KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 20/06/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 20/06/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [8] Yokohama SCC 4 - 3 Fujieda MYFC [10] +3/4 2-1

NHATJFL

11:00 FT [3] Verspah Oita 1 - 2 Iwaki FC [2] 0-0

NHATJFL

11:00 FT 1 [10] Matsue City 0 - 1 Maruyasu Okazaki [14] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [8] Veertien Mie 1 - 1 FC Kariya [17] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [13] Kochi United SC 1 - 0 Honda Lock [15] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [4] Sony Sendai 2 - 0 FC Osaka [9] 1-0

NHATW

11:00 FT [7] AS Harima Albion Nữ 2 - 2 Nippatsu Yokohama Nữ [5] 1-1

NHATW

11:00 FT [12] Yamato Sylphid Nữ 4 - 2 Ehime FC Nữ [6] 2-2

AUSNSW

11:30 FT [7] Wollongong Wolves 0 - 1 Marconi Stallions [9] +1/4 0-0

AUSNSW

12:00 FT [1] Blacktown City 3 - 2 Sutherland Sharks [11] - 1 1/2 2-0

AUSNSW

12:00 FT [8] APIA Tigers 0 - 1 Rockdale City [3] +0 0-0

AUSNSW

12:00 FT [10] North Shore Mariners 1 - 1 Sydney Utd [2] +1 0-1

AUSVPL

12:00 FT [14] St Albans Saints 1 - 3 Bentleigh Greens [3] +1 1/4 0-1

AUSVPL

12:00 FT [6] Heidelberg Utd 1 - 0 Green Gully SC [10] - 1/2 0-0

NHAT3

12:00 FT [9] Nagano Parceiro 4 - 0 Kataller Toyama [3] +0 2-0

NHATW

12:00 FT [11] Angeviolet Hiroshima Nữ 1 - 4 Iga Kunoichi Nữ [1] 0-3

AUSNSW

13:00 FT [5] Sydney Olympic 0 - 1 Mt Druitt Town [6] - 3/4 0-1

NHATB

13:00 FT [22] Sagamihara 0 - 2 Tokyo Verdy [12] +3/4 0-1

NHAT3

13:00 FT [2] Tegevajaro Miyazaki 2 - 2 Kamatamare San. [14] - 3/4 1-1

AUSA

13:05 FT [1] Melbourne City 2 - 0 Macarthur FC [6] - 3/4 0-0

AUSC

14:00 FT [18] Gold Coast Knights 4 - 0 Sunshine Coast [41] - 1 1/4 3-0

NHAT3

14:00 FT [13] FC Imabari 3 - 0 FC Gifu [6] +1/4 2-0

HQA

14:00 FT [2] Ulsan Hyundai 2 - 2 Seongnam Ilhwa Ch. [11] - 3/4 2-1

HQB

14:00 FT [10] Bucheon 1995 1 - 1 Gyeongnam [6] +1/2 0-0

HQB

14:00 FT [8] Chungnam Asan 0 - 1 Jeonnam Dragons [4] +1/4 0-1

GREU20

15:00 FT [12] Larissa U20 0 - 4 OFI Creta U20 [5] 0-2

AUSBPL

15:00 FT [1] Albany Creek 4 - 1 Acacia Ridge [6] 3-1

NHATA

15:00 FT [6] Kashima Antlers 1 - 1 Vegalta Sendai [15] - 1 1/4 0-0

AUSNSW

15:45 FT [12] Sydney FC U21 2 - 2 Manly Utd [4] +3/4 1-0

NHATB

16:00 FT [10] Mito Hollyhock 0 - 1 Montedio Yama. [6] +1/4 0-0

HQB

16:30 FT [5] Busan I'Park 4 - 5 Anyang [2] +1/4 1-1

NHATA

17:00 FT [5] Urawa Red 2 - 3 Shonan Bellmare [13] - 1/4 1-1

NHATB

17:00 FT [17] Thespa Kusatsu 0 - 1 Machida Zelvia [7] +1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [20] Giravanz Kita. 0 - 2 Ehime FC [19] - 1/4 0-2

HQ3

17:00 FT [1] Cheonan City 2 - 0 Gangneung City [15] - 1/4 0-0

NHAT3

17:30 FT [1] Roas. Kumamoto 1 - 1 Gainare Tottori [15] - 1/2 1-0

NORA

20:00 FT [16] Mjondalen 1 - 1 Stromsgodset [9] - 1/4 0-0

FINB

20:00 FT [10] Klubi 04 Helsinki 0 - 3 Gnistan [8] - 1/4 0-3

FINB

20:00 FT [4] Jaro 1 - 1 PK-35 [6] - 1/2 0-0

FINB

20:00 FT [5] KPV Kokkola 1 - 2 MuSa Pori [11] - 1/2 0-2

FIN3

20:00 FT [C-6] Narpes Kraft 3 - 0 GBK Kokkola [C-10] - 1/2 2-0

FIN3

20:00 FT [A-3] PEPO 2 - 0 Mypa [A-11] - 2 1/4 1-0

FIN3

20:00 FT [B-1] SJK Akatemia 3 - 3 OLS Oulu [C-3] - 2 1/4 2-2

FIN3

20:00 FT [A-4] Lahden Reipas 0 - 1 KaPa [A-6] - 1/2 0-0

FIN3

20:00 FT [C-11] PS Kemi 0 - 1 Vaajakoski [C-4] +1 1/4 0-0

FIN3

20:00 FT [C-2] Jyvaskyla JK 2 - 0 JS Hercules [C-1] +0 1-0

TDB

20:00 FT [4] Trelleborgs 2 - 1 Falkenbergs [15] - 1/4 1-0

TD3

20:00 FT [Sodra-4] IFK Malmo 2 - 0 Oskarshamns AIK [Sodra-2] +3/4 1-0

LITA

21:00 FT [4] FK Panevezys 1 - 1 FK Riteriai [6] - 1/2 0-1

BRAA

21:00 FT [2] Palmeiras/SP 2 - 1 America/MG [11] - 3/4 1-1

GHCLB

22:00 FT Legia Wars. 0 - 2 Ferencvaros 0-0

GHCLB

22:00 FT Kapfenberg 1 - 4 Slo. Bratislava 1-2

TDU21

22:00 FT [SN-9] Varnamo U21 1 - 3 Malmo U21 [SN-7] 0-1

UZBA

22:00 FT [6] Lok. Tashkent 0 - 1 Kokand-1912 [8] - 3/4 0-1

UZBA

22:00 FT [7] Navbahor 2 - 1 Mash'al Mubarek [11] - 3/4 1-0

UZBA

22:00 FT 1 [4] Nasaf Qarshi 2 - 0 Andijan [13] - 1 3/4 1-0

FINB

22:30 FT [9] MP Mikkeli 4 - 1 JIPPO [12] - 1/2 2-0

EURO

22:59 FT 1 [A-1] Italia 1 - 0 Wales [A-2] 2 - 1 1-0

EURO

22:59 FT 1 [A-3] Thụy Sỹ 3 - 1 T.N.Kỳ [A-4] 3 - 3/4 2-0

ICEA

22:59 FT [4] KA Akureyri 0 - 1 Valur Rey. [5] +1/4 0-0

LITA

22:59 FT [3] Kauno Zalgiris 2 - 2 Hegelmann Litauen [5] - 3/4 1-1

NORA

22:59 FT [14] Brann 1 - 3 Odd Grenland [10] - 1/2 0-0

NORA

22:59 FT [2] Molde 2 - 1 Stabaek [15] - 1 1/2 2-0

NORA

22:59 FT [13] Tromso 1 - 2 Lillestrom [6] - 1/2 1-1

NORA

22:59 FT [8] Haugesund 3 - 0 Kristiansund [5] - 1/2 0-0

NORA

22:59 FT [3] Rosenborg 0 - 1 Sarpsborg [11] - 1 0-0

ALGA

23:45 FT [7] ES Setif 2 - 0 CA BB Arreridj - 2 1-0

GHQG

00:00 FT [40] Oman 2 - 1 Somalia 2-0

ICEA

00:00 FT [12] Fylkir 3 - 1 IA Akranes [9] - 3/4 1-1

ICEA

00:00 FT [7] Stjarnan 2 - 1 HK Kopavogur [11] - 1/4 2-0

NORA

01:00 FT [7] Valerenga 1 - 1 Bodo Glimt [1] - 1/4 0-0

USAA

01:10 FT [Dong-6] Atlanta United 2 - 2 Philadelphia Union [Dong-3] - 1/4 0-0

POLB

01:40 FT [8] LKS Lodz 0 - 1 Gornik Leczna - 1/2 0-1

URUA

01:45 FT [3] CA Penarol 4 - 0 Dep. Maldonado [14] - 1 2-0

TBNB

02:00 FT [19] Girona 0 - 2 Rayo Vallecano +0 0-2

BRAA

02:00 FT [15] Bahia/BA 0 - 0 Corinthians/SP [7] - 1/4 0-0

BRAA

02:00 FT [6] Internacional/RS 1 - 1 Ceara/CE [14] - 3/4 1-1

BRB

02:00 FT [9] Nautico/PE 3 - 1 Botafogo/RJ [2] - 1/4 1-0

VENA

02:00 FT [B-1] Dep.Tachira 1 - 0 Portuguesa [B-3] - 3/4 0-0

USW

02:00 FT [9] Racing Louisville Nữ 1 - 0 Houston Dash Nữ [5] +1/4 0-0

ICEA

02:15 FT [2] Breidablik 4 - 0 Hafnarfjordur [6] - 1/2 3-0

ICEA

02:15 FT [10] Keflavik 1 - 0 Leiknir Rey. [8] - 1/4 1-0

COLA

03:00 FT [3] Millonarios 1 - 2 Deportes Tolima [5] - 1/4 1-0

COP

04:00 FT [B-5] Venezuela 2 - 2 Ecuador [B-4] 3 +3/4 0-1

USB

04:05 FT [B-8] Sporting Kansas II 1 - 2 Indy Eleven [B-6] +1/4 1-1

USW

04:07 FT [1] Portland Tho. Nữ 1 - 0 Kansas City Nữ [10] - 1 1/4 1-0

BRAA

04:15 FT [12] Atletico/PR 2 - 1 Atletico/GO [9] - 1/2 1-1

BRAA

04:15 FT [3] Fortaleza/CE 1 - 1 Fluminense/RJ [8] - 1/4 0-0

BRAA

04:15 FT [17] Santos/SP 2 - 0 Sao Paulo/SP [13] +1/4 2-0

USW

05:05 FT [8] Orlando Pride Nữ 1 - 1 NJ/NY Gotham Nữ [7] - 1/4 0-1

BRAA

06:30 FT [16] Juventude/RS 1 - 0 SC Recife/PE [18] - 1/4 0-0

BRB

06:30 FT [8] CSA/AL 1 - 0 Londrina/PR [18] - 1/2 1-0

COP

07:00 FT 1 [B-3] Colombia 1 - 2 Peru [B-2] 2 - 3/4 0-1

VENA

07:30 FT [B-4] Hermanos Colmenares 3 - 2 Zamora Barinas [B-5] +1/2 0-1

AFCC

18:00 Hoãn [Vong Loai-1] FC Chanthabouly - Kasuka FC [Vong Loai-2] -

AFCC

18:00 Hoãn [Vong Loai-4] Visakha FC - Lalenok United [Vong Loai-3] -

FIN3

20:00 Hoãn [B-10] SalPa Salo - PIF Parainen [B-3] +1/4 -

Kết quả bóng đá ngày 20/06/2021

Kết quả bóng đá ngày 20/06/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 20/06/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 20/06/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

50%

1

25%

1

25%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2