LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 09/09/2020

Lịch bóng đá trong ngày 09/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

13:00 - [11] Fukushima Utd vs FC Gifu [4] +1/4 -

GHCLB

15:00 - Sabadell vs Badalona -

NGB

16:00 - [9] SKA-Khabarovsk vs Akron Togliatti [18] -

NGB

16:30 - [19] Irtysh Omsk vs Alania Vla [5] -

AUSQSL

16:30 - [1] Peninsula Power vs Moreton Bay Utd [7] - 1 1/4 -

AUSQSL

16:30 - [4] Queensland Lion vs Brisbane Strikers [5] - 1 3/4 -

AUSQSL

16:30 - [12] Capalaba vs Gold Coast Utd [8] +1/2 -

AUSQSL

16:30 - [11] Brisbane City vs Brisbane Roar U21 [6] +0 -

AUSQSL

16:30 - [2] Olympic FC QLD vs Redlands Utd [13] - 2 1/4 -

NHATA

16:30 - [1] Kawasaki Fro. vs Vissel Kobe [12] - 1 1/2 -

AUSSL

16:45 - [10] Adelaide Utd U21 vs Adelaide City [6] +3/4 -

NHATA

17:00 - [4] Kashima Antlers vs Vegalta Sendai [18] - 1 -

NHATA

17:00 - [10] Kashiwa Reysol vs Gamba Osaka [2] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [11] Oita Trinita vs Shonan Bellmare [16] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [8] Sanf Hiroshima vs Shimizu S-Pulse [17] - 1 -

NHATA

17:00 - [5] FC Tokyo vs Yokohama FC [14] - 1 -

NHATB

17:00 - [12] Tochigi SC vs Tokushima Vortis [1] +1/4 -

NHATB

17:00 - [22] Renofa Yamaguchi vs Matsumoto Yama. [17] +0 -

NHATB

17:00 - [16] JEF United Chiba vs Alb. Niigata (JPN) [5] +1/4 -

NHATB

17:00 - [9] Montedio Yama. vs Avispa Fukuoka [2] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [21] Ehime FC vs Giravanz Kita. [4] +1/4 -

NHATB

17:00 - [20] Thespa Kusatsu vs Kyoto Sanga [8] +1/2 -

NHATB

17:00 - [13] Okayama vs Tokyo Verdy [7] +0 -

NHATB

17:00 - [14] Zweigen Kan. vs Machida Zelvia [18] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [19] Ryukyu vs Omiya Ardija [15] +1/4 -

NHAT3

17:00 - [5] Roas. Kumamoto vs Nagano Parceiro [3] - 1/4 -

TQA

17:00 - [A-1] Guangzhou Ever. vs Shenzhen FC [A-5] - 1 1/2 -

NHATA

17:30 - [9] Urawa Red vs Sagan Tosu [15] - 1/4 -

NHATA

17:30 - [3] Nagoya Grampus vs Yokohama FM [7] +0 -

NHATA

17:30 - [6] Cerezo Osaka vs Consa. Sapporo [13] - 1/2 -

NHATB

17:30 - [11] Jubilo Iwata vs Mito Hollyhock [10] - 1/2 -

NGB

18:30 - [21] Tom Tomsk vs Tekstilshchik Ivanov [14] - 1/4 -

NHATB

18:45 - [6] Ventforet Kofu vs V-Varen Nagasaki [3] +0 -

TQA

19:00 - [A-4] Sh. Shenhua vs Shandong Luneng [A-3] +3/4 -

GHCLB

20:00 - Genoa vs Carpi -

NGB

20:00 - [11] Spartak Moscow B vs Baltika [10] +1/2 -

URUA

20:00 - [13] Plaza Colonia vs Cerro Largo [5] - 1/4 -

NPA

20:00 - [14] Black Leopards vs Ajax Cape Town +0 -

GHCLB

21:00 - Cittadella vs Virtus Verona -

NGB

21:00 - [4] FK Orenburg vs Shinnik Yaroslavl [22] - 1 -

CHIA

21:00 - [6] Huachipato vs Univ. Catolica [1] +1/2 -

GHCLB

22:00 - AC Milan vs Vicenza -

NGB

22:00 - [12] Chayka FK Pesch vs Torpedo Moscow [2] +3/4 -

NGB

22:00 - [16] Dinamo Bryansk vs Neftekhimik Nizh [7] -

URUA

22:15 - [11] CA Progreso vs CA Rentistas [2] +0 -

FINA

22:30 - [9] IFK Mariehamn vs Lahti [6] +0 -

FINA

22:30 - [7] Seinajoen JK vs Inter Turku [2] +3/4 -

FINA

22:30 - [4] Honka vs Ilves [5] - 1/2 -

FINA

22:30 - [3] KuPS vs RoPS Rovaniemi [12] - 2 -

FINA

22:30 - [11] TPS Turku vs Haka [10] +0 -

KUWC

22:30 - Al Jahra vs Yarmouk (KUW) -

GHCLB

22:59 - UCAM Murcia vs Hercules CF +0 -

GHCLB

22:59 - Frosinone vs Roma +1 -

NGB

22:59 - [20] Chertanovo vs Krylya Sovetov [3] +1 1/2 -

NGB

22:59 - [6] Veles Moscow vs Krasnodar B [15] - 1/2 -

NGB

22:59 - [17] Fakel vs Yenisey [8] +0 -

NGB

22:59 - [1] Nizhny Nov vs Volgar Astrakhan [13] -

BHRA

22:59 - [6] Manama vs Busaiteen [8] - 1/2 -

BHRA

22:59 - [4] Al Najma (BHR) vs Al Ahli (BHR) [7] - 1/4 -

CHIA

23:30 - [9] Cobresal vs Curico Unido [7] - 1/2 -

GHCLB

23:59 - Racing Santander vs Real Sociedad B - 1/4 -

C2

00:00 - Maccabi Haifa vs Zeljeznicar - 1 1/4 -

GEOA

00:00 - [5] Lokomotiv T vs Chikhura Sach. [9] - 1 -

ICEW

00:00 - [3] UMF Selfoss Nữ vs Valur Nữ [2] -

ICEW

00:00 - [9] Hafnarfjordur Nữ vs Fylkir Nữ [4] +1/2 -

ICEW

00:00 - [10] KR Reykjavik Nữ vs Vestmannaeyjar Nữ [8] - 1/4 -

TDA

00:00 - [16] Helsingborg vs Kalmar [14] +0 -

GHCLB

00:30 - Cadiz vs Almeria - 1/4 -

KSAA

00:35 - [7] Al Taawon (KSA) vs Al Feiha - 1/4 -

KSAA

00:35 - [6] Al Faisaly (KSA) vs Abha [12] - 1 -

KSAA

00:35 - Hazm vs Al Wehda (KSA) [14] +1 1/4 -

KSAA

00:35 - [16] Dhamak vs Al Fateh [3] - 1/2 -

KSAA

00:35 - Al Adalah vs Al Ittihad (KSA) [10] +1 1/2 -

KSAA

00:35 - [15] Al Nasr (KSA) vs Al Ettifaq [11] - 3/4 -

KSAA

00:35 - [5] Al Ahli (KSA) vs Al Raed [4] +1/4 -

KSAA

00:35 - [1] Al Hilal vs Al Shabab (KSA) [2] - 1 3/4 -

GHCLB

01:00 - Fuenlabrada vs Getafe +1 1/4 -

ICEW

01:00 - [5] Trottur Rey. Nữ vs Thor Akureyri Nữ [7] - 1/4 -

KUWC

01:00 - Al Arabi (KUW) vs Burgan SC -

PERA

01:00 - [1] Sporting Cristal vs Uni.San Martin [2] - 1 1/2 -

URUA

01:15 - [12] CA River Plate (URU) vs CA Penarol [4] +1/2 -

CHIB

01:30 - [10] San.Morning vs CD Magallanes [4] +0 -

ANHFLT

01:45 - [N.B-1] Salford City vs Man Utd U21 [N.B-2] - 1/4 -

CHIA

02:00 - [16] Colo Colo vs O Higgins [17] - 1/4 -

ICEW

02:15 - [1] Breidablik Nữ vs Stjarnan Nữ [6] - 2 3/4 -

CHIB

03:00 - [14] Barnechea vs San Marcos A. [9] - 1/4 -

BRA

03:30 - [10] Atletico/PR vs Botafogo/RJ [18] - 1/2 -

PERA

03:30 - [19] Atletico Grau vs Ayacucho FC [5] +1/2 -

URUA

03:30 - [3] CA Torque vs Wanderers [7] -

BRA

04:00 - [9] Fortaleza/CE vs SC Recife/PE [16] - 1/2 -

BRA

04:00 - [20] Goias/GO vs Coritiba/PR [19] +0 -

USB

04:00 - [F-3] New York RB II vs Philadelphia Union II [F-4] - 1 1/2 -

CRCA

04:00 - [B-6] Sporting (CRC) vs Cartagines [B-2] -

CHIA

04:30 - [14] Coquimbo Unido vs Palestino [15] +1/4 -

CHIB

04:30 - [2] Rangers Talca vs San Luis Qui. [13] - 3/4 -

ECUA

04:30 - [8] Dep.Cuenca vs Independiente JT [12] +1 -

MEXA

05:00 - [1] Club Leon vs Tigres UANL [6] - 1/2 -

BRA

05:15 - [3] Sao Paulo/SP vs Bragantino/SP [13] - 1/2 -

BRB

05:15 - [14] Parana/PR vs America/MG [3] +1/4 -

USB

06:00 - [E-3] Indy Eleven vs Sporting Kansas II [E-4] - 1 -

ECUA

07:00 - [6] Macara vs Barcelona SC [2] +0 -

USA

07:00 - [Tay-4] Minnesota Utd vs Dallas [Tay-5] - 3/4 -

USA

07:00 - [Dong-10] Inter Miami vs Atlanta United [Dong-12] - 1/2 -

USA

07:00 - [Dong-9] Montreal Impact vs Toronto [Dong-2] +1/2 -

MEXA

07:00 - [4] Cruz Azul vs Pachuca [9] - 1/4 -

MEXB

07:00 - [11] Venados vs Dorados [12] - 1/2 -

BRA

07:30 - [5] Fluminense/RJ vs Flamengo/RJ [2] +3/4 -

BRA

07:30 - [8] Santos/SP vs Atl. Mineiro/MG [1] +3/4 -

USA

08:00 - [Tay-8] Colorado Rapids vs Houston Dynamo [Tay-12] - 1/4 -

USA

08:30 - [Tay-10] Real Salt Lake vs Los Angeles FC [Tay-6] +0 -

USB

09:00 - [B-3] LA Galaxy II vs San Diego Loyal [B-2] - 1/4 -

USB

09:00 - [A-4] Portland Timbers II vs Tacoma Defiance [A-3] -

USB

09:00 - [C-4] Real Monarchs vs Colorado Springs [C-3] - 1/4 -

MEXA

09:00 - [14] Mazatlan FC vs Club Tijuana [15] - 1/4 -

MEXB

09:05 - [16] Correcaminos vs Tepatitlan FC [7] +0 -

MEXA

09:06 - [8] Santos Laguna vs Pumas UNAM [2] - 1/2 -

USB

09:30 - [A-2] Sacramento vs Orange C. Blues [B-4] - 1/4 -

KSB

22:25 Hoãn [12] Al Nahda (KSA) vs Najran [9] -

Lịch bóng đá trong ngày 09/09/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 09/09/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1