LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 12/09/2020

Lịch bóng đá trong ngày 12/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [11] Grulla Morioka vs Yokohama SCC [15] +0 -

AUSSL

12:30 - [5] Adelaide City vs Adelaide Raiders [6] - 1/4 -

AUSSL

12:30 - [12] Para Hills Knights vs Ade. Blue Eagles [8] +3/4 -

AUSSL

12:30 - [1] Adelaide Comets vs Adelaide Utd U21 [10] - 1 3/4 -

AUSNSW

13:00 - [6] Marconi Stallions vs Mt Druitt Town [11] - 3/4 -

NHATJFL

13:00 - [13] Honda Lock vs Verspah Oita [1] -

NHATJFL

13:00 - [12] Suzuka Unlimited vs Tokyo Musashino [14] +1/2 -

AUSQSL

13:30 - [8] Gold Coast Utd vs Olympic FC QLD [2] +1 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [8] Inglewood Utd vs Perth Glory U21 [9] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [1] Floreat Athena vs Sorrento [7] - 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [5] Perth SC vs Balcatta [11] - 1 -

AUSFWP

14:00 - [4] ECU Joondalup vs Armadale SC [10] - 1 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [3] Cockburn City vs Gwelup Croatia [2] +0 -

AUSFWP

14:00 - [12] Rockingham City vs Bayswater City [6] +2 1/4 -

HQA

14:00 - [9] Gwangju vs Jeonbuk H.Motor [2] +3/4 -

HQB

14:00 - [4] Seoul E-Land vs Chungnam Asan [10] - 3/4 -

AUSBPL

14:30 - [3] Grange Thistle vs North Star [9] - 2 3/4 -

AUSQSL

14:30 - [11] Brisbane City vs Redlands Utd [12] - 3/4 -

AUSSL

14:30 - [7] Cumberland Utd vs Croydon Kings [4] +0 -

GHCLB

15:00 - Elche vs UCAM Murcia -

AUSBPL

15:00 - [7] Acacia Ridge vs Brisbane Knights [10] - 1/4 -

AUSBPL

15:00 - [12] Caboolture Sports vs St George Saints [1] -

NHAT3

15:00 - [9] Fujieda MYFC vs Kamatamare San. [17] - 3/4 -

NHATW

15:00 - [1] Urawa RD Ladies Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [9] -

NHATW

15:00 - [4] NTV Beleza Nữ vs INAC Leonessa Nữ [2] -

CZEU19

15:30 - [3] Vik. Plzen U19 vs Opava U19 [13] -

AUSQSL

15:30 - [4] Gold Coast Knights vs Brisbane Strikers [5] - 1 1/4 -

AUSSL

15:30 - [9] Adelaide Olympic vs Modbury Jets [11] - 1/4 -

KAZA

16:00 - [4] Ordabasy vs Astana [3] +1/2 -

CZEU19

16:00 - [2] Slavia Praha U19 vs Hradec Kralove U19 [8] -

CZEU19

16:00 - [16] Meteor Praha U19 vs Pribram U19 [11] -

AUSBPL

16:00 - [8] Centenary Stormers vs Bayside Utd [6] +3/4 -

AUSBPL

16:00 - [4] Toowong FC vs Taringa Rovers [5] - 1/4 -

AUSQSL

16:00 - [13] Eastern Suburbs vs Capalaba [9] - 3/4 -

NHATA

16:00 - [17] Shimizu S-Pulse vs Kashima Antlers [6] +1 1/4 -

NHATW

16:00 - [3] Cerezo Osaka Nữ vs Vegalta Sendai Nữ [7] - 1/4 -

UKRU21

16:15 - [5] Vorskla U21 vs Inhulets Petrove U21 [13] -

NHAT3

16:30 - [10] Kataller Toyama vs Gamba Osaka U23 [12] - 1 -

HQB

16:30 - [3] Jeonnam Dragons vs Gyeongnam [5] +0 -

ESTA

17:00 - [10] Tallinna Kalev vs Flora Tallinn [1] -

UKRU21

17:00 - [11] Zorya U21 vs Mariupol Youth [4] -

NHATA

17:00 - [11] Vissel Kobe vs FC Tokyo [3] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [22] Ehime FC vs JEF United Chiba [16] +0 -

NHATB

17:00 - [2] Tokushima Vortis vs Zweigen Kan. [12] - 3/4 -

NHAT3

17:00 - [3] Roas. Kumamoto vs Sagamihara [4] - 1/2 -

NHAT3

17:00 - [7] Gainare Tottori vs Azul Claro Numazu [13] - 1/4 -

HQA

17:00 - [4] Sangju Sangmu vs Seongnam Ilhwa Ch. [11] +1/4 -

HQA

17:00 - [1] Ulsan Hyundai vs Daegu [5] - 1/2 -

CZEU19

17:30 - [1] Sparta Praha U19 vs Sigma Olomouc U19 [5] - 1 1/2 -

POLB

17:40 - [1] LKS Lodz vs Stomil Olsztyn [11] - 1 -

NGA

17:45 - [12] FK Tambov vs Ufa [15] +0 -

ANHU23

18:00 - [2-4] Wolves U23 vs Burnley U23 [2-12] -

BLRA

18:00 - [8] Rukh Brest vs Neman Grodno [2] +1/4 -

KAZA

18:00 - [2] Tobol Kostanay vs FK Kyzylzhar [9] - 1 -

CZEU19

18:00 - [7] Slovacko U19 vs C. Budejovice U19 [9] -

UKRA

18:00 - [10] SK Dnipro-1 vs Olimpik Donetsk [8] - 1/2 -

UKRU21

18:00 - [12] FC Mynai U21 vs Oleksandria U21 [3] -

TQB

18:00 - [A-1] Chengdu Better City vs Beijing Renhe [A-3] -

THA

18:00 - [2] Chiangrai Utd vs Prachuap FC [13] - 1 1/4 -

VNC

18:00 - HL Hà Tĩnh vs Than Quảng Ninh +0 -

ANHA

18:30 - [20] Fulham vs Arsenal [5] +3/4 -

ANHB

18:30 - [24] Wycombe vs Rotherham Utd [17] +1/4 -

ANHB

18:30 - [18] Birmingham vs Brentford [7] +1/2 -

TQB

18:35 - [B-4] Guizhou Zhicheng vs Zhejiang Greentown [B-2] +0 -

ANHU23

19:00 - [1-2] Tottenham U23 vs Brighton U23 [1-3] -

ANHU23

19:00 - [1-5] Man City U23 vs Derby County U23 [1-7] -

DUC4N

19:00 - [22] Stadtallendorf vs Pirmasens [8] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [11] Bahlinger vs Hoffenheim II [15] +1/2 -

FINB

19:00 - [11] SJK Akatemia vs AC Oulu [2] +1 1/4 -

FINB

19:00 - [9] Gnistan vs AC Kajaani [10] +0 -

DENB

19:00 - [12] Skive IK vs Esbjerg FB [6] +3/4 -

TQB

19:00 - [C-1] Changchun Yatai vs Heil. Lava Spring [C-4] - 1 1/2 -

THA

19:00 - [9] Suphanburi vs Nakhon Ratch. [14] - 1/2 -

MAPL

19:15 - [6] Kuching FA vs Sarawak [10] -

VNC

19:15 - Viettel vs BCM Bình Dương - 1/2 -

GHCLB

19:30 - St. Gallen vs Turkgucu-Ataspor -

DUC4N

19:30 - [17] Astoria Walldorf vs Freiburg II [5] +1/2 -

RMNA

19:30 - [13] Aca. Clinceni vs Chindia Targoviste [5] - 1/4 -

AUTB

19:30 - [7] LASK Juniors vs Austria Wien II [16] +0 -

HUNA

19:45 - [11] Mezokovesdi SE vs Budafoki MTE [4] - 1/2 -

CZEU19

19:45 - [10] Mlada Boleslav U19 vs MFk Karvina U19 [15] -

GHCLB

20:00 - Man Utd vs Aston Villa -

DUC4N

20:00 - [10] Mainz II vs TSG Balingen [7] - 1/2 -

PHB

20:00 - [9] Guingamp vs Le Havre [11] - 1/4 -

POLA

20:00 - [6] Cracovia Krakow vs Stal Mielec [15] - 3/4 -

BLRA

20:00 - [1] Bate Borisov vs FC Smolevichi [16] - 1 3/4 -

ESTA

20:00 - [5] Tulevik Viljandi vs Paide Linname. [2] -

IREA

20:00 - [10] Cork City vs Shamrock Rovers [1] +1 1/2 -

LATA

20:00 - [4] Ventspils vs Riga FC [1] -

LATA

20:00 - [6] Spartaks Jurmala vs BFC Daugava [8] -

FINB

20:00 - [4] EIF Ekenas vs KPV Kokkola [8] - 1/4 -

TDA

20:00 - [5] Djurgardens vs Elfsborg [4] - 1/2 -

TDB

20:00 - [9] GAIS vs GIF Sundsvall [6] +3/4 -

MASL

20:00 - [11] Felda United vs Kedah FA [2] +1/2 -

MASL

20:00 - [7] Pahang vs PDRM FA [12] - 1 1/2 -

MASL

20:00 - [6] Petaling Jaya City vs Sabah FA [10] - 3/4 -

MAPL

20:00 - [4] Kelantan vs Perak II [12] -

MAPL

20:00 - [5] Johor Darul Takzim II vs Penang FA [1] -

MAPL

20:00 - [11] Negeri Sembilan vs Selangor II [7] -

MAPL

20:00 - [3] Kuala Lumpur FA vs Terengganu II [2] -

THA

20:00 - [3] Sukhothai vs Muang Thong Utd [11] +1/4 -

DUCC

20:30 - Munchen 1860 vs Ein.Frankfurt +1 1/4 -

DUCC

20:30 - Union Furstenwalde vs Wolfsburg +3 1/4 -

DUCC

20:30 - VSG Altglienicke vs FC Koln +2 -

DUCC

20:30 - SV Todesfelde vs Osnabruck +2 1/4 -

DUCC

20:30 - Meinerzhagen vs Greuther Furth +2 1/4 -

DUCC

20:30 - Eintracht Celle vs Augsburg +4 3/4 -

DUCC

20:30 - FV Engers vs Bochum +3 1/2 -

DUCC

20:30 - Oberneuland vs M.gladbach +5 -

DUCC

20:30 - Nurnberg vs Leipzig +1 1/2 -

NGA

20:30 - [13] Ural S.r. vs Khimki [14] - 1/4 -

TNKB

20:30 - [17] Boluspor vs Keciorengucu [1] +0 -

TNKB

20:30 - [15] Umraniyespor vs Bandirmaspor [13] +1/4 -

WALA

20:30 - [7] Aberystwyth vs Cardiff Metropolitan [9] +1/4 -

WALA

20:30 - [12] Flint Town Utd vs Newtown AFC [10] +3/4 -

WALA

20:30 - [4] Barry Town vs The New Saints [1] +1 3/4 -

WALA

20:30 - [6] Caernarfon Town vs Penybont [5] - 3/4 -

GHCLB

21:00 - Bologna vs Virtus Entella - 1 -

ANHA

21:00 - [14] Crystal Palace vs Southampton [12] +1/4 -

ANHB

21:00 - [4] Bournemouth vs Blackburn Rovers [15] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [22] Barnsley vs Luton Town [12] - 3/4 -

ANHB

21:00 - [2] Bristol City vs Coventry [19] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [14] Cardiff City vs Sheffield Wed. [13] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [23] Derby County vs Reading [1] +0 -

ANHB

21:00 - [9] Huddersfield vs Norwich [8] +1/4 -

ANHB

21:00 - [6] Millwall vs Stoke City [10] +0 -

ANHB

21:00 - [20] Preston North End vs Swansea City [5] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [16] QPR vs Nottingham Forest [21] +0 -

ANHL1

21:00 - [2] Lincoln vs Oxford Utd [20] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [15] Fleetwood Town vs Burton Albion [24] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [7] Accrington vs Peterborough Utd [3] +1/2 -

ANHL1

21:00 - [19] Swindon vs Rochdale [17] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [14] Crewe Alexandra vs Charlton Athletic [11] +0 -

ANHL1

21:00 - [5] Doncaster Rovers vs Milton Keynes Dons [22] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [12] Gillingham vs Hull City [1] +0 -

ANHL1

21:00 - [16] Northampton vs Wimbledon [13] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [9] Plymouth Argyle vs Blackpool [23] +0 -

ANHL1

21:00 - [8] Portsmouth vs Shrewsbury [18] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [4] Sunderland vs Bristol Rovers [10] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [24] Southend vs Harrogate Town [4] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [5] Salford City vs Exeter City [8] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [1] Cambridge Utd vs Carlisle [6] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [21] Barrow vs Stevenage [18] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [20] Bolton vs Forest Green [10] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [9] Bradford City vs Colchester Utd [12] +0 -

ANHL2

21:00 - [3] Cheltenham vs Morecambe [7] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [22] Mansfield vs Tranmere Rovers [17] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [19] Oldham vs Leyton Orient [15] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [14] Port Vale vs Crawley Town [13] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [23] Scunthorpe Utd vs Newport [2] +0 -

ANHL2

21:00 - [11] Walsall vs Grimsby [16] - 1/4 -

TBNA

21:00 - [15] Eibar vs Celta Vigo [17] +0 -

TBNB

21:00 - [4] SD Ponferradina vs Castellon [13] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [11] St. Mirren vs Hibernian [4] +3/4 -

SCOA

21:00 - [7] Ross County vs Celtic [2] +2 -

SCOA

21:00 - [3] Aberdeen vs Kilmarnock [5] - 1/2 -

SCOA

21:00 - [8] Livingston vs Hamilton [12] - 1 -

SCOA

21:00 - [10] Motherwell vs St. Johnstone [9] +0 -

SCOA

21:00 - [1] Rangers vs Dundee Utd [6] - 2 -

MKDA

21:00 - [12] Belasica Strumica vs Shkendija [1] -

MKDA

21:00 - [6] FC Struga vs Sileks Kratovo [5] -

ICEB

21:00 - [2] Leiknir Rey. vs Leiknir Faskr. [12] - 1 3/4 -

ICEB

21:00 - [8] Afturelding vs Thor Akureyri [7] - 1/4 -

ICEB

21:00 - [9] Vik. Olafsvik vs UMF Grindavik [4] +1/4 -

ICEB

21:00 - [3] Fram Rey. vs Vestri [6] - 1 -

ICEB

21:00 - [5] Vestmannaeyjar vs Keflavik [1] - 1/4 -

ICEW

21:00 - [10] KR Reykjavik Nữ vs UMF Selfoss Nữ [3] -

KAZA

21:00 - [1] Kairat Almaty vs Kaisar Kyzylorda [5] - 1 1/4 -

LUXA

21:00 - [2] Fola Esch vs UNA Strassen [10] -

MDVA

21:00 - [5] CSCT Buiucani vs Sheriff Tiraspol [1] -

FINA

21:00 - [10] Haka vs Seinajoen JK [7] +0 -

FINA

21:00 - [12] RoPS Rovaniemi vs Honka [4] +1 1/4 -

FINB

21:00 - [12] Mypa vs VPS Vaasa [6] +1/2 -

FINB

21:00 - [7] MuSa Pori vs KTP Kotka [1] +1/4 -

TNKA

21:00 - [7] Sivasspor vs Alanyaspor [1] - 1/4 -

TNKA

21:00 - [3] Fatih Karagumruk vs Malatyaspor [15] +0 -

TSC

21:00 - Schotz vs Sion -

TSC

21:00 - Tuggen vs Winterthur -

UKRA

21:00 - [4] Kolos Kovalivka vs FC Lviv [14] - 1 -

DENB

21:00 - [3] Fremad Amager vs Vendsyssel FF [9] - 1/4 -

UZBA

21:00 - [5] Metallurg Bekabad vs FK AGMK [2] -

UZBA

21:00 - [6] Bunyodkor vs Surkhon Termiz [12] -

BRB

21:00 - [18] Guarani/SP vs Brasil Pelotas/RS [14] - 3/4 -

BIA

21:15 - [14] KV Mechelen vs Oostende [11] - 1/2 -

TSC

21:15 - Stade Nyonnais vs Lausanne Sports -

HLB

21:30 - [4] De Graafschap vs Roda JC [6] - 1 -

BIHA

21:30 - [12] Olimpik Sarajevo vs Velez Mostar [4] -

TSC

21:30 - Stade L. Ouchy vs Grasshoppers +1/4 -

GHCLB

22:00 - AC Milan vs Brescia - 2 -

PHA

22:00 - [7] Montpellier vs Nice [4] - 1/2 -

AZEA

22:00 - [7] Səbail FK vs Zire IK [2] +1/4 -

BLRA

22:00 - [3] Shakhter Soligo. vs Vitebsk [10] - 1 1/4 -

CROA

22:00 - [3] NK Osijek vs HNK Rijeka [4] - 1/4 -

HUNA

22:00 - [12] Diosgyori vs Budapest Honved [10] +0 -

GREA

22:00 - [7] OFI Creta vs Panetolikos [11] - 1/2 -

ISRA

22:00 - [5] HIK Shmona vs Hapoel Haifa [10] - 1/4 -

LATA

22:00 - [5] FK Liepaja vs Jelgava [7] -

RMNA

22:00 - [9] CSMS Politehnica Iasi vs Gaz Metan Medias [12] +0 -

SRBA

22:00 - [6] Spartak Subotica vs Novi Pazar [14] - 1 1/2 -

SRBA

22:00 - [7] FK Vozdovac vs FK Metalac GM [11] - 1/2 -

SRBA

22:00 - [13] Radnik Surdulica vs Indija [15] - 1/2 -

SRBA

22:00 - [10] Backa Topola vs Radnicki Nis [9] - 1/4 -

CZEA

22:00 - [6] Jablonec vs Banik Ostrava [13] - 1/2 -

CZEA

22:00 - [16] C. Budejovice vs Slovan Liberec [5] +1/4 -

CZEA

22:00 - [17] Pribram vs Opava [15] - 1/4 -

CZEA

22:00 - [12] Teplice vs Slovacko [10] +0 -

CZEB

22:00 - [9] SK Prostejov vs Vik.Zizkov [2] +1/4 -

CZEB

22:00 - [3] SK Lisen vs Varnsdorf [8] - 3/4 -

AUTA

22:00 - [12] SCR Altach vs Hartberg [11] - 1/2 -

JORA

22:00 - [2] Jazeera Amman vs Ahli Amman [12] -

MNEA

22:15 - [7] FK Jerezo vs Sutjeska [3] -

QATA

22:15 - [11] Al Kharaitiyat FC vs Sailiya [8] +1 1/4 -

GHCLB

22:30 - Verona vs Cremonese - 1 -

GHCLB

22:30 - Lecce vs SS Monopoli - 1 1/4 -

POLA

22:30 - [12] Warta Poznan vs Piast Gliwice [16] +1/4 -

CYPA

22:30 - [9] Apoel FC vs AEL Limassol [5] - 3/4 -

TDB

22:30 - [10] Eskilstuna City vs Halmstads [2] +3/4 -

TDB

22:30 - [1] Degerfors IF vs Jonkopings [4] - 1 -

ARMA

22:45 - [9] Pyunik vs Gandzasar [4] -

BULA

22:45 - [10] Cherno More vs Cska Sofia [4] +1/2 -

GHCLB

22:59 - Cagliari vs Roma +1 -

BDNB

22:59 - [8] Vizela vs UD Oliveirense [10] +0 -

NGA

22:59 - [10] Akhmat Groznyi vs PFC Sochi [5] - 1/4 -

IREA

22:59 - [5] St. Patrick's vs Sligo Rovers [7] - 1/2 -

ISRA

22:59 - [2] Maccabi P.Tikva vs Hapoel Kfar Saba [3] - 1/4 -

LITC

22:59 - Zalgiris vs Kauno Zalgiris - 1 -

MNEA

22:59 - [5] Iskra Danilo vs FK Podgorica [1] -

MNEA

22:59 - [8] Rudar vs OFK Petrovac [10] -

NORA

22:59 - [5] Kristiansund vs Viking [7] - 1/2 -

SLOA

22:59 - [2] Maribor vs NK Bravo [5] - 1 -

PERA

22:59 - [20] Dep. Llacuaba vs Universitario [1] +1 -

EGYA

22:59 - [6] ENPPI Cairo vs Wadi Degla SC [14] +1/4 -

TNKB

23:00 - [14] Osmanlispor vs Eskisehirspor [16] -

TBNB

23:15 - [12] Leganes vs Las Palmas [5] - 1/2 -

TBNB

23:15 - [3] Sporting Gijon vs UD Logrones [19] - 1/2 -

ANHA

23:30 - [3] Liverpool vs Leeds Utd [10] - 1 1/2 -

TBNA

23:30 - [6] Granada vs Athletic Bilbao [14] +0 -

DUCC

23:30 - SSV Ulm vs Erzgebirge Aue +1/4 -

DUCC

23:30 - Ingolstadt vs Fort.Dusseldorf +1/4 -

DUCC

23:30 - Karlsruher vs Union Berlin +1/2 -

BIA

23:30 - [7] OH Leuven vs Standard Liege [3] +1 -

LUXA

23:30 - [12] Progres Niedercorn vs Dudelange [1] -

SVKA

23:30 - [2] Slo. Bratislava vs Spartak Trnava [5] - 1 1/2 -

CYPA

23:30 - [1] Apollon Limassol vs Pafos FC [8] - 3/4 -

TSC

23:30 - Aarau vs Wil 1900 - 1/4 -

PERA

23:30 - [16] Sport Boys vs Sport Huancayo [2] +0 -

HLA

23:45 - [6] Heerenveen vs Willem II [12] - 1/2 -

ICEB

23:45 - [10] Magni Grenivik vs Trottur Rey. [11] +0 -

WALA

23:45 - [3] Connah's QN vs Bala Town [2] - 1/4 -

GHCLB

00:00 - Benevento vs Reggina - 1 -

GHCLB

00:00 - Barcelona vs Gim. Torrelavega - 3 -

PHB

00:00 - [2] Niort vs Nancy [14] +0 -

PHB

00:00 - [17] Rodez vs Caen [7] +0 -

PHB

00:00 - [18] Chambly vs Grenoble [6] +1/4 -

PHB

00:00 - [13] Auxerre vs Clermont [5] +0 -

PHB

00:00 - [16] Amiens vs Paris FC [1] - 1/4 -

PHB

00:00 - [4] Troyes vs Pau FC [20] - 1/2 -

PHB

00:00 - [8] Valenciennes vs Chateauroux [15] - 1/2 -

POLB

00:00 - [6] GKS Tychy vs Sandecja [18] - 1/2 -

BLRA

00:00 - [6] Dinamo Minsk vs Dinamo Brest [7] - 1/4 -

GEOA

00:00 - [1] Dinamo Batumi vs Dinamo Tbilisi [3] -

MDVA

00:00 - [2] Petrocub vs Zimbru [9] -

SVKA

00:00 - [7] Sered vs MSK Zilina [3] +0 -

SVKA

00:00 - [1] Dunajska Stred vs Ruzomberok [6] - 1 1/4 -

SVKA

00:00 - [12] Zemplin Michalovce vs Trencin [9] +1/2 -

SVKA

00:00 - [4] Nitra vs FK Pohronie [10] +1/4 -

TNKA

00:00 - [10] Goztepe vs Denizlispor [16] - 1/4 -

TNKA

00:00 - [6] Galatasaray vs Gaziantep B.B [17] - 1 -

TSC

00:00 - Vevey-Sports vs FC Koniz -

CROA

00:05 - [5] Hajduk Split vs Dinamo Zagreb [1] +1/4 -

HUNA

00:30 - [2] MOL Fehervar FC vs Puskas Akademia [6] - 1 -

ISRA

00:30 - [6] Bnei Yehuda vs Maccabi TA [9] +3/4 -

CZEA

00:30 - [7] Pardubice vs Slavia Praha [2] +2 -

CYPA

00:30 - [3] Anorthosis vs Omonia Nicosia [2] - 1/4 -

QATA

00:30 - [6] Al Wakra vs Umm salal [12] - 1/4 -

QATA

00:30 - [10] Qatar SC vs Al Rayyan [5] +1 1/4 -

HLA

01:00 - [10] Zwolle vs Feyenoord [4] +1 -

POLA

01:00 - [8] Slask Wroclaw vs Lech Poznan [10] +1/4 -

POLB

01:00 - [2] Nieciecza vs GKS Belchatow [14] - 1 -

BIHA

01:00 - [6] Zrinjski vs Mladost D. Kakanj [9] -

BULA

01:00 - [2] Ludogorets vs Lok. Plovdiv [1] - 3/4 -

GREC

01:00 - AEK Athens vs Olympiakos +0 -

IREB

01:00 - [5] Cobh Ramblers vs UC Dublin [3] - 1/4 -

MNEA

01:00 - [6] Zeta vs Decic Tuzi [2] -

MNEA

01:00 - [4] Buducnost vs OFK Titograd [9] -

RMNA

01:00 - [7] Voluntari vs Steaua Bucuresti [2] +1 1/4 -

SRBA

01:00 - [2] Partizan vs FK Rad [16] - 2 1/2 -

AUTB

01:00 - [6] Grazer AK vs Dornbirn [5] - 3/4 -

URUA

01:00 - [11] CA Progreso vs Cerro Largo [5] - 1/4 -

USB

01:00 - [C-4] Real Monarchs vs New Mexico United [C-2] +1/4 -

EGYA

01:00 - [2] Zamalek SC vs Al Intagh Al Harbi [8] -

SLOA

01:15 - [8] CM Celje vs Domzale [7] - 1/4 -

IREB

01:30 - [4] Longford Town vs Drogheda Utd [2] +1/4 -

NORA

01:30 - [8] Stabaek vs Haugesund [10] +0 -

GHCLB

01:45 - Vicenza vs Monza +1/2 -

DUCC

01:45 - CZ Jena vs Wer.Bremen +2 1/4 -

BIA

01:45 - [2] Club Brugge vs Waasland-Beveren [17] - 2 3/4 -

BIB

01:45 - [3] Deinze vs RWD Molenbeek [7] - 3/4 -

ANHA

02:00 - [9] West Ham Utd vs Newcastle [13] - 1/2 -

TBNA

02:00 - [5] Cadiz vs Osasuna [11] +1/4 -

TBNB

02:00 - [1] Espanyol vs Albacete [21] - 3/4 -

PHA

02:00 - [10] Saint Etienne vs Strasbourg [18] - 1/4 -

HLA

02:00 - [5] Twente vs Fortuna Sittard [17] - 1/2 -

BRA

02:30 - [18] Atletico/PR vs Coritiba/PR [19] - 1/2 -

BRB

02:30 - [15] Sampaio Correa/MA vs Operario/PR [11] +0 -

PERA

03:00 - [19] Carlos Stein vs Cesar Vallejo [3] +1/2 -

USA

03:00 - [Dong-10] Chicago Fire vs Columbus Crew [Dong-3] +0 -

URUA

03:15 - [7] Wanderers vs Plaza Colonia [13] - 1/2 -

PERA

03:30 - [12] Academia Cantolao vs Melgar [6] +1/4 -

ECUA

04:00 - [13] Nacional Quito vs Tecnico Uni. [8] - 1/4 -

CHIA

04:30 - [1] U. La Calera vs Colo Colo [17] - 1/4 -

PARA

04:30 - [4] Sol de America vs Guarani CA [9] +1/2 -

BRA

05:00 - [5] Santos/SP vs Sao Paulo/SP [4] +1/4 -

BRB

05:00 - [17] Nautico/PE vs Botafogo/SP [19] +0 -

MEXA

05:00 - [15] Atlas vs Mazatlan FC [16] - 1/4 -

CRCA

05:00 - [A-4] Perez Zeledon vs Herediano [A-2]