LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 13/09/2020

Lịch bóng đá trong ngày 13/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [16] Vanraure Hachinohe vs FC Gifu [6] +0 -

NHATJFL

11:00 - [6] MIO Biwako vs Tegevajaro Miyazaki [4] -

NHATW

11:00 - [10] Ehime FC Nữ vs Nojima Stella nữ [8] -

NHATA

11:05 - [14] Consa. Sapporo vs Urawa Red [9] - 1/4 -

AUSNSW

12:00 - [7] Sydney Olympic vs APIA Tigers [10] - 3/4 -

AUSNSW

12:00 - [2] Sydney Utd vs WS Wanderers U21 [12] - 1 -

AUSNSW

13:00 - [4] Rockdale City vs Wollongong Wolves [3] +1/2 -

NHAT3

13:00 - [8] FC Imabari vs Blaublitz Akita [1] +1/4 -

NHAT3

13:00 - [14] Fukushima Utd vs Kagoshima [5] +1/4 -

NHATJFL

13:00 - [15] Maruyasu Okazaki vs Reinmeer Aomori [8] +0 -

NHATJFL

13:00 - [5] FC Osaka vs Honda FC [2] +3/4 -

NHATJFL

13:00 - [9] Matsue City vs Veertien Mie [10] +0 -

NHATJFL

13:00 - [7] Iwaki FC vs Kochi United SC [16] -

NHATJFL

13:00 - [3] Sony Sendai vs Nara Club [11] +0 -

AUSQSL

14:00 - [6] Brisbane Roar U21 vs Sunshine Coast [10] -

NHATW

14:00 - [6] JEF United Nữ vs Alb. Niigata Nữ [5] +1/4 -

HQB

14:00 - [1] Jeju Utd vs Daejeon Hana Citizen [6] - 3/4 -

TQB

14:30 - [B-1] Meizhou Hakka vs Shenyang Urban [B-5] -

TQB

14:30 - [C-3] Nantong Zhiyun vs Xinjiang Tianshan [C-6] -

TQB

15:00 - [A-4] Beijing BG vs Nei Mongol [A-5] -

TQB

15:00 - [A-2] Taizhou Yuanda vs Suzhou Dongwu [A-6] -

GHCLB

15:30 - Juventus vs Novara - 2 1/2 -

AUTB

15:30 - [13] SKU Amstetten vs Vorwarts Steyr [12] - 3/4 -

HQA

15:30 - [8] FC Seoul vs Suwon Bluewings [7] +1/4 -

NHATA

16:00 - [13] Yokohama FC vs Nagoya Grampus [5] +3/4 -

NHATA

16:00 - [18] Vegalta Sendai vs Oita Trinita [12] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [11] Tochigi SC vs Matsumoto Yama. [20] +0 -

NHATB

16:00 - [1] Avispa Fukuoka vs Machida Zelvia [14] +0 -

NHATB

16:00 - [8] Tokyo Verdy vs Thespa Kusatsu [18] - 1/2 -

NHATB

16:00 - [15] Okayama vs Ventforet Kofu [6] +0 -

NHATB

16:00 - [3] V-Varen Nagasaki vs Jubilo Iwata [10] +0 -

NHAT3

16:00 - [2] Nagano Parceiro vs Cerezo Osaka U23 [18] - 1 -

NHATA

16:30 - [1] Kawasaki Fro. vs Sanf Hiroshima [10] - 1/2 -

NHATB

16:30 - [7] Kyoto Sanga vs Ryukyu [19] - 3/4 -

HQB

16:30 - [8] Ansan Greeners vs Anyang [9] +1/4 -

NHATA

16:45 - [15] Sagan Tosu vs Kashiwa Reysol [8] +1/4 -

TBNB

17:00 - [16] Real Oviedo vs Cartagena [9] - 1/4 -

ESTA

17:00 - [8] TJK Legion vs Trans Narva [7] +1/4 -

NHATA

17:00 - [7] Yokohama FM vs Cerezo Osaka [2] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [4] Gamba Osaka vs Shonan Bellmare [16] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [17] Omiya Ardija vs Montedio Yama. [9] +0 -

NHATB

17:00 - [13] Mito Hollyhock vs Renofa Yamaguchi [21] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [4] Giravanz Kita. vs Alb. Niigata (JPN) [5] +1/4 -

HQA

17:00 - [6] Gangwon vs Pohang Steelers [3] +1/4 -

HQA

17:00 - [10] Busan I'Park vs Incheon Utd [12] - 1/4 -

TQA

17:00 - [A-2] Jiangsu Suning vs Guangzhou Fuli [A-6] -

BDNB

17:15 - [12] Cova Piedade vs CD Mafra [1] +0 -

HLA

17:15 - [15] Emmen vs VVV Venlo [9] - 1/2 -

AUTB

17:30 - [2] Liefering vs Rapid Wien II [14] -

ANHL1

18:00 - [6] Ipswich vs Wigan [21] - 3/4 -

PHA

18:00 - [1] Lille vs Metz [14] - 1 -

NGB

18:00 - [20] Shinnik Yaroslavl vs Yenisey [10] -

UKRA

18:00 - [12] FC Mynai vs PFK Aleksandriya [6] -

TQB

18:00 - [C-5] Sichuan Jiuniu vs Kunshan FC [C-2] -

THA

18:00 - [6] Chonburi vs Trat FC [15] - 1 1/2 -

BIA

18:30 - [8] Anderlecht vs Cercle Brugge [6] - 1 -

TQB

18:35 - [B-3] Shaanxi Changan vs Jiangxi Liansheng [B-6] -

ANHU23

19:00 - [1-8] Liverpool U23 vs Everton U23 [1-6] -

TBNA

19:00 - [18] Alaves vs Real Betis [7] +1/4 -

DUC4B

19:00 - [20] Altona 93 vs Hamburger II [9] +3/4 -

DUC4B

19:00 - [16] Holstein Kiel II vs St. Pauli II [8] +0 -

DUC4B

19:00 - [5] Teutonia Ottensen vs Phonix Lubeck [15] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [5] Oberhausen vs Schalke 04 II -

NGB

19:00 - [3] Krylya Sovetov vs Tom Tomsk [22] -

NGB

19:00 - [18] Akron Togliatti vs Chayka FK Pesch [11] -

NGB

19:00 - [5] Alania Vla vs Dinamo Bryansk [13] -

ESTA

19:00 - [9] Kuressaare vs Levadia T. [4] +2 1/4 -

GEOA

19:00 - [4] Saburtalo vs Merani Tbilisi [10] -

DENA

19:00 - [12] AC Horsens vs Randers [8] +1/4 -

DENA

19:00 - [11] Lyngby vs Aalborg BK [6] +1/2 -

DENB

19:00 - [2] Fredericia vs Kolding IF [11] - 1/2 -

TQA

19:00 - [A-3] Shandong Luneng vs Guangzhou Ever. [A-1] +1/4 -

THA

19:00 - [12] Samut Prakan City vs Rayong FC [16] - 1 1/4 -

HLA

19:30 - [14] Heracles Almelo vs ADO Den Haag [16] - 1 -

HLA

19:30 - [18] Sparta Rotterdam vs Ajax [2] +1 1/2 -

TDA

19:30 - [6] Hammarby vs Helsingborg [14] - 1 1/4 -

TDA

19:30 - [15] Falkenbergs vs Goteborg [13] +1/4 -

TDB

19:30 - [14] Norrby vs Vasteras [8] - 1/4 -

AUTA

19:30 - [9] SV Ried vs Wattens [7] - 1/2 -

AUTA

19:30 - [3] St.Polten vs Sturm Graz [6] +1/4 -

ANHA

20:00 - [17] West Brom vs Leicester City [4] +1/4 -

DUC4B

20:00 - [18] VfV 06 Hildesheim vs Wolfsburg II [14] +1/2 -

DUC4B

20:00 - [19] Hannoverscher SC vs SSV Jeddeloh [12] - 1/4 -

PHA

20:00 - [16] Nimes vs Rennes [3] +1/4 -

PHA

20:00 - [11] Angers vs Stade Reims [19] - 1/4 -

PHA

20:00 - [20] Dijon vs Stade Brestois [13] +0 -

PHA

20:00 - [17] Lorient vs Lens [5] - 1/4 -

NGB

20:00 - [12] Krasnodar B vs SKA-Khabarovsk [16] +1/4 -

POLA

20:00 - [7] Pogon Szczecin vs Wisla Krakow [13] - 1/2 -

BLRA

20:00 - [15] Belshina Bobruisk vs Isloch [5] +1/2 -

HUNA

20:00 - [5] Ujpest vs Varda SE [7] - 1/2 -

LATA

20:00 - [3] Valmiera / BSS vs METTA/LU Riga [9] -

TSC

20:00 - Neuchatel Xamax vs SC Kriens - 1/4 -

DUCC

20:30 - Chemnitzer vs Hoffenheim +3 -

DUCC

20:30 - Wiedenbruck vs Paderborn 07 +1 3/4 -

DUCC

20:30 - Ein. Norderstedt vs B.Leverkusen +4 1/2 -

DUCC

20:30 - TSV Steinbach vs Sandhausen +3/4 -

DUCC

20:30 - Rielasingen-Arlen vs Holstein Kiel +3 -

DUCC

20:30 - Elversberg vs St. Pauli +1/4 -

DUCC

20:30 - Kaiserslautern vs Jahn Regensburg +0 -

DUCC

20:30 - Hansa Rostock vs Stuttgart +1/2 -

NGA

20:30 - [7] Din. Moscow vs Rubin Kazan [9] - 1/2 -

TNKB

20:30 - [10] Bursaspor vs Adana Demirspor [4] +3/4 -

URUA

20:30 - [12] CA River Plate (URU) vs Liverpool P. (URU) [9] +0 -

TBNA

21:00 - [19] Valladolid vs Real Sociedad [1] +0 -

TBNB

21:00 - [7] Mallorca vs Rayo Vallecano [6] - 1/4 -

NGB

21:00 - [14] Volgar Astrakhan vs Chertanovo [19] - 3/4 -

NGB

21:00 - [17] Fakel vs Nizhny Nov [1] +0 -

NGB

21:00 - [15] Tekstilshchik Ivanov vs Irtysh Omsk [21] - 3/4 -

MKDA

21:00 - [9] Vardar vs Shkupi [2] -

MKDA

21:00 - [4] Borec Veles vs Academy Pandev [11] -

MKDA

21:00 - [10] Renova vs Rabotnicki [7] -

MKDA

21:00 - [8] Pelister vs Makedonija [3] -

BIA

21:00 - [16] Sint Truiden vs Antwerpen [5] +1/2 -

BIB

21:00 - [8] Club Brugge II vs Union Saint-Gilloise [2] +1 1/4 -

ICEA

21:00 - [5] KR Reykjavik vs Stjarnan [4] - 3/4 -

ICEW

21:00 - [8] Vestmannaeyjar Nữ vs Fylkir Nữ [4] -

ICEW

21:00 - [7] Thor Akureyri Nữ vs Breidablik Nữ [1] -

LUXA

21:00 - [16] Etzella Ettelbruc vs Rodange 91 [9] -

LUXA

21:00 - [6] Swift Hesperange vs Racing Union [8] -

LUXA

21:00 - [11] Mondorf-les. vs Differdange [3] -

LUXA

21:00 - [14] Hostert vs Wiltz [4] -

LUXA

21:00 - [5] Victoria Rosport vs Jeunesse Esch [7] -

LUXA

21:00 - [13] UT Petange vs RM Hamm Benfica [15] -

MDVA

21:00 - [8] FC Floresti vs Milsami [4] -

SLOA

21:00 - [4] Tabor Sezana vs Aluminij [9] - 1/4 -

TNKA

21:00 - [12] Kayserispor vs Kasimpasa [8] +1/4 -

TNKA

21:00 - [21] Ankaragucu vs Erzurum BB [5] +0 -

TSC

21:00 - Chiasso vs Zurich +1 1/2 -

TSC

21:00 - Thun vs Luzern +0 -

UKRA

21:00 - [9] Zorya vs FC Mariupol [5] - 1 1/2 -

DENA

21:00 - [1] Brondby vs Nordsjaelland [7] - 1/2 -

JORA

21:00 - [6] Sheikh Hussein vs Ma'an SC [7] +0 -

BRB

21:00 - [20] Oeste/SP vs CSA/AL [8] +0 -

CHIA

21:00 - [9] San. Wanderers vs Huachipato [6] +0 -

BIHA

21:30 - [11] FK Krupa vs Sloboda Tuzla [8] -

CZEA

21:30 - [11] Zlin vs Brno [18] - 3/4 -

CZEA

21:30 - [8] MFk Karvina vs Sparta Praha [1] +3/4 -

HLA

21:45 - [7] Groningen vs PSV Eindhoven [1] +1/4 -

HLA

21:45 - [13] RKC Waalwijk vs Vitesse Arnhem [3] +3/4 -

GHCLB

22:00 - Udinese vs Venezia -

PHA

22:00 - [8] Monaco vs Nantes [15] - 1/2 -

BDNB

22:00 - [14] Leixoes vs Casa Pia AC [9] - 1 -

NGB

22:00 - [4] Torpedo Moscow vs FK Orenburg [2] - 1/4 -

NGB

22:00 - [7] Neftekhimik Nizh vs Spartak Moscow B [6] - 1/2 -

AZEA

22:00 - [6] Sabah FK vs Gabala FC [8] - 1/4 -

BLRA

22:00 - [4] Torpedo Zhodino vs Slavia Mozyr [12] - 3/4 -

CROA

22:00 - [10] Istra 1961 vs NK Varazdin [8] - 1/4 -

GEOA

22:00 - [2] Dila Gori vs FC Telavi [7] -

LATA

22:00 - [2] Rigas Futbola Skola vs Tukums/Salaspils [10] -

AUTA

22:00 - [10] Wolfsberger AC vs RB Salzburg [1] +1 1/2 -

CHIB

22:00 - [8] Puerto Montt vs U. San Felipe [6] -

CHIB

22:00 - [12] Temuco vs Dep. Copiapo [7] -

QATA

22:15 - [9] Al Khor vs Ahli Doha [1] +1/2 -

KUWC

22:20 - Kazma vs Al Kuwait -

ANHA

22:30 - [7] Tottenham vs Everton [1] - 1/2 -

POLA

22:30 - [3] Gornik Zabrze vs Lechia GD [9] - 1/2 -

HUNA

22:30 - [9] MTK Budapest vs Zalaegerzseg [8] - 1/2 -

GREA

22:30 - [9] Atromitos vs Volos NFC [3] - 3/4 -

FINA

22:30 - [5] Ilves vs Helsinki [1] +1 -

CYPA

22:30 - [13] Nea Salamina vs EN Paralimni [14] -

TDA

22:30 - [1] Malmo vs AIK Solna [10] - 3/4 -

TDA

22:30 - [9] Mjallby AIF vs Varbergs BoIS [12] - 1/4 -

BHRA

22:30 - [4] Al Najma (BHR) vs East Riffa [5] +1/4 -

BHRA

22:30 - [8] Busaiteen vs Al Ahli (BHR) [7] -

BULA

22:45 - [5] CSKA 1948 Sofia vs PFK Montana [11] - 1 -

URUA

22:45 - [16] Boston River vs Defensor SC [6] +1/2 -

NGA

22:59 - [16] Rotor Volgograd vs Krasnodar [6] +1 1/2 -

NGA

22:59 - [3] CSKA Moscow vs Spartak Moscow [2] - 1/4 -

BIHA

22:59 - [5] Siroki Brijeg vs Zeljeznicar [3] -

ICEA

22:59 - [7] KA Akureyri vs Fylkir [6] - 1/4 -

IREA

22:59 - [9] Finn Harps vs Derry City [8] +1/4 -

NORA

22:59 - [11] Stromsgodset vs Rosenborg [3] +1/2 -

NORA

22:59 - [16] Aalesund vs Sarpsborg [9] +0 -

NORA

22:59 - [1] Bodo Glimt vs Odd Grenland [6] - 1 -

NORA

22:59 - [15] Mjondalen vs Sandefjord [13] - 1/4 -

RMNA

22:59 - [16] Astra Giurgiu vs Sepsi OSK [4] +0 -

SRBA

22:59 - [12] Javor Ivanjica vs Vojvodina [3] +1 -

SRBA

22:59 - [18] Napredak vs Zlatibor Cajetina [19] - 1/2 -

SRBA

22:59 - [4] Proleter NS vs Macva Sabac [20] - 1/2 -

SLOA

22:59 - [10] Gorica vs Koper [6] +0 -

TNKB

22:59 - [8] Altay vs Samsunspor [6] - 1/2 -

TNKB

22:59 - [9] Adanaspor vs Istanbulspor AS [2] +1/4 -

DENA

22:59 - [10] Odense BK vs Kobenhavn [9] +1/4 -

ARMA

23:00 - [3] Alashkert vs Urartu [6] - 1/4 -

SRBA

23:00 - [5] Mladost Lucani vs OFK Backa [17] -

TBNB

23:15 - [2] Fuenlabrada vs Lugo [11] - 1/4 -

TBNB

23:15 - [10] Mirandes vs Alcorcon [18] +0 -

BIA

23:15 - [15] Zulte-Waregem vs Charleroi [1] +1/2 -

TBNA

23:30 - [2] Villarreal vs Huesca [16] - 1 -

DUCC

23:30 - Magdeburg vs Darmstadt +1/4 -

DUCC

23:30 - Wehen vs Heidenheim +1/4 -

DUCC

23:30 - Waldhof Man. vs Freiburg +1 3/4 -

ICEA

23:30 - [2] Hafnarfjordur vs Breidablik [3] +1/2 -

CYPA

23:30 - [11] Karmiotissa Pol. vs AEK Larnaka [4] +1 -

UKRA

23:30 - [2] Vorskla vs Inhulets Petrove [11] - 3/4 -

JORA

23:30 - [10] Sahab vs Al Salt [8] -

CHIB

23:30 - [3] Rangers Talca vs Cobreloa [11] -

BDNB

00:00 - [13] Benfica B vs Vilafranquense [17] - 1/4 -

NGB

00:00 - [9] Baltika vs Veles Moscow [8] - 1 -

GEOA

00:00 - [6] Torpedo Kut. vs Samtredia [8] -

ICEW

00:00 - [6] Stjarnan Nữ vs Valur Nữ [2] -

CZEA

00:00 - [3] Vik.Plzen vs Mlada Boleslav [14] - 2 -

TNKA

00:00 - [14] Trabzonspor vs Besiktas [18] - 1/4 -

TNKA

00:00 - [4] Antalyaspor vs Genclerbirligi [19] - 1/2 -

MEXA

00:00 - [2] Pumas UNAM vs San Luis [18] - 1/2 -

CRCA

00:00 - [B-1] Cartagines vs Limon [B-3] - 1 -

CROA

00:05 - [9] Lok. Zagreb vs HNK Gorica [2] +0 -

BDNB

00:30 - [16] Varzim vs Porto B [11] - 1/2 -

GREA

00:30 - [6] Asteras Tripolis vs Panathinaikos [12] +1/4 -

ISRA

00:30 - [13] Hapoel Tel Aviv vs Ashdod [4] +1/4 -

CYPA

00:30 - [7] Olympiakos Nic. vs Doxa Katokopia [6] - 1/4 -

QATA

00:30 - [7] Al Arabi (QAT) vs Al Garrafa [3] -

HLB

01:00 - [8] Telstar vs MVV Maastricht [15] - 3/4 -

BIHA

01:00 - [7] FK Tuzla City vs Radnik Bijeljina [10] - 1/2 -

BULA

01:00 - [9] Levski Sofia vs Etar [14] - 1 -

BIB

01:00 - [1] RFC Seraing vs Westerlo [6] +1/4 -

ISRA

01:00 - [1] Maccabi Haifa vs Hap. Beer Sheva [8] - 3/4 -

KUWC

01:00 - Al Arabi (KUW) vs Yarmouk (KUW) - 2 -

URUA

01:00 - [2] CA Rentistas vs CA Fenix [10] -

SLOA

01:15 - [3] O.Ljubljana vs Mura [1] +0 -

ECUA

01:15 - [6] SD Aucas vs Dep.Cuenca [16] - 3/4 -

NORA

01:30 - [4] Valerenga vs Brann [12] - 1/2 -

RMNA

01:30 - [3] CFR Cluj vs Hermannstadt [6] - 1 -

CHIB

01:30 - [5] San Luis Qui. vs Melipilla [2] +0 -

BIA

01:45 - [9] Kortrijk vs RE Mouscron Peruwelz [18] - 1/2 -

TBNA

02:00 - [13] Valencia vs Levante [20] - 1/4 -

TBNB

02:00 - [14] Tenerife vs Malaga [8] - 1/2 -

PHA

02:00 - [2] PSG vs Marseille [6] - 1 1/2 -

BRA

02:00 - [6] Fluminense/RJ vs Corinthians/SP [16] - 1/4 -

BRA

02:00 - [10] Gremio/RS vs Fortaleza/CE [7] - 3/4 -

CHIA

02:00 - [3] Univ. Catolica vs Audax Italiano [7] - 1 1/4 -

ICEA

02:15 - [9] HK Kopavogur vs IA Akranes [8] +0 -

ICEW

02:15 - [5] Trottur Rey. Nữ vs Hafnarfjordur Nữ [9] - 1/2 -

ICEA

03:00 - [1] Valur Rey. vs Vikingur Rey. [10] - 1/4 -

URUA

03:15 - [8] Dep. Maldonado vs Cerro Montevideo [15] - 1/4 -

ECUA

03:30 - [3] Independiente JT vs Delfin SC [11] - 3/4 -

BRA

04:00 - [3] Atl. Mineiro/MG vs Bragantino/SP [17] - 3/4 -

BRA

04:00 - [12] Bahia/BA vs Atletico/GO [9] - 1/4 -

BRA

04:00 - [14] Ceara/CE vs Flamengo/RJ [2] +1/4 -

BRA

04:00 - [20] Goias/GO vs Internacional/RS [1] +1/2 -

PARA

04:00 - [12] Guairena FC vs CS San Lorenzo [5] - 1/2 -

MEXB

04:00 - [1] Celaya vs Atlante [5] - 1/2 -

CRCA

04:00 - [A-6] Municipal Grecia vs Guadalupe FC [A-3] +0 -

CHIA

04:30 - [16] O Higgins vs Everton CD [11] +0 -

BRA

05:45 - [8] Palmeiras/SP vs SC Recife/PE [11] - 1 -

ECUA

06:00 - [4] Barcelona SC vs Catolica Quito [2] - 1/2 -

USB

06:00 - [G-3] North Carolina vs Memphis 901 [G-4] -

URUA

06:15 - [1] Nacional Montevideo vs Danubio [14] - 3/4 -

BRA

06:30 - [13] Botafogo/RJ vs Vasco DG/RJ [15] +0 -

MEXA

07:00 - [17] Queretaro vs Club Leon [1] +1/4 -

CRCA

07:00 - [A-5] Santos Guapiles vs Alajuelense [A-1] +1/4 -

COLA

07:30 - [2] Deportivo Pasto vs Deportes Tolima [1] -

USA

07:30 - [Tay-3] Sporting Kansas vs Minnesota Utd [Tay-5] - 1 1/4 -

USA

08:30 - [Tay-9] Vancouver WC vs Montreal Impact [Dong-9] +1/4 -

USB

09:00 - [B-2] San Diego Loyal vs Orange C. Blues [B-4] +1/4 -

MEXB

09:00 - [2] Sonora vs Pumas Tabasco [12] +0 -

MEXA

09:06 - [14] Club Tijuana vs Cruz Azul [4] +1/4 -

USA

10:00 - [Tay-4] Los Angeles FC vs Portland Timbers [Tay-2] - 1 1/4 -

USA

10:00 - [Tay-7] San Jose EQ vs LA Galaxy [Tay-12] +1/4 -

AUSQSL

12:30 Hoãn [14] Magpies Crusaders vs Peninsula Power [1] -

THA

18:00 Hoãn [4] Port FC vs Police Tero FC [8] - 1 1/2 -

TSC

19:30 Hoãn SC Schoftland vs Schonbuhl -

DUCC

20:30 Hoãn Schweinfurt vs Schalke 04 +2 1/2 -

GHCLB

22:00 Hoãn Cittadella vs Triestina -

GHCLB

22:59 Hoãn Empoli vs Luchese - 1 1/2 -

QATA

00:30 Hoãn [1] Ahli Doha vs Al Garrafa [3] -

USB

05:00 Hoãn [C-3] Colorado Springs vs Memphis 901 [G-4] -

Lịch bóng đá trong ngày 13/09/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 13/09/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Wolves 5 -2 9
7 Tottenham 5 7 8
8 Chelsea 5 4 8
9 West Ham Utd 5 4 7
10 Leeds Utd 5 0 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1