KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 04/05/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 04/05/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

13:00 FT [1] Kawasaki Fro. 3 - 2 Nagoya Grampus [2] 1-0

TQB

15:00 FT [A-1] Meizhou Hakka 0 - 1 Zhejiang Greentown [A-2] +1/4 -

UKRU21

16:00 FT [1] Dinamo Kiev U21 2 - 1 Mariupol Youth [8] 2-1

UKRU21

16:00 FT [5] Vorskla U21 3 - 1 Desna U21 [13] - 1 1/2 0-1

UKRU21

16:00 FT [6] Dnipro-1 U21 4 - 2 Zorya U21 [9] - 3/4 1-1

AUSQSL

16:30 FT 1 [7] Sunshine Coast 3 - 1 Moreton Bay Utd [6] +1/2 3-1

UKRU21

17:00 FT [4] Oleksandria U21 4 - 1 Kolos Kovalivka U21 [7] +0 2-0

TQA

17:00 FT [B-5] Changchun Yatai 0 - 0 Wuhan Zall [B-7] +0 0-0

TQB

17:00 FT [A-4] Sichuan Jiuniu 0 - 0 Zibo Cuju [A-6] - 1 -

ITB

19:00 FT [3] Monza 1 - 0 Lecce [4] - 1/4 1-0

ITB

19:00 FT [15] Pordenone 1 - 2 Salernitana [2] +0 0-1

ITB

19:00 FT [9] SPAL 1907 0 - 1 Frosinone [11] +0 0-0

ITB

19:00 FT 1 [13] Pisa 2 - 2 Venezia [5] +0 2-0

ITB

19:00 FT [7] Chievo 1 - 1 Cremonese [12] - 1/4 1-0

ITB

19:00 FT [6] Cittadella 1 - 0 Virtus Entella [20] - 1 1/4 0-0

ITB

19:00 FT [1] Empoli 4 - 0 Cosenza [17] - 1 1/2 2-0

ITB

19:00 FT [14] Vicenza 0 - 3 Brescia [8] - 1/4 0-2

ITB

19:00 FT [10] Reggina 2 - 2 Ascoli [16] - 1/4 1-1

DUC4N

19:00 FT [2] Freiburg II 3 - 1 Stuttgart II [9] - 1 2-0

MDVC

19:00 FT Dinamo-Auto 1 - 1 Sfintul Gheorghe 0-0

TQA

19:00 FT [B-4] Beijing Guoan 2 - 0 Dalian Yifang [B-6] - 1 1/2 0-0

UZBA

19:00 FT [9] Qyzylqum 1 - 1 Navbahor [10] +0 1-1

ITB

20:00 FT [19] Pescara 1 - 0 Reggiana [18] 1-0

SLOA

20:00 FT [5] NK Bravo 2 - 0 CM Celje [9] - 1/4 0-0

SVKC

20:30 FT MSK Zilina 4 - 1 FC Kosice - 1 1/4 3-1

AZEA

21:00 FT [1] Karabakh Agdam 1 - 1 Zire IK [4] - 1 3/4 1-1

MDVC

21:00 FT Sheriff Tiraspol 3 - 1 Petrocub 0-0

MASL

21:00 FT [2] Terengganu 3 - 0 UiTM FC [12] 2-0

MASL

21:00 FT [3] Kedah FA 0 - 1 Darul Takzim [1] +3/4 0-0

MASL

21:00 FT [6] Kuala Lumpur FA 3 - 1 Penang FA [4] +0 1-0

UZBA

21:00 FT [8] Bunyodkor 2 - 0 Nasaf Qarshi [6] - 1/4 1-0

SLOA

21:45 FT [1] Maribor 2 - 1 Tabor Sezana [7] - 1 0-1

LATA

22:00 FT [2] Valmiera / BSS 0 - 1 Rigas Futbola Skola [1] +1/4 0-1

LITA

22:00 FT [6] Hegelmann Litauen 0 - 1 Dainava Alytus [7] - 1/2 0-1

CZEB

22:00 FT [3] SK Prostejov 1 - 2 Hradec Kralove [1] +1/2 1-0

ALGA

22:00 FT [5] Paradou AC 2 - 0 RC Relizane [12] - 1 0-0

ALGA

22:00 FT [19] JSM Skikda 2 - 1 US Biskra [15] - 1/4 1-1

NPA

22:00 FT [13] Tshakhuma TM 2 - 1 Kaizer Chiefs [10] +1/2 1-0

TSC

22:30 FT Aarau 1 - 2 Luzern +1/4 1-1

DUC4N

22:59 FT [21] Bayern Alzenau 1 - 1 Giessen [18] +1/4 1-1

DUC4N

22:59 FT 1 [14] TSG Balingen 0 - 4 Stadtallendorf [22] 0-1

DUC4N

22:59 FT [10] Bahlinger 2 - 1 Koblenz [8] +0 1-0

DUC4T

22:59 FT [4] Fortuna Koln 2 - 0 Fort.Dusseldorf II [7] - 1/4 1-0

PH3

22:59 FT [11] SO Cholet 1 - 4 SC Bastia [1] +1/2 0-1

ESTA

22:59 FT [7] Kuressaare 2 - 2 Paide Linname. [2] +1 1/2 1-1

RMNA

22:59 FT [5] Chindia Targoviste 1 - 1 Gaz Metan Medias [10] - 1/4 0-0

SRBA

22:59 FT [13] Javor Ivanjica 1 - 1 Proleter NS [12] - 3/4 1-0

SRBA

22:59 FT [11] Napredak 1 - 0 Cukaricki [4] - 1/2 0-0

SRBA

22:59 FT [8] Mladost Lucani 1 - 0 FK Vozdovac [10] - 3/4 1-0

SRBA

22:59 FT [5] Radnik Surdulica 2 - 0 Spartak Subotica [9] - 1/2 0-0

SRBA

22:59 FT [20] OFK Backa 0 - 1 Novi Pazar [15] +1 0-1

CYPA

22:59 FT [3] Apollon Limassol 2 - 2 Olympiakos Nic. [6] - 1 3/4 0-0

CYPA

22:59 FT [5] AEK Larnaka 0 - 1 Omonia Nicosia [1] +3/4 0-0

AZEA

23:15 FT 1 [3] Sumqayit 0 - 2 Sabah FK [5] +0 0-1

DUB

23:30 FT [2] Holstein Kiel 2 - 0 Sandhausen [15] 1 - 1/4 1-0

TDB

23:30 FT [3] GAIS 3 - 2 Osters [5] +1/4 0-0

BULA

23:45 FT [1] Ludogorets 3 - 1 Beroe [6] - 1 1/2 1-1

DUC3

00:00 FT [4] Munchen 1860 3 - 0 Kaiserslautern [16] - 3/4 1-0

DUC3

00:00 FT [19] Lubeck 0 - 3 Wehen [6] +0 0-2

DUC3

00:00 FT [7] Verl 0 - 0 Dynamo Dresden [1] +1/2 0-0

DUC3

00:00 FT [11] Hallescher 4 - 1 Turkgucu-Ataspor [12] - 1/2 1-1

DUC3

00:00 FT [2] Hansa Rostock 1 - 1 Ingolstadt [3] +0 0-0

DUC4N

00:00 FT [17] Hoffenheim II 1 - 1 Hessen Kassel [16] - 1/2 0-0

DUC4N

00:00 FT [5] SSV Ulm 0 - 2 Pirmasens [13] 0-0

DUC4N

00:00 FT [11] Mainz II 1 - 3 FSV Frankfurt [7] - 1/2 0-2

DUC4N

00:00 FT [4] TSV Steinbach 4 - 0 TSV Schott Mainz [19] - 2 1/4 0-0

DUC4N

00:00 FT [12] Aalen 2 - 1 Astoria Walldorf [20] - 1/2 0-1

DUC4N

00:00 FT [15] Sonnenhof 1 - 2 Elversberg [1] +1 1/4 0-0

DUC4N

00:00 FT [3] Offenbach 3 - 2 Homburg [6] - 1/2 2-2

PHB

00:00 FT 1 [12] Le Havre 0 - 1 Toulouse [3] +1/2 0-1

ISRB

00:00 FT [14] Hapoel Acre 0 - 0 H. Petah Tikva [15] 0-0

ISRB

00:00 FT [9] Hapoel Raanana 3 - 2 Hapoel Umm Al Fahm [13] 2-0

ISRB

00:00 FT [7] Beitar TA Ramla 1 - 2 Hapoel Jerusalem [2] +0 1-2

ISRB

00:00 FT [12] Kafr Qasim 2 - 0 Ahi Nazareth [10] 1-0

ISRB

00:00 FT [11] Hapoel Iksal 0 - 2 HR Letzion [4] 0-0

ISRB

00:00 FT [16] Hapoel Kfar Shalem 1 - 6 Hapoel Afula [5] 0-3

LITA

00:00 FT [10] Nevezis 0 - 3 Zalgiris [3] +2 1/4 0-2

ANHL1

01:00 FT [17] Shrewsbury 0 - 0 Ipswich [9] +0 0-0

ANHL1

01:00 FT [3] Blackpool 2 - 0 Doncaster Rovers [14] - 1 1-0

ANHL1

01:00 FT [7] Charlton Athletic 3 - 1 Lincoln [5] - 1/2 0-0

PH3

01:00 FT [4] Le Mans 4 - 0 Creteil [17] - 1/4 2-0

SCOB

01:00 FT [4] Dunfermline 0 - 0 Raith Rovers [3] - 1/4 0-0

SCO2

01:00 FT [10] Forfar Athletic 2 - 3 East Fife [5] 1-1

SCO2

01:00 FT [2] Airdrieonians 2 - 0 Falkirk [6] 0-0

SCO2

01:00 FT [9] Dumbarton 3 - 2 Peterhead [7] 1-1

SCO2

01:00 FT [4] Montrose 3 - 2 Partick Thistle [1] 2-1

ICEW

01:00 FT [5] Vestmannaeyjar Nữ 1 - 2 Thor Akureyri Nữ [7] 1-0

ARGB

01:10 FT [B-18] Villa Dalmine 0 - 0 Def.Belgrano [B-11] +0 0-0

ANHB

01:15 FT [12] Luton Town 0 - 0 Rotherham Utd [24] 1 +0 0-0

NIRA

01:30 FT 1 [11] Carrick Rangers 0 - 4 Ballymena Utd [7] +3/4 0-1

KUWA

01:30 FT [10] Fahaheel 0 - 0 Salmiya [5] +3/4 0-0

KUWA

01:30 FT [1] Al Arabi (KUW) 0 - 0 Al Nasr (KUW) [6] - 3/4 0-0

NIRA

01:45 FT [5] Cliftonville 1 - 2 Larne [4] +1/4 0-1

NIRA

01:45 FT [3] Glentoran 1 - 1 Coleraine [2] - 1/2 0-0

NIRA

01:45 FT [1] Linfield 3 - 1 Crusaders Belfast [8] - 1 1/4 1-0

NIRA

01:45 FT [12] Dungannon Swi. 0 - 1 Warrenpoint Town [10] +1/4 0-0

NIRA

01:45 FT [6] Glenavon 4 - 1 Portadown FC [9] - 1 1-1

WALA

01:45 FT [9] Newtown AFC 2 - 3 Cardiff Metropolitan [10] - 1/4 1-1

WALA

01:45 FT [8] Aberystwyth 2 - 2 Haverfordwest [7] - 1/4 2-2

WALA

01:45 FT 1 [4] Barry Town 1 - 2 Connah's QN [1] +1 1/4 0-0

WALA

01:45 FT 2 [12] Cefn Druids AFC 0 - 6 Flint Town Utd [11] +1 1/4 0-1

WALA

01:45 FT [5] Penybont 0 - 3 The New Saints [2] +1 3/4 0-0

WALA

01:45 FT [6] Caernarfon Town 3 - 0 Bala Town [3] +1 2-0

C1

02:00 FT 2 [C-1] Man City 2 - 0 PSG [H-1] 4 1 - 1 1-0

QATA

02:00 FT [11] Al Khor 3 - 1 Shahaniya SC [13] - 1/2 2-0

ICEW

02:15 FT [3] Breidablik Nữ 9 - 0 Fylkir Nữ [10] 3-0

JORA

02:30 FT [7] Wihdat 3 - 0 Jalil Club [10] - 1 1/4 1-0

EGYA

02:30 FT [18] Al Intagh Al Harbi 1 - 3 NBE SC [16] +0 0-1

MEXB

04:00 FT [5] Atlante 0 - 1 Morelia [1] 0-1

ALGA

04:30 FT [8] MC Alger 2 - 1 USM Bel Abbes [18] - 1 1/2 1-0

ALGA

04:30 FT [13] ASO Chlef 0 - 1 NC Magra [17] - 1/2 0-1

ALGA

04:30 FT [4] CR Belouizdad 5 - 1 Ain M'lila [10] - 1 1/4 2-0

ALGA

04:30 FT [1] ES Setif 1 - 1 USM Alger [7] - 3/4 0-0

ALGA

04:30 FT [20] CA BB Arreridj 1 - 1 JS Kabylie [6] +3/4 1-0

ALGA

04:30 FT [3] JS Saoura 2 - 0 O Medea [9] - 1 2-0

ALGA

04:30 FT [2] MC Oran 3 - 2 Hussein Dey [16] - 1 3-1

ALGA

04:30 FT [14] WA Tlemcen 0 - 0 CS Constantine [11] +0 0-0

LIB

05:15 FT [H-1] Atl. Mineiro/MG 4 - 0 Cerro Porteno [H-2] - 1 1/4 2-0

LIB

05:15 FT 2 [G-4] U. La Calera 0 - 2 Velez Sarsfield [G-2] +1/2 0-1

LIB

05:15 FT [C-2] Santos/SP 5 - 0 The Strongest [C-4] - 1 1/4 3-0

SUD

05:15 FT [D-3] Metropolitano 3 - 2 SD Aucas [D-4] +3/4 1-0

SUD

05:15 FT [B-1] Bahia/BA 2 - 2 Independiente [B-2] - 1/2 0-1

CCFCL

07:05 FT [3] Philadelphia Union 1 - 1 Atlanta United [4] - 1/4 0-1

LIB

07:30 FT [A-2] Defensa YJ 1 - 2 Palmeiras/SP [A-1] +3/4 0-0

LIB

07:30 FT [C-1] Barcelona SC 1 - 0 Boca Juniors [C-3] - 1/4 0-0

LIB

07:30 FT [G-3] LDU Quito 2 - 3 Flamengo/RJ [G-1] +1/4 0-2

SUD

07:30 FT [D-1] Melgar 1 - 0 Atletico/PR [D-2] +1/2 0-0

SUD

09:00 FT 1 [F-4] Palestino 0 - 1 Newells Old Boys [F-3] - 1/4 0-0

CCFCL

09:15 FT [5] Cruz Azul 1 - 0 Toronto [7] - 1 1-0

ACL

19:00 Hoãn [J-3] Port FC - Kitchee [J-2] -

ACL

19:00 Hoãn [H-3] Sydney FC - Jeonbuk H.Motor [H-2] -

ACL

19:00 Hoãn [H-1] Gamba Osaka - Tampines Rovers [H-4] -

ACL

19:00 Hoãn [F-2] Ulsan Hyundai - Viettel [F-3] -

BULA

21:30 Hoãn [2] Lok. Plovdiv - CSKA 1948 Sofia [5] - 1 1/2 -

Kết quả bóng đá ngày 04/05/2021

Kết quả bóng đá ngày 04/05/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 04/05/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 04/05/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 36 47 83
2 Man Utd 36 28 70
3 Leicester City 36 21 66
4 Chelsea 36 22 64
5 Liverpool 36 21 63
6 Tottenham 36 22 59
7 West Ham Utd 36 10 59
8 Everton 36 3 56
9 Arsenal 36 12 55
10 Leeds Utd 36 4 53
11 Aston Villa 36 7 49
12 Wolves 36 -14 45
13 Crystal Palace 36 -21 44
14 Southampton 36 -16 43
15 Burnley 36 -18 39
16 Newcastle 36 -19 39
17 Brighton 36 -5 38
18 Fulham 36 -24 27
19 West Brom 36 -37 26
20 Sheffield Utd 36 -43 20