KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 09/05/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 09/05/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

11:00 FT [3] Yokohama FM 2 - 0 Vissel Kobe [8] - 3/4 1-0

NHATB

11:00 FT [22] Sagamihara 1 - 1 Machida Zelvia [7] +1/2 1-1

NHATB

11:00 FT [13] Blaublitz Akita 1 - 1 Jubilo Iwata [1] +1/2 1-0

NHATW

11:00 FT [1] Iga Kunoichi Nữ 1 - 2 Setagaya Sfida Nữ [3] 0-0

NHATW

11:00 FT [11] Angeviolet Hiroshima Nữ 2 - 3 NGU Loverledge Nữ [9] 1-3

AUSNSW

11:30 FT [7] Wollongong Wolves 3 - 2 Sutherland Sharks [11] - 3/4 1-2

AUSNSW

12:00 FT [3] Rockdale City 4 - 1 Sydney FC U21 [12] - 1 1/4 1-0

AUSNSW

12:00 FT [10] North Shore Mariners 2 - 2 Mt Druitt Town [6] +1/4 1-2

AUSVPL

12:00 FT 1 [6] Heidelberg Utd 1 - 1 St Albans Saints [14] 0-0

NHATA

12:00 FT [17] Shimizu S-Pulse 1 - 1 Yokohama FC [20] - 3/4 0-0

NHATA

12:00 FT [7] Avispa Fukuoka 1 - 0 Kashiwa Reysol [18] +1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [5] Alb. Niigata (JPN) 0 - 0 Matsumoto Yama. [21] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [9] JEF United Chiba 4 - 2 Okayama [11] - 1/4 2-1

NHATB

12:00 FT [3] Ventforet Kofu 2 - 0 Tokyo Verdy [12] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [2] Kyoto Sanga 1 - 0 Montedio Yama. [6] - 1/4 1-0

NHATB

12:00 FT [10] Mito Hollyhock 1 - 1 Tochigi SC [14] +0 0-1

NHATB

12:00 FT [18] Zweigen Kan. 0 - 1 Renofa Yamaguchi [16] - 1/2 0-1

HQ3

12:00 FT [13] Pyeongtaek FC 1 - 1 Changwon City [9] 0-1

AUSNSW

13:00 FT [5] Sydney Olympic 1 - 2 Blacktown City [1] +1/4 0-0

NHATA

13:00 FT [13] Shonan Bellmare 2 - 0 Oita Trinita [19] - 1/4 1-0

NHATA

13:00 FT [14] Tokushima Vortis 1 - 2 Consa. Sapporo [11] +0 1-0

NHATB

13:00 FT [17] Thespa Kusatsu 1 - 1 Omiya Ardija [15] +1/4 0-0

HQ3

13:00 FT [10] Hwaseong FC 2 - 3 Gyeongju KHNP [5] 1-0

AUSA

13:05 FT [1] Melbourne City 3 - 2 Brisbane Roar [4] - 1 1/4 2-2

AUSBPL

14:00 FT [9] Centenary Stormers 2 - 5 The Lakes [2] 0-2

AUSVPL

14:00 FT [2] Oakleigh Cannons 3 - 2 Dandenong Th. [5] - 1/2 1-1

NHATA

14:00 FT [5] Urawa Red 2 - 0 Vegalta Sendai [15] - 1/2 0-0

NHATB

14:00 FT [20] Giravanz Kita. 0 - 1 V-Varen Nagasaki [4] +3/4 0-0

HQB

14:00 FT [6] Gyeongnam 0 - 2 Jeonnam Dragons [4] - 1/4 0-0

HKGA

14:00 FT [5] Lee Man FC 4 - 0 Resources Capital [7] 2-0

HQA

14:30 FT [1] Jeonbuk H.Motor 1 - 3 Suwon Bluewings [4] - 1/2 0-0

AUSQSL

15:00 FT [3] Olympic FC QLD 10 - 0 Brisbane Strikers [13] 5-0

NHATA

15:00 FT [6] Kashima Antlers 3 - 0 FC Tokyo [12] - 1/4 2-0

TQB

15:00 FT [A-2] Zhejiang Greentown 1 - 1 Shaanxi Changan [A-4] 0-1

AUSA

15:10 FT [9] Perth Glory 2 - 1 Melb. Victory [12] - 3/4 0-0

CZEB

15:15 FT [15] Vik.Zizkov 3 - 1 Sellier&Bellot Vlasim [8] 2-0

AUTB

15:30 FT Austria Klagenfurt 3 - 1 LASK Juniors [15] - 1 1/4 2-1

TBN3

16:45 FT 1 [C1-10] Espanyol B 2 - 1 Orihuela [C2-9] - 1/4 1-0

TBN3

17:00 FT [A2-1] Burgos CF 1 - 0 Celta Vigo II [A1-2] +0 0-0

TBN3

17:00 FT [B2-4] Tudelano 1 - 2 Real Sociedad B [B1-4] +1/4 1-1

TBN3

17:00 FT [C1-7] AE Prat 2 - 2 Atzeneta [C2-5] +0 2-0

TBN3

17:00 FT [A1-8] Coruxo 2 - 1 CD Lealtad [A2-8] - 1/2 1-0

TBN3

17:00 FT [E1-8] Atletico Madrid B 2 - 2 Villarrubia CF [E2-7] - 1/2 1-1

TBN3

17:00 FT [E2-3] Villanovense 0 - 2 Rayo Majada. [E1-2] - 1/4 0-1

TBN3

17:00 FT [D2-4] Real Betis B 2 - 1 San Fernando [D1-2] - 1/4 1-0

TBN3

17:00 FT [D2-1] UCAM Murcia 1 - 2 Algeciras [D1-1] +0 1-1

TBN3

17:00 FT 1 [A2-5] Marino de Luanco 0 - 1 Racing Ferrol [A1-7] +3/4 0-1

TBN3

17:00 FT [A2-2] Cultural Leonesa 2 - 3 Zamora CF [A1-3] +1 1-0

TBN3

17:00 FT [E2-2] Extremadura UD 1 - 0 Inter de Madrid [E1-4] - 1/2 0-0

TBN3

17:00 FT [A2-4] Valladolid II 2 - 1 Salamanca [A1-1] - 1/4 1-0

TBN3

17:00 FT [C1-5] Cornella 2 - 1 La Nucía [C2-7] - 1/2 0-0

TBN3

17:00 FT [E2-8] Merida 1 - 0 Atl. Baleares [E1-5] +0 0-0

TBN3

17:00 FT [C2-3] Villarreal B 3 - 4 Barcelona B [C1-1] +1/4 0-3

TBN3

17:00 FT [D2-2] Linares Deportivo 1 - 0 Atl. Sanluqueno [D1-4] - 3/4 0-0

TBN3

17:00 FT [B2-1] CD Calahorra 0 - 0 Amorebieta [B1-1] - 1/2 0-0

TBN3

17:00 FT [C2-1] Ibiza-Eivissa 4 - 0 Gimnastic T. [C1-2] +1/4 1-0

TBN3

17:00 FT 1 [E1-9] UD Poblense 0 - 0 Melilla CD [E2-6] - 1/4 0-0

TBN3

17:00 FT [E1-7] Las Rozas CF 0 - 0 Socuellamos [E2-9] - 1/4 0-0

TBN3

17:00 FT [D2-5] Cordoba 2 - 1 Cadiz B [D1-8] - 1 1/4 1-0

TBN3

17:00 FT [D2-3] Sevilla B 3 - 1 Linense [D1-3] - 1 1-0

TBN3

17:00 FT [E2-5] Talavera 2 - 4 Real Madrid B [E1-3] +1/4 0-1

TBN3

17:00 FT [E2-1] Badajoz 1 - 1 S.S. Reyes [E1-1] - 3/4 1-0

TBN3

17:00 FT [C2-2] Alcoyano 2 - 3 Andorra FC [C1-4] +1 0-2

TBN3

17:00 FT 1 [C1-9] L'Hospitalet 0 - 1 Pena Deportiva [C2-8] +0 0-1

TBN3

17:00 FT [B2-2] SD Logrones 1 - 0 Athletic Bilbao B [B1-2] +1/4 1-0

TBN3

17:00 FT [A2-3] Numancia 1 - 0 Deportivo [A1-4] - 1/2 1-0

KAZA

17:00 FT 1 [13] Zhetysu Taldykorgan 1 - 5 Aktobe [6] +0 1-2

LITA

17:00 FT [6] FK Riteriai 1 - 2 Kauno Zalgiris [3] +3/4 0-0

TQA

17:00 FT [A-6] Chongqing Lifan 3 - 2 Luoyang Longmen [A-5] +1/4 0-1

HLA

17:15 FT Emmen 0 - 4 Groningen [15] - 1/4 0-1

ITA

17:30 FT 2 [18] Genoa 1 - 2 Sassuolo [9] +1/2 0-1

POLB

17:40 FT [11] Resovia 2 - 0 Widzew Lodz [1] +0 1-0

ANHA

18:00 FT 2 [11] Wolves 2 - 1 Brighton [5] 2 1 +1/4 0-1

ANHL1

18:00 FT [12] Lincoln 0 - 0 Wimbledon [15] - 1/2 0-0

ANHL1

18:00 FT Blackpool 1 - 0 Bristol Rovers - 3/4 0-0

ANHL1

18:00 FT [7] Milton Keynes Dons 0 - 3 Rochdale - 3/4 0-0

ANHL1

18:00 FT [24] Crewe Alexandra 3 - 2 Shrewsbury [20] - 1/4 2-2

ANHL1

18:00 FT [22] Charlton Athletic 1 - 0 Hull City +0 0-0

ANHL1

18:00 FT [23] Doncaster Rovers 1 - 4 Peterborough Utd +1/4 0-4

ANHL1

18:00 FT [19] Gillingham 1 - 0 Plymouth Argyle [1] - 3/4 1-0

ANHL1

18:00 FT [10] Ipswich 3 - 1 Fleetwood Town [21] +0 3-0

ANHL1

18:00 FT [6] Oxford Utd 4 - 0 Burton Albion [8] - 1 2-0

ANHL1

18:00 FT [16] Portsmouth 0 - 1 Accrington [11] - 3/4 0-1

ANHL1

18:00 FT [5] Sunderland 1 - 1 Northampton - 1 1/4 0-0

ANHL1

18:00 FT 1 [3] Wigan 3 - 4 Swindon - 3/4 1-0

TBN3

18:00 FT [D1-7] Las Palmas Atl. 4 - 2 Yeclano Dep. [D2-9] - 1/4 4-0

DUC3

18:00 FT [11] Meppen 0 - 2 Lubeck - 1/2 0-0

PHA

18:00 FT 1 [20] Saint Etienne 1 - 0 Marseille [4] 3 +1/4 1-0

RMNA

18:00 FT [6] UTA Arad 1 - 2 CSMS Politehnica Iasi - 1 0-2

TDB

18:00 FT [16] Vasalunds 0 - 1 Norrby [6] +0 0-1

UKRA

18:00 FT [11] Kolos Kovalivka 0 - 3 Dinamo Kiev [1] +3/4 0-1

UKRA

18:00 FT [16] FC Mariupol 4 - 1 Desna Chernigiv [9] +1 1/2 0-1

UKRA

18:00 FT [13] FC Mynai 1 - 2 Vorskla [3] +1 1/2 1-2

UKRA

18:00 FT [4] Zorya 2 - 1 PFK Aleksandriya [6] - 1/2 0-0

DUA

18:30 FT 2 [8] FC Koln 1 - 4 Freiburg [3] 2 - 1/2 0-2

DUB

18:30 FT [11] Heidenheim 2 - 1 Sandhausen [16] +0 0-1

DUB

18:30 FT [17] Erzgebirge Aue 3 - 8 Paderborn 07 [5] +1/2 2-4

DUB

18:30 FT Bochum 5 - 1 Jahn Regensburg [2] - 1 2-1

TQB

18:35 FT [A-5] Zibo Cuju 0 - 1 Meizhou Hakka [A-1] 0-0

TBNA

19:00 FT 1 [20] Getafe 0 - 1 Eibar 2 - 1/4 0-0

TBNB

19:00 FT [17] Mirandes 2 - 1 Fuenlabrada [14] +0 1-1

DUC3

19:00 FT Bayern Munich II 1 - 2 Unterhaching - 1 1/4 0-1

ESTA

19:00 FT [3] Paide Linname. 1 - 2 Levadia T. [1] 1-1

GREA

19:00 FT [4] PAOK 2 - 0 Aris Salonica [3] - 3/4 0-0

KAZA

19:00 FT [1] Tobol Kostanay 2 - 0 Atyrau [11] - 1 1/4 0-0

LATA

19:00 FT [3] Riga FC 4 - 1 FK Liepaja [4] 3-1

DENA

19:00 FT [12] Vejle 4 - 2 Sonderjyske [11] - 1/4 1-0

DENA

19:00 FT Lyngby 3 - 4 AC Horsens - 3/4 0-2

TQA

19:00 FT [A-7] Cangzhou Mighty Lions 0 - 2 Guangzhou FC [A-2] +1 1/4 0-1

HKGA

19:00 FT [6] Eastern AA 2 - 1 Happy Valley - 1 3/4 1-1

HLA

19:30 FT [18] Zwolle 0 - 1 ADO Den Haag - 1/2 0-1

HLA

19:30 FT 1 [4] Feyenoord 0 - 3 Ajax [1] +1 1/4 0-1

BLRA

19:30 FT [14] Energetik-BGU 1 - 1 Torpedo Zhodino [10] +1/2 1-1

SRBA

19:30 FT [11] Radnicki Nis 2 - 2 FK Rad +0 1-1

SRBA

19:30 FT [8] Spartak Subotica 1 - 0 Indija - 1 1/4 0-0

SRBA

19:30 FT [14] FK Metalac GM 3 - 0 OFK Backa - 1 1/2 2-0

SRBA

19:30 FT 1 [4] Backa Topola 2 - 1 Javor Ivanjica - 3/4 2-1

SRBA

19:30 FT 1 Macva Sabac 2 - 5 FK Vojvodina [5] +1 1/2 1-3

AUTA

19:30 FT 1 [11] Lask 3 - 3 Wattens [12] - 1 1/4 1-1

AUTA

19:30 FT [2] Sturm Graz 1 - 3 RB Salzburg [1] +1 1/2 0-1

SINA

19:30 FT [3] Hougang Utd 4 - 3 Balestier Kh. [7] 3-2

SINA

19:30 FT [1] Lion City Sailors 2 - 1 Geylang Intl [6] 1-1

ITA

20:00 FT Benevento 1 - 3 Cagliari [20] +0 1-1

ITA

20:00 FT 1 Parma 2 - 5 Atalanta [5] 1 +2 0-1

ITA

20:00 FT [10] Verona 1 - 1 Torino [13] +0 0-0

PHA

20:00 FT [6] Angers 3 - 0 Dijon - 1 1-0

PHA

20:00 FT 1 [19] Metz 0 - 3 Nimes 2 +0 0-0

PHA

20:00 FT 1 1 [3] Nice 3 - 2 Stade Brestois [18] 1 - 1/4 1-2

PHA

20:00 FT [12] Strasbourg 2 - 3 Montpellier [13] - 1 0-1

BDNB

20:00 FT 1 Cova Piedade 1 - 1 Vizela +1 1-1

POLA

20:00 FT [16] Warta Poznan 2 - 3 Slask Wroclaw [5] - 1/4 1-0

POLB

20:00 FT [8] LKS Lodz 1 - 1 GKS Jastrzebie [16] - 1 1-0

FINA

20:00 FT [3] Inter Turku 2 - 1 Haka [8] - 3/4 1-1

SLOA

20:00 FT Gorica 2 - 1 Domzale [8] +1 2-0

CZEA

20:00 FT [9] C. Budejovice 2 - 0 Pardubice [14] - 1/2 1-0

CZEA

20:00 FT [16] MFk Karvina 0 - 2 Slovacko [3] +1/2 0-1

TDA

20:00 FT [13] Mjallby AIF 1 - 0 Ostersunds [16] - 3/4 1-0

TDA

20:00 FT [12] Degerfors IF 2 - 0 Djurgardens [1] +1 0-0

TDB

20:00 FT [13] Brage 0 - 0 Helsingborg [3] +1/4 0-0

ARGA

20:00 FT [26] Arsenal Sarandi 1 - 1 C. Cordoba SdE [25] +1/4 1-1

ANHA

20:05 FT 1 3 [13] Aston Villa 1 - 3 Man Utd [7] 1 +3/4 1-0

SCOC

20:15 FT St. Mirren 1 - 2 St. Johnstone +1/4 0-0

DUA

20:30 FT 2 [15] Ein.Frankfurt 1 - 1 Mainz [7] - 1/2 0-1

RMNA

20:30 FT Viitorul C. 1 - 0 Arges Pitesti [8] - 1/4 0-0

TBNB

21:00 FT [11] Real Oviedo 2 - 1 Sabadell - 1/2 2-1

BDNA

21:00 FT [9] Pacos Ferreira 1 - 1 Maritimo [13] - 1/4 1-1

BDNB

21:00 FT Arouca 2 - 1 Casa Pia AC [4] - 1 1-1

AZEA

21:00 FT [4] Zire IK 0 - 0 Gabala FC [3] - 1/4 0-0

MKDA

21:00 FT [9] Makedonija 3 - 4 Shkendija [5] 2-2

MKDA

21:00 FT [6] Rabotnicki 3 - 1 Sileks Kratovo 1-1

MKDA

21:00 FT [1] Shkupi 0 - 0 Pelister [12] 0-0

MKDA

21:00 FT Belasica Strumica 0 - 2 Academy Pandev [3] 0-2

MKDA

21:00 FT [8] FC Struga 1 - 0 Vardar 0-0

MKDA

21:00 FT [10] Borec Veles 2 - 0 Renova [2] 1-0

BIA

21:00 FT [6] KV Mechelen 5 - 3 Oostende [11] - 1/4 2-2

KAZA

21:00 FT [12] Turan (KAZ) 1 - 0 FK Kyzylzhar [5] +1/4 0-0

LATA

21:00 FT [2] Valmiera / BSS 2 - 0 Noah Jurmala [8] 0-0

LUXA

21:00 FT 1 [9] Mondorf-les. 1 - 1 Swift Hesperange [7] 0-1

LUXA

21:00 FT [6] UT Petange 0 - 1 Rodange 91 [16] 0-0

LUXA

21:00 FT [4] Differdange 3 - 0 RM Hamm Benfica [15] 1-0

TSA

21:00 FT [8] Luzern 3 - 0 Servette [6] +0 0-0

TSA

21:00 FT 1 [9] St. Gallen 0 - 3 Sion [7] - 3/4 0-0

TSA

21:00 FT [10] Lausanne Sports 2 - 2 Zurich [3] - 1/2 0-2

UKRA

21:00 FT [5] SK Dnipro-1 1 - 1 Rukh Vynnyky [10] - 1/2 0-0

UKRA

21:00 FT [14] FC Lviv 1 - 1 Olimpik Donetsk +1/4 1-0

UKRA

21:00 FT [2] Shakhtar Donetsk 1 - 0 Inhulets Petrove [12] - 2 1-0

DENA

21:00 FT [3] Randers 0 - 1 Aarhus AGF [9] +1/4 0-1

MASL

21:00 FT [11] Perak FA 2 - 3 Pahang [10] - 1/2 0-1

MASL

21:00 FT [5] Selangor FA 1 - 2 Terengganu [3] - 1/2 0-0

MASL

21:00 FT [7] Melaka FA 0 - 0 Petaling Jaya City [8] - 1/2 0-0

TBNA

21:15 FT [11] Valencia 3 - 0 Valladolid - 1/4 1-0

GREA

21:15 FT [8] Asteras Tripolis 0 - 0 Olympiakos [1] +3/4 0-0

BLRA

21:30 FT [8] Isloch 1 - 3 Dinamo Minsk [2] +1 1-2

SRBA

21:40 FT [3] Cukaricki Belgrade 0 - 2 FK Partizan [1] +3/4 0-1

HLA

21:45 FT [5] Willem II 0 - 2 PSV Eindhoven [2] +1 1/4 0-1

SLOA

21:45 FT [4] O.Ljubljana 0 - 0 Maribor [2] +1/4 0-0

TBN3

22:00 FT [C1-11] UE Olot 1 - 0 Valencia B [C2-10] - 3/4 1-0

TBN3

22:00 FT [C1-8] UE Llagostera 2 - 0 Levante B [C2-4] - 1/4 0-0

TBN3

22:00 FT [A1-6] Pontevedra 1 - 2 Sporting Gijon B [A2-9] - 1 1-1

TBN3

22:00 FT [A1-10] Guijuelo 3 - 1 Covadonga [A2-10] - 1/4 2-1

TBN3

22:00 FT [E1-10] Getafe B 2 - 1 CP Villarrobledo [E2-10] - 1/2 0-0

TBN3

22:00 FT [B1-5] Arenas de Guecho 0 - 0 Ebro [B2-3] +0 0-0

TBN3

22:00 FT [A1-9] CF Salmantino 4 - 0 Real Oviedo B [A2-7] - 3/4 2-0

TBN3

22:00 FT [B1-9] Alaves B 0 - 1 Ejea [B2-8] - 1/4 0-1

CZEA

22:00 FT [7] Sigma Olomouc 0 - 1 Slavia Praha [4] +1 1/4 0-0

CZEB

22:00 FT [5] Taborsko 2 - 2 Jihlava [11] - 1/4 2-1

CYPA

22:00 FT [5] Olympiakos Nic. 2 - 1 AEL Limassol [4] - 3/4 2-0

CYPA

22:00 FT [11] Anorthosis 0 - 2 AEK Larnaka [1] - 1/2 0-0

TNKB

22:00 FT [11] Bursaspor 0 - 3 Keciorengucu [18] +3/4 0-2

TNKB

22:00 FT [19] Balikesirspor 0 - 5 Altinordu SK [15] +1 0-2

TNKB

22:00 FT Osmanlispor 0 - 2 Istanbulspor AS [13] +3/4 0-1

TNKB

22:00 FT Altay 4 - 3 Bandirmaspor [5] - 1 3-1

AUTA

22:00 FT 1 [7] Rapid Wien 1 - 2 Wolfsberger AC [3] - 1 0-0

PHA

22:05 FT [16] Stade Reims 0 - 1 Monaco [8] +1 1/4 0-1

ARGA

22:10 FT [14] Argentinos Jun. 2 - 0 Estudiantes LP [10] +0 2-0

ANHA

22:30 FT [4] West Ham Utd 0 - 1 Everton [8] - 1/4 0-1

POLA

22:30 FT [9] Stal Mielec 0 - 0 Legia Wars. [15] +1/2 0-0

BULA

22:30 FT [5] Cherno More 3 - 3 Tsarsko Selo [13] - 3/4 3-1

HUNA

22:30 FT Diosgyori 0 - 4 MOL Fehervar FC [5] +1 0-1

HUNA

22:30 FT [3] Puskas Akademia 5 - 0 Budafoki MTE - 1 3/4 4-0

HUNA

22:30 FT [1] Kisvarda FC 5 - 1 Paksi [4] +1/4 4-0

FINA

22:30 FT [10] IFK Mariehamn 3 - 1 AC Oulu [11] - 1/2 3-0

FINB

22:30 FT [10] Klubi 04 Helsinki 0 - 2 KPV Kokkola [5] 0-1

FINB

22:30 FT 1 [11] MuSa Pori 0 - 0 JIPPO [12] - 1/2 0-0

FINB

22:30 FT [2] RoPS Rovaniemi 1 - 1 MP Mikkeli [9] 1 1-0

FINB

22:30 FT [7] EIF Ekenas 3 - 1 Jaro [4] +0 1-1

TDA

22:30 FT [3] Malmo 3 - 2 Varbergs BoIS [10] - 1 1/2 1-1

IRNA

22:55 FT [1] Sepahan 1 - 1 Persepolis [6] 0-0

TBN3

22:59 FT [B1-10] Barakaldo 1 - 1 UD Mutilvera [B2-6] +0 0-1

TBN3

22:59 FT [E2-4] Don Benito 0 - 1 Navalcarnero [E1-6] - 1/2 0-1

TBN3

22:59 FT [B1-3] Racing Santander 0 - 1 SD Tarazona [B2-5] - 1 1/2 0-0

TBN3

22:59 FT 1 [D1-6] Recreativo Huelva 1 - 2 Ejido [D2-8] +0 1-1

TBN3

22:59 FT 1 [B1-7] Real Union 0 - 1 Osasuna B [B2-7] - 1/4 0-0

ITA

22:59 FT [4] Roma 5 - 0 Crotone - 1 1/4 0-0

DUA

22:59 FT [10] Hertha Berlin 0 - 0 A.Bielefeld [17] - 1/2 0-0

ISRA

22:59 FT [7] Hapoel Hadera 2 - 2 Maccabi Netanya [10] +1/4 1-1

LITA

22:59 FT [10] Nevezis 0 - 2 Suduva [1] +2 1/4 0-2

MNEA

22:59 FT OFK Titograd 1 - 2 FK Jerezo [8] 0-1

MNEA

22:59 FT [2] Buducnost 3 - 1 Rudar [7] 0-0

NORA

22:59 FT [2] Molde 2 - 0 Kristiansund [5] - 1 1/4 2-0

NORA

22:59 FT [1] Bodo Glimt 3 - 0 Tromso [11] - 1 1/4 2-0

NORA

22:59 FT [4] Viking 3 - 1 Brann [14] - 1/4 1-1

RMNA

22:59 FT 2 [11] FC U Craiova 1948 2 - 3 Botosani [4] - 3/4 1-2

SVKA

22:59 FT [1] Slo. Bratislava 0 - 1 Dunajska Stred [4] - 3/4 0-0

SVKA

22:59 FT Nitra 0 - 1 Sered [9] +1/2 0-1

DENA

22:59 FT [6] Brondby 3 - 1 Midtjylland [1] +1/4 1-1

CHIA

22:59 FT [15] Curico Unido 2 - 2 Huachipato [16] +0 1-2

CHIB

22:59 FT [9] Iquique 0 - 0 San Luis Qui. [14] 0-0

TBNB

23:15 FT UD Logrones 1 - 4 Girona [19] +1/4 0-2

TBNB

23:15 FT [8] Cartagena 1 - 0 Castellon - 1/2 0-0

AZEA

23:15 FT [8] Sabah FK 0 - 4 Karabakh Agdam [2] +1 1/2 0-4

TBNA

23:30 FT [12] Villarreal 2 - 4 Celta Vigo [14] - 3/4 1-3

BDNB

23:30 FT [5] Leixoes 2 - 0 Porto B [13] +1/2 2-0

GREA

23:30 FT [6] Panathinaikos 0 - 1 AEK Athens [2] +1/4 0-0

LATA

23:30 FT [7] METTA/LU Riga 2 - 0 Spartaks Jurmala [5] 1-0

SRBA

23:45 FT [2] Crvena Zvezda 6 - 1 Zlatibor Cajetina - 3 0-1

IRNA

23:50 FT [5] Peykan 1 - 1 Tractor SC [7] 0-1

ARMA

00:00 FT [2] Ararat Y 0 - 0 Alashkert [9] 0-0

CROA

00:00 FT [1] HNK Rijeka 1 - 5 Dinamo Zagreb [3] +1/4 1-1

MNEA

00:00 FT 1 [1] Sutjeska 1 - 2 Decic Tuzi [5] 0-0

MNEA

00:00 FT 1 [4] OFK Petrovac 1 - 0 Iskra Danilo [3] 1-0

ARGB

00:00 FT 1 [B-7] Gimnasia Jujuy 2 - 1 Barracas Central [B-1] +0 1-0

USAA

00:00 FT [Dong-11] Inter Miami 1 - 1 Atlanta United [Dong-6] - 1/2 0-1

BLRA

00:30 FT [1] Shakhter Soligo. 1 - 0 Bate Borisov [3] - 1/4 1-0

ISRA

00:30 FT [13] Maccabi TA 2 - 2 Maccabi Haifa [3] - 1/4 2-2

CZEA

00:30 FT [2] Sparta Praha 3 - 1 Banik Ostrava [5] - 3/4 1-0

TNKB

00:30 FT [7] Tuzlaspor 1 - 2 Giresunspor +2 1-2

TNKB

00:30 FT [12] Menemen Bld 1 - 4 Adana Demirspor +2 1/2 0-3

TNKB

00:30 FT [16] Adanaspor 0 - 2 Samsunspor [9] +2 1/4 0-2

ARGA

00:30 FT 1 [19] CA Platense 4 - 1 Rosario Central [13] +1/2 1-1

ARGA

00:30 FT [15] Racing Club 2 - 0 San Lorenzo [23] - 1/4 1-0

ARGA

00:30 FT [1] River Plate 4 - 1 Aldosivi [20] - 1 3/4 2-1

BULA

00:45 FT [2] Botev Plovdiv 0 - 1 Levski Sofia [10] +0