KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 06/05/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 06/05/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:30 FT [C-5] Suzhou Dongwu 1 - 0 Shenyang Urban [C-4] - 1/4 0-0

VNB

15:30 FT [10] Phú Thọ 1 - 1 Quảng Nam [9] 0-0

AUSA

16:05 FT 1 [12] Melb. Victory 1 - 2 Macarthur FC [6] 2 +1/4 1-1

VNB

17:00 FT [1] Khánh Hòa 1 - 1 Phố Hiến [12] 0-1

ARMA

18:00 FT [9] Alashkert 1 - 0 Pyunik [3] - 3/4 0-0

RMNA

18:30 FT [9] Arges Pitesti 3 - 0 Voluntari [3] - 1/4 1-0

TQB

18:35 FT [B-1] Nantong Zhiyun 2 - 1 Beijing Sport Univ [B-4] - 1 1/4 2-0

TQB

18:35 FT [C-1] Wuhan Three T. 0 - 1 Guizhou FC [C-3] 0-1

HKGA

19:00 FT [8] Happy Valley 1 - 3 Pegasus [4] +1 1-0

UZBA

19:00 FT [13] Surkhon Termiz 0 - 1 FK AGMK [3] +3/4 0-1

UZBA

19:00 FT [14] Turon Yaypan 1 - 1 Pakhtakor [1] +1 1/4 0-1

BDNA

21:00 FT [14] Moreirense 2 - 2 Nacional Madeira - 1/4 0-1

RMNA

21:00 FT [16] Aca. Clinceni 0 - 1 CFR Cluj [1] +1 1/4 0-1

BULA

21:30 FT PFK Montana 1 - 0 Etar +0 0-0

ARMA

22:00 FT 1 [1] Ararat-Armenia 0 - 0 FC Noah [5] - 1/4 0-0

SLOA

22:00 FT [9] Aluminij 2 - 0 Gorica - 1/4 2-0

NPA

22:00 FT [6] Orlando Pirates 3 - 0 Black Leopards - 3/4 -

BDNA

22:59 FT [17] Belenenses 1 - 0 Portimonense [5] +0 1-0

CYPA

22:59 FT EN Paralimni 1 - 1 Karmiotissa Pol. - 1 3/4 0-1

UKRA

22:59 FT [12] Inhulets Petrove 1 - 0 FC Lviv [14] - 1/4 1-0

UKRA

22:59 FT [10] Rukh Vynnyky 3 - 0 Olimpik Donetsk +0 3-0

DUA

23:30 FT 4 [13] Hertha Berlin 3 - 0 Freiburg [4] 3 - 1/4 2-0

BULA

23:45 FT [4] Slavia Sofia 2 - 0 Botev Vratsa [11] - 1/2 1-0

RMNA

23:45 FT [4] Botosani 1 - 3 Steaua Bucuresti [2] +1/2 1-2

DENB

00:00 FT Silkeborg IF 2 - 0 Esbjerg FB [8] - 3/4 0-0

DENB

00:00 FT [11] Hobro I.K. 2 - 0 Fremad Amager [12] - 3/4 1-0

DENB

00:00 FT Skive IK 2 - 1 Vendsyssel FF [10] +0 0-0

BDNA

00:30 FT [1] Benfica 1 - 1 Porto [2] - 1/4 1-0

SCO2

01:00 FT [9] Clyde 2 - 1 East Fife [10] +0 1-0

C2

02:00 FT 1 Arsenal 0 - 0 Villarreal 1 - 1/2 0-0

C2

02:00 FT 2 Roma 3 - 2 Man Utd 4 +1/2 0-1

ICEB

02:15 FT 1 [11] Trottur Rey. 1 - 3 Fjolnir [3] +1 1/2 1-0

ICEB

02:15 FT [1] Fram Rey. 4 - 2 Vik. Olafsvik [12] - 1 1/2 3-0

BDNA

02:30 FT SC Farense 2 - 2 Vitoria Guimaraes [7] - 1/4 2-1

JORA

02:30 FT [6] S.Al.Ordon 1 - 1 Faisaly (JOR) [4] 0-1

EGYA

02:30 FT [14] Ghazl Al Mahalla 1 - 0 ENPPI Cairo [6] +0 1-0

EGYA

02:30 FT [16] Wadi Degla SC 1 - 3 Pyramids FC [3] +1/2 0-0

EGYA

02:30 FT [1] Zamalek SC 2 - 1 Semouha Club [4] - 1 1/4 2-1

EGYA

02:30 FT [7] Ittihad Alexandria 1 - 2 Ahly Cairo [2] +1 0-0

VENA

03:00 FT [B-6] Zulia FC 3 - 3 Zamora Barinas [B-5] 3-1

COLB

03:15 FT [6] Valledupar 0 - 1 Dep.Quindio [3] +0 0-1

LIB

05:00 FT [B-4] Always Ready 2 - 0 Dep.Tachira [B-3] - 2 1-0

LIB

05:00 FT 1 [F-4] Atl. Nacional 0 - 2 Argentinos Jun. [F-1] +1/4 0-1

SUD

05:15 FT [C-1] Arsenal Sarandi 3 - 0 Jorge Wilstermann [C-4] - 1 1-0

SUD

05:15 FT [H-1] Gremio/RS 8 - 0 Aragua [H-4] - 2 1/2 6-0

SUD

05:15 FT [F-1] Libertad 1 - 2 Atletico/GO [F-2] - 1/2 0-1

BRASP

06:00 FT [B-4] Sao Bento/SP 2 - 1 Inter Limeira/SP [A-2] +0 1-1

BRASP

06:00 FT [C-3] Novorizontino/SP 2 - 2 Botafogo/SP [A-4] - 3/4 1-0

VENA

06:00 FT [A-4] Puerto Cabello 0 - 3 Dep.Lara [A-2] 0-1

LIB

07:00 FT [D-3] Junior Barranquilla 1 - 1 Fluminense/RJ [D-1] +1/4 1-1

LIB

07:00 FT [D-4] Santa Fe 0 - 0 River Plate [D-2] +3/4 0-0

BRASP

07:00 FT [A-3] Santo Andre/SP 2 - 1 Mirassol/SP [D-1] +0 0-1

BRASP

07:00 FT [C-2] Palmeiras/SP 3 - 2 Santos/SP [D-3] - 1/4 2-1

USB

07:00 FT [C-6] Rio Grande Valley 1 - 0 San Diego Loyal [D-2] +1/4 0-0

SUD

07:30 FT [E-1] CA Penarol 3 - 0 River Plate (PAR) [E-3] - 1 1/4 1-0

SUD

07:30 FT [E-4] Sport Huancayo 0 - 3 Corinthians/SP [E-2] +1 1/2 0-2

SUD

07:30 FT [A-3] San Lorenzo 1 - 1 12 de Octubre [A-4] - 3/4 1-1

CHIA

07:30 FT [7] Univ. de Chile 1 - 0 San. Wanderers [17] 1-0

BRASP

08:15 FT [B-2] Ferroviaria/SP 1 - 0 Ituano/SP [C-4] - 1/2 0-0

LIB

09:00 FT [H-4] Dep.Guaira 0 - 0 America Cali [H-3] +1/4 0-0

SUD

09:00 FT 1 [H-3] La Equidad 0 - 1 Lanus [H-2] +1/4 0-1

COLB

03:00 Hoãn [2] Union Magdalena - Atletico [8] -

Kết quả bóng đá ngày 06/05/2021

Kết quả bóng đá ngày 06/05/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 06/05/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 06/05/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2