KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 04/03/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 04/03/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

13:05 FT [4] Melb. Victory Nữ 0 - 0 Canberra Utd Nữ [7] - 1/2 0-0

AUSW

13:05 FT [10] Wellington Phoenix Nữ 1 - 3 Perth Glory Nữ [5] +1 0-1

AUSVPL

15:30 FT [13] Dandenong City 2 - 1 Hume City [12] +3/4 2-1

AUSVPL

15:30 FT [1] South Melbourne 2 - 0 Melb. Knights [9] - 1 1-0

AUSA

15:45 FT [2] Melb. Victory 3 - 1 Macarthur FC [7] - 3/4 2-0

AUSW

15:45 FT [8] Newcastle Jets Nữ 1 - 5 Brisbane Roar Nữ [6] +3/4 0-2

VNB

16:00 FT [8] Phú Thọ 1 - 1 Đăk Lăk [11] 1-0

AUSVPL

16:30 FT [6] Bentleigh Greens 1 - 0 Heidelberg Utd [8] - 1 0-0

AUSVPL

16:30 FT [2] Oakleigh Cannons 2 - 1 Dandenong Th. [7] 1 - 1/4 2-1

AUSSL

16:45 FT [12] West Torrens 2 - 3 SA Panthers [7] +3/4 0-3

CZEU19

17:00 FT [14] Pribram U19 1 - 0 Vik. Plzen U19 [6] +1/2 1-0

AUSSL

17:00 FT [3] Adelaide Comets 2 - 0 Sturt Lions [5] 1 - 1 2-0

HQ3

17:00 FT [10] Cheongju FC 0 - 2 Busan Transp. [6] +0 0-0

GEOA

18:00 FT [7] Gagra Tbilisi 1 - 0 Saburtalo [5] 1-0

CZEU19

18:30 FT [11] Hradec Kralove U19 3 - 0 Slovacko U19 [13] - 1 1-0

MASL

18:30 FT [2] Sabah FA 0 - 1 Negeri Sembilan [3] - 1/2 0-0

THAA

18:30 FT [16] Chiangmai United 1 - 1 Chonburi [7] +1/2 1-0

SINA

18:45 FT [7] Geylang Intl 1 - 0 Lion City Sailors [1] 1 1-0

MASL

19:15 FT [10] Sarawak 0 - 1 Kedah FA [4] +3/4 0-1

ISRB

20:00 FT 1 [9] Hapoel Acre 1 - 1 HR Letzion [13] - 1/4 1-0

ISRB

20:00 FT [15] Hapoel Raanana 1 - 2 Hapoel Afula [8] - 1/4 0-0

ISRB

20:00 FT [2] Sektzia Nes Tziona 1 - 1 AS Ashdod [4] - 1/4 1-0

ISRB

20:00 FT [3] Kafr Qasim 1 - 1 Hapoel R. Gan [10] - 1/2 0-0

ISRB

20:00 FT [12] Hapoel Umm Al Fahm 1 - 1 Hapoel Kfar Saba [6] - 1/4 0-0

MASL

20:00 FT [1] Darul Takzim 1 - 0 Penang FA [12] - 2 1/4 0-0

KSAA

20:15 FT [7] Abha 1 - 0 Al Tai [9] - 1/4 1-0

UZBA

20:30 FT [9] Metallurg Bekabad 1 - 0 FK AGMK [3] 1-0

UZBA

20:30 FT [6] Qyzylqum 2 - 0 Lok. Tashkent [7] +1/4 0-0

MASL

20:40 FT 1 [5] Kuala Lumpur FA 3 - 3 Selangor FA [6] +0 2-2

UAEA

20:45 FT [5] Al Shabab (UAE) 1 - 3 Al Wahda(UAE) [3] +1/4 1-1

UAEA

20:45 FT [1] Al Ain 1 - 1 Al Oruba (UAE) [13] - 2 1/4 0-1

KUWA

21:00 FT [7] Fahaheel 2 - 2 Al Shabab (KUW) [10] +0 2-2

INDA

21:00 FT [3] Jamshedpur 5 - 1 Odisha [7] - 1 1/4 2-1

GEOA

21:30 FT [8] Torpedo Kut. 1 - 0 Dila Gori [4] 1-0

BULA

22:30 FT [14] Tsarsko Selo 0 - 2 CSKA 1948 Sofia [9] +3/4 0-0

EGYA

22:30 FT [14] Arab Contractors 0 - 2 Pyramids FC [2] +3/4 0-1

KSAA

22:45 FT 2 [13] Al Taawon (KSA) 1 - 1 Al Fateh [8] - 1/2 1-1

SVKA

22:59 FT [3] Ruzomberok 4 - 1 Dunajska Stred [4] - 1/4 1-0

CZEB

22:59 FT [1] Brno 4 - 1 SK Prostejov [11] - 1 1/4 2-0

UAEA

23:15 FT [4] Al Jazira 1 - 0 Al Sharjah [2] +0 1-0

GEOA

23:30 FT [1] Dinamo Batumi 3 - 0 Dinamo Tbilisi [2] - 1/4 2-0

KUWA

23:30 FT 1 [5] Al Qadsia 0 - 3 Al Kuwait [1] +1/2 0-1

POLA

00:00 FT [14] Stal Mielec 1 - 1 Jagiellonia [12] +0 0-0

POLB

00:00 FT [16] Stomil Olsztyn 0 - 2 Widzew Lodz [2] +1/2 0-1

BIHA

00:00 FT [1] Zrinjski 4 - 1 Radnik Bijeljina [12] - 1 3/4 4-0

CROA

00:00 FT [5] Lok. Zagreb 0 - 0 NK Osijek [3] +1/2 0-0

CZEB

00:00 FT [15] Usti & Labem 2 - 2 SK Lisen [4] +1/4 0-1

CYPA

00:00 FT [10] Doxa Katokopia 1 - 1 Olympiakos Nic. [9] +0 0-0

TNKA

00:00 FT [20] Malatyaspor 1 - 0 Adana Demirspor [9] +3/4 0-0

TNKB

00:00 FT [16] Kocaelispor 1 - 0 Keciorengucu [12] - 1/4 0-0

DENA

00:00 FT [2] Midtjylland 3 - 1 Viborg [6] - 1/2 3-1

AUTB

00:10 FT [9] Wacker Innsbruck 1 - 2 Vorwarts Steyr [10] - 3/4 0-1

DUB

00:30 FT 2 [9] Holstein Kiel 3 - 4 Paderborn 07 [7] 2 - 1/4 1-1

DUB

00:30 FT 3 [4] Darmstadt 3 - 2 Heidenheim [6] 1 - 1/2 0-1

LITA

00:30 FT [2] Zalgiris 6 - 0 FK Jonava [10] - 3 1/4 3-0

AUTB

00:30 FT 1 [13] Horn 0 - 1 St.Polten [8] +3/4 0-0

AUTB

00:30 FT [15] LASK Juniors 0 - 4 Grazer AK [7] +1/4 0-3

AUTB

00:30 FT [12] Kapfenberg 1 - 2 Rapid Wien II [11] +1/4 0-1

DENB

00:30 FT [11] Fremad Amager 0 - 3 Lyngby [2] +1 0-0

DENB

00:30 FT 1 [9] Hobro I.K. 1 - 0 HB Koge [7] +0 0-0

KSAA

00:45 FT 1 [11] Al Ettifaq 1 - 0 Al Ahli (KSA) [10] +0 1-0

DUC3

01:00 FT [4] Munchen 1860 2 - 0 Verl [16] - 1/2 2-0

DUC4BA

01:00 FT 1 [16] Eltersdorf 0 - 3 SpVgg Bayreuth [1] +1 0-0

DUC4DB

01:00 FT [2] CZ Jena 1 - 0 Babelsberg [8] - 3/4 0-0

DUC4DB

01:00 FT [18] Auerbach 9 - 1 Tasmania Berlin [19] - 1/2 3-0

DUC4DB

01:00 FT [1] Berliner FC Dynamo 1 - 0 Hertha Berlin II [10] - 3/4 1-0

DUC4N

01:00 FT [5] Mainz II 0 - 2 Elversberg [1] +1/4 0-2

PH3

01:00 FT [2] Annecy FC 2 - 4 Stade Briochin [7] - 1/2 1-1

PH3

01:00 FT [16] Chambly 2 - 2 SO Cholet [13] - 1/4 1-1

PH3

01:00 FT [11] Red Star 93 5 - 2 FC Bastia-Borgo [15] - 3/4 1-2

PH3

01:00 FT [8] Sedan 0 - 2 Chateauroux [5] +1/4 0-0

DENB

01:00 FT [1] Helsingor 1 - 0 AC Horsens [4] - 1/4 1-0

RMNA

01:30 FT [9] Sepsi OSK 2 - 1 FC U Craiova 1948 [13] - 3/4 2-1

TSB

01:30 FT [7] Stade L. Ouchy 3 - 1 Winterthur [1] - 1/4 2-0

TSB

01:30 FT [6] Neuchatel Xamax 2 - 4 Vaduz [4] +0 0-3

TSB

01:30 FT [8] Yverdon 2 - 2 Wil 1900 [9] - 1/2 0-1

ANHU23

02:00 FT [1-3] Arsenal U23 2 - 1 Tottenham U23 [1-7] - 1/4 2-1

HLB

02:00 FT [6] SBV Excelsior 4 - 0 Den Bosch [11] - 1 1/4 1-0

HLB

02:00 FT [9] De Graafschap 0 - 0 AZ Alkmaar U21 [13] - 1 1/2 0-0

HLB

02:00 FT [19] Telstar 2 - 2 TOP Oss [15] - 1/4 1-1

HLB

02:00 FT 1 [10] VVV Venlo 0 - 0 Volendam [2] +1/4 0-0

HLB

02:00 FT [16] MVV Maastricht 1 - 2 NAC Breda [8] +1 1/4 0-1

HLB

02:00 FT [20] Helmond Sport 1 - 2 Eindhoven [3] +3/4 0-1

HLB

02:00 FT [5] Roda JC 4 - 0 Dordrecht 90 [17] - 1 3/4 2-0

BIB

02:00 FT [3] Deinze 1 - 2 Westerlo [1] +1/4 0-1

HUNA

02:00 FT 1 [12] Gyirmot SE 1 - 1 MTK Budapest [11] +0 1-0

ICELC

02:00 FT [A-1] Vikingur Rey. 3 - 0 Grotta [A-5] - 3 1-0

LUXA

02:00 FT [10] Etzella Ettelbruc 4 - 0 RM Hamm Benfica [16] 2-0

DENA

02:00 FT [1] Kobenhavn 3 - 0 Randers [7] - 3/4 1-0

TSB

02:15 FT [3] Aarau 3 - 4 Schaffhausen [2] - 3/4 1-2

DUA

02:30 FT 3 [17] A.Bielefeld 0 - 1 Augsburg [14] 5 +0 0-0

POLA

02:30 FT [3] Pogon Szczecin 4 - 0 Radomiak Radom [6] - 1/2 1-0

ANHB

02:45 FT [3] Huddersfield 3 - 0 Peterborough Utd [23] 1 - 1 2-0

ANHB

02:45 FT 4 [5] Sheffield Utd 1 - 1 Nottingham Forest [4] 1 - 1/2 0-0

ANHL2

02:45 FT [7] Mansfield 2 - 1 Exeter City [2] - 1/4 1-0

ITA

02:45 FT 2 [2] Inter Milan 5 - 0 Salernitana [17] 1 - 2 1/2 2-0

SCOB

02:45 FT [4] Partick Thistle 1 - 0 Inverness C.T. [3] - 1/4 0-0

NIRA

02:45 FT [10] Carrick Rangers 1 - 2 Linfield [1] +1 1/4 0-2

NIRC

02:45 FT [3] Cliftonville 2 - 1 Coleraine [1] 0-1

BIA

02:45 FT [9] Sint Truiden 1 - 1 KV Mechelen [7] - 1/4 0-1

IREA

02:45 FT [8] Drogheda Utd 4 - 2 UC Dublin [10] - 1/2 3-0

IREA

02:45 FT [6] Shelbourne 0 - 1 Derry City [2] +1/2 0-0

IREA

02:45 FT [4] St. Patrick's 1 - 0 Shamrock Rovers [1] +1/2 0-0

IREB

02:45 FT [8] Cobh Ramblers 0 - 0 Treaty United [5] +1/4 0-0

IREB

02:45 FT [6] Wexford Youths 2 - 1 Athlone [9] 1 - 1/2 1-0

IREB

02:45 FT [1] Galway 2 - 2 Waterford Utd [3] 1 +1/2 0-2

WALA

02:45 FT [3] Newtown AFC 0 - 2 Bala Town [6] +0 0-1

WALA

02:45 FT [4] Flint Town Utd 1 - 2 The New Saints [1] +1 1/4 0-0

WALA

02:45 FT [12] Cefn Druids AFC 3 - 3 Aberystwyth [9] +1 1/4 1-1

TBNA

03:00 FT 3 [20] Alaves 0 - 0 Sevilla [4] 1 +1/2 0-0

TBNB

03:00 FT [13] Zaragoza 2 - 0 Almeria [1] +0 1-0

TBN3

03:00 FT [A1-12] Rayo Majada. 1 - 0 Cultural Leonesa [A1-11] - 1/4 1-0

PHA

03:00 FT 1 [16] Lorient 1 - 4 Lyon [8] +3/4 0-2

IREA

03:00 FT [9] Finn Harps 1 - 1 Bohemians [7] 1 +1/4 0-0

BDNA

03:15 FT [5] Gil Vicente 0 - 0 Estoril [9] - 1/2 0-0

ARGB

03:30 FT 1 [3] Brown de Adrogue 1 - 0 Deportivo Moron [24] 1 +0 0-0

PERA

03:30 FT [14] UTC Cajamarca 3 - 1 Melgar [1] +1/4 0-0

POLB

03:40 FT [15] Zaglebie Sosno 0 - 1 Katowice [8] +0 0-0

CHIA

04:00 FT [7] Palestino 0 - 0 U. La Calera [13] - 3/4 0-0

VENA

04:00 FT [9] Aragua 1 - 0 Hermanos Colmenares [6] - 1/4 0-0

PARA

05:00 FT [11] General Caballero 1 - 2 Nacional [7] +0 0-1

ARGLC

05:15 FT [A-9] Union Santa Fe 1 - 0 CA Platense [A-13] - 1/2 0-0

URUA

06:00 FT [3] Dep. Maldonado 1 - 0 Liverpool P. (URU) [1] +1/4 0-0

VENA

06:15 FT [3] Zamora Barinas 2 - 0 Estu.Merida [11] 1 - 1/2 1-0

CHIA

06:30 FT [2] Nublense 3 - 1 La Serena [16] - 3/4 2-0

ARGB

07:00 FT [36] Tristan Suarez 3 - 3 Alvarado MDP [20] - 1/4 1-0

ECUA

07:00 FT [5] Emelec 2 - 2 Guayaquil City [10] - 1 1/4 2-1

PERA

07:00 FT 1 [6] Cienciano 3 - 1 Ayacucho FC [16] 0-0

ARGB

07:10 FT [2] San Martin Tucuman 2 - 0 Estudiantes Rio Cuarto [12] - 3/4 2-0

ARGLC

07:30 FT 1 [B-5] Barracas Central 2 - 1 Aldosivi [B-4] +1/4 0-1

ARGLC

07:30 FT [A-5] Gimnasia LP 2 - 2 Argentinos Jun. [A-4] +0 1-1

COLA

07:40 FT [11] Once Caldas 0 - 0 Pereira [14] - 3/4 0-0

MEXA

08:00 FT [9] Necaxa 0 - 1 Toluca [15] - 1/2 0-1

MEXA

10:00 FT [18] Juarez 0 - 1 Club Leon [13] +1/4 0-0

Kết quả bóng đá ngày 04/03/2022

Kết quả bóng đá ngày 04/03/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 04/03/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 04/03/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22