LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 11/06/2020

Lịch bóng đá trong ngày 11/06/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

VN19

14:55 - [E-5] Cần Thơ U19 vs An Giang U19 [E-2] -

VN19

14:55 - [D-5] Bình Phước U19 vs Hồ Chí Minh U19 [D-1] -

VN19

14:55 - [D-2] Hoang Anh JMG U19 vs Khánh Hòa U19 [D-3] -

VN19

15:00 - [B-3] Thanh Hóa U19 vs Huế U19 [B-5] -

VN19

15:00 - [C-4] Bình Định U19 vs HA Gia Lai U19 [C-2] -

VN19

15:00 - [B-2] Đà Nẵng U19 vs SL Nghệ An U19 [B-1] -

VN19

15:00 - [E-4] Long An U19 vs Bình Dương U19 [E-1] -

VN19

15:00 - [C-5] Đăk Lăk U19 vs CA Nhân Dân U19 [C-1] -

VN19

15:00 - [A-5] Phố Hiến U19 vs Than Quảng Ninh U19 [A-6] -

AUTB

15:30 - [5] Blau Weiss Linz vs Austria Klagenfurt [4] +1/2 -

VN19

15:30 - [A-2] Hà Nội T&T U19 vs PVF Việt Nam U19 [A-3] -

VNB

16:00 - [B-1] XM Fico Tây Ninh vs Đồng Tháp [B-5] - 3/4 -

GHCLB

17:00 - FK Minsk Re. vs Isloch Re. - 1/2 -

VNA

17:00 - [A-5] BCM Bình Dương vs Hải Phòng [B-4] - 1/2 -

VNA

17:00 - [B-1] SHB Đà Nẵng vs Quảng Nam [B-6] - 1/4 -

VNB

17:00 - [A-5] Bình Phước vs Bình Định [A-1] -

GHCLB

18:00 - Viking vs Sandnes Ulf -

VN19

18:00 - [A-1] Viettel U19 vs Nam Định U19 [A-4] -

VNA

19:00 - [A-1] Viettel vs Than Quảng Ninh [A-4] - 1/4 -

ARMA

20:00 - [10] Shirak vs FC Noah [7] - 1/4 -

GHCLB

22:00 - FK Gorodeya Re. vs FK Slutsk Re. +1 1/2 -

ALBC

22:00 - KF Tirana vs Beselidhja Lezhe -

ALBC

22:00 - [B-1] Bylis Ballsh vs Skenderbeu [A-1] -

ALBC

22:00 - Apolonia Fier vs Kukesi [A-2] -

ALBC

22:00 - Vllaznia Shkoder vs Teuta Durres [B-4] -

CZEB

22:00 - [1] Hradec Kralove vs Vik.Zizkov [2] +0 -

CZEB

22:00 - [7] MFK Chrudim vs Jihlava [6] +1/4 -

CZEB

22:00 - MFK Vitkovice vs Sellier&Bellot Vlasim [11] -

ARMA

22:30 - [6] Ararat-Armenia vs Ararat Y [4] - 1 1/2 -

CZEB

22:59 - [3] SK Lisen vs Brno +1 1/4 -

DENB

22:59 - [1] Viborg vs Roskilde - 1 1/4 -

CROA

23:55 - Inter Zapresic vs HNK Gorica [2] +1/2 -

ISRB

00:00 - [10] H. Petah Tikva vs Hapoel Ashkelon +0 -

ISRB

00:00 - [11] HR Letzion vs Kafr Qasim [15] - 1/2 -

ISRB

00:00 - Hapoel Katamon vs Hapoel R. Gan [1] - 1/4 -

ISRB

00:00 - Bnei Sakhnin vs Beitar TA Ramla [3] - 3/4 -

BULA

00:30 - [14] Etar vs Dunav Ruse -

BDNA

01:00 - [14] Belenenses vs Vitoria Guimaraes [7] +1/2 -

AUTB

01:25 - [1] Liefering vs Floridsdorfer AC [6] - 3/4 -

CROA

02:05 - [10] Istra 1961 vs Hajduk Split [6] +3/4 -

TBNA

03:00 - [13] Sevilla vs Real Betis [10] - 1/2 -

BDNA

03:15 - [15] Tondela vs Aves - 1/2 -

UAEA

20:30 Hoãn [9] Ittihad Kalba vs Al Shabab (UAE) [4] -

UAEA

20:30 Hoãn [12] Al Fujairah vs Al Nasr (UAE) [6] -

UAEA

20:30 Hoãn [14] Hatta vs Ajman [13] -

UAEA

20:30 Hoãn [2] Al Sharjah vs Al Dhafra [3] -

UAEA

20:30 Hoãn [10] Al Jazira vs Baniyas [1] -

UAEA

20:30 Hoãn [8] Al Wasl vs Khorfakkan [11] -

UAEA

20:30 Hoãn [5] Al Ain vs Al Wahda(UAE) [7] -

COP

05:00 Hoãn [B-1] Argentina vs Chile [B-4] -

Lịch bóng đá trong ngày 11/06/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 11/06/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 6 5 13
2 Liverpool 6 1 13
3 Aston Villa 5 7 12
4 Leicester City 6 5 12
5 Tottenham 6 8 11
6 Leeds Utd 6 3 10
7 Southampton 6 1 10
8 Crystal Palace 6 -1 10
9 Wolves 6 -2 10
10 Chelsea 6 4 9
11 Arsenal 6 1 9
12 West Ham Utd 6 4 8
13 Man City 5 0 8
14 Newcastle 6 -2 8
15 Man Utd 5 -3 7
16 Brighton 6 -2 5
17 West Brom 6 -8 3
18 Burnley 5 -6 1
19 Sheffield Utd 6 -6 1
20 Fulham 6 -9 1