KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 07/03/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 07/03/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

13:15 FT [6] Brisbane Roar Nữ 4 - 0 Newcastle Jets Nữ [8] - 1 1/2 4-0

NGA

18:00 FT [5] Krasnodar 2 - 1 Ural S.r. [11] +0 0-0

NGB

18:00 FT [18] Rotor Volgograd 1 - 5 Tom Tomsk [14] - 1/2 0-1

ALBA

19:45 FT [7] Kastrioti Kruje 1 - 1 KF Laci [2] +1/2 0-1

ALBA

19:45 FT [8] Egnatia Rrogozhine 0 - 1 Teuta Durres [6] +0 0-1

KSB

19:50 FT [15] Al Shoalah 0 - 1 Al Jabalain [5] +0 0-0

BLRC

20:00 FT [3] Neman Grodno 3 - 0 Dnepr Mogilev [7] 1-0

BULA

20:00 FT [10] Arda Kardzhali 1 - 0 Beroe [8] +0 1-0

SRBA

20:00 FT [14] FK Radnicki 1923 1 - 0 FK Metalac GM [15] - 1/4 0-0

EGYA

20:00 FT [8] NBE SC 1 - 0 Masr lel Maqassah [17] - 1/2 0-0

KSB

20:15 FT 1 [10] Al Oruba (KSA) 0 - 1 Al Khaleej(KSA) [1] +0 0-1

NGA

20:30 FT [10] Rostov 0 - 1 FK Sochi [2] +0 0-0

NGA

20:30 FT [1] Zenit 2 - 0 Ufa [14] - 1 3/4 0-0

IDNA

20:30 FT [5] Bhayangkara 2 - 1 PSS Sleman [13] - 3/4 2-1

OMAA

20:30 FT 1 [14] Nizwa Club 0 - 1 Dhofar [3] +1 0-0

ALGA

20:30 FT [1] CR Belouizdad 2 - 0 Paradou AC [4] - 3/4 0-0

ALGA

20:30 FT [14] NC Magra 1 - 1 CS Constantine [8] +0 1-0

OMAA

20:35 FT [13] Saham Club 0 - 1 Al Nahda (OMA) [2] +1/4 0-0

OMAA

20:45 FT [10] Al Ittihad (OMA) 1 - 1 Al Suwaiq [9] +1/2 0-0

BIHA

21:00 FT [2] FK Tuzla City 2 - 2 Siroki Brijeg [7] - 1/2 0-1

INDA

21:00 FT [2] ATK 0 - 1 Jamshedpur [3] +1/4 0-0

BULA

22:00 FT [13] Botev Vratsa 1 - 2 Ludogorets [1] +1 3/4 1-1

SRBA

22:00 FT [13] FK Napredak 1 - 1 Proleter NS [16] - 1/2 0-1

SRBA

22:00 FT [5] Radnik Surdulica 0 - 0 Cukaricki Belgrade [3] +1/2 0-0

KSB

22:20 FT 1 [7] Al Qadisiya 3 - 0 Ohud Medina [6] - 1/2 2-0

BULA

22:30 FT [6] Slavia Sofia 3 - 0 Lok. Sofia [12] - 1/2 0-0

RMNA

22:30 FT [3] Botosani 1 - 2 Arges Pitesti [7] - 1/4 0-0

EGYA

22:30 FT [15] Ismaily SC 0 - 0 Pharco FC [7] - 1/4 0-0

ALBA

22:45 FT [5] Kukesi 0 - 0 Vllaznia Shkoder [4] - 1/4 0-0

OMAA

22:45 FT [12] Muscat Club 1 - 3 Al Seeb [1] +1 1/4 1-0

NGA

22:59 FT [7] Akhmat Groznyi 1 - 2 Rubin Kazan [15] - 3/4 1-0

CYPA

22:59 FT [5] Pafos FC 0 - 0 Apollon Limassol [1] +1/4 0-0

POLB

00:00 FT [13] Skra Czestochowa 1 - 1 Podbeskidzie [9] +1 1-0

ISRB

00:00 FT [5] H. Petah Tikva 0 - 0 Beitar TA Ramla [16] - 1/2 0-0

ISRB

00:00 FT [11] INR HaSharon 0 - 1 Maccabi Bnei Raina [1] +1/4 0-0

ISRB

00:00 FT [7] Ahi Nazareth 0 - 0 Bnei Yehuda [14] +1/4 0-0

SRBA

00:00 FT [4] Radnicki Nis 1 - 0 FK Kolubara [8] - 3/4 1-0

CYPA

00:00 FT [8] AEL Limassol 2 - 1 PAEEK Kyrenia [11] 1 - 1 2-0

TNKA

00:00 FT [14] Kayserispor 1 - 2 Alanyaspor [5] - 1/4 1-1

TNKA

00:00 FT [15] Gaziantep B.B 2 - 2 Hatayspor [12] - 1/4 1-2

TNKA

00:00 FT [6] Besiktas 2 - 2 Istanbul BB [4] - 1/4 1-2

TNKB

00:00 FT [19] Balikesirspor 0 - 1 Denizlispor [11] +1/2 0-0

AUTB

00:10 FT [1] Aust Lustenau 1 - 2 Floridsdorfer AC [2] - 3/4 1-0

PH3

00:45 FT [4] Concarneau 0 - 1 Le Mans [10] - 3/4 0-1

DUC3

01:00 FT 1 [19] Havelse 1 - 1 Viktoria Berlin [17] +0 1-1

BDNB

01:00 FT [12] Vilafranquense 1 - 2 Rio Ave [1] +1/2 0-0

POLA

01:00 FT [10] Legia Wars. 1 - 0 Slask Wroclaw [15] - 1/2 0-0

DENA

01:00 FT [10] Aarhus AGF 2 - 3 Nordsjaelland [9] - 1/4 1-1

EGYA

01:00 FT [1] Zamalek SC 2 - 1 El Gouna [16] - 1 1/4 2-1

ISRA

01:30 FT [3] Maccabi TA 3 - 1 Beitar Jerusalem [11] - 1 1/2 0-0

RMNA

01:30 FT [5] Universitatea Craiova 1 - 0 Farul Constanta [6] - 1/2 1-0

HLB

02:00 FT [7] Ajax U21 6 - 3 ADO Den Haag [4] - 3/4 3-1

HLB

02:00 FT [12] PSV Eindhoven U21 1 - 3 Emmen [1] +1/4 1-1

HLB

02:00 FT [13] AZ Alkmaar U21 3 - 2 Telstar [19] - 1/4 2-2

HLB

02:00 FT [18] Utrecht U21 1 - 2 Almere City [14] +0 0-1

FA

02:30 FT [82] Nottingham Forest 2 - 1 Huddersfield [68] - 3/4 2-1

PHB

02:45 FT [1] Toulouse 2 - 0 Dunkerque [19] - 1 3/4 1-0

ANHA

03:00 FT 2 [4] Tottenham 5 - 0 Everton [16] - 3/4 3-0

TBNA

03:00 FT 1 [8] Athletic Bilbao 3 - 1 Levante [19] 2 - 1 0-0

TBNB

03:00 FT [19] Real Sociedad B 2 - 1 Sporting Gijon [17] +0 1-0

ITA3

03:00 FT [B-4] Virtus Entella 3 - 0 Carrarese [B-11] - 1/4 2-0

ARGLC

03:00 FT [B-11] Godoy Cruz 3 - 3 Independiente [B-10] - 1/2 1-1

ARGB

03:00 FT [29] San Telmo 1 - 1 All Boys [6] +0 0-1

COLB

03:00 FT [2] Fortaleza 6 - 2 Orsomarso [10] - 1 3-0

PERA

03:00 FT [18] Uni.San Martin 1 - 2 Atletico Grau [12] +0 1-1

BDNA

03:15 FT [17] Tondela 1 - 1 Belenenses [18] - 1/2 1-0

COLB

03:30 FT 1 [14] Atletico Huila 1 - 1 Leones FC [1] - 1/4 1-1

CHIB

04:30 FT [15] CCDA Fernandez Vial 1 - 0 Deportes Santa Cruz [16] - 1/4 0-0

ARGB

05:00 FT [37] Ramon Santamarina 2 - 2 Almirante Brown [21] +1/4 1-1

PARA

05:00 FT 1 [12] 12 de Octubre 1 - 3 Guarani CA [5] +1/4 0-2

ARGLC

05:15 FT [B-8] Arsenal Sarandi 2 - 2 Lanus [B-12] +1/4 1-2

BRARJ

05:30 FT [4] Botafogo/RJ 5 - 0 Volta Redonda/RJ [12] - 3/4 1-0

COLB

05:30 FT [9] Valledupar 0 - 0 Dep.Quindio [3] +1/4 0-0

ECUA

07:00 FT [8] Dep.Cuenca 2 - 1 Gualaceo SC [9] 1-1

PERA

07:00 FT [8] Binacional 0 - 1 AD Tarma [13] - 1 0-0

ARGB

07:10 FT [27] Ferro Carril Oeste 0 - 0 Ind.Rivadavia [18] - 1/2 0-0

ARGLC

07:30 FT [B-3] Tigre 1 - 0 Colon [B-9] +0 1-0

COLA

07:40 FT [18] Cortulua 1 - 3 Deportes Tolima [2] +1/2 0-2

CRCA

09:00 FT [11] Perez Zeledon 2 - 1 Jicaral Sercoba [10] - 3/4 1-0

UKRA

22:00 Hoãn [7] Desna Chernigiv - Dinamo Kiev [2] -

UKRA

22:00 Hoãn [11] Rukh Vynnyky - SK Dnipro-1 [3] -

Kết quả bóng đá ngày 07/03/2022

Kết quả bóng đá ngày 07/03/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 07/03/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 07/03/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22