KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 19/06/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 19/06/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

11:00 FT [7] Avispa Fukuoka 1 - 2 Vissel Kobe [8] +1/4 1-1

NHATJFL

11:00 FT [5] TIAMO Hirakata 3 - 1 Tokyo Musashino [16] - 1 1/4 1-1

NHATJFL

11:00 FT [1] Honda FC 3 - 0 MIO Biwako [12] - 3/4 1-0

NHATW

11:00 FT [3] Setagaya Sfida Nữ 2 - 4 Cerezo Osaka Nữ [4] - 1/4 1-3

NHATW

11:00 FT [9] NGU Loverledge Nữ 2 - 1 Orca Kamogawa Nữ [8] +0 2-1

AUSSL

12:00 FT [9] Adelaide Utd U21 0 - 2 Metro Stars [4] 0-1

AUSVPL

12:00 FT [1] Avondale Heights 3 - 0 Dandenong City [13] - 1 1-0

NHATA

12:00 FT [11] Consa. Sapporo 2 - 0 Oita Trinita [19] - 3/4 2-0

AUSSL

12:30 FT [11] Adelaide Raiders 3 - 3 Adelaide Olympic [7] 1-2

AUSSL

12:30 FT [3] Campbelltown City 2 - 3 Croydon Kings [8] 1-1

AUSSL

12:30 FT [12] Ade. Blue Eagles 0 - 1 SA Panthers [6] 0-0

AUSSL

12:30 FT [5] Sturt Lions 1 - 1 Adelaide Comets [1] 1-0

NHATJFL

13:00 FT [11] Nara Club 0 - 1 Reinmeer Aomori [6] +1/4 0-1

AUSFWP

14:00 FT [8] Bayswater City 3 - 6 Inglewood Utd [5] - 1/4 1-4

AUSFWP

14:00 FT [1] Perth SC 1 - 1 Gwelup Croatia [10] +0 1-0

AUSFWP

14:00 FT [4] Perth Glory U21 0 - 0 Armadale SC [7] 0-0

AUSFWP

14:00 FT [11] Balcatta 0 - 2 ECU Joondalup [6] +1/2 0-0

AUSFWP

14:00 FT [12] Rockingham City 1 - 3 Sorrento [3] +1 0-3

HQB

14:00 FT [1] Gimcheon Sangmu 2 - 0 Seoul E-Land [9] +0 1-0

AUSSL

14:30 FT [2] Adelaide City 5 - 0 Cumberland Utd [10] - 1/2 2-0

AUSVPL

14:30 FT 1 [4] Hume City 2 - 3 Melb. Knights [8] - 1/2 0-2

HQA

14:30 FT [12] Gwangju 1 - 1 FC Seoul [9] +0 0-1

GREU20

14:45 FT [10] Volos NFC U20 1 - 0 Panetolikos U20 [13] 1-0

GREU20

15:00 FT [14] Apollon Smirnis U20 0 - 0 AEK Athens U20 [7] 0-0

AUSC

15:00 FT 1 [46] Peninsula Power 2 - 1 Olympic FC QLD [32] 1-0

AUSBPL

15:00 FT [5] Mount Gravatt 2 - 1 St George Willawong [3] +1 1/2 2-1

NHAT3

15:00 FT [5] Grulla Morioka 3 - 2 Azul Claro Numazu [12] - 1/2 2-2

HQ3

15:00 FT [8] Paju Citizen 2 - 0 Busan Transp. [4] 0-0

HQ3

15:00 FT [2] GimPo Citizen 1 - 2 Gimhae City [6] 0-1

HQ3

15:00 FT [10] Hwaseong FC 0 - 0 Changwon City [9] 0-0

HQ3

15:00 FT 1 [14] Yangju FC 0 - 2 Gyeongju KHNP [5] 0-1

AUSBPL

15:15 FT [10] The Gap 0 - 0 UQ FC [8] 0-0

GHCLB

15:30 FT [41] Dukla Praha 2 - 0 Sparta Praha B - 1/2 0-0

GHCLB

16:00 FT Baltika 0 - 2 Ufa [152] - 1/4 0-0

GREU20

16:00 FT [9] Asteras Tripolis U20 2 - 0 Atromitos U20 [6] 2-0

AUSVPL

16:00 FT [5] Dandenong Th. 2 - 1 Eastern Lions [11] - 1/2 2-0

NHATA

16:00 FT [20] Yokohama FC 0 - 1 FC Tokyo [12] +3/4 0-1

NHATB

16:00 FT [14] Tochigi SC 0 - 2 V-Varen Nagasaki [4] +1/4 0-1

NHATB

16:00 FT [3] Ventforet Kofu 2 - 2 Renofa Yamaguchi [16] - 3/4 0-0

NHATB

16:00 FT [21] Matsumoto Yama. 0 - 0 Omiya Ardija [15] +1/4 0-0

AUSA

16:05 FT [2] Sydney FC 2 - 1 Adelaide Utd [5] - 3/4 2-0

AUSBPL

16:15 FT [2] The Lakes 1 - 3 Bayside Utd [4] - 1/4 1-3

HQB

16:30 FT [3] Daejeon Hana Citizen 0 - 0 Ansan Greeners [7] - 1/2 0-0

NHATA

17:00 FT [10] Sanf Hiroshima 1 - 0 Kashiwa Reysol [18] - 3/4 0-0

NHATB

17:00 FT [1] Jubilo Iwata 1 - 0 JEF United Chiba [9] - 1/2 1-0

NHATB

17:00 FT [11] Okayama 3 - 0 Ryukyu [8] +0 1-0

NHATB

17:00 FT [18] Zweigen Kan. 1 - 2 Kyoto Sanga [2] +1/2 1-2

NHAT3

17:00 FT [7] Kagoshima 0 - 0 Vanraure Hachinohe [11] - 1/2 0-0

FIN3

18:00 FT [A-8] FC Kiffen 2 - 4 PK Keski Uusimaa [A-10] - 3/4 0-3

FIN3

18:00 FT 1 [A-9] PeKa 2 - 2 KuFu-98 [A-5] +0 1-2

FIN3

18:00 FT [B-11] Espoo 0 - 0 Honka 2 [B-7] +1 0-0

TDB

18:00 FT [13] Brage 1 - 3 Orgryte [8] - 1/2 0-3

TD3

18:00 FT 1 [Sodra-6] Lindome GIF 1 - 2 Ljungskile SK [Sodra-1] +0 0-1

TD3

18:00 FT [Norra-1] Brommapojkarna 3 - 0 Orebro Syrianska [Norra-8] - 2 1/4 1-0

BLRA

18:45 FT [7] Vitebsk 0 - 0 Rukh Brest [5] +1/4 0-0

GHCLB

19:00 FT Hacken 1 - 0 Orebro 0-0

TD3

19:00 FT 1 [Norra-11] Pitea IF 3 - 2 Assyriska [Norra-14] - 3/4 0-1

EURO

20:00 FT 1 [F-4] Hungary 1 - 1 Pháp [F-1] 1 +1 1/2 1-0

GHCLB

20:00 FT Djurgardens 2 - 3 Kalmar 2-2

GHCLB

20:00 FT Admira 4 - 0 Horn - 1 1/4 2-0

GHCLB

20:00 FT Mjallby AIF 0 - 1 Halmstads 0-1

KAZA

20:00 FT [1] Tobol Kostanay 2 - 1 Zhetysu Taldykorgan [13] - 1 1/2 1-1

NORA

20:00 FT [10] Sandefjord 3 - 0 Viking [4] +1/4 1-0

FIN3

20:00 FT [B-12] Ilves-Kissat 2 - 1 VJS [B-8] - 1 1/2 2-1

FIN3

20:00 FT [B-6] Jazz 3 - 2 HJS Akatemia [B-5] +1/4 2-1

TDB

20:00 FT [6] Norrby 2 - 0 Varnamo [1] +0 2-0

TDB

20:00 FT [7] Osters 2 - 0 Eskilstuna City [11] - 3/4 1-0

URUA

20:00 FT [10] IA Sud America 1 - 2 CA River Plate (URU) [5] +3/4 1-0

GHCLB

20:30 FT Malmo 2 - 0 Elfsborg - 1/2 1-0

BLRA

20:45 FT 1 [4] Gomel 2 - 0 Isloch [8] - 1 2-0

GREU20

21:00 FT [4] Aris Salonica U20 0 - 1 PAOK U20 [1] +1/2 0-1

GREU20

21:00 FT [3] Panathinaikos U20 2 - 3 Pas Giannina U20 [8] 1-2

GREU20

21:00 FT [11] Lamia U20 0 - 1 Olympiakos U20 [2] 0-1

ICEB

21:00 FT [12] Vik. Olafsvik 0 - 3 Vestri [5] +3/4 0-2

KAZA

21:00 FT [9] Caspiy Aktau 2 - 4 Kaisar Kyzylorda [14] - 1/2 0-1

FINA

21:00 FT [2] KuPS 2 - 1 Honka [9] - 3/4 0-1

TD3

21:00 FT [Norra-12] Sylvia 5 - 0 Haninge/Brand. [Norra-13] - 1/4 3-0

TD3

21:00 FT [Sodra-5] Utsiktens BK 2 - 1 Atvidabergs [Sodra-7] - 1 1/2 0-0

TD3

21:00 FT [Norra-2] Dalkurd FF 2 - 1 Karlstad BK [Norra-6] - 1/2 0-0

TD3

21:00 FT [Norra-10] Sollentuna FK 2 - 2 Hudiksvalls FF [Norra-5] - 1/4 1-1

TD3

21:00 FT [Sodra-14] Tvaakers IF 0 - 2 Skovde [Sodra-8] - 1/2 0-1

TD3

21:00 FT 1 [Sodra-3] Assyriska IK JKP 1 - 2 Linkoping City [Sodra-12] 0-1

TD3

21:00 FT [Sodra-11] Osterlen FF 1 - 2 Trollhattan [Sodra-10] +3/4 1-1

KAZA

22:00 FT [12] Turan (KAZ) 0 - 3 Kairat Almaty [3] +1 1/2 0-1

TDB

22:00 FT [9] Jonkopings 1 - 0 GAIS [14] - 3/4 0-0

TDB

22:00 FT [16] Vasalunds 0 - 3 Landskrona [5] +0 0-1

TD3

22:00 FT [Norra-3] Sandvikens 2 - 0 Gefle IF [Norra-4] - 1/2 1-0

UZBA

22:00 FT [3] FK AGMK 2 - 0 Metallurg Bekabad [12] - 1/2 2-0

UZBA

22:00 FT 1 [14] Turon Yaypan 0 - 3 Bunyodkor [5] +1/2 0-2

UZBA

22:00 FT [1] Pakhtakor 0 - 0 Sogdiana Jizzakh [2] - 1 1/2 0-0

URUA

22:15 FT [15] CA Progreso 0 - 0 Cerro Largo [8] +0 0-0

GEOA

22:30 FT [4] Saburtalo 4 - 0 Samtredia [10] - 1 1/2 2-0

BLRA

22:45 FT [10] Torpedo Zhodino 2 - 0 Sputnik Rechitsa [16] - 1 3/4 2-0

EURO

22:59 FT [F-3] B.D.Nha 2 - 4 Đức [F-2] 2 +1/4 1-2

ICEW

22:59 FT [8] Keflavik IF Nữ 1 - 0 UMF Tindastoll Nữ [9] - 1 0-0

LITA

22:59 FT [8] Dainava Alytus 1 - 1 Suduva [1] +1 1/2 0-0

ALGA

22:59 FT [6] CR Belouizdad 1 - 0 Paradou AC [2] - 3/4 1-0

ALGA

22:59 FT [1] MC Oran 2 - 1 MC Alger [11] - 1/2 1-0

ALGA

22:59 FT [3] WA Tlemcen 3 - 1 O Medea [12] - 1/4 0-0

ALGA

22:59 FT [18] NC Magra 1 - 0 USM Bel Abbes - 3/4 0-0

GEOA

23:30 FT [2] Dinamo Tbilisi 2 - 0 Lokomotiv T [5] - 1/2 1-0

BLRA

00:45 FT [2] Dinamo Minsk 0 - 2 Bate Borisov [3] +0 0-1

IREB

01:00 FT [9] Cobh Ramblers 0 - 2 Treaty United [4] +0 0-0

URUA

01:00 FT [13] Boston River 1 - 1 Nacional Montevideo [2] +1 0-0

ALGA

01:15 FT [10] JS Saoura 3 - 0 JSM Skikda 2-0

EURO

02:00 FT 2 [E-2] T.B.Nha 1 - 1 Ba Lan [E-4] 4 - 1 1/2 1-0

CAFCL

02:00 FT [Bang C-1] Wydad Casablanca 0 - 1 Kaizer Chiefs [Bang C-3] - 1 3/4 0-1

ALGA

02:00 FT [15] US Biskra 3 - 2 RC Relizane [14] 2-1

BRB

02:30 FT [6] Vasco DG/RJ 3 - 0 CRB/AL [5] - 1/2 1-0

VENA

03:00 FT [A-4] Aragua 0 - 0 Dep.Lara [A-2] 0-0

USW

03:00 FT [6] NC Courage (W) 2 - 1 OL Reign Nữ [2] - 1/2 1-0

URUA

03:15 FT [11] Wanderers 3 - 0 Villa Espanola [16] - 3/4 1-0

BRB

04:30 FT [7] Guarani/SP 1 - 0 Ponte Preta/SP [16] - 1/4 1-0

BRB

05:00 FT [14] Operario/PR 2 - 1 Cruzeiro/MG [12] +0 1-1

BRB

05:00 FT [17] Vitoria/BA 3 - 1 Brusque FC/SC [15] - 1/4 0-1

VENA

05:00 FT [C-1] Caracas 1 - 1 Metropolitano [C-4] 0-1

USB

06:00 FT [A-5] Hartford Athletic 2 - 1 Loudoun United [A-8] - 1/4 1-0

USAA

06:35 FT [Dong-10] Columbus Crew 2 - 0 Chicago Fire [Dong-12] - 3/4 2-0

USAA

06:35 FT [Dong-5] New York City 2 - 3 New England [Dong-1] - 1/2 0-1

USAA

06:35 FT [Dong-14] Cincinnati 0 - 2 Colorado Rapids [Tay-3] +0 0-1

USAA

06:35 FT [Dong-13] Toronto 2 - 3 Orlando City [Dong-4] +1/4 2-2

USB

06:35 FT [A-1] Tampa Bay Rowdies 1 - 2 Pittsburgh R. [A-3] 0-1

BRAA

07:00 FT [4] Flamengo/RJ 2 - 3 Bragantino/SP [5] - 3/4 1-1

BRB

07:00 FT [10] Vila Nova/GO 0 - 1 Coritiba/PR [1] +1/4 0-0

BRB

07:00 FT [11] Sampaio Correa/MA 3 - 1 Confianca/SE [19] +0 0-1

USAA

07:00 FT [Dong-9] D.C. Utd 1 - 0 Inter Miami [Dong-11] - 3/4 0-0

USB

07:00 FT [B-4] Tulsa Roughnecks 2 - 3 Louisville City [B-2] +1/2 1-3

USW

07:00 FT [4] Chicago RS Nữ 1 - 1 Wash. Spirit Nữ [3] 0-0

USAA

07:30 FT [Tay-12] Dallas 1 - 1 Minnesota Utd [Tay-6] - 1/2 0-1

USB

07:30 FT [B-3] Memphis 901 0 - 1 OKC Energy [B-5] - 1/2 0-1

USB

07:35 FT [C-3] SA Scorpions 1 - 1 Rio Grande Valley [C-5] 1-1

USAA

08:00 FT [Tay-4] LA Galaxy 1 - 2 Seattle Sounders [Tay-2] - 1/4 1-1

USAA

08:00 FT [Tay-13] Austin FC 0 - 0 San Jose EQ [Tay-10] - 1/2 0-0

USAA

09:30 FT [Tay-5] Portland Timbers 2 - 1 Sporting Kansas [Tay-1] - 1/4 2-1

USB

09:30 FT [D-8] Las Vegas Lights 1 - 3 Orange C. Blues [D-2] 1-0

USB

09:30 FT [D-3] San Diego Loyal 2 - 1 Phoenix FC [D-1] +1/2 1-0

USAA

10:00 FT [Tay-7] Los Angeles FC 1 - 1 Houston Dynamo [Tay-11] - 1 1/2 0-0

GHCLB

19:00 Hoãn Kapfenberg - Slo. Bratislava -

Kết quả bóng đá ngày 19/06/2021

Kết quả bóng đá ngày 19/06/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 19/06/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 19/06/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

5

62%

2

25%

1

12%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

7

87%

0

0%

1

12%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

6

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2