LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 14/09/2020

Lịch bóng đá trong ngày 14/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQW

16:00 - [1] Red Angels Nữ vs Suwon Nữ [3] - 1 3/4 -

HQW

16:00 - [4] Hwacheon KSPO Nữ vs Seoul Amaz Nữ [7] - 1 -

HQW

16:00 - [8] Boeun Sangmu Nữ vs Changnyeong Nữ [5] +1/2 -

HQW

16:00 - [2] Gyeongju Nữ vs Daejeon Sportstoto Nữ [6] - 2 -

TQA

17:00 - [A-8] Henan Jianye vs Shenzhen FC [A-5] +1 -

HQB

17:30 - [2] Suwon FC vs Bucheon 1995 [8] - 3/4 -

ANHU23

19:00 - [2-3] West Brom U23 vs Aston Villa U23 [2-4] - 1/4 -

TQA

19:00 - [A-7] Dalian Yifang vs Sh. Shenhua [A-4] - 1/2 -

ANHU23

20:10 - [1-2] Chelsea U23 vs West Ham U23 [1-13] - 3/4 -

EGYA

20:30 - [16] Haras Al Hodoud vs Al Masry [7] +0 -

JORA

21:00 - [6] S.Al.Ordon vs Wihdat [1] +1 1/4 -

ACL

22:00 - [B-2] Al Shabab (UAE) vs Shahr Khodrou [B-4] - 1/4 -

ACL

22:00 - [A-1] Al Ahli (KSA) vs Al Shorta (IRQ) [A-3] - 1 -

NORB

22:00 - [10] Strommen vs HamKam [9] - 1/4 -

FINA

22:00 - [11] TPS Turku vs IFK Mariehamn [9] - 1/4 -

NGA

22:30 - [1] Zenit vs Arsenal-Tula [13] - 1 1/2 -

FINA

22:30 - [6] Lahti vs KuPS [3] +3/4 -

FINA

22:30 - [8] HIFK vs Inter Turku [2] +1/2 -

BHRA

22:30 - [9] Al Shabab (BHR) vs Manama [6] +0 -

BHRA

22:30 - [3] AL Riffa vs Muharraq [2] +0 -

POLA

22:59 - [1] Rakow Czestochowa vs Zaglebie Lubin [4] - 1/2 -

ISRB

22:59 - [15] Kafr Qasim vs Ahi Nazareth [10] +0 -

ISRB

22:59 - [1] Hapoel Nof HaGalil vs HR Letzion [8] - 3/4 -

NORB

22:59 - [6] Raufoss IL vs Grorud IL [14] - 1/4 -

NORB

22:59 - [13] FK Jerv vs Sogndal [3] +1 -

NORB

22:59 - [12] Stjordals Blink vs Sandnes Ulf [7] - 1/2 -

NORB

22:59 - [15] Oygarden FK vs KFUM Oslo [8] +3/4 -

NORB

22:59 - [16] Kongsvinger vs Asane Fotball [5] +0 -

NORB

22:59 - [4] Ranheim IL vs Ullensaker/Kisa [11] - 1 3/4 -

CYPA

22:59 - [13] Ethnikos Achnas vs Ermis Aradippou [10] - 1/2 -

TNKB

22:59 - [11] Akhisar Bld. vs Tuzlaspor [3] +0 -

TNKB

22:59 - [10] Balikesirspor vs Giresunspor [8] - 1/2 -

PERA

22:59 - [4] Uni.San Martin vs Cusco FC [5] +1/4 -

EGYA

22:59 - [14] Aswan FC vs Tanta FC [17] - 1/2 -

DUCC

23:30 - Essen vs A.Bielefeld +1 1/4 -

DUCC

23:30 - Wurzburger vs Hannover 96 +1/2 -

DUCC

23:30 - Dynamo Dresden vs Hamburger +3/4 -

BULA

23:30 - [14] Slavia Sofia vs Beroe [7] +1/4 -

JORA

23:30 - [11] Al Aqaba SC vs Ramtha [3] +3/4 -

CHIB

23:30 - [1] Nublense vs Deportes Santa Cruz [15] -

HLB

23:45 - [12] Ajax U21 vs PSV Eindhoven U21 [15] - 1 1/2 -

ISRB

23:45 - [9] Hapoel Raanana vs Hapoel Afula [12] - 3/4 -

ANHA

00:00 - [20] Sheffield Utd vs Wolves [7] +0 -

TNKA

00:00 - [13] Hatayspor vs Istanbul BB [9] +3/4 -

TDA

00:00 - [14] Kalmar vs Norrkoping [4] +1/2 -

TDA

00:00 - [3] Hacken vs Sirius [10] - 3/4 -

TDA

00:00 - [12] Ostersunds vs Orebro [8] - 1/4 -

DENA

00:00 - [6] Aarhus AGF vs Vejle [7] - 3/4 -

NGA

00:30 - [4] Rostov vs Lok. Moscow [7] - 1/4 -

ANHU23

01:00 - [2-2] Norwich City U23 vs Reading U23 [2-8] - 3/4 -

ANHU23

01:00 - [2-9] Stoke City U23 vs Leeds Utd U23 [2-6] -

ANHU23

01:00 - [1-6] Man Utd U23 vs Leicester City U23 [1-11] +1/4 -

HLB

01:00 - [3] NAC Breda vs Den Bosch [19] - 1 1/4 -

RMNA

01:00 - [7] Viitorul C. vs FC Uni.Craiova [2] +0 -

PERA

01:15 - [2] Ayacucho FC vs Dep. Municipal [18] - 1/4 -

EGYA

01:30 - [10] Ittihad Alexandria vs Ahly Cairo [1] +1 1/2 -

DUCC

01:45 - Duisburg vs B.Dortmund +3 -

PHB

01:45 - [4] Toulouse vs Sochaux [9] - 1/4 -

BDNB

01:45 - [5] Penafiel vs SC Covilha [8] - 1/4 -

BIA

01:45 - [1] Beerschot-Wilrijk vs Genk [2] +1/4 -

HLB

02:00 - [13] Utrecht U21 vs AZ Alkmaar U21 [16] - 1/2 -

CHIA

02:00 - [5] Univ. de Chile vs Cobresal [8] - 3/4 -

ANHA

02:15 - [16] Brighton vs Chelsea [3] +3/4 -

ICEA

02:15 - [11] Grotta vs Fjolnir [12] +0 -

ECUA

03:30 - [10] Orense SC vs Macara [8] +0 -

PERA

03:30 - [8] Carlos A. Mannucci vs Atletico Grau [15] - 1/2 -

CHIB

04:30 - [13] Barnechea vs Deportes Valdivia [11] - 1/4 -

BRB

06:00 - [3] Juventude/RS vs Vitoria/BA [15] -

BRB

06:00 - [16] Parana/PR vs CRB/AL [14] - 1/4 -

PERA

06:00 - [7] Cienciano vs Sporting Cristal [1] +1 1/4 -

MEXA

09:00 - [9] Pachuca vs Monterrey [5] - 1/4 -

GHQG

22:00 Hoãn Iraq vs Palestine -

ACL

01:00 Hoãn [A-4] Al Wahda(UAE) vs Esteghlal Tehran [A-2] +1/4 -

ACL

01:00 Hoãn [B-3] Al Hilal vs Pakhtakor [B-1] - 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 14/09/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 14/09/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 10 12 21
2 Liverpool 10 5 21
3 Chelsea 10 12 19
4 Leicester City 10 5 18
5 West Ham Utd 10 6 17
6 Southampton 10 3 17
7 Wolves 10 0 17
8 Everton 10 2 16
9 Man Utd 9 0 16
10 Aston Villa 9 7 15
11 Man City 9 4 15
12 Leeds Utd 10 -2 14
13 Newcastle 10 -3 14
14 Arsenal 10 -2 13
15 Crystal Palace 10 -3 13
16 Brighton 10 -2 10
17 Fulham 10 -8 7
18 West Brom 10 -11 6
19 Burnley 9 -13 5
20 Sheffield Utd 10 -12 1