KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 22/05/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 22/05/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATW

11:00 FT [1] Iga Kunoichi Nữ 1 - 0 NGU Loverledge Nữ [5] 0-0

NHATW

11:00 FT [3] Cerezo Osaka Nữ 10 - 0 Gunma W. Star Nữ [8] 5-0

NHATW

11:00 FT [4] Orca Kamogawa Nữ 1 - 0 Nippatsu Yokohama Nữ [9] 1-0

NHATW

11:00 FT [6] AS Harima Albion Nữ 3 - 0 Sperenza Osaka Nữ [11] 2-0

AUSA

11:05 FT [1] Melbourne City 1 - 1 Adelaide Utd [4] - 3/4 0-0

TS 90': 1-1; HP: 1-0

AUSVPL

12:00 FT [7] Heidelberg Utd 2 - 1 South Melbourne [1] +1/4 1-1

NHATB

12:00 FT [18] Renofa Yamaguchi 1 - 2 V-Varen Nagasaki [6] +1/4 0-2

NHATB

12:00 FT [7] Machida Zelvia 2 - 0 Thespa Kusatsu [21] - 1/4 1-0

AUSNSW

13:00 FT [6] Rockdale City 0 - 3 Blacktown City [3] +1/4 0-1

NHATA

13:00 FT [18] Jubilo Iwata 1 - 2 Consa. Sapporo [11] +1/4 1-1

HQ3

13:00 FT [10] Gangneung City 1 - 2 Changwon City [3] +1/4 0-1

HQ3

13:00 FT [14] Mokpo City 0 - 0 Ulsan Citizen [12] - 1/4 0-0

HQB

14:00 FT [8] GimPo Citizen 1 - 0 Busan I'Park [11] - 1/4 0-0

HQB

14:00 FT [6] Gyeongnam 2 - 2 Gwangju [1] +1/4 1-1

HQA

14:30 FT [4] Jeju Utd 0 - 0 Suwon Bluewings [10] - 1/2 0-0

HQA

14:30 FT [9] Daegu 3 - 0 Gangwon [8] - 1/4 1-0

HQ3

15:00 FT [7] Yangju Citizen 1 - 0 Gimhae City [6] +3/4 0-0

SEA

16:00 FT [B-2] Malaysia U23 1 - 1 Indonesia U23 [A-2] - 1/4 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 3-4

KAZA

16:00 FT [12] FK Kyzylzhar 2 - 0 Akzhayik Oral [13] - 1/2 1-0

AUSNSW

16:00 FT [9] Wollongong Wolves 3 - 4 Sydney Utd [8] - 1/4 2-2

HQB

16:30 FT 1 [2] Anyang 0 - 0 Seoul E-Land [7] +0 0-0

SINA

16:30 FT [6] Geylang Intl 0 - 0 Hougang Utd [5] 0-0

HQA

17:00 FT [6] Suwon FC 0 - 1 Jeonbuk H.Motor [2] +1/2 0-0

HQ3

17:00 FT [11] Cheongju FC 0 - 3 Hwaseong FC [4] +1/4 0-1

ITA

17:30 FT 1 [10] Spezia 0 - 3 Napoli [1] 2 +3/4 0-3

POLB

17:40 FT [12] GKS Tychy 1 - 1 Korona Kielce - 1/4 0-1

POLB

17:40 FT [10] Katowice 2 - 0 LKS Lodz [4] - 1/4 1-0

POLB

17:40 FT Stomil Olsztyn 1 - 0 Puszcza Nie. [9] +1/4 0-0

POLB

17:40 FT [8] Skra Czestochowa 1 - 1 GKS Jastrzebie - 1/4 1-1

POLB

17:40 FT [15] Odra Opole 0 - 3 Resovia [18] +1/4 0-2

POLB

17:40 FT Gornik Polkowice 0 - 1 Miedz Legnica - 1/2 0-1

POLB

17:40 FT [14] Chrobry Glogow 4 - 0 Zaglebie Sosno [7] - 1/2 4-0

POLB

17:40 FT Widzew Lodz 2 - 1 Podbeskidzie [3] - 1/4 1-0

POLB

17:40 FT 1 [6] Arka Gdynia 2 - 1 Sandecja [13] - 1/2 1-0

KAZA

18:00 FT [4] Tobol Kostanay 4 - 2 FK Maktaaral [14] - 1 1/4 0-0

TDB

18:00 FT [15] Dalkurd FF 1 - 2 Vasteras [13] +1/4 0-2

TDB

18:00 FT 1 [10] Landskrona 1 - 1 Brage [3] +0 1-0

SEA

19:00 FT [A-1] Việt Nam U23 1 - 0 Thái Lan U23 [B-1] - 1/4 0-0

DUC4B

19:00 FT [11] St. Pauli II 1 - 2 Rehden [12] +0 0-2

DUC4B

19:00 FT [4] Atlas Delmenhorst 4 - 1 Hamburger II [2] +0 2-0

BLRA

19:00 FT [16] Dnepr Mogilev 2 - 0 Dinamo Brest [15] +1/2 0-0

KAZA

19:00 FT [7] Caspiy Aktau 2 - 1 FK Taraz [5] - 1/4 2-0

LITA

19:00 FT [7] Siauliai 1 - 1 Banga [8] - 3/4 0-1

DENB

19:00 FT [3] Vendsyssel FF 1 - 1 HB Koge [6] - 1/4 1-0

DENB

19:00 FT Jammerbugt 3 - 2 Fremad Amager [8] +1/2 1-1

DENB

19:00 FT [9] Hobro I.K. 1 - 2 Esbjerg FB - 1/2 0-2

MAPL

19:15 FT [9] Selangor II 0 - 1 Kelantan [1] +0 0-0

HLA

19:30 FT [5] AZ Alkmaar 2 - 0 Heerenveen [10] - 1 1-0

ARMA

19:45 FT [3] Urartu 1 - 2 Ararat-Armenia [4] +1/2 0-2

ARMA

19:45 FT Noravank SC 1 - 1 Alashkert [1] +1/2 0-0

DUC4B

20:00 FT [6] Drochtersen/Assel 0 - 1 SSV Jeddeloh [7] - 1/4 0-0

DUC4B

20:00 FT Hannoverscher SC 1 - 2 Phonix Lubeck [13] +1 0-0

GEOA

20:00 FT [5] Saburtalo 0 - 2 Dila Gori [4] 0-0

GEOA

20:00 FT [8] Gagra Tbilisi 1 - 2 Sioni Bolnisi [9] 0-1

LATA

20:00 FT [8] Spartaks Jurmala 2 - 0 BFC Daugava [6] +1/4 0-0

NORB

20:00 FT 1 [7] Raufoss IL 0 - 4 Stabaek [5] +1/2 0-1

NORB

20:00 FT [6] Sogndal 2 - 3 Asane Fotball [12] - 1 1-2

FINA

20:00 FT [11] Lahti 0 - 2 AC Oulu [6] - 1/2 0-1

TNKA

20:00 FT [17] Fatih Karagumruk 0 - 1 Alanyaspor [5] +1/4 0-1

TNKA

20:00 FT [4] Istanbul BB 3 - 1 Trabzonspor [2] - 1 1/4 3-0

TDA

20:00 FT 1 [12] Varbergs BoIS 2 - 1 Degerfors IF [14] - 1/2 1-0

TDA

20:00 FT [3] Hammarby 3 - 0 Norrkoping [11] - 1/2 1-0

TDA

20:00 FT [10] Elfsborg 3 - 1 Goteborg [6] - 1 2-1

TDB

20:00 FT [6] Trelleborgs 1 - 2 Osters [4] +1/4 1-2

UZBA

20:00 FT [13] Neftchi 3 - 0 Metallurg Bekabad [10] - 1/4 0-0

BLRA

21:00 FT 1 [10] Slavia Mozyr 1 - 1 Neman Grodno [8] +1/4 0-1

BIA

21:00 FT [6] Union Saint-Gilloise 0 - 1 Antwerpen [1] - 1 0-0

LUXA

21:00 FT [6] Wiltz 0 - 3 Dudelange [1] 0-1

LUXA

21:00 FT RM Hamm Benfica 1 - 3 Jeunesse Esch [11] 0-1

LUXA

21:00 FT [2] Swift Hesperange 2 - 0 Racing Union [5] 1-0

LUXA

21:00 FT [15] Victoria Rosport 0 - 3 Etzella Ettelbruc [3] 0-2

LUXA

21:00 FT [9] UNA Strassen 2 - 2 UT Petange [14] 2-1

LUXA

21:00 FT Rodange 91 2 - 3 Hostert [16] 1-1

LUXA

21:00 FT [12] Differdange 2 - 0 Progres Niedercorn [13] 0-0

LUXA

21:00 FT [4] Fola Esch 1 - 1 Mondorf-les. [8] 0-0

CZEA

21:00 FT Sellier&Bellot Vlasim 2 - 2 Teplice [15] 2-1

CZEA

21:00 FT [1] Bohemians 1905 2 - 0 Opava - 1 1-0

BRB

21:00 FT [1] Cruzeiro/MG 2 - 0 Sampaio Correa/MA [7] - 1 1/4 0-0

EGYA

21:00 FT [10] Ceramica Cleopatra 4 - 1 Masr lel Maqassah [18] - 3/4 1-1

EGYA

21:00 FT 1 [9] Ismaily SC 2 - 2 NBE SC [7] - 1/4 1-0

UAEA

21:15 FT [7] Ajman 0 - 4 Al Ain [1] +3/4 0-1

EU17

21:30 FT [B-1] Hà Lan U17 3 - 1 Pháp U17 [B-2] 0-1

EU17

21:30 FT [B-3] Ba Lan U17 1 - 1 Bulgaria U17 [B-4] 0-0

BIHA

21:30 FT [2] Sarajevo 1 - 0 Sloboda Tuzla [8] 1-0

BIHA

21:30 FT [3] Zeljeznicar 0 - 0 Siroki Brijeg [1] 0-0

BIHA

21:30 FT Radnik Bijeljina 5 - 2 Rudar Prijedor 3-2

BIHA

21:30 FT [5] FK Tuzla City 1 - 2 NK Posusje [9] 0-1

BIHA

21:30 FT [4] Borac Banja Luka 2 - 1 Velez Mostar [7] 1-1

LITA

21:30 FT [1] Zalgiris 1 - 2 Kauno Zalgiris [6] - 1 1/4 1-1

TSA

21:30 FT [4] Sion 3 - 3 Servette [5] - 3/4 1-0

TSA

21:30 FT [2] St. Gallen 4 - 0 Lausanne Sports - 1 1/2 1-0

TSA

21:30 FT 1 [8] Basel 2 - 1 Lugano [6] - 1 1-1

TSA

21:30 FT [1] Young Boys 3 - 0 Grasshoppers [3] - 1 3/4 1-0

TSA

21:30 FT [10] Zurich 2 - 3 Luzern [7] - 1/4 2-2

ANHA

22:00 FT 1 [8] Brighton 3 - 1 West Ham Utd [19] 1 - 1/4 0-1

ANHA

22:00 FT [2] Arsenal 5 - 1 Everton [18] 1 - 1 1/2 2-1

ANHA

22:00 FT 1 4 [3] Brentford 1 - 2 Leeds Utd [6] 1 - 1/4 0-0

ANHA

22:00 FT 1 Burnley 1 - 2 Newcastle [5] - 1/4 0-1

ANHA

22:00 FT [7] Chelsea 2 - 1 Watford - 2 1-0

ANHA

22:00 FT 2 [16] Crystal Palace 1 - 0 Man Utd [20] 4 +0 1-0

ANHA

22:00 FT [15] Leicester City 4 - 1 Southampton [17] 1 - 3/4 0-0

ANHA

22:00 FT 1 [12] Liverpool 3 - 1 Wolves [14] - 2 1/4 1-1

ANHA

22:00 FT [1] Man City 3 - 2 Aston Villa [9] 2 - 2 1/4 0-1

ANHA

22:00 FT 3 Norwich 0 - 5 Tottenham [4] 1 +1 1/2 0-2

MKDA

22:00 FT [8] FK Skopje 2 - 1 Belasica Strumica 1-0

MKDA

22:00 FT [5] Tikves Kavadarci 4 - 1 Voska Sport 2-1

AUTB

22:00 FT [10] Grazer AK 4 - 1 SV Lafnitz [8] +0 2-0

AUTB

22:00 FT [13] Rapid Wien II 5 - 2 SKU Amstetten [2] +1/2 2-1

AUTB

22:00 FT [9] Liefering 4 - 1 Horn [1] - 1/4 3-0

AUTB

22:00 FT [11] Vorwarts Steyr 2 - 0 St.Polten [6] +0 0-0

AUTB

22:00 FT [5] Floridsdorfer AC 3 - 1 LASK Juniors - 1 1/4 1-1

AUTB

22:00 FT [15] Kapfenberg 0 - 0 Blau Weiss Linz [12] +1 1/2 0-0

AUTB

22:00 FT Aust Lustenau 4 - 0 Austria Wien II [14] - 1 1/2 3-0

AUTB

22:00 FT Wacker Innsbruck 3 - 0 Dornbirn [16] - 3/4 2-0

DENA

22:00 FT [7] Midtjylland 3 - 2 Randers [4] - 3/4 2-1

DENA

22:00 FT [8] Kobenhavn 3 - 0 Aalborg BK [11] - 1 1/4 2-0

DENA

22:00 FT [9] Brondby 2 - 1 Silkeborg IF [2] - 3/4 1-0

ALGA

22:00 FT [14] RC Arbaa 3 - 1 ES Setif [6] +0 2-0

TBNA

22:30 FT 2 [18] Elche 3 - 1 Getafe [19] 2 +1/4 1-1

FINA

22:30 FT [3] Helsinki 4 - 1 Haka [4] - 1 1-1

SLOA

22:30 FT [6] Mura 1 - 3 Maribor [10] +3/4 0-1

SLOA

22:30 FT 1 [5] CM Celje 0 - 2 O.Ljubljana [1] +1/4 0-2

SLOA

22:30 FT 1 [9] NK Bravo 0 - 0 Koper [2] +1/2 0-0

TDA

22:30 FT [7] Kalmar 1 - 0 Djurgardens [2] +1/4 0-0

TDA

22:30 FT [4] Malmo 1 - 2 Hacken [1] - 1/2 0-0

ITA

22:59 FT 2 [20] Sassuolo 0 - 3 AC Milan [3] 1 +1 1/4 0-3

ITA

22:59 FT 1 [6] Inter Milan 3 - 0 Sampdoria [18] 2 - 2 1/2 0-0

HLA

22:59 FT [17] Vitesse Arnhem 2 - 0 Utrecht [9] - 1/2 1-0

TS 90': 2-0; HP: 1-0

BLRA

22:59 FT [3] Dinamo Minsk 2 - 1 Vitebsk [14] - 1 1/4 1-0

NORA

22:59 FT [9] Tromso 1 - 1 Viking [5] - 1/4 0-0

NORA

22:59 FT [15] FK Jerv 0 - 1 Odd Grenland [12] +0 0-0

NORA

22:59 FT [7] Stromsgodset 3 - 2 Valerenga [6] - 1/4 3-0

NORA

22:59 FT [14] Sarpsborg 1 - 2 Aalesund [11] - 1/2 1-1

NORA

22:59 FT [8] Haugesund 1 - 4 Bodo Glimt [2] +3/4 0-3

CYPA

22:59 FT [1] Apollon Limassol 0 - 1 AEK Larnaka [2] +1/4 0-0

CYPA

22:59 FT [5] Pafos FC 3 - 1 Apoel FC [3] +3/4 2-0

TNKA

22:59 FT [1] Adana Demirspor 7 - 0 Goztepe - 1 1/4 5-0

TNKA

22:59 FT [16] Hatayspor 4 - 1 Giresunspor [8] - 3/4 1-1

KSAA

22:59 FT [8] Al Fateh 1 - 2 Al Tai [6] - 3/4 0-1

CHIA

22:59 FT [5] Palestino 3 - 1 Cobresal [6] - 1/4 2-0

PERA

22:59 FT [10] Dep. Municipal 0 - 3 Alianza Lima [4] +1/4 0-1

URUA

22:59 FT [1] Liverpool P. (URU) 2 - 1 CA River Plate (URU) [8] - 1/2 1-0

ALGA

22:59 FT [11] MC Oran 0 - 0 CR Belouizdad [1] +0 0-0

BDNC

23:15 FT [24] Porto 3 - 1 Tondela [29] - 2 1-0

BIA

23:30 FT [5] Club Brugge 1 - 1 Anderlecht [3] - 1/4 1-0

SRBA

23:30 FT [8] FK Partizan 2 - 0 Radnicki Nis [15] - 2 1-0

SRBA

23:30 FT [5] Backa Topola 0 - 2 FK Vojvodina [3] - 1 1/4 0-0

SRBA

23:30 FT [1] Crvena Zvezda 3 - 1 FK Vozdovac [9] - 2 3/4 1-0

EGYA

23:30 FT [11] Al Masry 0 - 1 Future FC [4] +1/2 0-0

EU17

00:00 FT [A-1] Đức U17 3 - 0 Israel U17 [A-3] 0-0

EU17

00:00 FT [A-4] Luxembourg U17 0 - 1 Italia U17 [A-2] +3 0-1

ICEA

00:00 FT [7] Keflavik 2 - 1 Hafnarfjordur [10] +1/2 2-1

UAEA

00:00 FT [10] Ittihad Kalba 2 - 3 Khorfakkan [11] - 1/2 2-3

UAEA

00:00 FT [5] Al Shabab (UAE) 3 - 1 Baniyas [9] - 3/4 1-1

ARGB

00:00 FT [17] Guillermo 2 - 1 CA Mitre Salta [19] - 1/4 2-0

ARGB

00:00 FT [27] San Telmo 0 - 1 Alvarado MDP [30] - 1/4 0-0

BULA

00:30 FT [3] Cherno More 0 - 0 Cska Sofia [5] - 1/4 0-0

BULA

00:30 FT [15] Botev Plovdiv 2 - 1 Slavia Sofia [7] - 1/4 0-0

BULA

00:30 FT [10] Levski Sofia 0 - 1 Ludogorets [4] - 1/4 0-1

TBNA

01:00 FT 1 Granada 0 - 0 Espanyol [9] - 1 1/4 0-0

TBNA

01:00 FT Alaves 0 - 1 Cadiz [16] 1 +3/4 0-0

TBNA

01:00 FT 2 [4] Osasuna 0 - 2 Mallorca [12] 2 +0 0-0

NORA

01:00 FT [13] HamKam 1 - 1 Rosenborg [4] +1/4 0-1

KSAA

01:00 FT [15] Al Ahli (KSA) 1 - 1 Abha [10] - 1 1-1

PERA

01:00 FT [14] Atletico Grau 1 - 2 Alianza Atletico [8] - 1/4 1-2

USW

01:00 FT [12] NC Courage (W) 0 - 1 San Diego Wave Nữ [3] +1/4 0-1

PERA

01:15 FT 1 [13] Sport Boys 1 - 4 Carlos A. Mannucci [12] - 1/4 0-2

RMNA

01:30 FT [12] Steaua Bucuresti 3 - 1 CFR Cluj [4] - 3/4 1-1

URUA

01:30 FT 1 [6] Danubio 1 - 2 Defensor SC [10] +0 1-1

ITA

02:00 FT Venezia 0 - 0 Cagliari 3 +1 0-0

ITA

02:00 FT 1 [16] Salernitana 0 - 4 Udinese [17] 1 - 1/2 0-3

ITB

02:00 FT Monza 2 - 1 Brescia [2] +0 0-1

ARGLC

02:00 FT [B-2] Boca Juniors 3 - 0 Tigre [B-3] - 1/4 1-0

ARGB

02:00 FT [5] Gim.Mendoza 2 - 0 Estudiantes Rio Cuarto [12] - 1/2 1-0

ARGB

02:00 FT [33] Atletico Rafaela 0 - 1 Ferro Carril Oeste [20] +0 0-0

BRA

02:00 FT [3] Corinthians/SP 1 - 1 Sao Paulo/SP [11] - 1/4 0-1

BRA

02:00 FT [15] Fortaleza/CE 0 - 1 Fluminense/RJ [4] - 1/2 0-1

BLVA

02:00 FT [B-2] Blooming 2 - 1 Real Tomayapo [B-8] - 3/4 0-1

BLVA

02:00 FT [B-5] Univ de Vinto 2 - 1 Always Ready [B-3] +1/2 0-1

BLVA

02:00 FT [B-6] Jorge Wilstermann 1 - 4 Bolivar [B-1] +0 0-3

CHIA

02:00 FT 1 [9] O Higgins 1 - 1 Colo Colo [1] +1/2 1-0

VENA

02:00 FT [2] Metropolitano 1 - 1 Aragua [15] - 1/2 0-0

EGYA

02:00 FT [12] Ittihad Alexandria 1 - 0 Pyramids FC [2] +3/4 0-0

ICEA

02:15 FT [4] Valur Rey. 1 - 3 Vikingur Rey. [3] - 1/4 0-0

ICEA

02:15 FT [1] Breidablik 4 - 3 Fram Rey. [8] - 1 1/2 2-1

TBNA

03:00 FT 3 [11] Barcelona 0 - 2 Villarreal [3] 1 - 1/4 0-1

TBNA

03:00 FT 4 [6] Real Sociedad 1 - 2 Atletico Madrid [1] 2 +0 0-0

TBNA

03:00 FT 3 [15] Sevilla 1 - 0 Athletic Bilbao [10] 3 +0 0-0

ARGB

03:00 FT 2 [18] Chacarita Jrs 0 - 1 Sacachispas [36] - 3/4 0-1

COLB

03:00 FT [7] Llaneros FC 3 - 3 Leones FC [1] - 1/4 0-1

USA

03:00 FT [Dong-3] CF Montreal 1 - 2 Real Salt Lake [Tay-5] - 3/4 1-0

PARA

03:30 FT [3] Olimpia Asuncion 0 - 4 Cerro Porteno [2] - 1/4 0-2

PERA

03:30 FT [19] Ayacucho FC 0 - 1 Melgar [1] +1/4 0-0

URUA

04:00 FT 1 [15] Sportivo Cerrito 0 - 2 Wanderers [9] +1/4 0-1

USA

04:00 FT [Dong-2] New York City 1 - 0 Chicago Fire [Dong-10] - 1 1-0

USA

04:00 FT [Dong-13] Charlotte FC 2 - 1 Vancouver WC [Tay-11] - 3/4 1-1

USW

04:00 FT [11] NJ/NY Gotham Nữ 0 - 1 Racing Louisville Nữ [9] 0-1

VENA

04:15 FT [7] Carabobo 2 - 0 Dep.Guaira [6] - 1/4 0-0

CHIB

04:30 FT [2] Cobreloa 1 - 0 CCDA Fernandez Vial [17] - 3/4 1-0

CHIB

04:30 FT [12] Melipilla 1 - 0 Deportes Santa Cruz [9] - 1/4 1-0

ECUA

04:30 FT [16] Macara 3 - 1 Tecnico Uni. [14] - 1/4 1-0

USB

04:30 FT [A-11] Loudoun United 0 - 3 Memphis 901 [A-3] +3/4 0-2

ARGB

05:00 FT [22] CA Guemes 0 - 0 Deportivo Moron [23] - 1/4 0-0

BRA

05:00 FT [5] Athletico/PR 2 - 1 Avai/SC [17] - 3/4 2-0

BRC

05:00 FT [32] Brasiliense/DF 0 - 1 Atl. Mineiro/MG [10] +2 0-1

USA

05:00 FT [Dong-9] Inter Miami 2 - 0 New York RB [Dong-4] +1/2 1-0

USW

05:00 FT [5] OL Reign Nữ 0 - 0 Wash. Spirit Nữ [10] - 1/2 0-0

COLA

05:30 FT [1] Millonarios 1 - 0 Atl. Bucaramanga [14] - 1 1/4 1-0

PERA

06:00 FT [6] Binacional 1 - 0 Sport Huancayo [2] +0 0-0

USA

06:00 FT [Tay-3] Dallas 1 - 2 Minnesota Utd [Tay-4] - 1/4 0-1

USW

06:00 FT [8] Orlando Pride Nữ 2 - 4 Chicago RS Nữ [6] 0-1

PARA

06:15 FT 1 [1] Libertad 1 - 0 Nacional(PAR) [6] - 1 0-0

USA

06:30 FT [Tay-13] San Jose EQ 1 - 1 Sporting Kansas [Tay-14] - 1/2 0-1

CHIA

07:00 FT [3] Nublense 3 - 1 Curico Unido [2] - 3/4 1-1

ECUA

07:00 FT 1 [2] Independiente JT 0 - 1 Mushuc Runa [12] - 1 1/2 0-0

ECUA

07:00 FT [1] SD Aucas 2 - 1 Barcelona SC [7] - 1/4 2-0

USA

07:00 FT [Tay-10] Colorado Rapids 1 - 0 Seattle Sounders [Tay-9] - 1/4 0-0

USA

07:00 FT [Tay-6] LA Galaxy 0 - 3 Houston Dynamo [Tay-12] - 3/4 0-1

USA

07:00 FT [Tay-2] Austin FC 2 - 2 Orlando City [Dong-8] - 1/2 0-2

ARGB

07:30 FT [2] San Martin Tucuman 1 - 0 Tristan Suarez [35] - 1 1-0

COLB

07:35 FT [4] Real Cartagena 2 - 1 Boyaca Chico [6] 2-0

MEXA

08:06 FT [4] Pachuca 3 - 0 Club America [9] +0 2-0

USA

10:25 FT [Tay-7] Portland Timbers 0 - 2 Philadelphia Union [Dong-1] - 1/4 0-1

DUC4B

20:00 Hoãn [16] Holstein Kiel II - Oldenburg 1897 -

Kết quả bóng đá ngày 22/05/2022

Kết quả bóng đá ngày 22/05/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 22/05/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 22/05/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0