KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 05/03/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 05/03/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [20] Omiya Ardija 1 - 2 Roas. Kumamoto [8] - 1/4 1-0

AUSA

11:05 FT 1 [3] Western United 2 - 1 Newcastle Jets [9] - 1/2 1-0

AUSVPL

11:15 FT [5] Avondale Heights 0 - 1 St Albans Saints [9] - 1 3/4 0-1

NHATB

11:30 FT [3] Alb. Niigata (JPN) 1 - 1 Renofa Yamaguchi [14] - 3/4 0-0

HQB

11:30 FT [11] Ansan Greeners 0 - 1 Seoul E-Land [6] +1/4 0-0

NHATA

12:00 FT 1 [9] Kyoto Sanga 1 - 4 Jubilo Iwata [14] - 1/4 0-1

NHATB

12:00 FT [19] Tochigi SC 0 - 1 Okayama [4] +1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [15] V-Varen Nagasaki 1 - 2 Ventforet Kofu [7] - 1/4 1-1

HQA

12:00 FT [12] Seongnam Ilhwa Ch. 2 - 2 Suwon Bluewings [8] +1/4 0-0

HQ3

12:00 FT [3] Gyeongju KHNP 0 - 1 Mokpo City [12] 0-1

HQ3

12:00 FT [6] Gimhae City 1 - 2 Paju Citizen [5] 0-2

AUSSL

12:30 FT [7] White City W. 2 - 2 Campbelltown City [1] 0-2

HQ3

13:00 FT [14] Daejeon Korail 2 - 1 Ulsan Citizen [11] 0-0

HQ3

13:00 FT [16] Dangjin Citizen 2 - 1 Pocheon Citizen [13] 1-0

HQ3

13:00 FT [15] Cheonan City 1 - 1 Gangneung City [8] 1 0-0

AUSA

13:05 FT [5] Central Coast 2 - 1 Brisbane Roar [11] - 1/4 0-0

AUSSL

13:30 FT [2] Adelaide City 5 - 1 Cumberland Utd [11] 2-0

AUSVPL

13:30 FT [4] Port Melbourne 2 - 0 Green Gully SC [3] - 1/4 0-0

AUSNSW

14:00 FT [10] Sutherland Sharks 2 - 3 Marconi Stallions [6] 1-2

NHATB

14:00 FT [21] Ryukyu 1 - 2 Grulla Morioka [22] - 1/4 1-0

HQB

14:00 FT [10] Busan I'Park 1 - 1 Daejeon Hana Citizen [3] +1/4 0-0

HQA

14:30 FT [10] Gangwon 2 - 0 Daegu [9] +0 0-0

AUSNSW

14:45 FT [4] Sydney Olympic 0 - 1 Manly Utd [5] 0-1

KAZA

15:00 FT [7] Ordabasy 1 - 1 FK Maktaaral [13] - 1/4 1-1

IDNA

15:15 FT [12] Persik Kediri 2 - 2 Madura United FC [14] 1-1

IDNA

15:15 FT [10] TIRA-Persikabo 1 - 1 Persipura [11] 1-1

AUSVPL

15:30 FT [8] Altona City 0 - 1 Eastern Lions [14] - 1 0-1

AUSA

15:45 FT [10] WS Wanderers 2 - 0 Sydney FC [8] +1/4 1-0

KAZA

16:00 FT [1] Astana 0 - 0 Shakhter Kar. [8] 1 - 1 1/4 0-0

CZEU19

16:00 FT [4] Pardubice U19 3 - 1 Slavia Praha U19 [3] +1/2 0-0

VNB

16:00 FT [9] Thừa Thiên Huế 1 - 1 Khánh Hòa [6] 1-1

CZEB

16:15 FT [12] MFK Vyskov 4 - 1 Opava [3] +1/4 1-1

AUSSL

16:15 FT [8] Adelaide Utd U21 3 - 1 Adelaide Olympic [10] +1 1/2 0-0

CZEU19

16:30 FT [16] Opava U19 1 - 2 C. Budejovice U19 [7] 1-1

ARMA

17:00 FT [4] Alashkert 2 - 0 Van Yerevan [8] - 1 1-0

GEOA

17:00 FT [9] Sioni Bolnisi 0 - 2 FC Telavi [6] 0-0

KAZA

17:00 FT [4] Caspiy Aktau 1 - 0 FK Kyzylzhar [14] - 1/4 0-0

KAZA

17:00 FT [3] Atyrau 0 - 0 FK Aksu [9] - 1/4 0-0

CZEU19

17:00 FT [15] Meteor Praha U19 1 - 1 Brno U19 [8] 1-0

HQA

17:00 FT [4] Incheon Utd 0 - 1 Pohang Steelers [5] +1/4 0-1

VNB

17:00 FT [10] Cần Thơ 0 - 0 Bình Phước [5] 0-0

SINA

17:15 FT [2] Alb. Niigata (SIN) 6 - 0 Balestier Kh. [5] 1-0

TNKB

17:30 FT [17] Altinordu SK 1 - 0 Erzurum BB [5] +1/4 1-0

THAA

17:30 FT [13] Prachuap FC 1 - 0 Port FC [8] +0 1-0

BDNB

18:00 FT [15] Academico Viseu 0 - 4 CD Estrela [14] - 1/4 0-3

ICELC

18:00 FT [D-4] Fram Rey. 7 - 1 Hafnarfjordur [D-1] 5-1

KAZA

18:00 FT 1 [11] Turan (KAZ) 0 - 0 FK Taraz [2] - 1/4 0-0

LITA

18:00 FT [3] Hegelmann Litauen 2 - 1 Kauno Zalgiris [7] +0 0-0

THAA

18:00 FT [3] Bangkok Utd 1 - 1 BG Pathum United [2] +0 1-0

THAA

18:00 FT [10] Khonkaen Utd 0 - 1 Chiangrai Utd [6] +1/2 0-1

CZEU19

18:15 FT [1] Banik Ostrava U19 1 - 1 Sigma Olomouc U19 [9] 0-1

IDNA

18:15 FT [8] Barito Putera 1 - 2 Arema Indonesia [3] +3/4 0-2

POLB

18:40 FT [9] LKS Lodz 0 - 0 Korona Kielce [4] - 1/4 0-0

DENB

18:45 FT [6] Nykobing 0 - 1 Hvidovre IF [3] +1/4 0-1

DUC4BA

19:00 FT [2] Bayern Munich II 1 - 0 Schalding Hein. [19] - 1 3/4 0-0

DUC4DB

19:00 FT [12] Luckenwalde 5 - 3 C. Leipzig [11] +0 2-0

DUC4DB

19:00 FT [9] Tennis Borussia B. 3 - 3 Meuselwitz [13] - 1/4 2-2

BIHA

19:00 FT [11] Rudar Prijedor 1 - 2 Leotar Trebinje [9] 1-0

GEOA

19:00 FT [3] Samgurali Tskh. 3 - 1 Lokomotiv T [10] 0-1

ICELC

19:00 FT [B-3] IA Akranes 3 - 1 Fjolnir [B-6] - 1 1/4 2-1

ICELC

19:00 FT [C-4] Kordrengir 3 - 0 Vestri [C-6] - 3/4 1-0

THAA

19:00 FT [1] Buriram Utd 2 - 0 Ratchaburi [12] - 1 1/2 1-0

CZEU19

19:15 FT [2] Sparta Praha U19 0 - 1 MFk Karvina U19 [6] 0-0

VNA

19:15 FT [2] Viettel 2 - 0 Sài Gòn FC [11] 1 - 1 0-0

ANHA

19:30 FT 1 [9] Leicester City 1 - 0 Leeds Utd [17] 2 - 1/4 0-0

ANHB

19:30 FT [1] Fulham 2 - 0 Blackburn Rovers [8] - 1 2-0

ANHL2

19:30 FT [19] Harrogate Town 1 - 2 Hartlepool [17] - 1/4 1-1

DUB

19:30 FT [14] Sandhausen 3 - 1 Hannover 96 [11] +1/4 2-1

DUB

19:30 FT [5] St. Pauli 3 - 1 Karlsruher [12] - 3/4 3-0

DUB

19:30 FT [1] Schalke 04 3 - 4 Hansa Rostock [13] - 1/2 2-2

ESTA

19:30 FT [5] Kuressaare 1 - 2 Trans Narva [7] -

CZEU19

19:30 FT [12] Zlin U19 1 - 0 Mlada Boleslav U19 [10] 0-0

URUA

19:30 FT [15] Cerro Largo 1 - 1 CA River Plate (URU) [9] 1-0

FINLC

19:45 FT [C-1] Seinajoen JK 1 - 0 HIFK [A-2] - 1/2 1-0

FINLC

19:45 FT [C-2] KuPS 1 - 3 Inter Turku [A-4] - 1/2 1-2

TBNA

20:00 FT 1 [9] Osasuna 1 - 0 Villarreal [7] +1/4 0-0

ITB

20:00 FT [14] Como 0 - 2 SPAL 1907 [15] +0 0-1

ITB

20:00 FT [20] Pordenone 0 - 1 Pisa [4] +1/2 0-1

ITB

20:00 FT [11] Cittadella 1 - 2 Monza [3] +0 1-1

ITB

20:00 FT [12] Parma 1 - 1 Reggina [13] - 1 1-0

DUC3

20:00 FT [11] Freiburg II 1 - 0 Zwickau [10] - 1/4 1-0

DUC3

20:00 FT [1] Magdeburg 1 - 1 Hallescher [14] - 1 0-0

DUC3

20:00 FT [8] Wehen 0 - 1 Wurzburger [18] - 3/4 0-0

DUC3

20:00 FT [15] Duisburg 2 - 0 Vik.Koln [13] +0 0-0

DUC3

20:00 FT [6] Osnabruck 0 - 1 Kaiserslautern [3] - 1/4 0-0

DUC4BA

20:00 FT [17] Memmingen 0 - 2 Unterhaching [4] +0 0-0

DUC4BA

20:00 FT [6] Illertissen 1 - 0 FC Pipinsried [13] - 1 0-0

DUC4BA

20:00 FT 1 [14] Heimstetten 2 - 2 Schweinfurt [5] +1 0-1

DUC4BA

20:00 FT [11] Augsburg II 0 - 2 V. Aschaffenburg [9] - 1/4 0-0

DUC4BA

20:00 FT [8] VfB Eichstatt 2 - 0 Rosenheim [20] - 1 1/4 0-0

DUC4BA

20:00 FT [7] TSV Aubstadt 0 - 0 Greuther Furth II [18] - 1 1/4 0-0

DUC4BA

20:00 FT [3] Wacker Burghausen 3 - 2 TSV 1896 Rain [15] - 1 1/4 3-1

DUC4N

20:00 FT [18] Pirmasens 0 - 1 FSV Frankfurt [15] +1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [17] TSV Schott Mainz 0 - 3 Homburg [6] +1/2 0-1

DUC4N

20:00 FT [9] TSG Balingen 3 - 2 Sonnenhof [16] +1/4 0-1

DUC4N

20:00 FT [8] Hessen Kassel 0 - 0 SSV Ulm [2] +1/2 0-0

DUC4N

20:00 FT [14] Aalen 0 - 2 TSV Steinbach [4] +1/2 0-1

DUC4N

20:00 FT [7] Bahlinger 0 - 0 Stuttgart II [11] +1/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [6] Rodinghausen 0 - 1 Uerdingen [19] 0-1

DUC4T

20:00 FT [5] Fortuna Koln 1 - 1 Homberg [20] - 1 3/4 0-1

DUC4T

20:00 FT [18] Sportfreunde Lotte 1 - 1 FC Koln II [7] +1/4 0-1

DUC4T

20:00 FT [13] M.gladbach II 3 - 2 A.Aachen [12] +1/4 1-1

DUC4T

20:00 FT [10] Fort.Dusseldorf II 1 - 2 Bonner SC [16] - 1/2 0-1

DUC4T

20:00 FT [17] Wegberg-Beeck 1 - 0 Wiedenbruck [8] +3/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [15] SV Straelen 2 - 1 Schalke 04 II [9] +1/2 2-0

DUC4T

20:00 FT [11] RW Ahlen 0 - 0 Oberhausen [4] +1/4 0-0

ARMA

20:00 FT [3] Ararat Y 0 - 0 Urartu [6] +0 0-0

AZEA

20:00 FT [4] Zire IK 1 - 0 Sumqayit [7] - 1/2 0-0

BULA

20:00 FT [4] Cherno More 1 - 1 Pirin Blagoevgrad [11] - 1 0-0

MKDA

20:00 FT [10] Tikves Kavadarci 3 - 0 FK Skopje [9] 1-0

ISRA

20:00 FT [1] Maccabi Haifa 1 - 1 Hapoel Nof HaGalil [14] - 2 1-0

MLTA

20:00 FT [6] Gudja United 1 - 2 Gzira Utd [5] +1/2 0-2

MNEA

20:00 FT [1] Sutjeska 2 - 0 Iskra Danilo [4] 1-0

RMNA

20:00 FT [10] UTA Arad 2 - 1 Mioveni [12] - 3/4 1-1

TNKA

20:00 FT [19] Goztepe 2 - 3 Kasimpasa [12] - 1/4 1-1

TNKA

20:00 FT [17] Rizespor 1 - 2 Giresunspor [15] +0 1-1

TNKB

20:00 FT [9] Samsunspor 2 - 4 Menemen Bld [18] - 1 1/2 2-2

IDNA

20:00 FT [6] Borneo FC 2 - 0 Persela Lamon [17] - 3/4 1-0

MASL

20:00 FT [8] Petaling Jaya City 1 - 0 Melaka FA [9] +1/4 1-0

ITA3

20:30 FT 1 [C-15] Messina 0 - 1 Juve Stabia [C-9] +0 0-1

HUNA

20:30 FT [6] Paksi 4 - 0 Mezokovesdi SE [10] - 1/2 1-0

CZEB

20:30 FT [13] Pribram 2 - 1 Vik.Zizkov [16] +0 1-1

AUTB

20:30 FT [5] SKU Amstetten 2 - 2 Liefering [6] - 1/4 1-1

AUTB

20:30 FT [14] Austria Wien II 1 - 2 Dornbirn [16] - 3/4 0-1

ALGA

20:30 FT [11] MC Oran 0 - 1 O Medea [15] - 1 0-1

ALGA

20:30 FT [18] WA Tlemcen 0 - 2 MC Alger [5] +3/4 0-0

ALGA

20:30 FT [17] RC Relizane 1 - 1 US Biskra [10] - 1/4 1-1

ALGA

20:30 FT [12] HB Chelghoum Laid 1 - 1 RC Arbaa [13] - 3/4 0-0

NPA

20:30 FT [15] Baroka FC 1 - 0 TS Galaxy [14] - 1/4 1-0

NPA

20:30 FT [7] Orlando Pirates 1 - 2 Kaizer Chiefs [2] - 1/4 0-1

IDNA

20:45 FT [4] Persib Bandung 3 - 1 Persiraja Banda Aceh [18] - 2 2-1

UAEA

20:45 FT [6] Al Nasr (UAE) 4 - 0 Emirates Club [14] - 1 1/2 0-0

UAEA

20:45 FT [12] Al Dhafra 4 - 1 Khorfakkan [11] +0 2-1

ITA

21:00 FT 5 [12] Udinese 2 - 1 Sampdoria [15] 2 - 3/4 2-1

PHB

21:00 FT [9] Nimes 1 - 1 Paris FC [4] +0 1-1

BDNB

21:00 FT [6] Nacional Madeira 1 - 1 SC Covilha [16] - 3/4 0-0

POLA

21:00 FT [18] Nieciecza 1 - 0 Warta Poznan [11] +0 0-0

CROA

21:00 FT [1] Dinamo Zagreb 3 - 0 Sibenik [8] - 2 1-0

ICELC

21:00 FT 1 [A-6] Trottur Vogum 0 - 5 Vestmannaeyjar [A-3] 0-3

ICELC

21:00 FT [B-5] Knat. Vesturbaejar 0 - 5 Stjarnan [B-1] 0-4

MDVA

21:00 FT [1] Sheriff Tiraspol 2 - 0 Sfintul Gheorghe [4] 1-0

MNEA

21:00 FT [6] OFK Petrovac 1 - 1 Rudar [8] 1-0

SVKA

21:00 FT [2] Spartak Trnava 0 - 1 Sered [5] - 1 0-1

SVKA

21:00 FT [12] FK Pohronie 0 - 1 Zlate Moravce [11] +0 0-1

SVKA

21:00 FT [9] Zemplin Michalovce 1 - 0 Trencin [8] +0 1-0

SVKA

21:00 FT [10] Liptovsky Mikulas 2 - 1 Senica [7] - 1/2 0-0

SLOA

21:00 FT [8] CM Celje 0 - 0 NK Radomlje [6] - 1/2 0-0

CZEA

21:00 FT [15] Pardubice 3 - 3 C. Budejovice [10] +1/4 1-1

CZEA

21:00 FT [11] Zlin 1 - 2 Vik.Plzen [2] +1/2 1-1

CZEA

21:00 FT [8] Sigma Olomouc 0 - 0 Bohemians 1905 [13] - 3/4 0-0

KUWA

21:00 FT [2] Kazma 2 - 1 Al Nasr (KUW) [6] - 1/2 1-0

INDA

21:00 FT [11] East Bengal 0 - 1 Bengaluru [6] +1 0-1

BRARJ

21:00 FT [5] Nova Iguacu/RJ 1 - 0 Portuguesa/RJ [6] +0 0-0

DUA

21:30 FT 1 [4] Leipzig 1 - 1 Freiburg [6] - 1 0-1

DUA

21:30 FT 2 [13] Bochum 2 - 1 Greuther Furth [18] 4 - 3/4 1-0

DUA

21:30 FT 2 [16] Hertha Berlin 1 - 4 Ein.Frankfurt [11] 2 +1/4 0-1

DUA

21:30 FT 1 [1] Bayern Munich 1 - 1 B.Leverkusen [3] 2 - 1 3/4 1-1

DUA

21:30 FT [12] Wolfsburg 1 - 0 Union Berlin [5] 1 - 1/4 1-0

WALA

21:30 FT 1 [10] Barry Town 0 - 1 Haverfordwest [11] - 1/4 0-0

ANHA

22:00 FT 1 [14] Aston Villa 4 - 0 Southampton [15] 1 - 1/4 2-0

ANHA

22:00 FT 2 [18] Burnley 0 - 4 Chelsea [3] +1 0-0

ANHA

22:00 FT 1 [12] Newcastle 2 - 1 Brighton [10] 1 +0 2-0

ANHA

22:00 FT 2 [20] Norwich 1 - 3 Brentford [11] 5 +1/4 0-1

ANHA

22:00 FT [8] Wolves 0 - 2 Crystal Palace [13] 3 - 1/4 0-2

ANHB

22:00 FT [15] Swansea City 3 - 1 Coventry [12] +0 2-0

ANHB

22:00 FT [18] Bristol City 1 - 2 Birmingham [21] - 1/2 0-2

ANHB

22:00 FT [17] Derby County 2 - 0 Barnsley [24] - 1/2 1-0

ANHB

22:00 FT [20] Hull City 0 - 2 West Brom [10] +1/2 0-1

ANHB

22:00 FT [7] Middlesbrough 2 - 1 Luton Town [6] - 3/4 1-0

ANHB

22:00 FT [13] Preston North End 2 - 1 Bournemouth [2] +1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [11] QPR 1 - 2 Cardiff City [19] - 1/4 1-0

ANHB

22:00 FT [22] Reading 0 - 1 Millwall [9] +0 0-1

ANHB

22:00 FT [14] Stoke City 0 - 1 Blackpool [16] - 1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [2] Rotherham Utd 1 - 2 Milton Keynes Dons [3] - 1/2 1-0

ANHL1

22:00 FT [17] Lincoln 3 - 1 Sheffield Wed. [4] +1/2 1-1

ANHL1

22:00 FT [20] Fleetwood Town 0 - 2 Ipswich [11] +1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [14] Cambridge Utd 0 - 0 Shrewsbury [18] +0 0-0

ANHL1

22:00 FT [24] Crewe Alexandra 1 - 3 Wycombe [6] +1/2 0-1

ANHL1

22:00 FT [13] Charlton Athletic 0 - 0 Sunderland [5] +1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [15] Cheltenham 4 - 0 Doncaster Rovers [22] - 1 2-0

ANHL1

22:00 FT 1 [21] Gillingham 0 - 3 Bolton [9] +1/4 0-1

ANHL1

22:00 FT [8] Oxford Utd 4 - 1 Burton Albion [16] - 3/4 4-1

ANHL1

22:00 FT [7] Plymouth Argyle 2 - 0 Morecambe [19] - 3/4 2-0

ANHL1

22:00 FT 1 [10] Portsmouth 4 - 0 Accrington [12] - 1/2 2-0

ANHL1

22:00 FT [1] Wigan 1 - 0 Wimbledon [23] - 1 1-0

ANHL2

22:00 FT [10] Salford City 1 - 1 Forest Green [1] +1/4 1-0

ANHL2

22:00 FT [11] Newport 1 - 0 Bristol Rovers [3] - 1/4 1-0

ANHL2

22:00 FT [22] Barrow 1 - 1 Walsall [16] +0 1-0

ANHL2

22:00 FT [12] Crawley Town 0 - 0 Scunthorpe Utd [24] - 3/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [8] Sutton Utd 3 - 0 Rochdale [18] - 1/4 2-0

ANHL2

22:00 FT [14] Bradford City 1 - 2 Swindon [6] +0 1-1

ANHL2

22:00 FT [15] Colchester Utd 1 - 0 Port Vale [5] +1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [13] Leyton Orient 2 - 2 Stevenage [21] - 1/4 1-2

ANHL2

22:00 FT [4] Northampton 3 - 2 Tranmere Rovers [9] - 1/2 2-0

ANHL2

22:00 FT [23] Oldham 1 - 2 Carlisle [20] - 1/4 1-0

TBNB

22:00 FT [21] Fuenlabrada 1 - 2 Burgos CF [12] - 1/2 0-1

TBNB

22:00 FT [11] Huesca 0 - 0 Las Palmas [7] - 1/2 0-0

SCOA

22:00 FT [9] Ross County 1 - 0 St. Mirren [7] - 1/4 0-0

SCOA

22:00 FT [6] Dundee Utd 2 - 2 Hearts [3] +3/4 0-1

SCOA

22:00 FT [8] Hibernian 0 - 0 St. Johnstone [11] - 1/2 0-0

SCOA

22:00 FT [5] Motherwell 1 - 1 Dundee [12] - 1/2 1-1

SCOA

22:00 FT [2] Rangers 1 - 0 Aberdeen [10] - 1 1/2 0-0

SCOB

22:00 FT [2] Arbroath 1 - 0 Dunfermline [9] - 1/4 1-0

SCOB

22:00 FT [5] Raith Rovers 0 - 4 Ayr Utd [8] - 1/2 0-3

SCOB

22:00 FT [10] Queen of South 3 - 0 Greenock Morton [7] +1/2 2-0

SCOB

22:00 FT [1] Kilmarnock 2 - 0 Hamilton [6] - 1/2 1-0

SCO2

22:00 FT [1] Cove Rangers 5 - 2 Peterhead [7] - 1 3-1

SCO2

22:00 FT [8] Clyde 1 - 1 Falkirk [6] +1/2 0-1

SCO2

22:00 FT [5] Alloa Athletic 0 - 2 Airdrieonians [2] +1/4 0-1

SCO2

22:00 FT 1 [3] Montrose 0 - 0 East Fife [10] - 1 0-0

NIRC

22:00 FT [4] Glentoran 1 - 0 Newry City [8] - 1 1/2 1-0

NIRC

22:00 FT [6] Ballymena Utd 3 - 3 Larne [2] +1/2 2-3

NIRC

22:00 FT [7] Crusaders Belfast 4 - 2 Dungannon Swi. [5] - 1 1/2 1-1

ESTA

22:00 FT [9] Vaprus Parnu 0 - 8 Levadia T. [2] -

MLTA

22:00 FT [1] Hibernians Paola 1 - 0 Balzan [10] - 1/2 0-0

CYPA

22:00 FT [3] Apoel FC 1 - 1 Aris Limassol [6] - 1 1-0

CHIA

22:00 FT 1 [13] Coquimbo Unido 3 - 2 Antofagasta [15] - 1/4 3-0

NPA

22:00 FT [4] Cape Town City 2 - 1 Sekhukhune Utd [10] - 1/2 2-1

TBNA

22:15 FT 6 [13] Espanyol 2 - 0 Getafe [14] 5 - 1/4 2-0

ITB

22:15 FT [2] Cremonese 2 - 1 Brescia [5] - 1/4 1-1

SCO2

22:15 FT [9] Dumbarton 0 - 3 Queen's Park [4] +1/2 0-2

AZEA

22:15 FT [2] Neftchi Baku 2 - 0 Səbail FK [8] - 1 1/2 0-0

BIA

22:15 FT [10] Cercle Brugge 2 - 2 Genk [8] +1/4 1-0

BDNA

22:30 FT [11] Boavista 1 - 1 Braga [4] +1/4 0-1

HLA

22:30 FT [17] Willem II 0 - 0 Heerenveen [8] +0 0-0

BULA

22:30 FT [3] Botev Plovdiv 2 - 1 Lok. Plovdiv [7] - 1/4 0-0

ISRA

22:30 FT [4] Maccabi Netanya 3 - 1 HIK Shmona [5] - 3/4 0-0

NPA

22:30 FT [8] SuperSport Utd 2 - 0 Amazulu [6] - 1/4 1-0

KSAA

22:40 FT [12] Al Faisaly (KSA) 1 - 0 Hazm [16] - 3/4 1-0

KSAA

22:45 FT [9] Al Raed 1 - 0 Al Feiha [6] - 1/4 1-0

TBN3

22:59 FT [A1-18] Tudelano 1 - 2 Badajoz [A1-7] +1/4 1-1

TBN3

22:59 FT [A1-20] Extremadura UD 0 - 2 Celta Vigo II [A1-3] -

TBN3

22:59 FT [A2-7] Villarreal B