KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 06/03/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 06/03/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

11:00 FT 2 [4] Blacktown City 1 - 0 Rockdale City [6] 1-0

AUSNSW

11:00 FT [9] Sydney Utd 1 - 0 Wollongong Wolves [8] 2 0-0

AUSSL

11:30 FT [4] Metro Stars 1 - 2 Croydon Kings [6] - 1/2 1-1

HQB

11:30 FT [4] Anyang 2 - 3 Gyeongnam [7] - 1/4 2-2

NHATA

12:00 FT [13] Nagoya Grampus 1 - 1 Sagan Tosu [6] - 1/4 1-1

NHATA

12:00 FT [3] Yokohama FM 2 - 0 Shimizu S-Pulse [16] - 3/4 2-0

NHATA

12:00 FT [10] Avispa Fukuoka 0 - 0 Consa. Sapporo [8] +1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [15] Oita Trinita 1 - 2 Yokohama FC [3] - 1/4 1-1

NHATB

12:00 FT [18] JEF United Chiba 0 - 0 Montedio Yama. [6] +0 0-0

NHATB

12:00 FT 1 [14] Tokushima Vortis 1 - 1 Tokyo Verdy [11] - 1/4 1-1

NHATB

12:00 FT [12] Mito Hollyhock 0 - 1 Blaublitz Akita [10] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [1] Vegalta Sendai 0 - 0 Thespa Kusatsu [13] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [17] Zweigen Kan. 1 - 2 Machida Zelvia [5] 1-0

HQA

12:00 FT [9] Gimcheon Sangmu 2 - 0 FC Seoul [7] +0 0-0

HQ3

12:00 FT [3] Hwaseong FC 2 - 1 Changwon City [1] 0-0

HQ3

12:00 FT [2] Siheung Citizen 2 - 1 Yangju Citizen [7] 1-0

AUSW

12:05 FT [3] Adelaide Utd Nữ 0 - 1 Sydney FC Nữ [1] +1/2 0-0

NHATA

13:00 FT [14] Urawa Red 2 - 0 Shonan Bellmare [17] - 1/4 1-0

NHATA

13:00 FT [2] Kashima Antlers 1 - 0 Kashiwa Reysol [5] - 3/4 0-0

NHATA

13:00 FT [12] Gamba Osaka 2 - 2 Kawasaki Fro. [1] +3/4 1-0

NHATA

14:00 FT [4] Sanf Hiroshima 1 - 1 Vissel Kobe [18] - 1/4 0-1

NHATA

14:00 FT [7] Cerezo Osaka 0 - 1 FC Tokyo [9] 1 +0 0-1

HQB

14:00 FT [8] Jeonnam Dragons 0 - 0 Chungnam Asan [6] - 1/4 0-0

AUSNSW

14:30 FT [1] Sydney FC U21 3 - 2 North Shore Mariners [12] - 1/4 2-1

HQA

14:30 FT [3] Jeju Utd 0 - 0 Suwon FC [11] - 1/4 0-0

HQA

14:30 FT [2] Jeonbuk H.Motor 0 - 1 Ulsan Hyundai [1] +0 0-1

GHU16

15:00 FT [6] Ba Lan U16 2 - 2 Áo U16 [17] 1-0

TS 90': 2-2; Pen: 3-5

AUSA

15:05 FT [12] Perth Glory 1 - 2 Adelaide Utd [4] +0 0-1

IDNA

15:15 FT [16] PSM Makassar 2 - 1 PSIS Semarang [9] +1/4 1-1

GHU16

16:00 FT [33] Đan Mạch U16 0 - 2 Na Uy U16 [11] 0-1

GHU16

16:00 FT [12] Síp U16 2 - 1 Séc U16 [5] -

KAZA

16:00 FT [7] Kairat Almaty 2 - 0 Aktobe [6] - 3/4 0-0

AUTB

16:30 FT [3] Blau Weiss Linz 3 - 0 SV Lafnitz [4] 1-0

HQB

16:30 FT [2] Bucheon 1995 1 - 0 GimPo Citizen [9] +1/4 0-0

SINA

16:30 FT [3] Tanjong Pagar 2 - 2 Hougang Utd [5] 0-0

ARMA

17:00 FT [9] BKMA Yerevan 1 - 1 FC Noah [5] +1 1/4 0-1

VNA

17:00 FT [10] SHB Đà Nẵng 1 - 1 HL Hà Tĩnh [12] - 1/2 1-0

VNA

17:00 FT [3] SL Nghệ An 2 - 0 HA Gia Lai [9] +1/4 1-0

TNKB

17:30 FT 2 [8] Boluspor 1 - 1 Bursaspor [17] - 1/4 1-0

TNKB

17:30 FT 1 [14] Adanaspor 2 - 0 Manisa FK [9] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-12] Atl. Baleares 2 - 1 Alcoyano [A2-13] - 1/2 0-1

TBN3

18:00 FT [A1-8] Salamanca 0 - 1 Athletic Bilbao B [A1-14] - 1/2 0-1

TBN3

18:00 FT [A2-10] Algeciras 1 - 0 Linense [A2-16] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-7] Sevilla B 0 - 2 UCAM Murcia [A2-18] +0 0-1

TBN3

18:00 FT [A1-15] Talavera 1 - 1 Racing Santander [A1-1] +1/4 0-1

TBN3

18:00 FT [A1-6] Real Union 0 - 2 CD Calahorra [A1-5] - 1/4 0-2

BDNB

18:00 FT [4] Feirense 0 - 1 Leixoes [8] - 1/2 0-0

NGA

18:00 FT [8] Krylya Sovetov 2 - 2 Arsenal-Tula [16] - 1/2 0-1

NGA

18:00 FT [6] Lok. Moscow 3 - 2 Khimki [13] - 1/2 2-1

NGB

18:00 FT 1 [15] Olim. Dolgiye Prudy 1 - 4 Spartak Moscow B [10] +0 1-2

NGB

18:00 FT [9] Akron Togliatti 1 - 1 Veles Moscow [13] +0 1-0

NGB

18:00 FT [20] Tekstilshchik Ivanov 0 - 4 Alania Vla [6] +3/4 0-1

BLRC

18:00 FT [5] Dinamo Minsk 1 - 1 Gomel [1] 0-0

KAZA

18:00 FT [5] Tobol Kostanay 1 - 0 Akzhayik Oral [13] - 1 1/4 0-0

IRNA

18:00 FT [16] Padideh Khorasan 0 - 0 Tractor SC [13] +1/2 0-0

THAA

18:00 FT [15] Samut Prakan City 1 - 1 Nakhon Ratch. [11] - 1/4 0-1

THAA

18:00 FT [14] Suphanburi 1 - 3 Nong Bua Pitchaya [5] +1/4 0-1

VNA

18:00 FT [1] Hải Phòng 1 - 1 Thanh Hóa [7] - 1/4 0-1

HLA

18:15 FT [2] PSV Eindhoven 3 - 1 Heracles Almelo [16] - 2 1-0

IDNA

18:15 FT [15] Persita Tangerang 1 - 1 Persebaya Surabaya [2] +3/4 1-1

ITA

18:30 FT 5 [19] Genoa 0 - 0 Empoli [14] 3 +0 0-0

POLA

18:30 FT 1 [7] Wisla Plock 3 - 1 Gornik Leczna [18] - 3/4 3-1

IRNA

18:30 FT 1 [12] Peykan 0 - 1 Nassaji Mazandaran [10] 0-1

IRNA

18:30 FT 1 [6] Mes Rafsanjan 0 - 0 Naft M. Soleyman [14] 0-0

IRNA

18:30 FT [8] Aluminium Arak 0 - 1 Havadar SC [9] 0-1

POLB

18:40 FT [1] Miedz Legnica 3 - 1 Puszcza Nie. [14] - 1 2-0

DUC3

19:00 FT [7] Saarbrucken 1 - 0 Meppen [12] - 1/2 0-0

DUC4DB

19:00 FT [4] VSG Altglienicke 3 - 0 E.Cottbus [7] +1/4 3-0

DUC4DB

19:00 FT [6] Berlin AK 07 1 - 0 FC Eilenburg [15] - 1 3/4 1-0

PHA

19:00 FT 3 [18] Saint Etienne 1 - 0 Metz [19] 4 - 1/2 0-0

SCOA

19:00 FT [8] Livingston 1 - 3 Celtic [1] +1 1/4 0-1

BIHA

19:00 FT [8] NK Posusje 1 - 0 Sloboda Tuzla [10] 1-0

BULA

19:00 FT 1 [5] Levski Sofia 0 - 0 Cska Sofia [2] +1/4 0-0

VNA

19:15 FT [8] TP.HCM 1 - 1 BCM Bình Dương [6] - 1/2 0-1

DUB

19:30 FT [10] Fort.Dusseldorf 3 - 0 Ingolstadt [18] - 1 2-0

DUB

19:30 FT [17] Erzgebirge Aue 1 - 0 Jahn Regensburg [15] +0 1-0

DUB

19:30 FT [2] Wer.Bremen 2 - 1 Dynamo Dresden [16] - 1 3/4 2-1

NGB

19:30 FT [8] Neftekhimik Nizh 2 - 1 FK Orenburg [3] +1/4 0-1

BIA

19:30 FT [4] Antwerpen 2 - 1 Beerschot-Wilrijk [18] - 1 1/4 0-1

ESTA

19:30 FT [2] Flora Tallinn 7 - 1 Tallinna Kalev [10] -

IRNA

19:30 FT [5] Foolad Khozestan 1 - 2 Zobahan [7] - 1/4 1-1

THAA

19:30 FT [9] Police Tero FC 0 - 2 Muang Thong Utd [4] +1/4 0-1

ANHU23

20:00 FT [2-11] Birmingham U23 0 - 0 Reading U23 [2-14] 0-0

TBNA

20:00 FT 5 [16] Cadiz 2 - 0 Rayo Vallecano [12] 3 - 1/4 0-0

TBNB

20:00 FT [16] Lugo 1 - 0 Alcorcon [22] - 1/2 0-0

DUC3

20:00 FT [5] Waldhof Man. 0 - 3 Ein.Braunschweig [2] - 1/4 0-1

DUC4N

20:00 FT [12] Hoffenheim II 1 - 1 Koblenz [13] - 1/2 1-1

DUC4N

20:00 FT [10] Astoria Walldorf 1 - 2 Offenbach [3] +1 1/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [3] Wuppertaler 1 - 1 Preussen Munster [2] +1/4 1-0

ARMA

20:00 FT [1] Pyunik 1 - 0 Ararat-Armenia [2] +0 0-0

BLRC

20:00 FT [4] Vitebsk 2 - 0 Dinamo Brest [6] 1-0

LITA

20:00 FT [7] Siauliai 0 - 0 Suduva [4] +1 0-0

MLTA

20:00 FT 1 [11] Santa Lucia FC 0 - 1 Hamrun Spartans [4] +1 0-0

MLTA

20:00 FT [7] Sirens 0 - 3 Floriana [2] +1/2 0-2

RMNA

20:00 FT [14] Gaz Metan Medias 0 - 4 Chindia Targoviste [11] +2 1/2 0-3

SRBA

20:00 FT [11] Spartak Subotica 0 - 1 FK Partizan [2] +1 1/2 0-0

TNKA

20:00 FT [8] Fatih Karagumruk 0 - 0 Altay [18] - 1/4 0-0

TNKB

20:00 FT [10] Tuzlaspor 0 - 2 Istanbulspor AS [4] +0 0-2

DENA

20:00 FT [12] Sonderjyske 2 - 2 Odense BK [8] +1/4 0-2

DENB

20:00 FT [5] Fredericia 3 - 0 Jammerbugt [12] - 1 1/2 0-0

TSA

20:15 FT [4] Lugano 0 - 2 Basel [2] +0 0-1

ITA3

20:30 FT [A-6] Pro Vercelli 4 - 1 Aurora Pro Patria [A-13] - 1/2 2-1

ITA3

20:30 FT [A-1] Alto Adige 1 - 0 Mantova [A-15] - 1 1-0

ITA3

20:30 FT [A-19] Giana Erminio 0 - 0 Piacenza [A-9] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [A-18] US Seregno 1 - 3 Albinoleffe [A-11] +0 1-0

ITA3

20:30 FT [B-19] US Fermana 1 - 0 Ancona [B-6] +0 1-0

ITA3

20:30 FT [A-5] Lecco 3 - 0 Pergolettese [A-10] - 1/2 1-0

ITA3

20:30 FT [A-16] AC Trento 0 - 1 Legnano [A-20] - 1/2 0-0

ITA3

20:30 FT [A-14] Fiorenzuola 1 - 0 Virtus Verona [A-12] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [A-17] Pro Sesto 0 - 1 Juventus U23 [A-8] +1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-2] Padova 1 - 0 Feralpisalo [A-3] - 1/2 1-0

ITA3

20:30 FT [B-1] Modena 1 - 2 US Olbia [B-9] - 1 1/2 0-2

ITA3

20:30 FT 1 [A-7] Triestina 0 - 2 AC Renate [A-4] +0 0-1

DUC4BA

20:30 FT [11] Nurnberg II 1 - 0 Buchbach [12] - 1/4 1-0

HLA

20:30 FT [4] Twente 1 - 0 Cambuur [9] - 1 1/4 0-0

CZEB

20:30 FT [2] Sellier&Bellot Vlasim 2 - 1 Taborsko [8] 2-1

BRAMG

20:30 FT [9] Patrocinense/MG 0 - 1 Pouso Alegre/MG [10] +0 0-0

ALGA

20:30 FT [2] JS Kabylie 3 - 2 Hussein Dey [16] - 1 1/4 2-1

NPA

20:30 FT [8] Golden Arrows 1 - 2 Chippa Utd [14] - 1/4 1-1

NPA

20:30 FT 1 [3] Royal AM 1 - 0 Moroka Swallows [16] - 1/4 0-0

IDNA

20:45 FT [1] Bali United Pusam 2 - 1 Persija Jakarta [7] - 1 1-0

ANHA

21:00 FT 1 [19] Watford 2 - 3 Arsenal [5] 2 +1 1-2

ITA

21:00 FT 4 [20] Venezia 1 - 4 Sassuolo [11] 1 +1/2 1-3

ITA

21:00 FT 3 [13] Bologna 0 - 0 Torino [10] 3 +0 0-0

ITA

21:00 FT [7] Fiorentina 1 - 1 Verona [9] 4 - 1/2 1-1

PHA

21:00 FT 6 [20] Bordeaux 0 - 2 Troyes [15] 1 1 - 1/2 0-1

PHA

21:00 FT 1 [9] Nantes 2 - 0 Montpellier [13] 1 - 1/2 0-0

PHA

21:00 FT [12] Stade Reims 1 - 1 Strasbourg [6] 2 +1/4 0-0

PHA

21:00 FT 1 [4] Rennes 2 - 0 Angers [14] 1 - 1 1/4 1-0

BDNB

21:00 FT [7] Penafiel 2 - 1 Chaves [3] +1/4 0-1

NGB

21:00 FT [12] Kuban 1 - 0 SKA-Khabarovsk [4] +0 1-0

NGB

21:00 FT 1 [16] Volgar Astrakhan 2 - 3 Yenisey [5] +1/4 0-2

POLA

21:00 FT [8] Gornik Zabrze 3 - 0 Cracovia Krakow [9] - 1/4 2-0

POLB

21:00 FT [3] Arka Gdynia 2 - 0 Gornik Polkowice [17] - 1 1/4 1-0

BIHA

21:00 FT [3] Borac Banja Luka 2 - 0 Velez Mostar [5] 0-0

CROA

21:00 FT [6] HNK Gorica 4 - 0 Hrvatski Dragovoljac [10] - 1 1/4 1-0

SLOA

21:00 FT [9] Tabor Sezana 1 - 1 Koper [2] +1/4 0-0

CZEA

21:00 FT [14] Jablonec 1 - 1 Hradec Kralove [6] - 1/4 0-0

CZEA

21:00 FT [7] Mlada Boleslav 1 - 0 MFk Karvina [16] - 1 1/4 1-0

CZEA

21:00 FT [12] Teplice 0 - 1 Slovacko [4] +1/4 0-0

DENB

21:00 FT [8] Esbjerg FB 1 - 0 Vendsyssel FF [10] 1-0

IRNA

21:00 FT [1] Esteghlal Tehran 2 - 1 Gol Gohar [4] 1-0

INDA

21:00 FT [9] FC Goa 4 - 4 Kerala Blasters [4] +0 0-2

BRAMG

21:00 FT [4] Caldense/MG 1 - 0 Democrata-GV/MG [7] - 3/4 1-0

BRARJ

21:00 FT 1 [10] Madureira/RJ 1 - 3 Audax Rio/RJ [9] - 1/4 0-0

HUNA

21:15 FT [8] Zalaegerzseg 2 - 0 MOL Fehervar FC [4] +1/4 1-0

ITB

21:30 FT 1 [9] Perugia 1 - 1 Lecce [1] +0 0-0

ITB

21:30 FT [6] Ascoli 1 - 1 Frosinone [8] +1/4 1-0

ITB

21:30 FT [19] Crotone 0 - 0 Alessandria [18] - 1/4 0-0

ITB

21:30 FT [17] Vicenza 3 - 1 Ternana [10] - 1/4 3-0

IRNA

21:30 FT [2] Sepahan 2 - 0 Fajr Sepasi [15] 1-0

TBNB

22:00 FT [8] SD Ponferradina 1 - 1 Ibiza-Eivissa [14] - 1/4 1-0

BIA

22:00 FT [3] Anderlecht 3 - 0 Oostende [13] - 1 1/2 0-0

BIB

22:00 FT [7] RE Mouscron 0 - 1 RWD Molenbeek [2] +1/4 0-0

LUXA

22:00 FT [7] Racing Union 0 - 0 Jeunesse Esch [8] 0-0

LUXA

22:00 FT [12] Mondorf-les. 2 - 0 Wiltz [13] 1-0

LUXA

22:00 FT [14] Hostert 0 - 4 Progres Niedercorn [5] 0-1

LUXA

22:00 FT [9] Victoria Rosport 0 - 4 Swift Hesperange [2] 0-0

LUXA

22:00 FT [11] UT Petange 0 - 1 Dudelange [1] 0-1

LUXA

22:00 FT [4] Differdange 3 - 0 Rodange 91 [15] 2-0

LUXA

22:00 FT [3] Fola Esch 0 - 0 UNA Strassen [6] 0-0

DENA

22:00 FT [5] Aalborg BK 0 - 0 Vejle [11] - 3/4 0-0

CHIA

22:00 FT [1] Colo Colo 4 - 1 Univ. de Chile [10] - 1 1/4 3-0

TBNA

22:15 FT 2 [13] Elche 1 - 2 Barcelona [2] 6 +1 1/4 1-0

ESTA

22:15 FT [4] Paide Linname. 2 - 3 Nomme Kalju [3] -

SRBA

22:15 FT [1] Crvena Zvezda 5 - 0 FK Novi Pazar [12] - 3 1/2 4-0

BDNA

22:30 FT [16] Moreirense 0 - 1 Maritimo [10] - 1/4 0-1

BDNB

22:30 FT [10] Porto B 3 - 3 Academica Coim [18] - 1/2 2-1

RMNA

22:30 FT [1] CFR Cluj 4 - 1 Dinamo Bucuresti [15] - 1 3/4 1-1

TSA

22:30 FT [8] Grasshoppers 2 - 4 Servette [6] +0 1-2

TSA

22:30 FT 1 [5] St. Gallen 1 - 1 Sion [7] - 1 1-0

NPA

22:30 FT [11] Marumo Gallants FC 1 - 0 Stellenbosch FC [4] +0 1-0

HLA

22:45 FT [1] Ajax 3 - 2 RKC Waalwijk [10] - 3 3/4 2-0

HLA

22:45 FT [11] NEC Nijmegen 1 - 3 AZ Alkmaar [5] +1 1-1

LITA

22:55 FT [5] FK Riteriai 0 - 0 FK Panevezys [1] +1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-19] Valladolid II 0 - 2 UD Logrones [A1-7] +1/2 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-17] Zamora CF 0 - 2 Inter de Madrid [A1-10] - 1/4 0-2

NGA

22:59 FT 1 [3] Din. Moscow 0 - 2 Spartak Moscow [9] - 1/4 0-2

SVKA

22:59 FT [6] MSK Zilina 2 - 3 Slo. Bratislava [1] +3/4 1-1

TNKA

22:59 FT [7] Antalyaspor 1 - 0 Sivasspor [10] - 1/4 1-0

TNKA

22:59 FT 1 [2] Fenerbahce 1 - 1 Trabzonspor [1] - 1/4 0-1

TNKB

22:59 FT [6] Eyupspor 0 - 1 Umraniyespor [1] +0 0-1

AUTA

22:59 FT [10] Hartberg 0 - 1 Wattens [6] - 1/4 0-1

AUTA

22:59 FT 1 [8] SV Ried 2 - 2 Sturm Graz [2] +1/4 0-0

AUTA

22:59 FT [11] Admira 1 - 2 Austria Wien [4] +0 1-0

AUTA

22:59 FT [3] Wolfsberger AC 1 - 0 Lask [7] +1/4 0-0

AUTA

22:59 FT [5] Rapid Wien 3 - 0 Austria Klagenfurt [9] - 3/4 1-0

IRNA

22:59 FT [11] Sanat Naft 2 - 0 Persepolis [3] 1-0

PERA

22:59 FT [19] Academia Cantolao 3 - 2 Carlos A. Mannucci [15] +0 2-1

ALGA

22:59 FT 1 [7] ASO Chlef 0 - 1 ES Setif [10] +0 0-1

PHA

23:05 FT 1 [10] Lille 4 - 0 Clermont [17] 3 - 3/4 1-0

CROA

23:05 FT [9] Istra 1961 1 - 1 Hajduk Split [2] +1 0-1

ANHA

23:30 FT [1] Man City 4 - 1 Man Utd [6] 1 - 1 1/4 2-1

ITA3

23:30 FT [B-20] Grosseto 2 - 0 Imolese Calcio [B-17] +0 2-0

ITA3

23:30 FT [B-16] Viterbese Calcio 0 - 1 Luchese [B-8] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [C-8] Turris Neapolis 1 - 0 Fidelis Andria [C-17] - 1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [B-10] Montevarchi 1 - 1 Pistoiese [B-18] - 1/4 1-1

ITA3

23:30 FT [B-2] Reggiana 2 - 0 Pontedera [B-14] - 1 1-0

ITA3

23:30 FT 2 [B-7] Gubbio 3 - 0 Pesaro [B-12] - 1/4 2-0

ITA3

23:30 FT [B-3] Cesena 2 - 0 Teramo [B-15] - 3/4 1-0

ITA3

23:30 FT [B-5] Pescara 2 - 1 Siena [B-13] - 1/2 1-0

DUA

23:30 FT 1 [7] FC Koln 0 - 1 Hoffenheim [9] 4 +1/4 0-0

POLA

23:30 FT [1] Lech Poznan 0 - 1 Rakow Czestochowa [2] - 1/2 0-0

ICELC

23:30 FT [B-4] Thor Akureyri 1 - 2 Breidablik [B-2] +2 3/4 0-1

SLOA

23:30 FT [1] Maribor 1 - 2 NK Bravo [5] - 1 0-0

HUNA

23:45 FT [1] Ferencvaros 2 - 1 Kisvarda FC [2] - 1 0-1

ITA

00:00 FT 3 [4] Juventus 1 - 0 Spezia [16] 2 - 1 1/2 1-0

POLB

00:00 FT [6] Chrobry Glogow 1 - 0 Odra Opole [5] - 1/4 0-0

GREA

00:00 FT [12] Atromitos 0 - 2 Panathinaikos [5] +1/2 0-0

GREA

00:00 FT [11] Ionikos 1 - 2 Panetolikos [9] - 1/4 0-1

GREA

00:00 FT [7] OFI Creta 2 - 0 Apollon Smirnis [14] - 1 0-0

GREA

00:00 FT [13] Lamia FC 0 - 2 PAOK [2] +3/4 0-1

GREA

00:00 FT 1 [10] Volos NFC 0 - 0 Pas Giannina [6] +0 0-0

GREA

00:00 FT [3] AEK Athens 2 - 1 Asteras Tripolis [8] - 3/4 1-0

GREA

00:00 FT [4] Aris Salonica 2 - 1 Olympiakos [1] +0 0-1

ISRA

00:00 FT 1 [8] Ashdod 3 - 4 Maccabi P.Tikva [13] +0 1-1

MLTA

00:00 FT [12] Sliema Wanderers 0 - 0 Birkirkara [3] +3/4 0-0

CZEA

00:00 FT [1] Slavia Praha 2 - 0 Sparta Praha [3] - 1/2 1-0

DENA

00:00 FT [3] Silkeborg IF 0 - 1 Brondby [4] - 1/2 0-0

TBNB

00:15 FT [20] Amorebieta 1 - 2 Malaga [18] - 1/4 0-1

TBNB

00:15 FT [12] Leganes 2 - 0 Mirandes [15] - 1/2 2-0

TBNB

00:15 FT [9] Cartagena 4 - 1 Eibar [2] +0 1-1

TBNA

00:30 FT 1 5 [11] Celta Vigo 4 - 3 Mallorca [17] 4 - 1/2 2-1

BIA

00:30 FT [6] Charleroi 0 - 0 Standard Liege [14] - 1/2 0-0

SRBA

00:30 FT [10] FK Vojvodina 0 - 1 Backa Topola [7] - 1/4 0-0

BDNA

01:00 FT [13] Pacos Ferreira 2 - 4 Porto [1] +1 1/2 1-2

BDNB

01:00 FT 1 [5] Benfica B 1 - 2 Varzim [17] - 1/4 0-2

ISRA

01:15 FT [2] Hap. Beer Sheva 3 - 1 Hapoel Haifa [10] - 1 2-1

RMNA

01:30 FT [2] Steaua Bucuresti 1 - 0 Voluntari [4] - 3/4 0-0

BRARJ

01:30 FT [8] Boavista/RJ 4 - 1 Bangu/RJ [11] - 1/4 2-0

TBN3

02:00 FT [A2-14] Cornella 0 - 3 Andorra FC [A2-1] +0 0-2

HLA

02:00 FT [15] Fortuna Sittard 0 - 1 Zwolle [18] +0 0-0

BIB

02:00 FT [4] Waasland-Beveren 3 - 1