KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 28/05/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 28/05/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [6] Roas. Kumamoto 1 - 1 Ventforet Kofu [13] +1/4 0-1

NHATJFL

11:00 FT [1] FC Osaka 3 - 2 Kochi United SC [8] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [14] Kagura Shimane 0 - 1 Veertien Mie [5] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [16] Criacao Shinjuku 1 - 3 Honda Lock [13] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [9] Suzuka Point Getters 0 - 2 Verspah Oita [10] 0-1

NHATW

11:00 FT [3] Cerezo Osaka Nữ 1 - 0 Orca Kamogawa Nữ [4] 0-0

NHATW

11:00 FT [7] Nittaidai FIELDS (W) 1 - 0 Sperenza Osaka Nữ [11] 1-0

NHATW

11:00 FT [5] NGU Loverledge Nữ 1 - 1 AS Harima Albion Nữ [6] 1-0

AUSQSL

12:00 FT [7] Brisbane City 2 - 2 Peninsula Power [4] +1/2 2-2

AUSSL

12:00 FT [7] Croydon Kings 3 - 0 Cumberland Utd [11] - 3/4 0-0

AUSVPL

12:00 FT [7] Avondale Heights 1 - 1 Melb. Knights [9] - 1 1/4 1-0

NHATA

12:00 FT [6] Sanf Hiroshima 1 - 0 Nagoya Grampus [10] - 1/4 0-0

NHAT3

12:00 FT [12] Giravanz Kita. 0 - 1 Yokohama SCC [18] - 1/2 0-0

AUSSL

12:30 FT [4] Metro Stars 2 - 0 Adelaide Olympic [10] - 1/4 1-0

AUSSL

12:30 FT [2] Adelaide Comets 4 - 1 West Torrens [12] - 1 1/4 0-0

AUSSL

12:30 FT [9] SA Panthers 1 - 1 White City W. [6] +0 1-1

AUSSL

12:30 FT [8] Sturt Lions 1 - 1 Adelaide Utd U21 [5] - 1/2 1-0

NHATW

13:00 FT [9] Nippatsu Yokohama Nữ 3 - 0 Angeviolet Hiroshima Nữ [12] - 1/2 3-0

HQ3

13:00 FT [1] Changwon City 0 - 1 Yangju Citizen [6] - 3/4 0-0

HQ3

13:00 FT [14] Mokpo City 2 - 3 Gangneung City [11] - 1/4 0-1

AUSVPL

13:45 FT [13] Dandenong City 1 - 2 St Albans Saints [11] +1/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [9] Armadale SC 0 - 1 Inglewood Utd [6] - 1/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [2] Perth RedStar 4 - 2 Sorrento [5] - 1/4 1-2

HQB

14:00 FT [11] Busan I'Park 0 - 3 Gwangju [1] +3/4 0-2

AUSBPL

14:30 FT [4] Samford Rang. 5 - 1 Holland Park Hawks [5] +1/4 3-0

AUSVPL

14:30 FT [3] Port Melbourne 1 - 2 Hume City [12] - 1/2 0-0

HQA

14:30 FT [8] FC Seoul 2 - 2 Gimcheon Sangmu [10] +0 1-0

AUSVPL

15:00 FT [10] Altona City 0 - 4 Green Gully SC [4] +1/4 0-2

NHATA

15:00 FT [12] Avispa Fukuoka 0 - 0 Urawa Red [9] +0 0-0

CZEU19

15:15 FT Opava U19 2 - 1 Banik Ostrava U19 [4] 1-1

AUSVPL

15:45 FT [1] South Melbourne 3 - 2 Bentleigh Greens [5] - 1/2 1-2

CZEU19

16:00 FT [14] Vik. Plzen U19 1 - 2 Slavia Praha U19 [3] 1-1

AUSFWP

16:00 FT [8] Perth SC 1 - 3 Bayswater City [4] - 1/4 1-2

AUSFWP

16:00 FT 1 [3] Stirling Macedonia 0 - 1 Floreat Athena [1] - 1/2 0-1

AUSNSW

16:00 FT [4] Marconi Stallions 5 - 3 Sydney FC U21 [7] - 1/2 2-1

AUSNSW

16:00 FT [2] Manly Utd 4 - 1 APIA Tigers [5] +1/4 2-0

AUSQSL

16:00 FT [1] Queensland Lion 8 - 0 Capalaba [12] - 3 4-0

AUSVPL

16:00 FT [8] Dandenong Th. 1 - 2 Heidelberg Utd [6] +1/4 0-2

NHATB

16:00 FT [11] Tokyo Verdy 1 - 1 Omiya Ardija [20] - 1/4 1-0

HQB

16:30 FT [3] Anyang 1 - 0 Gyeongnam [6] - 1/4 0-0

HQB

16:30 FT [8] Seoul E-Land 0 - 1 Daejeon Hana Citizen [4] +0 0-0

SINA

16:30 FT [5] Hougang Utd 3 - 1 Balestier Kh. [7] 1-1

SINA

16:30 FT [3] Tanjong Pagar 4 - 2 Tampines Rovers [4] 4-2

AUSA

16:45 FT [1] Melbourne City 0 - 2 Western United [3] - 3/4 0-2

ARMA

17:00 FT [1] Alashkert 1 - 1 Pyunik [9] +1/4 0-1

ARMA

17:00 FT Noravank SC 3 - 2 BKMA Yerevan [8] - 3/4 1-2

CZEU19

17:00 FT [7] Mlada Boleslav U19 0 - 5 Pardubice U19 [11] -

CZEU19

17:00 FT [10] Slovacko U19 3 - 3 Meteor Praha U19 1-2

CZEU19

17:00 FT [15] C. Budejovice U19 1 - 3 Zlin U19 [2] 0-2

AUSFWP

17:00 FT [7] Perth Glory U21 1 - 0 Cockburn City [10] - 1/2 0-0

HQA

17:00 FT [6] Suwon FC 1 - 2 Ulsan Hyundai [1] +3/4 1-0

HQA

17:00 FT [2] Jeonbuk H.Motor 0 - 2 Jeju Utd [5] - 1/4 0-0

HQ3

17:00 FT [8] Gimhae City 2 - 0 Cheongju FC [12] - 1 1-0

NGA

18:00 FT [7] Khimki 3 - 0 SKA-Khabarovsk - 3/4 2-0

TDB

18:00 FT [6] Trelleborgs 1 - 1 Landskrona [10] - 1/2 0-0

TDB

18:00 FT [2] Brage 2 - 1 Norrby [12] +0 0-0

CZEU19

18:30 FT [1] Brno U19 1 - 5 Sparta Praha U19 [5] +1/2 1-2

BLRA

19:00 FT [16] Dinamo Brest 0 - 3 Bate Borisov [1] +1 1/2 0-2

LATA

19:00 FT [4] FK Liepaja 1 - 3 Valmiera / BSS [1] +1/4 1-1

CZEU19

19:00 FT [6] Sigma Olomouc U19 6 - 1 Pribram U19 [16] - 2 2-0

MAPL

19:15 FT [10] FAM-MSN 1 - 5 Terengganu II [3] +1 1/2 0-3

DENB

19:30 FT Esbjerg FB 2 - 2 Jammerbugt - 3/4 1-1

DENB

19:30 FT [8] Fremad Amager 1 - 4 Vendsyssel FF [5] +0 1-3

DENB

19:30 FT [6] HB Koge 4 - 4 Hobro I.K. [7] +0 3-1

DUC4B

20:00 FT [3] SSV Jeddeloh 3 - 0 St. Pauli II [7] - 1/4 3-0

NGA

20:00 FT Ufa 1 - 2 FK Orenburg [11] - 1/2 1-1

ARMA

20:00 FT [2] Urartu 2 - 0 Van Yerevan [3] - 1/4 1-0

LATA

20:00 FT [6] BFC Daugava 1 - 2 FK Auda [5] +1/4 0-1

TDA

20:00 FT [5] Goteborg 2 - 0 GIF Sundsvall [16] - 1 1/2 0-0

TDA

20:00 FT [8] Mjallby AIF 1 - 1 Kalmar [7] +1/4 1-0

TDB

20:00 FT 1 [13] Vasteras 2 - 2 Halmstads [1] +1/4 2-0

TDB

20:00 FT [4] Osters 2 - 0 Jonkopings [11] - 1 1-0

MAPL

20:00 FT [8] UiTM FC 1 - 1 PDRM FA [5] +1/4 1-1

BLRA

21:00 FT [10] Torpedo Zhodino 3 - 4 Dinamo Minsk [4] +1/2 2-2

ICEB

21:00 FT [5] Grotta 5 - 1 Knat. Vesturbaejar [11] - 1 1/4 3-1

ICEB

21:00 FT [8] Vestri 3 - 3 Thor Akureyri [7] - 1/2 2-2

ICEB

21:00 FT [10] UMF Grindavik 1 - 0 Fylkir [1] +1/4 0-0

NORA

21:00 FT 1 [13] HamKam 1 - 2 Odd Grenland [10] - 3/4 0-2

FINA

21:00 FT [5] Haka 1 - 1 Lahti [11] - 1/2 0-0

FINA

21:00 FT [4] AC Oulu 1 - 0 Seinajoen JK [7] +1/4 0-0

FINA

21:00 FT [6] Inter Turku 2 - 2 Ilves Tampere [9] - 1/2 0-0

UZBA

21:00 FT [11] Kokand-1912 1 - 3 Qyzylqum [4] - 1/4 0-1

EGYA

21:00 FT [14] Ghazl Al Mahalla 0 - 1 Tala'ea Al Jaish [5] +1/4 0-1

GHU23

22:00 FT [23] UAE U23 3 - 0 Việt Nam U23 [24] -

ANHL2

22:00 FT 1 [13] Mansfield 0 - 3 Port Vale +0 0-2

ARMA

22:00 FT [7] Ararat Y 0 - 1 Ararat-Armenia [4] +1/2 0-1

BIHA

22:00 FT 1 Rudar Prijedor 0 - 2 Zrinjski [8] +1 1/4 0-0

TDA

22:00 FT 1 [1] Hacken 4 - 3 Sirius [9] - 1 1/4 2-1

TDB

22:00 FT [7] Eskilstuna City 4 - 1 Ostersunds [16] - 3/4 1-0

BULA

22:30 FT [16] Botev Plovdiv 2 - 1 Beroe [13] - 1/4 1-0

LATA

22:30 FT [10] METTA/LU Riga 1 - 1 Supernova Riga [9] - 3/4 1-1

ALGA

22:45 FT [8] MC Alger 0 - 2 JS Kabylie [2] - 1/4 0-1

GHQG

22:59 FT [3] Jordan 2 - 0 Ấn Độ [176] - 1 1/4 0-0

BLRA

22:59 FT [6] Shakhter Soligo. 2 - 0 Vitebsk [14] - 1 1/4 1-0

NORA

22:59 FT [7] Stromsgodset 3 - 2 Viking [5] +1/4 1-1

PERA

22:59 FT [17] Uni.San Martin 2 - 0 AD Tarma [15] - 1/4 1-0

TBNB

23:15 FT Amorebieta 1 - 0 SD Ponferradina [18] - 1/4 0-0

TBNB

23:15 FT [13] Lugo 1 - 0 Malaga [14] - 1/4 0-0

KSAA

23:20 FT [13] Al Faisaly (KSA) 1 - 1 Al Ettifaq [12] +0 1-0

KSAA

23:20 FT [3] Al Nasr (KSA) 1 - 1 Al Ahli (KSA) [15] - 1/2 0-0

TBN3

23:30 FT [A2-12] San Fernando 0 - 4 Atl. Baleares [A2-11] +1/4 0-2

TBN3

23:30 FT [A2-16] Atl. Sanluqueno 2 - 1 Villarreal B [A2-8] +0 2-0

TBN3

23:30 FT [A2-15] Linense 3 - 1 Andorra FC [A2-1] - 3/4 2-1

TBN3

23:30 FT [A2-18] UCAM Murcia 1 - 2 Barcelona B [A2-9] +1/4 0-1

TBN3

23:30 FT [A1-13] Cultural Leonesa 1 - 2 UD Logrones [A1-6] +1/4 0-0

TBN3

23:30 FT [A1-8] CD Calahorra 1 - 2 Talavera [A1-15] - 1/4 0-0

TBN3

23:30 FT [A2-10] Sevilla B 1 - 4 Linares Deportivo [A2-2] - 1/4 0-2

TBN3

23:30 FT [A1-11] Badajoz 1 - 2 Rayo Majada. [A1-9] +1/4 1-1

TBN3

23:30 FT [A2-5] Sabadell 0 - 1 Algeciras [A2-7] - 1/4 0-0

TBN3

23:30 FT [A2-3] Albacete 1 - 3 UE Costa Brava [A2-19] - 1 1/4 0-1

TBN3

23:30 FT [A2-13] Alcoyano 0 - 1 Gimnastic T. [A2-6] +1/2 0-1

TBN3

23:30 FT [A2-17] Castellon 1 - 3 Cornella [A2-14] +3/4 1-0

TBN3

23:30 FT [A1-2] Deportivo 0 - 1 Salamanca [A1-7] +1/2 0-0

TBN3

23:30 FT [A1-3] Racing Ferrol 2 - 0 Inter de Madrid [A1-12] - 1/2 1-0

TBN3

23:30 FT [A1-16] SD Logrones 1 - 1 Celta Vigo II [A1-4] +3/4 0-0

TBN3

23:30 FT [A1-5] Real Union 3 - 1 Tudelano [A1-18] - 1 3-0

TBN3

23:30 FT [A1-17] Zamora CF 2 - 0 Valladolid II [A1-19] - 1/2 2-0

ESTA

23:30 FT [8] Tallinna Kalev 2 - 2 TJK Legion [9] +0 0-0

CHIB

23:30 FT [6] Puerto Montt 1 - 1 Barnechea [7] 1-1

CHIB

23:30 FT 1 [13] San.Morning 0 - 1 Cobreloa [2] 0-0

EGYA

23:30 FT [6] Semouha Club 1 - 1 ENPPI Cairo [13] - 1/4 1-0

EGYA

23:30 FT [1] Zamalek SC 2 - 1 Ismaily SC [9] - 1/2 1-0

KSB

01:00 FT [13] Al Shoalah 1 - 0 Hajer [4] 0-0

KSB

01:00 FT [9] Najran 0 - 0 Al Khaleej(KSA) [1] +3/4 0-0

KSB

01:00 FT [16] Al Jeel 2 - 1 Al Nahda (KSA) [18] 0-1

KSB

01:00 FT [10] Al Oruba (KSA) 4 - 1 Bisha FC [20] - 3/4 1-1

KSB

01:00 FT [6] Ohud Medina 1 - 0 Al Akhdood [14] - 1/2 0-0

KSB

01:00 FT [15] Jeddah Club 0 - 0 Al Adalah [2] +0 0-0

KSB

01:00 FT [11] Al Ain (KSA) 1 - 0 Al Qadisiya [7] 1-0

KSB

01:00 FT 1 [17] Al Dir'iya 0 - 3 Al Wehda (KSA) [3] +1 1/4 0-2

KSB

01:00 FT [12] Sahel (KSA) 1 - 0 Al Jabalain [5] - 1/4 0-0

KSB

01:00 FT [8] Al Kholood 0 - 0 Al Kawkab [19] - 1 0-0

ECUA

01:00 FT [12] Mushuc Runa 1 - 0 Dep.Cuenca [7] 1-0

URUA

01:00 FT [14] Cerro Largo 1 - 2 Liverpool P. (URU) [1] +1/4 0-1

USB

01:00 FT [A-1] Louisville City 4 - 1 FC Tulsa [A-8] - 1 1/4 1-1

ARGB

01:10 FT [3] Instituto 2 - 0 Chacarita Jrs [17] - 1/2 2-0

ARGB

01:10 FT [33] Nueva Chicago 1 - 0 Chaco For Ever [6] +1/4 0-0

ARGB

01:30 FT [34] Flandria 3 - 1 Villa Dalmine [31] - 1/4 3-0

ARGB

01:30 FT [37] Sacachispas 0 - 0 Guillermo [19] +0 0-0

CHIA

02:00 FT 1 [14] La Serena 3 - 2 Audax Italiano [9] +1/4 2-0

BRA

02:30 FT [13] Goias/GO 1 - 1 Bragantino/SP [8] +0 0-1

BRB

02:30 FT [17] CSA/AL 2 - 1 Novorizontino/SP [13] - 1/2 2-0

C1

02:36 FT 1 Liverpool 0 - 1 Real Madrid - 1/2 0-0

USB

03:00 FT [A-9] Indy Eleven 1 - 2 New Mexico United [B-5] +0 0-1

ECUA

03:30 FT [9] Orense SC 0 - 1 Guayaquil City [6] - 1 0-1

URUA

03:30 FT 1 [4] Boston River 3 - 1 CA Torque [13] +1/4 3-0

ARGB

04:00 FT [35] Tristan Suarez 0 - 2 Def.Belgrano [9] +0 0-1

VENA

04:15 FT [7] Dep.Guaira 1 - 1 Zamora Barinas [1] +0 0-0

CHIA

04:30 FT [6] Cobresal 1 - 0 Univ. de Chile [12] - 1 1/4 1-0

BRA

05:00 FT 1 [11] Sao Paulo/SP 2 - 2 Ceara/CE [12] - 3/4 2-1

BRB

05:00 FT [6] Sampaio Correa/MA 2 - 1 Guarani/SP [20] +0 1-0

USA

05:00 FT [Tay-1] Los Angeles FC 3 - 2 San Jose EQ [Tay-13] - 3/4 2-2

ARGB

05:20 FT [26] Quilmes 1 - 3 Atletico Atlanta [27] - 1/4 0-1

ECUA

06:00 FT [16] Tecnico Uni. 1 - 1 Emelec [2] +1/4 0-1

PERA

06:00 FT [12] Carlos A. Mannucci 1 - 0 Atletico Grau [14] - 1/2 0-0

URUA

06:00 FT [2] Nacional(URU) 3 - 0 Sportivo Cerrito [15] - 1 1/4 1-0

USA

06:00 FT [Dong-3] New York RB 4 - 1 D.C. Utd [Dong-14] - 1 0-0

USA

06:00 FT [Dong-12] Atlanta United 1 - 2 Columbus Crew [Dong-5] - 1/2 0-2

USA

06:00 FT [Dong-13] Toronto 3 - 2 Chicago Fire [Dong-8] +0 1-0

USB

06:00 FT 1 [A-10] Loudoun United 1 - 1 Ch. Battery [A-13] - 1/4 0-0

USB

06:00 FT [A-11] Hartford Athletic 1 - 2 Phoenix Rising [B-10] +1/4 1-2

BRA

06:30 FT [17] Fortaleza/CE 1 - 1 Juventude/RS [20] - 1 0-0

VENA

06:30 FT [4] Dep.Tachira 4 - 2 Monagas [3] - 1/2 1-2

USA

06:30 FT [Dong-7] New England 1 - 1 Philadelphia Union [Dong-1] - 1/2 0-0

USA

06:30 FT [Dong-4] CF Montreal 4 - 3 Cincinnati [Dong-6] - 1/2 2-1

USA

06:30 FT [Dong-9] Orlando City 1 - 3 Dallas [Tay-3] +0 1-0

GHQG

07:00 FT [115] Mexico 2 - 1 Nigeria [127] - 1/2 1-0

CHIA

07:00 FT [11] Huachipato 2 - 1 Palestino [4] - 1/4 1-1

USA

07:00 FT [Tay-4] Minnesota Utd 0 - 1 New York City [Dong-2] +1/4 0-1

USW

07:00 FT [4] Chicago RS Nữ 2 - 2 Portland Tho. Nữ [1] 2-1

USA

07:25 FT [Dong-10] Inter Miami 2 - 1 Portland Timbers [Tay-6] - 1/4 1-0

USB

07:30 FT 1 [B-12] Rio Grande Valley 2 - 3 SA Scorpions [B-1] +1/4 1-1

USA

08:00 FT [Tay-10] Colorado Rapids 1 - 3 Nashville FC [Tay-7] - 1/2 0-3

USA

08:00 FT [Tay-14] Sporting Kansas 0 - 1 Vancouver WC [Tay-11] - 1/4 0-1

USA

08:30 FT [Tay-5] Real Salt Lake 3 - 0 Houston Dynamo [Tay-12] - 1/2 1-0

USB

09:00 FT [B-9] Oakland Roots 1 - 1 Sacramento [B-4] +0 0-1

USB

09:00 FT [B-11] Monterey Bay FC 4 - 2 Colorado Springs [B-3] +1/2 1-0

USB

09:00 FT [A-7] Miami FC 2 - 2 Pittsburgh R. [A-4] +0 2-1

USB

09:30 FT [B-8] LA Galaxy II 2 - 2 San Diego Loyal [B-2] +1/4 0-2

NHAT3

10:00 FT [4] Matsumoto Yama. 2 - 1 FC Imabari [8] -

NHATJFL

10:00 FT [4] Reinmeer Aomori 2 - 1 TIAMO Hirakata [11] 2-1

ARMA

21:00 Hoãn Sevan FC - FC Noah [10] -

Kết quả bóng đá ngày 28/05/2022

Kết quả bóng đá ngày 28/05/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 28/05/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 28/05/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0