LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 19/06/2022

Lịch bóng đá trong ngày 19/06/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

ICEA

01:00 - [8] Fram Rey. vs Vestmannaeyjar [9] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [1] Iwaki FC vs Giravanz Kita. [12] - 3/4 -

NHAT3

11:00 - [17] Gainare Tottori vs Tegevajaro Miyazaki [13] +1/4 -

NHATJFL

11:00 - [10] Verspah Oita vs Maruyasu Okazaki [7] -

NHATJFL

11:00 - [1] FC Osaka vs Suzuka Point Getters [9] -

NHATJFL

11:00 - [14] Kagura Shimane vs Nara Club [3] -

NHATJFL

11:00 - [5] Veertien Mie vs Reinmeer Aomori [4] -

NHATJFL

11:00 - [8] Kochi United SC vs MIO Biwako [15] -

NHATW

11:00 - [6] AS Harima Albion Nữ vs Ehime FC Nữ [10] -

NHATW

11:00 - [12] Angeviolet Hiroshima Nữ vs Orca Kamogawa Nữ [4] -

AUSNSW

11:30 - [9] Wollongong Wolves vs APIA Tigers [5] +1/2 -

AUSBPL

12:00 - [8] North Star vs Virginia Utd [12] - 2 -

AUSNSW

12:00 - [8] Sydney Utd vs Blacktown City [3] +1/2 -

AUSQSL

12:00 - [11] Brisbane Roar U21 vs Moreton Bay Utd [5] +1/4 -

AUSSL

12:00 - [5] Adelaide Utd U21 vs Campbelltown City [1] +3/4 -

AUSVPL

12:00 - [6] Heidelberg Utd vs Melb. Knights [9] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [2] Alb. Niigata (JPN) vs Blaublitz Akita [17] - 1 -

NHAT3

12:00 - [2] Fujieda MYFC vs FC Imabari [8] - 1/4 -

AUSNSW

13:00 - [1] Sydney Olympic vs Marconi Stallions [4] - 1/4 -

NHATW

13:00 - [9] Nippatsu Yokohama Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [1] +3/4 -

AUSBPL

13:30 - [9] Magic United vs Holland Park Hawks [5] +0 -

AUSNSW

13:30 - [7] Sydney FC U21 vs Sutherland Sharks [12] - 1/2 -

NHAT3

14:00 - [7] Nagano Parceiro vs Vanraure Hachinohe [16] - 3/4 -

AUSQSL

15:15 - [8] SC Wanderers vs Capalaba [12] - 1 1/2 -

NHATB

16:00 - [7] Machida Zelvia vs Zweigen Kan. [16] - 1/2 -

NHAT3

16:00 - [5] Kataller Toyama vs Azul Claro Numazu [11] - 3/4 -

HQA

16:00 - [1] Ulsan Hyundai vs Jeonbuk H.Motor [2] - 1/4 -

HQB

16:00 - [5] Chungnam Asan vs Seoul E-Land [8] - 1/4 -

TQA

16:30 - [1] Wuhan Three T. vs Shanghai Port [9] - 1/2 -

SINA

16:30 - [7] Balestier Kh. vs Lion City Sailors [1] -

SINA

16:30 - [2] Alb. Niigata (SIN) vs Hougang Utd [5] -

HQA

17:30 - [11] Suwon Bluewings vs FC Seoul [8] +1/4 -

KAZA

18:00 - [9] Shakhter Kar. vs FK Kyzylzhar [12] - 1/4 -

FIN3

18:00 - [C-3] OLS Oulu vs Jyvaskyla JK [C-1] +1 -

HQB

18:00 - [11] Busan I'Park vs Gyeongnam [6] +1/2 -

ESTA

18:30 - [7] Tammeka Tartu vs TJK Legion [9] - 1/2 -

TQA

18:30 - [16] Guangzhou FC vs Hebei CFFC [17] - 1/2 -

GHCLB

19:00 - [784] Osters vs Hammarby [152] -

KAZA

19:00 - [3] Ordabasy vs FK Taraz [5] - 1/4 -

LITA

19:00 - [6] Kauno Zalgiris vs FK Jonava [10] - 2 1/2 -

FIN3

19:00 - [C-4] Narpes Kraft vs RoPS Rovaniemi [C-5] - 1/4 -

ASI23

20:00 - [A-1] Uzbekistan U23 vs Arập Xêut U23 [D-1] - 1/4 -

GHCLB

20:00 - [236] AIK Solna vs Orebro [804] -

BLRA

20:00 - [13] Arsenal Dzyarzhynsk vs Shakhter Soligo. [6] +1 1/2 -

KAZA

20:00 - [6] Kairat Almaty vs FK Maktaaral [14] - 1 1/4 -

KAZA

20:00 - [8] Atyrau vs Aktobe [1] +0 -

NORB

20:00 - [7] Start Kristiansand vs Stabaek [4] - 1/4 -

NORB

20:00 - [15] Stjordals Blink vs Brann [1] +1 3/4 -

TD3

20:00 - [Norra-6] Haninge/Brand. vs Team Thoren [Norra-16] - 1 1/2 -

TDU21

20:00 - [AN-2] AFC Eskilstuna U21 vs GIF Sundsvall U21 [AN-7] -

MASL

20:00 - [7] Selangor FA vs Sarawak [10] - 1 1/2 -

URUA

20:00 - [13] CA Torque vs CA Rentistas [11] - 3/4 -

ICEW

21:00 - [6] UMF Selfoss Nữ vs Afturelding Nữ [9] -

ICEW

21:00 - [4] Trottur Rey. Nữ vs Valur Nữ [1] +1 3/4 -

ICEW

21:00 - [7] Keflavik IF Nữ vs KR Reykjavik Nữ [10] - 1/4 -

ARGB

21:00 - [10] San Martin SJ vs Ferro Carril Oeste [25] - 1/2 -

BRB

21:00 - [20] Guarani/SP vs CSA/AL [17] - 1/4 -

BRAU20

21:00 - [A-2] Palmeiras/SP U20 vs Flamengo/RJ U20 [A-1] -

ESTA

21:15 - [1] Flora Tallinn vs Nomme Kalju [3] - 1 -

GHCLB

21:30 - Buducnost vs Mladost Lucani -

LITA

21:55 - [3] FK Panevezys vs Zalgiris [1] +1/2 -

GHCLB

22:00 - [21] Ludogorets vs Blau Weiss Linz [254] - 1 1/4 -

GHCLB

22:00 - [22] Legia Wars. vs Chojniczanka [672] - 1 1/2 -

GHW

22:00 - [16] Ireland Nữ vs Philippines Nữ [14] -

BLRA

22:00 - [7] Gomel vs Dinamo Brest [16] - 1 -

KAZA

22:00 - [4] Tobol Kostanay vs Caspiy Aktau [7] - 1 -

KAZA

22:00 - [2] Astana vs FK Aksu [10] - 1 1/4 -

KAZA

22:00 - [11] Turan (KAZ) vs Akzhayik Oral [13] - 1/4 -

EU19

22:30 - [B-4] Serbia U19 vs Israel U19 [B-2] - 1/2 -

FIN3

22:30 - [C-7] GBK Kokkola vs FC Komeetat [C-9] - 1 1/4 -

FIN3

22:30 - [C-6] JS Hercules vs Kajaanin Haka [C-12] - 1 1/4 -

FIN3

22:30 - [A-7] KuPS Akatemia vs FC LaPa [A-12] - 1 3/4 -

FIN3

22:30 - [B-9] Ilves II vs Honka 2 [B-4] - 1/4 -

NORA

22:59 - [2] Lillestrom vs Rosenborg [4] - 1/2 -

NORA

22:59 - [10] Odd Grenland vs Molde [1] +1/4 -

NORA

22:59 - [14] Tromso vs Haugesund [12] - 3/4 -

NORA

22:59 - [15] FK Jerv vs HamKam [13] +1/2 -

NORA

22:59 - [5] Viking vs Sandefjord [8] - 2 -

ARGA

22:59 - [16] Tigre vs Banfield [17] - 1/2 -

PERA

22:59 - [13] Sport Boys vs Melgar [1] +3/4 -

CHIC

23:00 - [30] Deportes Limache vs Antofagasta [4] -

ICEW

23:15 - [3] Stjarnan Nữ vs Vestmannaeyjar Nữ [5] - 1 -

CHIC

23:30 - [17] Cobreloa vs Palestino [18] +1/4 -

CHIC

23:30 - [26] Melipilla vs Coquimbo Unido [10] +1/4 -

ARGB

23:45 - [28] San Telmo vs Quilmes [26] +1/2 -

BLRA

00:00 - [8] Slavia Mozyr vs FK Minsk [5] - 1/4 -

CRCA

00:00 - [B-6] Cartagines vs Herediano [A-2] - 1/4 -

JORA

00:30 - [4] Al Salt vs Wehdat Amman [1] +3/4 -

EU19

01:00 - [B-1] Anh U19 vs Áo U19 [B-3] - 1 -

NORA

01:00 - [9] Aalesund vs Valerenga [6] - 1/4 -

ARGB

01:00 - [19] Guillermo vs Tristan Suarez [35] - 1/2 -

ARGB

01:00 - [18] Gimnasia Jujuy vs Temperley [29] - 1/4 -

PERA

01:00 - [14] Atletico Grau vs Sporting Cristal [3] +3/4 -

EGYA

01:00 - [3] Ahly Cairo vs Zamalek SC [1] - 3/4 -

PERA

01:15 - [8] Alianza Atletico vs Carlos A. Mannucci [12] - 1/2 -

ARGA

01:30 - [28] Lanus vs Colon [18] - 1/4 -

ARGA

01:30 - [7] CA Huracan vs Atletico Tucuman [1] - 1/2 -

ARGB

01:50 - [1] Belgrano vs Estudiantes Rio Cuarto [8] - 1/2 -

TBNB

02:00 - [20] Tenerife vs Girona - 1/4 -

BRA

02:00 - [7] Atl. Mineiro/MG vs Flamengo/RJ [5] - 1/2 -

BRA

02:00 - [2] Corinthians/SP vs Goias/GO [13] - 1 -

BRA

02:00 - [15] Coritiba/PR vs Athletico/PR [4] +0 -

USA

02:00 - [Dong-12] Atlanta United vs Inter Miami [Dong-10] - 1 -

USW

02:00 - [1] Portland Tho. Nữ vs Orlando Pride Nữ [8] - 1 -

CHIC

02:30 - [23] G. Velasquez vs Univ. de Chile [7] -

CCF20

03:00 - [C-1] El Salvador U20 vs Guatemala U20 [C-2] - 1/2 -

PERA

03:00 - [15] AD Tarma vs UTC Cajamarca [11] - 1/4 -

PARA

03:30 - [3] Olimpia Asuncion vs Resistencia SC [5] - 1 1/4 -

PERA

03:30 - [6] Binacional vs Alianza Lima [4] - 1/2 -

URUA

03:30 - [3] Dep. Maldonado vs CA Penarol [5] +1/2 -

ARGA

04:00 - [4] Union Santa Fe vs River Plate [8] +3/4 -

BRA

04:00 - [19] Atletico/GO vs Juventude/RS [20] - 3/4 -

BRA

04:00 - [17] Fortaleza/CE vs America/MG [10] - 3/4 -

BRA

04:00 - [6] Internacional/RS vs Botafogo/RJ [14] - 1 -

VENA

04:00 - [2] Metropolitano vs Puerto Cabello [6] - 1/2 -

USA

04:00 - [Dong-2] New York City vs Colorado Rapids [Tay-10] - 1 1/4 -

USA

04:00 - [Dong-7] New England vs Minnesota Utd [Tay-4] - 3/4 -

USW

04:00 - [12] NC Courage (W) vs Houston Dash Nữ [3] - 1/2 -

USW

04:05 - [11] NJ/NY Gotham Nữ vs San Diego Wave Nữ [2] +0 -

CCF20

05:00 - [B-2] Haiti U20 vs Trinidad &T. U20 [B-3] -

ARGB

05:00 - [20] CA Guemes vs Almagro [7] +0 -

BRA

05:00 - [3] Fluminense/RJ vs Avai/SC [16] - 3/4 -

CHIC

05:00 - [20] CCDA Fernandez Vial vs O Higgins [12] +1/4 -

CHIC

05:00 - [1] U. Espanola vs Provincial Ovalle [32] -

USB

05:00 - [B-2] San Diego Loyal vs Las Vegas Lights [B-7] - 1 1/4 -

USA

05:25 - [Tay-7] Nashville FC vs Sporting Kansas [Tay-14] - 1/2 -

PARA

05:45 - [10] Tacuary FBC vs Guarani CA [4] +3/4 -

URUA

06:00 - [15] Sportivo Cerrito vs Defensor SC [10] +1/2 -

CRCA

06:00 - [B-4] Dep. Saprissa vs Alajuelense [A-3] - 1/4 -

VENA

06:15 - [13] Mineros Guayana vs Estu.Merida [9] - 1/4 -

CCF20

07:30 - [C-3] Panama U20 vs Aruba U20 [C-4] -

ARGA

07:30 - [20] Barracas Central vs Boca Juniors [11] +1 -

CCF20

09:30 - [B-1] Mexico U20 vs Suriname U20 [B-4] -

GHCLB

18:00 Hoãn [279] Koper vs FK Vojvodina [311] -

TDU21

19:30 Hoãn [AN-8] Dalkurd FF U21 vs Orebro SK U21 [AN-4] -

MASL

20:00 Hoãn [6] Kedah FA vs Darul Takzim [1] -

Lịch bóng đá trong ngày 19/06/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 19/06/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0