LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 19/06/2021

Lịch bóng đá trong ngày 19/06/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

11:00 - [8] Avispa Fukuoka vs Vissel Kobe [3] +1/4 -

NHATJFL

11:00 - [4] TIAMO Hirakata vs Tokyo Musashino [16] - 1 1/4 -

NHATJFL

11:00 - [2] Honda FC vs MIO Biwako [11] - 3/4 -

NHATW

11:00 - [3] Setagaya Sfida Nữ vs Cerezo Osaka Nữ [4] - 1/4 -

NHATW

11:00 - [9] NGU Loverledge Nữ vs Orca Kamogawa Nữ [8] +0 -

AUSSL

12:00 - [9] Adelaide Utd U21 vs Metro Stars [4] -

AUSVPL

12:00 - [1] Avondale Heights vs Dandenong City [13] - 1 -

NHATA

12:00 - [11] Consa. Sapporo vs Oita Trinita [18] - 3/4 -

AUSSL

12:30 - [11] Adelaide Raiders vs Adelaide Olympic [7] -

AUSSL

12:30 - [3] Campbelltown City vs Croydon Kings [8] -

AUSSL

12:30 - [12] Ade. Blue Eagles vs SA Panthers [6] -

AUSSL

12:30 - [5] Sturt Lions vs Adelaide Comets [1] -

NHATJFL

13:00 - [12] Nara Club vs Reinmeer Aomori [6] +1/4 -

AUSFWP

14:00 - [8] Bayswater City vs Inglewood Utd [5] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [1] Perth SC vs Gwelup Croatia [10] +0 -

AUSFWP

14:00 - [4] Perth Glory U21 vs Armadale SC [7] -

AUSFWP

14:00 - [11] Balcatta vs ECU Joondalup [6] +1/2 -

AUSFWP

14:00 - [12] Rockingham City vs Sorrento [3] +1 -

HQB

14:00 - [1] Gimcheon Sangmu vs Seoul E-Land [10] +0 -

AUSSL

14:30 - [2] Adelaide City vs Cumberland Utd [10] - 1/2 -

AUSVPL

14:30 - [4] Hume City vs Melb. Knights [8] - 1/2 -

HQA

14:30 - [12] Gwangju vs FC Seoul [10] +0 -

GREU20

14:45 - [10] Volos NFC U20 vs Panetolikos U20 [13] -

GREU20

15:00 - [14] Apollon Smirnis U20 vs AEK Athens U20 [7] -

AUSC

15:00 - [46] Peninsula Power vs Olympic FC QLD [32] -

AUSBPL

15:00 - [5] Mount Gravatt vs St George Willawong [3] +1 1/2 -

NHAT3

15:00 - [4] Grulla Morioka vs Azul Claro Numazu [12] - 1/2 -

HQ3

15:00 - [8] Paju Citizen vs Busan Transp. [4] -

HQ3

15:00 - [2] GimPo Citizen vs Gimhae City [5] -

HQ3

15:00 - [9] Hwaseong FC vs Changwon City [11] -

HQ3

15:00 - [14] Yangju FC vs Gyeongju KHNP [6] -

AUSBPL

15:15 - [10] The Gap vs UQ FC [8] -

GHCLB

15:30 - [41] Dukla Praha vs Sparta Praha B - 1/2 -

GHCLB

16:00 - Baltika vs Ufa [152] - 1/4 -

GREU20

16:00 - [9] Asteras Tripolis U20 vs Atromitos U20 [6] -

AUSVPL

16:00 - [5] Dandenong Th. vs Eastern Lions [11] - 1/2 -

NHATA

16:00 - [19] Yokohama FC vs FC Tokyo [9] +3/4 -

NHATB

16:00 - [14] Tochigi SC vs V-Varen Nagasaki [4] +1/4 -

NHATB

16:00 - [3] Ventforet Kofu vs Renofa Yamaguchi [17] - 3/4 -

NHATB

16:00 - [21] Matsumoto Yama. vs Omiya Ardija [15] +1/4 -

AUSA

16:05 - [2] Sydney FC vs Adelaide Utd [5] - 3/4 -

AUSBPL

16:15 - [2] The Lakes vs Bayside Utd [4] - 1/4 -

HQB

16:30 - [3] Daejeon Hana Citizen vs Ansan Greeners [7] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [10] Sanf Hiroshima vs Kashiwa Reysol [13] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [1] Jubilo Iwata vs JEF United Chiba [9] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [11] Okayama vs Ryukyu [8] +0 -

NHATB

17:00 - [18] Zweigen Kan. vs Kyoto Sanga [2] +1/2 -

NHAT3

17:00 - [7] Kagoshima vs Vanraure Hachinohe [10] - 1/2 -

FIN3

18:00 - [A-8] FC Kiffen vs PK Keski Uusimaa [A-10] - 3/4 -

FIN3

18:00 - [A-9] PeKa vs KuFu-98 [A-5] +0 -

FIN3

18:00 - [B-11] Espoo vs Honka 2 [B-7] +1 -

TDB

18:00 - [10] Brage vs Orgryte [9] - 1/2 -

TD3

18:00 - [Sodra-6] Lindome GIF vs Ljungskile SK [Sodra-1] +0 -

TD3

18:00 - [Norra-1] Brommapojkarna vs Orebro Syrianska [Norra-8] - 2 1/4 -

BLRA

18:45 - [7] Vitebsk vs Rukh Brest [5] +1/4 -

GHCLB

19:00 - Hacken vs Orebro -

TD3

19:00 - [Norra-11] Pitea IF vs Assyriska [Norra-14] - 3/4 -

EURO

20:00 - [F-4] Hungary vs Pháp [F-1] +1 1/2 -

GHCLB

20:00 - Djurgardens vs Kalmar -

GHCLB

20:00 - Admira vs Horn - 1 1/4 -

GHCLB

20:00 - Mjallby AIF vs Halmstads -

KAZA

20:00 - [2] Tobol Kostanay vs Zhetysu Taldykorgan [14] - 1 1/2 -

NORA

20:00 - [11] Sandefjord vs Viking [5] +1/4 -

FIN3

20:00 - [B-12] Ilves-Kissat vs VJS [B-8] - 1 1/2 -

FIN3

20:00 - [B-6] Jazz vs HJS Akatemia [B-5] +1/4 -

TDB

20:00 - [6] Norrby vs Varnamo [1] +0 -

TDB

20:00 - [7] Osters vs Eskilstuna City [12] - 3/4 -

URUA

20:00 - [10] IA Sud America vs CA River Plate (URU) [5] +3/4 -

GHCLB

20:30 - Malmo vs Elfsborg - 1/2 -

BLRA

20:45 - [4] Gomel vs Isloch [8] - 1 -

GREU20

21:00 - [4] Aris Salonica U20 vs PAOK U20 [1] +1/2 -

GREU20

21:00 - [3] Panathinaikos U20 vs Pas Giannina U20 [8] -

GREU20

21:00 - [11] Lamia U20 vs Olympiakos U20 [2] -

ICEB

21:00 - [12] Vik. Olafsvik vs Vestri [5] +3/4 -

KAZA

21:00 - [10] Caspiy Aktau vs Kaisar Kyzylorda [13] - 1/2 -

FINA

21:00 - [1] KuPS vs Honka [8] - 3/4 -

TD3

21:00 - [Norra-12] Sylvia vs Haninge/Brand. [Norra-13] - 1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-5] Utsiktens BK vs Atvidabergs [Sodra-7] - 1 1/2 -

TD3

21:00 - [Norra-2] Dalkurd FF vs Karlstad BK [Norra-6] - 1/2 -

TD3

21:00 - [Norra-10] Sollentuna FK vs Hudiksvalls FF [Norra-5] - 1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-14] Tvaakers IF vs Skovde [Sodra-8] - 1/2 -

TD3

21:00 - [Sodra-3] Assyriska IK JKP vs Linkoping City [Sodra-12] -

TD3

21:00 - [Sodra-11] Osterlen FF vs Trollhattan [Sodra-10] +3/4 -

KAZA

22:00 - [12] Turan (KAZ) vs Kairat Almaty [3] +1 1/2 -

TDB

22:00 - [8] Jonkopings vs GAIS [14] - 3/4 -

TDB

22:00 - [16] Vasalunds vs Landskrona [4] +0 -

TD3

22:00 - [Norra-3] Sandvikens vs Gefle IF [Norra-4] - 1/2 -

UZBA

22:00 - [3] FK AGMK vs Metallurg Bekabad [10] - 1/2 -

UZBA

22:00 - [14] Turon Yaypan vs Bunyodkor [5] +1/2 -

UZBA

22:00 - [1] Pakhtakor vs Sogdiana Jizzakh [2] - 1 1/2 -

URUA

22:15 - [15] CA Progreso vs Cerro Largo [8] +0 -

GEOA

22:30 - [3] Saburtalo vs Samtredia [10] - 1 1/2 -

BLRA

22:45 - [10] Torpedo Zhodino vs Sputnik Rechitsa [16] - 1 3/4 -

EURO

22:59 - [F-3] B.D.Nha vs Đức [F-2] +1/4 -

ICEW

22:59 - [8] Keflavik IF Nữ vs UMF Tindastoll Nữ [9] - 1 -

LITA

22:59 - [8] Dainava Alytus vs Suduva [1] +1 1/2 -

ALGA

22:59 - [1] CR Belouizdad vs Paradou AC [9] - 3/4 -

ALGA

22:59 - [5] MC Oran vs MC Alger [7] - 1/2 -

ALGA

22:59 - [16] WA Tlemcen vs O Medea [11] - 1/4 -

ALGA

22:59 - [10] NC Magra vs USM Bel Abbes [18] - 3/4 -

GEOA

23:30 - [2] Dinamo Tbilisi vs Lokomotiv T [5] - 1/2 -

BLRA

00:45 - [2] Dinamo Minsk vs Bate Borisov [3] +0 -

IREB

01:00 - [9] Cobh Ramblers vs Treaty United [4] +0 -

URUA

01:00 - [13] Boston River vs Nacional Montevideo [2] +1 -

ALGA

01:15 - [3] JS Saoura vs JSM Skikda [20] -

EURO

02:00 - [E-2] T.B.Nha vs Ba Lan [E-4] - 1 1/2 -

CAFCL

02:00 - [Bang C-1] Wydad Casablanca vs Kaizer Chiefs [Bang C-3] - 1 3/4 -

ALGA

02:00 - [15] US Biskra vs RC Relizane [12] -

BRB

02:30 - [7] Vasco DG/RJ vs CRB/AL [5] - 1/2 -

VENA

03:00 - [A-6] Aragua vs Dep.Lara [A-2] -

USW

03:00 - [6] NC Courage (W) vs OL Reign Nữ [2] - 1/2 -

URUA

03:15 - [11] Wanderers vs Villa Espanola [16] - 3/4 -

BRB

04:30 - [6] Guarani/SP vs Ponte Preta/SP [16] - 1/4 -

BRB

05:00 - [15] Operario/PR vs Cruzeiro/MG [11] +0 -

BRB

05:00 - [18] Vitoria/BA vs Brusque FC/SC [14] - 1/4 -

VENA

05:00 - [C-1] Caracas vs Metropolitano [C-4] -

USB

06:00 - [A-5] Hartford Athletic vs Loudoun United [A-8] - 1/4 -

USAA

06:35 - [Dong-10] Columbus Crew vs Chicago Fire [Dong-12] - 3/4 -

USAA

06:35 - [Dong-8] New York City vs New England [Dong-1] - 1/2 -

USAA

06:35 - [Dong-14] Cincinnati vs Colorado Rapids [Tay-3] +0 -

USAA

06:35 - [Dong-13] Toronto vs Orlando City [Dong-4] +1/4 -

USB

06:35 - [A-1] Tampa Bay Rowdies vs Pittsburgh R. [A-3] -

BRAA

07:00 - [2] Flamengo/RJ vs Bragantino/SP [5] - 3/4 -

BRB

07:00 - [12] Vila Nova/GO vs Coritiba/PR [1] +1/4 -

BRB

07:00 - [10] Sampaio Correa/MA vs Confianca/SE [19] +0 -

USAA

07:00 - [Dong-6] D.C. Utd vs Inter Miami [Dong-11] - 3/4 -

USB

07:00 - [B-4] Tulsa Roughnecks vs Louisville City [B-2] +1/2 -

USW

07:00 - [4] Chicago RS Nữ vs Wash. Spirit Nữ [3] -

USAA

07:30 - [Tay-12] Dallas vs Minnesota Utd [Tay-7] - 1/2 -

USB

07:30 - [B-3] Memphis 901 vs OKC Energy [B-5] - 1/2 -

USB

07:35 - [C-3] SA Scorpions vs Rio Grande Valley [C-6] -

USAA

08:00 - [Tay-6] LA Galaxy vs Seattle Sounders [Tay-1] - 1/4 -

USAA

08:00 - [Tay-13] Austin FC vs San Jose EQ [Tay-10] - 1/2 -

USAA

09:30 - [Tay-4] Portland Timbers vs Sporting Kansas [Tay-2] - 1/4 -

USB

09:30 - [D-8] Las Vegas Lights vs Orange C. Blues [D-3] -

USB

09:30 - [D-2] San Diego Loyal vs Phoenix FC [D-1] +1/2 -

USAA

10:00 - [Tay-9] Los Angeles FC vs Houston Dynamo [Tay-11] - 1 1/2 -

GHCLB

19:00 Hoãn Kapfenberg vs Slo. Bratislava -

Lịch bóng đá trong ngày 19/06/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 19/06/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2