LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 18/06/2022

Lịch bóng đá trong ngày 18/06/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [12] Sony Sendai vs Honda Lock [13] -

NHATJFL

11:00 - [2] Honda FC vs Criacao Shinjuku [16] -

NHATW

11:00 - [11] Sperenza Osaka Nữ vs Gunma W. Star Nữ [8] -

NHATW

11:00 - [7] Nittaidai FIELDS (W) vs Cerezo Osaka Nữ [3] +1 -

NHATW

11:00 - [5] NGU Loverledge Nữ vs Setagaya Sfida Nữ [2] +1 1/4 -

AUSNSW

12:00 - [10] North Shore Mariners vs Manly Utd [2] +3/4 -

AUSSL

12:00 - [12] West Torrens vs Adelaide Olympic [10] +1/4 -

AUSVPL

12:00 - [14] Eastern Lions vs Dandenong City [13] +1/4 -

NHATB

12:00 - [10] JEF United Chiba vs Omiya Ardija [19] - 1/2 -

AUSSL

12:30 - [4] Metro Stars vs Cumberland Utd [11] - 1 1/2 -

AUSSL

12:30 - [3] Adelaide Comets vs Adelaide City [2] +1/4 -

AUSSL

12:30 - [7] White City W. vs Croydon Kings [6] - 1/4 -

AUSSL

12:30 - [8] Sturt Lions vs SA Panthers [9] - 1/2 -

NHATJFL

12:30 - [11] TIAMO Hirakata vs Tokyo Musashino [6] +1/2 -

AUSQSL

13:45 - [1] Queensland Lion vs Brisbane City [5] - 1 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [8] Perth Glory U21 vs Inglewood Utd [7] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [9] Armadale SC vs Sorrento [5] +0 -

AUSFWP

14:00 - [3] Perth RedStar vs Bayswater City [4] +0 -

AUSFWP

14:00 - [12] Balcatta vs Floreat Athena [1] +1 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [11] Gwelup Croatia vs Cockburn City [10] +1/4 -

AUSBPL

14:30 - [4] Samford Rang. vs Souths Utd [6] -

TQB

14:30 - [18] Beijing BIT vs Nanjing City [12] +2 1/4 -

TQB

14:30 - [2] Kunshan FC vs Qingdao Hainiu [3] +0 -

AUSQSL

15:00 - [6] Gold Coast Utd vs Olympic FC QLD [2] +3/4 -

NHAT3

15:00 - [10] Fukushima Utd vs FC Gifu [9] +1/4 -

HQ3

15:00 - [7] Yangju Citizen vs Siheung Citizen [1] +1/4 -

HQ3

15:00 - [8] Pocheon Citizen vs Dangjin Citizen [16] - 1/2 -

AUSBPL

15:15 - [2] Wynnum Wolves vs Taringa Rovers [7] -

GHCLB

15:30 - [767] FC Kosice vs Zemplin Michalovce -

GHCLB

16:00 - [619] Fotbal Trinec vs MFK Dubnica - 1 3/4 -

GHCLB

16:00 - [77] Stal Mielec vs Puszcza Nie. -

GHCLB

16:00 - [492] Korona Kielce vs Nieciecza [608] -

AUSFWP

16:00 - [6] Perth SC vs Stirling Macedonia [2] - 1/4 -

AUSVPL

16:00 - [12] Hume City vs South Melbourne [1] +1/4 -

AUSVPL

16:00 - [8] Dandenong Th. vs Port Melbourne [2] +1/2 -

NHATA

16:00 - [2] Kashima Antlers vs Kyoto Sanga [14] - 1 1/4 -

NHATA

16:00 - [12] Shimizu S-Pulse vs Avispa Fukuoka [13] +0 -

NHATA

16:00 - [18] Jubilo Iwata vs Sagan Tosu [9] +1/2 -

NHATA

16:00 - [15] Shonan Bellmare vs FC Tokyo [8] +0 -

NHATB

16:00 - [20] Grulla Morioka vs Tokushima Vortis [14] +1/2 -

NHATB

16:00 - [16] Tochigi SC vs Oita Trinita [9] +1/4 -

NHATB

16:00 - [11] Tokyo Verdy vs Renofa Yamaguchi [18] - 1/2 -

NHATB

16:00 - [3] Vegalta Sendai vs Yokohama FC [1] +0 -

NHATB

16:00 - [5] Roas. Kumamoto vs Mito Hollyhock [12] - 1/4 -

NHAT3

16:00 - [14] Sagamihara vs Kamatamare San. [15] - 1/2 -

NHAT3

16:00 - [5] Ehime FC vs Matsumoto Yama. [4] +0 -

HQA

16:00 - [4] Jeju Utd vs Incheon Utd [5] - 3/4 -

HQB

16:00 - [2] Anyang vs Daejeon Hana Citizen [3] +0 -

GHCLB

16:15 - [681] Dunajska Stred vs FK Pohronie -

AUSBPL

16:15 - [3] Albany Creek vs Grange Thistle [10] -

GHCLB

16:30 - [596] Lech Poznan vs Widzew Lodz [318] - 1 1/2 -

AUSVPL

16:30 - [3] Oakleigh Cannons vs Altona City [10] - 3/4 -

SINA

16:30 - [3] Tanjong Pagar vs Young Lions [8] -

SINA

16:30 - [4] Tampines Rovers vs Geylang Intl [6] -

GHCLB

17:00 - [42] Slask Wroclaw vs GKS Tychy [219] - 3/4 -

NHATA

17:00 - [7] Urawa Red vs Nagoya Grampus [10] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [6] Kawasaki Fro. vs Consa. Sapporo [11] - 1 -

NHATA

17:00 - [3] Kashiwa Reysol vs Vissel Kobe [16] +0 -

NHATA

17:00 - [5] Sanf Hiroshima vs Cerezo Osaka [4] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [17] Gamba Osaka vs Yokohama FM [1] +1 -

NHATB

17:00 - [8] Montedio Yama. vs Ventforet Kofu [13] +0 -

NHATB

17:00 - [4] Okayama vs Ryukyu [22] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [6] V-Varen Nagasaki vs Thespa Kusatsu [21] - 1/2 -

NHAT3

17:00 - [2] Kagoshima vs Yokohama SCC [18] - 1 -

HQ3

17:00 - [2] Paju Citizen vs Gimhae City [6] -

HQ3

17:00 - [12] Ulsan Citizen vs Daejeon Korail [13] -

HQ3

17:00 - [10] Gangneung City vs Cheonan City [15] -

HQA

17:30 - [12] Seongnam Ilhwa Ch. vs Daegu [9] +1/2 -

LATA

18:00 - [1] Valmiera / BSS vs Supernova Riga [9] - 2 3/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-2] Lunds BK vs Falkenbergs [Sodra-1] +1/4 -

TD3

18:00 - [Norra-14] Sollentuna FK vs Orebro Syrianska [Norra-1] - 3/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-14] Tvaakers IF vs IFK Malmo [Sodra-3] - 1 1/2 -

HQB

18:00 - [8] GimPo Citizen vs Bucheon 1995 [4] +1/4 -

HQB

18:00 - [10] Jeonnam Dragons vs Gwangju [1] +1/2 -

GHCLB

19:00 - [998] V. Aschaffenburg vs Nurnberg [67] +1 1/2 -

GHCLB

19:00 - [53] Ingolstadt vs VfB Eichstatt -

FINA

19:00 - [4] Haka vs IFK Mariehamn [10] - 1/2 -

FINA

19:00 - [2] Honka vs KuPS [1] +1/4 -

FINB

19:00 - [1] TPS Turku vs KPV Kokkola [7] - 3/4 -

MASL

19:15 - [2] Sabah FA vs Pahang [5] - 1/2 -

MASL

19:15 - [6] Melaka FA vs Negeri Sembilan [3] - 1/2 -

BLRA

19:30 - [16] Dnepr Mogilev vs Neman Grodno [8] +1 1/4 -

TDU21

19:30 - [AN-1] Degerfors IF U21 vs Brommapojkarna U21 [AN-3] -

ASI23

20:00 - [D-2] Nhật Bản U23 vs Australia U23 [B-1] - 1/2 -

LATA

20:00 - [7] Tukums/Salaspils vs Riga FC [4] +2 1/2 -

MASL

20:00 - [4] Terengganu vs Kuala Lumpur FA [9] -

MASL

20:00 - [12] Penang FA vs Petaling Jaya City [11] - 3/4 -

BRAU20

20:00 - [A-8] Ceara/CE U20 vs America/MG U20 [A-3] -

BRAU20

20:00 - [A-9] Fortaleza/CE U20 vs Bahia/BA U20 [A-10] -

BRAU20

20:00 - [B-1] Atletico/PR U20 vs Fluminense/RJ U20 [B-8] -

URUA

20:00 - [16] Albion FC (URU) vs Wanderers [9] +1/4 -

ESTA

21:00 - [7] Trans Narva vs Tallinna Kalev [8] - 1 -

ICEB

21:00 - [3] Fjolnir vs Vestri [9] - 3/4 -

ICEW

21:00 - [8] Thor Akureyri Nữ vs Breidablik Nữ [2] -

LITA

21:00 - [9] Dziugas FC vs Suduva [5] +1 -

NORA

21:00 - [14] Sarpsborg vs Stromsgodset [7] - 1/2 -

FINA

21:00 - [3] Helsinki vs AC Oulu [6] - 1 1/2 -

FINA

21:00 - [9] Ilves Tampere vs Lahti [11] - 1/2 -

FINA

21:00 - [7] Seinajoen JK vs Inter Turku [5] +1/4 -

FINB

21:00 - [11] PEPO vs PIF Parainen [12] - 1/2 -

FINB

21:00 - [3] Jaro vs KTP Kotka [2] - 1/4 -

FINB

21:00 - [5] EIF Ekenas vs SJK Akatemia [8] - 1/2 -

FINB

21:00 - [10] MP Mikkeli vs Gnistan [4] - 1/4 -

FIN3

21:00 - [A-5] PK Keski Uusimaa vs JIPPO [A-2] +3/4 -

FIN3

21:00 - [B-8] Grankulla IFK vs SalPa Salo [B-3] +0 -

FIN3

21:00 - [B-13] KaaPo Kaarina vs Hameenlinna [B-2] +1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-7] Atvidabergs vs Lindome GIF [Sodra-5] - 1/2 -

TD3

21:00 - [Sodra-12] Oddevold vs Torns IF [Sodra-13] - 1 1/4 -

TD3

21:00 - [Norra-5] Forward vs Sandvikens [Norra-10] +1 1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-8] GAIS vs Vanersborgs FK [Sodra-15] - 1 -

TD3

21:00 - [Norra-7] Stockholm Intl vs Karlstad BK [Norra-11] -

TD3

21:00 - [Sodra-6] Angelholms vs Oskarshamns AIK [Sodra-10] - 1/2 -

TD3

21:00 - [Sodra-11] Trollhattan vs BK Olympic Malmo [Sodra-9] - 3/4 -

TD3

21:00 - [Norra-4] Vasalunds vs Gefle IF [Norra-2] - 1/2 -

BRB

21:00 - [2] Gremio/RS vs Sampaio Correa/MA [7] - 1 1/4 -

BRAU20

21:00 - [B-3] Vasco DG/RJ U20 vs Santos/SP U20 [B-5] -

GHCLB

21:30 - [220] Pirin Blagoevgrad vs CSKA 1948 Sofia [187] -

GHCLB

21:30 - [40] Basel vs Neuchatel Xamax [818] - 1 3/4 -

GHCLB

22:00 - Hartberg vs SV Lafnitz [990] - 3/4 -

GHCLB

22:00 - [612] Dornbirn vs Aust Lustenau [673] -

GHCLB

22:00 - [467] Maribor vs Shkendija [272] -

GHCLB

22:00 - [276] Sturm Graz vs Kapfenberg - 2 1/4 -

GHCLB

22:00 - [817] Jonkopings vs Hammarby [152] -

GHW

22:00 - [73] Cameroon Nữ vs Senegal Nữ [120] - 1/2 -

BLRA

22:00 - [1] Bate Borisov vs Isloch [4] - 1 1/4 -

LATA

22:00 - [2] Rigas Futbola Skola vs FK Liepaja [3] - 3/4 -

FIN3

22:00 - [A-9] NJS Nurmijarvi vs KaPa [A-1] +1/2 -

FIN3

22:00 - [C-11] OTP vs Vaajakoski [C-8] - 1/4 -

UZBA

22:00 - [14] Dinamo Samarkand vs Surkhon Termiz [12] - 1/4 -

GHCLB

22:15 - [277] Cska Sofia vs Greuther Furth [56] -

EU19

22:30 - [A-3] Slovakia U19 vs Pháp U19 [A-1] +1 -

GHCLB

22:30 - [279] Koper vs CFR Cluj [74] +1/2 -

GHCLB

22:30 - [177] SV Ried vs Slo. Bratislava [208] -

FIN3

22:30 - [A-3] Lahden Reipas vs Atlantis [A-6] - 3/4 -

FIN3

22:30 - [B-11] VJS vs MuSa Pori [B-9] +1/4 -

GHCLB

22:59 - [498] SKU Amstetten vs Ruzomberok [127] +1 -

GHCLB

22:59 - [12] Zurich vs Wil 1900 [445] - 1 3/4 -

LITA

22:59 - [4] FK Riteriai vs Siauliai [7] - 1/2 -

NORA

22:59 - [16] Kristiansund vs Bodo Glimt [2] +1 -

FIN3

22:59 - [B-1] Jazz vs Klubi 04 Helsinki [B-6] +1/2 -

USB

22:59 - [A-7] Detroit City FC vs El Paso Locomotive [B-6] +0 -

GHCLB

23:30 - Domzale vs Rudar [999] -

ESTA

23:30 - [4] Paide Linname. vs Kuressaare [5] - 2 -

CHIC

23:30 - [8] CD Magallanes vs Everton CD [25] +0 -

BLRA

00:00 - [3] Dinamo Minsk vs FK Slutsk [12] - 1 1/4 -

GREA

00:00 - [13] Lamia FC vs Veria [15] - 1/2 -

FINB

00:00 - [9] PK-35 vs JaPS [6] - 1/2 -

EGYA

00:00 - [13] ENPPI Cairo vs Future FC [4] +1/4 -

EGYA

00:00 - [11] Al Masry vs El Gouna [15] - 1/4 -

ARGB

00:10 - [3] All Boys vs Nueva Chicago [31] - 1/2 -

EU19

01:00 - [A-2] Italia U19 vs Romania U19 [A-4] - 1 1/2 -

ARGB

01:00 - [6] Estudiantes BsAs vs Sacachispas [36] - 3/4 -

BRAU20

01:00 - [A-6] Botafogo/RJ U20 vs Cruzeiro/MG U20 [A-7] -

URUA

01:00 - [1] Liverpool P. (URU) vs CA Fenix [7] - 1/2 -

PERA

01:15 - [10] Dep. Municipal vs Carlos Stein [18] - 1 -

IREB

01:30 - [4] Longford Town vs Cork City [1] +1 -

ARGB

01:30 - [25] Almirante Brown vs Deportivo Moron [23] +0 -

ARGB

01:30 - [5] Gim.Mendoza vs Deportivo Maipu [13] +0 -

ARGB

01:30 - [32] Villa Dalmine vs Deportivo Madryn [14] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [15] Deportivo Riestra vs Alvarado MDP [30] - 1/4 -

IREA

01:45 - [5] Sligo Rovers vs Finn Harps [10] - 1/2 -

GHW

02:00 - [3] Ma Rốc Nữ vs Zambia Nữ [61] -

ARGB

02:00 - [33] Atletico Rafaela vs Agropecuario AAC [26] +0 -

BRB

02:00 - [6] Londrina/PR vs Vasco DG/RJ [4] +1/4 -

BRB

02:00 - [9] Novorizontino/SP vs Tombense FC/MG [12] - 1/2 -

CHIC

02:00 - [16] San.Morning vs U. La Calera [15] +1/2 -

CHIC

02:00 - [9] Cobresal vs Barnechea [24] - 1 1/4 -

USA

02:00 - [Tay-9] Seattle Sounders vs Los Angeles FC [Tay-1] +0 -

CHIC

02:30 - [31] U. San Felipe vs Univ. Catolica(CHL) [2] +1 -

EGYA

02:30 - [12] Ittihad Alexandria vs Masr lel Maqassah [18] - 3/4 -

FINA

03:00 - [12] HIFK vs VPS Vaasa [8] +1/4 -

PARA

03:30 - [12] 12 de Octubre vs Cerro Porteno [2] +1 -

PERA

03:30 - [5] Cienciano vs Academia Cantolao [16] - 2 -

CCF20

04:00 - [A-1] Mỹ U20 vs St.Kitts & Nevis U20 [A-4] -

ARGA

04:00 - [14] Arsenal Sarandi vs Talleres Cordoba [24] +0 -

CHIC

04:00 - [14] Nublense vs Indep Cauquenes [13] - 1 3/4 -

URUA

04:00 - [2] Nacional(URU) vs CA River Plate (URU) [8] - 3/4 -

VENA

04:00 - [16] UCV FC vs Caracas [8] +1/4 -

USA

04:00 - [Tay-6] LA Galaxy vs Portland Timbers [Tay-7] - 1/2 -

ARGB

04:10 - [7] Chaco For Ever vs Ind.Rivadavia [9] - 1/4 -

BRB

04:30 - [20] Nautico/PE vs SC Recife/PE [5] +0 -

CHIC

04:30 - [3] U.Concepcion vs La Serena [29] +0 -

CCF20

05:00 - [D-2] Costa Rica U20 vs Jamaica U20 [D-3] -

BRA

05:00 - [16] Cuiaba/MT vs Ceara/CE [14] +0 -

CHIC

05:00 - [27] Puerto Montt vs Huachipato [6] +1/4 -

CHIC

05:00 - [5] Colo Colo vs Temuco [28] - 1 1/2 -

PARA

05:45 - [11] Sportivo Ameliano vs Nacional(PAR) [6] +0 -

USA

06:00 - [Dong-4] New York RB vs Toronto [Dong-12] - 1 1/2 -

ARGB

06:10 - [18] Chacarita Jrs vs San Martin Tucuman [2] +1/4 -

VENA

06:15 - [3] Monagas vs Dep.Tachira [5] - 1/4 -

ARGA

06:30 - [16] Sarmiento Junin vs Patronato Parana [7] +0 -

USA

06:30 - [Dong-5] Columbus Crew vs Charlotte FC [Dong-13] - 1/4 -

USA

06:30 - [Dong-3] CF Montreal vs Austin FC [Tay-2] - 1/4 -

USA

06:30 - [Dong-8] Orlando City vs Houston Dynamo [Tay-12] - 1/2 -

USA

06:30 - [Dong-1] Philadelphia Union vs Cincinnati [Dong-7] - 1 -

USB

06:30 - [A-13] Atlanta United II vs Hartford Athletic [A-10] +1/4 -

USB

06:30 - [A-11] Loudoun United vs Phoenix Rising [B-10] +3/4 -

USB

06:30 - [A-2] Tampa Bay Rowdies vs Ch. Battery [A-12] - 1 1/2 -

BRA

07:00 - [8] Santos/SP vs Bragantino/SP [9] - 1/2 -

USA

07:00 - [Dong-10] Chicago Fire vs D.C. Utd [Dong-14] - 1/2 -

USB

07:00 - [A-1] Louisville City vs Orange County SC [B-12] - 1 -

CCF20

07:30 - [A-2] Cuba U20 vs Canada U20 [A-3] +1 -

PERA

07:30 - [7] Cesar Vallejo vs Uni.San Martin [17] - 1 1/4 -

USB

07:30 - [B-13] Rio Grande Valley vs Pittsburgh R. [A-5] +0 -

USW

07:30 - [4] Kansas City Nữ vs Chicago RS Nữ [6] -

GHCLB

08:00 - Monterrey vs Santos Laguna - 1/4 -

USA

08:00 - [Tay-3] Dallas vs Vancouver WC [Tay-11] - 1 -

USB

08:00 - [B-1] SA Scorpions vs Oakland Roots [B-9] - 3/4 -

USB

08:00 - [B-3] Colorado Springs vs Indy Eleven [A-9] - 3/4 -

USA

08:30 - [Tay-5] Real Salt Lake vs San Jose EQ [Tay-13] - 3/4 -

USW

09:00 - [5] OL Reign Nữ vs Angel City Nữ [7] - 3/4 -

CCF20

09:30 - [D-1] Honduras U20 vs Antigua & Bar U20 [D-4] -

USB

10:00 - [B-4] Sacramento vs LA Galaxy II [B-8] - 3/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 18/06/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 18/06/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0