LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 03/07/2021

Lịch bóng đá trong ngày 03/07/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [5] Verspah Oita vs MIO Biwako [11] - 3/4 -

NHATJFL

11:00 - [4] TIAMO Hirakata vs FC Osaka [7] - 1/4 -

AUSVPL

12:00 - [1] Avondale Heights vs Bentleigh Greens [3] - 1/2 -

AUSSL

12:30 - [2] Adelaide City vs Croydon Kings [8] - 1 -

AUSSL

12:30 - [9] Adelaide Utd U21 vs Cumberland Utd [10] - 1/4 -

AUSSL

12:30 - [11] Adelaide Raiders vs Metro Stars [4] +1/4 -

AUSSL

12:30 - [12] Ade. Blue Eagles vs Campbelltown City [3] +1 -

AUSSL

12:30 - [5] Sturt Lions vs SA Panthers [6] - 1/2 -

NHATJFL

13:00 - [10] Matsue City vs Honda FC [2] -

NHATJFL

13:00 - [9] Veertien Mie vs Reinmeer Aomori [6] +0 -

NHATJFL

13:00 - [13] Kochi United SC vs FC Kariya [17] -

NHATJFL

13:00 - [3] Sony Sendai vs Iwaki FC [1] +0 -

NHATJFL

13:00 - [15] Honda Lock vs Tokyo Musashino [16] -

NHATW

13:00 - [5] Nippatsu Yokohama Nữ vs Cerezo Osaka Nữ [4] +0 -

NHATW

13:00 - [12] Yamato Sylphid Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [1] -

AUSFWP

14:00 - [3] Sorrento vs Armadale SC [7] - 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [1] Perth SC vs Floreat Athena [2] +0 -

NHAT3

14:00 - [15] FC Imabari vs Kagoshima [7] +0 -

NHATJFL

14:00 - [12] Nara Club vs Suzuka Point Getters [8] +0 -

AUSVPL

14:30 - [4] Hume City vs Eastern Lions [11] - 1 -

GHCLB

15:00 - Opava vs MFk Karvina +1/2 -

GHCLB

15:00 - Sigma Olomouc vs Brno +0 -

GHCLB

15:15 - [97] MFK Chrudim vs Vik.Zizkov -

GHCLB

15:30 - Banik Ostrava vs SK Prostejov - 1 1/4 -

GHCLB

15:30 - Taborsko vs C. Budejovice -

GHCLB

15:30 - Stal Mielec vs LKS Lodz -

GHCLB

15:30 - Teplice vs Bohemians 1905 [126] -

AUSSL

15:30 - [7] Adelaide Olympic vs Adelaide Comets [1] +1/4 -

GHCLB

16:00 - Legia Wars. vs Jagiellonia -

GHCLB

16:00 - Mlada Boleslav vs Pribram - 3/4 -

GHCLB

16:00 - Gornik Zabrze vs Puszcza Nie. -

GHCLB

16:00 - [101] Slovan Liberec vs Sparta Praha B -

AUSFWP

16:00 - [4] Perth Glory U21 vs Bayswater City [8] +0 -

AUSVPL

16:00 - [5] Dandenong Th. vs South Melbourne [9] +0 -

NHATA

16:00 - [3] Vissel Kobe vs Shonan Bellmare [17] - 3/4 -

NHATB

16:00 - [22] Sagamihara vs Giravanz Kita. [20] +1/4 -

NHATB

16:00 - [14] Tochigi SC vs Machida Zelvia [6] +1/4 -

NHATB

16:00 - [9] JEF United Chiba vs Thespa Kusatsu [16] - 1/2 -

NHATB

16:00 - [10] Mito Hollyhock vs Renofa Yamaguchi [17] - 1/2 -

NHATB

16:00 - [21] Matsumoto Yama. vs Tokyo Verdy [12] +1/2 -

NHAT3

16:00 - [3] Kataller Toyama vs Grulla Morioka [4] - 1/4 -

NHATB

16:30 - [2] Kyoto Sanga vs V-Varen Nagasaki [4] - 1/4 -

ACL

17:00 - [J-3] Port FC vs Cerezo Osaka [J-1] +1 1/4 -

NHATA

17:00 - [13] Kashiwa Reysol vs Yokohama FM [2] +1 -

NHATA

17:00 - [10] Sanf Hiroshima vs Sagan Tosu [7] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [20] Vegalta Sendai vs Urawa Red [5] +1/2 -

NHATB

17:00 - [1] Jubilo Iwata vs Alb. Niigata (JPN) [5] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [15] Omiya Ardija vs Montedio Yama. [7] +1/4 -

NHATB

17:00 - [11] Okayama vs Ventforet Kofu [3] +1/4 -

NHATB

17:00 - [18] Zweigen Kan. vs Ryukyu [8] +0 -

NHAT3

17:00 - [14] Gainare Tottori vs Azul Claro Numazu [12] +0 -

HQB

17:00 - [3] Daejeon Hana Citizen vs Gimcheon Sangmu [1] +1/4 -

GHCLB

18:00 - Odense BK vs Fremad Amager - 1 3/4 -

GHCLB

18:00 - Winterthur vs Luzern +3/4 -

GHCLB

18:00 - [83] Heerenveen vs Utrecht U21 - 1 1/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-16] Qviding vs Ljungskile SK [Sodra-1] - 1/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-13] Torns IF vs Lindome GIF [Sodra-6] - 1/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-3] Assyriska IK JKP vs Lunds BK [Sodra-9] +0 -

GHCLB

18:30 - [46] Feyenoord vs AEK Athens - 1/4 -

GHCLB

19:00 - Antwerpen vs Utrecht [66] -

GHCLB

19:00 - Sigma Olomouc vs Sered -

GHCLB

19:00 - Ajax vs Koninklijke HFC -

GHCLB

19:00 - Karlsruher vs Vik.Koln -

KAZA

19:00 - [14] Zhetysu Taldykorgan vs FK Kyzylzhar [4] +0 -

FIN3

19:00 - [C-6] Narpes Kraft vs PS Kemi [C-11] - 1/2 -

TD3

19:00 - [Sodra-4] IFK Malmo vs Skovde [Sodra-8] - 1/4 -

GHCLB

19:30 - Banik Ostrava vs Fotbal Trinec -

GHCLB

19:30 - Vejle vs Aalborg BK +1/4 -

GHCLB

19:30 - [77] Go Ahead Eagles vs RKC Waalwijk [24] +0 -

GHCLB

20:00 - Beerschot-Wilrijk vs Duisburg -

GHCLB

20:00 - Lausanne Sports vs Dinamo Kiev +0 -

GHCLB

20:00 - Lech Poznan vs Lechia GD - 1/2 -

GHCLB

20:00 - Verl vs A.Bielefeld +2 1/4 -

GHCLB

20:00 - Wacker Innsbruck vs Nurnberg -

GHCLB

20:00 - Hannover 96 vs Paderborn 07 +0 -

GHCLB

20:00 - PSV Eindhoven vs RWD Molenbeek -

GHCLB

20:00 - Thun vs Kriens -

NORA

20:00 - [1] Bodo Glimt vs Viking [5] - 1 3/4 -

TDA

20:00 - [5] Norrkoping vs Malmo [1] +1/2 -

GHCLB

20:30 - Wolfsberger AC vs HNK Rijeka -

BLRA

20:45 - [13] FK Slutsk vs Sputnik Rechitsa [16] - 1 1/2 -

ACL

21:00 - [J-2] Kitchee vs Guangzhou FC [J-4] - 1 3/4 -

GHCLB

21:00 - Servette vs Neuchatel Xamax -

GHCLB

21:00 - SCR Altach vs St. Gallen +3/4 -

GHCLB

21:00 - Eupen vs Saarbrucken -

GHCLB

21:00 - [44] AZ Alkmaar vs NEC Nijmegen [125] - 1 1/4 -

GHCLB

21:00 - Ein.Braunschweig vs Dynamo Dresden [14] +1/4 -

GHCLB

21:00 - Olympiakos vs Universitatea Craiova - 3/4 -

GHCLB

21:00 - [36] Schalke 04 vs Zenit +1/4 -

ICEA

21:00 - [2] Breidablik vs Leiknir Rey. [8] - 1 1/2 -

ICEA

21:00 - [7] Stjarnan vs Keflavik [10] - 3/4 -

LITA

21:00 - [7] Dziugas FC vs Hegelmann Litauen [5] +1/4 -

TD3

21:00 - [Norra-4] Gefle IF vs Brommapojkarna [Norra-1] +1 -

TD3

21:00 - [Sodra-5] Utsiktens BK vs Trollhattan [Sodra-10] - 1/2 -

TD3

21:00 - [Norra-10] Sollentuna FK vs Dalkurd FF [Norra-2] +1/2 -

TD3

21:00 - [Sodra-2] Oskarshamns AIK vs Linkoping City [Sodra-12] -

TD3

21:00 - [Sodra-14] Tvaakers IF vs Atvidabergs [Sodra-7] - 3/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-15] Vanersborgs FK vs Osterlen FF [Sodra-11] - 1/2 -

TD3

21:00 - [Norra-15] Taby IS vs Hudiksvalls FF [Norra-5] - 1/4 -

GHCLB

21:30 - Standard Liege vs Cercle Brugge - 1 1/2 -

GHCLB

21:30 - RB Salzburg vs Monaco - 1/2 -

GHCLB

21:30 - Rapid Wien vs Lok. Moscow [8] +0 -

URUA

21:45 - [16] Villa Espanola vs CA Torque [6] +1 -

GHCLB

22:00 - HNK Gorica vs FK Vojvodina -

GHCLB

22:00 - Lask vs Din. Moscow +0 -

GHCLB

22:00 - Levski Sofia vs Botev Plovdiv -

KAZA

22:00 - [13] Kaisar Kyzylorda vs Ordabasy [5] +1/4 -

KAZA

22:00 - [12] Turan (KAZ) vs Tobol Kostanay [2] +1 1/4 -

UZBA

22:00 - [7] Navbahor vs Andijan [12] - 3/4 -

UZBA

22:00 - [3] FK AGMK vs Kokand-1912 [9] - 1/2 -

TDA

22:30 - [13] Degerfors IF vs Ostersunds [16] - 3/4 -

BLRA

22:45 - [12] Energetik-BGU vs Isloch [8] - 1/4 -

EURO

22:59 - [D-3] Séc vs Đan Mạch [B-2] +1/4 -

GHCLB

22:59 - Wisla Plock vs Omonia Nicosia +1/2 -

GHCLB

23:00 - Troyes vs Clermont -

ARGB

00:00 - [B-1] Barracas Central vs Brown de Adrogue [B-6] - 1/2 -

URUA

00:00 - [5] CA River Plate (URU) vs Boston River [13] - 1/2 -

JORA

00:30 - [9] Sahab vs Al Salt [3] +1 -

BLRA

00:45 - [10] Torpedo Zhodino vs Neman Grodno [9] - 1/2 -

ARGB

01:00 - [B-10] Tristan Suarez vs San Telmo [B-12] +0 -

IREA

01:30 - [10] Longford Town vs Sligo Rovers [3] +3/4 -

EURO

02:00 - [C-3] Ukraina vs Anh [D-1] +1 -

CHIC

02:00 - [18] Dep.Concepcion vs Palestino [2] +1 3/4 -

CHIC

02:00 - [14] Univ. Catolica vs Everton CD [4] - 1/2 -

URUA

02:15 - [8] Cerro Largo vs CA Fenix [7] - 3/4 -

BRB

02:30 - [7] Vasco DG/RJ vs Confianca/SE [19] - 3/4 -

VENA

03:00 - [B-6] Zulia FC vs Hermanos Colmenares [B-4] -

CCFVL

03:30 - Guadeloupe vs Bahamas - 2 1/2 -

USAA

04:00 - [Dong-10] Columbus Crew vs New England [Dong-1] +0 -

BRB

04:30 - [8] CSA/AL vs CRB/AL [5] -

USAA

04:30 - [Dong-6] D.C. Utd vs Toronto [Dong-13] - 1/2 -

COP

05:00 - [A-2] Uruguay vs Colombia [B-3] - 1/4 -

BRAA

05:00 - [10] Atletico/PR vs Fortaleza/CE [3] - 1/4 -

BRAA

05:00 - [13] America/MG vs Santos/SP [15] - 1/4 -

BRB

05:00 - [20] Brasil Pelotas/RS vs Cruzeiro/MG [11] +1/4 -

BRB

05:00 - [10] Sampaio Correa/MA vs Londrina/PR [17] - 1/4 -

VENA

06:00 - [A-3] Gran Valencia vs Dep.Guaira [A-1] -

USB

06:00 - [B-6] Indy Eleven vs Birmingham Legion [B-1] - 1/4 -

USB

06:00 - [D-2] San Diego Loyal vs Sacramento [D-6] - 1/4 -

USB

06:00 - [A-3] Pittsburgh R. vs Ch.Independence [A-2] - 1/2 -

USAA

06:30 - [Dong-7] CF Montreal vs Inter Miami [Dong-11] +0 -

USAA

06:30 - [Dong-4] Orlando City vs New York RB [Dong-9] - 3/4 -

USB

06:30 - [B-7] Atlanta United II vs Memphis 901 [B-3] +0 -

USW

06:30 - [9] Racing Louisville Nữ vs Portland Tho. Nữ [1] -

BRAA

07:00 - [6] Corinthians/SP vs Internacional/RS [7] - 1/4 -

BRB

07:00 - [4] Avai/SC vs Botafogo/RJ [2] - 1/4 -

USAA

07:00 - [Tay-7] Minnesota Utd vs San Jose EQ [Tay-10] - 1 -

USAA

07:00 - [Dong-2] Nashville FC vs Philadelphia Union [Dong-3] - 1/4 -

USAA

07:00 - [Dong-12] Chicago Fire vs Atlanta United [Dong-5] - 3/4 -

BRB

07:30 - [12] Vila Nova/GO vs Ponte Preta/SP [16] +1/4 -

BRB

07:30 - [18] Vitoria/BA vs Goias/GO [3] +0 -

USB

07:30 - [C-3] SA Scorpions vs Austin Bold [C-5] - 1/4 -

COP

08:00 - [A-1] Argentina vs Ecuador [B-4] - 1 -

USAA

08:00 - [Tay-11] Houston Dynamo vs Cincinnati [Dong-14] - 1/4 -

CCFVL

08:30 - Guatemala vs Guyana - 2 1/4 -

USB

08:30 - [C-1] El Paso Locomotive vs New Mexico United [C-4] - 1/2 -

USAA

09:00 - [Tay-5] Real Salt Lake vs Los Angeles FC [Tay-9] +1/4 -

USB

09:30 - [D-1] Phoenix FC vs LA Galaxy II [D-4] - 1 3/4 -

USB

09:30 - [D-8] Las Vegas Lights vs Tacoma Defiance [D-5] -

GHQG

10:05 - Mexico vs Nigeria - 1 3/4 -

AUSNSW

14:15 Hoãn [8] APIA Tigers vs Sydney FC U21 [12] -

GHCLB

16:30 Hoãn Moreirense vs Pacos Ferreira -

GHCLB

17:00 Hoãn Thun vs Lausanne Sports -

AFCC

18:00 Hoãn [G-2] Boeung Ket Angkor FC vs Hà Nội FC [G-3] -

GHCLB

20:00 Hoãn [172] St. Pauli vs Zwolle [155] -

FIN3

21:00 Hoãn [A-4] Lahden Reipas vs FC Kiffen [A-8] -

GHCLB

22:30 Hoãn [150] Galatasaray vs Aris Salonica -

GHCLB

22:59 Hoãn [166] Zulte-Waregem vs Cercle Brugge +0 -

GHCLB

23:00 Hoãn Krasnodar B vs Kuban -

CCFVL

06:00 Hoãn Cuba vs French Guiana - 1 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 03/07/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 03/07/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2