KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 22/08/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 22/08/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGB

12:00 FT [9] SKA-Khabarovsk 1 - 0 Fakel [14] 0-0

AUSSL

12:30 FT 1 [10] Adelaide Utd U21 0 - 3 Cumberland Utd [7] +1/4 0-1

AUSSL

12:30 FT [5] Adelaide Raiders 2 - 2 Modbury Jets [11] - 3/4 2-0

AUSSL

12:30 FT [12] Para Hills Knights 0 - 2 Adelaide City [6] +3/4 0-2

AUSSL

12:30 FT [9] Ade. Blue Eagles 2 - 0 Croydon Kings [4] - 1/4 1-0

AUSSL

12:30 FT [1] Adelaide Comets 4 - 1 Metro Stars [3] - 1/2 1-0

AUSNSW

13:00 FT 1 [10] Marconi Stallions 1 - 1 WS Wanderers U21 - 1 1/4 1-0

AUSA

14:00 FT [11] Wellington Phoenix 0 - 1 Perth Glory [6] +0 0-1

AUSBPL

14:00 FT [5] Taringa Rovers 2 - 2 Grange Thistle [3] +0 2-1

AUSBPL

14:00 FT [8] Bayside Utd 2 - 2 The Gap [11] - 2 1/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT [8] Inglewood Utd 0 - 2 Floreat Athena [1] +3/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [6] Bayswater City 1 - 3 Rockingham City [12] - 2 1/2 1-2

AUSFWP

14:00 FT [7] Sorrento 4 - 2 Armadale SC [10] +0 3-1

AUSFWP

14:00 FT [5] Perth SC 4 - 1 Perth Glory U21 [9] - 1/2 2-0

AUSFWP

14:00 FT [4] ECU Joondalup 3 - 2 Gwelup Croatia [2] +0 2-0

AUSFWP

14:00 FT [3] Cockburn City 3 - 0 Balcatta [11] - 1/4 2-0

AUSQSL

14:00 FT [1] Peninsula Power 1 - 0 Brisbane Strikers [5] - 3/4 0-0

NHATW

14:00 FT [9] Iga Kunoichi Nữ 1 - 6 NTV Beleza Nữ [3] 0-2

NHATW

14:00 FT [8] Nojima Stella nữ 2 - 1 Ehime FC Nữ [10] 0-0

HQ3

14:00 FT [B-8] Jeonju EM 2 - 4 Hwaseong FC [A-6] 0-0

AUSBPL

15:00 FT [12] North Star 3 - 5 Albany Creek [2] 2-3

AUSBPL

15:00 FT [4] Toowong FC 3 - 0 Acacia Ridge [6] 2-0

AUSQSL

15:00 FT [3] Queensland Lion 4 - 1 Sunshine Coast [9] - 3 1/4 2-0

HQ3

15:00 FT [B-4] Pyeongtaek FC 1 - 2 Cheonan City [B-3] 0-0

HQ3

15:00 FT [A-2] Gyeongju KHNP 2 - 0 Gimhae City [A-1] 2-0

CZEB

15:15 FT [14] Slavoj Vysehrad 0 - 3 Dukla Praha [8] +1 0-1

CZEU19

15:15 FT [12] Pardubice U19 0 - 4 Sparta Praha U19 [1] +1 1/4 0-2

NHATJFL

15:15 FT [13] Nara Club 1 - 1 Kochi United SC [14] 0-1

CZEU19

15:30 FT [6] Banik Ostrava U19 3 - 2 Slovacko U19 [7] - 1/2 3-2

AUSQSL

15:30 FT [4] Gold Coast Knights 1 - 0 Brisbane Roar U21 [6] - 1 1/2 1-0

HQA

15:30 FT [9] Incheon Utd 1 - 0 Suwon Bluewings [4] +1/4 0-0

AUSQSL

15:45 FT 1 [12] Capalaba 2 - 3 Brisbane City [11] +1 1-0

MAPL

15:45 FT [9] UKM FC 1 - 5 Kelantan [4] - 1/4 1-1

GHCLB

16:00 FT Zurich 2 - 5 Schaffhausen - 1 1/2 1-2

CZEU19

16:00 FT 1 [8] Hradec Kralove U19 2 - 2 Mlada Boleslav U19 [10] - 3/4 1-0

CZEU19

16:00 FT [13] Opava U19 0 - 3 Sigma Olomouc U19 [5] 0-2

CZEU19

16:00 FT [16] Meteor Praha U19 2 - 3 Slavia Praha U19 [2] +2 1/2 1-2

AUSNSW

16:00 FT [7] Mt Druitt Town 4 - 3 Sydney Utd [3] +3/4 1-0

NHATA

16:00 FT [2] Shimizu S-Pulse 2 - 3 Yokohama FC [20] - 1/2 1-2

NHAT3

16:00 FT [3] Nagano Parceiro 2 - 3 Fujieda MYFC [10] - 1/2 1-1

NHAT3

16:00 FT [18] Cerezo Osaka U23 1 - 2 Sagamihara [2] +1/4 1-0

NHAT3

16:00 FT [1] Blaublitz Akita 1 - 1 Gamba Osaka U23 [14] - 1 1/4 1-0

NHATW

16:00 FT [5] Alb. Niigata Nữ 2 - 0 JEF United Nữ [6] 1-0

HQ3

16:00 FT [A-8] GimPo Citizen 1 - 1 Gyeongju Citizen [B-6] 0-0

NHATJFL

16:30 FT [4] Honda FC 1 - 1 Veertien Mie [6] - 1 0-1

GHCLB

17:00 FT Aalborg BK 1 - 2 Silkeborg IF - 1/2 0-1

NGB

17:00 FT 1 [21] Tom Tomsk 0 - 2 Dinamo Bryansk [16] - 1/4 0-1

KAZA

17:00 FT [3] Astana 2 - 0 Okzhetpes [11] - 1 3/4 1-0

NHATB

17:00 FT [14] Renofa Yamaguchi 0 - 2 Machida Zelvia [10] +1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [22] Ehime FC 2 - 1 Omiya Ardija [5] +1/4 1-1

NHATB

17:00 FT [4] Okayama 0 - 1 Thespa Kusatsu [6] - 1/4 0-0

NHAT3

17:00 FT [8] Roas. Kumamoto 3 - 1 Grulla Morioka [11] - 1 1/4 2-0

NHAT3

17:00 FT [4] Kagoshima 3 - 2 Azul Claro Numazu [12] - 1/2 1-2

HQA

17:00 FT [10] Gwangju 0 - 0 FC Seoul [11] - 1/4 0-0

HQA

17:00 FT Busan I'Park 2 - 1 Pohang Steelers [3] +1/2 2-0

HQB

17:00 FT [8] Bucheon 1995 0 - 1 Gyeongnam [9] +1/4 0-0

HQB

17:00 FT [6] Chungnam Asan 0 - 2 Jeonnam Dragons [7] +1/2 0-1

HQ3

17:00 FT [A-7] Daejeon Korail 0 - 0 Cheongju FC [B-2] 0-0

HQ3

17:00 FT [B-1] Changwon City 0 - 0 Chuncheon FC [B-7] 0-0

HQ3

17:00 FT [A-5] Mokpo City 3 - 0 Yangju FC [B-5] 1-0

TQA

17:00 FT [B-8] Tianjin Teda 0 - 2 Qingdao Huanghai [B-7] +1/4 0-2

GHCLB

18:00 FT Hoffenheim 1 - 0 Greuther Furth - 1 1/2 0-0

GHCLB

18:00 FT Lyngby 3 - 0 Hvidovre IF - 1 1-0

GHCLB

18:00 FT GKS Belchatow 0 - 0 KKS Kalisz 0-0

GHCLB

18:00 FT Sparta Rotterdam 1 - 1 NAC Breda - 1/4 1-0

NGA

18:00 FT [12] Ural S.r. 1 - 0 Krasnodar [7] +1 1-0

TDB

18:00 FT [15] Umea 1 - 1 Norrby [11] +0 0-1

HQA

18:00 FT [12] Gangwon 0 - 0 Daegu [5] +1/4 0-0

DUC4DB

18:30 FT [19] Tennis Borussia B. 1 - 3 C. Leipzig [2] +0 0-2

GHCLB

19:00 FT Fleetwood Town 1 - 4 Blackburn Rovers +1/4 1-1

GHCLB

19:00 FT Almere City 1 - 1 Groningen +1 1-1

GHCLB

19:00 FT Mainz 0 - 1 Sandhausen 0-1

GHCLB

19:00 FT NEC Nijmegen 2 - 1 RKC Waalwijk - 1/4 2-1

GHCLB

19:00 FT Northampton 1 - 0 Leyton Orient - 1/2 1-0

GHCLB

19:00 FT QPR 3 - 0 Wimbledon 2-0

NGB

19:00 FT [19] Akron Togliatti 1 - 0 Krasnodar B [18] +0 0-0

FINA

19:00 FT [11] TPS Turku 1 - 0 Inter Turku [2] +1 1/4 1-0

TQA

19:00 FT [B-2] Beijing Guoan 1 - 2 Shanghai SIPG [B-1] +1/4 1-1

KAZA

19:15 FT [7] Kaisar Kyzylorda 1 - 0 Zhetysu Taldykorgan [6] - 1/4 0-0

GHCLB

19:30 FT Dornbirn 1 - 8 Freiburg 1-2

GHCLB

19:30 FT De Graafschap 1 - 0 Heracles Almelo +1/4 1-0

RMNA

19:30 FT [11] Viitorul C. 1 - 1 UTA Arad [7] 1-1

CZEU19

19:30 FT [14] Zlin U19 3 - 0 Vik. Plzen U19 [3] 1 +1/2 1-0

C1U19

20:00 FT [G-1] Benfica U19 3 - 0 Ajax U19 [H-1] - 3/4 1-0

GHCLB

20:00 FT Darmstadt 2 - 1 Wehen 1-1

GHCLB

20:00 FT Munchen 1860 4 - 1 Jahn Regensburg 2-1

GHCLB

20:00 FT Fort.Dusseldorf 1 - 0 Bochum - 1/4 1-0

PHB

20:00 FT [3] Toulouse 0 - 1 Dunkerque [16] - 1/2 0-0

NGA

20:00 FT 2 [10] Khimki 1 - 2 Akhmat Groznyi [11] +0 1-0

NGB

20:00 FT [1] Krylya Sovetov 0 - 1 FK Orenburg [3] - 1/2 0-1

POLA

20:00 FT [14] Cracovia Krakow 2 - 1 Pogon Szczecin [2] - 1/4 0-0

BLRA

20:00 FT [10] Energetik-BGU 4 - 1 FC Smolevichi [16] - 1 2-0

ESTA

20:00 FT [6] Tulevik Viljandi 0 - 1 Nomme Kalju [4] 0-0

IREA

20:00 FT [2] Bohemians 2 - 0 St. Patrick's [6] +0 2-0

NORA

20:00 FT [2] Molde 2 - 0 Odd Grenland [7] - 3/4 0-0

TDA

20:00 FT [4] Djurgardens 2 - 2 Goteborg [12] - 1/2 0-1

TDA

20:00 FT [10] Sirius 3 - 1 Hammarby [8] +1/4 0-1

MASL

20:00 FT [6] Petaling Jaya City 0 - 2 Terengganu [3] 0-1

GHCLB

20:30 FT Holstein Kiel 2 - 0 Wolfsburg 0-0

ICEB

20:30 FT [12] Leiknir Faskr. 2 - 3 Fram Rey. [3] +1 0-1

FINB

20:30 FT [6] VPS Vaasa 2 - 2 MP Mikkeli [7] - 1/4 1-0

UZBA

20:30 FT [14] Buxoro 1 - 0 Surkhon Termiz [12] 1-0

UZBA

20:30 FT [8] Navbahor 0 - 1 Mash'al Mubarek [10] 0-1

NPA

20:30 FT Polokwane 1 - 1 Highlands Park +1/4 0-0

GHCLB

21:00 FT RB Salzburg 1 - 4 Ajax +1/4 1-2

GHCLB

21:00 FT Blackpool 3 - 3 Everton +1 3-2

GHCLB

21:00 FT Salford City 1 - 3 Preston North End 1-2

GHCLB

21:00 FT Fenerbahce 2 - 2 Fatih Karagumruk 1-1

GHCLB

21:00 FT Stoke City 0 - 1 Burton Albion 0-1

GHCLB

21:00 FT Tottenham 3 - 0 Ipswich - 1 1/2 3-0

SCOA

21:00 FT 1 [6] St. Mirren 1 - 1 Ross County [10] - 1/4 1-0

SCOA

21:00 FT [9] Motherwell 0 - 1 Hamilton [12] - 1 0-0

SCOA

21:00 FT [1] Rangers 2 - 0 Kilmarnock [11] - 1 3/4 0-0

NGB

21:00 FT [22] Shinnik Yaroslavl 1 - 2 Veles Moscow [5] - 1/4 0-2

NGB

21:00 FT 1 [17] Irtysh Omsk 0 - 5 Spartak Moscow B [13] +1/4 0-1

NGB

21:00 FT [15] Tekstilshchik Ivanov 2 - 2 Yenisey [10] +0 2-0

NGB

21:00 FT [2] Nizhny Nov 1 - 1 Alania Vla [6] - 1/2 0-0

ICEA

21:00 FT [7] KA Akureyri 2 - 2 IA Akranes [8] - 1/4 1-0

ICEA

21:00 FT [2] Hafnarfjordur 4 - 0 HK Kopavogur [9] - 1/2 2-0

ICEB

21:00 FT [10] Magni Grenivik 0 - 0 Vestmannaeyjar [5] +2 0-0

ICEB

21:00 FT 2 [4] UMF Grindavik 1 - 0 Thor Akureyri [7] - 1/2 1-0

LATA

21:00 FT [6] Spartaks Jurmala 2 - 2 FK Liepaja [5] +0 0-0

FINA

21:00 FT [3] KuPS 2 - 1 IFK Mariehamn [9] - 1 1/4 1-0

FINA

21:00 FT [12] RoPS Rovaniemi 0 - 1 Helsinki [1] +2 1/4 0-0

FINA

21:00 FT [5] Ilves 3 - 1 Lahti [6] - 1/4 1-1

FINB

21:00 FT [12] Mypa 4 - 2 SJK Akatemia [11] +0 3-0

FINB

21:00 FT [10] AC Kajaani 2 - 3 KTP Kotka [2] +1/4 1-2

FINB

21:00 FT [8] KPV Kokkola 6 - 1 Gnistan [9] - 1 1/4 3-0

UKRA

21:00 FT [5] Desna Chernigiv 3 - 1 Zorya [3] +0 0-1

UZBA

21:00 FT [7] Metallurg Bekabad 1 - 2 Qyzylqum [11] 0-2

BRB

21:00 FT [9] Avai/SC 0 - 2 Cuiaba/MT [4] - 1/4 0-0

EGYA

21:00 FT [8] El Gouna 0 - 1 FC Masr - 1/2 0-0

EGYA

21:00 FT [14] Tala'ea Al Jaish 1 - 0 Tanta FC - 1/4 0-0

BIA

21:15 FT [7] Zulte-Waregem 4 - 1 Waasland-Beveren [18] - 1/2 1-0

NGA

21:30 FT [14] Arsenal-Tula 2 - 0 Din. Moscow [6] +1/2 1-0

GHCLB

22:00 FT Lask 0 - 2 Karlsruher +0 0-1

GHCLB

22:00 FT Hoffenheim 2 - 5 Nurnberg - 3/4 1-1

GHCLB

22:00 FT M.gladbach 2 - 0 Paderborn 07 - 1 1/4 0-0

PHA

22:00 FT [20] Dijon 0 - 1 Angers [10] +1/4 0-1

NGA

22:00 FT [1] Zenit 4 - 1 FK Tambov [16] - 1 3/4 1-0

NGB

22:00 FT [4] Torpedo Moscow 1 - 1 Baltika [7] - 1/4 1-0

NGB

22:00 FT [8] Neftekhimik Nizh 3 - 0 Chertanovo [20] - 3/4 2-0

BLRA

22:00 FT [13] FK Gorodeya 1 - 3 Rukh Brest [8] +1/2 0-2

MKDA

22:00 FT [3] Makedonija 0 - 1 Shkendija [1] 0-0

MKDA

22:00 FT [10] Renova 2 - 0 Academy Pandev [11] 1-0

KAZA

22:00 FT [9] FK Kyzylzhar 1 - 3 Shakhter Kar. [4] +1/4 0-1

RMNA

22:00 FT [4] Sepsi OSK 0 - 1 FC Uni.Craiova [3] +1/2 0-0

SLOA

22:00 FT [7] Tabor Sezana 1 - 0 Koper [5] +0 1-0

CZEA

22:00 FT [17] Pribram 1 - 3 Teplice [14] +1/4 0-1

CZEA

22:00 FT [11] Zlin 1 - 2 Slovacko [3] +0 0-0

CZEA

22:00 FT [8] Sigma Olomouc 1 - 0 Slovan Liberec [5] +0 1-0

CZEB

22:00 FT [11] Fotbal Trinec 2 - 3 SK Lisen [3] +0 2-1

CZEB

22:00 FT [5] SK Prostejov 1 - 1 FK Blansko [12] 1 0-0

URUA

22:00 FT 1 [10] CA Progreso 1 - 0 Danubio [14] - 1/4 1-0

POLA

22:30 FT [5] Slask Wroclaw 2 - 0 Piast Gliwice [10] +0 1-0

ESTA

22:30 FT [10] Tallinna Kalev 0 - 2 Tammeka Tartu [5] 0-1

MNEA

22:30 FT [8] FK Jerezo 1 - 1 Zeta [6] 0-1

CYPA

22:30 FT [7] Pafos FC 2 - 2 Omonia Nicosia [1] +0 1-0

TDB

22:30 FT 1 [10] GAIS 0 - 0 Orgryte [12] +1/2 0-0

TDB

22:30 FT [1] Halmstads 1 - 0 GIF Sundsvall [6] - 1/2 0-0

BULA

22:45 FT [13] Botev Vratsa 1 - 2 Cska Sofia [2] +1 1-1

KSB

22:45 FT [15] Al Nahda (KSA) 1 - 2 Al Nojoom [19] 0-2

CROA

22:55 FT [8] Slaven Belupo 1 - 2 HNK Gorica [3] +0 1-0

KSB

22:55 FT [11] Al Kawkab 1 - 1 Al Thuqbah [17] 1-1

C2

22:59 FT Lincoln Red Imps 3 - 0 KF Prishtina -

C1U19

22:59 FT [E-2] RB Salzburg U19 1 - 2 Real Madrid U19 [A-1] - 1/4 0-2

GHCLB

22:59 FT Liverpool 3 - 0 Stuttgart - 2 2-0

GHCLB

22:59 FT PSV Eindhoven 1 - 2 Ein.Frankfurt +0 0-0

GHCLB

22:59 FT Twente 2 - 0 Go Ahead Eagles - 3/4 1-0

NGB

22:59 FT [11] Chayka FK Pesch 2 - 1 Volgar Astrakhan [12] - 1/4 0-0

AZEA

22:59 FT [1] Karabakh Agdam 2 - 0 Sabah FK [7] - 1 1/4 1-0

ESTA

22:59 FT [9] Kuressaare 0 - 4 Paide Linname. [2] 0-0

ICEB

22:59 FT [8] Afturelding 2 - 2 Keflavik [1] +3/4 1-1

IREA

22:59 FT [4] Sligo Rovers 3 - 1 Dundalk [3] +3/4 1-0

NORA

22:59 FT [3] Valerenga 2 - 1 Sandefjord [11] - 1 0-1

NORA

22:59 FT [5] Kristiansund 4 - 1 Sarpsborg [12] - 1/4 0-0

NORA

22:59 FT [13] Stromsgodset 0 - 2 Viking [6] +0 0-0

NORA

22:59 FT [16] Aalesund 1 - 3 Haugesund [9] +0 1-2

NORA

22:59 FT [1] Bodo Glimt 6 - 0 Start Kristiansand [15] - 2 2-0

SVKA

22:59 FT [2] Dunajska Stred 2 - 1 Spartak Trnava [3] - 1 1/4 1-1

NPA

22:59 FT [9] Baroka FC 0 - 1 Chippa Utd [13] - 1/4 0-1

KSB

23:05 FT Al Baten 1 - 0 Hettein Club 0-0

KSB

23:25 FT [3] Al Jabalain 4 - 0 Al Mujazzal 2-0

SCOA

23:30 FT [7] Dundee Utd 0 - 1 Celtic [2] +1 3/4 0-0

BIA

23:30 FT [9] KV Mechelen 2 - 3 Cercle Brugge [16] - 1/2 1-0

BIA

23:30 FT [6] OH Leuven 1 - 3 Charleroi [11] 1 +1 1-1

LUXA

23:30 FT [3] Wiltz 2 - 1 Etzella Ettelbruc [14] 0-0

UKRA

23:30 FT [6] PFK Aleksandriya 4 - 1 FC Mariupol [9] - 1 1-0

KSB

23:30 FT [9] Ohud Medina 1 - 1 Al Bukiryah [18] 0-1

EGYA

23:30 FT [6] Al Masry 0 - 2 Masr lel Maqassah [2] +1/4 0-0

BIHA

23:55 FT [3] Siroki Brijeg 3 - 0 Borac Banja Luka [4] 2-0

PHB

00:00 FT [2] Clermont 0 - 0 Caen [12] - 1/2 0-0

PHB

00:00 FT [15] Rodez 1 - 0 Grenoble [4] +0 0-0

PHB

00:00 FT [19] Chambly 0 - 3 Paris FC [5] 1 - 1/4 0-1

PHB

00:00 FT [9] Ajaccio 0 - 1 Chateauroux [20] - 3/4 0-0

PHB

00:00 FT 1 [6] Auxerre 0 - 2 Sochaux [7] - 1/2 0-2

PHB

00:00 FT [18] Guingamp 0 - 1 Niort [13] - 3/4 0-1

PHB

00:00 FT [11] Amiens 1 - 0 Nancy [10] - 1/4 0-0

PHB

00:00 FT [8] Valenciennes 3 - 0 Pau FC [17] 1 +0 2-0

NGA

00:00 FT [13] Rotor Volgograd 1 - 2 PFC Sochi [3] +1/4 0-1

NGA

00:00 FT [2] CSKA Moscow 1 - 2 Rubin Kazan [9] - 3/4 1-1

LUXA

00:00 FT [4] Swift Hesperange 3 - 1 Differdange [5] 2-1

LUXA

00:00 FT [8] Victoria Rosport 3 - 1 Rodange 91 [9] 2-0

LUXA

00:00 FT [12] UT Petange 2 - 0 UNA Strassen [7] 2-0

LUXA

00:00 FT [2] Fola Esch 1 - 1 Jeunesse Esch [6] 1-1

SRBA

00:00 FT [13] Javor Ivanjica 2 - 1 Radnik Surdulica [8] - 1/4 2-1

SRBA

00:00 FT [4] Cukaricki 1 - 0 OFK Backa [20] -

SRBA

00:00 FT [5] Spartak Subotica 2 - 0 Radnicki Nis [9] - 1/4 2-0

SVKA

00:00 FT [9] Nitra 1 - 1 Ruzomberok [7] +1/2 0-0

SLOA

00:00 FT [4] Domzale 1 - 2 NK Bravo [6] - 1/4 1-1

SRBA

00:30 FT [2] Partizan 5 - 0 Indija [17] - 2 1-0

CZEA

00:30 FT [16] Brno 1 - 4 Sparta Praha [2] +1 0-4

CYPA

00:30 FT [3] Apollon Limassol 1 - 1 Doxa Katokopia [9] - 1 1/2 0-1

C1W

01:00 FT Arsenal Nữ 1 - 2 PSG Nữ [4] +1/2 1-1

C1W

01:00 FT [1] Lyon Nữ 2 - 1 Bayern Munich Nữ [3] - 1 1/4 1-0

GHCLB

01:00 FT ADO Den Haag 2 - 2 Vitesse Arnhem +3/4 1-2

POLA

01:00 FT 1 [3] Rakow Czestochowa 1 - 2 Legia Wars. [1] +1/4 0-1

BULA

01:00 FT [7] Cherno More 1 - 4 Ludogorets [1] +1/4 1-2

IREB

01:00 FT [6] Cobh Ramblers 2 - 0 Longford Town [4] +0 1-0

RMNA

01:00 FT [10] Astra Giurgiu 0 - 3 Steaua Bucuresti [1] +1/2 0-2

SVKA

01:00 FT [11] FK Pohronie 2 - 1 MSK Zilina [4] +1/4 1-0

URUA

01:00 FT [6] CA River Plate (URU) 0 - 1 Dep. Maldonado [11] - 1/4 0-0

CROA

01:05 FT 1 [6] Sibenik 0 - 1 NK Varazdin [7] +0 0-0

NORA

01:30 FT [14] Mjondalen 0 - 2 Rosenborg [4] +1/2 0-2

BIA

01:45 FT [2] Antwerpen 1 - 0 Gent [12] +0 1-0

BIB

01:45 FT [5] RWD Molenbeek 2 - 0 Club Brugge II [8] 0-0

SLOA

01:45 FT [8] CM Celje 0 - 2 Mura [3] +1/4 0-1

PHA

02:00 FT 1 [1] Lille 1 - 1 Rennes [9] 1 1 - 1/2 1-0

HUNA

02:00 FT [3] MOL Fehervar FC 1 - 1 Paksi [5] - 1 1/4 0-0

BRA

02:00 FT [10] Atletico/PR 0 - 1 Fluminense/RJ [5] - 1/2 0-1

ECUA

02:00 FT [16] Tecnico Uni. 0 - 1 Independiente JT [15] +3/4 0-0

EGYA

02:00 FT [1] Zamalek SC 3 - 1 Ahly Cairo [3] +1/4 1-0

BIHA

02:05 FT [5] Zrinjski 1 - 0 Sloboda Tuzla [8] - 1 1/4 1-0

BRB

02:30 FT [19] Botafogo/SP 0 - 1 Figueirense/SC [17] - 1/4 0-0

BRB

02:30 FT 1 [16] Nautico/PE 3 - 3 Juventude/RS [3] - 1/2 2-2

PARA

03:30 FT [5] Cerro Porteno 1 - 0 12 de Octubre [10] - 1 1/4 1-0

URUA

03:30 FT [4] CA Penarol 2 - 2 CA Rentistas [16] - 3/4 1-0

ECUA

04:15 FT Liga de Portoviejo 3 - 1 Guayaquil City [10] +0 1-0

BRA

05:00 FT [2] Internacional/RS 1 - 0 Atl. Mineiro/MG [3] - 1/4 1-0

BRB

05:00 FT [10] CRB/AL 2 - 2 Vitoria/BA [13] - 1/4 1-0

USAA

05:00 FT [Tay-6] Los Angeles FC 0 - 2 LA Galaxy [Tay-11] - 1 1/2 0-1

MEXA

05:00 FT [13] Atlas 1 - 0 Queretaro [11] +1/4 1-0

PARA

06:00 FT [8] River Plate (PAR) 1 - 2 Libertad [1] +1/2 1-1

USAA

06:00 FT [Dong-12] Atlanta United 2 - 0 Nashville FC [Dong-6] - 1/4 1-0

USB

06:00 FT [F-2] Pittsburgh R. 2 - 2 Saint Louis FC [E-2] - 1 2-1

ECUA

06:30 FT [7] SD Aucas 2 - 0 LDU Quito [4] +1/2 2-0

USB

06:30 FT [G-2] Birmingham Legion 2 - 2 Memphis 901 [G-4] - 1/2 1-2

USB

06:30 FT [H-1] Tampa Bay Rowdies 2 - 1 Atlanta United II [H-4] - 1 1/4 2-0

BRA

07:00 FT [18] Goias/GO 2 - 0 Atletico/GO [13] +0 1-0

USAA

07:00 FT [Dong-10] Inter Miami 3 - 2 Orlando City [Dong-3] +0 2-1

USB

07:00 FT [C-3] Colorado Springs 0 - 0 El Paso Locomotive [C-1] +1/4 0-0

USB

07:00 FT [E-4] Sporting Kansas II 3 - 0 OKC Energy [D-4] +0 2-0

MEXA

07:00 FT [9] Tigres UANL 1 - 1 Pumas UNAM [17] - 1 0-0

CRCA

07:00 FT [A-2] Santos Guapiles 1 - 1 Herediano [A-5] +1/4 0-0

USAA

08:00 FT [Tay-8] Colorado Rapids 1 - 4 Real Salt Lake [Tay-10] - 1/4 1-0