KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 21/08/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 21/08/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

UKRU21

16:00 FT [11] Desna U21 0 - 3 Zorya U21 [6] -

AUSNSW

16:00 FT [10] APIA Tigers 0 - 1 Sydney FC U21 [1] - 1/4 0-1

AUSNSW

16:45 FT [8] Manly Utd 3 - 2 Sydney Olympic [7] +1/4 0-1

AUSSL

17:00 FT [2] Campbelltown City 1 - 2 Adelaide Olympic [8] - 1 1-2

HQ3

17:00 FT [2] Gangneung City 1 - 4 Busan Transp. [3] 1-1

TQA

17:00 FT [B-4] Hebei CFFC 3 - 1 Wuhan Zall [B-5] - 1/4 2-1

AUSBPL

17:30 FT [9] Centenary Stormers 0 - 3 St George Saints [1] 0-1

GHCLB

18:00 FT Uerdingen 3 - 4 Hannover 96 2-3

GHCLB

18:00 FT Bristol City 4 - 0 Cheltenham 3-0

GHCLB

18:00 FT St. Pauli 0 - 0 Aarhus AGF 0-0

KAZA

18:00 FT [5] Ordabasy 1 - 0 Caspiy Aktau [10] - 1 3/4 1-0

CZEU19

18:30 FT [11] Pribram U19 0 - 2 Brno U19 [4] +1/4 0-1

NPA

18:30 FT [7] Golden Arrows 1 - 2 Black Leopards [15] +0 1-1

CZEU19

19:00 FT [15] MFk Karvina U19 0 - 2 C. Budejovice U19 [9] - 1/4 0-1

TQA

19:00 FT [B-3] Chongqing Lifan 1 - 0 Shijiazhuang YJ [B-6] +0 0-0

UZBA

19:00 FT [13] Andijan 1 - 3 FK AGMK [3] +1/2 0-0

GHCLB

20:00 FT Vaduz 3 - 1 Wil 1900 - 1 1/4 3-0

GHCLB

20:00 FT Wolfsberger AC 2 - 1 Horn - 2 0-0

BLRA

20:00 FT [14] FK Slutsk 1 - 2 Dinamo Minsk [6] +1 1-1

KAZA

20:00 FT [1] Kairat Almaty 3 - 1 Tobol Kostanay [2] - 1 2-0

QATA

20:00 FT [10] Al Arabi (QAT) 0 - 0 Qatar SC [7] +0 0-0

GHCLB

20:30 FT Ein.Braunschweig 1 - 0 Dynamo Dresden 0-0

ARMA

20:30 FT [1] Alashkert 1 - 0 FC Noah [6] +0 0-0

UKRU21

20:30 FT [3] Oleksandria U21 0 - 1 Mariupol Youth [7] 0-1

UZBA

20:30 FT [9] Lok. Tashkent 1 - 2 Kokand-1912 [5] - 1/4 0-0

NPA

20:30 FT Wits 2 - 1 Amazulu [11] - 1/2 0-0

UKRA

21:00 FT [4] Olimpik Donetsk 1 - 4 Dinamo Kiev [1] +1 1/4 1-2

UZBA

21:00 FT [1] Pakhtakor 4 - 1 Nasaf Qarshi [2] - 1 1-0

EGYA

21:00 FT [8] Al Intagh Al Harbi 0 - 2 ENPPI Cairo [6] +0 0-2

AZEA

21:30 FT [4] Sumqayit 0 - 1 Keşla FK [5] +0 0-0

HUNA

21:30 FT [10] Mezokovesdi SE 1 - 1 Zalaegerzseg [9] - 1/4 0-1

BLRA

22:00 FT [7] Isloch 4 - 2 Shakhter Soligo. [1] +3/4 1-0

MKDA

22:00 FT [12] Belasica Strumica 0 - 2 Shkupi [2] 0-0

RMNA

22:15 FT [15] Arges Pitesti 2 - 3 Botosani [12] +1/2 0-1

FINA

22:30 FT [7] Seinajoen JK 0 - 2 Honka [4] +1/2 0-0

FINB

22:30 FT [1] AC Oulu 1 - 1 EIF Ekenas [4] - 3/4 1-1

KSB

22:45 FT Al Qadisiya 1 - 1 Najran [6] 0-0

CROA

22:55 FT [9] Lok. Zagreb 1 - 0 HNK Rijeka [6] +1/2 0-0

KSB

22:55 FT [15] Al Shoalah 2 - 1 Al Jeel [12] 2-1

C1W

22:59 FT [25] Glasgow City Nữ 1 - 9 Wolfsburg Nữ [17] 0-4

C1W

22:59 FT Atletico Madrid Nữ 0 - 1 Barcelona Nữ [9] 0-0

GHCLB

22:59 FT Volendam 0 - 2 Groningen 0-1

POLA

22:59 FT [4] Zaglebie Lubin 2 - 1 Lech Poznan [10] +1/4 0-1

SRBA

22:59 FT [5] Proleter NS 0 - 1 Crvena Zvezda [1] +1 3/4 0-0

CZEA

22:59 FT [4] Vik.Plzen 3 - 1 Opava [17] 1 - 2 1/4 1-1

CZEB

22:59 FT [2] Usti & Labem 0 - 0 Varnsdorf [8] 1 - 1/4 0-0

UKRA

22:59 FT [2] Shakhtar Donetsk 3 - 1 Kolos Kovalivka [5] - 2 0-0

NPA

22:59 FT [16] Maritzburg Utd 2 - 2 Mamelodi Sun. [1] +1/2 1-1

KUWA

23:05 FT 1 [2] Salmiya 2 - 3 Al Quadisiya +1/2 1-1

KUWA

23:05 FT [4] Kazma 0 - 1 Al Nasr (KUW) [1] - 1/4 0-0

KSB

23:10 FT Al Taqaddum 1 - 0 Jeddah Club [13] 0-0

GHCLB

23:15 FT Wattens 3 - 0 Union Berlin 2-0

KSB

23:25 FT [16] Al Tai 3 - 3 Al Khaleej(KSA) [9] 2-1

AZEA

23:30 FT [2] Neftchi Baku 2 - 1 Səbail FK [7] - 1 1/2 1-0

ESTA

23:30 FT [3] Levadia T. 3 - 0 Trans Narva [8] - 1 1/2 1-0

CYPA

23:30 FT [9] Apoel FC 2 - 2 Karmiotissa Pol. [11] - 2 1/2 1-1

KSB

23:30 FT Ansar Medina 2 - 1 Al Ain (KSA) 0-0

QATA

23:30 FT [4] Al Duhail SC 1 - 0 Ahli Doha [2] - 2 1-0

QATA

23:30 FT [6] Al Wakra 0 - 2 Al Rayyan [5] +1 1/4 0-0

EGYA

23:30 FT [14] Aswan FC 1 - 0 Arab Contractors [4] +1/2 1-0

GHCLB

23:45 FT Willem II 1 - 1 PSV Eindhoven +1/2 0-1

IREA

23:45 FT [7] Derry City 3 - 1 Cork City [10] - 1/2 0-1

PHA

00:00 FT 1 [13] Bordeaux 0 - 0 Nantes [14] +0 0-0

BLRA

00:00 FT [4] Dinamo Brest 1 - 2 Belshina Bobruisk [15] - 1 0-1

BIHA

00:00 FT [2] Zeljeznicar 0 - 1 Mladost D. Kakanj [9] - 2 1/4 0-1

BULA

00:00 FT [14] Slavia Sofia 0 - 2 Lok. Plovdiv [2] +0 0-1

BIA

00:00 FT [8] Kortrijk 0 - 0 Eupen [11] - 1/4 0-0

BIB

00:00 FT [3] Deinze 0 - 2 Union Saint-Gilloise [1] 1 +1/4 0-1

HUNA

00:00 FT [5] MTK Budapest 3 - 1 Budapest Honved [12] - 1/4 1-1

LATA

00:00 FT [2] Rigas Futbola Skola 5 - 1 METTA/LU Riga [9] - 2 1/4 2-0

SRBA

00:00 FT [10] Backa Topola 2 - 3 FK Metalac GM [8] - 1 3/4 0-1

C2

01:00 FT 1 Tre Penne 1 - 3 KF Gjilani +1 3/4 1-1

PH3

01:00 FT [4] SO Cholet 0 - 0 Bourg Peronnas [11] +1/4 0-0

PH3

01:00 FT [7] Stade Briochin 2 - 1 Sete [8] +0 2-0

PH3

01:00 FT [18] Annecy FC 3 - 3 Le Mans [10] +1/4 2-3

PH3

01:00 FT [14] Orleans 0 - 1 Stade Lavallois [6] - 1/4 0-1

PH3

01:00 FT [17] Lyon Duchere 2 - 2 Villefranche [16] +0 1-1

PH3

01:00 FT [13] Avranches 0 - 2 Concarneau [9] +0 0-0

PH3

01:00 FT 1 [2] Quevilly 0 - 1 Boulogne [15] +1/4 0-0

PH3

01:00 FT 1 [5] Creteil 0 - 0 FC Bastia-Borgo [12] - 1/4 0-0

CROA

01:05 FT [10] Istra 1961 0 - 1 Dinamo Zagreb [2] 1 +1 3/4 0-0

KUWA

01:15 FT [5] Al Kuwait 2 - 2 Al Arabi (KUW) [7] - 1 1-1

IREA

01:45 FT [1] Shamrock Rovers 0 - 0 Shelbourne [9] - 1 1/2 0-0

IREB

01:45 FT 1 [7] Cabinteely 0 - 3 UC Dublin [3] - 3/4 0-1

IREB

01:45 FT [9] Athlone 0 - 4 Shamrock Rovers 2 [8] +0 0-0

IREB

01:45 FT [10] Wexford Youths 0 - 3 Drogheda Utd [1] +1 0-0

IREB

01:45 FT [5] Galway 0 - 0 Bray Wanderers [2] +0 0-0

C2

02:00 FT 2 Sevilla 3 - 2 Inter Milan 4 +1/4 2-2

PARA

02:00 FT [3] Nacional 2 - 0 CS San Lorenzo [10] - 1/2 1-0

EGYA

02:00 FT 1 [5] Semouha Club 1 - 2 Pyramids FC [3] +1/2 0-1

ICEA

02:15 FT 1 [11] Grotta 0 - 1 Breidablik [3] +2 0-0

ICEA

02:15 FT [6] Fylkir 1 - 1 Stjarnan [4] +1/2 0-1

CRCA

04:00 FT [B-4] Limon 1 - 1 Sporting (CRC) [B-6] 0-1

PARA

04:15 FT [2] Olimpia Asuncion 1 - 2 Guarani CA [7] - 3/4 1-0

ECUA

05:00 FT [11] Delfin SC 0 - 0 Orense SC [10] - 1/2 0-0

BRB

05:15 FT [2] America/MG 2 - 1 Oeste/SP [20] - 1 1-1

USA

06:30 FT [Tay-4] Minnesota Utd 1 - 2 Sporting Kansas [Tay-2] +0 1-1

USA

06:30 FT [Dong-14] Cincinnati 0 - 0 D.C. Utd [Dong-13] - 1/4 0-0

USA

07:00 FT [Tay-12] Houston Dynamo 0 - 0 Dallas [Tay-5] +0 0-0

USA

07:00 FT [Dong-2] Toronto 1 - 0 Vancouver WC [Tay-9] - 1 3/4 1-0

ECUA

07:15 FT [8] Macara 2 - 1 Dep.Cuenca [5] - 3/4 1-0

BRB

07:30 FT [6] Ponte Preta/SP 2 - 1 CSA/AL [8] - 1 1-1

MEXA

07:30 FT [10] Necaxa 2 - 1 Santos Laguna [8] +1/4 0-1

MEXA

09:30 FT [13] Juarez 0 - 0 Club Leon [1] +1/2 0-0

USA

11:00 Hoãn [Tay-5] Dallas - Seattle Sounders [Tay-1] -

GHCLB

19:00 Hoãn PSV Eindhoven U21 - VVV Venlo -

GHCLB

19:00 Hoãn TOP Oss - MVV Maastricht -

LUXA

00:00 Hoãn [14] Progres Niedercorn - Racing Union [10] -

Kết quả bóng đá ngày 21/08/2020

Kết quả bóng đá ngày 21/08/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 21/08/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 21/08/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 10 12 21
2 Liverpool 10 5 21
3 Chelsea 10 12 19
4 Leicester City 10 5 18
5 West Ham Utd 10 6 17
6 Southampton 10 3 17
7 Wolves 10 0 17
8 Everton 10 2 16
9 Man Utd 9 0 16
10 Aston Villa 9 7 15
11 Man City 9 4 15
12 Leeds Utd 10 -2 14
13 Newcastle 10 -3 14
14 Arsenal 10 -2 13
15 Crystal Palace 10 -3 13
16 Brighton 10 -2 10
17 Fulham 10 -8 7
18 West Brom 10 -11 6
19 Burnley 9 -13 5
20 Sheffield Utd 10 -12 1