LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 16/05/2021

Lịch bóng đá trong ngày 16/05/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [8] Yokohama SCC vs Tegevajaro Miyazaki [2] +1 -

NHAT3

11:00 - [13] FC Imabari vs Kamatamare San. [14] - 1/2 -

NHAT3

11:00 - [5] Grulla Morioka vs FC Gifu [6] +0 -

NHATJFL

11:00 - [11] Nara Club vs Veertien Mie [8] -

NHATJFL

11:00 - [12] MIO Biwako vs Suzuka Point Getters [7] -

NHATJFL

11:00 - [3] Verspah Oita vs Tokyo Musashino [16] -

NHATJFL

11:00 - [10] Matsue City vs Reinmeer Aomori [6] -

NHATJFL

11:00 - [13] Kochi United SC vs TIAMO Hirakata [5] -

NHATW

11:00 - [5] Nippatsu Yokohama Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [1] -

NHATW

11:00 - [12] Yamato Sylphid Nữ vs Angeviolet Hiroshima Nữ [11] -

AUSNSW

11:30 - [7] Wollongong Wolves vs Rockdale City [3] +1/4 -

AUSNSW

12:00 - [2] Sydney Utd vs Sydney Olympic [5] - 1/4 -

AUSVPL

12:00 - [14] St Albans Saints vs Oakleigh Cannons [2] +1 1/4 -

NHATB

12:00 - [15] Omiya Ardija vs Okayama [11] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [6] Montedio Yama. vs Ehime FC [19] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [2] Kyoto Sanga vs Mito Hollyhock [10] - 1/2 -

NHAT3

12:00 - [4] Fukushima Utd vs Vanraure Hachinohe [11] +0 -

NHAT3

12:00 - [1] Roas. Kumamoto vs Nagano Parceiro [9] +0 -

NHAT3

12:00 - [3] Kataller Toyama vs Azul Claro Numazu [12] - 1/2 -

NHATW

12:00 - [3] Setagaya Sfida Nữ vs Sperenza Osaka Nữ [10] -

HQA

12:00 - [6] Jeju Utd vs Daegu [3] +0 -

AUSNSW

13:00 - [8] APIA Tigers vs Blacktown City [1] +3/4 -

NHATA

13:00 - [1] Kawasaki Fro. vs Consa. Sapporo [11] - 1 1/4 -

NHATB

13:00 - [12] Tokyo Verdy vs Giravanz Kita. [20] - 3/4 -

NHATB

13:00 - [7] Machida Zelvia vs Alb. Niigata (JPN) [5] +1/4 -

HQ3

13:00 - [9] Changwon City vs Gimhae City [6] +0 -

HQ3

13:00 - [5] Gyeongju KHNP vs Ulsan Citizen [7] -

AUSA

13:05 - [1] Melbourne City vs Wellington Phoenix [7] - 1 1/4 -

AUSQSL

13:15 - [4] Sunshine Coast vs Eastern Suburbs [9] +0 -

AUSBPL

14:00 - [6] Acacia Ridge vs The Gap [10] -

HKGA

14:00 - [1] Southern District vs Happy Valley -

HQA

14:30 - [2] Ulsan Hyundai vs Suwon Bluewings [4] - 1/2 -

TQB

14:30 - [C-2] Heil. Lava Spring vs Shenyang Urban [C-4] - 1/2 -

AUSQSL

15:00 - [5] Queensland Lion vs Peninsula Power [1] +1/4 -

AUSQSL

15:00 - [13] Brisbane Strikers vs Moreton Bay Utd [7] -

NHATA

15:00 - [16] Gamba Osaka vs Urawa Red [5] +0 -

AUSA

15:10 - [5] Adelaide Utd vs Brisbane Roar [4] - 1/4 -

AUSBPL

15:10 - [1] Albany Creek vs Centenary Stormers [9] - 4 -

AUSBPL

15:15 - [3] St George Willawong vs UQ FC [8] - 2 -

AUSQSL

15:15 - [2] Brisbane Roar U21 vs Redlands Utd [12] - 2 -

AUSNSW

15:30 - [12] Sydney FC U21 vs Marconi Stallions [9] +1/4 -

TBN3

16:00 - [D2-8] Ejido vs Las Palmas Atl. [D1-7] +0 -

TBN3

16:30 - [D2-9] Yeclano Dep. vs CD Marino [D1-10] - 1 1/4 -

TBN3

16:30 - [D2-6] Granada II vs Recreativo Huelva [D1-6] - 1 -

TBN3

16:30 - [C2-9] Orihuela vs UE Olot [C1-11] +0 -

HQB

16:30 - [2] Anyang vs Gyeongnam [6] - 1/4 -

HKGA

16:30 - [7] Resources Capital vs HK Ranger [2] -

SINA

16:30 - [6] Geylang Intl vs Hougang Utd [3] -

SINA

16:30 - [1] Lion City Sailors vs Tanjong Pagar [5] -

TBN3

17:00 - [B2-8] Ejea vs Portugalete [B1-6] - 1/2 -

TBN3

17:00 - [E2-10] CP Villarrobledo vs UD Poblense [E1-9] -

TBN3

17:00 - [D2-1] UCAM Murcia vs Barcelona B [C1-1] +1/4 -

TBN3

17:00 - [C2-8] Pena Deportiva vs Espanyol B [C1-10] +3/4 -

TBN3

17:00 - [A2-8] CD Lealtad vs Pontevedra [A1-6] +1/2 -

TBN3

17:00 - [E2-9] Socuellamos vs Getafe B [E1-10] -

TBN3

17:00 - [B2-3] Ebro vs Real Union [B1-7] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [D2-10] Lorca Deportiva vs Marbella [D1-9] +1 1/4 -

TBN3

17:00 - [B2-5] SD Tarazona vs CD Laredo [B1-8] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [C2-1] Ibiza-Eivissa vs Real Madrid B [E1-3] - 3/4 -

TBN3

17:00 - [A2-10] Covadonga vs CF Salmantino [A1-9] +1 -

TQA

17:00 - [B-1] Shanghai Port vs Dalian Yifang [B-8] - 1 1/2 -

BDNB

17:15 - [14] SC Covilha vs Estoril - 1/4 -

AUSA

17:15 - [9] Perth Glory vs WS Wanderers [8] +0 -

ITA

17:30 - [7] Fiorentina vs Napoli [2] +1 1/4 -

POLB

17:40 - [1] Widzew Lodz vs Nieciecza +1/4 -

ANHA

18:00 - [15] Crystal Palace vs Aston Villa [13] +1/4 -

DUC3

18:00 - [10] Hallescher vs Wehen [9] +0 -

SCOA

18:00 - [7] St. Mirren vs Dundee Utd [3] - 1/2 -

SCOA

18:00 - Hamilton vs Kilmarnock +1 1/4 -

SCOA

18:00 - [6] Motherwell vs Ross County [12] +0 -

NGA

18:00 - [8] Rubin Kazan vs Rotor Volgograd - 1 -

NGA

18:00 - [2] Din. Moscow vs CSKA Moscow [3] +1/4 -

NGA

18:00 - FK Tambov vs Zenit [1] -

NGA

18:00 - [14] Khimki vs FK Sochi [6] +3/4 -

NGA

18:00 - [10] Akhmat Groznyi vs Spartak Moscow [7] +1/2 -

NGA

18:00 - [5] Lok. Moscow vs Ural S.r. [16] - 1 1/4 -

NGA

18:00 - [12] Rostov vs Krasnodar [4] +1/4 -

RMNA

18:00 - [6] UTA Arad vs Gaz Metan Medias [13] - 1/4 -

TDB

18:00 - [11] Eskilstuna City vs Jonkopings [9] +1/4 -

DENA

18:00 - [1] Midtjylland vs Randers [3] - 1 3/4 -

BIA

18:30 - [11] Oostende vs Gent [9] +1/2 -

TQB

18:35 - [B-1] Nantong Zhiyun vs Chengdu Better City [B-2] +1/4 -

TQB

18:35 - [C-1] Wuhan Three T. vs Suzhou Dongwu [C-5] - 1 -

TBNB

19:00 - Sabadell vs Tenerife [5] +0 -

DUC3

19:00 - [16] Munchen 1860 vs Bayern Munich II - 3/4 -

DUC3

19:00 - Dynamo Dresden vs Turkgucu-Ataspor [12] - 1 1/4 -

DUC4N

19:00 - Freiburg II vs Stadtallendorf -

DUC4N

19:00 - [2] Mainz II vs Aalen [10] -

DUC4T

19:00 - [18] Sportfreunde Lotte vs FC Koln II [4] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [7] Fort.Dusseldorf II vs Oberhausen [11] +1/4 -

ESTA

19:00 - [4] Nomme Kalju vs Paide Linname. [3] -

GEOA

19:00 - [8] Torpedo Kut. vs Dila Gori [3] -

GEOA

19:00 - [6] Samgurali Tskh. vs Shukura [9] -

LITA

19:00 - [1] Suduva vs Banga [9] - 1 1/2 -

CZEB

19:00 - [8] Sellier&Bellot Vlasim vs MFK Chrudim [14] -

DENA

19:00 - [4] Aalborg BK vs AC Horsens - 1 1/4 -

DENB

19:00 - Skive IK vs Fremad Amager [9] - 1/2 -

HLA

19:30 - VVV Venlo vs Emmen +1 -

HLA

19:30 - [18] Zwolle vs Groningen [15] +0 -

HLA

19:30 - [11] AZ Alkmaar vs Heracles Almelo [14] - 1 -

HLA

19:30 - [4] Feyenoord vs RKC Waalwijk [13] - 1 3/4 -

HLA

19:30 - [9] Heerenveen vs Sparta Rotterdam [17] +1/4 -

HLA

19:30 - [7] Twente vs ADO Den Haag - 1 1/4 -

HLA

19:30 - [3] Utrecht vs PSV Eindhoven [2] +1/4 -

HLA

19:30 - [6] Vitesse Arnhem vs Ajax [1] +1 1/2 -

HLA

19:30 - [5] Willem II vs Fortuna Sittard [16] - 1 -

AUTB

19:30 - Austria Klagenfurt vs Horn [9] - 1 3/4 -

AUTB

19:30 - [5] SKU Amstetten vs Rapid Wien II [11] +1/2 -

AUTB

19:30 - [3] Blau Weiss Linz vs Austria Wien II [13] - 1 1/2 -

AUTB

19:30 - [16] Vorwarts Steyr vs Wacker Innsbruck [6] +1 1/2 -

AUTB

19:30 - [7] Floridsdorfer AC vs Grazer AK [8] - 1/4 -

AUTB

19:30 - [15] LASK Juniors vs SV Lafnitz [4] +1/4 -

AUTB

19:30 - [12] Kapfenberg vs Dornbirn [14] +0 -

AUTB

19:30 - [1] Aust Lustenau vs Liefering [2] +1 1/4 -

ITA

20:00 - Benevento vs Crotone - 1 1/2 -

ITA

20:00 - [14] Udinese vs Sampdoria [15] - 1/4 -

BDNB

20:00 - [7] Penafiel vs Vizela +1/2 -

NGA

20:00 - [15] Ufa vs Arsenal-Tula [13] - 1/2 -

CROA

20:00 - NK Varazdin vs HNK Rijeka [1] +3/4 -

MDVA

20:00 - [8] FC Floresti vs Sfintul Gheorghe [4] -

NORA

20:00 - [7] Valerenga vs Kristiansund [5] - 1 -

NORA

20:00 - [11] Sarpsborg vs Haugesund [8] - 1/4 -

NORA

20:00 - [4] Viking vs Tromso [13] - 1/2 -

CZEA

20:00 - [14] Pardubice vs Vik.Plzen [1] +1 -

CZEA

20:00 - [15] Teplice vs C. Budejovice [9] - 1/2 -

DENB

20:00 - [1] Helsingor vs Fredericia [4] +0 -

ANHA

20:05 - [6] Tottenham vs Wolves [11] - 1 -

DUB

20:30 - [7] Darmstadt vs Heidenheim [11] - 1/4 -

DUB

20:30 - [16] Sandhausen vs Jahn Regensburg [2] - 1/2 -

DUB

20:30 - [9] Fort.Dusseldorf vs Erzgebirge Aue [17] - 1 1/4 -

DUB

20:30 - Ein.Braunschweig vs Wurzburger - 3/4 -

DUB

20:30 - [8] Karlsruher vs Holstein Kiel [15] +1/2 -

DUB

20:30 - [4] Nurnberg vs Bochum +1/2 -

DUB

20:30 - Osnabruck vs Hamburger [6] +1 -

DUB

20:30 - [5] Paderborn 07 vs Greuther Furth +1/2 -

DUB

20:30 - [1] St. Pauli vs Hannover 96 [14] - 1/4 -

BLRA

20:30 - [12] FK Slutsk vs FK Minsk [11] - 1/4 -

RMNA

20:30 - [8] Arges Pitesti vs Dinamo Bucuresti [15] +0 -

IRNA

20:50 - [1] Sepahan vs Mes Rafsanjan [14] -

TBNB

21:00 - [14] Fuenlabrada vs Rayo Vallecano +1/4 -

BDNA

21:00 - [15] Famalicao vs Nacional Madeira - 3/4 -

BDNB

21:00 - [13] Porto B vs Feirense [2] - 1/2 -

BDNB

21:00 - [4] Casa Pia AC vs Varzim [15] +0 -

MKDA

21:00 - Vardar vs Makedonija [9] -

MKDA

21:00 - Sileks Kratovo vs FC Struga [8] -

MKDA

21:00 - [3] Academy Pandev vs Borec Veles [10] -

MKDA

21:00 - [2] Renova vs Rabotnicki [6] -

MKDA

21:00 - [12] Pelister vs Belasica Strumica -

MKDA

21:00 - [5] Shkendija vs Shkupi [1] -

BIA

21:00 - [6] KV Mechelen vs Standard Liege [13] - 1/4 -

GEOA

21:00 - [1] Dinamo Batumi vs Saburtalo [4] -

GEOA

21:00 - [2] Dinamo Tbilisi vs FC Telavi [7] -

GEOA

21:00 - [5] Lokomotiv T vs Samtredia [10] -

LUXA

21:00 - [12] Etzella Ettelbruc vs Victoria Rosport [13] -

LUXA

21:00 - [11] Racing Union vs RM Hamm Benfica [15] -

LUXA

21:00 - [9] Mondorf-les. vs Wiltz [10] -

LUXA

21:00 - [14] Hostert vs Swift Hesperange [7] -

LUXA

21:00 - [1] UNA Strassen vs Dudelange [2] -

LUXA

21:00 - [16] Rodange 91 vs Fola Esch [3] -

LUXA

21:00 - [4] Differdange vs Progres Niedercorn [5] -

FINB

21:00 - [2] RoPS Rovaniemi vs PK-35 [6] +0 -

DENA

21:00 - [2] Kobenhavn vs Brondby [6] - 1/2 -

BRARJ

21:05 - [6] Botafogo/RJ vs Vasco DG/RJ [5] -

IRNA

21:55 - [10] Naft M. Soleyman vs Machine Sazi -

IRNA

21:55 - SaiPa Karadj vs Peykan [4] -

TBN3

22:00 - [A2-9] Sporting Gijon B vs Guijuelo [A1-10] - 1/4 -

TBN3

22:00 - [B2-9] Haro Deportivo vs Barakaldo [B1-10] - 1/2 -

TBN3

22:00 - [A2-7] Real Oviedo B vs Coruxo [A1-8] - 1/4 -

BIHA

22:00 - [1] Zrinjski vs FK Krupa -

BIHA

22:00 - [6] Zeljeznicar vs Borac Banja Luka [7] -

BIHA

22:00 - [12] Radnik Bijeljina vs Olimpik Sarajevo -

BIHA

22:00 - [3] Sloboda Tuzla vs Siroki Brijeg [5] -

BIHA

22:00 - Mladost D. Kakanj vs Sarajevo [4] -

BIHA

22:00 - [2] FK Tuzla City vs Velez Mostar [8] -

MDVA

22:00 - [1] Petrocub vs Speranta -

CZEA

22:00 - [8] Mlada Boleslav vs Sparta Praha [2] +1 -

CZEB

22:00 - [7] Varnsdorf vs Hradec Kralove -

CYPA

22:00 - Nea Salamina vs Pafos FC [8] -

AUTA

22:00 - [11] Lask vs RB Salzburg [1] +1/4 -

AUTA

22:00 - [2] Sturm Graz vs Rapid Wien [7] +1/4 -

AUTA

22:00 - [12] Wattens vs Wolfsberger AC [3] +1/4 -

JORA

22:00 - [6] S.Al.Ordon vs Ma'an SC [11] -

ARGA

22:00 - [3] Velez Sarsfield vs Racing Club [15] - 1/4 -

ARGB

22:00 - [B-14] Villa Dalmine vs Almagro [B-8] - 1/4 -

ALGA

22:00 - [18] NC Magra vs Ain M'lila -

ALGA

22:00 - [14] RC Relizane vs ES Setif [7] -

CROA

22:05 - [8] Sibenik vs Hajduk Split [4] +3/4 -

SLOA

22:15 - [5] CM Celje vs O.Ljubljana [4] +3/4 -

ANHA

22:30 - West Brom vs Liverpool [2] +2 -

ITA3

22:30 - [A-8] Triestina vs Virtus Verona [A-12] -

BDNB

22:30 - [18] Academica Coim vs Benfica B [3] - 1/2 -

POLA

22:30 - [15] Legia Wars. vs Podbeskidzie - 1 -

POLA

22:30 - [14] Wisla Plock vs Zaglebie Lubin [11] +0 -

POLA

22:30 - [10] Jagiellonia vs Lechia GD [3] +3/4 -

POLA

22:30 - [7] Cracovia Krakow vs Warta Poznan [16] - 1/4 -

POLA

22:30 - [1] Lech Poznan vs Gornik Zabrze [12] - 3/4 -

POLA

22:30 - [5] Slask Wroclaw vs Stal Mielec [9] - 1/2 -

POLA

22:30 - [6] Piast Gliwice vs Wisla Krakow [13] - 1 -

POLA

22:30 - [4] Pogon Szczecin vs Rakow Czestochowa [2] - 1/2 -

FINB

22:30 - [8] Gnistan vs MuSa Pori [11] - 1/4 -

FINB

22:30 - [7] EIF Ekenas vs JIPPO [12] - 1 -

TDA

22:30 - [5] Hammarby vs Djurgardens [1] +1/4 -

KSB

22:55 - [14] Al Jeel vs Al Khaleej(KSA) [6] -

ITA

22:59 - Parma vs Sassuolo [13] +1 1/4 -

DUA

22:59 - [7] Mainz vs B.Dortmund [2] +1 1/4 -

BDNA

22:59 - [18] Belenenses vs Santa Clara [17] +1/4 -

LUXA

22:59 - [8] Jeunesse Esch vs UT Petange [6] -

NORA

22:59 - [12] Sandefjord vs Mjondalen [16] +0 -

NORA

22:59 - [9] Stromsgodset vs Lillestrom [6] +0 -

NORA

22:59 - [1] Bodo Glimt vs Rosenborg [3] - 1/2 -

SVKA

22:59 - [2] Spartak Trnava vs MSK Zilina [7] - 3/4 -

DENA

22:59 - [9] Aarhus AGF vs Nordsjaelland [10] - 1 -

PERA

22:59 - [9] Carlos A. Mannucci vs Melgar [3] +0 -

ALGA

22:59 - [17] CS Constantine vs Paradou AC [2] - 1/2 -

ALGA

22:59 - [5] USM Alger vs JS Saoura [10] +0 -

ALGA

22:59 - USM Bel Abbes vs CA BB Arreridj - 1/2 -

ALGA

22:59 - [3] WA Tlemcen vs ASO Chlef [16] - 3/4 -

ALGA

22:59 - [4] Hussein Dey vs US Biskra [15] - 3/4 -

KSB

23:05 - [9] Al Shoalah vs Sahel (KSA) [13] -

KSB

23:10 - [15] Najran vs Hajer [5] -

KSB

23:20 - [1] Hazm vs Al Bukiryah [17] -

TBNA

23:30 - [16] Alaves vs Granada [18] - 1/2 -

TBNA

23:30 - [4] Atletico Madrid vs Osasuna [6] - 1 3/4 -

TBNA

23:30 - [9] Barcelona vs Celta Vigo [14] - 2 -

TBNA

23:30 - [5] Real Betis vs Huesca - 1/4 -

TBNA

23:30 - [7] Athletic Bilbao vs Real Madrid [2] +1 -

TBNA

23:30 - [17] Cadiz vs Elche [15] +1/4 -

TBNA

23:30 - [20] Getafe vs Levante [19] - 3/4 -

TBNA

23:30 - [1] Real Sociedad vs Valladolid - 1 -

TBNA

23:30 - [11] Valencia vs Eibar - 1/4 -

TBNA

23:30 - [12] Villarreal vs Sevilla [3] - 1/4 -

TBN3

23:30 - [C2-7] La Nucía vs UE Llagostera [C1-8] - 1/4 -

BIA

23:30 - [2] Club Brugge vs Antwerpen [7] - 1 1/4 -

GREA

23:30 - [2] AEK Athens vs Aris Salonica [3] - 1/4 -

GREA

23:30 - [6] Panathinaikos vs Olympiakos [1] +3/4 -

GREA

23:30 - [4] PAOK vs Asteras Tripolis [8] - 1 1/4 -

KSB

23:40 - [19] Arar FC vs Al Adalah [12] -

CYPA

00:00 - EN Paralimni vs Ethnikos Achnas [12] +1/4 -

POLB

00:10 - Radomiak Radom vs Sandecja [4] - 3/4 -

CROA

00:10 - [6] HNK Gorica vs Dinamo Zagreb [3] +1/4 -

BULA

00:15 - [6] Beroe vs CSKA 1948 Sofia [11] - 3/4 -

POLB

00:30 - [13] Puszcza Nie. vs LKS Lodz [8] +1/2 -

BLRA

00:30 - [6] Dinamo Brest vs Gomel [4] +1/4 -

CZEA

00:30 - [4] Slavia Praha vs MFk Karvina [16] - 2 1/4 -

JORA

00:30 - [9] Sahab vs Ramtha [1] -

ANHA

01:00 - [8] Everton vs Sheffield Utd - 1 1/4 -

TBN3

01:00 - [E2-6] Melilla CD vs Atletico Madrid B [E1-8] +1/2 -

NORA

01:00 - [2] Molde vs Brann [14] - 1 3/4 -

SLOA

01:00 - [8] Domzale vs Koper [1] - 3/4 -

ARGB

01:00 - [B-17] Guillermo vs Ferro Carril Oeste [B-2] +1/4 -

ARGB

01:00 - [A-1] Ate Brown vs Gim.Mendoza [A-7] - 1/4 -

ARGB

01:00 - [B-6] Brown de Adrogue vs Deportivo Moron [B-5] +0 -

ARGB

01:00 - [B-12] San Telmo vs Ramon Santamarina [B-18] - 1/2 -

URUA

01:00 - [12] CA Rentistas vs CA Fenix [7] -

USAA

01:00 - [Tay-1] Sporting Kansas vs Vancouver WC [Tay-7] - 1 1/4 -

TBN3

01:15 - [B1-2] Athletic Bilbao B vs Celta Vigo II [A1-2] +0 -

TBN3

01:15 - [E2-1] Badajoz vs Zamora CF [A1-3] - 3/4 -

DUA

01:30 - [6] Leipzig vs Wolfsburg [9] - 1/2 -

TBNB

01:45 - Mallorca vs Alcorcon [22] - 3/4 -

ITA

01:45 - [1] AC Milan vs Cagliari [20] - 1 1/4 -

C1W

02:00 - [1-2] Chelsea Nữ vs Barcelona Nữ [3-1] +3/4 -

PHA

02:00 - Nimes vs Lyon [9] +1 3/4 -

PHA

02:00 - [17] Bordeaux vs Lens [2] +1/4 -

PHA

02:00 - Dijon vs Nantes [7] +1 1/4 -

PHA

02:00 - [10] Lille vs Saint Etienne [20] - 1 1/4 -

PHA

02:00 - [11] Lorient vs Metz [19] - 3/4 -

PHA

02:00 - [4] Marseille vs Angers [6] - 1 1/4 -

PHA

02:00 - [8] Monaco vs Rennes [5] - 3/4 -

PHA

02:00 - [13] Montpellier vs Stade Brestois [18] +0 -

PHA

02:00 - [3] Nice vs Strasbourg [12] +1/4 -

PHA

02:00 - [1] PSG vs Stade Reims [16] - 2 1/2 -

BDNA

02:00 - [13] Maritimo vs Vitoria Guimaraes [7] +1/4 -

RMNA

02:00 - [14] Sepsi OSK vs Steaua Bucuresti [3] +1/4 -

ARGB

02:00 - [B-13] San Martin SJ vs CA Guemes [B-3] - 1/4 -

BRAMG

02:00 - [2] America/MG vs Atl. Mineiro/MG [1] +3/4 -

BRARS

02:00 - [1] Internacional/RS vs Gremio/RS [2] - 1/4 -

BRASP

02:00 - [A-1] Corinthians/SP vs Palmeiras/SP [C-2] -

ECUA

02:00 - [15] Manta FC vs Macara [14] +0 -

USB

02:00 - [D-5] Tacoma Defiance vs Orange C. Blues [D-2] +0 -

ICEA

02:15 - [8] Leiknir Rey. vs Fylkir [12] +1/2 -

ICEA

02:15 - [1] Vikingur Rey. vs Breidablik [2] +1/2 -

TBNB

02:30 - [20] Leganes vs UD Logrones - 3/4 -

VENA

03:00 - [A-4] Aragua vs Puerto Cabello [A-3] +0 -

URUA

03:15 - [14] Dep. Maldonado vs Liverpool P. (URU) [4] -

ARGA

03:30 - [5] Boca Juniors vs River Plate [1] - 1/2 -

PERA

03:30 - [2] Sporting Cristal vs Sport Huancayo [13] - 1/2 -

ECUA

04:30 - [5] LDU Quito vs SD Aucas [10] - 3/4 -

USAA

04:30 - [Dong-14] Cincinnati vs Inter Miami [Dong-11] +0 -

PARA

04:45 - [10] River Plate (PAR) vs Cerro Porteno [4] +1/4 -

USAA

05:00 - [Dong-1] New England vs Columbus Crew [Dong-10] - 3/4 -

USB

05:00 - [B-5] OKC Energy vs Atlanta United II [B-7] - 1/4 -

USW

05:05 - [8] Orlando Pride Nữ vs Wash. Spirit Nữ [3] -

URUA

05:30 - [9] Sportivo Cerrito vs CA River Plate (URU) [5] -

USW

06:05 - [1] Portland Tho. Nữ vs Chicago RS Nữ [4] -

BRASP

06:30 - [B-1] Sao Paulo/SP vs Mirassol/SP [D-1] -

ECUA

07:00 - [3] 9 de Octubre vs Barcelona SC [8] +1 -

PARA

07:00 - [6] Guarani CA vs Libertad [1] +1/2 -

USAA

07:00 - [Dong-9] D.C. Utd vs Orlando City [Dong-4] +1/4 -

VENA

07:10 - [C-4] Metropolitano vs Mineros Guayana [C-6] - 1/2 -

MEXA

07:10 - [7] Monterrey vs Santos Laguna [11] - 3/4 -

USB

07:30 - [C-5] Rio Grande Valley vs SA Scorpions [C-3] +0 -

MEXA

08:05 - [1] Club America vs Pachuca [15] - 1/2 -

USAA

08:30 - [Tay-2] Seattle Sounders vs Los Angeles FC [Tay-9] +0 -

CRCA

10:30 - [4] Dep. Saprissa vs Alajuelense [2] -

TBN3

00:00 Hoãn [B2-7] Osasuna B vs Racing Santander [B1-3] -

Lịch bóng đá trong ngày 16/05/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 16/05/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

40%

2

40%

1

20%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17