KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 29/05/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 29/05/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [14] Sagamihara 0 - 1 Kataller Toyama [6] +0 0-1

NHAT3

11:00 FT [10] Fukushima Utd 0 - 0 Tegevajaro Miyazaki [13] - 1/4 0-0

NHAT3

11:00 FT [1] Iwaki FC 2 - 0 Gainare Tottori [17] - 3/4 1-0

NHATJFL

11:00 FT [3] Nara Club 0 - 2 Tokyo Musashino [6] 0-0

NHATW

11:00 FT [8] Gunma W. Star Nữ 2 - 1 Ehime FC Nữ [10] 1-0

NHATA

11:05 FT [16] Vissel Kobe 4 - 1 Consa. Sapporo [11] - 1/4 1-0

AUSNSW

12:00 FT [8] Sydney Utd 1 - 0 Sutherland Sharks [12] - 1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [14] Kyoto Sanga 1 - 0 Kawasaki Fro. [6] +3/4 0-0

NHATB

12:00 FT [1] Yokohama FC 1 - 0 Renofa Yamaguchi [18] - 1 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [2] Alb. Niigata (JPN) 3 - 0 Montedio Yama. [8] - 1/4 1-0

NHATB

12:00 FT [3] Vegalta Sendai 2 - 1 Tochigi SC [16] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [7] Machida Zelvia 2 - 0 Blaublitz Akita [15] - 3/4 2-0

NHATB

12:00 FT [6] V-Varen Nagasaki 0 - 0 Okayama [4] +0 0-0

NHAT3

12:00 FT [7] Nagano Parceiro 2 - 2 FC Gifu [9] - 1/4 0-1

NHAT3

12:00 FT [3] Fujieda MYFC 3 - 1 Azul Claro Numazu [11] - 1/2 1-1

NHAT3

12:00 FT [15] Kamatamare San. 0 - 4 Kagoshima [2] +1/2 0-3

NHATW

12:00 FT [2] Setagaya Sfida Nữ 1 - 3 Iga Kunoichi Nữ [1] 1-2

AUSBPL

13:00 FT [3] Albany Creek 5 - 0 Taringa Rovers [7] 2-0

AUSNSW

13:00 FT [6] Rockdale City 1 - 3 Sydney Olympic [1] +3/4 1-3

AUSQSL

13:00 FT [11] Brisbane Roar U21 1 - 2 Gold Coast Utd [6] +1/4 1-2

NHATA

13:00 FT [15] Shonan Bellmare 0 - 2 Cerezo Osaka [4] +0 0-1

NHATA

13:00 FT [8] FC Tokyo 3 - 1 Kashima Antlers [2] +1/2 2-0

NHATB

13:00 FT [10] JEF United Chiba 2 - 1 Mito Hollyhock [12] - 1/4 2-1

NHAT3

13:00 FT [5] Ehime FC 3 - 1 Vanraure Hachinohe [16] - 1/2 2-0

NHATJFL

13:00 FT [15] MIO Biwako 1 - 0 Honda FC [2] 1-0

HQ3

13:00 FT [16] Dangjin Citizen 1 - 1 Cheonan City [15] +1/2 0-1

NHATA

14:00 FT [3] Kashiwa Reysol 3 - 1 Shimizu S-Pulse [12] - 1/4 2-0

NHATA

14:00 FT [18] Jubilo Iwata 0 - 2 Yokohama FM [1] +3/4 0-0

HQB

14:00 FT 1 [9] Ansan Greeners 1 - 1 GimPo Citizen [8] +1/4 1-0

HQA

14:30 FT [5] Incheon Utd 1 - 0 Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 1/4 0-0

NHATA

15:00 FT [9] Sagan Tosu 2 - 1 Gamba Osaka [17] - 3/4 1-0

HQ3

15:00 FT [4] Hwaseong FC 2 - 2 Gyeongju KHNP [5] +1/4 0-0

HQ3

15:00 FT [12] Ulsan Citizen 0 - 2 Busan Transp. [9] +0 0-0

NHATB

16:00 FT [21] Thespa Kusatsu 0 - 1 Oita Trinita [9] +0 0-1

NHATB

16:30 FT [22] Ryukyu 3 - 3 Tokushima Vortis [14] +1/4 1-1

HQB

16:30 FT [5] Chungnam Asan 1 - 0 Jeonnam Dragons [10] - 1/4 1-0

NHATB

17:00 FT [17] Zweigen Kan. 2 - 1 Grulla Morioka [20] - 3/4 1-0

HQA

17:00 FT [8] Gangwon 1 - 1 Suwon Bluewings [10] +0 1-0

HQA

17:00 FT [9] Daegu 2 - 2 Pohang Steelers [3] +1/4 1-1

TDB

18:00 FT [11] Orgryte 3 - 3 Dalkurd FF [15] - 3/4 2-0

ESTA

18:30 FT [3] Nomme Kalju 1 - 0 Paide Linname. [4] +1/2 1-0

DENB

18:30 FT AC Horsens 1 - 1 Hvidovre IF [1] - 3/4 0-1

DENB

18:30 FT [5] Helsingor 2 - 3 Nykobing [11] - 1 3/4 1-2

DENB

18:30 FT Lyngby 1 - 0 Fredericia [10] - 1 0-0

TOUU20

19:00 FT [A-2] Argentina U20 1 - 0 Arập Xêut U20 [A-4] 0-0

DUC4B

19:00 FT [12] Rehden 2 - 4 Ein. Norderstedt [9] +0 0-2

DUC4B

19:00 FT Luneburger SK 0 - 4 Phonix Lubeck [13] +1 0-1

DUC4B

19:00 FT Oberneuland 0 - 4 Drochtersen/Assel [6] +1 0-0

DUC4B

19:15 FT Hannoverscher SC 5 - 0 Heider SV - 1/2 1-0

HLA

19:30 FT [5] AZ Alkmaar 6 - 1 Vitesse Arnhem [17] - 3/4 3-0

TNKB

19:30 FT [14] Bandirmaspor 3 - 0 Eyupspor [4] - 1/4 2-0

BLRA

20:00 FT [2] Energetik-BGU 5 - 0 Slavia Mozyr [10] - 1/2 2-0

LATA

20:00 FT [8] Spartaks Jurmala 1 - 3 Tukums/Salaspils [7] - 3/4 0-2

NORB

20:00 FT [13] Bryne 2 - 0 Start Kristiansand [8] +1/2 1-0

NORB

20:00 FT [6] Sogndal 1 - 2 Sandnes Ulf [3] - 1/2 1-1

NORB

20:00 FT [2] Ranheim IL 3 - 2 Fredrikstad [11] - 1/4 1-2

FINA

20:00 FT [1] KuPS 0 - 0 Helsinki [3] +0 0-0

FINA

20:00 FT [12] HIFK 1 - 2 Honka [2] +3/4 0-0

TDA

20:00 FT [2] Djurgardens 4 - 0 Varbergs BoIS [12] - 1 1/4 2-0

TDA

20:00 FT [11] Norrkoping 2 - 2 Elfsborg [10] +0 1-2

TDA

20:00 FT [14] Degerfors IF 0 - 2 Malmo [4] +1 1/4 0-2

TDB

20:00 FT 1 [9] Orebro 0 - 2 Brommapojkarna [2] +0 0-1

PH3

21:00 FT Quevilly 2 - 0 Villefranche [11] +0 0-0

NGC

21:00 FT [1-1] Spartak Moscow 2 - 1 Din. Moscow [11-1] - 1/4 1-0

SRBA

21:00 FT [10] FK Radnicki 1923 0 - 1 Zeleznicar Pancevo 0-1

UZBA

21:00 FT [12] Surkhon Termiz 1 - 0 Bunyodkor [9] +1/4 1-0

EGYA

21:00 FT [4] Future FC 1 - 1 Al Sharqiyah [16] - 1 1-1

ESTA

21:15 FT 1 [2] Levadia T. 1 - 1 Flora Tallinn [1] +1/4 0-1

EU17

21:30 FT [B-2] Pháp U17 2 - 2 B.D.Nha U17 [D-1] 2-2

TS 90': 2-2; Pen 6-5

TSA

21:30 FT [7] Luzern 2 - 0 Schaffhausen - 3/4 1-0

LITA

21:55 FT [10] FK Jonava 0 - 1 FK Riteriai [4] +2 1/4 0-1

BLRA

22:00 FT [8] Neman Grodno 2 - 2 Belshina Bobruisk [11] 1-0

BIHA

22:00 FT [10] Leotar Trebinje 0 - 0 FK Tuzla City [5] +0 0-0

BIHA

22:00 FT [8] Sloboda Tuzla 1 - 1 Zeljeznicar [3] - 1/4 1-1

BIHA

22:00 FT [9] NK Posusje 3 - 0 Borac Banja Luka [4] - 1/4 2-0

TNKB

22:00 FT 1 Istanbulspor AS 0 - 1 Erzurum BB [12] - 1/4 0-0

AUTA

22:00 FT [5] Rapid Wien 2 - 0 WSG Swarovski Tirol [6] - 3/4 1-0

RMNA

22:15 FT [14] Chindia Targoviste 1 - 0 Concordia Chiajna - 1 1/4 0-0

TOUU20

22:30 FT [A-1] Pháp U20 0 - 0 Panama U23 [A-3] - 2 1/4 0-0

ANHB

22:30 FT 1 [14] Huddersfield 0 - 1 Nottingham Forest 1 +1/2 0-1

FINA

22:30 FT [10] IFK Mariehamn 1 - 3 VPS Vaasa [8] +1/4 0-2

FINB

22:30 FT [9] PK-35 2 - 0 MP Mikkeli [10] - 1/4 1-0

FINB

22:30 FT [8] SJK Akatemia 4 - 0 Gnistan [4] +0 2-0

FINB

22:30 FT 1 [3] Jaro 1 - 2 TPS Turku [1] - 1/4 1-1

FINB

22:30 FT [12] PIF Parainen 0 - 1 JaPS [6] - 1/4 0-0

TDA

22:30 FT [15] Helsingborg 1 - 2 AIK Solna [5] +1 1-0

TDA

22:30 FT [13] Varnamo 1 - 0 Hammarby [3] +1/2 0-0

IRNA

22:30 FT [8] Foolad Khozestan 3 - 0 Sepahan [1] +1/4 1-0

IRNA

22:30 FT [9] Persepolis 2 - 1 Padideh Khorasan - 1 3/4 1-0

IRNA

22:30 FT [4] Havadar SC 0 - 2 Gol Gohar [3] +0 0-2

URUA

22:30 FT [12] Plaza Colonia 1 - 0 Wanderers [9] +1/4 0-0

GHQG

22:40 FT [164] UAE 1 - 1 Gambia [71] - 1/4 1-0

ALGA

22:45 FT [18] WA Tlemcen 0 - 2 ASO Chlef [9] +1 1/4 0-0

BDNB

22:59 FT [11] SC Covilha 2 - 0 FC Alverca - 1/2 2-0

HLB

22:59 FT 1 [19] ADO Den Haag 3 - 3 SBV Excelsior +0 2-0

TS 90': 3-3; HP: 1-1; Pen: 7-8

ICEA

22:59 FT [8] Fram Rey. 3 - 2 Valur Rey. [4] +3/4 1-1

NORA

22:59 FT [1] Molde 3 - 1 Bodo Glimt [2] +0 1-0

NORA

22:59 FT [9] Tromso 2 - 2 Lillestrom [3] - 1/4 1-0

NORA

22:59 FT [15] FK Jerv 0 - 5 Sarpsborg [14] +1/2 0-2

NORA

22:59 FT [8] Haugesund 2 - 2 Aalesund [11] - 1/4 1-1

PERA

22:59 FT [16] Academia Cantolao 0 - 2 Dep. Municipal [10] +1/2 0-0

KSAA

23:15 FT [5] Dhamak 0 - 3 Al Fateh [8] +1/2 0-2

KSAA

23:20 FT [9] Al Feiha 0 - 1 Al Taawon (KSA) [11] +1/2 0-1

ESTA

23:30 FT 1 [5] Kuressaare 3 - 0 Tammeka Tartu [6] +0 0-0

ICEA

23:30 FT [3] Vikingur Rey. 2 - 1 KA Akureyri [2] - 3/4 0-0

SRBA

23:30 FT [7] FK Novi Pazar 0 - 2 IMT Novi Beograd 0-0

DENA

23:30 FT [11] Aalborg BK 1 - 1 Viborg [5] +0 1-1

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 1-3

CHIB

23:30 FT [10] Iquique 3 - 0 Melipilla [12] 1-0

CHIB

23:30 FT [11] Temuco 0 - 4 Dep. Copiapo [4] 0-2

EGYA

23:30 FT [2] Pyramids FC 3 - 1 Al Masry [11] - 1 0-0

ITA3

00:00 FT [A-2] Padova 2 - 1 Catanzaro [C-2] - 1/4 0-1

PHA

00:00 FT Saint Etienne 1 - 1 Auxerre [18] - 1/4 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-5

BIHA

00:00 FT [1] Siroki Brijeg 3 - 3 Radnik Bijeljina - 1/2 1-2

ICEA

00:00 FT [12] IA Akranes 0 - 2 Keflavik [7] +1/4 0-1

SLOA

00:45 FT Triglav 2 - 5 Tabor Sezana [7] +1/4 1-3

EU17

01:00 FT [B-1] Hà Lan U17 2 - 2 Serbia U17 [C-2] - 3/4 0-0

TS 90': 2-2; Pen: 5-3

TBNB

01:00 FT [8] Burgos CF 0 - 0 Girona +1/2 0-0

TBNB

01:00 FT [16] Leganes 2 - 2 Almeria +1/2 2-1

TBNB

01:00 FT [20] Real Oviedo 3 - 2 Ibiza-Eivissa [21] - 1 1-0

TBNB

01:00 FT Alcorcon 1 - 0 Eibar [6] +1 0-0

TBNB

01:00 FT [10] Sporting Gijon 0 - 1 Las Palmas [12] +1/4 0-1

TBNB

01:00 FT [18] Tenerife 1 - 2 Cartagena [15] - 1/2 0-2

TBNB

01:00 FT Valladolid 3 - 0 Huesca [11] - 1 1/2 0-0

NORA

01:00 FT [6] Valerenga 0 - 4 Rosenborg [4] - 1/2 0-2

RMNA

01:00 FT Dinamo Bucuresti 1 - 1 Universitaea Cluj [15] - 1/2 1-1

KSAA

01:00 FT [6] Al Tai 1 - 0 Al Ittihad (KSA) [2] +1 0-0

KSAA

01:00 FT [1] Al Hilal 2 - 0 Abha [10] - 1 3/4 0-0

ARGB

01:00 FT [14] Deportivo Madryn 0 - 1 CA Guemes [22] - 1/4 0-1

PERA

01:00 FT [18] Carlos Stein 1 - 2 Cesar Vallejo [7] +1/4 1-0

URUA

01:00 FT [8] CA River Plate (URU) 0 - 0 CA Penarol [5] +1/2 0-0

ARGB

01:10 FT [12] Estudiantes Rio Cuarto 1 - 1 All Boys [3] - 1/4 0-0

ITB

01:30 FT [13] Pisa 3 - 2 Monza +0 2-1

TS 90': 3-2; HP: 0-2

ITA3

01:30 FT [C-3] Palermo 1 - 0 Feralpisalo [A-3] - 1/2 1-0

BDNA

01:30 FT Moreirense 1 - 0 Chaves [9] - 1/2 1-0

MNEC

01:30 FT [1] Buducnost 1 - 0 Decic Tuzi [2] 1-0

ARGB

01:30 FT [13] Deportivo Maipu 2 - 2 San Martin SJ [11] - 1/2 1-0

ARGB

01:30 FT [21] Gimnasia Jujuy 3 - 0 Almirante Brown [25] - 1/4 1-0

POLB

01:45 FT Korona Kielce 2 - 2 Chrobry Glogow [14] - 1/4 1-2

TS 90': 2-2; HP: 1-0

ARGB

02:00 FT 1 [30] Alvarado MDP 0 - 0 Gim.Mendoza [5] +0 0-0

BRA

02:00 FT [18] Coritiba/PR 1 - 0 Botafogo/RJ [13] +0 1-0

BRA

02:00 FT [8] Santos/SP 0 - 1 Palmeiras/SP [1] +1/2 0-0

BRB

02:00 FT [19] Vila Nova/GO 0 - 0 Gremio/RS [2] +1/2 0-0

BLVA

02:00 FT 1 [B-3] Always Ready 2 - 1 CA Palmaflor [A-1] - 1 1/2 1-0

CHIB

02:00 FT [1] CD Magallanes 2 - 1 Deportes Recoleta [14] - 1 1/4 2-1

USW

02:00 FT [5] OL Reign Nữ 1 - 0 San Diego Wave Nữ [3] 0-0

ALGA

02:00 FT [6] ES Setif 0 - 0 JS Saoura [3] - 1/4 0-0

ICEA

02:15 FT [11] Leiknir Rey. 1 - 2 Breidablik [1] +1 1/4 0-1

ICEA

02:15 FT [10] Hafnarfjordur 2 - 3 KR Reykjavik [6] +0 1-2

ARGB

03:00 FT [19] CA Mitre Salta 2 - 2 Atletico Rafaela [33] - 1/2 1-2

ARGB

03:10 FT [29] Temperley 1 - 1 Belgrano [1] +1/4 1-1

PERA

03:30 FT [1] Melgar 2 - 0 Universitario [9] - 1 1-0

URUA

03:30 FT [10] Defensor SC 1 - 1 Dep. Maldonado [3] - 1/4 1-0

BRA

04:00 FT [16] Cuiaba/MT 0 - 1 Athletico/PR [5] - 1/4 0-0

BRA

04:00 FT [3] Corinthians/SP 1 - 1 America/MG [10] - 3/4 0-0

BRA

04:00 FT [4] Fluminense/RJ 1 - 2 Flamengo/RJ [2] +1/2 1-1

VENA

04:00 FT [8] Caracas 1 - 2 UCV FC [16] - 1/4 0-2

CHIA

04:30 FT [11] Univ. Catolica(CHL) 1 - 0 Antofagasta [15] - 3/4 1-0

BRA

05:00 FT [7] Atl. Mineiro/MG 2 - 1 Avai/SC [17] - 1 3/4 0-1

BLVA

05:00 FT [B-4] Royal Pari 0 - 3 The Strongest [A-2] - 1/4 0-1

USA

05:00 FT [Tay-6] LA Galaxy 4 - 1 Austin FC [Tay-2] - 3/4 0-0

ARGB

05:10 FT [20] Ferro Carril Oeste 1 - 0 Ramon Santamarina [37] - 3/4 0-0

VENA

05:15 FT 1 [4] Puerto Cabello 0 - 2 Metropolitano [2] +1/4 0-0

ECUA

06:00 FT [6] Catolica Quito 4 - 2 Delfin SC [11] - 1 0-1

ECUA

06:00 FT [15] 9 de Octubre 1 - 1 Independiente JT [2] +1/2 0-0

ECUA

06:00 FT [7] Barcelona SC 4 - 0 Cumbaya FC [13] - 1 3/4 2-0

ECUA

06:00 FT [4] LDU Quito 3 - 2 Macara [16] - 1 2-1

USW

06:00 FT [2] Houston Dash Nữ 1 - 1 NC Courage (W) [12] +0 1-1

BLVA

06:30 FT [A-4] Oriente Petrolero 1 - 0 Bolivar [B-1] +0 1-0

CHIA

07:00 FT [4] U. Espanola 1 - 1 U. La Calera [12] - 1/2 0-1

USW

07:00 FT [7] Angel City Nữ 0 - 1 NJ/NY Gotham Nữ [11] 0-0

ARGB

07:10 FT [8] Almagro 2 - 1 San Telmo [27] - 1/2 0-1

MEXA

08:20 FT [4] Pachuca 2 - 1 Atlas [12] - 3/4 2-1

USA

08:55 FT [Tay-9] Seattle Sounders 2 - 1 Charlotte FC [Dong-13] - 1 0-1

AUSBPL

12:00 Hoãn [8] North Star - Wynnum Wolves [2] -

Kết quả bóng đá ngày 29/05/2022

Kết quả bóng đá ngày 29/05/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 29/05/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 29/05/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 2

02:0016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 1

01:4516/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0