LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 04/07/2021

Lịch bóng đá trong ngày 04/07/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [10] Vanraure Hachinohe vs Fujieda MYFC [11] - 1/4 -

NHATA

11:05 - [11] Consa. Sapporo vs Tokushima Vortis [16] - 3/4 -

AUSVPL

12:00 - [14] St Albans Saints vs Port Melbourne [7] -

AUSVPL

12:00 - [6] Heidelberg Utd vs Melb. Knights [8] -

NHAT3

13:00 - [8] Yokohama SCC vs Kamatamare San. [13] - 1/4 -

NHAT3

13:00 - [2] Tegevajaro Miyazaki vs Fukushima Utd [5] - 1/2 -

NHATW

13:00 - [7] AS Harima Albion Nữ vs Orca Kamogawa Nữ [8] -

NHATW

14:00 - [9] NGU Loverledge Nữ vs Sperenza Osaka Nữ [10] -

NHATW

15:00 - [3] Setagaya Sfida Nữ vs Ehime FC Nữ [6] -

NHATW

15:00 - [11] Angeviolet Hiroshima Nữ vs Nippon SS Univ Nữ [2] -

HQ3

15:00 - [9] Hwaseong FC vs Cheongju FC [12] -

NHATA

16:00 - [15] Shimizu S-Pulse vs Oita Trinita [18] - 1/2 -

ACL

17:00 - [G-4] Ratchaburi vs Pohang Steelers [G-2] +2 1/4 -

NHATB

17:00 - [19] Ehime FC vs Blaublitz Akita [13] +1/4 -

NHAT3

17:00 - [9] Nagano Parceiro vs FC Gifu [6] - 1/4 -

HQB

17:00 - [9] Bucheon 1995 vs Busan I'Park [5] +1/4 -

FIN3

18:00 - [C-1] JS Hercules vs VIFK Vaasa [C-9] - 1 3/4 -

TD3

18:00 - [Norra-7] Lulea vs Orebro Syrianska [Norra-8] -

HQB

18:00 - [2] Anyang vs Chungnam Asan [8] - 1/2 -

ESTA

19:00 - [9] Tammeka Tartu vs TJK Legion [5] -

LATA

19:00 - [7] METTA/LU Riga vs Spartaks Jurmala [5] -

FINB

19:00 - [10] MuSa Pori vs MP Mikkeli [9] - 1/4 -

TD3

19:00 - [Norra-12] Sylvia vs Assyriska [Norra-14] -

BLRA

20:00 - [7] Vitebsk vs Bate Borisov [3] +1 -

KAZA

20:00 - [9] FK Taraz vs Caspiy Aktau [10] - 1/2 -

NORA

20:00 - [15] Stabaek vs Sandefjord [11] - 1/4 -

TDA

20:00 - [10] Varbergs BoIS vs Kalmar [7] +0 -

TDA

20:00 - [8] Hacken vs AIK Solna [3] - 1/4 -

TD3

20:00 - [Norra-16] Umea vs Pitea IF [Norra-11] - 1 1/4 -

ACL

21:00 - [G-1] Nagoya Grampus vs Darul Takzim [G-3] - 2 1/4 -

ACL

21:00 - [H-4] Tampines Rovers vs Jeonbuk H.Motor [H-1] +4 1/2 -

GHCLB

21:00 - Wer.Bremen vs Cska Sofia - 3/4 -

FIN3

21:00 - [A-10] PK Keski Uusimaa vs Atlantis [A-2] +1 3/4 -

FIN3

21:00 - [B-8] VJS vs TPV Tampere [B-13] - 1 1/2 -

TD3

21:00 - [Norra-13] Haninge/Brand. vs Sandvikens [Norra-3] +1 -

TD3

21:00 - [Norra-9] Hammarby Talang vs Karlstad BK [Norra-6] +1/2 -

BRAA

21:00 - [20] Chapecoense vs Bahia/BA [17] +1/4 -

BRB

21:00 - [6] Guarani/SP vs Brusque FC/SC [14] - 1/2 -

GHCLB

22:00 - Rakow Czestochowa vs Shakhtar Donetsk [49] +3/4 -

GHCLB

22:00 - Fort.Dusseldorf vs Wurzburger - 1 1/2 -

GHCLB

22:00 - [121] St.Polten vs Voluntari [9] +1/4 -

BLRA

22:00 - [2] Dinamo Minsk vs Slavia Mozyr [14] - 1 3/4 -

JORA

22:00 - [6] S.Al.Ordon vs Jazeera Amman [7] +1/2 -

UZBA

22:00 - [13] Surkhon Termiz vs Bunyodkor [5] +3/4 -

UZBA

22:00 - [4] Nasaf Qarshi vs Sogdiana Jizzakh [2] - 1 -

UZBA

22:00 - [1] Pakhtakor vs Lok. Tashkent [6] - 1 1/2 -

URUA

22:00 - [14] Dep. Maldonado vs IA Sud America [10] - 3/4 -

EGYA

22:00 - [10] Arab Contractors vs Tala'ea Al Jaish [8] +0 -

GHCLB

22:30 - Austria Wien vs Ashdod -

GHCLB

22:30 - Aris Salonica vs Hajduk Split +0 -

GEOA

22:30 - [7] FC Telavi vs Samgurali Tskh. [6] -

FINA

22:30 - [9] IFK Mariehamn vs HIFK [6] +0 -

FINA

22:30 - [5] Lahti vs Seinajoen JK [4] +0 -

FINB

22:30 - [3] RoPS Rovaniemi vs Jaro [5] +1/4 -

FIN3

22:30 - [B-4] Grankulla IFK vs Jazz [B-6] - 1 -

FIN3

22:30 - [A-5] KuFu-98 vs KaPa [A-6] - 1/4 -

FIN3

22:30 - [C-3] OLS Oulu vs GBK Kokkola [C-10] - 1 1/2 -

FIN3

22:30 - [C-4] Vaajakoski vs OTP [C-5] +1/4 -

FIN3

22:30 - [A-7] NJS Nurmijarvi vs PeKa [A-9] - 1/2 -

FIN3

22:30 - [B-3] PIF Parainen vs HJS Akatemia [B-5] - 3/4 -

FIN3

22:30 - [B-11] Espoo vs SalPa Salo [B-10] +0 -

FIN3

22:30 - [C-7] JBK vs Jyvaskyla JK [C-2] +3/4 -

TDA

22:30 - [6] Hammarby vs Halmstads [14] - 1/2 -

TDA

22:30 - [9] Sirius vs Mjallby AIF [11] +0 -

ACL

22:59 - [H-2] Gamba Osaka vs Chiangrai Utd [H-3] - 1 1/2 -

GHCLB

22:59 - FK Partizan vs Cracovia Krakow [75] - 1/2 -

GHCLB

22:59 - Resovia vs Hap. Beer Sheva -

GHCLB

22:59 - Paris FC vs Chateauroux - 1 1/4 -

ESTA

22:59 - [10] Vaprus Parnu vs Trans Narva [7] -

NORA

22:59 - [6] Lillestrom vs Mjondalen [16] - 3/4 -

NORA

22:59 - [10] Odd Grenland vs Rosenborg [4] +0 -

NORA

22:59 - [12] Sarpsborg vs Molde [2] +3/4 -

NORA

22:59 - [8] Haugesund vs Tromso [13] - 1/2 -

ALGA

22:59 - [8] CS Constantine vs JS Saoura [3] - 1/4 -

ALGA

22:59 - [5] MC Oran vs USM Alger [4] - 1/4 -

ALGA

23:10 - [11] O Medea vs ES Setif [2] -

GHQG

23:30 - [15] El Salvador vs Qatar [47] +1/2 -

ICEB

23:30 - [5] Vestri vs Fjolnir [3] +1/4 -

CHIC

23:30 - [7] Coquimbo Unido vs Rangers Talca [19] - 1/4 -

ALGA

23:30 - [14] Hussein Dey vs JSM Skikda [20] -

ALGA

23:30 - [12] RC Relizane vs Ain M'lila [13] - 1/4 -

ALGA

23:30 - [9] Paradou AC vs ASO Chlef [17] -

BLRA

00:00 - [6] Dinamo Brest vs Rukh Brest [5] +1/2 -

EGYA

00:00 - [3] Pyramids FC vs ENPPI Cairo [6] - 3/4 -

JORA

00:30 - [12] Buqaa Amman vs Jalil Club [10] -

NORA

01:00 - [9] Stromsgodset vs Valerenga [7] +3/4 -

ARGB

01:00 - [B-5] Deportivo Moron vs Ramon Santamarina [B-18] - 3/4 -

ARGB

01:00 - [B-3] CA Guemes vs Almagro [B-8] - 1/2 -

ARGB

01:00 - [A-2] Quilmes vs Ate Brown [A-1] - 1/4 -

ALGA

01:00 - [7] MC Alger vs WA Tlemcen [16] - 1 -

ALGA

01:00 - [19] CA BB Arreridj vs US Biskra [15] - 1/2 -

ALGA

01:00 - [18] USM Bel Abbes vs CR Belouizdad [1] +1 -

ARGB

01:10 - [B-2] Ferro Carril Oeste vs Def.Belgrano [B-9] - 1/2 -

ARGB

01:30 - [B-15] Instituto vs San Martin SJ [B-13] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [B-4] Ind.Rivadavia vs Guillermo [B-17] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [A-12] Deportivo Maipu vs Belgrano [A-6] +0 -

ARGB

01:30 - [B-11] All Boys vs Atletico Rafaela [B-16] +0 -

BRAA

02:00 - [18] SC Recife/PE vs Palmeiras/SP [4] +1/2 -

BRAA

02:00 - [2] Flamengo/RJ vs Fluminense/RJ [8] - 3/4 -

CHIC

02:00 - [15] CCDA Fernandez Vial vs Univ. de Chile [3] +3/4 -

URUA

02:00 - [2] Nacional Montevideo vs CA Penarol [3] - 1/4 -

EGYA

02:00 - [4] Semouha Club vs Ahly Cairo [2] +1 1/4 -

ALGA

02:00 - [6] JS Kabylie vs NC Magra [10] - 3/4 -

ARGB

03:10 - [A-4] Tigre vs Nueva Chicago [A-17] - 1 1/4 -

GHW

04:00 - [35] Panama Nữ vs Nicaragua Nữ - 2 -

VENA

04:00 - [B-7] Trujillanos vs Portuguesa [B-3] -

USB

04:00 - [A-8] Loudoun United vs Hartford Athletic [A-5] +0 -

BRAA

04:15 - [9] Cuiaba/MT vs Atl. Mineiro/MG [1] +1/2 -

BRAA

04:15 - [14] Ceara/CE vs Juventude/RS [16] - 1/2 -

BRAA

04:15 - [12] Sao Paulo/SP vs Bragantino/SP [5] - 1/4 -

CHIC

04:30 - [10] O Higgins vs Nublense [8] +0 -

ARGB

05:00 - [A-11] Alvarado MDP vs Chacarita Jrs [A-16] - 1/2 -

USW

05:00 - [8] Orlando Pride Nữ vs NC Courage (W) [6] +1/4 -

VENA

05:15 - [A-5] Carabobo vs Yaracuyanos [A-7] -

BRAA

06:30 - [19] Gremio/RS vs Atletico/GO [11] - 1 -

CHIC

07:00 - [28] Colo Colo vs La Serena [1] - 1 1/2 -

VENA

07:30 - [C-2] Monagas vs Caracas [C-1] +0 -

USAA

07:30 - [Tay-12] Dallas vs Vancouver WC [Tay-8] - 3/4 -

USB

07:30 - [C-2] Colorado Springs vs Real Monarchs [C-7] - 1/4 -

GHCLB

07:35 - Rio Grande Valley vs Monterrey -

USAA

08:00 - [Tay-3] Colorado Rapids vs Seattle Sounders [Tay-1] - 1/2 -

GHCLB

08:05 - Santos Laguna vs Club America [139] +0 -

USAA

09:30 - [Tay-6] LA Galaxy vs Sporting Kansas [Tay-2] +0 -

AUSNSW

12:00 Hoãn [3] Rockdale City vs Sutherland Sharks [11] -

AUSNSW

12:00 Hoãn [1] Blacktown City vs Wollongong Wolves [7] -

AUSNSW

12:00 Hoãn [2] Sydney Utd vs Mt Druitt Town [6] -

AUSNSW

13:00 Hoãn [5] Sydney Olympic vs Marconi Stallions [9] -

GHCLB

17:59 Hoãn Mlada Boleslav vs Spartak Subotica -

GHCLB

19:00 Hoãn Helsingborg vs Fremad Amager -

FIN3

22:30 Hoãn [B-12] Ilves-Kissat vs KaaPo Kaarina [B-2] -

FIN3

22:30 Hoãn [A-12] MiPK Mikkeli vs PEPO [A-3] -

GHCLB

22:59 Hoãn [110] Club Brugge vs Kortrijk - 1 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 04/07/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 04/07/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2