LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 08/09/2020

Lịch bóng đá trong ngày 08/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

15:00 - [6] Kagoshima vs Vanraure Hachinohe [15] - 1/4 -

GHU19

16:00 - Bỉ U19 vs Đức U19 -

GHU19

16:00 - Arập Xêut U19 vs Bulgaria U19 -

CZEU19

16:00 - [16] Meteor Praha U19 vs Sparta Praha U19 [1] -

TQA

17:00 - [A-6] Guangzhou Fuli vs Henan Jianye [A-8] - 1/4 -

GHCLB

18:00 - FK Khujand vs FC Istaravshan - 1 3/4 -

TQA

19:00 - [A-7] Dalian Yifang vs Jiangsu Suning [A-2] +1/4 -

EU21VL

20:00 - [6-6] Đảo Faroe U21 vs North Macedonia U21 [6-2] +1 1/4 -

GHCLB

20:00 - Istiklol Dushanbe vs Regar-TadAZ - 3 1/2 -

GHCLB

20:00 - Young Boys vs Lausanne Sports -

EU21VL

21:00 - [9-2] Bỉ U21 vs Đức U21 [9-1] +1/2 -

EU21VL

21:00 - [5-6] Latvia U21 vs Estonia U21 [5-5] - 1 3/4 -

UZBA

21:00 - [6] Metallurg Bekabad vs Pakhtakor [1] -

CHIA

21:00 - [12] U.Concepcion vs U. La Calera [1] +1/4 -

EU21VL

22:00 - [2-6] Liechtenstein U21 vs Georgia U21 [2-3] +2 1/4 -

EU21VL

22:00 - [1-5] Luxembourg U21 vs Armenia U21 [1-6] -

NORB

22:00 - [14] Grorud IL vs Stjordals Blink [7] - 1/4 -

QATA

22:15 - [6] Al Wakra vs Al Duhail SC [1] +1 -

QATA

22:15 - [10] Umm salal vs Al Khor [11] - 1/2 -

EU21VL

22:30 - [4-5] Lithuania U21 vs Scotland U21 [4-2] +1 -

NORB

22:30 - [10] KFUM Oslo vs Tromso [1] +1/4 -

KUWC

22:30 - Al Quadisiya vs Kazma -

UEFA

22:59 - [C2-3] Armenia vs Estonia [C2-4] - 3/4 -

UEFA

22:59 - [C2-2] Georgia vs North Macedonia [C2-1] +0 -

EU21VL

22:59 - [8-6] Malta U21 vs Romania U21 [8-2] +2 1/4 -

EU21VL

22:59 - [8-4] Phần Lan U21 vs Ukraina U21 [8-3] +1/4 -

EU21VL

22:59 - [5-2] Ba Lan U21 vs Nga U21 [5-1] +1/4 -

EU21VL

22:59 - [9-4] Moldova U21 vs Bosnia & Herz U21 [9-3] +3/4 -

EU21VL

22:59 - [8-5] Bắc Ireland U21 vs Đan Mạch U21 [8-1] +1 -

NORB

22:59 - [13] Ullensaker/Kisa vs Oygarden FK [16] - 3/4 -

NORB

22:59 - [2] Lillestrom vs Ranheim IL [4] - 1/4 -

NORB

22:59 - [12] HamKam vs Raufoss IL [9] +0 -

NORB

22:59 - [3] Sogndal vs Strommen [11] - 1 3/4 -

NORB

22:59 - [8] Sandnes Ulf vs Kongsvinger [15] - 1/2 -

NORB

22:59 - [5] Asane Fotball vs FK Jerv [6] - 1/2 -

BHRA

22:59 - [2] Muharraq vs East Riffa [5] -

BHRA

22:59 - [1] Al Hadd vs AL Riffa [3] -

PERA

22:59 - [11] Sport Huancayo vs Carlos Stein [8] -

EU21VL

23:30 - [1-3] Thụy Điển U21 vs Italia U21 [1-1] +1/2 -

ANHFLT

23:30 - [S.A-4] Southend vs West Ham U21 [S.A-2] - 1/4 -

ANHFLT

23:30 - [S.E-1] Exeter City vs Forest Green [S.E-2] - 1/2 -

ANHFLT

23:30 - [S.B-3] Gillingham vs Crawley Town [S.B-4] - 1/2 -

ANHFLT

23:30 - [N.H-4] Hull City vs Leicester City U21 [N.H-2] +0 -

CHIB

23:30 - [3] U. San Felipe vs Temuco [12] - 1/4 -

EU21VL

23:40 - [6-3] Israel U21 vs Kazakhstan U21 [6-4] - 1 -

EU21VL

00:00 - [3-3] Albania U21 vs Andorra U21 [3-6] - 1 1/2 -

ANHFLT

00:00 - [N.E-4] Mansfield vs Man City U21 [N.E-1] - 1/2 -

QATA

00:30 - [2] Ahli Doha vs Al Arabi (QAT) [9] +0 -

EU21VL

01:00 - [7-1] Hà Lan U21 vs Na Uy U21 [7-3] - 1 1/4 -

EU21VL

01:00 - [5-4] Serbia U21 vs Bulgaria U21 [5-3] - 1/2 -

ANHFLT

01:00 - [N.E-2] Lincoln vs Scunthorpe Utd [N.E-3] - 3/4 -

ANHFLT

01:00 - [S.H-2] Peterborough Utd vs Burton Albion [S.H-3] - 1/4 -

ANHFLT

01:00 - [N.G-1] Accrington vs Leeds Utd U21 [N.G-4] - 1 1/2 -

ANHFLT

01:00 - [N.G-3] Blackpool vs Barrow [N.G-2] - 1 -

ANHFLT

01:00 - [S.E-4] Swindon vs West Brom U21 [S.E-3] - 1/2 -

ANHFLT

01:00 - [S.C-1] Milton Keynes Dons vs Northampton [S.C-2] +0 -

ANHFLT

01:00 - [S.F-4] Newport vs Cheltenham [S.F-2] +0 -

ANHFLT

01:00 - [N.C-3] Bolton vs Crewe Alexandra [N.C-2] +0 -

ANHFLT

01:00 - [S.G-1] Leyton Orient vs Brighton U21 [S.G-3] -

ANHFLT

01:00 - [S.D-1] Oxford Utd vs Chelsea U21 [S.D-4] - 3/4 -

ANHFLT

01:00 - [S.A-1] Portsmouth vs Colchester Utd [S.A-3] - 1 1/4 -

ANHFLT

01:00 - [N.D-1] Port Vale vs Tranmere Rovers [N.D-2] +0 -

ANHFLT

01:00 - [N.A-1] Sunderland vs Aston Villa U21 [N.A-4] - 1 -

KUWC

01:00 - Al Kuwait vs Salmiya -

EU21VL

01:15 - [2-4] Slovakia U21 vs Thụy Sỹ U21 [2-1] +1 -

PERA

01:15 - [3] Cusco FC vs Academia Cantolao [14] - 1/2 -

EU21VL

01:30 - [3-2] Áo U21 vs Anh U21 [3-1] +1 -

ANHFLT

01:30 - [S.H-1] Cambridge Utd vs Fulham U21 [S.H-4] - 1/4 -

ANHFLT

01:30 - [N.F-3] Doncaster Rovers vs Bradford City [N.F-2] - 1 1/4 -

UEFA

01:45 - [C1-2] Luxembourg vs Montenegro [C1-1] +1/4 -

UEFA

01:45 - [D2-3] San Marino vs Liechtenstein [D2-2] +3/4 -

UEFA

01:45 - [A2-2] Bỉ vs Iceland [A2-4] - 2 -

UEFA

01:45 - [C1-4] Síp vs Azerbaijan [C1-3] - 1/4 -

UEFA

01:45 - [A2-3] Đan Mạch vs Anh [A2-1] +1/4 -

UEFA

01:45 - [A3-2] Pháp vs Croatia [A3-3] - 3/4 -

UEFA

01:45 - [A3-4] Thụy Điển vs B.D.Nha [A3-1] +3/4 -

ANHFLT

01:45 - [S.D-2] Bristol Rovers vs Walsall [S.D-3] +0 -

ANHFLT

01:45 - [N.B-4] Morecambe vs Rochdale [N.B-2] - 1/4 -

ANHFLT

01:45 - [N.H-3] Grimsby vs Harrogate Town [N.H-1] +3/4 -

ANHFLT

01:45 - [S.B-2] Ipswich vs Arsenal U21 [S.B-1] - 1/2 -

ANHFLT

01:45 - [S.F-3] Plymouth Argyle vs Norwich U21 [S.F-1] - 1 -

PERA

03:30 - [10] Dep. Municipal vs Dep. Llacuaba [1] - 1/2 -

CHIA

04:30 - [2] U. Espanola vs San. Wanderers [9] - 1/2 -

MEXA

05:00 - [18] San Luis vs Necaxa [11] +0 -

BRB

05:15 - [4] Juventude/RS vs Confianca/SE [9] - 1/4 -

PERA

06:00 - [13] Carlos A. Mannucci vs Cesar Vallejo [4] +1/2 -

MEXA

07:00 - [10] Toluca vs Juarez [12] - 1/2 -

MEXA

07:06 - [6] Monterrey vs Atlas [15] - 1 -

BRB

07:30 - [3] Cuiaba/MT vs Figueirense/SC [17] - 3/4 -

COLSC

07:30 - Junior Barranquilla vs America Cali - 1/2 -

USB

08:00 - [D-3] Austin Bold vs Tulsa Roughnecks [D-2] - 1/2 -

MEXA

09:00 - [8] Chivas Guad. vs Queretaro [17] - 1/4 -

MEXA

09:00 - [13] Puebla vs Club America [4] +3/4 -

EU21VL

23:30 Hoãn [7-2] B.D.Nha U21 vs Belarus U21 [7-4] - 2 3/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 08/09/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 08/09/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 6 5 13
2 Liverpool 6 1 13
3 Aston Villa 5 7 12
4 Leicester City 6 5 12
5 Tottenham 6 8 11
6 Leeds Utd 6 3 10
7 Southampton 6 1 10
8 Crystal Palace 6 -1 10
9 Wolves 6 -2 10
10 Chelsea 6 4 9
11 Arsenal 6 1 9
12 West Ham Utd 6 4 8
13 Man City 5 0 8
14 Newcastle 6 -2 8
15 Man Utd 5 -3 7
16 Brighton 6 -2 5
17 West Brom 6 -8 3
18 Burnley 5 -6 1
19 Sheffield Utd 6 -6 1
20 Fulham 6 -9 1