LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 13/05/2022

Lịch bóng đá trong ngày 13/05/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQ3

14:00 - [13] Daejeon Korail vs Siheung Citizen [2] - 1/4 -

NGAU21

15:00 - [B-1] Rostov U21 vs Din. Moscow U21 [A-3] - 1 -

SEA

16:00 - [A-4] Philippines U23 vs Indonesia U23 [A-2] +3/4 -

SEAW

16:00 - [B-4] Lào Nữ vs Singapore Nữ [B-3] - 3/4 -

NGAU21

16:00 - [B-4] Zenit U21 vs Rubin Kazan U21 [A-7] -

NGAU21

16:00 - [B-8] Akhmat Gr. U21 vs Nizhny Nov U21 [A-6] -

AUSNSW

16:00 - [11] Mt Druitt Town vs Sydney FC U21 [1] +1/2 -

NGAU21

16:30 - [B-7] Khimki U21 vs Ural U21 [A-8] -

AUSC

16:30 - [5] WS Wanderers vs Brisbane Roar [1] - 1/4 -

AUSVPL

16:30 - [1] South Melbourne vs Avondale Heights [5] +0 -

AUSVPL

16:30 - [9] Melb. Knights vs Port Melbourne [3] +1/2 -

EUW19VL

17:00 - [7-2] Na Uy U19 Nữ vs Bulgaria U19 Nữ [9-1] -

NGAU21

17:00 - [B-9] Arsenal Tula U21 vs Akademiya Konoplev U21 [A-9] - 1/4 -

NGAU21

17:00 - [B-5] FK Sochi U21 vs Spartak Mos. U21 [A-2] +1/2 -

NGAU21

17:00 - [B-6] Chertanovo U21 vs Kryliya Sov. U21 [A-5] - 1 1/2 -

AUSSL

17:00 - [2] Adelaide City vs SA Panthers [7] - 1 3/4 -

AUSVPL

17:00 - [4] Green Gully SC vs Dandenong Th. [7] - 1/4 -

HQ3

17:00 - [1] Changwon City vs Ulsan Citizen [11] - 1/2 -

AUSVPL

17:30 - [6] Bentleigh Greens vs Dandenong City [13] - 1 3/4 -

NHATA

17:30 - [14] Urawa Red vs Sanf Hiroshima [4] +0 -

AUSSL

17:45 - [6] Croydon Kings vs Campbelltown City [1] +1/4 -

DENB

18:00 - [11] Fremad Amager vs HB Koge [7] - 1/4 -

SINA

18:45 - [6] Balestier Kh. vs Alb. Niigata (SIN) [2] -

SEA

19:00 - [A-1] Việt Nam U23 vs Myanmar U23 [A-3] - 1 1/2 -

SEAW

19:00 - [B-1] Thái Lan Nữ vs Myanmar Nữ [B-2] - 1/2 -

GEOA

19:00 - [9] Sioni Bolnisi vs Samgurali Tskh. [3] +1/2 -

GEOA

20:00 - [10] Lokomotiv T vs Torpedo Kut. [8] +1/2 -

NGAU21

20:30 - [B-10] ORS 5 U21 vs Ufa U21 [A-10] +0 -

NGAU21

21:00 - [B-2] Krasnodar U21 vs Strogino Moscow U21 [A-4] - 2 -

NGAU21

21:00 - [B-3] Lok. Moscow U21 vs CSKA Mos. U21 [A-1] +3/4 -

BDNB

21:30 - [10] Porto B vs Benfica B [5] - 1/2 -

BULA

21:30 - [9] CSKA 1948 Sofia vs Arda Kardzhali [10] - 3/4 -

RMNA

21:30 - [11] Chindia Targoviste vs Gaz Metan Medias [14] - 2 3/4 -

JORA

21:30 - [1] Sheikh Hussein vs Sareeh [9] - 1 -

GEOA

22:00 - [6] FC Telavi vs Gagra Tbilisi [7] +0 -

FINA

22:00 - [5] AC Oulu vs Honka [3] +3/4 -

FINA

22:00 - [10] VPS Vaasa vs Seinajoen JK [8] +0 -

CZEA

22:00 - [7] Mlada Boleslav vs Sigma Olomouc [8] - 3/4 -

ALGA

22:00 - [14] NC Magra vs JS Kabylie [2] +1/4 -

ALGA

22:00 - [4] Paradou AC vs JS Saoura [3] +0 -

DUC4N

22:30 - [5] Mainz II vs TSG Balingen [9] - 1 -

BLRA

22:30 - [13] Vitebsk vs Gomel [11] +1/4 -

FINB

22:30 - [5] JaPS vs EIF Ekenas [4] +1/4 -

EUW19VL

22:59 - [1-1] Áo U19 Nữ vs Ukraina U19 Nữ [1-3] -

NGA

22:59 - [2] FK Sochi vs Nizhny Nov [12] - 1 -

POLA

22:59 - [9] Cracovia Krakow vs Wisla Plock [7] - 3/4 -

POLB

22:59 - [13] Skra Czestochowa vs Puszcza Nie. [14] +1/2 -

CROA

22:59 - [10] Hrvatski Dragovoljac vs HNK Gorica [6] +3/4 -

ESTA

22:59 - [6] Tammeka Tartu vs Vaprus Parnu [9] - 1 -

SRBA

23:30 - [4] Radnicki Nis vs Backa Topola [7] +1/4 -

AUTB

23:30 - [13] Horn vs Aust Lustenau [1] -

AUTB

23:30 - [16] Dornbirn vs Vorwarts Steyr [10] +1/4 -

AUTB

23:30 - [5] SKU Amstetten vs Grazer AK [7] - 1/4 -

AUTB

23:30 - [3] Blau Weiss Linz vs Liefering [6] - 3/4 -

AUTB

23:30 - [4] SV Lafnitz vs Floridsdorfer AC [2] +1/2 -

AUTB

23:30 - [14] Austria Wien II vs Rapid Wien II [11] +1/4 -

AUTB

23:30 - [15] LASK Juniors vs Kapfenberg [12] - 1/4 -

AUTB

23:30 - [8] St.Polten vs Wacker Innsbruck [9] - 1/2 -

DENB

23:30 - [5] Fredericia vs Nykobing [6] - 1 1/2 -

TBN3

00:00 - [A2-16] Linense vs Linares Deportivo [A2-3] +1/4 -

DUC4BA

00:00 - [2] Bayern Munich II vs Wacker Burghausen [3] - 1 1/2 -

DUC4BA

00:00 - [20] Rosenheim vs Buchbach [12] +1/4 -

DUC4T

00:00 - [9] Schalke 04 II vs Wiedenbruck [8] - 1/2 -

BDNB

00:00 - [15] Academico Viseu vs Penafiel [7] +0 -

BULA

00:00 - [8] Beroe vs Lok. Plovdiv [7] - 1/4 -

TDB

00:00 - [14] Dalkurd FF vs Skovde [3] +0 -

DENB

00:00 - [4] AC Horsens vs Helsingor [1] - 1/4 -

JORA

00:00 - [2] Faisaly (JOR) vs Jazeera Amman [11] - 3/4 -

BLRA

00:30 - [12] Torpedo Zhodino vs Bate Borisov [3] +1 -

RMNA

00:30 - [15] Dinamo Bucuresti vs UTA Arad [10] +1/2 -

HLB

01:00 - [3] Eindhoven vs De Graafschap [9] +0 -

SVKA

01:00 - [9] Zemplin Michalovce vs Liptovsky Mikulas [10] - 1/2 -

URUA

01:00 - [10] CA River Plate (URU) vs CA Rentistas [11] - 1/2 -

HUNA

01:15 - [10] Mezokovesdi SE vs Ujpest [5] +1/4 -

PERA

01:15 - [5] Sporting Cristal vs Ayacucho FC [16] - 1 1/4 -

ITB

01:30 - [6] Ascoli vs Benevento [7] +0 -

SCO2

01:30 - [11] Annan Athletic vs Edinburgh City [12] - 1/4 -

POLA

01:30 - [12] Jagiellonia vs Legia Wars. [10] +0 -

POLB

01:30 - [9] Podbeskidzie vs Arka Gdynia [3] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [6] Luton Town vs Huddersfield [3] - 1/4 -

PH3

01:45 - [13] SO Cholet vs Chateauroux [5] +1/2 -

PH3

01:45 - [7] Stade Briochin vs Le Mans [10] - 1/2 -

PH3

01:45 - [2] Annecy FC vs Sedan [8] - 1 1/2 -

PH3

01:45 - [9] Orleans vs Stade Lavallois [1] +0 -

PH3

01:45 - [15] FC Bastia-Borgo vs Sete [14] - 1/2 -

PH3

01:45 - [12] Avranches vs Creteil [18] +0 -

PH3

01:45 - [3] Villefranche vs Bourg Peronnas [6] - 1 -

PH3

01:45 - [16] Chambly vs Boulogne [17] +1/4 -

PH3

01:45 - [11] Red Star 93 vs Concarneau [4] +0 -

SCOA

01:45 - Arbroath vs Inverness C.T. +0 -

IREA

01:45 - [6] Shelbourne vs Drogheda Utd [8] - 1/2 -

IREA

01:45 - [3] Dundalk vs Bohemians [7] +0 -

IREA

01:45 - [1] Shamrock Rovers vs Derry City [2] - 1/2 -

IREB

01:45 - [5] Treaty United vs Bray Wanderers [7] - 1/4 -

IREB

01:45 - [9] Athlone vs Longford Town [4] +1 -

IREB

01:45 - [3] Waterford Utd vs Cobh Ramblers [8] - 1 1/2 -

IREB

01:45 - [6] Wexford Youths vs Galway [1] +3/4 -

CAFCL

02:00 - [Bang D-1] Wydad Casablanca vs Petro de Luanda [Bang D-2] - 1 1/4 -

TBNB

02:00 - [19] Real Sociedad B vs Almeria [1] +1/4 -

TBN3

02:00 - [A1-13] S.S. Reyes vs Salamanca [A1-8] +1/4 -

IREA

02:00 - [9] Finn Harps vs UC Dublin [10] - 3/4 -

BDNA

02:15 - [13] Pacos Ferreira vs Benfica [3] +1/2 -

ICEB

02:15 - [7] Kordrengir vs Fylkir [1] +1/4 -

ICEB

02:15 - [4] Fjolnir vs Thor Akureyri [8] - 1 -

ICEB

02:15 - [2] UMF Selfoss vs Grotta [3] +0 -

ICEW

02:15 - [4] Stjarnan Nữ vs Valur Nữ [1] +1 1/4 -

ICEW

02:15 - [10] KR Reykjavik Nữ vs Breidablik Nữ [6] -

ICEW

02:15 - [7] Keflavik IF Nữ vs Afturelding Nữ [9] +1/4 -

NIRA

02:45 - [3] Glentoran vs Larne [5] -

PERA

03:30 - [1] Melgar vs AD Tarma [13] - 1 1/4 -

VENA

04:15 - [7] Caracas vs Mineros Guayana [13] - 3/4 -

ARGC

04:35 - [23] Rosario Central vs Sol de Mayo [25] - 1 1/4 -

BRB

05:00 - [13] Ponte Preta/SP vs Novorizontino/SP [5] - 1/4 -

CHIA

05:00 - [12] Univ. Catolica(CHL) vs U. La Calera [13] - 1/2 -

URUA

06:30 - [15] Plaza Colonia vs CA Penarol [4] +3/4 -

VENA

06:30 - [5] Dep.Tachira vs Portuguesa [10] - 3/4 -

ARGC

06:50 - [15] Godoy Cruz vs Tristan Suarez [54] - 1 1/4 -

PARA

07:00 - [7] Nacional vs General Caballero [11] - 1/4 -

BRB

07:30 - [8] Chapecoense vs SC Recife/PE [3] - 1/4 -

CHIA

07:30 - [3] U. Espanola vs Antofagasta [15] - 1/2 -

USB

09:05 - [B-11] Orange County SC vs FC Tulsa [A-9] - 1/2 -

USB

09:35 - [B-9] LA Galaxy II vs Louisville City [A-2] +1/2 -

USW

09:35 - [7] Portland Tho. Nữ vs OL Reign Nữ [9] - 1/4 -

AUSQSL

17:00 Hoãn [12] Capalaba vs Brisbane City [10] -

AUSBPL

18:15 Hoãn [9] Virginia Utd vs Grange Thistle [11] -

AUSBPL

18:45 Hoãn [8] Souths Utd vs Holland Park Hawks [3] -

ALGA

22:00 Hoãn [10] ES Setif vs Hussein Dey [16] -

Lịch bóng đá trong ngày 13/05/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 13/05/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22