamaica U20 [D-3] 0-0

BRA

05:00 FT [16] Cuiaba/MT 0 - 0 Ceara/CE [14] +0 0-0

CHIC

05:00 FT 1 [27] Puerto Montt 2 - 2 Huachipato [6] +1/4 2-1

CHIC

05:00 FT [5] Colo Colo 0 - 0 Temuco [28] - 1 1/2 0-0

PARA

05:45 FT [11] Sportivo Ameliano 2 - 2 Nacional(PAR) [6] +0 0-1

USA

06:00 FT [Dong-4] New York RB 2 - 0 Toronto [Dong-12] - 1 1/2 1-0

ARGB

06:10 FT [18] Chacarita Jrs 0 - 0 San Martin Tucuman [2] +1/4 0-0

VENA

06:15 FT [3] Monagas 3 - 0 Dep.Tachira [5] - 1/4 1-0

ARGA

06:30 FT [16] Sarmiento Junin 3 - 1 Patronato Parana [7] +0 1-1

USA

06:30 FT [Dong-5] Columbus Crew 1 - 1 Charlotte FC [Dong-13] - 1/4 1-0

USA

06:30 FT [Dong-3] CF Montreal 0 - 1 Austin FC [Tay-2] - 1/4 0-0

USA

06:30 FT [Dong-8] Orlando City 2 - 1 Houston Dynamo [Tay-12] - 1/2 1-0

USA

06:30 FT [Dong-1] Philadelphia Union 1 - 1 Cincinnati [Dong-7] - 1 1-1

USB

06:30 FT [A-13] Atlanta United II 0 - 3 Hartford Athletic [A-10] +1/4 0-1

USB

06:30 FT [A-11] Loudoun United 4 - 3 Phoenix Rising [B-10] +3/4 1-1

USB

06:30 FT [A-2] Tampa Bay Rowdies 1 - 1 Ch. Battery [A-12] - 1 1/2 1-0

BRA

07:00 FT [8] Santos/SP 2 - 2 Bragantino/SP [9] - 1/2 2-1

USA

07:00 FT [Dong-10] Chicago Fire 1 - 0 D.C. Utd [Dong-14] - 1/2 0-0

USB

07:00 FT [A-1] Louisville City 3 - 1 Orange County SC [B-12] - 1 1-1

CCF20

07:30 FT 1 [A-2] Cuba U20 1 - 0 Canada U20 [A-3] +1 1-0

PERA

07:30 FT [7] Cesar Vallejo 2 - 0 Uni.San Martin [17] - 1 1/4 1-0

USB

07:30 FT [B-13] Rio Grande Valley 1 - 0 Pittsburgh R. [A-5] +0 1-0

USW

07:30 FT [4] Kansas City Nữ 2 - 2 Chicago RS Nữ [6] 2-0

GHCLB

08:00 FT 1 Monterrey 0 - 1 Santos Laguna - 1/4 0-0

USA

08:00 FT [Tay-3] Dallas 0 - 2 Vancouver WC [Tay-11] - 1 0-2

USB

08:00 FT [B-1] SA Scorpions 1 - 1 Oakland Roots [B-9] - 3/4 1-1

USB

08:00 FT [B-3] Colorado Springs 4 - 3 Indy Eleven [A-9] - 3/4 2-1

USA

08:30 FT [Tay-5] Real Salt Lake 2 - 0 San Jose EQ [Tay-13] - 3/4 1-0

USW

09:00 FT [5] OL Reign Nữ 1 - 0 Angel City Nữ [7] - 3/4 1-0

CCF20

09:30 FT [D-1] Honduras U20 3 - 0 Antigua & Bar U20 [D-4] 1-0

USB

10:00 FT [B-4] Sacramento 2 - 0 LA Galaxy II [B-8] - 3/4 0-0

Kết quả bóng đá ngày 18/06/2022

Kết quả bóng đá ngày 18/06/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 18/06/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 18/06/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0