KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 08/05/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 08/05/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATW

11:00 FT Nippon SS Univ Nữ 2 - 0 Yamato Sylphid Nữ 2-0

NHATW

11:00 FT [5] Orca Kamogawa Nữ 0 - 2 Nippatsu Yokohama Nữ [8] 0-1

AUSVPL

12:00 FT [5] Avondale Heights 3 - 3 Hume City [12] - 3/4 1-2

NHATA

12:00 FT [8] Sagan Tosu 0 - 0 Sanf Hiroshima [7] +0 0-0

HQA

12:00 FT [3] Jeju Utd 1 - 3 Suwon FC [11] - 1/2 0-2

HQA

12:00 FT [6] Daegu 3 - 0 Incheon Utd [5] - 3/4 2-0

HQ3

12:00 FT [7] Yangju Citizen 1 - 1 Busan Transp. [6] 1-0

AUSSL

12:30 FT [9] Adelaide Utd U21 4 - 2 Ade. Blue Eagles +0 1-1

AUSSL

12:30 FT [11] Cumberland Utd 0 - 3 Adelaide Raiders - 1/2 0-0

AUSSL

12:30 FT [3] Adelaide Comets 3 - 2 SA Panthers [7] - 1 1/4 2-2

AUSSL

12:30 FT [5] Sturt Lions 0 - 1 Adelaide City [1] +1/2 0-0

NHATA

13:00 FT [9] Nagoya Grampus 1 - 0 Cerezo Osaka [5] - 1/4 0-0

HQ3

13:00 FT [3] Paju Citizen 0 - 0 Daejeon Korail [10] 0-0

HQ3

13:00 FT [11] Cheongju FC 2 - 1 Gangneung City [9] 0-0

HQ3

13:00 FT [15] Cheonan City 0 - 1 GimPo Citizen 0-1

AUSSL

13:15 FT [10] Adelaide Olympic 3 - 3 Campbelltown City [2] +1/2 0-1

AUSFWP

14:00 FT [4] Bayswater City 0 - 2 Perth RedStar [2] +1/4 0-2

AUSFWP

14:00 FT [3] Floreat Athena 2 - 2 Sorrento [6] - 1 1/2 1-2

AUSFWP

14:00 FT [8] Perth SC 1 - 0 Rockingham City - 1 3/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT 1 [9] Cockburn City 3 - 0 Armadale SC [10] - 1/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [11] Gwelup Croatia 3 - 4 Inglewood Utd [7] - 3/4 2-2

HQB

14:00 FT [2] Bucheon 1995 0 - 0 Gimcheon Sangmu +3/4 0-0

AUSA

14:05 FT [9] Newcastle Jets 1 - 1 Sydney FC [8] +3/4 0-0

AUSNSW

14:15 FT [2] APIA Tigers 2 - 3 Sydney Utd [9] +1/4 1-1

AUSQSL

14:15 FT [9] Logan Light. 1 - 6 Brisbane Roar U21 [11] +1 1/4 0-0

HQA

14:30 FT [4] Pohang Steelers 1 - 1 Gangwon [10] - 1/2 1-1

UKRU21

15:00 FT [2] Shakhtar Donetsk U21 3 - 1 Inhulets Petrove U21 [14] 1-1

UKRU21

15:00 FT [10] FC Lviv U21 0 - 2 Olimpik Donetsk U21 [12] 0-1

AUSBPL

15:00 FT The Gap 0 - 3 Albany Creek [2] 0-1

AUSBPL

15:00 FT Mount Gravatt 1 - 1 Brisbane Knights 1-1

AUSQSL

15:00 FT [8] Moreton Bay Utd 3 - 3 Queensland Lion [1] +1 2-3

AUSQSL

15:30 FT [2] Peninsula Power 4 - 0 Sunshine Coast [5] - 1 1/2 1-0

AUSQSL

15:30 FT [7] Gold Coast Utd 0 - 1 Gold Coast Knights [4] +3/4 0-1

AUSVPL

15:30 FT [10] Altona City 1 - 1 Port Melbourne [3] +1/4 0-0

UKRU21

16:00 FT [6] Dnipro-1 U21 0 - 0 Rukh Vynnyky U21 [3] 0-0

AUSBPL

16:00 FT Toowong FC 1 - 5 St George Willawong +1 0-1

NHATA

16:00 FT [12] Gamba Osaka 0 - 2 Kawasaki Fro. [2] +1 1/4 0-1

NHATB

16:00 FT Ehime FC 1 - 1 Ryukyu [21] +1/2 0-1

AUSA

16:10 FT [10] WS Wanderers 5 - 0 Western United [3] - 1/4 2-0

AUSBPL

16:15 FT UQ FC 2 - 1 Bayside Utd +1 1-1

AUSQSL

16:30 FT [6] Eastern Suburbs 3 - 1 Magpies Crusaders - 1 3/4 2-0

NGB

17:00 FT [14] Tom Tomsk 1 - 0 Yenisey [5] - 1/2 1-0

ESTA

17:00 FT [1] Flora Tallinn 2 - 1 TJK Legion [8] - 1 1-0

LITA

17:00 FT [3] Hegelmann Litauen 2 - 1 Zalgiris [2] +1 1/4 1-0

UKRU21

17:00 FT [8] Mariupol Youth 5 - 0 Desna U21 [13] 4-0

UKRU21

17:00 FT [7] Kolos Kovalivka U21 1 - 4 Dinamo Kiev U21 [1] 0-3

HQ3

17:00 FT [12] Ulsan Citizen 1 - 0 Mokpo City [13] 0-0

TQA

17:00 FT [A-1] Shandong Taishan 2 - 0 Qingdao FC [A-8] - 1 1/4 2-0

RMNA

17:30 FT [14] Gaz Metan Medias 2 - 1 Astra Giurgiu +0 0-0

POLB

17:40 FT 1 GKS Belchatow 0 - 3 Arka Gdynia [3] +1/2 0-0

DUB

18:00 FT Wurzburger 1 - 3 Osnabruck +1/4 0-0

DUB

18:00 FT [10] Fort.Dusseldorf 2 - 2 Ein.Braunschweig - 1 1/4 1-0

DUB

18:00 FT Greuther Furth 2 - 2 Karlsruher [12] - 3/4 1-2

PHA

18:00 FT [9] Nantes 3 - 0 Bordeaux [20] - 1/2 1-0

NGA

18:00 FT [14] Ufa 0 - 0 Zenit [1] +1/4 0-0

NGB

18:00 FT Krylya Sovetov 6 - 0 Krasnodar B [11] - 1 3-0

NGB

18:00 FT [10] Spartak Moscow B 4 - 2 Shinnik Yaroslavl - 1 2-1

NGB

18:00 FT Irtysh Omsk 0 - 4 FK Orenburg [3] +1 1/4 0-1

GEOA

18:00 FT Samtredia 2 - 2 Shukura 2-0

KAZA

18:00 FT [4] FK Taraz 0 - 1 Astana [1] +3/4 0-0

TDB

18:00 FT [11] Landskrona 1 - 0 Eskilstuna City [7] +0 0-0

AUSFWP

18:00 FT [5] Perth Glory U21 3 - 0 Balcatta [12] - 1/4 2-0

ANHA

18:30 FT 1 [17] Leeds Utd 3 - 1 Tottenham [4] 2 +1/2 2-1

ANHB

18:30 FT [4] Nottingham Forest 1 - 2 Preston North End [13] - 1/4 1-0

ANHB

18:30 FT [2] Bournemouth 0 - 2 Stoke City [14] - 1 0-1

ANHB

18:30 FT [24] Barnsley 2 - 2 Norwich +1/4 2-1

ANHB

18:30 FT [8] Blackburn Rovers 5 - 2 Birmingham [21] - 1 2-1

ANHB

18:30 FT [18] Bristol City 1 - 3 Brentford +1 1/4 0-0

ANHB

18:30 FT [19] Cardiff City 1 - 1 Rotherham Utd +0 0-1

ANHB

18:30 FT [12] Coventry 6 - 1 Millwall [9] +0 2-0

ANHB

18:30 FT [17] Derby County 3 - 3 Sheffield Wed. - 1/4 0-1

ANHB

18:30 FT [7] Middlesbrough 0 - 3 Wycombe - 3/4 0-2

ANHB

18:30 FT [11] QPR 3 - 1 Luton Town [6] - 1/4 1-1

ANHB

18:30 FT [22] Reading 2 - 2 Huddersfield [3] - 1/2 2-1

ANHB

18:30 FT Watford 2 - 0 Swansea City [15] - 1/4 0-0

BLRA

18:30 FT Rukh Brest 2 - 0 Sputnik Rechitsa - 1 3/4 2-0

GHCLB

19:00 FT [448] Sogndal 0 - 1 HamKam [180] 0-1

TBNA

19:00 FT [20] Alaves 2 - 2 Levante [19] - 1/4 1-2

DUC3

19:00 FT Ingolstadt 0 - 0 Saarbrucken [7] - 1 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [1] Magdeburg 3 - 2 Duisburg [15] - 1/4 2-0

DUC3

19:00 FT [8] Wehen 1 - 1 Munchen 1860 [4] +3/4 1-0

DUC3

19:00 FT Dynamo Dresden 2 - 0 Vik.Koln [13] - 3/4 2-0

DUC3

19:00 FT [3] Kaiserslautern 4 - 1 Uerdingen - 1/2 3-1

DUC3

19:00 FT Hansa Rostock 0 - 0 Zwickau [10] - 3/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [11] Stuttgart II 3 - 2 Bayern Alzenau - 1 1-1

DUC4N

19:00 FT [13] Koblenz 3 - 0 Sonnenhof [16] - 1/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [6] Homburg 1 - 1 Hoffenheim II [12] - 1/2 0-0

DUC4N

19:00 FT [18] Pirmasens 2 - 0 Aalen [14] +0 2-0

DUC4N

19:00 FT [10] Astoria Walldorf 4 - 2 Mainz II [5] +0 2-1

DUC4N

19:00 FT [4] TSV Steinbach 2 - 1 Stadtallendorf 1-0

DUC4N

19:00 FT [17] TSV Schott Mainz 0 - 2 Freiburg II +1 3/4 0-1

DUC4N

19:00 FT [19] Giessen 1 - 2 SSV Ulm [2] +3/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [8] Hessen Kassel 2 - 2 TSG Balingen [9] - 1/2 2-0

DUC4N

19:00 FT [1] Elversberg 3 - 0 Offenbach [3] - 1/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [15] FSV Frankfurt 4 - 2 Bahlinger [7] - 1/4 1-2

DUC4T

19:00 FT [9] Schalke 04 II 6 - 1 RW Ahlen [11] +0 1-0

DUC4T

19:00 FT [13] M.gladbach II 2 - 1 Fort.Dusseldorf II [10] - 1/4 2-0

DUC4T

19:00 FT [7] FC Koln II 1 - 0 Wegberg-Beeck [17] - 3/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [3] Wuppertaler 1 - 2 Essen [1] 0-1

DUC4T

19:00 FT [2] Preussen Munster 3 - 1 Fortuna Koln [5] - 1/2 2-1

DUC4T

19:00 FT [4] Oberhausen 2 - 1 Lippstadt [14] - 1 1-1

DUC4T

19:00 FT [12] A.Aachen 0 - 3 Sportfreunde Lotte [18] +0 0-3

NGB

19:00 FT Chertanovo 1 - 3 Nizhny Nov +1 1/4 1-1

NGB

19:00 FT [2] Fakel 0 - 0 Torpedo Moscow [1] +1/4 0-0

KAZA

19:00 FT [2] Caspiy Aktau 0 - 0 Ordabasy [8] +1/4 0-0

LITA

19:00 FT [9] Dziugas FC 2 - 3 Dainava Alytus +0 1-3

FINC

19:00 FT [7] Helsinki 0 - 0 KuPS [5] 1 - 1/2 0-0

UKRU21

19:00 FT [9] Zorya U21 1 - 6 Oleksandria U21 [4] 0-4

UKRU21

19:00 FT [11] FC Mynai U21 1 - 2 Vorskla U21 [5] 1-1

TQA

19:00 FT [A-5] Guangzhou City 2 - 4 Shenzhen FC [A-3] +1/2 0-3

AUTB

19:30 FT 1 [14] Austria Wien II 2 - 4 Dornbirn [16] - 3/4 1-2

AUTB

19:30 FT [1] Aust Lustenau 4 - 2 SKU Amstetten [5] +0 0-0

SINA

19:30 FT [4] Tampines Rovers 2 - 2 Alb. Niigata (SIN) [2] 0-1

ITA

20:00 FT 3 [16] Spezia 1 - 4 Napoli [3] 2 +1 0-3

ITA

20:00 FT [12] Udinese 1 - 1 Bologna [13] - 1/4 1-0

NGB

20:00 FT [16] Volgar Astrakhan 1 - 1 Akron Togliatti [9] +1/4 1-1

NGB

20:00 FT [8] Neftekhimik Nizh 3 - 2 SKA-Khabarovsk [4] - 1 1-0

NGB

20:00 FT Dinamo Bryansk 0 - 1 Chayka FK Pesch +1/4 0-0

POLA

20:00 FT Podbeskidzie 1 - 1 Wisla Plock [7] - 1/4 1-1

BIHA

20:00 FT [10] Sloboda Tuzla 2 - 0 Olimpik Sarajevo 1-0

BIHA

20:00 FT Mladost D. Kakanj 0 - 0 Radnik Bijeljina [12] 0-0

ESTA

20:00 FT 1 [6] Tammeka Tartu 0 - 1 Kuressaare [5] 0-0

KAZA

20:00 FT [7] Kairat Almaty 1 - 1 Shakhter Kar. [9] - 1 1/2 0-0

MDVA

20:00 FT 1 [7] Zimbru 0 - 1 Sheriff Tiraspol [1] 0-0

SLOA

20:00 FT [9] Tabor Sezana 0 - 1 CM Celje [8] - 1/4 0-1

CZEA

20:00 FT [11] Zlin 1 - 1 Opava [17] - 3/4 0-1

TDA

20:00 FT [1] Hammarby 3 - 2 Sirius [9] - 1 1-0

TDA

20:00 FT [11] Goteborg 1 - 1 Hacken [2] +0 0-0

TDB

20:00 FT [12] Vasteras 2 - 1 Jonkopings [13] - 1/4 1-1

TDB

20:00 FT Falkenbergs 3 - 2 Orgryte [16] - 1/4 2-1

MASL

20:15 FT [2] Sabah FA 0 - 1 Kedah FA [4] +0 0-0

DUA

20:30 FT [9] Hoffenheim 4 - 2 Schalke 04 - 1 1/2 0-2

DUA

20:30 FT 1 3 Wer.Bremen 0 - 0 B.Leverkusen [3] 2 +1/2 0-0

DUA

20:30 FT 1 [2] B.Dortmund 3 - 2 Leipzig [4] 1 - 1/4 1-0

DUA

20:30 FT [12] Wolfsburg 3 - 0 Union Berlin [5] - 1/2 1-0

NGA

20:30 FT 1 [16] Arsenal-Tula 2 - 4 Rubin Kazan [15] +0 2-0

NGA

20:30 FT [6] Lok. Moscow 0 - 0 Din. Moscow [3] +0 0-0

WALA

20:30 FT [1] The New Saints 3 - 0 Barry Town [10] - 2 0-0

WALA

20:30 FT [6] Bala Town 1 - 0 Penybont [2] - 1 0-0

WALA

20:30 FT 1 [4] Flint Town Utd 0 - 0 Aberystwyth [9] - 1/4 0-0

WALA

20:30 FT [11] Haverfordwest 1 - 2 Newtown AFC [3] +3/4 1-2

CZEB

20:45 FT Hradec Kralove 2 - 1 Dukla Praha [9] - 1 1/4 2-1

ANHA

21:00 FT 1 Sheffield Utd 0 - 2 Crystal Palace [12] 1 +0 0-1

ANHL2

21:00 FT Southend 1 - 1 Newport [11] +1/2 1-0

ANHL2

21:00 FT [9] Tranmere Rovers 0 - 0 Colchester Utd [15] - 3/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [20] Carlisle 0 - 0 Walsall [16] - 3/4 0-0

ANHL2

21:00 FT Morecambe 2 - 0 Bradford City [14] - 1 1-0

ANHL2

21:00 FT Cambridge Utd 3 - 0 Grimsby - 1 1-0

ANHL2

21:00 FT 1 [12] Crawley Town 1 - 4 Bolton +3/4 0-2

ANHL2

21:00 FT [2] Exeter City 1 - 1 Barrow [22] - 1 1-0

ANHL2

21:00 FT Cheltenham 4 - 1 Harrogate Town [19] - 1 3-1

ANHL2

21:00 FT [23] Oldham 0 - 3 Forest Green [1] +1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [5] Port Vale 0 - 3 Mansfield [7] +1/4 0-2

ANHL2

21:00 FT [24] Scunthorpe Utd 0 - 1 Stevenage [21] +1/2 0-0

SCOB

21:00 FT [5] Raith Rovers 2 - 0 Dunfermline [9] - 1/4 0-0

SCO2

21:00 FT [1] Cove Rangers 1 - 1 Airdrieonians [2] - 1/2 0-0

SCO2

21:00 FT Stranraer 0 - 0 Dumbarton [9] - 1/4 0-0

SCO2

21:00 FT [3] Montrose 2 - 1 Greenock Morton +1/4 0-1

SCO2

21:00 FT Elgin City 0 - 1 Edinburgh City [12] - 1/4 0-1

NGB

21:00 FT [6] Alania Vla 0 - 0 Veles Moscow [13] - 1 1/2 0-0

ALBA

21:00 FT [1] KF Tirana 1 - 0 Kastrioti Kruje [7] 0-0

ALBA

21:00 FT Apolonia Fier 0 - 1 KF Laci [2] 0-0

AZEA

21:00 FT [7] Keşla FK 0 - 1 Sumqayit [6] - 1/4 0-0

POLB

21:00 FT [7] Sandecja 2 - 1 Korona Kielce [4] - 1/2 1-0

POLB

21:00 FT [16] Stomil Olsztyn 1 - 2 Chrobry Glogow [6] +1/4 0-2

ICEB

21:00 FT [2] UMF Selfoss 0 - 3 Vestri [11] - 1/4 0-3

KAZA

21:00 FT Kaisar Kyzylorda 0 - 1 Akzhayik Oral [13] - 1/2 0-0

LUXA

21:00 FT [14] Hostert 0 - 3 Progres Niedercorn [5] 0-1

LUXA

21:00 FT [9] Victoria Rosport 0 - 2 Wiltz [13] 0-0

SRBA

21:00 FT [12] FK Novi Pazar 4 - 1 Mladost Lucani [9] - 3/4 3-1

SRBA

21:00 FT [6] FK Vozdovac 4 - 2 FK Napredak [13] - 3/4 3-0

SRBA

21:00 FT [16] Proleter NS 3 - 0 Radnik Surdulica [5] - 1/2 0-0

CZEB

21:00 FT [15] Usti & Labem 2 - 1 FK Blansko - 1/2 0-1

MASL

21:00 FT UiTM FC 1 - 1 Kuala Lumpur FA [5] 0-0

MASL

21:00 FT 1 [12] Penang FA 0 - 3 Darul Takzim [1] +3/4 0-2

MAPL

21:00 FT [7] Selangor II 0 - 1 PDRM FA [6] 0-0

TBNA

21:15 FT 3 [2] Barcelona 0 - 0 Atletico Madrid [3] 3 - 3/4 0-0

IRNA

21:15 FT [5] Foolad Khozestan 1 - 0 Gol Gohar [4] 0-0

BDNB

21:30 FT [4] Feirense 4 - 1 UD Oliveirense - 1 1/4 2-1

HLA

21:30 FT [4] Twente 1 - 1 Heracles Almelo [16] +0 0-0

BULA

21:45 FT 2 [1] Ludogorets 1 - 2 Lok. Plovdiv [7] - 1/2 1-2

BIHA

21:55 FT [3] Borac Banja Luka 1 - 0 FK Krupa 1-0

ANHL2

22:00 FT [10] Salford City 3 - 0 Leyton Orient [13] - 1 1-0

PHA

22:00 FT [8] Lyon 4 - 1 Lorient [16] - 1 1/4 0-0

SCOC

22:00 FT [28] Dundee Utd 0 - 2 Hibernian [30] +3/4 0-1

CROA

22:00 FT NK Varazdin 0 - 1 Hajduk Split [2] +3/4 0-0

HUNA

22:00 FT [9] Budapest Honved 1 - 2 Ferencvaros [1] +1/2 1-0

ISRA

22:00 FT [5] HIK Shmona 1 - 2 Maccabi P.Tikva [13] +0 0-2

LUXA

22:00 FT [7] Racing Union 2 - 1 UNA Strassen [6] 0-0

MDVA

22:00 FT [3] Milsami 2 - 1 Sfintul Gheorghe [4] 0-1

SVKA

22:00 FT [3] Ruzomberok 1 - 1 Senica [7] - 1/4 1-1

SVKA

22:00 FT [12] FK Pohronie 0 - 0 Zemplin Michalovce [9] - 1/2 0-0

SVKA

22:00 FT [6] MSK Zilina 5 - 3 Trencin [8] - 3/4 1-1

SVKA

22:00 FT [11] Zlate Moravce 0 - 0 Spartak Trnava [2] +1/4 0-0

CZEA

22:00 FT [2] Vik.Plzen 3 - 3 Pribram - 2 1/4 1-2

CZEA

22:00 FT Brno 2 - 3 Mlada Boleslav [7] +1/4 0-2

CZEB

22:00 FT Slavoj Vysehrad 1 - 2 Varnsdorf [6] 1-0

CZEB

22:00 FT [11] SK Prostejov 1 - 3 SK Lisen [4] +0 1-1

CZEB

22:00 FT [10] MFK Chrudim 0 - 2 Fotbal Trinec [14] - 1/4 0-1

AUTA

22:00 FT [10] Hartberg 1 - 1 SV Ried [8] - 1/2 0-0

AUTA

22:00 FT [12] SCR Altach 2 - 1 Austria Wien [4] +1/4 2-0

AUTA

22:00 FT [11] Admira 2 - 0 St.Polten - 1/4 1-0

SLOA

22:15 FT [4] Mura 2 - 2 NK Bravo [5] - 3/4 2-0

TBN3

22:30 FT 1 Leioa 2 - 1 Haro Deportivo +1/4 1-0

POLA

22:30 FT [4] Lechia GD 1 - 1 Cracovia Krakow [9] - 1/2 0-1

BLRA

22:30 FT [2] FK Minsk 3 - 3 Vitebsk [13] +0 1-2

TDA

22:30 FT [7] Elfsborg 2 - 2 Kalmar [5] - 1/2 1-0

TDA

22:30 FT Orebro 1 - 0 Halmstads +1/4 0-0

ISRA

22:45 FT Bnei Yehuda 1 - 0 Hapoel Tel Aviv [6] +0 0-0

ITA

22:59 FT [2] Inter Milan 5 - 1 Sampdoria [15] - 1 3-1

BDNB

22:59 FT [5] Benfica B 1 - 1 SC Covilha [16] - 1/2 1-1

ESTA

22:59 FT [7] Trans Narva 1 - 2 Nomme Kalju [3] 0-2

LUXA

22:59 FT [10] Etzella Ettelbruc 3 - 2 Fola Esch [3] 1-2

LUXA

22:59 FT 1 [8] Jeunesse Esch 1 - 5 Dudelange [1] 0-3

ARGA

22:59 FT [13] Godoy Cruz 0 - 1 Banfield [21] +3/4 0-0

CHIA

22:59 FT [12] Univ. Catolica(CHL) 3 - 0 U. La Calera [13] - 1/4 2-0

PERA

22:59 FT 1 [1] Melgar 1 - 3 Alianza Atletico [2] - 3/4 0-0

GHCLB

23:00 FT Raufoss IL 2 - 1 Ullensaker/Kisa 1-1

TBNB

23:15 FT 1 [8] SD Ponferradina 0 - 1 Albacete - 1/2 0-1

TBNB

23:15 FT [13] Zaragoza 0 - 0 Espanyol +1/4 0-0

AZEA

23:15 FT [8] Səbail FK 0 - 4 Neftchi Baku [2] +1 0-1

GEOA

23:15 FT [1] Dinamo Batumi 1 - 0 Dinamo Tbilisi [2] 1-0

TSA

23:15 FT [4] Lugano 0 - 2 Vaduz - 1/4 0-1

TSB

23:15 FT [2] Schaffhausen 3 - 2 Aarau [3] +1/4 0-1

IRNA

23:15 FT [6] Mes Rafsanjan 0 - 1 Nassaji Mazandaran [10] 0-1

ANHA

23:30 FT 2 [1] Man City 1 - 2 Chelsea [3] - 1/2 1-0

TBNA

23:30 FT [16] Cadiz 2 - 1 Huesca +1/2 2-1

DUA

23:30 FT 1 [1] Bayern Munich 6 - 0 M.gladbach [10] 2 - 1 1/4 4-0

NGA

23:30 FT [4] CSKA Moscow 3 - 1 Krasnodar [5] - 3/4 1-1

BIA

23:30 FT [14] Standard Liege 2 - 1 Gent [5] +1/2 0-1

GREA

23:30 FT [13] Lamia FC 0 - 2 OFI Creta [7] +3/4 0-1

GREA

23:30 FT [10] Volos NFC 3 - 1 Larissa - 1/2 2-0

GREA

23:30 FT [9] Panetolikos 1 - 3 Atromitos [12] - 1/2 0-2

HLA

23:45 FT [8] Heerenveen 0 - 0 Utrecht [7] +3/4 0-0

IRNA

23:45 FT [11] Sanat Naft 0 - 1 Aluminium Arak [8] 0-1

IRNA

23:45 FT Machine Sazi 2 - 2