LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 14/05/2021

Lịch bóng đá trong ngày 14/05/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

KAZA

15:00 - [8] Shakhter Kar. vs Turan (KAZ) [12] - 1/2 -

TQB

15:00 - [A-1] Meizhou Hakka vs Sichuan Jiuniu [A-3] - 1/2 -

AUSNSW

16:00 - [6] Mt Druitt Town vs Manly Utd [4] +1/4 -

AUSA

16:05 - [6] Macarthur FC vs Melb. Victory [12] - 3/4 -

AUSVPL

16:45 - [7] Port Melbourne vs Green Gully SC [10] +0 -

KAZA

17:00 - [6] Akzhayik Oral vs Kairat Almaty [3] +1 1/4 -

TQA

17:00 - [A-3] Shenzhen FC vs Shandong Taishan [A-1] +0 -

TQB

17:00 - [A-4] Shaanxi Changan vs Zibo Cuju [A-5] -

AUSVPL

17:30 - [3] Bentleigh Greens vs Melb. Knights [8] - 3/4 -

AFCC

19:00 - [F-1] Nasaf Qarshi vs Alay Osh [F-4] - 2 3/4 -

KAZA

19:00 - [7] Aktobe vs Kaisar Kyzylorda [13] - 1/2 -

TQA

19:00 - [A-4] Guangzhou City vs Cangzhou Mighty Lions [A-7] - 1/4 -

AZEA

20:00 - [3] Gabala FC vs Sabah FK [8] -

IRNA

20:25 - [1] Gol Gohar vs Zobahan [5] - 1/2 -

IRNA

20:30 - [6] Aluminium Arak vs Padideh Khorasan [8] +0 -

IRNA

20:55 - [4] Nassaji Mazandaran vs Foolad Khozestan [10] +1/4 -

UZBA

20:55 - [3] FK AGMK vs Bunyodkor [5] - 1/4 -

AFCC

21:00 - [E-1] FC Ahal vs Ravshan Kulob [E-3] -

KAZA

21:00 - [1] Astana vs Zhetysu Taldykorgan [14] - 2 1/4 -

LATA

21:00 - [6] BFC Daugava vs Noah Jurmala [8] -

SRBA

21:00 - [15] Radnik Surdulica vs Backa Topola [4] -

SRBA

21:00 - [6] FK Vojvodina vs Spartak Subotica [9] -

IRNA

21:00 - [16] Tractor SC vs Sanat Naft [14] -

BULA

21:30 - Etar vs Botev Vratsa [11] - 1/4 -

RMNA

21:30 - [16] Aca. Clinceni vs Botosani [4] +1/2 -

AZEA

22:00 - [1] Karabakh Agdam vs Keşla FK [6] -

AZEA

22:00 - [5] Sumqayit vs Neftchi Baku [2] -

AZEA

22:00 - [4] Zire IK vs Səbail FK [7] -

BLRA

22:00 - [16] Sputnik Rechitsa vs Slavia Mozyr [14] +3/4 -

LATA

22:00 - [4] FK Liepaja vs Rigas Futbola Skola [1] +3/4 -

LITA

22:00 - [2] Zalgiris vs FK Panevezys [4] - 1 -

CZEB

22:00 - [10] Jihlava vs Vik.Zizkov [14] +0 -

IRNA

22:00 - [11] Persepolis vs Esteghlal Tehran [3] - 1/4 -

JORA

22:00 - [2] Wihdat vs Al Salt [3] - 1 -

EGYA

22:00 - [15] NBE SC vs Arab Contractors [10] +1/4 -

EGYA

22:00 - [9] Ismaily SC vs Aswan FC [18] - 3/4 -

BDNB

22:30 - UD Oliveirense vs Academico Viseu [12] +0 -

FINA

22:30 - [10] Haka vs KTP Kotka [12] - 3/4 -

FINA

22:30 - [8] Honka vs Inter Turku [3] +1/4 -

FINA

22:30 - [1] KuPS vs IFK Mariehamn [9] - 1 1/4 -

KSAA

22:50 - [13] Al Ettifaq vs Al Shabab (KSA) [6] +1/2 -

LITA

22:59 - [10] Nevezis vs Hegelmann Litauen [5] +3/4 -

AFCC

23:05 - [F-3] FK Khujand vs Altyn Asyr [F-2] +1/4 -

SRBA

23:05 - OFK Backa vs Crvena Zvezda [2] +3 -

KSAA

23:15 - [9] Al Faisaly (KSA) vs Abha [14] - 1/2 -

KSAA

23:20 - Al Ain (KSA) vs Al Nasr (KSA) [5] +1 1/4 -

IREA

23:45 - [8] Finn Harps vs Dundalk [7] +1/2 -

DUC3

00:00 - [3] Saarbrucken vs Meppen [14] - 1/2 -

BLRA

00:00 - [2] Dinamo Minsk vs FK Smorgon [15] - 2 1/4 -

BULA

00:00 - PFK Montana vs Slavia Sofia [4] +0 -

LITA

00:00 - [8] Dainava Alytus vs FK Riteriai [6] +3/4 -

DENA

00:00 - [12] Vejle vs Odense BK [8] +0 -

DENB

00:00 - Kolding IF vs Hobro I.K. [11] +0 -

EGYA

00:00 - [14] Ghazl Al Mahalla vs Al Masry [5] +1/2 -

KUWA

00:20 - [6] Al Nasr (KUW) vs Al Kuwait [3] +3/4 -

KUWA

00:20 - [5] Salmiya vs Khaitan [9] - 1 -

KUWA

00:20 - [7] Al Shabab (KUW) vs Fahaheel [10] -

KUWA

00:20 - [2] Al Qadsia vs Kazma [4] - 1 1/4 -

KUWA

00:20 - [1] Al Arabi (KUW) vs Al Sahel [8] - 1 3/4 -

RMNA

00:30 - [10] Chindia Targoviste vs Viitorul C. +1/4 -

JORA

00:30 - [12] Buqaa Amman vs Al Aqaba SC [8] -

JORA

00:30 - [4] Faisaly (JOR) vs Jazeera Amman [7] -

BDNA

01:00 - [11] Pacos Ferreira vs Gil Vicente [9] +0 -

ICEB

01:00 - [2] Vestmannaeyjar vs Fram Rey. [1] - 1/4 -

MNEA

01:00 - [5] Decic Tuzi vs FK Podgorica [9] - 1/4 -

MNEA

01:00 - [8] FK Jerezo vs OFK Petrovac [4] -

MNEA

01:00 - [2] Iskra Danilo vs Buducnost [3] - 1/2 -

MNEA

01:00 - [10] Zeta vs OFK Titograd - 1 -

MNEA

01:00 - [7] Rudar vs Sutjeska [1] +1/2 -

CZEA

01:00 - [13] Slovan Liberec vs Brno - 3/4 -

TSB

01:00 - [7] Schaffhausen vs Chiasso - 1/4 -

TSB

01:00 - [5] Stade L. Ouchy vs Wil 1900 [9] - 1 1/4 -

TSB

01:00 - [3] Neuchatel Xamax vs Grasshoppers +1/2 -

TSB

01:00 - [10] SC Kriens vs Winterthur [1] - 1/4 -

TSB

01:00 - [6] Thun vs Aarau [2] - 1/4 -

KSAA

01:00 - [11] Al Ahli (KSA) vs Al Qadisiya - 3/4 -

KSAA

01:00 - [7] Al Hilal vs Al Baten [15] - 2 -

NIRA

01:30 - [8] Glenavon vs Warrenpoint Town [12] - 1 1/4 -

IREB

01:30 - [5] Bray Wanderers vs Cabinteely [8] - 1 -

POLB

01:40 - [6] Arka Gdynia vs Resovia [10] - 1 -

IREA

01:45 - [6] Drogheda Utd vs St. Patrick's [2] +1/2 -

IREB

01:45 - [4] Treaty United vs Athlone [6] +1/2 -

IREB

01:45 - [3] UC Dublin vs Cork City [7] - 3/4 -

IREB

01:45 - [2] Galway vs Wexford Youths [10] - 1 3/4 -

CAFCL

02:00 - [Bang D-2] MC Alger vs Wydad Casablanca [Bang C-1] +0 -

ANHA

02:00 - [19] Newcastle vs Man City [3] +1 1/2 -

TBNB

02:00 - Espanyol vs Cartagena [5] - 3/4 -

EGYA

02:00 - [1] Zamalek SC vs ENPPI Cairo [6] - 1 -

ICEB

02:15 - [4] Kordrengir vs UMF Selfoss [8] - 3/4 -

ICEB

02:15 - [12] Vik. Olafsvik vs Afturelding [10] +0 -

ICEB

02:15 - [3] Fjolnir vs Grotta [6] - 1/2 -

VENA

03:00 - [C-1] Caracas vs Monagas [C-2] - 3/4 -

ARGB

03:10 - [A-16] Chacarita Jrs vs Temperley [A-14] - 1/4 -

BDNA

03:15 - [6] Braga vs Moreirense [14] - 1 1/2 -

VENA

05:15 - [B-4] Hermanos Colmenares vs Zulia FC [B-6] - 1/4 -

BRASP

05:30 - [C-1] Bragantino/SP vs Palmeiras/SP [C-2] +0 -

USB

06:00 - [A-7] New York RB II vs Miami Fusion [A-4] +1/4 -

USB

06:00 - [A-6] Ch. Battery vs Ch.Independence [A-2] - 1/2 -

ECUA

07:00 - [12] Dep.Cuenca vs Mushuc Runa [14] - 1/4 -

BRASP

07:30 - [B-1] Sao Paulo/SP vs Ferroviaria/SP [B-2] - 1 1/2 -

VENA

07:30 - [C-6] UCV FC vs LALA FC [C-7] - 1/2 -

USB

08:00 - [C-7] Real Monarchs vs LA Galaxy II [D-4] -

USB

08:05 - [B-8] Sporting Kansas II vs Colorado Springs [C-2] +0 -

LATA

22:00 Hoãn [9] Ventspils vs Valmiera / BSS [3] +3/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 14/05/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 14/05/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2