KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 20/05/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 20/05/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

SEAFS

13:00 FT [4] Myanmar Futsal 4 - 4 Malaysia Futsal [5] 4-0

NGAU21

14:00 FT [A-7] Ural U21 5 - 0 ORS 5 U21 [A-8] 2-0

SEAFS

16:00 FT [3] Việt Nam Futsal 0 - 2 Thái Lan Futsal [1] 0-2

NGAU21

16:00 FT Akademiya Konoplev U21 2 - 0 Khimki U21 [B-7] +1/4 0-0

AUSNSW

16:00 FT 1 [5] APIA Tigers 4 - 1 Mt Druitt Town [11] - 1 1/2 2-0

AUSNSW

16:00 FT [2] Manly Utd 0 - 0 Sydney Olympic [1] +1/4 0-0

AUSVPL

16:30 FT [9] Melb. Knights 2 - 1 Dandenong City [13] - 1 0-0

NGAU21

17:00 FT Ufa U21 0 - 5 Arsenal Tula U21 0-2

NGAU21

17:00 FT [A-2] Strogino Moscow U21 1 - 2 Akhmat Gr. U21 [B-2] - 1/2 0-0

NGAU21

17:00 FT [A-6] Nizhny Nov U21 0 - 3 Krasnodar U21 [B-6] +1/2 0-1

CZEU19

17:00 FT [11] Pardubice U19 0 - 0 Slovacko U19 [10] 0-0

AUSVPL

17:00 FT 2 [4] Green Gully SC 0 - 3 Oakleigh Cannons [2] +0 0-0

EU17

18:30 FT [D-2] Đan Mạch U17 3 - 1 Scotland U17 [D-4] - 1 1/2 1-1

EU17

18:30 FT [C-2] Serbia U17 2 - 1 T.N.Kỳ U17 [C-4] - 1/2 1-1

SINA

18:45 FT 1 [3] Tanjong Pagar 1 - 0 Balestier Kh. [7] 1-0

GHU16

20:00 FT [24] Kyrgyzstan U16 2 - 3 Uzbekistan U16 [11] 1 2-2

MAPL

20:00 FT [3] Terengganu II 2 - 1 Johor Darul Takzim II [2] +1/4 0-1

MAPL

20:00 FT [6] Kelantan United 0 - 0 Kuching FA [4] +0 0-0

EU17

20:30 FT [C-1] T.B.Nha U17 2 - 0 Bỉ U17 [C-3] 2-0

EU17

20:30 FT [D-1] B.D.Nha U17 4 - 2 Thụy Điển U17 [D-3] 3-1

TNKB

21:00 FT [6] Boluspor 2 - 1 Altinordu SK [3] - 1 1-0

TNKB

21:00 FT [19] Tuzlaspor 2 - 4 Samsunspor [18] +1 1-3

JORA

21:30 FT [4] Al Salt 0 - 1 Faisaly (JOR) [3] +1/2 0-1

NGAU21

22:00 FT 1 Rubin Kazan U21 0 - 1 FK Sochi U21 [B-8] 0-0

NGAU21

22:00 FT [A-3] CSKA Mos. U21 4 - 5 Rostov U21 [B-1] 3-3

NGAU21

22:00 FT [B-5] Din. Moscow U21 0 - 2 Lok. Moscow U21 [B-10] 0-1

NGAU21

22:00 FT 1 [A-5] Kryliya Sov. U21 2 - 5 Zenit U21 [A-1] 0-3

NGAU21

22:00 FT [A-4] Spartak Mos. U21 3 - 1 Chertanovo U21 [B-3] 2-0

ARMA

22:00 FT [7] Ararat Y 1 - 2 BKMA Yerevan [8] - 1 3/4 0-0

BLRA

22:00 FT [5] FK Minsk 1 - 0 Shakhter Soligo. [6] +1 0-0

LATA

22:00 FT [1] Valmiera / BSS 2 - 0 FK Auda [5] - 1 1/4 0-0

FINA

22:00 FT [3] Honka 0 - 0 Ilves Tampere [9] - 1/2 0-0

FINB

22:30 FT [5] JaPS 2 - 1 KTP Kotka [2] +3/4 1-1

SRBA

22:30 FT 1 [10] FK Radnicki 1923 1 - 2 FK Metalac GM +1/2 1-0

SRBA

22:30 FT [13] Mladost Lucani 2 - 1 Spartak Subotica [6] - 1/4 1-0

SRBA

22:30 FT Proleter NS 0 - 2 FK Novi Pazar [8] +3/4 0-0

GHU16

22:59 FT [33] Tajikistan U16 0 - 7 Iran U16 [7] 0-2

CROA

22:59 FT 1 [9] Istra 1961 3 - 1 Slaven Belupo [5] - 1/4 0-0

CYPA

22:59 FT [7] Omonia Nicosia 1 - 1 Olympiakos Nic. [9] - 1/2 0-0

CYPA

22:59 FT [12] Ethnikos Achnas 1 - 2 AEL Limassol [8] +3/4 0-1

ALGA

22:59 FT [10] US Biskra 1 - 0 Paradou AC [7] - 1/4 1-0

MKDC

23:59 FT [1] Sileks Kratovo 0 - 0 Makedonija [2] 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 3-4

BLRA

00:00 FT [13] Arsenal Dzyarzhynsk 0 - 2 Energetik-BGU [2] +3/4 0-2

BULA

00:00 FT [1] Lok. Plovdiv 1 - 1 CSKA 1948 Sofia [2] +1/4 1-0

BULA

00:00 FT [6] Arda Kardzhali 1 - 0 Beroe [13] +1/2 1-0

TNKA

00:00 FT [15] Antalyaspor 1 - 1 Galatasaray [6] - 1/4 1-0

TNKA

00:00 FT [9] Gaziantep B.B 2 - 0 Rizespor - 3/4 1-0

TNKB

00:00 FT [7] Denizlispor 4 - 0 Erzurum BB [8] +0 3-0

TNKB

00:00 FT Balikesirspor 0 - 3 Eyupspor [9] +2 1/4 0-2

TNKB

00:00 FT Istanbulspor AS 0 - 0 Bandirmaspor [4] +0 0-0

AUTA

00:00 FT [9] Hartberg 1 - 1 SV Ried [8] - 1/4 1-0

AUTA

00:00 FT [1] Lask 3 - 1 Admira - 1 3-0

AUTA

00:00 FT 1 [5] SCR Altach 2 - 1 WSG Swarovski Tirol [6] - 3/4 1-0

JORA

00:00 FT [8] Al Aqaba SC 3 - 2 Ramtha [9] +1/4 0-1

ALGA

00:00 FT [4] USM Alger 2 - 0 CS Constantine [5] - 1/2 0-0

RMNA

00:30 FT [9] Universitatea Craiova 4 - 1 Farul Constanta [4] - 1/2 2-1

MNEA

01:00 FT [6] Mornar Bar 2 - 1 Decic Tuzi [1] 1-0

MNEA

01:00 FT [3] FK Jerezo 2 - 1 Buducnost [10] 1-1

MNEA

01:00 FT FK Podgorica 3 - 2 Iskra Danilo [9] - 1 2-2

MNEA

01:00 FT Zeta 1 - 0 Rudar [5] 0-0

MNEA

01:00 FT [2] OFK Petrovac 1 - 1 Sutjeska [4] 1-0

CROA

01:05 FT [3] Lok. Zagreb 2 - 1 Sibenik [4] - 1 1/2 2-1

ITB

01:30 FT [9] Cosenza 2 - 0 Vicenza +0 0-0

ITA3

01:30 FT 1 [B-2] Reggiana 1 - 2 Feralpisalo [A-3] - 1 0-2

DUB

01:30 FT [2] Kaiserslautern 0 - 0 Dynamo Dresden - 1/4 0-0

PHB

01:30 FT Auxerre 0 - 0 Sochaux [17] - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 5-4

ITAA

01:45 FT 2 [18] Torino 0 - 3 Roma [13] 2 +1/2 0-2

SCOA

01:45 FT Inverness C.T. 2 - 2 St. Johnstone [7] +1/4 0-2

IREA

01:45 FT 1 [8] Drogheda Utd 3 - 1 Finn Harps [9] +0 0-0

IREA

01:45 FT [3] Derry City 1 - 2 Dundalk [2] - 1 0-1

IREA

01:45 FT [6] Bohemians 2 - 1 Sligo Rovers [5] - 1/2 0-0

IREA

01:45 FT [4] St. Patrick's 1 - 2 Shelbourne [7] - 1/2 1-1

IREB

01:45 FT [1] Cork City 1 - 1 Wexford Youths [6] - 1 3/4 1-0

IREB

01:45 FT [5] Treaty United 2 - 2 Cobh Ramblers [8] - 1/4 1-1

IREB

01:45 FT [2] Galway 3 - 0 Athlone [9] - 2 1/4 0-0

TBNA

02:00 FT [13] Rayo Vallecano 2 - 4 Levante 3 - 3/4 1-3

TBNA

02:00 FT [15] Real Madrid 0 - 0 Real Betis [14] - 1 1/4 0-0

TBNB

02:00 FT [22] Zaragoza 1 - 0 Lugo [13] - 1/2 0-0

DUC4BA

02:00 FT [6] Nurnberg II 3 - 3 Bayern Munich II [4] +1 2-2

ICEB

02:15 FT [3] Afturelding 1 - 1 UMF Selfoss [6] +1/2 0-0

ICEB

02:15 FT [9] Kordrengir 2 - 0 Knat. Vesturbaejar [11] 1-0

ICEB

03:30 FT [7] Thor Akureyri 1 - 1 UMF Grindavik [10] 1 +0 0-1

VENA

04:15 FT [1] Zamora Barinas 1 - 0 Puerto Cabello [6] - 1/4 1-0

PARA

04:30 FT [10] Tacuary FBC 1 - 0 Sportivo Ameliano [11] +1/4 0-0

BRB

05:00 FT [15] Brusque FC/SC 1 - 0 Tombense FC/MG [10] - 1/2 0-0

ARGB

05:10 FT [27] Atletico Atlanta 0 - 0 Deportivo Maipu [13] - 1/4 0-0

CHIA

06:00 FT [16] Coquimbo Unido 2 - 4 U. Espanola [5] +0 1-1

URUA

06:00 FT [3] Dep. Maldonado 0 - 1 CA Fenix [7] - 1/4 0-1

VENA

06:30 FT [3] Monagas 2 - 2 Estu.Merida [9] - 1 1-0

ARGB

07:00 FT [5] All Boys 1 - 1 Deportivo Madryn [15] - 1/4 1-0

ECUA

07:00 FT 1 [14] Cumbaya FC 3 - 2 9 de Octubre [13] - 1/4 2-1

ARGB

07:10 FT [1] Belgrano 2 - 0 Flandria [34] - 3/4 1-0

BRB

07:30 FT [3] Bahia/BA 2 - 1 Ponte Preta/SP [11] - 1 1-0

PERA

07:30 FT [7] Cesar Vallejo 0 - 1 Academia Cantolao [16] - 1 1/2 0-1

NHATC

10:00 FT [80] FC Imabari 1 - 4 Okinawa SV [33] 1-0

Kết quả bóng đá ngày 20/05/2022

Kết quả bóng đá ngày 20/05/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 20/05/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 20/05/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0