LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 15/05/2021

Lịch bóng đá trong ngày 15/05/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TBN3

01:45 - [E2-7] Villarrubia CF vs Las Rozas CF [E1-7] -

NHAT3

11:00 - [7] Kagoshima vs Fujieda MYFC [10] -

NHATJFL

11:00 - [14] Maruyasu Okazaki vs Iwaki FC [2] -

NHATJFL

11:00 - [4] Sony Sendai vs Honda Lock [15] -

NHATJFL

11:00 - [1] Honda FC vs FC Osaka [9] -

NHATW

11:00 - [6] Ehime FC Nữ vs Orca Kamogawa Nữ [8] -

NHATW

11:00 - [9] NGU Loverledge Nữ vs Cerezo Osaka Nữ [4] -

AUSA

11:35 - [10] Western United vs Sydney FC [2] +1/2 -

AUSBPL

12:00 - [2] The Lakes vs Mount Gravatt [5] -

AUSVPL

12:00 - [11] Eastern Lions vs Dandenong City [13] -

AUSVPL

12:00 - [1] Avondale Heights vs South Melbourne [9] -

NHATA

12:00 - [17] Shimizu S-Pulse vs Nagoya Grampus [2] +1/4 -

NHATA

12:00 - [15] Vegalta Sendai vs Avispa Fukuoka [7] +0 -

NHATB

12:00 - [16] Renofa Yamaguchi vs Sagamihara [22] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [1] Jubilo Iwata vs Thespa Kusatsu [17] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [3] Ventforet Kofu vs Blaublitz Akita [13] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [4] V-Varen Nagasaki vs JEF United Chiba [9] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [21] Matsumoto Yama. vs Zweigen Kan. [18] +0 -

AUSNSW

12:30 - [11] Sutherland Sharks vs North Shore Mariners [10] - 1/4 -

NHATA

13:00 - [6] Kashima Antlers vs Yokohama FM [3] +0 -

HQ3

13:00 - [2] GimPo Citizen vs Cheongju FC [11] -

HQ3

13:00 - [15] Gangneung City vs Yangju FC [14] -

HQ3

13:00 - [1] Cheonan City vs Paju Citizen [8] -

HQ3

13:00 - [4] Busan Transp. vs Pyeongtaek FC [13] -

NHATA

14:00 - [18] Kashiwa Reysol vs FC Tokyo [12] +0 -

NHATA

14:00 - [8] Vissel Kobe vs Cerezo Osaka [9] +0 -

NHATA

14:00 - [19] Oita Trinita vs Sagan Tosu [4] +1/4 -

NHATA

14:00 - [10] Sanf Hiroshima vs Tokushima Vortis [14] - 1/2 -

HQB

14:00 - [1] Gimcheon Sangmu vs Daejeon Hana Citizen [3] - 1/4 -

HQ3

14:00 - [12] Daejeon Korail vs Hwaseong FC [10] -

TQB

14:00 - [B-4] Beijing Sport Univ vs Nanjing Fengfan [B-5] +1/4 -

HKGA

14:00 - [6] Eastern AA vs Pegasus -

AUSQSL

14:30 - [6] Gold Coast Knights vs Olympic FC QLD [3] +1/4 -

AUSVPL

14:30 - [4] Hume City vs Heidelberg Utd [6] - 1/4 -

HQA

14:30 - [10] Gangwon vs Suwon FC [5] - 1/4 -

AUSBPL

15:00 - [4] Bayside Utd vs Western Spirit [11] -

NHATA

15:00 - [20] Yokohama FC vs Shonan Bellmare [13] +1/4 -

KAZA

16:00 - [5] FK Kyzylzhar vs Caspiy Aktau [9] +0 -

AUSVPL

16:00 - [5] Dandenong Th. vs Altona City [12] - 1/2 -

NHATB

16:00 - [8] Ryukyu vs Tochigi SC [14] - 1/4 -

AUSA

16:10 - [11] Newcastle Jets vs Central Coast [3] +1/2 -

AUSQSL

16:15 - [11] Capalaba vs Gold Coast Utd [8] +3/4 -

AUSQSL

16:30 - [14] Magpies Crusaders vs Logan Light. [10] +1 1/4 -

HKGA

16:30 - [3] Kitchee vs Lee Man FC [5] -

SINA

16:30 - [2] Alb. Niigata (SIN) vs Young Lions [8] -

SINA

16:30 - [4] Tampines Rovers vs Balestier Kh. [7] -

TBN3

17:00 - [E1-1] S.S. Reyes vs Algeciras [D1-1] - 1/4 -

BDNB

17:00 - [9] Chaves vs Leixoes [5] - 1 -

NGB

17:00 - [8] Baltika vs Krylya Sovetov - 1/2 -

NGB

17:00 - [2] Torpedo Moscow vs Shinnik Yaroslavl - 2 -

NGB

17:00 - [1] FK Orenburg vs Dinamo Bryansk - 1 3/4 -

NGB

17:00 - [6] SKA-Khabarovsk vs Alania Vla [5] +1/2 -

NGB

17:00 - [15] Yenisey vs Irtysh Omsk - 1 -

ESTA

17:00 - [10] Vaprus Parnu vs Levadia T. [1] +2 3/4 -

ESTA

17:00 - [8] Tulevik Viljandi vs Kuressaare [7] - 1/2 -

LITA

17:00 - [3] Kauno Zalgiris vs Dziugas FC [7] - 1 1/4 -

HQA

17:00 - [8] Incheon Utd vs Gwangju [12] +1/4 -

TQA

17:00 - [A-8] Qingdao FC vs Chongqing Lifan [A-6] +0 -

POLB

17:40 - [2] Miedz Legnica vs GKS Tychy [6] +0 -

NGB

18:00 - [11] Spartak Moscow B vs Chertanovo - 3/4 -

NGB

18:00 - [10] Veles Moscow vs Tekstilshchik Ivanov [18] - 3/4 -

ARMA

18:00 - [5] Urartu vs Ararat-Armenia [1] -

ARMA

18:00 - [3] Pyunik vs FC Noah [6] -

KAZA

18:00 - [4] Ordabasy vs Tobol Kostanay [1] +0 -

RMNA

18:00 - Astra Giurgiu vs Voluntari [5] - 1/4 -

TDB

18:00 - [12] Akropolis IF vs Orgryte [8] - 1/4 -

WALA

18:00 - [1] The New Saints vs Bala Town [4] - 1 1/2 -

WALA

18:00 - [3] Newtown AFC vs Aberystwyth [11] - 1 -

WALA

18:00 - [7] Barry Town vs Caernarfon Town [6] - 1/4 -

WALA

18:00 - [8] Haverfordwest vs Cefn Druids AFC [12] -

WALA

18:00 - [10] Cardiff Metropolitan vs Flint Town Utd [2] - 3/4 -

WALA

18:00 - [5] Penybont vs Connah's QN [9] +1 1/4 -

DENB

18:00 - Silkeborg IF vs HB Koge [8] - 2 -

ANHA

18:30 - [18] Burnley vs Leeds Utd [17] +1/2 -

SCOA

18:30 - [10] St. Johnstone vs Livingston [9] - 1/4 -

SCOA

18:30 - [5] Hibernian vs Celtic [4] +1 1/4 -

SCOA

18:30 - [1] Rangers vs Aberdeen [8] - 1 3/4 -

BLRA

18:30 - [9] Neman Grodno vs Shakhter Soligo. [1] +3/4 -

NIRA

18:30 - [6] Crusaders Belfast vs Coleraine [4] +1/4 -

SRBA

18:30 - Indija vs Proleter NS [9] +1 -

SRBA

18:30 - Javor Ivanjica vs Cukaricki Belgrade [3] - 1/4 -

SRBA

18:30 - FK Rad vs Macva Sabac - 2 1/2 -

SRBA

18:30 - [7] FK Napredak vs Mladost Lucani [10] - 1 3/4 -

SRBA

18:30 - [14] FK Metalac GM vs FK Novi Pazar [16] +1/2 -

SRBA

18:30 - Zlatibor Cajetina vs Radnicki Nis [11] +1 1/2 -

TQB

18:35 - [A-6] Xinjiang Tianshan vs Zhejiang Greentown [A-2] +1 1/2 -

TQB

18:35 - [C-6] Beijing BIT vs Guizhou FC [C-3] +1 1/2 -

TQB

18:35 - [B-3] Kunshan FC vs Jiangxi Liansheng [B-6] - 3/4 -

DUC3

19:00 - [18] Vik.Koln vs Kaiserslautern [7] +1/4 -

DUC3

19:00 - Uerdingen vs Magdeburg [1] +0 -

DUC3

19:00 - [14] Verl vs Waldhof Man. [5] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [17] Duisburg vs Ingolstadt +3/4 -

DUC3

19:00 - Unterhaching vs Hansa Rostock +1 -

DUC4N

19:00 - Bayern Alzenau vs TSV Schott Mainz [17] - 1/2 -

DUC4N

19:00 - [9] Hoffenheim II vs Elversberg [4] +1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [1] SSV Ulm vs Stuttgart II [13] - 1 -

DUC4N

19:00 - [5] TSV Steinbach vs Hessen Kassel [8] - 1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [16] TSG Balingen vs Homburg [6] +1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [18] Giessen vs Pirmasens [15] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [14] Sonnenhof vs FSV Frankfurt [11] +1/2 -

DUC4N

19:00 - [7] Bahlinger vs Astoria Walldorf [19] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [3] Offenbach vs Koblenz [12] - 1 1/4 -

DUC4T

19:00 - [3] Fortuna Koln vs M.gladbach II [8] - 1/2 -

DUC4T

19:00 - [1] Essen vs A.Aachen [15] - 2 -

DUC4T

19:00 - [6] Wiedenbruck vs Wuppertaler [2] +0 -

DUC4T

19:00 - [16] Bonner SC vs Homberg [19] - 1/2 -

DUC4T

19:00 - [17] Wegberg-Beeck vs Preussen Munster [5] +1 1/4 -

DUC4T

19:00 - [9] Lippstadt vs Schalke 04 II [14] +1/2 -

DUC4T

19:00 - [13] RW Ahlen vs Rodinghausen [10] +1/4 -

RMNA

19:00 - CSMS Politehnica Iasi vs Hermannstadt +1/2 -

DENB

19:00 - [3] Hvidovre IF vs Vendsyssel FF [11] - 1/4 -

ITA

20:00 - [17] Spezia vs Torino [12] +0 -

ITA

20:00 - [18] Genoa vs Atalanta [5] +2 -

NGB

20:00 - [12] Tom Tomsk vs Nizhny Nov - 1/2 -

NGB

20:00 - [16] Krasnodar B vs Volgar Astrakhan [20] - 3/4 -

NGB

20:00 - Chayka FK Pesch vs Neftekhimik Nizh [3] +1/4 -

NGB

20:00 - [7] Akron Togliatti vs Fakel [4] - 1 -

ESTA

20:00 - [5] TJK Legion vs Trans Narva [6] -

ICEB

20:00 - [11] Trottur Rey. vs Vestri [5] +3/4 -

ICEW

20:00 - [9] UMF Tindastoll Nữ vs Vestmannaeyjar Nữ [7] -

KAZA

20:00 - [11] Atyrau vs FK Taraz [10] +0 -

MDVA

20:00 - [6] Dinamo-Auto vs Sheriff Tiraspol [3] -

SLOA

20:00 - [3] NK Bravo vs Tabor Sezana [7] +0 -

CZEA

20:00 - Opava vs Sigma Olomouc [7] +1/4 -

TDB

20:00 - [2] GIF Sundsvall vs Vasalunds [16] - 1 -

TDB

20:00 - [13] Brage vs Norrby [6] - 1/4 -

DENB

20:00 - [10] Esbjerg FB vs Viborg +3/4 -

NPA

20:00 - [15] Marumo Gallants FC vs Maritzburg Utd [9] +0 -

DUA

20:30 - [16] Augsburg vs Wer.Bremen +0 -

DUA

20:30 - [17] A.Bielefeld vs Hoffenheim [11] +0 -

DUA

20:30 - [3] Freiburg vs Bayern Munich [1] +2 -

DUA

20:30 - [10] Hertha Berlin vs FC Koln [8] +0 -

DUA

20:30 - [4] B.Leverkusen vs Union Berlin [5] - 1/2 -

DUA

20:30 - [12] M.gladbach vs Stuttgart [13] - 1 1/4 -

DUA

20:30 - Schalke 04 vs Ein.Frankfurt [15] +1 3/4 -

BLRA

20:30 - [7] Vitebsk vs Energetik-BGU [14] - 1/4 -

NORB

20:30 - [3] Aalesund vs Bryne [10] - 1 -

ANHA

21:00 - [16] Southampton vs Fulham - 1/2 -

TBNB

21:00 - Castellon vs SD Ponferradina [6] - 1/2 -

TBN3

21:00 - [C2-4] Levante B vs Lleida Esportiu [C1-3] +1/4 -

BDNB

21:00 - [16] Vilafranquense vs Cova Piedade - 1/4 -

POLB

21:00 - Gornik Leczna vs Odra Opole [9] - 1/4 -

NIRA

21:00 - [11] Portadown FC vs Carrick Rangers [7] +0 -

NIRA

21:00 - [5] Glentoran vs Cliftonville [1] - 3/4 -

NIRA

21:00 - [3] Linfield vs Larne [2] - 1/4 -

NIRA

21:00 - [9] Dungannon Swi. vs Ballymena Utd [10] +1 3/4 -

ICEW

21:00 - [1] Valur Nữ vs Fylkir Nữ [10] -

ICEW

21:00 - [8] Keflavik IF Nữ vs Trottur Rey. Nữ [3] -

FINA

21:00 - [11] AC Oulu vs Seinajoen JK [3] +1/2 -

FINA

21:00 - [6] HIFK vs Ilves Tampere [7] +1/4 -

SRBA

21:00 - [1] FK Partizan vs FK Vozdovac [6] - 2 -

UAEA

21:00 - Al Fujairah vs Al Wahda(UAE) [6] -

BDNA

21:30 - SC Farense vs Tondela [11] - 1 -

BDNA

21:30 - [8] Boavista vs Portimonense [6] - 1/4 -

HLB

21:30 - [13] NAC Breda vs Volendam [1] +1/4 -

BULA

21:30 - [1] Ludogorets vs Arda Kardzhali [9] - 1 1/4 -

SLOA

21:45 - [2] Maribor vs Gorica - 1 1/2 -

ITA3

22:00 - Como vs Ternana -

BDNB

22:00 - [11] CD Mafra vs Arouca +1/2 -

ARMC

22:00 - Ararat Y vs Alashkert -

POLB

22:00 - [10] Chrobry Glogow vs Zaglebie Sosno [15] +1/4 -

POLB

22:00 - [16] GKS Jastrzebie vs Stomil Olsztyn [17] - 1/4 -

POLB

22:00 - [3] Korona Kielce vs GKS Belchatow - 1/2 -

CROA

22:00 - [7] Istra 1961 vs Slaven Belupo [9] - 1/4 -

MDVA

22:00 - Codru Lozova FC vs CSCT Buiucani -

MDVA

22:00 - [2] Milsami vs Zimbru [7] -

SVKA

22:00 - [3] Ruzomberok vs Nitra - 1 1/4 -

SVKA

22:00 - [6] Zemplin Michalovce vs Sered [9] - 1 1/4 -

SVKA

22:00 - [11] Zlate Moravce vs Slo. Bratislava [1] +1 1/4 -

SVKA

22:00 - [8] Senica vs FK Pohronie [12] - 1/4 -

CZEA

22:00 - [5] Banik Ostrava vs Zlin [13] - 3/4 -

CZEA

22:00 - Pribram vs Jablonec [12] +1 -

CZEB

22:00 - [16] Fotbal Trinec vs SK Prostejov [6] +1/4 -

CZEB

22:00 - FK Blansko vs Slavoj Vysehrad - 1 1/4 -

TNKA

22:00 - Ankaragucu vs Alanyaspor [4] +1/2 -

TNKA

22:00 - [14] Sivasspor vs Kasimpasa [19] - 1 1/4 -

TNKA

22:00 - [17] Antalyaspor vs Konyaspor [7] +1/2 -

TNKA

22:00 - [20] Rizespor vs Istanbul BB [11] +1/4 -

TNKA

22:00 - [2] Hatayspor vs Gaziantep B.B [12] - 1 1/2 -

TNKA

22:00 - [6] Fatih Karagumruk vs Denizlispor - 1 3/4 -

TDB

22:00 - [3] Helsingborg vs Osters [7] - 1/2 -

AUTA

22:00 - [5] Hartberg vs Admira [8] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [4] Austria Wien vs St.Polten - 3/4 -

AUTA

22:00 - [9] SCR Altach vs SV Ried [10] - 1/2 -

EGYA

22:00 - [7] Ceramica Cleopatra vs Semouha Club [6] +0 -

TBN3

22:30 - [C2-5] Atzeneta vs L'Hospitalet [C1-9] - 1/2 -

ITA3

22:30 - AS Bisceglie vs Paganese [C-13] - 1/4 -

ITA3

22:30 - Ravenna vs Legnano [A-15] +0 -

BLRA

22:30 - [10] Torpedo Zhodino vs Isloch [8] - 3/4 -

KSAA

22:55 - [7] Al Fateh vs Al Wehda (KSA) - 1/2 -

KSB

22:55 - [16] Al Nahda (KSA) vs Al Feiha [2] -

KSB

22:55 - [18] Al Thuqbah vs Al Nojoom [20] -

CAFCL

22:59 - [Bang B-2] CR Belouizdad vs Esperanse ST [Bang D-1] -

CAFCL

22:59 - [Bang C-3] Kaizer Chiefs vs Simba SC [Bang A-1] -

TBN3

22:59 - [A2-1] Burgos CF vs CD Calahorra [B2-1] -

TBN3

22:59 - [C2-10] Valencia B vs AE Prat [C1-7] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [C2-6] Hercules CF vs Cornella [C1-5] - 1/4 -

ITA

22:59 - [6] Juventus vs Inter Milan [3] - 1/2 -

PH3

22:59 - [2] Bourg Peronnas vs SO Cholet [10] - 1/2 -

PH3

22:59 - [18] FC Bastia-Borgo vs Creteil [17] - 1/2 -

PH3

22:59 - [3] Concarneau vs Avranches [9] - 1/4 -

PH3

22:59 - [4] Villefranche vs Lyon Duchere - 3/4 -

PH3

22:59 - SC Bastia vs Red Star 93 [12] +0 -

PH3

22:59 - [15] Boulogne vs Quevilly - 3/4 -

PH3

22:59 - [8] Stade Lavallois vs Orleans [13] +1/4 -

PH3

22:59 - [7] Le Mans vs Annecy FC [1] - 1/2 -

PH3

22:59 - [16] Sete vs Stade Briochin [14] - 1/4 -

ICEW

22:59 - [2] Breidablik Nữ vs Thor Akureyri Nữ [6] -

ICEW

22:59 - [5] UMF Selfoss Nữ vs Stjarnan Nữ [4] -

NORB

22:59 - [1] HamKam vs Stjordals Blink [14] - 1 -

NORB

22:59 - [2] FK Jerv vs KFUM Oslo [6] - 1/4 -

NORB

22:59 - [5] Sogndal vs Ullensaker/Kisa [13] - 1 -

NORB

22:59 - [9] Ranheim IL vs Grorud IL [15] - 1 1/4 -

NORB

22:59 - [16] Strommen vs Raufoss IL [8] +1/4 -

NORB

22:59 - [7] Asane Fotball vs Fredrikstad [4] +0 -

SVKA

22:59 - [5] Trencin vs Dunajska Stred [4] +3/4 -

PERA

22:59 - [10] Binacional vs Cesar Vallejo [7] +1 -

KSB

23:10 - [10] Al Dir'iya vs Jeddah Club [11] -

FA

23:15 - Chelsea vs Leicester City - 1/2 -

KSAA

23:20 - [10] Al Raed vs Al Taawon (KSA) [16] +1/4 -

TBNB

23:30 - [13] Lugo vs Mirandes [17] - 1/4 -

GREA

23:30 - Larissa vs Pas Giannina [7] +0 -

GREA

23:30 - [12] Apollon Smirnis vs Lamia FC [13] - 1/4 -

GREA

23:30 - [14] Atromitos vs Volos NFC [5] - 3/4 -

GREA

23:30 - [10] OFI Creta vs Panetolikos [11] - 3/4 -

KSB

23:35 - [4] Al Tai vs Al Kawkab [8] -

KSB

23:35 - [7] Ohud Medina vs Al Jabalain [3] -

HLB

23:45 - [4] De Graafschap vs Roda JC [8] - 1/2 -

BDNA

00:00 - [1] Benfica vs Sporting Lisbon [3] - 1/2 -

BULA

00:00 - [7] Lok. Plovdiv vs Cska Sofia [3] +0 -

IREA

00:00 - [1] Shamrock Rovers vs Derry City [4] - 1 -

IREA

00:00 - [3] Sligo Rovers vs Waterford Utd [8] -

IREA

00:00 - [10] Longford Town vs Bohemians [5] +1 -

USAA

00:00 - [Dong-5] New York City vs Toronto [Dong-13] - 3/4 -

EGYA

00:00 - [13] Masr lel Maqassah vs El Gouna [8] - 1/4 -

CROA

00:05 - [5] Lok. Zagreb vs NK Osijek [2] +3/4 -

BLRA

00:30 - [3] Bate Borisov vs Rukh Brest [5] - 1 -

CZEA

00:30 - [3] Slovacko vs Bohemians 1905 [10] - 3/4 -

CYPC

00:30 - Anorthosis vs Olympiakos Nic. - 1/4 -

TNKA

00:30 - [15] Kayserispor vs Fenerbahce [5] +3/4 -

TNKA

00:30 - [18] Goztepe vs Besiktas [3] +1 1/2 -

TNKA

00:30 - [1] Trabzonspor vs Genclerbirligi - 3/4 -

TNKA

00:30 - [8] Galatasaray vs Malatyaspor [13] - 2 1/4 -

JORA

00:30 - [5] Sheikh Hussein vs Jalil Club [10] -

TBN3

01:00 - [B1-4] Real Sociedad B vs Andorra FC [C1-4] -

TBN3

01:00 - [D2-2] Linares Deportivo vs Amorebieta [B1-1] -

PHB

01:00 - [7] Niort vs Guingamp [9] - 1/4 -

PHB

01:00 - [8] Pau FC vs Valenciennes [15] - 1 -

PHB

01:00 - [17] Dunkerque vs Toulouse [1] - 1/4 -

PHB

01:00 - [6] Paris FC vs Chambly - 1 -

PHB

01:00 - [10] Caen vs Clermont +1/4 -

PHB

01:00 - Chateauroux vs Ajaccio [3] +1/2 -

PHB

01:00 - [14] Grenoble vs Rodez [11] - 1 1/4 -

PHB

01:00 - [4] Le Havre vs Troyes +1 1/4 -

PHB

01:00 - [20] Nancy vs Amiens [18] - 1/2 -

PHB

01:00 - [2] Sochaux vs Auxerre [5] +3/4 -

IREB

01:00 - [9] Cobh Ramblers vs Shelbourne [1] +1 -

NORB

01:00 - [11] Sandnes Ulf vs Start Kristiansand [12] +1/4 -

SLOA

01:00 - [9] Aluminij vs Mura [6] +1/4 -

KSAA

01:00 - [1] Dhamak vs Al Ittihad (KSA) [2] +1/4 -

URUA

01:00 - [16] Villa Espanola vs CA Progreso [15] -

PERA

01:15 - [8] Dep. Municipal vs Cusco FC [17] +0 -

RMNA

01:30 - [11] FC U Craiova 1948 vs CFR Cluj [1] +1/4 -

TSA

01:30 - Vaduz vs Servette [6] +1/4 -

TSA

01:30 - [9] St. Gallen vs Lausanne Sports [10] - 1/4 -

TSA

01:30 - [5] Lugano vs Sion [7] - 1/4 -

TSA

01:30 - [1] Basel vs Zurich [3] - 3/4 -

TSA

01:30 - [2] Young Boys vs Luzern [8] - 1 -

ARGB

01:30 - [A-13] Estudiantes BsAs vs Quilmes [A-2] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [B-1] Barracas Central vs Instituto [B-15] +0 -

ITA

01:45 - [4] Roma vs Lazio [8] +1/2 -

SCOB

01:45 - Dundee vs Raith Rovers [3] - 1/2 -

BIA

01:45 - [3] Anderlecht vs Genk [10] - 1/2 -

CAFCL

02:00 - [Bang A-2] Ahly Cairo vs Mamelodi Sun. [Bang B-1] - 1 -

ANHA

02:00 - [5] Brighton vs West Ham Utd [4] +0 -

TBNB

02:00 - [1] Almeria vs Albacete - 1 1/4 -

TBNB

02:00 - [4] Las Palmas vs Zaragoza [18] +0 -

HLB

02:00 - [19] Almere City vs NEC Nijmegen - 1/2 -

ECUA

02:00 - [16] Olmedo vs Independiente JT [1] +1 -

EGYA

02:00 - [5] Ittihad Alexandria vs Tala'ea Al Jaish [18] +0 -

BDNA

02:30 - Rio Ave vs Porto [2] +1 1/4 -

URUA

03:15 - [11] Wanderers vs Boston River [13] -

ARGA

03:30 - [10] Estudiantes LP vs Independiente [9] +0 -

PERA

03:30 - [12] Ayacucho FC vs Universitario [4] +0 -

USB

03:30 - [B-1] Birmingham Legion vs Memphis 901 [B-3] - 3/4 -

USAA

03:50 - [Tay-4] LA Galaxy vs Austin FC [Tay-13] - 1/4 -

VENA

04:00 - [A-1] Dep.Guaira vs Gran Valencia [A-5] -

MEXB

04:00 - [3] Morelia vs Tepatitlan FC [11] - 3/4 -

USW

04:07 - [9] Racing Louisville Nữ vs Kansas City Nữ [10] -

ECUA

04:30 - [4] Catolica Quito vs Delfin SC [6] - 1 -

PARA

04:45 - [9] Sol de America vs Sportivo Luqueno [8] - 1/2 -

URUA

05:30 - [6] CA Torque vs IA Sud America [10] -

PERA

06:00 - [6] Cienciano vs Uni.San Martin [18] - 1/4 -

USAA

06:00 - [Dong-6] Atlanta United vs CF Montreal [Dong-8] - 3/4 -

USB

06:00 - [A-5] Hartford Athletic vs Pittsburgh R. [A-3] +1/4 -

MEXA

06:00 - [10] Puebla vs Atlas [2] +0 -

USW

06:05 - [7] NJ/NY Gotham Nữ vs Houston Dash Nữ [5] -

VENA

06:15 - [B-1] Dep.Tachira vs Estu.Merida [B-2] - 1/2 -

USAA

06:30 - [Dong-3] Philadelphia Union vs New York RB [Dong-7] - 1/4 -

ARGA

07:00 - [6] Colon vs Talleres Cordoba [2] - 1/4 -

ARGB

07:00 - [A-10] CA Mitre Salta vs Agropecuario AAC [A-5] +0 -

ECUA

07:00 - [2] Emelec vs Guayaquil City [7] - 1 1/4 -

PARA

07:00 - [7] 12 de Octubre vs Guairena FC [5] +0 -

USAA

07:05 - [Tay-6] Minnesota Utd vs Dallas [Tay-12] - 1/4 -

USB

07:05 - [A-1] Tampa Bay Rowdies vs Phoenix FC [D-1] +1/2 -

BRARJ

07:15 - [2] Fluminense/RJ vs Flamengo/RJ [1] +3/4 -

USAA

08:00 - [Tay-3] Colorado Rapids vs Houston Dynamo [Tay-11] - 1 -

MEXA

08:05 - [6] Cruz Azul vs Toluca [3] - 1 1/4 -

USAA

08:30 - [Tay-8] Real Salt Lake vs Nashville FC [Dong-2] +0 -

USB

08:30 - [C-4] New Mexico United vs Austin Bold [C-6] - 1/4 -

USAA

09:00 - [Tay-10] San Jose EQ vs Portland Timbers [Tay-5] -

USW

09:05 - [2] OL Reign Nữ vs NC Courage (W) [6] -

NHATW

10:00 - [7] AS Harima Albion Nữ vs Nippon SS Univ Nữ [2] -

TBN3

22:00 Hoãn [B2-6] UD Mutilvera vs Alaves B [B1-9] - 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 15/05/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 15/05/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!