KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 21/05/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 21/05/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

11:00 FT [6] Sanf Hiroshima 3 - 1 Kyoto Sanga [13] - 1 2-1

NHATB

11:00 FT [6] Roas. Kumamoto 1 - 1 JEF United Chiba [10] +1/4 0-0

NHATW

11:00 FT [12] Angeviolet Hiroshima Nữ 0 - 1 Nittaidai FIELDS (W) [7] 0-1

AUSNSW

12:00 FT [10] North Shore Mariners 2 - 6 Sydney FC U21 [7] +1/4 1-6

AUSSL

12:00 FT [12] West Torrens 2 - 1 Adelaide Utd U21 [5] +1/4 0-1

AUSVPL

12:00 FT [11] St Albans Saints 0 - 1 Port Melbourne [3] +1 1/4 0-1

AUSVPL

12:00 FT [14] Eastern Lions 0 - 1 Dandenong Th. [8] +1 1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [15] Shimizu S-Pulse 1 - 2 Nagoya Grampus [10] +1/4 0-1

NHATA

12:00 FT [3] Cerezo Osaka 3 - 1 Gamba Osaka [16] - 1/2 0-1

NHATB

12:00 FT [2] Alb. Niigata (JPN) 3 - 0 Yokohama FC [1] - 1/4 2-0

NHATB

12:00 FT [20] Omiya Ardija 2 - 4 Vegalta Sendai [3] +1/4 0-2

NHATB

12:00 FT [14] Tokushima Vortis 0 - 1 Tochigi SC [15] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [17] Blaublitz Akita 3 - 3 Tokyo Verdy [11] +1/2 0-1

NHATB

12:00 FT [16] Zweigen Kan. 1 - 1 Montedio Yama. [8] +1/4 1-0

NHATW

12:00 FT [10] Ehime FC Nữ 0 - 1 Setagaya Sfida Nữ [2] 0-1

HQ3

12:00 FT [2] Siheung Citizen 2 - 1 Dangjin Citizen [16] 1-0

HQ3

12:00 FT [9] Busan Transp. 1 - 1 Pocheon Citizen [7] 0-1

AUSSL

12:30 FT [1] Campbelltown City 4 - 2 Cumberland Utd [11] - 1 1/2 1-0

AUSSL

12:30 FT [2] Adelaide Comets 2 - 0 Croydon Kings [7] - 1/2 0-0

AUSSL

12:30 FT [6] White City W. 1 - 1 Sturt Lions [8] - 1/4 1-1

AUSSL

12:30 FT [9] SA Panthers 1 - 0 Metro Stars [4] +1/2 1-0

AUSQSL

13:00 FT [4] Peninsula Power 7 - 3 Capalaba [12] - 2 1/4 2-3

NHATA

13:00 FT [14] Shonan Bellmare 2 - 1 Vissel Kobe [18] +0 1-0

NHATA

13:00 FT [7] FC Tokyo 0 - 0 Kashiwa Reysol [2] - 1/4 0-0

NHATJFL

13:00 FT [5] Veertien Mie 1 - 1 FC Osaka [1] 0-1

NGB

14:00 FT [15] SKA-Khabarovsk 0 - 3 Akron Togliatti [17] - 1/2 0-0

AUSFWP

14:00 FT [6] Inglewood Utd 1 - 2 Stirling Macedonia [3] +1/4 0-1

AUSFWP

14:00 FT [4] Bayswater City 1 - 1 Armadale SC [9] - 1 0-0

AUSFWP

14:00 FT [5] Sorrento 1 - 3 Floreat Athena [1] - 1/4 1-1

AUSFWP

14:00 FT [2] Perth RedStar 5 - 0 Perth Glory U21 [7] - 1/2 1-0

AUSFWP

14:00 FT [10] Cockburn City 0 - 0 Balcatta [12] - 3/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [11] Gwelup Croatia 0 - 7 Perth SC [8] +3/4 0-2

NHATB

14:00 FT [12] Mito Hollyhock 3 - 0 Grulla Morioka [19] - 1 1-0

HQB

14:00 FT [4] Daejeon Hana Citizen 1 - 0 Bucheon 1995 [2] - 1/4 1-0

AUSA

14:15 FT [2] Melb. Victory 1 - 4 Western United [3] - 1/2 1-1

HQA

14:30 FT [8] FC Seoul 0 - 1 Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 3/4 0-1

NHATA

15:00 FT [9] Urawa Red 1 - 1 Kashima Antlers [5] +0 1-1

NHATA

15:00 FT [8] Sagan Tosu 0 - 0 Kawasaki Fro. [4] +1/4 0-0

HQ3

15:00 FT [3] Paju Citizen 2 - 1 Gyeongju KHNP [5] +1/4 0-0

HQ3

15:00 FT [15] Cheonan City 1 - 2 Daejeon Korail [13] - 1/4 0-0

AUSSL

15:30 FT [10] Adelaide Olympic 0 - 2 Adelaide City [3] +1 0-1

SEAW

16:00 FT [B-2] Myanmar Nữ 1 - 2 Philippines Nữ [A-2] - 1/4 1-0

NGB

16:00 FT 1 [8] Krasnodar B 1 - 3 Spartak Moscow B - 1/2 0-1

CZEU19

16:00 FT [3] Slavia Praha U19 4 - 2 Mlada Boleslav U19 [7] - 1 3/4 2-1

CZEU19

16:00 FT [2] Zlin U19 2 - 1 MFk Karvina U19 [8] +1/2 0-1

CZEU19

16:00 FT [16] Pribram U19 2 - 2 C. Budejovice U19 [15] 2-0

AUSNSW

16:00 FT 1 [4] Marconi Stallions 2 - 1 Sutherland Sharks [12] - 1 1/4 0-0

AUSVPL

16:00 FT [12] Hume City 3 - 0 Altona City [10] +1/4 2-0

NHATB

16:00 FT [4] Okayama 1 - 0 Oita Trinita [9] +0 0-0

HQA

16:00 FT [3] Pohang Steelers 2 - 0 Incheon Utd [4] - 1/2 2-0

HQB

16:30 FT [10] Jeonnam Dragons 2 - 3 Ansan Greeners [9] - 3/4 1-1

AUSVPL

16:45 FT [5] Bentleigh Greens 1 - 1 Avondale Heights [7] +1/4 1-0

NHATA

17:00 FT [12] Avispa Fukuoka 1 - 0 Yokohama FM [1] +1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [22] Ryukyu 1 - 1 Ventforet Kofu [13] +1/2 0-0

HQA

17:00 FT [10] Gimcheon Sangmu 0 - 2 Ulsan Hyundai [1] +1/4 0-2

CZEU19

17:30 FT Meteor Praha U19 1 - 5 Sigma Olomouc U19 [6] 0-3

CZEU19

17:45 FT [5] Sparta Praha U19 4 - 0 Banik Ostrava U19 [4] 1-0

SINA

17:45 FT [4] Tampines Rovers 0 - 4 Lion City Sailors [1] 0-1

AFCC

18:00 FT [D-1] ATK 3 - 0 Bashundhara Kings [D-2] - 1/2 2-0

NGB

18:00 FT Tom Tomsk 2 - 2 Metallurg Lipetsk - 3/4 1-1

NGB

18:00 FT Tekstilshchik Ivanov 1 - 3 Rotor Volgograd +3/4 0-1

CZEU19

18:00 FT [1] Brno U19 2 - 1 Vik. Plzen U19 [14] 1-0

CZEU19

18:00 FT [12] Hradec Kralove U19 0 - 1 Opava U19 0-0

SEAW

19:00 FT [B-1] Thái Lan Nữ 0 - 1 Việt Nam Nữ [A-1] +1/4 0-0

DUC4B

19:00 FT [12] Ein. Norderstedt 1 - 0 Luneburger SK - 1 1/4 1-0

DUC4BA

19:00 FT [15] Buchbach 5 - 2 SpVgg Bayreuth +1 1/4 3-0

DUC4BA

19:00 FT [11] Heimstetten 2 - 1 VfB Eichstatt [17] - 3/4 0-1

DUC4BA

19:00 FT [20] Augsburg II 3 - 1 Memmingen - 1/4 1-0

DUC4BA

19:00 FT Schalding Hein. 0 - 5 Greuther Furth II [13] 0-2

DUC4BA

19:00 FT [12] TSV 1896 Rain 5 - 0 Rosenheim - 1 4-0

DUC4BA

19:00 FT [5] Wacker Burghausen 2 - 3 FC Pipinsried [14] - 1 1/4 1-2

NGB

19:00 FT [6] Baltika 0 - 1 Fakel +0 0-0

NGB

19:00 FT Torpedo Moscow 2 - 2 Kuban [4] - 1 1/4 0-1

NGB

19:00 FT Olim. Dolgiye Prudy 2 - 4 Neftekhimik Nizh [11] +1/2 0-1

NGB

19:00 FT 1 [2] Alania Vla 3 - 2 Kamaz [1] - 1 2-1

NGB

19:00 FT [9] Volgar Astrakhan 2 - 2 FK Orenburg +3/4 1-2

NGB

19:00 FT [3] Yenisey 3 - 2 Veles Moscow [16] - 1 1/4 2-2

BLRA

19:00 FT [12] Belshina Bobruisk 2 - 1 Isloch [3] 0-0

LITA

19:00 FT [2] Hegelmann Litauen 2 - 0 Dziugas FC [9] - 1 1/2 1-0

MAPL

19:15 FT [7] Perak FA 0 - 2 UiTM FC [8] - 1/4 0-0

RMNA

19:30 FT Concordia Chiajna 2 - 1 Chindia Targoviste [14] +1/2 0-0

ARMA

19:45 FT [3] Van Yerevan 1 - 0 FC Noah [10] +1/4 1-0

DUC4B

20:00 FT Oldenburg 1897 1 - 1 Holstein Kiel II [18] - 1 1-0

DUC4B

20:00 FT [16] Wer.Bremen II 3 - 0 Weiche Flensburg [2] +0 2-0

AZEA

20:00 FT [3] Gabala FC 1 - 1 Sabah FK [1] +0 0-0

AZEA

20:00 FT 1 [4] Zire IK 0 - 0 Keşla FK [7] - 1 1/4 0-0

CROA

20:00 FT [6] HNK Rijeka 1 - 0 Hrvatski Dragovoljac - 1 3/4 1-0

GEOA

20:00 FT [3] Samgurali Tskh. 3 - 0 Torpedo Kut. [7] - 1/4 0-0

GEOA

20:00 FT [10] Lokomotiv T 0 - 2 Dinamo Tbilisi [2] 0-1

KAZA

20:00 FT [6] Kairat Almaty 2 - 0 Shakhter Kar. [9] - 1/2 1-0

KAZA

20:00 FT [8] Atyrau 1 - 1 Astana [2] +3/4 0-0

SLOA

20:00 FT [3] NK Radomlje 3 - 3 Domzale [4] - 1/2 1-1

TNKA

20:00 FT [10] Sivasspor 2 - 1 Kayserispor [16] - 1/4 1-0

TNKA

20:00 FT Altay 2 - 4 Kasimpasa [19] +1/2 1-2

TNKB

20:00 FT [10] Genclerbirligi 2 - 4 Umraniyespor +0 1-2

TNKB

20:00 FT [12] Keciorengucu 1 - 2 Ankaragucu +1/4 1-1

TDA

20:00 FT [4] AIK Solna 2 - 2 Sirius [9] - 1 1/4 2-2

MAPL

20:00 FT [5] PDRM FA 1 - 0 FAM-MSN [10] 0-0

NPA

20:00 FT [14] Maritzburg Utd 1 - 0 Baroka FC - 1/4 0-0

NPA

20:00 FT [13] Chippa Utd 0 - 1 TS Galaxy [6] +1/4 0-0

NPA

20:00 FT [10] Stellenbosch FC 1 - 0 Cape Town City [15] +1/4 0-0

NPA

20:00 FT [11] Marumo Gallants FC 2 - 2 Sekhukhune Utd [5] +0 0-0

NPA

20:00 FT 1 [7] Kaizer Chiefs 2 - 2 Moroka Swallows [9] - 1/2 1-0

ANHL1

21:00 FT Sunderland 2 - 0 Wycombe [11] - 1/4 1-0

SCOC

21:00 FT [34] Rangers 0 - 0 Hearts [29] - 1 0-0

NGA

21:00 FT Rubin Kazan 1 - 2 Ufa +1/4 1-0

NGA

21:00 FT [10] Krylya Sovetov 0 - 1 Lok. Moscow [14] - 1/2 0-0

NGA

21:00 FT 1 [5] Din. Moscow 1 - 5 FK Sochi [3] - 1/4 1-4

NGA

21:00 FT 1 Arsenal-Tula 1 - 2 Ural S.r. [16] +1 1/4 1-2

NGA

21:00 FT [7] Khimki 2 - 1 Spartak Moscow [2] +1/4 2-1

NGA

21:00 FT [8] Krasnodar 1 - 1 Akhmat Groznyi [9] +1/4 0-0

NGA

21:00 FT [13] Nizhny Nov 1 - 0 Zenit [4] +1/2 1-0

NGA

21:00 FT [1] CSKA Moscow 4 - 0 Rostov [6] - 1 2-0

ICEB

21:00 FT [12] Trottur Vogum 1 - 1 Vestri [8] +3/4 0-0

NORA

21:00 FT [8] Sandefjord 1 - 4 Lillestrom [2] +1/2 1-3

FINA

21:00 FT [7] Seinajoen JK 1 - 0 IFK Mariehamn [10] - 1/2 0-0

FINB

21:00 FT [1] TPS Turku 0 - 0 PEPO [12] - 1 1/4 0-0

FINB

21:00 FT [7] EIF Ekenas 2 - 1 PK-35 [9] - 1/2 1-0

FINB

21:00 FT 1 [6] KPV Kokkola 0 - 3 SJK Akatemia [8] - 1/4 0-3

FINB

21:00 FT [10] MP Mikkeli 3 - 0 Jaro [3] +1/4 1-0

BRB

21:00 FT [16] Operario/PR 3 - 2 Ituano/SP [8] +0 0-1

EGYA

21:00 FT [5] Tala'ea Al Jaish 1 - 0 Arab Contractors [17] - 1/4 0-0

EGYA

21:00 FT [16] Al Sharqiyah 2 - 2 Semouha Club [6] +1/2 1-0

UAEA

21:15 FT [8] Al Nasr (UAE) 1 - 2 Al Dhafra [12] - 3/4 1-2

UAEA

21:15 FT [13] Al Oruba (UAE) 1 - 1 Al Wasl [6] 1-0

UAEA

21:15 FT 1 [2] Al Sharjah 2 - 1 Emirates Club [14] - 2 1/4 2-1

HLB

21:30 FT [5] Eindhoven 1 - 2 ADO Den Haag [20] - 1/2 0-2

JORA

21:30 FT [6] S.Al.Ordon 3 - 2 Ma'an SC [10] 0-1

AFCC

22:00 FT [D-4] Maziya S&RC 1 - 0 Gokulam Kerala [D-3] 0-0

AFCC

22:00 FT [C-4] Hilal Al Quds 0 - 2 Al Nejmeh [C-3] 0-0

AFCC

22:00 FT [A-2] Al Kuwait 2 - 1 Al Seeb [A-1] 1-1

AFCC

22:00 FT [B-1] Al Arabi (KUW) 1 - 0 Shabab Al Khalil [B-4] 1-0

ALBA

22:00 FT [9] Dinamo Tirana 2 - 1 KF Tirana [1] 1-0

ALBA

22:00 FT [5] Kukesi 1 - 0 Skenderbeu [10] 1-0

ALBA

22:00 FT [3] Partizani Tirana 4 - 0 Kastrioti Kruje [7] 0-0

ALBA

22:00 FT [4] Vllaznia Shkoder 3 - 1 Egnatia Rrogozhine [8] 2-0

ALBA

22:00 FT [6] Teuta Durres 2 - 1 KF Laci [2] 1-1

AZEA

22:00 FT [10] Sumqayit 5 - 0 Səbail FK [8] - 1/2 3-0

SVKA

22:00 FT [6] Spartak Trnava 1 - 0 Dunajska Stred [2] - 3/4 0-0

SVKA

22:00 FT [1] Slo. Bratislava 2 - 2 MSK Zilina [4] - 1 3/4 1-2

SVKA

22:00 FT [3] Ruzomberok 3 - 1 Sered - 1 1/4 3-1

SVKA

22:00 FT FK Pohronie 1 - 0 Senica 1-0

SVKA

22:00 FT [10] Liptovsky Mikulas 0 - 2 Zlate Moravce [12] - 3/4 0-1

SVKA

22:00 FT [9] Trencin 2 - 2 Zemplin Michalovce [7] - 1/2 1-1

CYPA

22:00 FT [10] Doxa Katokopia 0 - 0 PAEEK Kyrenia [11] - 1 1/2 0-0

AUTA

22:00 FT [3] RB Salzburg 1 - 1 Austria Klagenfurt [11] - 2 3/4 0-0

AUTA

22:00 FT [12] Austria Wien 4 - 2 Sturm Graz [4] - 1/2 2-1

AUTA

22:00 FT [10] Wolfsberger AC 2 - 1 Rapid Wien [2] - 1/4 0-1

DENA

22:00 FT Vejle 2 - 1 Odense BK [12] +0 0-1

DENA

22:00 FT [3] Aarhus AGF 2 - 2 Nordsjaelland [1] +1/4 1-1

DENA

22:00 FT Sonderjyske 0 - 2 Viborg [7] +1/2 0-1

ALGA

22:00 FT [9] ASO Chlef 0 - 0 NC Magra [13] - 1/2 0-0

ALGA

22:00 FT [16] Hussein Dey 3 - 5 RC Relizane [17] - 1 1/4 3-2

ALGA

22:00 FT [12] HB Chelghoum Laid 2 - 0 MC Alger [8] +0 0-0

CROA

22:05 FT [10] HNK Gorica 1 - 1 NK Osijek [7] +1/2 1-0

ITAA

22:15 FT Genoa 0 - 1 Bologna [3] - 3/4 0-0

TBNA

22:30 FT [18] Valencia 2 - 0 Celta Vigo [6] +0 1-0

AZEA

22:30 FT [2] Karabakh Agdam 4 - 1 Neftchi Baku [5] - 1 3-0

POLA

22:30 FT Gornik Leczna 0 - 1 Jagiellonia [13] +1/2 0-0

POLA

22:30 FT Wisla Krakow 0 - 1 Warta Poznan [15] - 1/4 0-1

POLA

22:30 FT [6] Legia Wars. 3 - 0 Cracovia Krakow [2] - 1/2 0-0

POLA

22:30 FT [1] Wisla Plock 3 - 0 Stal Mielec [4] - 1/2 1-0

POLA

22:30 FT [8] Rakow Czestochowa 3 - 0 Lechia GD [14] - 1 3/4 2-0

POLA

22:30 FT [17] Lech Poznan 2 - 1 Zaglebie Lubin [10] - 1 1/2 2-0

POLA

22:30 FT [9] Slask Wroclaw 3 - 4 Gornik Zabrze [7] +0 3-2

POLA

22:30 FT [18] Piast Gliwice 1 - 1 Radomiak Radom [11] - 1/2 0-1

POLA

22:30 FT [3] Pogon Szczecin 2 - 2 Nieciecza - 1 1/4 1-0

TDA

22:30 FT [15] Helsingborg 1 - 4 Varnamo [13] +1/4 1-0

ITB

22:59 FT [16] Pisa 1 - 0 Benevento [4] - 1/4 1-0

ITA3

22:59 FT [C-2] Catanzaro 1 - 0 SS Monopoli [C-5] - 1/2 1-0

BDNB

22:59 FT FC Alverca 0 - 0 SC Covilha [4] - 1/4 0-0

BLRC

22:59 FT [2] Bate Borisov 1 - 2 Gomel [1] - 1 1-0

ESTC

22:59 FT [5] Nomme Kalju 0 - 0 Paide Linname. [6] +1/2 0-0

GEOA

22:59 FT [6] FC Telavi 0 - 2 Dinamo Batumi [1] 0-2

ICEA

22:59 FT 1 [3] KA Akureyri 0 - 2 Stjarnan [5] - 1/2 0-1

ICEA

22:59 FT [6] KR Reykjavik 1 - 1 Leiknir Rey. [11] - 1 1/4 1-0

ICEA

22:59 FT 1 [9] Vestmannaeyjar 0 - 0 IA Akranes [12] - 1/2 0-0

LITA

22:59 FT [5] Suduva 2 - 1 FK Panevezys [3] +1/4 2-1

NORA

22:59 FT [1] Molde 2 - 1 Kristiansund [16] - 1 3/4 2-0

FINB

22:59 FT [4] Gnistan 1 - 0 PIF Parainen [11] - 1 1-0

CYPA

22:59 FT 1 [4] Anorthosis 0 - 3 Aris Limassol [6] - 3/4 0-1

TNKA

22:59 FT 1 Malatyaspor 0 - 5 Fenerbahce [7] +1 3/4 0-1

TNKA

22:59 FT [5] Besiktas 1 - 1 Konyaspor [12] - 1/2 0-1

TNKB

22:59 FT Bursaspor 1 - 0 Menemen Bld - 1 1-0

TNKB

22:59 FT Kocaelispor 4 - 1 Adanaspor [1] +1/4 1-0

KSAA

22:59 FT [12] Al Ettifaq 5 - 2 Hazm [16] - 1 1/4 2-1

BULA

23:15 FT [14] Pirin Blagoevgrad 3 - 5 Botev Vratsa [11] +1 1/4 2-2

BULA

23:15 FT Tsarsko Selo 1 - 1 Lok. Sofia [7] - 1 0-1

CHIB

23:30 FT [4] Dep. Copiapo 5 - 0 Puerto Montt [6] 2-0

CHIB

23:30 FT [3] U. San Felipe 2 - 0 Iquique [8] 1-0

ALGA

23:45 FT [2] JS Kabylie 2 - 0 WA Tlemcen [18] - 3 1-0

C1W

00:00 FT [3-1] Barcelona Nữ 1 - 3 Lyon Nữ [4-1] - 1 1-3

TBN3

00:00 FT [A1-18] Tudelano 0 - 2 S.S. Reyes [A1-10] - 1/4 0-0

BIHA

00:00 FT [8] Zrinjski 1 - 0 Leotar Trebinje [11] 0-0

MDVC

00:00 FT [5] Sfintul Gheorghe 0 - 1 Sheriff Tiraspol [1] 0-0

UAEA

00:00 FT [4] Al Jazira 1 - 2 Al Wahda(UAE) [3] +3/4 1-0

ALGA

00:00 FT [3] JS Saoura 4 - 1 O Medea [15] - 1 1/4 1-0

ISRA

00:30 FT [2] Hap. Beer Sheva 3 - 1 Bnei Sakhnin [4] - 1 2-1

ISRA

00:30 FT [1] Maccabi Haifa 4 - 0 Maccabi Netanya [5] - 1/4 2-0

ISRA

00:30 FT [6] Hapoel Tel Aviv 0 - 2 Maccabi TA [3] +3/4 0-0

RMNA

00:30 FT 1 [15] Universitaea Cluj 2 - 0 Dinamo Bucuresti +0 1-0

URUA

00:30 FT [11] CA Rentistas 2 - 0 Cerro Largo [14] +0 0-0

TBNB

01:00 FT Fuenlabrada 0 - 0 Sporting Gijon [19] +1/4 0-0

TBNB

01:00 FT [5] Cartagena 5 - 0 Amorebieta +0 2-0

TBNB

01:00 FT [8] Huesca 3 - 2 Real Sociedad B - 1/4 2-0

TBNB

01:00 FT [14] Malaga 0 - 1 Burgos CF [4] - 1/2 0-1

DUCC

01:00 FT [29] Freiburg 1 - 1 Leipzig [39] +1/2 1-0

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 2-4

HLB

01:00 FT [1] Heracles Almelo 1 - 3 SBV Excelsior - 3/4 1-0

CROA

01:00 FT [1] Dinamo Zagreb 3 - 1 Hajduk Split [2] - 3/4 0-0

NORB

01:00 FT [1] Brann 3 - 0 Fredrikstad [12] - 1 1/4 1-0

KSAA

01:00 FT [7] Al Raed 0 - 3 Al Nasr (KSA) [3] +3/4 0-1

JORA

01:00 FT [1] Wehdat Amman 1 - 0 Sahab [5] - 1 1/4 0-0

ARGB

01:10 FT [14] Brown de Adrogue 2 - 1 Instituto [3] +0 0-0

ARGB

01:10 FT [9] Def.Belgrano 0 - 0 Agropecuario AAC [24] +0 0-0

SLOA

01:15 FT Aluminij 2 - 2 Tabor Sezana [6] +0 1-1

TSB

01:15 FT [4] Stade L. Ouchy 1 - 2 Schaffhausen [6] +3/4 1-0

TSB

01:15 FT [7] Aarau 1 - 2 Vaduz [8] - 1 1/2 0-1

TSB

01:15 FT [10] Neuchatel Xamax 5 - 2 Wil 1900 [2] +0 2-0

TSB

01:15 FT SC Kriens 0 - 5 Winterthur +1 3/4 0-2

TSB

01:15 FT [9] Thun 2 - 1 Yverdon [1] - 1 2-0

PERA

01:15 FT [17] Uni.San Martin 3 - 1 Carlos Stein [18] - 1/4 1-1

TBN3

01:30 FT [A2-11] Atl. Baleares 0 - 0 Atl. Sanluqueno [A2-16] - 1 0-0

TBN3

01:30 FT [A2-19] UE Costa Brava 1 - 1 San Fernando [A2-12] +1/4 0-0

TBN3

01:30 FT [A1-6] UD Logrones 1 - 0 Badajoz [A1-11] - 1/4 0-0

TBN3

01:30 FT [A1-7] Salamanca 3 - 0 CD Calahorra [A1-8] - 1/2 1-0

TBN3

01:30 FT [A1-14] Athletic Bilbao B 2 - 1 Racing Santander [A1-1] - 1/4 2-0

TBN3

01:30 FT [A2-20] Real Betis B 0 - 2 Albacete [A2-3] +1 0-1

TBN3

01:30 FT [A1-4] Celta Vigo II 0 - 1 Racing Ferrol [A1-3] - 1/4 0-0

TBN3

01:30 FT [A2-7] Algeciras 1 - 1 Real Madrid B [A2-4] - 1/4 0-1

TBN3

01:30 FT 1 [A1-19] Valladolid II 0 - 4 Deportivo [A1-2] +1/2 0-2

TBN3

01:30 FT [A2-14] Cornella 2 - 0 Alcoyano [A2-13] - 1/4 0-0

TBN3

01:30 FT [A2-8] Villarreal B 0 - 0 Linense [A2-15] - 1 0-0

TBN3

01:30 FT [A2-2] Linares Deportivo 2 - 0 Sabadell [A2-5] +0 0-0

TBN3

01:30 FT [A1-9] Rayo Majada. 3 - 2 Zamora CF [A1-17] - 1 1-1

TBN3

01:30 FT [A2-1] Andorra FC 1 - 0 UCAM Murcia [A2-18] - 1 1/2 1-0

TBN3

01:30 FT [A1-12] Inter de Madrid 3 - 1 SD Logrones [A1-16] - 3/4 1-0

TBN3

01:30 FT [A1-15] Talavera 0 - 5 Cultural Leonesa [A1-13] - 1 0-1

TBN3

01:30 FT [A2-9] Barcelona B 5 - 0 Castellon [A2-17] - 1/2 2-0

TBN3

01:30 FT [A2-6] Gimnastic T. 1 - 0 Sevilla B [A2-10] - 3/4 1-0

ITA3

01:30 FT [A-2] Padova 0 - 1 Juventus U23 [A-8] - 1/2 0-1

GREC

01:30 FT [10] Panathinaikos 1 - 0 PAOK [17] - 1/4 1-0

IREB

01:30 FT [4] Longford Town 0 - 3 Waterford Utd [3] +1/2 0-1

ARGB

01:30 FT [36] Ramon Santamarina 0 - 3 Ind.Rivadavia [12] +1/2 0-1

ARGB

01:30 FT [31] Villa Dalmine 3 - 0 Gimnasia Jujuy [18] - 1/4 1-0

ITAA

01:45 FT 1 [2] Atalanta 0 - 1 Empoli [5] 1 - 2 1/4 0-0

ITAA

01:45 FT 3 [6] Fiorentina 2 - 0 Juventus [8] 3 - 1/2 1-0

ITAA

01:45 FT 2 [9] Lazio 3 - 3 Verona [20] 6 - 1/2 2-2

BIA

01:45 FT [6] Gent 1 - 2 Charleroi [14] - 1 1-1

BIA

01:45 FT [12] KV Mechelen 0 - 0 Genk [2] +1/2 0-0

AFCC

02:00 FT [B-3] Dhofar 2 - 3 AL Riffa [B-2] 1-2

AFCC

02:00 FT 2 [C-1] East Riffa 2 - 0 Tishreen SC [C-2] 1-0

AFCC

02:00 FT [A-3] Jableh SC 1 - 0 Al Ansar (LBN) [A-4] 0-0

ITA3

02:00 FT [C-3] Palermo 2 - 2 Virtus Entella [B-4] - 1/2 0-0

PHA

02:00 FT 2 [20] Clermont 1 - 2 Lyon [6] 2 +1/2 0-1

PHA

02:00 FT 1 [11] Angers 2 - 0 Montpellier [5] 4 - 1/4 1-0

PHA

02:00 FT 1 [13] Stade Brestois 2 - 4 Bordeaux - 1 2-2

PHA

02:00 FT 2 [4] Lens 2 - 2 Monaco [7] 3 +1/4 1-1

PHA

02:00 FT 2 [2] Lille 2 - 2 Rennes [17] 2 +1/2 1-1

PHA

02:00 FT 2 [8] Lorient 1 - 1 Troyes [14] 2 1 - 1/4 0-1

PHA

02:00 FT 2 [3] Marseille 4 - 0 Strasbourg [16] 1 - 1/4 1-0

PHA

02:00 FT 2 [12] Nantes 1 - 1 Saint Etienne +0 1-0

PHA

02:00 FT 1 [1] PSG 5 - 0 Metz 2 1 - 2 1/2 3-0

PHA

02:00 FT [19] Stade Reims 2 - 3 Nice [9] 2 +1/2 2-0

BDNA

02:00 FT [12] Chaves 2 - 0 Moreirense +0 1-0

ARGB

02:00 FT [10] San Martin SJ 3 - 1 Nueva Chicago [33] - 3/4 1-1

BLVA

02:00 FT [A-3] Nacional Potosi 4 - 2 Oriente Petrolero [A-4] - 3/4 2-1

BLVA

02:00 FT [A-6] Real Santa Cruz 1 - 2 CA Palmaflor [A-1] - 1/2 0-0

BLVA

02:00 FT [A-2] The Strongest 1 - 0 Aurora [A-7] - 1 1/2 1-0

CHIA

02:00 FT [9] Audax Italiano 3 - 2 Univ. Catolica(CHL) [10] +1/4 2-1

CHIA

02:00 FT [15] Antofagasta 2 - 2 Everton CD [7] - 1/4 0-1

VENA

02:00 FT [16] UCV FC 0 - 0 Dep.Lara [14] 0-0

EGYA

02:00 FT [13] ENPPI Cairo 1 - 2 Ahly Cairo [3] 0-0

BRA

02:30 FT [19] Atletico/GO 2 - 0 Coritiba/PR [15] - 1/4 1-0

BRA

02:30 FT [5] Flamengo/RJ 1 - 0 Goias/GO [13] - 2 1-0

TBNB

03:00 FT 1 [9] Ibiza-Eivissa 1 - 2 Valladolid +3/4 0-1

TBNB

03:00 FT [18] SD Ponferradina 0 - 3 Leganes [11] - 3/4 0-2

TBNB

03:00 FT Girona 2 - 0 Mirandes [15] - 1 1/4 1-0

TBNB

03:00 FT Almeria 1 - 1 Alcorcon - 1 1/2 0-0

TBNB

03:00 FT [6] Eibar 2 - 0 Tenerife [20] - 1/2 1-0

TBNB

03:00 FT [10] Las Palmas 2 - 1 Real Oviedo [17] - 1/2 1-1

COLA

03:00 FT 2 [17] Envigado 1 - 4 Deportes Tolima [14] +1/4 0-1

ECUA

03:00 FT [11] Delfin SC 1 - 0 Gualaceo SC [10] - 1 0-0

URUA

03:00 FT 1 [2] Nacional(URU) 2 - 0 Albion FC (URU) [16] - 1 1/2 0-0

PARA

03:30 FT [5] Resistencia SC 0 - 0 Sol de America [7] +1/2 0-0

PERA

03:30 FT [5] Cienciano 3 - 2 UTC Cajamarca [11] 1-0

BLVA

04:15 FT [B-7] Inde. Petrolero 0 - 0 Royal Pari [B-4] - 3/4 0-0

VENA

04:15 FT [10] Zulia FC 1 - 0 Caracas [8] +0 0-0

BRA

04:30 FT [9] Santos/SP 0 - 0 Ceara/CE [12] - 1/4 0-0

CHIA

04:30 FT [12] Univ. de Chile 3 - 2 Huachipato [11] - 1/4 1-0

BRA

05:00 FT [20] Juventude/RS 0 - 3 Palmeiras/SP [1] +1/2 0-2

USW

05:00 FT [1] Portland Tho. Nữ 0 - 2 Houston Dash Nữ [3] - 3/4 0-1

ARGB

05:10 FT [11] Estudiantes BsAs 2 - 1 Quilmes [26] - 1/4 1-1

COLA

05:30 FT [10] Inde.Medellin 2 - 0 La Equidad [12] - 1/2 1-0

ECUA

05:30 FT [2] Emelec 0 - 1 Catolica Quito [4] - 1/4 0-0

URUA

05:30 FT [5] CA Penarol 1 - 0 Boston River [4] - 3/4 1-0

USA

05:30 FT [Dong-14] D.C. Utd 2 - 2 Toronto [Dong-13] - 1 1/4 1-1

PARA

06:00 FT [9] General Caballero 0 - 4 Guarani CA [4] +1/4 0-0

USB

06:00 FT [A-9] Indy Eleven 2 - 0 New York RB II [A-14] - 1 2-0

USB

06:00 FT 1 [A-13] Ch. Battery 0 - 4 Miami FC [A-7] +1/4 0-3

VENA

06:30 FT [13] Mineros Guayana 1 - 2 Dep.Tachira [4] +1/2 0-2

USA

06:30 FT [Dong-6] Cincinnati 2 - 3 New England [Dong-7] +0 1-2

USB

06:30 FT [A-1] Louisville City 0 - 2 Monterey Bay FC [B-11] - 2 1/4 0-0

USB

06:30 FT [A-6] Detroit City FC 3 - 1 Atlanta United II [A-12] - 1 1/4 2-1

USB

06:30 FT [A-2] Tampa Bay Rowdies 3 - 1 Pittsburgh R. [A-4] - 1/2 1-1

USA

06:50 FT [Dong-5] Columbus Crew 0 - 2 Los Angeles FC [Tay-1] - 1/2 0-0

USA

06:55 FT [Tay-7] Nashville FC 2 - 2 Atlanta United [Dong-12] - 1/4 2-1

BRA

07:00 FT 1 [18] Cuiaba/MT 1 - 1 Internacional/RS [6] +0 0-0

BRA

07:00 FT [10] America/MG 1 - 1 Botafogo/RJ [14] +0 1-0

CHIA

07:00 FT [13] U. La Calera 1 - 1 La Serena [14] - 3/4 0-0

PERA

07:00 FT [9] Universitario 1 - 1 Sporting Cristal [3] +1/4 1-1

COLA

07:30 FT [6] Junior Barranquilla 1 - 1 Atl. Nacional [7] - 1/2 1-0

USB

07:30 FT [B-12] Rio Grande Valley 2 - 1 San Diego Loyal [B-2] +0 0-1

ECUA

08:00 FT [6] Guayaquil City 2 - 2 LDU Quito [8] +1/2 0-0

MEXA

08:00 FT 1 [3] Tigres UANL 4 - 2 Atlas [14] - 3/4 0-1

USB

09:00 FT [B-13] Orange County SC 2 - 2 El Paso Locomotive [B-6] - 1/4 1-0

USB

09:00 FT 1 [B-9] Oakland Roots 1 - 0 LA Galaxy II [B-8] - 3/4 1-0

USW

09:30 FT [7] Angel City Nữ 1 - 0 Kansas City Nữ [5] - 3/4 0-0

AUSQSL

16:00 Hoãn [9] Eastern Suburbs - Gold Coast Utd [6] - 1/4 -

AUSBPL

16:30 Hoãn [10] Grange Thistle - Souths Utd [7] -

UKRA

22:00 Hoãn [6] PFK Aleksandriya - SK Dnipro-1 [3] -

UKRA

22:00 Hoãn [2] Dinamo Kiev - Chernomorets [13] -

UKRA

22:00 Hoãn [8] Kolos Kovalivka - Desna Chernigiv [7] -

UKRA

22:00 Hoãn [16] FC Mariupol - Vorskla [5] -

UKRA

22:00 Hoãn [14] Inhulets Petrove - FC Mynai [15] -

UKRA

22:00 Hoãn [11] Rukh Vynnyky - Shakhtar Donetsk [1] -

UKRA

22:00 Hoãn [10] Metalist 1925 Kharkiv - Veres Rivne [9] -

UKRA

22:00 Hoãn [4] Zorya - FC Lviv [12] -

USB

07:30 Hoãn [B-1] SA Scorpions - Colorado Springs [B-3] +0 -

USB

07:30 Hoãn [A-8] FC Tulsa - Hartford Athletic [A-11] - 1/4 -

USB

08:00 Hoãn [B-5] New Mexico United - Phoenix Rising [B-10] +0 -

Kết quả bóng đá ngày 21/05/2022

Kết quả bóng đá ngày 21/05/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 21/05/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 21/05/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0