LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 11/09/2020

Lịch bóng đá trong ngày 11/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

MAPL

15:45 - [9] UKM FC vs Kelantan United [8] -

AUSNSW

16:30 - [5] Blacktown City vs Sydney FC U21 [1] +0 -

AUSNSW

16:30 - [8] Manly Utd vs North Shore Mariners [9] - 3/4 -

KAZA

17:00 - [7] Zhetysu Taldykorgan vs Okzhetpes [10] -

UKRU21

17:00 - [7] Kolos Kovalivka U21 vs FC Lviv U21 [10] -

AUSSL

17:00 - [2] Metro Stars vs Campbelltown City [3] +0 -

TQA

17:00 - [B-3] Chongqing Lifan vs Hebei CFFC [B-4] +1/2 -

VNC

17:00 - Bà Rịa Vũng Tàu vs TP.HCM -

GHCLB

17:30 - Bate Borisov Re. vs Smolevichi Re. -

AUSBPL

17:30 - [11] The Gap vs Albany Creek [2] +1 3/4 -

GHCLB

18:00 - Dinamo Minsk Re. vs Dinamo Brest Re. - 2 3/4 -

ANHU23

18:00 - [2-5] Newcastle U23 vs Middlesbrough U23 [2-3] -

GHCLB

19:00 - Shakhter Soligorsk Re. vs Vitebsk Re. - 2 1/4 -

TQA

19:00 - [B-6] Shijiazhuang YJ vs Wuhan Zall [B-5] +1/4 -

UZBA

19:00 - [9] Sogdiana Jizzakh vs Mash'al Mubarek [10] - 1/2 -

VNC

19:15 - Hà Nội FC vs Cần Thơ - 2 1/2 -

ARMA

19:45 - [5] FC Noah vs Ararat Y [1] - 1/4 -

UKRU21

20:00 - [8] Dnipro-1 U21 vs Olimpik Donetsk U21 [14] -

MASL

20:00 - [3] Terengganu vs Darul Takzim [1] +1 1/4 -

MASL

20:00 - [4] Perak FA vs UiTM FC [8] - 1/4 -

MASL

20:00 - [5] Selangor FA vs Melaka FA [9] - 1/4 -

UZBA

20:00 - [14] Buxoro vs Kokand-1912 [4] +3/4 -

EGYA

20:30 - [17] FC Masr vs Ittihad Alexandria [12] +1/4 -

GHCLB

21:00 - Ruh Brest Re. vs Neman Grodno Re. +1/4 -

ANHU23

21:00 - [1-12] Arsenal U23 vs Southampton U23 [1-9] -

POLB

21:00 - [17] GKS Jastrzebie vs Radomiak Radom [8] +1/2 -

BLRA

21:00 - [11] FK Minsk vs FK Gorodeya [13] - 1/2 -

MDVA

21:00 - [6] Dinamo-Auto vs Codru Lozova FC [10] -

AZEA

22:00 - [3] Neftchi Baku vs Sumqayit [1] - 1 1/4 -

KAZA

22:00 - [6] Shakhter Kar. vs FK Taraz [8] - 1/2 -

RMNA

22:00 - [15] Arges Pitesti vs UTA Arad [11] +0 -

CZEB

22:00 - [10] FK Blansko vs Dukla Praha [5] +1/4 -

ARMA

22:15 - [8] Ararat-Armenia vs Lori Vanadzor [7] - 1 1/4 -

GREA

22:15 - [1] Aris Salonica vs Lamia FC [14] - 3/4 -

GHCLB

22:30 - SPAL 1907 vs Pesaro - 1 1/4 -

FINB

22:30 - [5] MP Mikkeli vs Jaro [3] +3/4 -

BULA

22:45 - [8] Botev Vratsa vs Arda Kardzhali [7] +0 -

GHCLB

22:59 - Napoli vs Pescara - 2 3/4 -

POLA

22:59 - [5] Jagiellonia vs Podbeskidzie [14] - 1/2 -

LITC

22:59 - Vilniaus Vytis vs Suduva -

CZEA

22:59 - [4] Sigma Olomouc vs Bohemians 1905 [9] - 1/4 -

CZEB

22:59 - [1] Hradec Kralove vs MFK Chrudim [7] - 1 1/2 -

TNKB

22:59 - [14] Menemen Bld vs Altinordu SK [4] +1/4 -

UKRA

22:59 - [1] Dinamo Kiev vs Desna Chernigiv [7] - 1 1/4 -

PERA

22:59 - [5] Alianza Huanuco vs Binacional [11] - 1/4 -

EGYA

22:59 - [9] Tala'ea Al Jaish vs El Gouna [15] - 1/4 -

EGYA

22:59 - [18] Tanta FC vs Masr lel Maqassah [10] +1/4 -

GHCLB

23:30 - Auerbach vs Zwickau +1 -

AUTA

23:30 - [2] Rapid Wien vs Admira [8] - 1 1/4 -

AUTB

23:30 - [1] Austria Klagenfurt vs Blau Weiss Linz [4] - 3/4 -

AUTB

23:30 - [8] Floridsdorfer AC vs SV Lafnitz [3] +1/4 -

AUTB

23:30 - [15] Kapfenberg vs Wacker Innsbruck [9] +1 1/4 -

AUTB

23:30 - [10] Aust Lustenau vs Horn [11] - 1/4 -

HLB

23:45 - [20] Dordrecht 90 vs SBV Excelsior [11] +1 1/4 -

HLB

23:45 - [7] Volendam vs Utrecht U21 [19] - 1 -

HLB

23:45 - [13] Eindhoven vs Helmond Sport [17] - 3/4 -

IREA

23:45 - [2] Bohemians vs Waterford Utd [4] - 1 -

DUC4B

00:00 - [3] Rehden vs Hannover II [7] - 1/2 -

DUC4N

00:00 - [3] Homburg vs Stuttgart II [13] - 3/4 -

DUC4N

00:00 - [19] Sonnenhof vs Offenbach [4] +1/4 -

AZEA

00:00 - [4] Keşla FK vs Karabakh Agdam [5] +1 -

POLB

00:00 - [7] Miedz Legnica vs Resovia [16] - 1/2 -

POLB

00:00 - [9] Puszcza Nie. vs Korona Kielce [13] +0 -

SRBA

00:00 - [8] Cukaricki vs Crvena Zvezda [1] +1 -

SVKA

00:00 - [8] Zlate Moravce vs Senica [11] - 3/4 -

TNKA

00:00 - [13] Rizespor vs Fenerbahce [2] +1/2 -

TDB

00:00 - [12] Dalkurd FF vs Umea [15] - 1/4 -

TDB

00:00 - [11] Orgryte vs Ljungskile SK [16] - 1/4 -

TDB

00:00 - [5] Akropolis IF vs Osters [4] +1/4 -

TDB

00:00 - [13] Trelleborgs vs Brage [7] +0 -

DENA

00:00 - [4] Sonderjyske vs Midtjylland [5] +1/2 -

DENB

00:00 - [5] Helsingor vs Silkeborg IF [4] +1/2 -

DENB

00:00 - [8] HB Koge vs Hvidovre IF [10] +0 -

GREA

00:30 - [4] PAOK vs Larissa [13] - 1 1/2 -

TSC

00:30 - Schaffhausen vs Lugano +1 1/2 -

POLB

00:45 - [3] Odra Opole vs Zaglebie Sosno [15] - 1/4 -

PH3

01:00 - [3] SO Cholet vs Stade Lavallois [6] +0 -

PH3

01:00 - [18] Lyon Duchere vs Creteil [4] - 1/2 -

PH3

01:00 - [1] Avranches vs FC Bastia-Borgo [14] +0 -

PH3

01:00 - [8] Red Star 93 vs Villefranche [16] - 1/4 -

PH3

01:00 - [13] Boulogne vs Le Mans [9] - 1/4 -

BIHA

01:00 - [1] Sarajevo vs Borac Banja Luka [2] - 1/2 -

BULA

01:00 - [12] Botev Plovdiv vs Tsarsko Selo [6] - 3/4 -

BIB

01:00 - [4] Lommel vs Lierse [5] - 1/4 -

CROA

01:00 - [6] Slaven Belupo vs Sibenik [7] - 1 -

HUNA

01:00 - [1] Ferencvaros vs Paksi [3] - 1 3/4 -

RMNA

01:00 - [14] Dinamo Bucuresti vs Botosani [10] +0 -

POLA

01:30 - [11] Wisla Plock vs Legia Wars. [4] +1 -

AUTA

01:30 - [5] Lask vs Austria Wien [4] - 1 -

EGYA

01:30 - [1] Ahly Cairo vs Ismaily SC [11] - 1 -

ANHB

01:45 - [3] Watford vs Middlesbrough [11] - 1/2 -

DUCC

01:45 - Havelse vs Mainz +3 -

DUCC

01:45 - Ein.Braunschweig vs Hertha Berlin +1 -

BIA

01:45 - [12] Eupen vs Gent [13] +1/4 -

IREB

01:45 - [6] Cabinteely vs Athlone [9] - 1 1/2 -

IREB

01:45 - [10] Wexford Youths vs Bray Wanderers [1] +1 1/2 -

IREB

01:45 - [7] Galway vs Shamrock Rovers 2 [8] - 1 1/4 -

PHA

02:00 - [12] Bordeaux vs Lyon [9] +1/2 -

HLB

02:00 - [18] AZ Alkmaar U21 vs PSV Eindhoven U21 [12] - 3/4 -

HLB

02:00 - [1] Cambuur vs Go Ahead Eagles [9] - 1 1/2 -

HLB

02:00 - [5] NEC Nijmegen vs Ajax U21 [10] - 1/2 -

IREA

02:00 - [3] Dundalk vs Shelbourne [6] - 3/4 -

PH3

02:30 - [5] SC Bastia vs Bourg Peronnas [15] - 1/2 -

ECUA

03:30 - [9] Mushuc Runa vs Liga de Portoviejo [14] - 3/4 -

PERA

03:30 - [17] Alianza Lima vs UTC Cajamarca [9] - 1/4 -

PARA

04:00 - [11] Sportivo Luqueno vs 12 de Octubre [3] +0 -

BRB

05:15 - [10] Avai/SC vs Ponte Preta/SP [5] +1/4 -

MEXB

05:30 - [16] Oaxaca vs Tlaxcala FC [10] -

PARA

06:30 - [8] River Plate (PAR) vs Olimpia Asuncion [7] +1/4 -

USB

06:35 - [H-2] Ch. Battery vs Tampa Bay Rowdies [H-1] +1/4 -

COLSC

07:00 - America Cali vs Junior Barranquilla +0 -

ECUA

07:00 - [1] LDU Quito vs Guayaquil City [7] - 1 1/2 -

BRB

07:30 - [12] Cruzeiro/MG vs Vitoria/BA [13] - 3/4 -

MEXA

07:30 - [11] Necaxa vs Chivas Guad. [7] +1/4 -

USB

09:30 - [B-1] Phoenix FC vs Las Vegas Lights [B-5] - 1 3/4 -

MEXA

09:30 - [13] Juarez vs Puebla [12] - 1/4 -

ESTA

23:30 Hoãn [6] Tammeka Tartu vs Nomme Kalju [3] -

PH3

01:00 Hoãn [12] Stade Briochin vs Orleans [10] -

PH3

01:00 Hoãn [17] Annecy FC vs Concarneau [7] +0 -

Lịch bóng đá trong ngày 11/09/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 11/09/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Wolves 5 -2 9
7 Tottenham 5 7 8
8 Chelsea 5 4 8
9 West Ham Utd 5 4 7
10 Leeds Utd 5 0 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1