KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 07/05/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 07/05/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

16:10 FT [4] Manly Utd 1 - 1 Marconi Stallions [9] +0 0-0

AUSQSL

16:30 FT [12] Redlands Utd 3 - 1 Capalaba [11] - 1/4 1-0

AUSA

16:35 FT 1 [5] Adelaide Utd 0 - 0 Wellington Phoenix [7] - 1/4 0-0

GEOA

17:00 FT [6] Samgurali Tskh. 1 - 1 FC Telavi [7] 1-0

AUSVPL

17:00 FT [10] Green Gully SC 3 - 2 Eastern Lions [11] - 1 2-0

AUSSL

17:15 FT [4] Metro Stars 0 - 0 Croydon Kings [8] - 1/2 0-0

AUSVPL

17:15 FT [8] Melb. Knights 1 - 0 South Melbourne [9] +0 0-0

AUSVPL

17:30 FT [13] Dandenong City 1 - 2 Bentleigh Greens [3] +3/4 1-2

ARMA

18:00 FT Shirak 1 - 1 Urartu [6] +3/4 0-1

AUSBPL

18:40 FT [11] Western Spirit 0 - 2 Acacia Ridge [6] 0-1

ANHU23

19:00 FT [2-10] Middlesbrough U23 0 - 1 Crystal Palace U23 [1-8] - 1/2 0-1

ITB

19:00 FT Virtus Entella 1 - 3 Chievo +1 1/2 1-2

ITB

19:00 FT Venezia 0 - 0 Pordenone [20] - 1/4 0-0

ITB

19:00 FT [11] Cosenza 0 - 3 Monza [13] +1/2 0-0

ITB

19:00 FT Salernitana 2 - 0 Empoli - 1/2 1-0

ITB

19:00 FT [10] Frosinone 1 - 1 Vicenza [19] - 1/4 0-0

ITB

19:00 FT Reggiana 1 - 2 SPAL 1907 [15] +0 0-1

ITB

19:00 FT [5] Ascoli 2 - 0 Cittadella [9] - 1/4 2-0

ITB

19:00 FT [4] Brescia 4 - 3 Pisa [1] - 1 1-1

ITB

19:00 FT [2] Cremonese 3 - 0 Pescara - 3/4 1-0

ITB

19:00 FT [3] Lecce 2 - 2 Reggina [8] - 3/4 2-2

GEOA

19:00 FT [5] Lokomotiv T 1 - 2 Dila Gori [4] +0 0-1

HKGA

19:00 FT [1] Kitchee 3 - 1 HK Ranger [5] - 1 3/4 3-0

CROA

20:00 FT 1 [5] Lok. Zagreb 3 - 1 Slaven Belupo [9] +0 1-1

ISRB

20:00 FT [8] INR HaSharon 0 - 1 HR Letzion [6] 0-1

ISRB

20:00 FT [15] Hapoel Raanana 2 - 0 Kafr Qasim [3] 2-0

ISRB

20:00 FT [10] Ahi Nazareth 0 - 2 Hapoel Kfar Shalem 0-1

ISRB

20:00 FT [5] Sektzia Nes Tziona 2 - 2 Beitar TA Ramla [16] - 1/2 1-1

ISRB

20:00 FT Hapoel Jerusalem 1 - 0 Hapoel R. Gan [14] 0-0

ISRB

20:00 FT [12] Hapoel Afula 1 - 2 Hapoel Acre [7] 0-0

ISRB

20:00 FT [2] Hapoel Umm Al Fahm 2 - 0 H. Petah Tikva [9] +1/4 1-0

ISRB

20:00 FT Hapoel Nof HaGalil 5 - 0 Hapoel Iksal - 1 1/2 3-0

MDVA

20:00 FT [6] Dinamo-Auto 0 - 0 Speranta 0-0

MDVA

20:00 FT [8] FC Floresti 2 - 0 CSCT Buiucani 1-0

TNKB

20:00 FT [16] Boluspor 3 - 0 Eskisehirspor 1-0

BIHA

21:00 FT [2] FK Tuzla City 1 - 1 Sarajevo [3] +1/4 1-1

GEOA

21:00 FT [8] Torpedo Kut. 1 - 1 Saburtalo [3] +1/2 0-1

MAPL

21:00 FT [3] Johor Darul Takzim II 0 - 0 Negeri Sembilan [1] +0 0-0

MAPL

21:00 FT [8] Kelantan United 2 - 3 Sarawak [2] +3/4 0-1

MAPL

21:00 FT [11] FAM-MSN 1 - 6 Terengganu II [4] 0-3

BULA

21:30 FT [6] Beroe 0 - 2 Arda Kardzhali [10] - 1/4 0-1

ANHU23

22:00 FT [1-13] Blackburn U23 2 - 4 Chelsea U23 [1-10] +1/2 0-2

NGA

22:00 FT [12] Akhmat Groznyi 3 - 1 FK Tambov - 3 1/4 2-0

POLB

22:00 FT [8] Odra Opole 1 - 0 Puszcza Nie. [12] - 1/4 0-0

BLRA

22:00 FT 1 [15] FK Smorgon 0 - 2 Neman Grodno [9] +1 0-0

LITA

22:00 FT [9] Banga 2 - 2 FK Panevezys [4] +1 0-1

MDVA

22:00 FT [1] Petrocub 1 - 0 Codru Lozova FC 0-0

CYPA

22:00 FT Nea Salamina 3 - 1 Ermis Aradippou - 1/2 2-1

CROA

22:05 FT 1 [8] Sibenik 1 - 0 Istra 1961 [7] +0 0-0

FINA

22:30 FT [4] Seinajoen JK 1 - 1 HIFK [6] 1 - 1/4 0-0

FINA

22:30 FT [12] KTP Kotka 1 - 3 Honka [8] +3/4 0-2

POLB

22:40 FT [16] Zaglebie Sosno 0 - 1 Radomiak Radom +1/2 0-0

ANHU23

22:59 FT [1-6] Tottenham U23 1 - 6 Man City U23 [1-1] +1 0-3

ALBA

22:59 FT [3] Kukesi 3 - 1 Vllaznia Shkoder [2] +1/2 2-0

POLA

22:59 FT [14] Gornik Zabrze 3 - 1 Jagiellonia [7] - 1/2 1-1

POLB

22:59 FT [5] GKS Tychy 3 - 1 Gornik Leczna - 1/4 2-0

CZEA

22:59 FT [11] Jablonec 4 - 1 Teplice [15] - 1 1/4 2-0

PERA

22:59 FT 1 [15] Academia Cantolao 2 - 1 Sport Boys [5] +0 1-1

AUTB

23:10 FT [3] Blau Weiss Linz 0 - 0 SV Lafnitz [4] - 1 0-0

DUB

23:30 FT 2 [15] Holstein Kiel 4 - 0 St. Pauli [1] - 1/4 2-0

DUB

23:30 FT 3 [14] Hannover 96 1 - 2 Darmstadt [6] 2 +0 0-0

AUTB

23:30 FT [16] Vorwarts Steyr 1 - 4 Liefering [2] +1 1/2 0-3

AUTB

23:30 FT [7] Floridsdorfer AC 1 - 2 Horn [9] - 3/4 1-0

AUTB

23:30 FT [13] Kapfenberg 1 - 1 Rapid Wien II [11] +0 1-0

DENB

23:30 FT [5] Fredericia 3 - 0 HB Koge [7] - 3/4 2-0

IREA

23:45 FT [4] Derry City 1 - 1 Longford Town [10] - 1/2 0-0

DUC3

00:00 FT [10] Turkgucu-Ataspor 1 - 2 Verl [12] +1/2 1-0

NGA

00:00 FT [2] FK Sochi 2 - 1 Rotor Volgograd - 1 1/4 1-1

BLRA

00:00 FT [4] Gomel 4 - 1 FK Slutsk [13] - 3/4 1-1

CYPA

00:00 FT [8] Doxa Katokopia 0 - 1 Ethnikos Achnas [12] +0 0-0

TSB

00:00 FT 1 Chiasso 2 - 1 Winterthur [1] - 1/4 0-0

TSB

00:00 FT [10] SC Kriens 1 - 1 Thun [6] +1/4 1-0

DENA

00:00 FT [8] Odense BK 1 - 0 Aalborg BK [3] +0 1-0

DENB

00:00 FT [1] Helsingor 0 - 3 Viborg +3/4 0-1

UAEA

00:00 FT 1 [4] Ajman 0 - 3 Al Sharjah [3] 0-0

UAEA

00:00 FT Hatta 4 - 0 Ittihad Kalba [11] 1-0

UAEA

00:00 FT [9] Khorfakkan 0 - 0 Al Fujairah 0-0

CROA

00:10 FT [6] HNK Gorica 1 - 0 NK Osijek [2] +1/4 0-0

TNKB

00:30 FT Akhisar Bld. 1 - 1 Umraniyespor [1] 0-0

ANHU23

01:00 FT [1-12] Everton U23 4 - 0 Southampton U23 [2-14] - 1 1/2 2-0

ANHU23

01:00 FT [1-2] West Ham U23 2 - 2 Arsenal U23 [1-3] - 1/2 0-0

ANHU23

01:00 FT [2-4] Newcastle U23 1 - 2 Aston Villa U23 [2-3] - 1/2 0-2

PH3

01:00 FT [15] Orleans 1 - 3 Le Mans [8] - 1/4 0-1

BDNA

01:00 FT [18] Famalicao 1 - 0 Santa Clara [15] - 1/4 0-0

HLA

01:00 FT [17] Sparta Rotterdam 3 - 0 Vitesse Arnhem [6] +1/4 1-0

HLB

01:00 FT [9] Ajax U21 1 - 1 De Graafschap [4] +1 1-0

HLB

01:00 FT [17] PSV Eindhoven U21 0 - 1 Volendam [1] +1/2 0-0

HLB

01:00 FT [20] Dordrecht 90 0 - 1 Cambuur +2 1/2 0-1

HLB

01:00 FT [6] AZ Alkmaar U21 2 - 1 SBV Excelsior [3] +3/4 2-1

HLB

01:00 FT [11] Utrecht U21 1 - 3 Almere City [19] +1 1/2 0-2

HLB

01:00 FT Go Ahead Eagles 2 - 1 NEC Nijmegen - 1/2 2-1

HLB

01:00 FT [16] Den Bosch 4 - 1 Telstar [12] - 1/2 2-0

HLB

01:00 FT [15] NAC Breda 2 - 0 MVV Maastricht [13] - 1 1-0

HLB

01:00 FT [14] Helmond Sport 1 - 1 TOP Oss [18] +0 0-1

HLB

01:00 FT [7] Roda JC 2 - 1 Eindhoven [8] - 3/4 0-1

BIHA

01:00 FT [5] Zeljeznicar 1 - 3 Siroki Brijeg [7] 0-0

HUNA

01:00 FT [8] Mezokovesdi SE 5 - 1 MTK Budapest [9] - 1/2 2-0

ICEA

01:00 FT [3] KR Reykjavik 1 - 3 KA Akureyri [4] - 3/4 1-2

ICEB

01:00 FT [6] Grotta 4 - 3 Thor Akureyri [9] 1 - 1 1-1

ICEB

01:00 FT [7] UMF Grindavik 3 - 1 Vestmannaeyjar [2] +1/4 2-0

TSB

01:00 FT Grasshoppers 1 - 2 Stade L. Ouchy [5] - 3/4 1-0

TSB

01:00 FT [3] Neuchatel Xamax 2 - 2 Wil 1900 [9] - 1/4 0-1

PERA

01:15 FT [11] UTC Cajamarca 0 - 1 Uni.San Martin [18] +0 0-0

AUTB

01:25 FT [6] Wacker Innsbruck 5 - 1 Grazer AK [8] - 1 2-1

DUA

01:30 FT [12] Stuttgart 2 - 1 Augsburg [16] - 1/4 1-0

POLA

01:30 FT [9] Zaglebie Lubin 1 - 1 Pogon Szczecin [4] +1/4 0-1

KUWA

01:30 FT [7] Al Shabab (KUW) 1 - 1 Al Kuwait [3] 0-1

KUWA

01:30 FT [2] Al Qadsia 1 - 2 Khaitan [9] 1-1

KSAA

01:40 FT 1 [6] Al Shabab (KSA) 1 - 5 Al Hilal [7] 1-3

BIA

01:45 FT [7] Genk 3 - 0 Club Brugge [2] +1/2 0-0

IREA

01:45 FT [7] Dundalk 0 - 1 Sligo Rovers [3] - 1/2 0-1

IREB

01:45 FT [7] Cork City 5 - 0 Wexford Youths [10] - 1 3-0

IREB

01:45 FT [1] Shelbourne 1 - 0 Athlone [6] - 1/4 0-0

IREB

01:45 FT [8] Cabinteely 1 - 0 Cobh Ramblers [9] - 1/4 0-0

IREB

01:45 FT [3] UC Dublin 3 - 2 Treaty United [4] - 1 1-2

IREB

01:45 FT [2] Galway 1 - 2 Bray Wanderers [5] - 1/4 1-1

ARGB

01:45 FT [A-12] Deportivo Maipu 1 - 1 CA Mitre Salta [A-10] - 3/4 0-0

KSAA

01:50 FT 1 [16] Al Taawon (KSA) 4 - 2 Al Ahli (KSA) [11] 1-1

ANHA

02:00 FT 1 [11] Leicester City 2 - 4 Newcastle [19] 1 - 1 1/4 0-2

TBNA

02:00 FT 1 [1] Real Sociedad 2 - 0 Elche [14] 3 - 1 1/4 0-0

TBNB

02:00 FT 1 [7] Tenerife 0 - 1 Almeria [3] +0 0-0

PHA

02:00 FT 1 3 [2] Lens 0 - 3 Lille [11] 2 +1/2 0-2

BHRA

02:00 FT [9] Muharraq 3 - 1 Manama [1] 1-0

UAEA

02:00 FT [13] Al Dhafra 0 - 5 Baniyas [10] 0-3

UAEA

02:00 FT [2] Al Jazira 2 - 0 Al Ain [1] 1-0

UAEA

02:00 FT [5] Al Shabab (UAE) 3 - 0 Al Wasl [7] 3-0

UAEA

02:00 FT [8] Al Wahda(UAE) 2 - 2 Al Nasr (UAE) [6] 1-2

BRAPR

02:00 FT [10] Rio Branco/PR 0 - 0 Azuriz FC/PR [9] 0-0

BLVA

02:00 FT [10] Real Santa Cruz 1 - 0 Blooming [14] +1/4 0-0

ICEB

02:15 FT [10] Afturelding 1 - 1 Kordrengir [4] -

JORA

02:30 FT [7] Jazeera Amman 5 - 1 Buqaa Amman [12] 2-0

BDNA

03:15 FT [8] Boavista 1 - 1 Tondela [10] - 1/2 0-0

PERA

03:30 FT [1] Alianza Lima 2 - 0 Binacional [10] - 3/4 0-0

BRAPR

04:00 FT [2] Cascavel/PR 3 - 1 Toledo/PR [11] 3-0

VENA

04:00 FT [C-1] Caracas 3 - 0 Mineros Guayana [C-5] 1-0

USB

06:00 FT [A-7] New York RB II 1 - 1 Ch. Battery [A-6] +0 1-0

CHIA

07:00 FT 1 [13] O Higgins 1 - 4 U. Espanola [5] - 1/4 0-1

ECUA

07:00 FT 1 [13] Macara 1 - 0 Dep.Cuenca [12] - 1/4 1-0

USB

07:00 FT [B-8] Sporting Kansas II 1 - 1 OKC Energy [B-5] 1 - 1/4 0-0

SUD

08:00 FT [G-4] Deportes Tolima 1 - 1 Emelec [G-2] +0 1-1

USAA

08:30 FT [Tay-5] Real Salt Lake 1 - 2 San Jose EQ [Tay-10] - 1/2 1-0

MEXB

09:00 FT [3] Morelia 1 - 1 Atlante [2] - 1/4 1-1

Kết quả bóng đá ngày 07/05/2021

Kết quả bóng đá ngày 07/05/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 07/05/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 07/05/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2