KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 26/05/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 26/05/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [5] Fukushima Utd 2 - 1 Grulla Morioka [4] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [4] TIAMO Hirakata 1 - 4 Nara Club [12] 1-1

TQB

14:30 FT [C-5] Suzhou Dongwu 1 - 1 Guizhou FC [C-3] +0 0-1

NHATJFL

16:00 FT [16] Tokyo Musashino 1 - 2 Iwaki FC [1] +1 1/4 1-1

AUSA

16:05 FT 2 [8] WS Wanderers 1 - 2 Wellington Phoenix [7] 4 - 1/4 1-2

NHATA

17:00 FT [19] Yokohama FC 1 - 1 Avispa Fukuoka [8] +1/4 1-0

NHATA

17:00 FT [6] Kashima Antlers 1 - 0 Cerezo Osaka [12] - 3/4 0-0

NHATA

17:00 FT [4] Nagoya Grampus 0 - 1 Vegalta Sendai [20] - 3/4 0-1

NHATA

17:00 FT [13] Kashiwa Reysol 1 - 2 Vissel Kobe [3] - 1/4 0-0

NHATA

17:00 FT [15] Shimizu S-Pulse 3 - 0 FC Tokyo [9] +1/4 2-0

NHATA

17:00 FT [18] Oita Trinita 0 - 1 Yokohama FM [2] +1 0-0

NHATA

17:00 FT [10] Sanf Hiroshima 2 - 2 Urawa Red [5] - 1/4 1-1

NHATA

17:00 FT [11] Consa. Sapporo 0 - 0 Sagan Tosu [7] - 1/4 0-0

NHATA

17:00 FT [17] Shonan Bellmare 1 - 1 Kawasaki Fro. [1] +1 1/4 0-0

NHATC

17:00 FT [23] Tochigi City 9 - 0 Nirasaki Astros [78] 4-0

HQFA

17:00 FT Chungnam Asan 1 - 3 Pohang Steelers +1 1/2 1-1

HQFA

17:00 FT Gangwon 2 - 0 Seoul E-Land - 1/2 1-0

HQFA

17:00 FT Daegu 2 - 0 Gimhae City - 1 3/4 0-0

HQFA

17:00 FT Suwon Bluewings 0 - 0 Anyang - 3/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-2

HQFA

17:00 FT Gimcheon Sangmu 1 - 1 Seongnam Ilhwa Ch. +1/4 0-1

HQFA

17:00 FT Busan Transp. 2 - 2 Jeonnam Dragons +1/4 0-1

TS 90': 2-2; Pen: 3-5

HQFA

17:00 FT Jeonbuk H.Motor 0 - 0 Yangju FC - 2 1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 9-10

HQFA

17:00 FT Ulsan Hyundai 3 - 0 Gyeongnam - 1 1/2 1-0

TQB

18:35 FT [B-6] Jiangxi Liansheng 1 - 1 Beijing Sport Univ [B-4] +1/4 0-0

TQB

18:35 FT [C-1] Wuhan Three T. 3 - 1 Heil. Lava Spring [C-2] - 1 2-0

DUC4N

19:00 FT Freiburg II 3 - 0 SSV Ulm [1] - 1/2 1-0

GREA

19:30 FT Xanthi 2 - 1 Panetolikos [9] +0 0-1

NPA

20:00 FT Black Leopards 2 - 1 Kaizer Chiefs [9] +1/4 1-1

GHU21

21:00 FT Ukraina U21 0 - 1 Azerbaijan U21 0-1

ALBA

22:00 FT [1] KF Tirana 3 - 1 Skenderbeu [9] 2-1

ALBA

22:00 FT Bylis Ballsh 2 - 4 Partizani Tirana [7] 1-1

ALBA

22:00 FT [3] Kukesi 1 - 2 Kastrioti Kruje [8] 0-1

ALBA

22:00 FT [2] Vllaznia Shkoder 2 - 0 KF Laci [10] 1-0

ALBA

22:00 FT [4] Teuta Durres 6 - 1 Apolonia Fier 2-1

ESTA

22:00 FT [9] Tammeka Tartu 2 - 2 Nomme Kalju [4] +1 1/4 2-1

MDVA

22:00 FT [7] Zimbru 0 - 0 Petrocub [1] 0-0

MDVA

22:00 FT [3] Sheriff Tiraspol 1 - 1 CSCT Buiucani 0-0

MDVA

22:00 FT [5] Sfintul Gheorghe 3 - 0 Speranta -

MDVA

22:00 FT Codru Lozova FC 0 - 2 Dinamo-Auto [6] 0-1

MDVA

22:00 FT [2] Milsami 3 - 2 FC Floresti [8] 3-0

EGYA

22:00 FT [15] NBE SC 2 - 2 Semouha Club [4] +1/4 0-0

NPA

22:00 FT [1] Mamelodi Sun. 3 - 1 SuperSport Utd [2] - 3/4 3-0

ITA3

22:30 FT [A-5] AC Renate 1 - 1 Matelica 1-0

ITA3

22:30 FT [A-3] Alto Adige 2 - 1 Pro Vercelli [A-7] 2-0

ITA3

22:30 FT [C-1] Bari 0 - 0 Feralpisalo [A-2] 0-0

ITA3

22:30 FT [B-4] Modena 0 - 2 Albinoleffe [A-4] 0-0

FINB

22:30 FT [10] MuSa Pori 1 - 1 Klubi 04 Helsinki [11] - 3/4 0-1

RMNA

22:30 FT [14] FC U Craiova 1948 0 - 0 Aca. Clinceni [16] - 3/4 0-0

ESTA

22:59 FT [8] Kuressaare 2 - 3 Levadia T. [1] +2 1/4 0-2

AUTA

22:59 FT [4] Austria Klagenfurt 4 - 0 St.Polten - 1/4 2-0

KSB

22:59 FT [14] Al Jeel 0 - 1 Al Bukiryah [17] 0-1

KSB

22:59 FT [12] Al Adalah 0 - 2 Al Dir'iya [10] 0-0

ALGA

22:59 FT [8] CS Constantine 1 - 0 MC Alger [7] - 1/2 1-0

ALGA

22:59 FT [16] WA Tlemcen 0 - 2 MC Oran [5] +1/4 0-1

ALGA

22:59 FT 2 [14] Hussein Dey 2 - 2 CR Belouizdad [1] +1/2 1-0

ALGA

22:59 FT [11] O Medea 1 - 0 USM Alger [4] - 1/4 1-0

ALGA

22:59 FT [10] NC Magra 2 - 2 ES Setif [2] +3/4 0-0

ALGA

22:59 FT 1 [12] RC Relizane 1 - 1 CA BB Arreridj [19] - 1 1-1

ALGA

22:59 FT [9] Paradou AC 1 - 1 US Biskra [15] 1-1

ALGA

22:59 FT [20] JSM Skikda 2 - 0 Ain M'lila [13] +0 0-0

KSB

23:10 FT [9] Al Shoalah 1 - 0 Al Jabalain [3] 0-0

BHRA

23:15 FT [4] Al Najma (BHR) 2 - 0 Ittifaq Maqaba 2-0

DUA

23:30 FT 4 [7] FC Koln 0 - 1 Holstein Kiel 3 - 3/4 0-0

KSB

23:30 FT [1] Hazm 0 - 0 Najran [15] 0-0

KSB

23:40 FT [7] Ohud Medina 2 - 0 Jeddah Club [11] - 1/4 0-0

ALGA

23:45 FT [18] USM Bel Abbes 1 - 1 JS Saoura [3] +1 0-0

BULA

00:00 FT [10] Arda Kardzhali 3 - 3 Lok. Plovdiv [8] +1/4 2-1

BULA

00:00 FT [9] CSKA 1948 Sofia 3 - 1 Ludogorets [1] - 1/2 2-0

BULA

00:00 FT [3] Cska Sofia 2 - 0 Beroe [6] - 1 1/2 1-0

ESTA

00:00 FT [7] Trans Narva 0 - 2 Flora Tallinn [2] +1 3/4 0-1

ISRA

00:00 FT [11] Ashdod 1 - 2 Maccabi TA [9] +1 0-0

ISRA

00:00 FT [1] Hap. Beer Sheva 2 - 0 Maccabi P.Tikva [10] - 1/2 0-0

ISRA

00:00 FT [13] HIK Shmona 1 - 1 Maccabi Haifa [4] +1 1/2 0-0

NORB

00:00 FT [5] Sogndal 1 - 2 Fredrikstad [4] - 1/2 0-0

NORB

00:00 FT [10] Sandnes Ulf 2 - 1 Ullensaker/Kisa [13] - 3/4 0-0

TNKB

00:00 FT [13] Altinordu SK 0 - 1 Altay +1/2 0-0

DENB

00:00 FT [8] Esbjerg FB 2 - 2 Helsingor [1] - 1/2 0-0

DENB

00:00 FT Viborg 4 - 0 HB Koge [7] - 2 1-0

EGYA

00:00 FT [11] Ceramica Cleopatra 0 - 2 ENPPI Cairo [6] - 1/4 0-0

ALGA

00:00 FT [6] JS Kabylie 2 - 1 ASO Chlef [17] 1-1

LUXA

00:30 FT [2] Fola Esch 5 - 0 Wiltz [10] 3-0

DENB

00:45 FT Silkeborg IF 2 - 1 Fredericia [5] - 1 1/2 2-0

ITA3

01:45 FT [C-11] Avellino 1 - 0 Palermo [C-4] - 3/4 1-0

C2

02:00 FT 2 Villarreal 1 - 1 Man Utd 2 +1/2 1-0

TS 90': 1-1; HP: 0-0; PEN: 11-10

ICEW

02:15 FT [4] Stjarnan Nữ 1 - 5 Trottur Rey. Nữ [3] +0 0-2

BDNB

03:45 FT Arouca 3 - 0 Rio Ave [2] +0 1-0

LIB

05:00 FT 1 [B-2] Olimpia Asuncion 6 - 2 Dep.Tachira [B-3] - 1 1/2 2-0

LIB

05:00 FT [B-1] Internacional/RS 0 - 0 Always Ready [B-4] - 2 1/2 0-0

SUD

05:15 FT 2 [B-3] Bahia/BA 2 - 4 CA Torque [B-2] - 3/4 1-2

SUD

05:15 FT [B-1] Independiente 1 - 0 CD Guabira [B-4] - 2 1/2 0-0

USW

06:07 FT [8] Orlando Pride Nữ 2 - 1 Portland Tho. Nữ [1] 1-1

LIB

07:00 FT 2 [C-1] Barcelona SC 3 - 1 Santos/SP [C-3] 3 - 1/2 1-1

LIB

07:00 FT 2 [C-2] Boca Juniors 3 - 0 The Strongest [C-4] 1 - 2 1/4 2-0

USB

07:00 FT [B-1] Birmingham Legion 1 - 0 OKC Energy [B-5] - 1 0-0

USW

07:07 FT [10] Kansas City Nữ 0 - 2 Chicago RS Nữ [4] 0-0

SUD

07:30 FT [A-2] Huachipato 0 - 3 San Lorenzo [A-3] - 3/4 0-2

SUD

07:30 FT 1 [E-4] Sport Huancayo 0 - 0 CA Penarol [E-1] +1 1/2 0-0

SUD

07:30 FT [E-2] Corinthians/SP 4 - 0 River Plate (PAR) [E-3] - 1 1/4 3-0

SUD

07:30 FT [A-1] Rosario Central 0 - 0 12 de Octubre [A-4] - 1 0-0

USW

07:30 FT 1 [3] Wash. Spirit Nữ 2 - 1 Houston Dash Nữ [5] 1-1

USB

08:00 FT [C-5] Austin Bold 2 - 0 Real Monarchs [C-7] - 3/4 1-0

LIB

09:00 FT 2 [F-3] Nacional Montevideo 2 - 0 Argentinos Jun. [F-1] 2 - 1/2 0-0

LIB

09:00 FT 5 [F-2] Univ. Catolica 2 - 0 Atl. Nacional [F-4] 3 +0 1-0

CRCA

10:00 FT [1] Herediano 0 - 1 Dep. Saprissa [4] - 1/4 0-1

Kết quả bóng đá ngày 26/05/2021

Kết quả bóng đá ngày 26/05/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 26/05/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 26/05/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2