KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 08/03/2023

Kết quả bóng đá trong ngày 08/03/2023

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

IDNA

15:00 FT [2] Persib Bandung 0 - 2 Persik Kediri [9] - 1 1/4 0-1

EUW17VL

16:00 FT [13-2] Estonia U17 Nữ 0 - 2 Ba Lan U17 Nữ [2-1] 0-2

ASIW20VL

16:00 FT [A-1] Trung Quốc U20 Nữ 6 - 0 Philippines U20 Nữ [A-2] 3-0

ASIW20VL

16:00 FT [G-2] Campuchia U20 Nữ 0 - 2 Myanmar U20 Nữ [G-1] 0-0

ASIW20VL

16:30 FT [E-1] Đài Loan U20 Nữ 14 - 0 Tajikistan U20 Nữ [E-3] 8-0

NHATLC

17:00 FT [4] Kashiwa Reysol 1 - 1 Kashima Antlers [42] +1/4 0-1

NHATLC

17:00 FT [36] Shimizu S-Pulse 3 - 2 Kawasaki Fro. +1/4 2-0

NHATLC

17:00 FT [26] Vissel Kobe 0 - 2 Nagoya Grampus [3] +0 0-1

NHATLC

17:00 FT [2] Sanf Hiroshima 3 - 1 Yokohama FC [40] - 1 0-0

NHATLC

17:00 FT Yokohama FM 1 - 0 Jubilo Iwata [49] - 1 3/4 0-0

NHATLC

17:00 FT [38] Avispa Fukuoka 1 - 0 Alb. Niigata (JPN) [13] +0 0-0

NHATLC

17:00 FT [6] Cerezo Osaka 1 - 0 FC Tokyo [10] - 1/4 0-0

NHATLC

17:00 FT 1 [14] Sagan Tosu 0 - 0 Consa. Sapporo [12] +0 0-0

NHATLC

17:00 FT [33] Shonan Bellmare 0 - 0 Urawa Red [15] +1/4 0-0

NHATLC

17:00 FT [29] Kyoto Sanga 1 - 3 Gamba Osaka [47] +1/4 1-2

IDNA

17:00 FT [1] Borneo FC 3 - 1 Persija Jakarta [8] - 3/4 1-0

GEOA

17:30 FT [6] Gagra Tbilisi 3 - 5 Dinamo Tbilisi [7] +3/4 1-2

ASIW20VL

18:00 FT [H-3] Turkmenistan U20 Nữ 1 - 7 Iran U20 Nữ [H-1] 0-4

GEOA

18:00 FT [9] Samgurali Tskh. 1 - 0 FC Telavi [8] - 1 1-0

GEOA

18:30 FT [10] Samtredia 0 - 2 Torpedo Kut. [2] +0 0-1

TNKB

18:30 FT [10] Erzurumspor FK 0 - 1 Keciorengucu [13] +0 0-0

TNKB

18:30 FT [12] Manisa FK 2 - 1 Bodrumspor SK [4] +0 0-1

ASI20

19:00 FT [C-2] Jordan U20 0 - 0 Oman U20 [C-4] - 1 3/4 0-0

ASI20

19:00 FT [C-1] Hàn Quốc U20 0 - 0 Tajikistan U20 [C-3] - 2 0-0

ASIW20VL

19:00 FT [D-1] Lebanon U20 Nữ 6 - 2 Bhutan U20 Nữ [D-3] 3-0

BIHA

19:00 FT [4] Sarajevo 0 - 0 Zeljeznicar [6] - 1/4 0-0

ASIW20VL

19:30 FT [A-4] Lào U20 Nữ 2 - 2 Hồng Kông U20 Nữ [A-3] 1-1

ASIW20VL

20:00 FT [B-2] Palestine U20 Nữ 0 - 6 Nepal U20 Nữ [B-1] 0-2

MKDA

20:00 FT [6] Sileks Kratovo 1 - 2 Bregalnica Stip [12] - 1/4 0-1

MKDA

20:00 FT [5] Academy Pandev 3 - 0 Pobeda - 2 1/4 1-0

MKDA

20:00 FT FK Skopje 1 - 1 Makedonija [11] +1/4 0-1

MKDA

20:00 FT [1] FC Struga 2 - 1 Shkupi [3] +1/4 1-0

MKDA

20:00 FT [2] Shkendija 3 - 1 Rabotnicki [7] - 1 1/4 2-0

GEOA

20:00 FT [3] FC Iberia 1999 2 - 1 Shukura - 1/2 2-1

SLOC

20:00 FT [20] Tabor Sezana 0 - 1 NK Rogaska [17] - 1/2 0-0

KSB

20:15 FT [2] Al Oruba (KSA) 2 - 2 Al Jabalain [8] +0 1-0

GHW

20:30 FT [172] Thái Lan U20 Nữ 2 - 0 Uzbekistan U20 Nữ [252] 0-0

SVKC

20:30 FT [5] Liptovsky Mikulas 2 - 2 Skalica [6] +1/4 2-1

TS 90': 2-2; Pen: 3-4

QATC

20:45 FT [8] Al Wakra 1 - 1 Shahaniya SC [11] - 1 1/2 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 1-3

EUW17VL

21:00 FT [1-3] Séc U17 Nữ 0 - 1 Romania U17 Nữ [4-4] 0-1

ASIW20VL

21:00 FT [C-2] Kyrgyzstan U20 Nữ 2 - 0 Đảo Guam U20 Nữ [C-4] 2-0

GHW

21:00 FT [262] Kuwait U17 Nữ 2 - 3 Arập Xêut U17 Nữ [187] -

GHU17

21:00 FT [5] Hungary U17 0 - 1 Na Uy U17 [35] 0-1

MNEA

21:00 FT [8] Jedinstvo 2 - 1 Iskra Danilo +0 2-0

MNEA

21:00 FT [5] FK Jerezo 0 - 0 Mornar Bar [2] - 1/4 0-0

MNEA

21:00 FT [7] Arsenal Tivat 1 - 1 Buducnost [3] +3/4 1-1

SLOC

21:00 FT [26] Rudar Velenje 0 - 4 Maribor [8] +2 1/4 0-1

TNKB

21:00 FT Rizespor 3 - 0 Adanaspor [14] -

TNKB

21:00 FT [17] Altay 3 - 0 Malatyaspor -

GHU16

21:30 FT [1] Pháp U16 1 - 0 Luxembourg U16 [60] 0-0

SLOC

22:00 FT [15] Aluminij 4 - 2 NK Fuzinar [23] - 1 1/4 1-1

GREA

22:30 FT [8] Atromitos 0 - 1 AEK Athens [2] +1 1/2 0-1

BHRA

22:30 FT [11] Al Hala 0 - 1 Manama [5] +1/2 0-1

BHRA

22:30 FT Bahrain Club 2 - 3 Al Shabab (BHR) [7] 1-2

ASIW20VL

22:59 FT [D-2] Jordan U20 Nữ 4 - 1 Mông Cổ U20 Nữ [D-4] 3-0

GEOA

22:59 FT [1] Dila Gori 1 - 1 Dinamo Batumi [4] +1/4 1-0

EGYA

22:59 FT [13] Ismaily SC 0 - 0 Pharco FC [16] - 1/4 0-0

QATC

23:30 FT [5] Al Arabi (QAT) 3 - 0 Shamal [14] - 1 3/4 1-0

BIHA

00:00 FT [3] Velez Mostar 1 - 3 Zrinjski [2] +1/4 1-2

GREC

00:00 FT [10] Lamia FC 1 - 5 PAOK [18] +1 1/4 0-2

ICELC

00:00 FT [D-5] Leiknir Rey. 0 - 2 Vestmannaeyjar [B-6] 0-2

MNEA

00:00 FT [4] Sutjeska 1 - 1 Decic Tuzi [1] - 3/4 0-0

MNEA

00:00 FT [6] OFK Petrovac 2 - 3 Rudar [10] - 3/4 2-1

SLOC

00:00 FT [18] Nafta 1903 1 - 3 O.Ljubljana [6] +2 3/4 0-3

TNKB

00:00 FT [8] Genclerbirligi 0 - 0 Denizlispor - 3/4 0-0

SRBA

00:30 FT [2] FK Partizan 1 - 1 FK Kolubara - 2 1-0

POLA

00:45 FT Wisla Plock 1 - 0 Warta Poznan [16] +0 0-0

DENC

00:45 FT [32] Sonderjyske 0 - 2 Silkeborg IF [63] +1/2 0-1

EUW17VL

01:00 FT [7-1] Thụy Điển U17 Nữ 2 - 1 Phần Lan U17 Nữ [5-1] 1-0

EUW17VL

01:00 FT [5-2] Hà Lan U17 Nữ 4 - 0 Wales U17 Nữ [11-1] 1-0

BRAU20

01:00 FT [14] Fortaleza/CE U20 0 - 2 Gremio/RS U20 [5] 0-0

BRAU20

01:00 FT [9] Atletico/MG U20 1 - 0 America/MG U20 [12] 0-0

ICELC

02:00 FT [C-2] KR Reykjavik 3 - 1 IA Akranes [D-1] - 1 3/4 2-1

GHU17

02:30 FT [14] Argentina U17 8 - 0 Uzbekistan U17 [8] 1-0

SCOA

02:45 FT [1] Celtic 3 - 1 Hearts [3] - 2 1/4 1-1

SCOA

02:45 FT [7] Hibernian 1 - 4 Rangers [2] +1 1-2

SCOA

02:45 FT [12] Livingston 1 - 1 Dundee Utd - 1/4 1-0

C1

03:00 FT [A-1] Bayern Munich 2 - 0 PSG [F-2] 1 - 3/4 0-0

ICELC

03:00 FT [B-1] Valur Rey. 0 - 0 UMF Grindavik [A-2] - 2 1/4 0-0

COLB

03:00 FT [3] Llaneros FC 2 - 0 Bogota FC [14] - 3/4 1-0

COLB

03:00 FT [15] Real Santander 0 - 1 Dep.Quindio [7] +0 0-0

C1

03:10 FT 1 5 Tottenham 0 - 0 AC Milan [F-3] 1 - 3/4 0-0

ARGC

03:10 FT [30] Sarmiento Junin 0 - 0 Chaco For Ever [47] - 1/2 0-0

LIB

05:00 FT CD Magallanes 1 - 1 Inde.Medellin - 1/4 0-0

SUD

05:00 FT CD Guabira 0 - 1 Oriente Petrolero +1/4 0-0

SUD

05:00 FT Defensor SC 0 - 0 Danubio [E-3] - 1/4 0-0

SUD

05:00 FT Guarani CA 3 - 1 Sportivo Ameliano [E-2] - 3/4 1-0

BRC

05:00 FT 1 [50] Camboriu/SC 0 - 1 Bahia/BA [3] +3/4 0-1

COLB

05:00 FT [11] Barranquilla 0 - 5 Interna. Palmira [9] +0 0-1

PARA

05:30 FT 1 [11] Nacional(PAR) 1 - 1 Olimpia Asuncion [3] +1/2 0-0

CCFCL

06:00 FT [46] Tauro 0 - 1 Club Leon [12] +1 0-0

BRC

06:00 FT [79] Remo/PA 2 - 1 Sao Luiz/RS [43] 1-0

COLB

06:00 FT Fortaleza 1 - 1 Cucuta [2] - 1/2 0-0

MEXB

06:00 FT [12] Tlaxcala FC 1 - 0 Cancun FC [6] - 1/4 0-0

SUD

07:00 FT Estu.Merida 1 - 1 Dep.Tachira +1/4 0-1

SUD

07:00 FT Aguilas Doradas 1 - 2 Santa Fe - 1/4 0-1

ARGC

07:10 FT [7] River Plate 3 - 0 Racing Cordoba [104] - 1 3/4 1-0

BRARJ

07:10 FT [3] Botafogo/RJ 0 - 1 Portuguesa/RJ [7] 0-1

BRARJ

07:10 FT [1] Flamengo/RJ 1 - 2 Fluminense/RJ [5] 1-0

BRARJ

07:20 FT 1 Resende/RJ 0 - 2 Audax Rio/RJ [12] 0-0

BRARJ

07:20 FT [6] Boavista/RJ 3 - 3 Volta Redonda/RJ [10] 1-1

LIB

07:30 FT [E-4] Millonarios 1 - 1 Atl. Mineiro/MG [G-1] +0 1-0

BRC

07:30 FT [80] Tombense FC/MG 1 - 0 Retro/PE [28] - 1/4 0-0

CCFCL

08:05 FT [31] CD Olimpia 4 - 1 Atlas [25] +0 1-1

COLB

08:05 FT [16] Atletico 1 - 3 Real Cartagena [5] - 1/4 0-2

MEXB

08:05 FT [1] Venados 1 - 1 Atlante [3] +1/4 0-0

SUD

09:00 FT [A-4] Cesar Vallejo 3 - 1 Binacional - 3/4 1-1

CCFCL

10:00 FT [20] Vancouver WC 5 - 0 Real Espana [35] - 1 1/4 1-0

MEXB

10:05 FT Raya2 1 - 1 Oaxaca [9] - 1/2 0-1

Kết quả bóng đá ngày 08/03/2023

Kết quả bóng đá ngày 08/03/2023 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 08/03/2023, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 08/03/2023kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Việt Nam › Vòng 22

19:1531/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Việt Nam › Vòng 22

18:0031/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Việt Nam › Vòng 22

18:0031/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Việt Nam › Vòng 22

19:1530/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Việt Nam › Vòng 22

18:0030/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Việt Nam › Vòng 22

18:0030/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Việt Nam › Vòng 22

17:0030/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0030/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16