LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 14/05/2022

Lịch bóng đá trong ngày 14/05/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [4] Tokyo Musashino vs Criacao Shinjuku [16] -

NHATJFL

11:00 - [3] Honda Lock vs Maruyasu Okazaki [1] -

NHATW

11:00 - [12] Sperenza Osaka Nữ vs NGU Loverledge Nữ [4] -

NHATW

11:00 - [10] Nittaidai FIELDS (W) vs Orca Kamogawa Nữ [5] -

NHATA

12:00 - [13] Nagoya Grampus vs Cerezo Osaka [7] - 1/4 -

NHATA

12:00 - [15] Jubilo Iwata vs FC Tokyo [9] +1/2 -

NHATA

12:00 - [11] Kyoto Sanga vs Shimizu S-Pulse [16] +1/4 -

NHATB

12:00 - [15] Oita Trinita vs Roas. Kumamoto [9] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [8] Ventforet Kofu vs Renofa Yamaguchi [16] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [7] V-Varen Nagasaki vs Omiya Ardija [21] - 1/4 -

NHATW

12:00 - [1] Setagaya Sfida Nữ vs Cerezo Osaka Nữ [3] -

HQ3

12:00 - [14] Pocheon Citizen vs Mokpo City [12] -

AUSNSW

12:30 - [10] Sutherland Sharks vs Wollongong Wolves [8] +1/2 -

AUSSL

12:30 - [9] Adelaide Utd U21 vs Adelaide Comets [3] +1 1/4 -

AUSSL

12:30 - [11] Cumberland Utd vs Adelaide Olympic [10] +3/4 -

AUSSL

12:30 - [8] White City W. vs West Torrens [12] - 1/2 -

SEAFS

13:00 - [2] Indonesia Futsal vs Myanmar Futsal [4] -

AUSSL

13:00 - [4] Metro Stars vs Sturt Lions [5] - 1/2 -

NHATA

13:00 - [2] Kashima Antlers vs Consa. Sapporo [8] - 1/4 -

NHATA

13:00 - [18] Vissel Kobe vs Sagan Tosu [6] +0 -

NHATB

13:00 - [11] Tokyo Verdy vs Mito Hollyhock [12] +0 -

NHATW

13:00 - [7] Gunma W. Star Nữ vs Nippatsu Yokohama Nữ [8] -

HQ3

13:00 - [16] Dangjin Citizen vs Busan Transp. [6] -

HQ3

13:00 - [5] Gyeongju KHNP vs Cheongju FC [10] -

HQ3

13:00 - [15] Cheonan City vs Paju Citizen [4] -

AUSFWP

14:00 - [3] Floreat Athena vs Inglewood Utd [7] - 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [8] Perth SC vs Cockburn City [9] -

AUSFWP

14:00 - [5] Perth Glory U21 vs Sorrento [6] -

AUSFWP

14:00 - [10] Armadale SC vs Gwelup Croatia [12] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [2] Stirling Macedonia vs Bayswater City [4] +0 -

AUSFWP

14:00 - [11] Balcatta vs Perth RedStar [1] +1 1/2 -

NHATA

14:00 - [1] Kawasaki Fro. vs Avispa Fukuoka [10] - 3/4 -

NHATA

14:00 - [17] Shonan Bellmare vs Yokohama FM [3] +1/2 -

HQA

14:30 - [9] Gimcheon Sangmu vs Daegu [6] - 1/4 -

SEA

16:00 - [B-3] Singapore U23 vs Malaysia U23 [B-2] +1 1/4 -

SEAFS

16:00 - [3] Việt Nam Futsal vs Malaysia Futsal [5] -

CZEU19

16:00 - [9] Sigma Olomouc U19 vs Pardubice U19 [5] -

CZEU19

16:00 - [6] Vik. Plzen U19 vs Sparta Praha U19 [2] -

CZEU19

16:00 - [8] C. Budejovice U19 vs Meteor Praha U19 [15] -

CZEU19

16:00 - [16] Opava U19 vs Zlin U19 [12] -

CZEU19

16:00 - [4] MFk Karvina U19 vs Pribram U19 [14] -

AUSNSW

16:00 - [3] Marconi Stallions vs North Shore Mariners [12] - 1 1/2 -

AUSVPL

16:00 - [12] Hume City vs Oakleigh Cannons [2] +1 -

HQB

16:30 - [9] GimPo Citizen vs Anyang [4] +1/4 -

HQB

16:30 - [7] Gyeongnam vs Daejeon Hana Citizen [3] +0 -

SINA

16:30 - [1] Lion City Sailors vs Geylang Intl [7] -

AUSA

16:45 - [3] Western United vs Wellington Phoenix [6] - 1/2 -

BDNB

17:00 - [18] Academica Coim vs SC Farense [11] +1/4 -

KAZA

17:00 - [9] Shakhter Kar. vs Ordabasy [8] - 1/2 -

LITA

17:00 - [6] Kauno Zalgiris vs Suduva [4] -

NHATA

17:00 - [5] Kashiwa Reysol vs Gamba Osaka [12] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [20] Ryukyu vs Tochigi SC [19] +0 -

HQA

17:00 - [8] Suwon Bluewings vs Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 1/4 -

HQA

17:00 - [1] Ulsan Hyundai vs Incheon Utd [5] - 3/4 -

POLA

17:30 - [16] Nieciecza vs Piast Gliwice [5] - 1/4 -

CZEU19

17:30 - [13] Slovacko U19 vs Slavia Praha U19 [1] -

POLB

17:40 - [4] Korona Kielce vs Katowice [8] - 1/2 -

DUC4B

18:00 - [B-4] Hannover II vs Hamburger II [A-5] +0 -

NGA

18:00 - [14] Ufa vs Arsenal-Tula [16] - 3/4 -

LATA

18:00 - [6] BFC Daugava vs FK Liepaja [3] +3/4 -

CZEU19

18:00 - [3] Banik Ostrava U19 vs Hradec Kralove U19 [11] -

TDB

18:00 - [9] Trelleborgs vs Vasteras [12] - 1/2 -

TDB

18:00 - [6] Orebro vs Osters [5] +0 -

SCOA

18:15 - [5] Ross County vs Dundee Utd [4] +1/4 -

SCOA

18:15 - [1] Celtic vs Motherwell [6] - 2 -

SCOA

18:15 - [3] Hearts vs Rangers [2] +0 -

DUC3

18:30 - [11] Freiburg II vs Saarbrucken [7] - 1/4 -

DUC3

18:30 - [10] Zwickau vs Wurzburger [18] - 1/4 -

DUC3

18:30 - [4] Munchen 1860 vs B.Dortmund II [9] - 1 -

DUC3

18:30 - [17] Viktoria Berlin vs Meppen [12] - 1/2 -

DUC3

18:30 - [16] Verl vs Duisburg [15] - 1 -

DUC3

18:30 - [5] Waldhof Man. vs Havelse [19] - 1 3/4 -

DUC3

18:30 - [14] Hallescher vs Wehen [8] +1/4 -

DUC3

18:30 - [2] Ein.Braunschweig vs Vik.Koln [13] - 1 -

DUC3

18:30 - [6] Osnabruck vs Magdeburg [1] - 1/4 -

DUC4B

18:30 - [A-1] Weiche Flensburg vs VfV 06 Hildesheim [B-7] - 1 1/2 -

SEA

19:00 - [B-4] Campuchia U23 vs Thái Lan U23 [B-1] +2 1/4 -

SEAW

19:00 - [A-1] Việt Nam Nữ vs Campuchia Nữ [A-4] -

TBNB

19:00 - [20] Amorebieta vs Huesca [10] - 1/2 -

DUC4B

19:00 - [B-2] Wer.Bremen II vs Holstein Kiel II [A-2] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [17] Memmingen vs Nurnberg II [11] +0 -

DUC4BA

19:00 - [14] Heimstetten vs Eltersdorf [16] +0 -

DUC4BA

19:00 - [5] Schweinfurt vs Illertissen [7] - 1 -

DUC4BA

19:00 - [1] SpVgg Bayreuth vs V. Aschaffenburg [8] -

DUC4BA

19:00 - [10] VfB Eichstatt vs Augsburg II [9] +1/2 -

DUC4BA

19:00 - [6] TSV Aubstadt vs Schalding Hein. [19] -

DUC4BA

19:00 - [4] Unterhaching vs TSV 1896 Rain [15] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - [12] Hoffenheim II vs TSV Steinbach [4] +1/2 -

DUC4N

19:00 - [2] SSV Ulm vs Stuttgart II [11] - 1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [13] Koblenz vs Sonnenhof [16] +0 -

DUC4N

19:00 - [10] Astoria Walldorf vs Aalen [14] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [17] TSV Schott Mainz vs Bahlinger [7] +0 -

DUC4N

19:00 - [8] Hessen Kassel vs Giessen [19] - 1 -

DUC4N

19:00 - [1] Elversberg vs Homburg [6] - 1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [3] Offenbach vs FSV Frankfurt [15] - 1 -

DUC4T

19:00 - [5] Fortuna Koln vs Sportfreunde Lotte [18] - 1 1/4 -

DUC4T

19:00 - [10] Fort.Dusseldorf II vs M.gladbach II [13] +0 -

DUC4T

19:00 - [1] Essen vs RW Ahlen [11] - 2 1/2 -

DUC4T

19:00 - [3] Wuppertaler vs Wegberg-Beeck [17] - 1 1/2 -

DUC4T

19:00 - [2] Preussen Munster vs FC Koln II [7] - 1 1/2 -

DUC4T

19:00 - [16] Bonner SC vs Oberhausen [4] +1/2 -

DUC4T

19:00 - [15] SV Straelen vs Rodinghausen [6] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [20] Homberg vs A.Aachen [12] +3/4 -

DUC4T

19:00 - [14] Lippstadt vs Uerdingen [19] -

KAZA

19:00 - [1] Astana vs Kairat Almaty [7] - 3/4 -

KAZA

19:00 - [3] Atyrau vs FK Kyzylzhar [12] +0 -

LITA

19:00 - [5] FK Riteriai vs Zalgiris [2] +1 -

DENB

19:00 - [12] Jammerbugt vs Hobro I.K. [9] +1/2 -

SINA

19:00 - [5] Hougang Utd vs Tanjong Pagar [3] -

HUNA

19:45 - [12] Gyirmot SE vs Ferencvaros [1] +3/4 -

ITA

20:00 - [14] Empoli vs Salernitana [17] +1/4 -

DUC4B

20:00 - [B-5] Rehden vs Drochtersen/Assel [A-6] - 1/2 -

DUC4B

20:00 - [B-3] SSV Jeddeloh vs Altona 93 [A-10] - 1 1/2 -

DUC4B

20:00 - [B-10] Oberneuland vs Heider SV [A-11] - 1/4 -

POLA

20:00 - [11] Warta Poznan vs Lech Poznan [1] +1 1/4 -

BLRA

20:00 - [1] Energetik-BGU vs FK Minsk [4] - 1/4 -

BIHA

20:00 - [9] Leotar Trebinje vs Rudar Prijedor [11] -

LATA

20:00 - [8] Spartaks Jurmala vs Riga FC [4] +1 3/4 -

SLOA

20:00 - [9] Tabor Sezana vs NK Bravo [5] - 1/4 -

TNKB

20:00 - [6] Eyupspor vs Kocaelispor [16] - 3/4 -

TNKB

20:00 - [2] Ankaragucu vs Boluspor [8] - 1/2 -

TNKB

20:00 - [3] Bandirmaspor vs Bursaspor [17] +1/2 -

TNKB

20:00 - [15] Altinordu SK vs Balikesirspor [19] - 2 -

TNKB

20:00 - [1] Umraniyespor vs Denizlispor [11] - 1 -

TNKB

20:00 - [18] Menemen Bld vs Genclerbirligi [13] +1/4 -

TNKB

20:00 - [5] Erzurum BB vs Keciorengucu [12] - 3/4 -

TNKB

20:00 - [9] Manisa FK vs Tuzlaspor [10] - 1/2 -

TNKB

20:00 - [7] Samsunspor vs Istanbulspor AS [4] +0 -

TDA

20:00 - [8] Mjallby AIF vs Varnamo [13] +0 -

TDB

20:00 - [10] Norrby vs Orgryte [16] - 1/4 -

TDB

20:00 - [13] Jonkopings vs Utsiktens BK [4] +0 -

TDB

20:00 - [1] Halmstads vs Eskilstuna City [7] - 1 1/4 -

WALA

20:00 - [7] Caernarfon Town vs Flint Town Utd [4] -

NPA

20:00 - [16] Moroka Swallows vs Chippa Utd [14] - 1/4 -

NPA

20:00 - [8] Golden Arrows vs Royal AM [3] +0 -

NPA

20:00 - [1] Mamelodi Sun. vs Stellenbosch FC [4] - 1 -

NPA

20:00 - [15] Baroka FC vs SuperSport Utd [9] +0 -

NPA

20:00 - [5] Cape Town City vs Amazulu [7] - 1/4 -

NPA

20:00 - [13] TS Galaxy vs Marumo Gallants FC [11] - 1/4 -

NPA

20:00 - [10] Sekhukhune Utd vs Kaizer Chiefs [2] +1/2 -

DUA

20:30 - [14] Augsburg vs Greuther Furth [18] - 3/4 -

DUA

20:30 - [5] Union Berlin vs Bochum [13] - 1 1/2 -

DUA

20:30 - [17] A.Bielefeld vs Leipzig [4] +1 1/2 -

DUA

20:30 - [2] B.Dortmund vs Hertha Berlin [16] - 1 -

DUA

20:30 - [3] B.Leverkusen vs Freiburg [6] - 1/4 -

DUA

20:30 - [8] Mainz vs Ein.Frankfurt [11] - 1/2 -

DUA

20:30 - [10] M.gladbach vs Hoffenheim [9] - 1/4 -

DUA

20:30 - [15] Stuttgart vs FC Koln [7] - 1/4 -

DUA

20:30 - [12] Wolfsburg vs Bayern Munich [1] +1 1/2 -

NGA

20:30 - [6] Lok. Moscow vs Din. Moscow [3] +1/2 -

NGA

20:30 - [10] Rostov vs Khimki [13] - 1/4 -

RMNA

20:30 - [6] Farul Constanta vs Arges Pitesti [7] - 1 -

IRNA

20:30 - [16] Padideh Khorasan vs Peykan [12] -

IRNA

20:30 - [9] Havadar SC vs Fajr Sepasi [15] -

ANHB

21:00 - [5] Sheffield Utd vs Nottingham Forest [4] - 1/4 -

TBNB

21:00 - [11] Burgos CF vs Cartagena [9] - 1/4 -

TBNB

21:00 - [16] Lugo vs Fuenlabrada [21] - 3/4 -

ITA3

21:00 - [A-1] Alto Adige vs Modena [B-1] - 1/4 -

GREA

21:00 - [10] Volos NFC vs OFI Creta [7] - 1/2 -

ICEB

21:00 - [11] Vestri vs Afturelding [6] -

ICEW

21:00 - [8] Thor Akureyri Nữ vs UMF Selfoss Nữ [3] -

KAZA

21:00 - [6] Aktobe vs Tobol Kostanay [5] +1/4 -

KAZA

21:00 - [10] FK Aksu vs Turan (KAZ) [11] - 1/4 -

LITA

21:00 - [8] Banga vs FK Jonava [10] - 1 3/4 -

MDVA

21:00 - [7] Zimbru vs Petrocub [2] -

MDVA

21:00 - [1] Sheriff Tiraspol vs Sfintul Gheorghe [4] -

MDVA

21:00 - [6] Dinamo-Auto vs Milsami [3] -

MDVA

21:00 - [8] FC Floresti vs FC Balti [5] -

FINA

21:00 - [4] Inter Turku vs HIFK [12] - 1 1/4 -

FINB

21:00 - [10] PIF Parainen vs KPV Kokkola [9] +1/4 -

BRB

21:00 - [19] Londrina/PR vs Brusque FC/SC [10] - 1/4 -

BRB

21:00 - [9] Criciuma/SC vs CRB/AL [11] - 1/2 -

ITA3

21:30 - [A-16] AC Trento vs Giana Erminio [A-19] - 1/4 -

BDNA

21:30 - [17] Tondela vs Boavista [11] - 3/4 -

BDNA

21:30 - [16] Moreirense vs Vizela [14] - 1/2 -

BDNA

21:30 - [15] Arouca vs Belenenses [18] - 1/4 -

BDNB

21:30 - [12] Vilafranquense vs Trofense [13] - 1/4 -

HLB

21:30 - [4] ADO Den Haag vs NAC Breda [8] - 1/4 -

JORA

21:30 - [7] Moghayer Al Sarhan vs S.Al.Ordon [5] -

TBN3

22:00 - [A1-11] Cultural Leonesa vs Inter de Madrid [A1-10] - 1/2 -

TBN3

22:00 - [A1-5] CD Calahorra vs Rayo Majada. [A1-12] - 1/2 -

TBN3

22:00 - [A2-15] Castellon vs Villarreal B [A2-6] +0 -

TBN3

22:00 - [A1-2] Deportivo vs Tudelano [A1-18] - 1 1/2 -

ARMA

22:00 - [2] Ararat-Armenia vs Van Yerevan [8] - 1 1/4 -

BLRA

22:00 - [15] Dinamo Brest vs Belshina Bobruisk [7] -

BIHA

22:00 - [5] Velez Mostar vs FK Tuzla City [2] -

CROA

22:00 - [7] Slaven Belupo vs HNK Rijeka [4] +1/4 -

LATA

22:00 - [9] Tukums/Salaspils vs Supernova Riga [10] - 1/2 -

SRBA

22:00 - [8] FK Kolubara vs Proleter NS [16] - 3/4 -

SVKA

22:00 - [5] Sered vs Slo. Bratislava [1] +1 -

SVKA

22:00 - [6] MSK Zilina vs Spartak Trnava [2] +3/4 -

SVKA

22:00 - [11] Zlate Moravce vs FK Pohronie [12] - 3/4 -

SVKA

22:00 - [7] Senica vs Trencin [8] +1 1/2 -

CYPA

22:00 - [11] PAEEK Kyrenia vs Omonia Nicosia [7] +1 3/4 -

AUTA

22:00 - [8] SV Ried vs Lask [7] +1/2 -

AUTA

22:00 - [6] Wattens vs Hartberg [10] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [11] Admira vs SCR Altach [12] - 1/4 -

IRNA

22:00 - [6] Mes Rafsanjan vs Gol Gohar [4] -

IRNA

22:00 - [8] Aluminium Arak vs Sanat Naft [11] -

ALGA

22:00 - [1] CR Belouizdad vs ASO Chlef [7] - 1 1/4 -

ALGA

22:00 - [8] CS Constantine vs US Biskra [9] - 1 1/4 -

ALGA

22:00 - [18] WA Tlemcen vs HB Chelghoum Laid [12] +1 -

ALGA

22:00 - [15] O Medea vs RC Arbaa [11] - 1/2 -

ALGA

22:00 - [17] RC Relizane vs MC Oran [13] +1 1/4 -

OMAA

22:10 - [9] Al Suwaiq vs Al Nahda (OMA) [2] -

OMAA

22:10 - [1] Al Seeb vs Dhofar [3] -

OMAA

22:10 - [4] Mussanah Club vs Saham Club [13] -

OMAA

22:10 - [10] Al Ittihad (OMA) vs Oman Club [8] -

OMAA

22:10 - [7] Rustaq Club vs Sohar Club (OMA) [6] -

OMAA

22:10 - [5] Nasr Salalah vs Muscat Club [12] -

OMAA

22:10 - [11] Bahla Club vs Nizwa Club [14] -

ALBA

22:15 - [1] KF Tirana vs Vllaznia Shkoder [4] -

ALBA

22:15 - [10] Skenderbeu vs KF Laci [2] -

ALBA

22:15 - [5] Kukesi vs Dinamo Tirana [9] -

ALBA

22:15 - [7] Kastrioti Kruje vs Teuta Durres [6] -

ALBA

22:15 - [8] Egnatia Rrogozhine vs Partizani Tirana [3] -

IRNA

22:15 - [5] Foolad Khozestan vs Esteghlal Tehran [1] -

ITA3

22:30 - [C-17] Fidelis Andria vs Paganese [C-18] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [B-16] Viterbese Calcio vs US Fermana [B-19] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [A-17] Pro Sesto vs US Seregno [A-18] +0 -

POLA

22:30 - [13] Zaglebie Lubin vs Rakow Czestochowa [2] +3/4 -

BULA

22:30 - [1] Ludogorets vs Cherno More [4] - 1 -

CZEB

22:30 - [16] Vik.Zizkov vs SK Lisen [4] +1 1/4 -

CZEB

22:30 - [2] Sellier&Bellot Vlasim vs Opava [3] -

CZEB

22:30 - [6] Varnsdorf vs Jihlava [7] - 1/2 -

CZEB

22:30 - [5] Sparta Praha B vs MFK Chrudim [10] - 1/2 -

CZEB

22:30 - [12] MFK Vyskov vs Dukla Praha [9] - 1/4 -

CZEB

22:30 - [15] Usti & Labem vs Fotbal Trinec [14] - 1/4 -

CZEB

22:30 - [1] Brno vs Taborsko [8] - 1 1/4 -

CZEB

22:30 - [13] Pribram vs SK Prostejov [11] - 3/4 -

TDA

22:30 - [9] Sirius vs Elfsborg [7] +3/4 -

IRNA

22:30 - [14] Naft M. Soleyman vs Nassaji Mazandaran [10] -

IRNA

22:30 - [7] Zobahan vs Tractor SC [13] -

FA

22:45 - [71] Liverpool vs Chelsea [60] - 1/4 -

ISRA

22:45 - [11] Beitar Jerusalem vs HIK Shmona [5] - 1/4 -

ITA

22:59 - [12] Udinese vs Spezia [16] - 3/4 -

ITA

22:59 - [9] Verona vs Torino [10] - 1/2 -

ITB

22:59 - [5] Brescia vs Perugia [9] - 3/4 -

NGA

22:59 - [7] Akhmat Groznyi vs Krylya Sovetov [8] - 1/4 -

NGB

22:59 - [12] Kuban vs Krasnodar B [11] - 1/4 -

POLB

22:59 - [18] GKS Jastrzebie vs GKS Tychy [12] +1/2 -

ICEW

22:59 - [5] Vestmannaeyjar Nữ vs Trottur Rey. Nữ [2] -

ISRA

22:59 - [8] Ashdod vs Hapoel Jerusalem [12] - 1/4 -

ISRA

22:59 - [14] Hapoel Nof HaGalil vs Hapoel Haifa [10] +1/4 -

ISRA

22:59 - [13] Maccabi P.Tikva vs Hapoel Hadera [9] - 3/4 -

CZEA

22:59 - [13] Bohemians 1905 vs MFk Karvina [16] - 1 1/2 -

CZEA

22:59 - [11] Zlin vs Jablonec [14] +1/4 -

CZEA

22:59 - [12] Teplice vs Pardubice [15] +1/2 -

CYPA

22:59 - [2] AEK Larnaka vs Pafos FC [5] - 1/2 -

TNKA

22:59 - [14] Kayserispor vs Malatyaspor [20] - 1 1/4 -

TBNB

23:15 - [3] Valladolid vs SD Ponferradina [8] - 1 -

TBNA

23:30 - [14] Espanyol vs Valencia [9] +0 -

ESTA

23:30 - [5] Kuressaare vs Tallinna Kalev [10] - 1 -

HUNA

23:30 - [4] MOL Fehervar FC vs Paksi [6] - 1 -

CHIA

23:30 - [16] La Serena vs Palestino [7] +0 -

TBN3

00:00 - [A2-17] Atl. Sanluqueno vs Real Betis B [A2-19] - 1 1/4 -

TBN3

00:00 - [A2-4] Sabadell vs Cornella [A2-14] - 3/4 -

TBN3

00:00 - [A2-13] Alcoyano vs Andorra FC [A2-1] +0 -

TBN3

00:00 - [A1-16] SD Logrones vs UD Logrones [A1-7] +0 -

TBN3

00:00 - [A1-6] Real Union vs Talavera [A1-15] - 1/4 -

PHB

00:00 - [13] Niort vs Valenciennes [16] - 1/4 -

PHB

00:00 - [9] Nimes vs SC Bastia [12] +0 -

PHB

00:00 - [17] Rodez vs Caen [7] - 1/4 -

PHB

00:00 - [18] Quevilly vs Dunkerque [19] - 1/2 -

PHB

00:00 - [4] Paris FC vs Grenoble [15] - 1 -

PHB

00:00 - [2] Ajaccio vs Toulouse [1] - 3/4 -

PHB

00:00 - [3] Auxerre vs Amiens [14] - 1 1/2 -

PHB

00:00 - [6] Guingamp vs Le Havre [8] - 1 -

PHB

00:00 - [20] Nancy vs Pau FC [10] - 1/4 -

PHB

00:00 - [5] Sochaux vs Dijon [11] - 3/4 -

BDNA

00:00 - [10] Maritimo vs Portimonense [12] - 1/4 -

BDNA

00:00 - [1] Porto vs Estoril [9] - 2 1/4 -

BLRA

00:00 - [5] Shakhter Soligo. vs Dinamo Minsk [2] +0 -

GREA

00:00 - [1] Olympiakos vs PAOK [2] - 1/4 -

GREA

00:00 - [5] Panathinaikos vs Pas Giannina [6] - 1 3/4 -

GREA

00:00 - [4] Aris Salonica vs AEK Athens [3] +0 -

MNEA

00:00 - [3] Decic Tuzi vs OFK Petrovac [7] -

MNEA

00:00 - [6] FK Jerezo vs Zeta [9] -

MNEA

00:00 - [4] Iskra Danilo vs Mornar Bar [5] -

MNEA

00:00 - [2] Buducnost vs Sutjeska [1] -

MNEA

00:00 - [8] Rudar vs FK Podgorica [10] -

SRBA

00:00 - [11] Spartak Subotica vs FK Radnicki 1923 [14] - 1/4 -

SRBA

00:00 - [15] FK Metalac GM vs Mladost Lucani [9] +1/4 -

JORA

00:00 - [8] Ramtha vs Wehdat Amman [3] +3/4 -

CROA

00:05 - [2] Hajduk Split vs Istra 1961 [9] - 2 -

IRNA

00:20 - [3] Persepolis vs Sepahan [2] -

HLB

01:00 - [5] Roda JC vs SBV Excelsior [6] - 1/2 -

POLA

01:00 - [4] Lechia GD vs Pogon Szczecin [3] +1/4 -

RMNA

01:00 - [4] Voluntari vs Steaua Bucuresti [2] +1 3/4 -

ARGB

01:00 - [10] Deportivo Madryn vs Gim.Mendoza [7] +0 -

SLOA

01:15 - [1] Maribor vs Aluminij [10] - 2 -

TSB

01:15 - [4] Vaduz vs Stade L. Ouchy [7] +0 -

TSB

01:15 - [2] Schaffhausen vs Aarau [3] +0 -

TSB

01:15 - [9] Wil 1900 vs Thun [5] +0 -

TSB

01:15 - [1] Winterthur vs Neuchatel Xamax [6] - 1 3/4 -

TSB

01:15 - [8] Yverdon vs SC Kriens [10] - 3/4 -

PERA

01:15 - [19] Academia Cantolao vs Uni.San Martin [18] - 1/4 -

POLB

01:30 - [15] Zaglebie Sosno vs Stomil Olsztyn [16] - 1/2 -

ARGB

01:30 - [8] Almagro vs San Martin SJ [17] +0 -

ARGB

01:30 - [32] Sacachispas vs Brown de Adrogue [3] +1/4 -

ARGB

01:30 - [15] Agropecuario AAC vs San Martin Tucuman [2] +0 -

ARGB

01:30 - [13] Deportivo Maipu vs Estudiantes BsAs [4] - 1/2 -

ANHL2

01:45 - [7] Mansfield vs Northampton [4] - 1/2 -

ITA

01:45 - [6] Roma vs Venezia [20] - 1 1/2 -

BIA

01:45 - [6] Charleroi vs KV Mechelen [7] - 3/4 -

IREA

01:45 - [5] Sligo Rovers vs St. Patrick's [4] +0 -

CAFCL

02:00 - [Bang B-2] ES Setif vs Ahly Cairo [Bang A-2] +0 -

TBNB

02:00 - [12] Leganes vs Eibar [2] +0 -

PHA

02:00 - [20] Bordeaux <