KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 23/08/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 23/08/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [15] Vanraure Hachinohe 2 - 4 Kamatamare San. [16] - 1/2 2-1

AUSNSW

11:30 FT [3] Wollongong Wolves 4 - 1 North Shore Mariners [9] - 1 1/4 2-0

AUSNSW

13:00 FT [4] Rockdale City 1 - 0 Blacktown City [5] +1/4 0-0

NHAT3

13:00 FT [8] FC Imabari 0 - 3 Kataller Toyama [10] +1/4 0-1

NHATJFL

13:00 FT [1] Verspah Oita 4 - 1 Iwaki FC [10] 2-1

NHATJFL

13:00 FT [5] FC Osaka 1 - 0 MIO Biwako [6] 0-0

NHATJFL

13:00 FT [4] Tegevajaro Miyazaki 1 - 1 Honda Lock [9] 0-0

NHATJFL

13:00 FT [7] Suzuka Unlimited 1 - 2 Matsue City [11] 1-2

NHATW

13:30 FT [7] Vegalta Sendai Nữ 5 - 1 Cerezo Osaka Nữ [3] 3-0

AUSQSL

14:00 FT [8] Gold Coast Utd 0 - 1 Redlands Utd [12] - 3/4 0-0

NHATW

14:00 FT [2] INAC Leonessa Nữ 0 - 1 Urawa RD Ladies Nữ [1] +0 0-0

AUSA

15:00 FT 2 [4] Brisbane Roar 0 - 1 Western United [5] 3 +0 0-1

AUSBPL

15:00 FT 1 [12] Caboolture Sports 2 - 1 Brisbane Knights [9] 0-0

NHAT3

15:00 FT [17] Yokohama SCC 1 - 1 Gainare Tottori [7] +1/4 0-0

NHATA

16:00 FT [5] Nagoya Grampus 1 - 0 Kawasaki Fro. [1] +1/2 1-0

NHATB

16:00 FT [9] Tochigi SC 0 - 1 Avispa Fukuoka [1] +0 0-1

NHATB

16:00 FT [5] Alb. Niigata (JPN) 1 - 0 Ryukyu [18] - 1/2 1-0

NHATB

16:00 FT [7] Montedio Yama. 3 - 1 Ventforet Kofu [6] +0 1-1

HQA

16:00 FT [1] Jeonbuk H.Motor 2 - 1 Sangju Sangmu [4] - 1 1/4 1-1

NHATB

16:30 FT [8] Jubilo Iwata 6 - 0 Zweigen Kan. [13] - 1/2 1-0

NHATB

16:30 FT [10] Kyoto Sanga 2 - 2 Matsumoto Yama. [19] - 1/2 1-0

GHCLB

17:00 FT AC Horsens 2 - 0 Hobro I.K. 1-0

NHATA

17:00 FT [8] Urawa Red 1 - 2 Vissel Kobe [11] - 1/2 1-1

NHATA

17:00 FT [6] Kashima Antlers 1 - 1 Gamba Osaka [3] - 1/4 0-1

NHATA

17:00 FT [12] Oita Trinita 0 - 0 Kashiwa Reysol [9] +3/4 0-0

NHATA

17:00 FT [7] Yokohama FM 3 - 1 Sanf Hiroshima [10] +0 1-0

NHATA

17:00 FT [2] Cerezo Osaka 2 - 1 Vegalta Sendai [18] - 1/2 1-1

NHATA

17:00 FT [4] FC Tokyo 3 - 0 Shonan Bellmare [16] - 3/4 1-0

NHATB

17:00 FT [17] JEF United Chiba 1 - 2 Tokushima Vortis [2] +1/4 1-0

NHATB

17:00 FT [12] Mito Hollyhock 2 - 3 V-Varen Nagasaki [3] - 1/2 2-1

NHATB

17:00 FT [4] Giravanz Kita. 2 - 1 Tokyo Verdy [11] +0 1-1

HQB

17:00 FT [1] Jeju Utd 3 - 1 Ansan Greeners [9] - 1 1-0

HQB

17:00 FT [2] Suwon FC 2 - 0 Seoul E-Land [3] +0 0-0

POLA

17:30 FT [10] Wisla Plock 1 - 1 Stal Mielec [15] - 1/4 0-0

GHCLB

18:00 FT 1 Helsingor 4 - 0 Nykobing 2-0

PHA

18:00 FT 1 [10] Monaco 2 - 2 Stade Reims [19] 3 - 1/2 1-2

UKRA

18:00 FT [11] Inhulets Petrove 1 - 1 SK Dnipro-1 [9] +3/4 1-1

HQA

18:00 FT [11] Seongnam Ilhwa Ch. 1 - 2 Ulsan Hyundai [2] +3/4 0-2

DUC4DB

18:30 FT [18] Ger.Halberstadt 2 - 3 Bischofswerdaer [20] - 3/4 1-2

DUC4DB

18:30 FT [9] Berliner FC Dynamo 1 - 2 Hertha Berlin II [12] +1/2 1-1

BIA

18:30 FT 1 [5] Standard Liege 0 - 0 Genk [11] +0 0-0

LATA

19:00 FT [1] Riga FC 5 - 2 Tukums/Salaspils [10] - 2 1/2 3-0

DUC4DB

19:05 FT [17] Meuselwitz 2 - 0 E.Cottbus [11] 1 +1/2 1-0

DUC4DB

19:05 FT 1 [7] Lok.Leipzig 2 - 1 Berlin AK 07 [5] 1 - 1/2 0-1

TDA

19:30 FT 1 [5] Elfsborg 0 - 1 Ostersunds [8] - 1 1/4 0-0

TDA

19:30 FT [1] Malmo 2 - 1 Falkenbergs [15] - 1 1/2 1-0

TDB

19:30 FT [3] Jonkopings 1 - 1 Vasteras [8] - 3/4 0-0

PHA

20:00 FT 2 [16] Nimes 4 - 0 Stade Brestois [14] 3 1 - 1/4 2-0

PHA

20:00 FT 3 [17] Lorient 3 - 1 Strasbourg [18] 2 +0 0-1

POLA

20:00 FT 1 [13] Warta Poznan 0 - 1 Lechia GD [9] +1/4 0-0

BLRA

20:00 FT [12] Slavia Mozyr 1 - 1 Vitebsk [10] +1/4 1-1

IREA

20:00 FT [4] Waterford Utd 2 - 3 Finn Harps [9] - 1/2 1-0

RMNA

20:00 FT [12] CSMS Politehnica Iasi 1 - 0 Chindia Targoviste [7] - 1/4 1-0

URUA

20:15 FT [10] CA Fenix 5 - 0 Defensor SC [6] +1/4 3-0

NGA

20:30 FT 1 [16] Ufa 0 - 1 Rostov [9] +0 0-0

NPA

20:30 FT 1 [4] Cape Town City 1 - 0 Orlando Pirates [10] +1/4 1-0

SCOA

21:00 FT [4] Aberdeen 2 - 1 Livingston [9] - 1/2 0-0

BIA

21:00 FT [3] Club Brugge 0 - 1 Beerschot-Wilrijk [6] - 1 1/2 0-1

BIB

21:00 FT [5] Westerlo 0 - 0 Lierse [6] - 1 0-0

ICEB

21:00 FT 1 [6] Vestri 3 - 3 Vik. Olafsvik [9] - 1/2 2-0

LATA

21:00 FT [4] Ventspils 2 - 0 BFC Daugava [8] - 1 1-0

LUXA

21:00 FT [11] Mondorf-les. 1 - 1 Hostert [14] 1-0

UKRA

21:00 FT [2] Vorskla 5 - 2 Rukh Vynnyky [13] - 3/4 4-0

BRA

21:00 FT [2] Flamengo/RJ 1 - 1 Botafogo/RJ [16] - 1 1/4 0-0

BRB

21:00 FT [8] Parana/PR 0 - 0 Operario/PR [12] - 1/4 0-0

ARMA

21:30 FT [8] Ararat-Armenia 1 - 1 Gandzasar [4] - 1 0-1

CZEA

21:30 FT [6] Jablonec 1 - 0 Pardubice [7] - 3/4 0-0

CZEA

21:30 FT [16] C. Budejovice 0 - 6 Slavia Praha [2] +1 1/2 0-3

CZEA

21:30 FT [8] MFk Karvina 0 - 0 Banik Ostrava [13] +0 0-0

BULA

21:45 FT [10] Levski Sofia 0 - 1 Tsarsko Selo [8] - 3/4 0-1

PHA

22:00 FT 2 [5] Nice 2 - 1 Lens [6] 3 - 1/2 1-1

AZEA

22:00 FT [8] Gabala FC 1 - 1 Zire IK [3] 1 +0 1-1

BLRA

22:00 FT [6] Torpedo Zhodino 1 - 1 FK Minsk [11] - 3/4 1-0

BIHA

22:00 FT [11] FK Krupa 1 - 1 Radnik Bijeljina [10] 0-0

BIHA

22:00 FT [6] FK Tuzla City 3 - 2 Olimpik Sarajevo [12] 2-1

MKDA

22:00 FT [9] Vardar 0 - 4 Sileks Kratovo [6] 0-1

MKDA

22:00 FT [5] FC Struga 1 - 0 Borec Veles [4] 0-0

MKDA

22:00 FT [8] Pelister 0 - 0 Rabotnicki [7] 0-0

LATA

22:00 FT [3] Valmiera / BSS 2 - 0 Jelgava [7] - 1/2 0-0

RMNA

22:00 FT [9] Aca. Clinceni 1 - 2 CFR Cluj [4] +1 1/4 0-1

CZEB

22:00 FT [12] Taborsko 1 - 3 Vik.Zizkov [2] +3/4 1-2

CYPA

22:00 FT [8] Olympiakos Nic. 1 - 2 AEL Limassol [5] +1/2 0-1

EGYA

22:00 FT [16] Haras Al Hodoud 2 - 2 Ismaily SC [11] +0 1-1

SCOA

22:30 FT [10] St. Johnstone 0 - 1 Hibernian [3] +1/4 0-0

ARMA

22:30 FT [9] Pyunik 0 - 0 Urartu [6] +0 0-0

POLA

22:30 FT [3] Gornik Zabrze 4 - 2 Podbeskidzie [14] - 1/2 3-0

ESTA

22:30 FT [7] TJK Legion 1 - 3 Flora Tallinn [1] +2 1-1

FINA

22:30 FT [7] HIFK 0 - 1 Haka [9] - 1/4 0-1

FINB

22:30 FT [3] Jaro 5 - 2 MuSa Pori [5] - 1 3-0

SRBA

22:30 FT 1 [16] Napredak 0 - 1 Vojvodina [2] +3/4 0-0

TDA

22:30 FT [12] Varbergs BoIS 2 - 1 Orebro [9] - 1/4 0-1

TDA

22:30 FT [11] AIK Solna 2 - 0 Helsingborg [14] - 3/4 1-0

TDB

22:30 FT [14] Trelleborgs 1 - 1 Eskilstuna City [13] - 3/4 0-0

URUA

22:30 FT [9] Liverpool P. (URU) 1 - 0 Cerro Montevideo [15] - 3/4 0-0

URUA

22:30 FT [3] CA Torque 2 - 0 Boston River [16] - 1/4 1-0

HUNA

22:45 FT [5] Ujpest 1 - 1 Budafoki MTE [3] - 1 1-0

CROA

22:55 FT [3] NK Osijek 1 - 2 Hajduk Split [6] - 1/4 1-2

GHCLB

22:59 FT AEK Athens 1 - 2 Atromitos - 3/4 1-1

NGA

22:59 FT [1] Spartak Moscow 2 - 1 Lok. Moscow [4] +0 0-1

ICEB

22:59 FT [2] Leiknir Rey. 1 - 2 Trottur Rey. [11] - 2 0-0

ICEW

22:59 FT [8] Vestmannaeyjar Nữ 1 - 0 Thor Akureyri Nữ [7] 0-0

SLOA

22:59 FT [3] Maribor 3 - 0 Aluminij [9] - 1 3/4 -

TDB

22:59 FT [16] Ljungskile SK 0 - 2 Osters [4] +1/4 0-0

NPA

22:59 FT [16] Kaizer Chiefs 1 - 1 Stellenbosch FC [11] - 3/4 0-1

BIA

23:15 FT [7] Anderlecht 1 - 1 RE Mouscron Peruwelz [18] 1 - 1 1/4 0-0

MNEA

23:30 FT [6] Iskra Danilo 0 - 0 Decic Tuzi [2] 0-0

MNEA

23:30 FT [4] Buducnost 1 - 0 Sutjeska [3] 0-0

MNEA

23:30 FT [10] OFK Petrovac 0 - 1 FK Podgorica [1] +1/4 0-0

MNEA

23:30 FT [8] Rudar 3 - 1 OFK Titograd [9] +0 1-1

CZEA

23:30 FT [9] Bohemians 1905 4 - 0 Mlada Boleslav [14] - 1/4 2-0

CYPA

23:30 FT [2] Anorthosis 3 - 1 Ermis Aradippou [10] - 1 1/2 1-1

GHCLB

00:00 FT Villarreal 3 - 1 Cartagena - 1 3/4 2-1

BLRA

00:00 FT [3] Neman Grodno 0 - 2 Bate Borisov [1] -

BIHA

00:00 FT [1] Sarajevo 1 - 1 Velez Mostar [4] - 1/2 0-1

BULA

00:00 FT [12] Botev Plovdiv 3 - 3 Beroe [4] +0 0-2

SRBA

00:00 FT [5] FK Vozdovac 1 - 1 Zlatibor Cajetina [19] - 1 1/4 0-0

SRBA

00:00 FT 1 [6] Mladost Lucani 1 - 0 FK Rad [17] - 1 1/4 0-0

SRBA

00:00 FT [20] Macva Sabac 1 - 1 Novi Pazar [12] - 1/4 1-0

URUA

01:00 FT [13] Plaza Colonia 0 - 0 Nacional Montevideo [1] +1/4 0-0

ECUA

01:15 FT 1 [12] Olmedo 1 - 2 Mushuc Runa [9] - 1/4 0-0

C1

02:00 FT 4 [H-3] PSG 0 - 1 Bayern Munich [A-1] 4 +1/2 0-0

BRA

02:00 FT 1 [15] Bragantino/SP 1 - 2 Coritiba/PR [19] - 3/4 1-1

BRA

02:00 FT [8] Palmeiras/SP 2 - 1 Santos/SP [5] - 1/2 1-0

BRA

02:00 FT [17] Vasco DG/RJ 0 - 0 Gremio/RS [11] +1/2 0-0

EGYA

02:00 FT [14] Wadi Degla SC 0 - 0 Ittihad Alexandria [12] - 1/4 0-0

TBNB

03:00 FT 1 [13] Girona 0 - 1 Elche - 1/2 0-0

PARA

03:30 FT [6] Sportivo Luqueno 4 - 1 General Diaz [11] +0 2-1

URUA

03:30 FT [7] Wanderers 1 - 0 Cerro Largo [5] - 1/4 0-0

BRB

04:00 FT [7] Confianca/SE 1 - 1 Cruzeiro/MG [11] +3/4 1-1

ECUA

04:00 FT [2] Catolica Quito 1 - 1 Nacional Quito [13] - 1 0-1

CRCA

04:00 FT [A-6] Municipal Grecia 3 - 1 Perez Zeledon [A-4] - 1/4 2-0

BRA

05:00 FT [13] SC Recife/PE 0 - 1 Sao Paulo/SP [4] +1/4 0-1

MEXA

05:30 FT [11] Toluca 1 - 0 Chivas Guad. [7] +0 0-0

BRA

06:00 FT [9] Ceara/CE 2 - 0 Bahia/BA [14] - 1/4 1-0

PARA

06:00 FT [4] Sol de America 2 - 1 Guairena FC [7] +0 0-1

USB

06:00 FT [F-1] Hartford Athletic 2 - 2 Loudoun United [F-5] - 1 0-1

USB

06:00 FT [H-3] Miami Fusion 2 - 1 Ch.Independence [G-1] - 1/4 1-1

ECUA

06:30 FT [4] Barcelona SC 2 - 1 Emelec [10] - 1/4 0-0

MEXA

07:30 FT [18] San Luis 1 - 3 Cruz Azul [5] +3/4 1-2

MEXA

09:06 FT [14] Club Tijuana 1 - 0 Puebla [13] - 1/2 1-0

USA

09:25 FT [Tay-3] Portland Timbers 0 - 3 Seattle Sounders [Tay-2] - 1/4 0-0

LUXA

21:00 Hoãn [15] RM Hamm Benfica - Dudelange [1] -

BRB

21:00 Hoãn [15] Brasil Pelotas/RS - Sampaio Correa/MA [13] -

USA

07:30 Hoãn [Dong-6] New England - Sporting Kansas [Tay-1] -

Kết quả bóng đá ngày 23/08/2020

Kết quả bóng đá ngày 23/08/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 23/08/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 23/08/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 6 5 13
2 Liverpool 6 1 13
3 Aston Villa 5 7 12
4 Leeds Utd 6 3 10
5 Southampton 6 1 10
6 Crystal Palace 6 -1 10
7 Wolves 6 -2 10
8 Chelsea 6 4 9
9 Leicester City 5 4 9
10 Arsenal 5 2 9
11 Tottenham 5 7 8
12 West Ham Utd 6 4 8
13 Man City 5 0 8
14 Newcastle 6 -2 8
15 Man Utd 5 -3 7
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 6 -6 1
20 Fulham 6 -9 1