KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 05/05/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 05/05/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT [17] FC Kariya 0 - 1 Verspah Oita [5] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [7] FC Osaka 0 - 2 MIO Biwako [11] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [6] Reinmeer Aomori 2 - 1 Honda FC [2] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [16] Tokyo Musashino 1 - 1 Matsue City [10] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [9] Veertien Mie 1 - 1 Sony Sendai [3] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [1] Iwaki FC 3 - 2 Kochi United SC [13] 2-1

NHATJFL

11:00 FT [8] Suzuka Point Getters 0 - 0 Maruyasu Okazaki [14] 0-0

HQB

11:30 FT [3] Daejeon Hana Citizen 1 - 1 Jeonnam Dragons [4] - 1/4 1-0

HQB

11:30 FT [1] Gimcheon Sangmu 1 - 0 Busan I'Park [5] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [17] Renofa Yamaguchi 0 - 1 JEF United Chiba [9] +1/4 0-1

NHATB

12:00 FT [15] Omiya Ardija 2 - 3 Alb. Niigata (JPN) [5] +0 1-1

NHATB

12:00 FT [7] Montedio Yama. 2 - 2 Ventforet Kofu [3] +0 1-0

NHATB

12:00 FT [19] Ehime FC 0 - 0 Jubilo Iwata [1] +3/4 0-0

NHATB

12:00 FT [11] Okayama 1 - 2 Machida Zelvia [6] +0 1-1

NHATB

12:00 FT [18] Zweigen Kan. 2 - 3 Mito Hollyhock [10] - 1/2 1-1

NHATB

12:00 FT [4] V-Varen Nagasaki 1 - 2 Blaublitz Akita [13] - 1/2 1-0

NHATLC

12:00 FT [C-3] Yokohama FC 1 - 1 Shonan Bellmare [C-2] +0 0-1

NHATLC

12:00 FT [D-2] Shimizu S-Pulse 4 - 1 Vegalta Sendai [D-3] - 1/2 2-1

NHATLC

12:00 FT [B-3] Oita Trinita 1 - 1 Tokushima Vortis [B-4] +0 1-0

NHATLC

12:00 FT [D-4] Sanf Hiroshima 1 - 1 Yokohama FM [D-1] +0 0-1

NHATLC

12:00 FT [A-2] Consa. Sapporo 2 - 1 Sagan Tosu [A-4] - 1 1-0

NHATB

13:00 FT [12] Tokyo Verdy 3 - 1 Thespa Kusatsu [16] - 1/4 1-1

NHATB

13:00 FT [21] Matsumoto Yama. 2 - 1 Sagamihara [22] - 3/4 1-0

NHATLC

13:00 FT [A-1] Kashima Antlers 1 - 1 Avispa Fukuoka [A-3] - 3/4 1-1

NHATLC

13:00 FT [B-2] Vissel Kobe 0 - 0 FC Tokyo [B-1] +0 0-0

NHATB

14:00 FT [14] Tochigi SC 1 - 2 Giravanz Kita. [20] - 1/2 1-0

NHATLC

14:00 FT [C-4] Kashiwa Reysol 3 - 3 Urawa Red [C-1] +0 0-1

NHAT3

14:00 FT [6] FC Gifu 3 - 1 Azul Claro Numazu [12] - 1/2 2-1

HQB

14:00 FT [10] Seoul E-Land 1 - 1 Gyeongnam [6] +0 0-1

TQB

14:00 FT [B-3] Kunshan FC 1 - 1 Chengdu Better City [B-2] +1/2 1-0

HKGA

14:00 FT [6] Southern District 4 - 1 Resources Capital [7] 1-0

VNB

15:30 FT [13] An Giang 0 - 1 ĐT Long An [3] 0-0

RMNA

16:00 FT Astra Giurgiu 1 - 2 UTA Arad [7] +0 0-1

NHATB

16:00 FT [8] Ryukyu 0 - 0 Kyoto Sanga [2] +1/4 0-0

AUSA

16:05 FT 2 [4] Brisbane Roar 2 - 1 Western United [10] 1 - 1/2 0-0

TBN3

16:30 FT [E1-8] Atletico Madrid B 0 - 2 Melilla CD [E2-6] - 1/4 0-0

HQB

16:30 FT [2] Anyang 2 - 0 Bucheon 1995 [9] - 3/4 2-0

TQA

17:00 FT 1 [B-7] Tianjin Tigers 0 - 1 Hebei CFFC [B-4] +3/4 0-1

VNB

17:00 FT [8] Cần Thơ 1 - 0 Phù Đổng [4] +0 1-0

UKRA

18:00 FT 1 [1] Dinamo Kiev 0 - 0 FC Mariupol [16] - 1 1/2 0-0

UKRU21

18:00 FT [14] Inhulets Petrove U21 1 - 3 FC Lviv U21 [10] 1-1

VNB

18:00 FT [2] Bà Rịa Vũng Tàu 1 - 3 Bình Phước [11] - 1 1-1

RMNA

18:15 FT Hermannstadt 0 - 0 Viitorul C. +0 0-0

AUSA

18:20 FT 4 [9] Perth Glory 1 - 3 Melbourne City [1] 1 +1 1-2

TQB

18:35 FT [A-4] Shaanxi Changan 4 - 1 Xinjiang Tianshan [A-6] - 1/2 3-0

TQB

18:35 FT [C-6] Beijing BIT 0 - 4 Heil. Lava Spring [C-2] 0-1

TQB

18:35 FT [B-6] Jiangxi Liansheng 0 - 1 Nanjing Fengfan [B-5] +3/4 0-0

NGB

19:00 FT [9] Spartak Moscow B 0 - 2 Krylya Sovetov -

ARMA

19:00 FT [7] Van Yerevan 1 - 1 Ararat Y [2] 1-1

UKRU21

19:00 FT [11] FC Mynai U21 0 - 1 Shakhtar Donetsk U21 [2] 0-0

TQA

19:00 FT [B-5] Sh. Shenhua 1 - 1 Shanghai Port [B-1] +1/4 0-0

UZBA

19:00 FT [11] Mash'al Mubarek 1 - 4 Lok. Tashkent [6] +1/4 0-2

UZBA

19:00 FT [12] Andijan 1 - 2 Kokand-1912 [9] +1/2 0-2

SLOA

20:00 FT [5] Mura 2 - 1 Koper [1] - 3/4 0-1

CZEB

20:00 FT [4] Dukla Praha 1 - 2 Vik.Zizkov [14] - 1/4 0-0

UKRU21

20:00 FT [3] Rukh Vynnyky U21 4 - 1 Olimpik Donetsk U21 [12] 3-0

NPA

20:00 FT [1] Mamelodi Sun. 2 - 0 Maritzburg Utd [11] - 1 1/4 1-0

MASL

20:15 FT [9] Sabah FA 3 - 1 Melaka FA [7] - 1/4 2-0

RMNA

20:30 FT CSMS Politehnica Iasi 1 - 2 Dinamo Bucuresti [15] +3/4 1-1

SVKC

20:30 FT Dukla BB 1 - 3 Slo. Bratislava +1 1-2

LATA

21:00 FT [6] BFC Daugava 3 - 0 Spartaks Jurmala [5] +1/4 1-0

SRBA

21:00 FT Indija 2 - 2 Macva Sabac - 1 1-0

SRBA

21:00 FT [1] FK Partizan 3 - 1 Backa Topola [4] - 1 1/2 0-0

SRBA

21:00 FT Zlatibor Cajetina 1 - 0 FK Metalac GM [13] +3/4 1-0

SRBA

21:00 FT [6] FK Vojvodina 0 - 0 Radnicki Nis [10] +1 0-0

CYPA

21:00 FT [10] Apoel FC 0 - 1 Pafos FC [6] - 1/4 0-1

MASL

21:00 FT [10] Pahang 2 - 2 Selangor FA [5] +1/2 0-0

MASL

21:00 FT [8] Petaling Jaya City 0 - 1 Perak FA [11] +0 0-1

UZBA

21:00 FT [10] Metallurg Bekabad 0 - 2 Sogdiana Jizzakh [2] - 1/4 0-1

GREA

21:15 FT [5] Aris Salonica 1 - 1 Olympiakos [1] - 1/2 1-0

BLRC

21:30 FT Isloch 2 - 0 Shakhter Soligo. +1 0-0

ESTA

21:30 FT 1 [1] Levadia T. 4 - 1 Tulevik Viljandi [6] 2-0

TBN3

22:00 FT [B2-6] UD Mutilvera 1 - 0 Portugalete [B1-6] - 1/4 1-0

POLB

22:00 FT [17] GKS Jastrzebie 1 - 2 Miedz Legnica [2] +1/4 1-1

LATA

22:00 FT [7] METTA/LU Riga 0 - 3 FK Liepaja [4] +1 1/2 0-1

LITA

22:00 FT [1] Suduva 2 - 0 FK Riteriai [6] - 1 1/4 0-0

CZEB

22:00 FT [16] Fotbal Trinec 1 - 0 Usti & Labem [12] - 1/2 1-0

CZEB

22:00 FT [6] Varnsdorf 1 - 1 Jihlava [10] +0 0-0

CZEB

22:00 FT [3] SK Lisen 1 - 1 Taborsko [8] - 3/4 1-1

CZEB

22:00 FT FK Blansko 4 - 1 MFK Chrudim [15] +1/4 1-1

TSC

22:00 FT Servette 0 - 1 St. Gallen - 1/4 0-0

SLOA

22:15 FT [8] Domzale 2 - 0 O.Ljubljana [4] +0 2-0

FINB

22:30 FT [2] TPS Turku 1 - 1 VPS Vaasa [1] 1 1-0

CZEB

22:30 FT [7] Sellier&Bellot Vlasim 3 - 1 Slavoj Vysehrad 2-1

CZEC

22:30 FT [2] Sparta Praha 0 - 3 Slavia Praha [20] +1/2 0-2

CROA

22:59 FT [4] Hajduk Split 1 - 1 Dinamo Zagreb [3] +3/4 1-1

ESTA

22:59 FT [7] Trans Narva 2 - 1 Tammeka Tartu [9] - 1/4 0-1

MNEC

22:59 FT Buducnost 3 - 0 Zeta - 1 1-0

RMNA

22:59 FT [13] Sepsi OSK 2 - 0 FC U Craiova 1948 [14] +0 1-0

UKRA

22:59 FT [6] PFK Aleksandriya 0 - 2 Kolos Kovalivka [11] +1/2 0-1

UKRA

22:59 FT 1 [4] SK Dnipro-1 0 - 1 Zorya [5] +1/4 0-0

UKRA

22:59 FT 1 [3] Vorskla 1 - 1 Desna Chernigiv [7] +0 1-0

SRBA

23:05 FT FK Rad 2 - 2 Crvena Zvezda [2] +1 1/2 1-2

DUC4T

23:30 FT [4] Preussen Munster 4 - 0 Lippstadt [11] - 1 1/4 1-0

BLRC

23:30 FT Torpedo Zhodino 1 - 1 Bate Borisov +1/4 1-1

ESTA

23:30 FT 1 [4] Nomme Kalju 1 - 2 Flora Tallinn [2] +3/4 0-1

GREA

23:30 FT [6] Panathinaikos 2 - 2 Asteras Tripolis [10] - 1/2 1-2

CYPA

23:30 FT [4] AEL Limassol 1 - 2 Anorthosis [9] - 1/4 1-1

DENB

23:45 FT [3] Hvidovre IF 0 - 2 Kolding IF - 1/4 0-1

DUC3

00:00 FT [13] Zwickau 0 - 0 Meppen [14] - 1/4 0-0

DUC3

00:00 FT Uerdingen 1 - 1 Vik.Koln [18] +0 1-0

DUC3

00:00 FT [17] Duisburg 2 - 2 Bayern Munich II +0 1-1

DUC3

00:00 FT [3] Saarbrucken 0 - 3 Magdeburg [1] - 1/4 0-0

DUC3

00:00 FT Unterhaching 0 - 2 Waldhof Man. [6] +1/4 0-1

POLA

00:00 FT [8] Stal Mielec 0 - 1 Rakow Czestochowa [3] +1/4 0-0

POLB

00:00 FT Nieciecza 6 - 2 Korona Kielce [3] - 1 3-0

LUXA

00:30 FT [7] Mondorf-les. 0 - 0 RM Hamm Benfica [15] 0-0

LUXA

00:30 FT [5] UT Petange 5 - 1 Wiltz [10] 1-0

UKRA

00:30 FT [13] FC Mynai 0 - 4 Shakhtar Donetsk [2] +3 1/4 0-1

ANHU23

01:00 FT [2-1] Fulham U23 1 - 0 West Brom U23 [2-2] +0 0-0

BDNA

01:00 FT [6] Braga 1 - 1 Pacos Ferreira [11] - 1 0-1

BDNA

01:00 FT [13] Maritimo 0 - 1 Gil Vicente [9] +0 0-1

ICEW

01:00 FT [9] UMF Tindastoll Nữ 1 - 1 Trottur Rey. Nữ [3] 1-0

MNEC

01:00 FT Decic Tuzi 1 - 0 Iskra Danilo 0-0

GREA

01:30 FT [2] AEK Athens 1 - 2 PAOK [3] +0 0-0

KSAA

01:40 FT [5] Al Nasr (KSA) 4 - 3 Al Faisaly (KSA) [9] - 1/4 3-2

C1

02:00 FT 3 [H-3] Chelsea 2 - 0 Real Madrid [D-1] 4 - 1/4 1-0

ICEW

02:15 FT [1] Valur Nữ 2 - 1 Stjarnan Nữ [4] - 3 1/4 1-0

ICEW

02:15 FT [8] Keflavik IF Nữ 0 - 3 UMF Selfoss Nữ [5] +1/4 0-1

EGYA

02:30 FT [13] Masr lel Maqassah 0 - 2 Tala'ea Al Jaish [8] +0 0-2

EGYA

02:30 FT [18] Aswan FC 2 - 3 Al Masry [5] +1/2 1-1

EGYA

02:30 FT [11] Ceramica Cleopatra 1 - 1 Arab Contractors [10] - 1/4 1-0

EGYA

02:30 FT [9] Ismaily SC 3 - 2 El Gouna [12] - 1/4 1-1

BDNA

03:15 FT 1 Rio Ave 0 - 2 Sporting Lisbon [3] +3/4 0-1

COLB

03:15 FT [4] Leones FC 3 - 0 Fortaleza [7] - 3/4 1-0

LIB

05:00 FT [A-3] Independiente JT 4 - 0 Universitario [A-4] - 2 1/4 1-0

LIB

05:00 FT [E-1] Racing Club 0 - 0 Sao Paulo/SP [E-2] +1/4 0-0

MEXB

05:00 FT [11] Tepatitlan FC 3 - 0 Mineros de Zac. [16] +1/4 0-0

SUD

05:15 FT [A-2] Huachipato 1 - 1 Rosario Central [A-1] +1/4 1-0

SUD

05:15 FT [B-2] CA Torque 4 - 0 CD Guabira [B-4] - 1 3/4 1-0

SUD

05:15 FT [C-3] Bolivar 0 - 0 Ceara/CE [C-2] - 1 1/4 0-0

LIB

07:00 FT [E-4] CA Rentistas 0 - 0 Sporting Cristal [E-3] +1/4 0-0

LIB

07:00 FT [B-1] Internacional/RS 6 - 1 Olimpia Asuncion [B-2] - 1 1/4 1-0

CCFCL

07:00 FT [1] Monterrey 3 - 0 Columbus Crew [2] - 1 2-0

BRASP

07:00 FT [B-3] Ponte Preta/SP 3 - 1 Guarani/SP [D-2] +0 1-0

SUD

07:30 FT 1 [G-1] Bragantino/SP 0 - 1 Talleres Cordoba [G-3] - 3/4 0-0

LIB

09:00 FT [F-2] Univ. Catolica 3 - 1 Nacional Montevideo [F-3] - 1/4 1-1

CCFCL

09:15 FT [8] Club America 3 - 1 Portland Timbers [6] - 1 1/4 1-0

USB

09:35 FT [D-4] LA Galaxy II 5 - 0 Las Vegas Lights [D-8] - 3/4 0-0

VNB

17:00 Hoãn [6] CA Nhân Dân - Thừa Thiên Huế [7] -

LATA

20:00 Hoãn [2] Riga FC - Ventspils [9] - 2 1-0

COLB

03:15 Hoãn [1] Atletico Huila - Cortulua [5] - 1/4 -

Kết quả bóng đá ngày 05/05/2021

Kết quả bóng đá ngày 05/05/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 05/05/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 05/05/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2