LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 15/05/2022

Lịch bóng đá trong ngày 15/05/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [8] FC Imabari vs Kagoshima [1] +0 -

NHAT3

11:00 - [11] Azul Claro Numazu vs Ehime FC [12] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [3] Iwaki FC vs Fujieda MYFC [7] - 1/2 -

NHAT3

11:00 - [6] Tegevajaro Miyazaki vs Kamatamare San. [13] - 1/2 -

NHAT3

11:00 - [18] Gainare Tottori vs Fukushima Utd [2] +0 -

NHATJFL

11:00 - [3] Verspah Oita vs Kagura Shimane [14] -

NHATJFL

11:00 - [11] Kochi United SC vs Nara Club [9] -

NHATJFL

11:00 - [10] TIAMO Hirakata vs MIO Biwako [15] -

NHATJFL

11:00 - [13] Sony Sendai vs Reinmeer Aomori [8] -

NHATJFL

11:00 - [12] Suzuka Point Getters vs Honda FC [5] -

NHATW

11:00 - [3] Iga Kunoichi Nữ vs Ehime FC Nữ [10] -

NHATW

11:00 - [11] Angeviolet Hiroshima Nữ vs AS Harima Albion Nữ [6] -

AUSNSW

12:00 - [5] Blacktown City vs Sydney Olympic [6] - 1/4 -

AUSNSW

12:00 - [9] Sydney Utd vs APIA Tigers [4] +1/2 -

AUSVPL

12:00 - [9] St Albans Saints vs Altona City [11] +3/4 -

AUSVPL

12:00 - [7] Heidelberg Utd vs Eastern Lions [14] - 2 -

NHATB

12:00 - [3] Yokohama FC vs Tokushima Vortis [14] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [1] Vegalta Sendai vs Zweigen Kan. [10] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [4] Okayama vs Thespa Kusatsu [17] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [7] Machida Zelvia vs Alb. Niigata (JPN) [2] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [16] Vanraure Hachinohe vs Giravanz Kita. [14] +0 -

NHAT3

12:00 - [10] Kataller Toyama vs Yokohama SCC [17] - 1 -

HQA

12:20 - [11] Suwon FC vs Jeju Utd [2] +1/2 -

SEAFSW

13:00 - [3] Malaysia Futsal Nữ vs Thái Lan Futsal Nữ [1] -

AUSNSW

13:00 - [7] Rockdale City vs Manly Utd [3] +0 -

NHATB

13:00 - [13] JEF United Chiba vs Blaublitz Akita [9] - 1/2 -

HQ3

13:00 - [4] Hwaseong FC vs Yangju Citizen [5] -

HQ3

13:00 - [7] Gimhae City vs Gangneung City [8] -

AUSA

13:05 - [4] Adelaide Utd vs Central Coast [5] - 1/4 -

NGB

14:00 - [4] SKA-Khabarovsk vs FK Orenburg [3] +1/4 -

HQB

14:00 - [1] Gwangju vs Ansan Greeners [10] - 1 1/4 -

HQA

14:30 - [3] Jeonbuk H.Motor vs Gangwon [10] - 3/4 -

SEA

16:00 - [A-2] Indonesia U23 vs Myanmar U23 [A-3] - 3/4 -

SEAFSW

16:00 - [2] Việt Nam Futsal Nữ vs Myanmar Futsal Nữ [4] -

SEAW

16:00 - [B-3] Singapore Nữ vs Myanmar Nữ [B-2] +2 3/4 -

HQB

16:30 - [6] Chungnam Asan vs Bucheon 1995 [3] +1/4 -

TBN3

17:00 - [A2-9] San Fernando vs Algeciras [A2-10] +0 -

TBN3

17:00 - [A2-18] UCAM Murcia vs Atl. Baleares [A2-12] +1/4 -

TBN3

17:00 - [A2-7] Sevilla B vs Barcelona B [A2-11] +0 -

TBN3

17:00 - [A1-10] Badajoz vs Celta Vigo II [A1-3] - 1/4 -

BDNB

17:00 - [8] Leixoes vs Casa Pia AC [2] +3/4 -

BDNB

17:00 - [1] Rio Ave vs Chaves [3] - 1/2 -

NGB

17:00 - [13] Veles Moscow vs Baltika [7] +1/2 -

NGB

17:00 - [5] Yenisey vs Torpedo Moscow [1] +1/4 -

NHAT3

17:00 - [5] Nagano Parceiro vs Matsumoto Yama. [4] +0 -

NHAT3

17:00 - [9] FC Gifu vs Sagamihara [15] - 1/4 -

HQA

17:00 - [6] FC Seoul vs Pohang Steelers [4] +0 -

ITA

17:30 - [13] Bologna vs Sassuolo [11] - 1/4 -

POLA

17:30 - [14] Stal Mielec vs Slask Wroclaw [15] +0 -

POLB

17:40 - [1] Miedz Legnica vs Widzew Lodz [2] - 1/4 -

ANHA

18:00 - [4] Tottenham vs Burnley [18] - 1 1/2 -

ANHL2

18:00 - [6] Swindon vs Port Vale [5] - 1/4 -

DUC4DB

18:00 - [13] Meuselwitz vs Babelsberg [8] - 1/4 -

DUC4DB

18:00 - [5] Chemnitzer vs Tasmania Berlin [19] - 2 3/4 -

DUC4DB

18:00 - [3] Lok.Leipzig vs Luckenwalde [12] - 1/2 -

DUC4DB

18:00 - [20] Union Furstenwalde vs CZ Jena [2] +1 -

DUC4DB

18:00 - [4] VSG Altglienicke vs Berliner FC Dynamo [1] +0 -

DUC4DB

18:00 - [9] Tennis Borussia B. vs Auerbach [18] - 1 1/4 -

DUC4DB

18:00 - [15] FC Eilenburg vs Hertha Berlin II [10] +1/4 -

DUC4DB

18:00 - [6] Berlin AK 07 vs Optik Rathenow [16] - 3/4 -

DUC4DB

18:00 - [7] E.Cottbus vs C. Leipzig [11] - 3/4 -

SCOA

18:00 - [9] Aberdeen vs St. Mirren [10] - 1/2 -

SCOA

18:00 - [7] Hibernian vs St. Johnstone [11] - 1/2 -

SCOA

18:00 - [8] Livingston vs Dundee [12] - 1/2 -

NGA

18:00 - [11] Ural S.r. vs Rubin Kazan [15] - 1/2 -

NGB

18:00 - [15] Olim. Dolgiye Prudy vs Akron Togliatti [9] - 1/4 -

NGB

18:00 - [20] Tekstilshchik Ivanov vs Neftekhimik Nizh [8] +1 -

BLRA

18:00 - [6] Isloch vs Slavia Mozyr [8] - 1/4 -

LATA

18:00 - [5] FK Auda vs Rigas Futbola Skola [2] +1 -

TDB

18:00 - [10] Landskrona vs Brommapojkarna [9] +1/2 -

BIA

18:30 - [4] Antwerpen vs Club Brugge [2] +3/4 -

ESTC

18:30 - [11] Trans Narva vs Nomme Kalju [5] +3/4 -

EUW17

19:00 - [B-2] Pháp U17 Nữ vs Hà Lan U17 Nữ [A-2] -

SEA

19:00 - [A-1] Việt Nam U23 vs Đông Timo U23 [A-5] - 3 3/4 -

SEAW

19:00 - [B-4] Lào Nữ vs Thái Lan Nữ [B-1] -

TBNB

19:00 - [22] Alcorcon vs Las Palmas [6] +1/2 -

DUC4B

19:00 - [A-7] Ein. Norderstedt vs Hannoverscher SC [B-9] - 1 1/2 -

DUC4B

19:00 - [A-4] Teutonia Ottensen vs Atlas Delmenhorst [B-7] - 1/4 -

ARMA

19:00 - [3] Alashkert vs Ararat Y [4] +0 -

KAZA

19:00 - [14] FK Maktaaral vs Caspiy Aktau [2] +0 -

LITA

19:00 - [1] FK Panevezys vs Dziugas FC [9] - 1 1/2 -

FINA

19:00 - [6] Ilves Tampere vs IFK Mariehamn [11] - 1/2 -

TSC

19:00 - [1] Lugano vs St. Gallen [3] +1/4 -

DENA

19:00 - [8] Odense BK vs Sonderjyske [12] - 1 -

DENA

19:00 - [9] Nordsjaelland vs Vejle [11] - 1/2 -

SCOB

19:10 - [12] Airdrieonians vs Queen's Park [13] - 1/2 -

SRBA

19:25 - [12] FK Novi Pazar vs Radnik Surdulica [5] - 3/4 -

HLA

19:30 - [18] Zwolle vs PSV Eindhoven [2] +1 1/2 -

HLA

19:30 - [5] AZ Alkmaar vs RKC Waalwijk [10] - 2 -

HLA

19:30 - [3] Feyenoord vs Twente [4] - 1 1/4 -

HLA

19:30 - [12] Groningen vs Cambuur [9] - 1 -

HLA

19:30 - [16] Heracles Almelo vs Sparta Rotterdam [14] - 1/4 -

HLA

19:30 - [8] Heerenveen vs Go Ahead Eagles [13] - 3/4 -

HLA

19:30 - [11] NEC Nijmegen vs Fortuna Sittard [15] - 1/2 -

HLA

19:30 - [6] Vitesse Arnhem vs Ajax [1] +1 -

HLA

19:30 - [17] Willem II vs Utrecht [7] - 1/4 -

ANHA

20:00 - [14] Aston Villa vs Crystal Palace [12] - 1/2 -

ANHA

20:00 - [17] Leeds Utd vs Brighton [9] +0 -

ANHA

20:00 - [19] Watford vs Leicester City [8] +3/4 -

ANHA

20:00 - [7] West Ham Utd vs Man City [1] +1 1/4 -

ANHA

20:00 - [10] Wolves vs Norwich [20] - 1 -

ITA

20:00 - [3] Napoli vs Genoa [19] - 3/4 -

DUC4B

20:00 - [B-8] Luneburger SK vs St. Pauli II [A-9] +1/4 -

NGB

20:00 - [19] Metallurg Lipetsk vs Fakel [2] +1 -

AZEA

20:00 - [8] Səbail FK vs Karabakh Agdam [1] +1 1/2 -

AZEA

20:00 - [7] Keşla FK vs Gabala FC [3] +1/2 -

AZEA

20:00 - [5] Sabah FK vs Sumqayit [6] - 1 1/4 -

AZEA

20:00 - [2] Neftchi Baku vs Zire IK [4] -

POLA

20:00 - [8] Gornik Zabrze vs Gornik Leczna [18] - 1 1/4 -

POLB

20:00 - [7] Sandecja vs Chrobry Glogow [6] - 1/2 -

BLRA

20:00 - [7] FK Slutsk vs Dnepr Mogilev [14] - 1 -

BIHA

20:00 - [10] Sloboda Tuzla vs Borac Banja Luka [3] +1/4 -

LATA

20:00 - [7] METTA/LU Riga vs Valmiera / BSS [1] +2 -

SLOA

20:00 - [3] O.Ljubljana vs Mura [4] -

SLOA

20:00 - [7] Domzale vs CM Celje [8] -

TNKA

20:00 - [19] Goztepe vs Besiktas [6] +1 -

TNKA

20:00 - [1] Trabzonspor vs Altay [18] - 1 -

TDA

20:00 - [1] Hammarby vs AIK Solna [3] - 1/4 -

TDA

20:00 - [2] Hacken vs Kalmar [4] - 3/4 -

TDB

20:00 - [15] Ostersunds vs Brage [2] +1/2 -

DENB

20:00 - [8] Esbjerg FB vs Vendsyssel FF [10] - 1/2 -

DUB

20:30 - [4] Darmstadt vs Paderborn 07 [7] - 1 1/2 -

DUB

20:30 - [14] Sandhausen vs Holstein Kiel [9] +0 -

DUB

20:30 - [6] Heidenheim vs Karlsruher [12] - 1 -

DUB

20:30 - [2] Wer.Bremen vs Jahn Regensburg [15] - 1 3/4 -

DUB

20:30 - [16] Dynamo Dresden vs Erzgebirge Aue [17] - 3/4 -

DUB

20:30 - [11] Hannover 96 vs Ingolstadt [18] - 3/4 -

DUB

20:30 - [8] Nurnberg vs Schalke 04 [1] +1/2 -

DUB

20:30 - [5] St. Pauli vs Fort.Dusseldorf [10] +1/4 -

DUB

20:30 - [13] Hansa Rostock vs Hamburger [3] +1 1/4 -

NGA

20:30 - [9] Spartak Moscow vs Zenit [1] +3/4 -

ANHU23

21:00 - [2-3] Stoke City U23 vs Nottingham Forest U23 [2-4] -

TBNB

21:00 - [14] Mirandes vs Ibiza-Eivissa [15] - 3/4 -

TBNB

21:00 - [17] Sporting Gijon vs Girona [5] +0 -

BDNB

21:00 - [4] Feirense vs Nacional Madeira [6] +0 -

NGB

21:00 - [6] Alania Vla vs Rotor Volgograd [18] - 1 1/4 -

BULC

21:00 - [2] Cska Sofia vs Levski Sofia [1] +1/4 -

BIA

21:00 - [8] Genk vs Gent [5] - 1/2 -

HUNA

21:00 - [11] MTK Budapest vs Debreceni [7] - 1 -

HUNA

21:00 - [3] Puskas Akademia vs Budapest Honved [9] - 1/4 -

HUNA

21:00 - [2] Kisvarda FC vs Zalaegerzseg [8] - 1/2 -

ICEA

21:00 - [7] Hafnarfjordur vs Vestmannaeyjar [11] - 3/4 -

KAZA

21:00 - [4] FK Taraz vs Akzhayik Oral [13] - 1/4 -

LUXA

21:00 - [10] Etzella Ettelbruc vs Differdange [4] -

LUXA

21:00 - [1] Dudelange vs RM Hamm Benfica [16] -

LUXA

21:00 - [5] Progres Niedercorn vs Wiltz [13] -

LUXA

21:00 - [7] Racing Union vs UNA Strassen [6] -

LUXA

21:00 - [12] Mondorf-les. vs Victoria Rosport [9] -

LUXA

21:00 - [14] Hostert vs Swift Hesperange [2] -

LUXA

21:00 - [11] UT Petange vs Fola Esch [3] -

LUXA

21:00 - [8] Jeunesse Esch vs Rodange 91 [15] -

DENA

21:00 - [7] Randers vs Kobenhavn [1] +1/4 -

URUA

21:00 - [16] Cerro Largo vs Dep. Maldonado [3] +0 -

EGYA

21:00 - [16] Ismaily SC vs Ceramica Cleopatra [11] +0 -

ESTA

21:15 - [2] Levadia T. vs Paide Linname. [4] -

BDNB

21:30 - [14] CD Estrela vs SC Covilha [16] +1/4 -

BDNB

21:30 - [17] Varzim vs CD Mafra [9] - 3/4 -

NGB

21:30 - [16] Volgar Astrakhan vs Tom Tomsk [14] - 3/4 -

SRBA

21:30 - [10] FK Vojvodina vs Cukaricki Belgrade [3] +0 -

TBN3

22:00 - [A2-2] Albacete vs Gimnastic T. [A2-8] - 1/2 -

TBN3

22:00 - [A1-4] Racing Ferrol vs Athletic Bilbao B [A1-14] - 1/2 -

TBN3

22:00 - [A2-4] Real Madrid B vs UE Costa Brava [A2-20] - 1 1/2 -

ARMA

22:00 - [1] Pyunik vs Urartu [6] - 1 -

BLRA

22:00 - [10] Neman Grodno vs Arsenal Dzyarzhynsk [15] - 1 -

BIHA

22:00 - [8] NK Posusje vs Zrinjski [1] +1/4 -

MKDA

22:00 - [8] Rabotnicki vs Pelister [12] -

MKDA

22:00 - [1] Shkupi vs Academy Pandev [2] -

MKDA

22:00 - [9] FK Skopje vs Bregalnica Stip [7] -

MKDA

22:00 - [6] FC Struga vs Shkendija [3] -

MKDA

22:00 - [11] Borec Veles vs Renova [5] -

MKDA

22:00 - [10] Tikves Kavadarci vs Makedonija [4] -

CROA

22:00 - [3] NK Osijek vs Lok. Zagreb [5] - 3/4 -

LITA

22:00 - [7] Siauliai vs Hegelmann Litauen [3] +3/4 -

CZEA

22:00 - [1] Slavia Praha vs Sparta Praha [3] - 3/4 -

CZEA

22:00 - [4] Slovacko vs Hradec Kralove [6] - 3/4 -

CZEA

22:00 - [2] Vik.Plzen vs Banik Ostrava [5] - 1 3/4 -

AUTA

22:00 - [9] Austria Klagenfurt vs Austria Wien [4] +1/2 -

AUTA

22:00 - [2] Sturm Graz vs Wolfsberger AC [3] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [5] Rapid Wien vs RB Salzburg [1] +1 1/4 -

ANHA

22:30 - [16] Everton vs Brentford [13] - 1/2 -

POLA

22:30 - [6] Radomiak Radom vs Wisla Krakow [17] +1/2 -

FINB

22:30 - [3] SJK Akatemia vs TPS Turku [2] +1/4 -

FINB

22:30 - [7] Jaro vs PK-35 [12] - 3/4 -

TDA

22:30 - [9] Goteborg vs Varbergs BoIS [12] - 1/2 -

TDA

22:30 - [11] Norrkoping vs GIF Sundsvall [15] - 1 3/4 -

TDA

22:30 - [14] Degerfors IF vs Helsingborg [16] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-1] Racing Santander vs Valladolid II [A1-19] - 1 1/4 -

ITA

22:59 - [1] AC Milan vs Atalanta [8] - 1/2 -

ITA3

22:59 - [B-17] Imolese Calcio vs Pistoiese [B-18] - 1/4 -

NGA

22:59 - [5] Krasnodar vs CSKA Moscow [4] +1/2 -

POLB

22:59 - [10] LKS Lodz vs Odra Opole [5] - 1/2 -

NORB

22:59 - [3] Start Kristiansand vs Sogndal [6] - 3/4 -

NORB

22:59 - [16] Stjordals Blink vs Ranheim IL [8] - 1/4 -

NORB

22:59 - [14] Bryne vs Asane Fotball [10] - 1/2 -

NORB

22:59 - [1] Mjondalen vs KFUM Oslo [7] - 1/4 -

NORB

22:59 - [11] Kongsvinger vs Raufoss IL [12] - 1/2 -

CYPA

22:59 - [6] Aris Limassol vs Apollon Limassol [1] +1/4 -

CYPA

22:59 - [3] Apoel FC vs Anorthosis [4] - 1/2 -

TNKA

22:59 - [3] Konyaspor vs Hatayspor [12] - 1 1/4 -

TNKA

22:59 - [5] Alanyaspor vs Gaziantep B.B [15] - 1 1/4 -

TNKA

22:59 - [11] Kasimpasa vs Antalyaspor [7] +0 -

TNKA

22:59 - [16] Giresunspor vs Istanbul BB [4] +3/4 -

TNKA

22:59 - [2] Fenerbahce vs Fatih Karagumruk [8] - 3/4 -

DENA

22:59 - [5] Aalborg BK vs Brondby [4] - 1/4 -

JORA

22:59 - [10] Ma'an SC vs Al Aqaba SC [4] +0 -

URUA

23:15 - [8] CA Fenix vs Danubio [6] +0 -

BIA

23:30 - [3] Anderlecht vs Union Saint-Gilloise [1] +0 -

GREA

23:30 - [11] Ionikos vs Panetolikos [9] - 1/4 -

GREA

23:30 - [13] Lamia FC vs Atromitos [12] +0 -

GREA

23:30 - [8] Asteras Tripolis vs Apollon Smirnis [14] - 1 1/4 -

SRBA

23:30 - [13] FK Napredak vs Crvena Zvezda [1] +2 1/4 -

CHIB

23:30 - [1] CD Magallanes vs Dep. Copiapo [5] - 1/2 -

CHIB

23:30 - [15] CCDA Fernandez Vial vs Barnechea [6] - 1/2 -

EGYA

23:30 - [14] Arab Contractors vs ENPPI Cairo [10] +0 -

BDNA

00:00 - [8] Famalicao vs Braga [4] +1/4 -

ICEA

00:00 - [9] IA Akranes vs KA Akureyri [2] +1/2 -

CROA

00:05 - [8] Sibenik vs Dinamo Zagreb [1] +2 -

TBNA

00:30 - [3] Atletico Madrid vs Sevilla [4] - 1/2 -

TBNA

00:30 - [5] Real Betis vs Granada [18] - 1 -

TBNA

00:30 - [8] Athletic Bilbao vs Osasuna [10] - 1 -

TBNA

00:30 - [16] Cadiz vs Real Madrid [1] +0 -

TBNA

00:30 - [11] Celta Vigo vs Elche [13] - 1 1/2 -

TBNA

00:30 - [15] Getafe vs Barcelona [2] +1/4 -

TBNA

00:30 - [19] Levante vs Alaves [20] +1/4 -

TBNA

00:30 - [17] Mallorca vs Rayo Vallecano [12] - 3/4 -

TBNA

00:30 - [7] Villarreal vs Real Sociedad [6] - 1/4 -

EUW17

01:00 - [A-1] Đức U17 Nữ vs T.B.Nha U17 Nữ [B-1] -

SVKA

01:00 - [4] Dunajska Stred vs Ruzomberok [3] - 1/4 -

DENA

01:00 - [6] Viborg vs Aarhus AGF [10] - 3/4 -

ARGB

01:00 - [12] Instituto vs Def.Belgrano [23] - 1/2 -

ECUA

01:00 - [15] Tecnico Uni. vs Independiente JT [4] -

ALGA

01:00 - [6] MC Alger vs USM Alger [4] - 1/2 -

PERA

01:15 - [2] Alianza Atletico vs Sport Boys [11] - 1/2 -

RMNA

01:30 - [1] CFR Cluj vs Universitatea Craiova [5] - 1 -

ARGB

01:30 - [28] Temperley vs CA Guemes [34] +0 -

ARGB

01:30 - [35] Flandria vs Deportivo Riestra [19] - 1/2 -

URUA

01:30 - [14] Albion FC (URU) vs Sportivo Cerrito [13] +0 -

ITA

01:45 - [18] Cagliari vs Inter Milan [2] +1 1/2 -

CHIA

01:45 - [5] Cobresal vs O Higgins [6] - 1 -

USA

01:55 - [Dong-7] Atlanta United vs New England [Dong-9] - 1/4 -

GHQG

02:00 - [62] Dominica vs St.Vincent [140] -

TBNB

02:00 - [4] Tenerife vs Malaga [18] - 3/4 -

ARGLC

02:00 - [B-3] Tigre vs Argentinos Jun. [A-4] +0 -

BRAA

02:00 - [3] Sao Paulo/SP vs Cuiaba/MT [16] - 1 -

BRB

02:00 - [16] Nautico/PE vs Cruzeiro/MG [1] +1/4 -

BRB

02:00 - [2] Vasco DG/RJ vs Bahia/BA [3] - 1/4 -

BLVA

02:00 - [B-3] Royal Pari vs Bolivar [B-1] - 1/4 -

BLVA

02:00 - [B-4] Always Ready vs Blooming [B-2] - 1 3/4 -

BLVA

02:00 - [B-8] Real Tomayapo vs Jorge Wilstermann [B-6] - 1/4 -

BLVA

02:00 - [B-7] Inde. Petrolero vs Univ de Vinto [B-5] - 3/4 -

BLVA

02:00 - [A-7] Aurora vs Nacional Potosi [A-3] - 3/4 -

COLA

02:00 - [17] Patriotas vs Deportivo Cali [19] - 1/2 -

VENA

02:00 - [10] Dep.Guaira vs Monagas [1] +0 -

EGYA

02:00 - [2] Pyramids FC vs Pharco FC [8] - 1 -

ICEA

02:15 - [3] Stjarnan vs Valur Rey. [4] +1/2 -

BDNA

02:30 - [6] Vitoria Guimaraes vs Gil Vicente [5] +0 -

ARGB

02:30 - [20] Alvarado MDP vs Chaco For Ever [9] +0 -

ARGB

02:30 - [13] Estudiantes Rio Cuarto vs San Telmo [29] - 1/2 -

ARGB

03:00 - [11] Ind.Rivadavia vs Atletico Rafaela [30] - 1/2 -

USA

03:00 - [Tay-12] Seattle Sounders vs Minnesota Utd [Tay-8] - 3/4 -

ARGB

03:10 - [31] CA Mitre Salta vs Chacarita Jrs [5] - 1/2 -

BRAA

03:30 - [8] Coritiba/PR vs America/MG [9] - 1/4 -

ECUA

03:30 - [10] Orense SC vs Emelec [6] -

PERA

03:30 - [15] Carlos A. Mannucci vs Universitario [7] +0 -

BRAA

04:00 - [11] Avai/SC vs Juventude/RS [18] - 1/4 -

BRAA

04:00 - [5] Botafogo/RJ vs Fortaleza/CE [20] - 1/4 -

PARA

04:00 - [10] Sportivo Ameliano vs Libertad [1] +3/4 -

USW

04:00 - [7] Wash. Spirit Nữ vs Angel City Nữ [2] - 3/4 -

USW

04:00 - [1] San Diego Wave Nữ vs Chicago RS Nữ [6] - 1/2 -

CRCA

04:00 - [11] Perez Zeledon vs Herediano [2] +3/4 -

CRCA

04:00 - [3] San Carlos vs Sporting (CRC) [6] - 1/4 -

CRCA

04:00 - [7] Guadalupe FC vs Guanacasteca [12] - 1/4 -

CRCA

04:00 - [10] Jicaral Sercoba vs Cartagines [4] +0 -

VENA

04:15 - [13] Zulia FC vs Estu.Merida [9] +0 -

CHIA

04:30 - [8] Huachipato vs Nublense [2] +0 -

BRAA

05:00 - [15] Goias/GO vs Santos/SP [6] +1/4 -

ARGB

05:10 - [26] Gimnasia Jujuy vs Belgrano [1] +1/4 -

ECUA

06:00 - [1] Barcelona SC vs Dep.Cuenca [8] -

PERA

06:00 - [3] Sport Huancayo vs Cienciano [6] - 1/2 -

MEXA

06:00 - [3] Atlas vs Chivas Guad. [6] +0 -

PARA

06:15 - [8] Tacuary FBC vs Olimpia Asuncion [3] +1/2 -

CRCA

06:15 - [8] Santos Guapiles vs Alajuelense [1] +0 -

COLA

07:00 - [15] America Cali vs Union Magdalena [20] - 3/4 -

MEXA

08:05 - [2] Tigres UANL vs Cruz Azul [8] - 1/4 -

USB

10:00 - [B-5] Phoenix Rising vs Tampa Bay Rowdies [A-5] - 1/2 -

AUSBPL

12:00 Hoãn [8] North Star vs Magic United [5] -

AUSBPL

13:00 Hoãn [3] Samford Rang. vs Taringa Rovers [10] -

AUSQSL

15:00 Hoãn [10] Logan Light. vs Peninsula Power [3] -

AUSQSL

15:15 Hoãn [11] Brisbane Roar U21 vs Eastern Suburbs [6] -

AUSQSL

16:00 Hoãn [2] Olympic FC QLD vs Gold Coast Knights [4] -

AUSVPL

17:30 Hoãn [10] Melb. Knights vs Eastern Lions [14] - 1 -

DUC4DB

18:00 Hoãn [14] Ger.Halberstadt vs SV Lichtenberg [17] -

ESTA

18:30 Hoãn [7] Trans Narva vs Nomme Kalju [3] +1 1/4 -

PERA

22:59 Hoãn [17] Carlos Stein vs Atletico Grau [12] +0 -

CRCA

04:00 Hoãn [9] Municipal Grecia vs Dep. Saprissa [5] +3/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 15/05/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 15/05/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.5

07:0829/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

05:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0029/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%