KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 09/03/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 09/03/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQFA

12:00 FT [17] Daejeon Korail 0 - 0 Cheonan City [10] 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-5

HQFA

12:00 FT [18] Changwon City 1 - 1 Seoul E-Land [24] +1/2 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 4-3

HQFA

12:00 FT [21] Anyang 1 - 0 Siheung Citizen [19] - 1 0-0

HQFA

12:00 FT 1 [1] Paju Citizen 1 - 1 Gimcheon Sangmu [11] +3/4 1-0

TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 1-3

HQFA

12:00 FT [36] Chuncheon FC 1 - 1 Bucheon 1995 [2] 1 +1 0-1

TS 90': 1-1; Pen: 4-5

HQFA

12:00 FT [29] Yangpyeong 0 - 0 GimPo Citizen [4] +3/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-4

HQFA

12:00 FT [20] Ansan Greeners 1 - 2 Pyeongchang FC [49] - 1 1/4 1-1

HQFA

12:00 FT [3] Gwangju 1 - 0 Pocheon Citizen [43] - 1 0-0

HQFA

12:00 FT [1] Daejeon Hana Citizen 0 - 0 Hwaseong FC [16] - 3/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-4

HQFA

12:00 FT [9] Busan I'Park 6 - 3 Cheongju FC [56] - 3/4 2-3

HQFA

12:00 FT [2] Ulsan Citizen 3 - 0 Mokpo City [19] +0 -

HQFA

12:00 FT [8] Dangjin Citizen 0 - 3 Chungnam Asan [7] 0-2

HQFA

12:00 FT [5] Gyeongnam 2 - 0 Seoul Jungnang [57] 1 1-0

HQFA

12:00 FT [26] Gyeongju KHNP 1 - 0 TNT Fitogether [50] 0-0

HQFA

12:00 FT [22] Gimhae City 1 - 1 Seoul Nowon Utd [28] 0-1

TS 90': 1-1;' HP: 2-0

HQFA

12:00 FT [54] Busan Transp. 2 - 1 FC Namdong [40] 0-1

AUSA

13:05 FT [1] Central Coast 1 - 1 Melb. Victory [3] +0 0-1

AUSA

15:05 FT [6] Melbourne City 3 - 1 Macarthur FC [5] - 1 1/4 2-1

IDNA

15:15 FT Persela Lamon 2 - 3 Persikabo 1973 [18] +1/4 0-1

AUSA

15:45 FT [2] Wellington Phoenix 3 - 2 Newcastle Jets [10] +0 2-1

NHATB

17:00 FT [11] Oita Trinita 1 - 1 Mito Hollyhock [14] - 1/2 1-1

THAA

18:00 FT [1] Buriram Utd 2 - 1 Chonburi [15] - 1 3/4 1-0

IDNA

18:15 FT [4] Madura United FC 3 - 3 Barito Putera [10] - 1/2 0-1

MASL

18:30 FT [3] Sabah FA 3 - 1 Petaling Jaya City - 3/4 2-1

THAA

18:30 FT Samut Prakan City 0 - 3 BG Pathum United [4] +1/4 0-1

SLOA

19:00 FT [4] NK Bravo 0 - 1 Tabor Sezana - 1/4 0-1

CZEB

19:00 FT [10] Sparta Praha B 0 - 3 Varnsdorf [12] - 3/4 0-1

MASL

19:15 FT [1] Darul Takzim 6 - 0 Sarawak 1 - 2 1/4 2-0

KSB

19:30 FT 1 [11] Al Ain (KSA) 0 - 0 Al Dir'iya - 1/4 0-0

THAA

19:30 FT [3] Port FC 0 - 0 Chiangrai Utd [12] +0 0-0

KSB

19:40 FT 1 [5] Al Adalah 1 - 2 Al Nahda (KSA) - 1 1-1

MKDA

20:00 FT [12] Bregalnica Stip 2 - 1 Pelister - 1 1/4 1-0

MKDA

20:00 FT [7] Rabotnicki 2 - 1 Shkendija [2] +3/4 1-1

MKDA

20:00 FT [5] Academy Pandev 5 - 0 Borec Veles - 1 1/2 3-0

MKDA

20:00 FT [1] FC Struga 1 - 3 Makedonija [11] - 1/4 0-3

MKDA

20:00 FT Renova 0 - 0 Shkupi [3] +1/2 0-0

MNEA

20:00 FT [5] FK Jerezo 4 - 0 FK Podgorica +0 2-0

MNEA

20:00 FT [10] Rudar 0 - 0 Mornar Bar [3] - 1/4 0-0

MASL

20:00 FT [6] Kedah FA 3 - 2 Kuala Lumpur FA [10] - 1/2 1-1

EGYA

20:00 FT Ghazl Al Mahalla 0 - 0 Future FC [9] +1/4 0-0

ITA3

20:30 FT Vibonese 1 - 0 Taranto [C-3] +0 0-0

BLRC

20:30 FT [6] Bate Borisov 1 - 1 Torpedo Zhodino [5] - 1/2 0-1

IDNA

20:30 FT [15] Arema Indonesia 1 - 2 Persib Bandung [2] +1/4 0-0

UZBA

20:30 FT Kokand-1912 1 - 0 Olympic FK [11] - 3/4 0-0

UZBA

20:30 FT [3] Nasaf Qarshi 1 - 1 Metallurg Bekabad [13] 0-0

ALGA

20:30 FT 1 RC Relizane 1 - 2 JS Saoura [8] +1/2 1-0

GHU19

21:00 FT [13] Serbia U19 3 - 0 Croatia U19 [29] 1-0

ARMA

21:00 FT [4] Urartu 0 - 0 Alashkert [5] +1/4 0-0

SLOA

21:00 FT [1] NK Celje 2 - 1 Domzale [6] - 1/4 1-0

KUWA

21:00 FT [8] Al Shabab (KUW) 0 - 1 Kazma [7] +3/4 0-1

ESTC

22:00 FT [7] TJK Legion 0 - 2 Paide Linname. [1] +2 1/2 0-0

MNEA

22:00 FT 1 [2] Buducnost 2 - 1 Zeta 0-0

CYPC

22:00 FT [9] Ethnikos Achnas 1 - 0 EN Paralimni [26] - 1 0-0

GEOA

22:30 FT [5] Dinamo Tbilisi 1 - 0 Sioni Bolnisi 0-0

CZEA

22:30 FT [7] Slovan Liberec 4 - 1 Pardubice [13] - 3/4 3-1

EGYA

22:30 FT [10] Tala'ea Al Jaish 1 - 0 Al Masry [2] +0 1-0

MNEA

22:45 FT [1] Decic Tuzi 0 - 2 Sutjeska [4] +1/4 0-1

MNEA

22:59 FT Iskra Danilo 2 - 0 OFK Petrovac [6] - 1/4 1-0

KSB

23:05 FT 1 [14] Jeddah Club 1 - 2 Najran +0 1-1

SLOA

23:30 FT [9] NK Radomlje 0 - 1 Koper [5] +1/2 0-1

KUWA

23:30 FT [4] Al Nasr (KUW) 0 - 4 Yarmouk (KUW) 0-1

DUC4T

00:00 FT [15] Lippstadt 0 - 0 Wegberg-Beeck [17] - 3/4 0-0

POLB

00:00 FT LKS Lodz 2 - 0 Puszcza Nie. - 1 0-0

CROC

00:00 FT [1] HNK Rijeka 2 - 2 NK Osijek [9] +0 1-1

TS 90': 2-2; HP: 1-0

GEOA

00:00 FT Lokomotiv T 0 - 2 Gagra Tbilisi [7] - 1/4 0-2

CYPC

00:00 FT [12] Apoel FC 2 - 1 Anorthosis [3] - 1/4 1-1

CZEA

00:30 FT [12] Jablonec 1 - 1 Sparta Praha [1] +1/2 0-0

C2

00:45 FT 1 [C-3] Real Betis 1 - 2 Ein.Frankfurt 2 - 1/2 1-2

C2

00:45 FT 2 Porto 0 - 1 Lyon 1 - 1/4 0-0

ITC2

00:50 FT [2] Padova 0 - 0 Alto Adige [24] - 1/4 0-0

TBN3

01:00 FT Racing Santander 4 - 0 Cultural Leonesa [A1-6] - 3/4 2-0

DUC4BA

01:00 FT [16] Buchbach 0 - 2 Greuther Furth II [8] - 1/4 0-2

DUC4DB

01:00 FT [7] CZ Jena 2 - 0 Meuselwitz [11] - 1 1-0

DUC4DB

01:00 FT Auerbach 2 - 2 VSG Altglienicke [6] +3/4 1-1

DUC4DB

01:00 FT Berliner FC Dynamo 1 - 0 Babelsberg [5] - 1 1/4 1-0

DUC4T

01:00 FT [3] Wuppertaler 2 - 1 SV Straelen - 1 1/4 1-0

ESTC

01:00 FT [5] Flora Tallinn 2 - 0 Levadia T. [4] -

ICELC

02:00 FT 1 [D-4] Afturelding 0 - 5 Leiknir Rey. [D-5] +1 3/4 0-1

ANHFLT

02:45 FT Hartlepool 2 - 2 Rotherham Utd +1/2 1-0

TS 90': 2-2; Pen: 4-5

SCOA

02:45 FT [9] Dundee 0 - 1 St. Mirren [6] +0 0-0

C1

03:00 FT 1 [G-1] Man City 0 - 0 Sporting Lisbon 2 - 2 0-0

C1

03:00 FT 4 [C-1] Real Madrid 3 - 1 PSG [F-2] 4 +0 0-1

ARGC

03:10 FT [11] Argentinos Jun. 2 - 0 Olimpo [35] 1 - 1 1/2 0-0

CHIB

04:00 FT [5] CD Magallanes 1 - 0 U.Concepcion [10] - 1/2 0-0

BRC

05:00 FT [7] Azuriz FC/PR 1 - 0 Mirassol/SP [152] 1-0

LIB

05:15 FT Everton CD 0 - 1 Estudiantes LP [C-3] +0 0-0

SUD

05:15 FT 1 Liverpool P. (URU) 0 - 1 CA River Plate (URU) - 1/4 0-1

COLB

06:00 FT [16] Atletico 0 - 1 Real Santander [15] - 1/4 0-1

MEXB

06:00 FT [2] Leones Negros UdeG 2 - 1 Tepatitlan FC [15] - 1/4 1-1

CHIB

06:30 FT Dep. Copiapo 1 - 1 Barnechea [4] - 3/4 0-1

CHIB

06:30 FT [8] San Luis Qui. 1 - 1 San. Wanderers [13] 1 +0 1-0

BRARS

07:00 FT [1] Internacional/RS 1 - 0 Gremio/RS [2] +0 1-0

ARGC

07:10 FT [7] River Plate 5 - 0 Dep. Laferrere [57] 3-0

LIB

07:30 FT [A-1] Fluminense/RJ 3 - 1 Olimpia Asuncion - 1 1/4 1-1

SUD

07:30 FT Ayacucho FC 2 - 0 Sport Boys - 1 1-0

SUD

07:30 FT Mushuc Runa 0 - 2 LDU Quito +1/4 0-0

SUD

07:30 FT [A-2] Inde.Medellin 2 - 1 America Cali - 1/4 1-0

BRC

07:30 FT [104] Juazeirense/BA 1 - 1 Vasco DG/RJ [13] +3/4 1-1

CCFCL

08:00 FT [2] New England 3 - 0 Pumas UNAM [17] - 1 1-0

COLA

08:05 FT [4] Pereira 0 - 1 Once Caldas [6] +1/4 0-0

MEXB

08:05 FT 1 Pumas Tabasco 0 - 0 Tlaxcala FC [12] - 1/4 0-0

CCFCL

10:00 FT [11] Cruz Azul 1 - 0 CF Montreal [24] - 1 1-0

MEXB

10:05 FT [13] Dorados 0 - 1 Mineros de Zac. [8] +0 0-1

C1U19

22:00 Hoãn Dinamo Kiev U19 - Sporting Lisbon U19 -

TBN3

01:00 Hoãn UE Costa Brava - Villarreal B -

Kết quả bóng đá ngày 09/03/2022

Kết quả bóng đá ngày 09/03/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 09/03/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 09/03/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 37

02:0019/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16