LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 20/06/2021

Lịch bóng đá trong ngày 20/06/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [8] Yokohama SCC vs Fujieda MYFC [11] +3/4 -

NHATJFL

11:00 - [5] Verspah Oita vs Iwaki FC [1] -

NHATJFL

11:00 - [10] Matsue City vs Maruyasu Okazaki [14] -

NHATJFL

11:00 - [9] Veertien Mie vs FC Kariya [17] -

NHATJFL

11:00 - [13] Kochi United SC vs Honda Lock [15] -

NHATJFL

11:00 - [3] Sony Sendai vs FC Osaka [7] -

NHATW

11:00 - [7] AS Harima Albion Nữ vs Nippatsu Yokohama Nữ [5] -

NHATW

11:00 - [12] Yamato Sylphid Nữ vs Ehime FC Nữ [6] -

AUSNSW

11:30 - [7] Wollongong Wolves vs Marconi Stallions [9] +1/4 -

AUSNSW

12:00 - [1] Blacktown City vs Sutherland Sharks [11] - 1 1/2 -

AUSNSW

12:00 - [8] APIA Tigers vs Rockdale City [3] +0 -

AUSNSW

12:00 - [10] North Shore Mariners vs Sydney Utd [2] +1 -

AUSVPL

12:00 - [14] St Albans Saints vs Bentleigh Greens [3] +1 1/4 -

AUSVPL

12:00 - [6] Heidelberg Utd vs Green Gully SC [10] - 1/2 -

NHAT3

12:00 - [9] Nagano Parceiro vs Kataller Toyama [3] +0 -

NHATW

12:00 - [11] Angeviolet Hiroshima Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [1] -

AUSNSW

13:00 - [5] Sydney Olympic vs Mt Druitt Town [6] - 3/4 -

NHATB

13:00 - [22] Sagamihara vs Tokyo Verdy [12] +3/4 -

NHAT3

13:00 - [2] Tegevajaro Miyazaki vs Kamatamare San. [13] - 3/4 -

AUSA

13:05 - [1] Melbourne City vs Macarthur FC [6] - 3/4 -

AUSC

14:00 - [18] Gold Coast Knights vs Sunshine Coast [41] - 1 1/4 -

NHAT3

14:00 - [15] FC Imabari vs FC Gifu [6] +1/4 -

HQA

14:00 - [1] Ulsan Hyundai vs Seongnam Ilhwa Ch. [11] - 3/4 -

HQB

14:00 - [9] Bucheon 1995 vs Gyeongnam [6] +1/2 -

HQB

14:00 - [8] Chungnam Asan vs Jeonnam Dragons [4] +1/4 -

GREU20

15:00 - [12] Larissa U20 vs OFI Creta U20 [5] -

AUSBPL

15:00 - [1] Albany Creek vs Acacia Ridge [6] -

NHATA

15:00 - [6] Kashima Antlers vs Vegalta Sendai [20] - 1 1/4 -

AUSNSW

15:45 - [12] Sydney FC U21 vs Manly Utd [4] +3/4 -

NHATB

16:00 - [10] Mito Hollyhock vs Montedio Yama. [7] +1/4 -

HQB

16:30 - [5] Busan I'Park vs Anyang [2] +1/4 -

NHATA

17:00 - [5] Urawa Red vs Shonan Bellmare [17] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [16] Thespa Kusatsu vs Machida Zelvia [6] +1/4 -

NHATB

17:00 - [20] Giravanz Kita. vs Ehime FC [19] - 1/4 -

HQ3

17:00 - [1] Cheonan City vs Gangneung City [15] - 1/4 -

NHAT3

17:30 - [1] Roas. Kumamoto vs Gainare Tottori [14] - 1/2 -

NORA

20:00 - [16] Mjondalen vs Stromsgodset [9] - 1/4 -

FINB

20:00 - [11] Klubi 04 Helsinki vs Gnistan [8] - 1/4 -

FINB

20:00 - [5] Jaro vs PK-35 [6] - 1/2 -

FINB

20:00 - [4] KPV Kokkola vs MuSa Pori [10] - 1/2 -

FIN3

20:00 - [C-6] Narpes Kraft vs GBK Kokkola [C-10] - 1/2 -

FIN3

20:00 - [A-3] PEPO vs Mypa [A-11] - 2 1/4 -

FIN3

20:00 - [B-1] SJK Akatemia vs OLS Oulu [C-3] - 2 1/4 -

FIN3

20:00 - [A-4] Lahden Reipas vs KaPa [A-6] - 1/2 -

FIN3

20:00 - [C-11] PS Kemi vs Vaajakoski [C-4] +1 1/4 -

FIN3

20:00 - [C-2] Jyvaskyla JK vs JS Hercules [C-1] +0 -

TDB

20:00 - [5] Trelleborgs vs Falkenbergs [15] - 1/4 -

TD3

20:00 - [Sodra-4] IFK Malmo vs Oskarshamns AIK [Sodra-2] +3/4 -

LITA

21:00 - [4] FK Panevezys vs FK Riteriai [6] - 1/2 -

BRAA

21:00 - [4] Palmeiras/SP vs America/MG [13] - 3/4 -

GHCLB

22:00 - Legia Wars. vs Ferencvaros -

GHCLB

22:00 - Kapfenberg vs Slo. Bratislava -

TDU21

22:00 - [SN-9] Varnamo U21 vs Malmo U21 [SN-7] -

UZBA

22:00 - [6] Lok. Tashkent vs Kokand-1912 [9] - 3/4 -

UZBA

22:00 - [7] Navbahor vs Mash'al Mubarek [11] - 3/4 -

UZBA

22:00 - [4] Nasaf Qarshi vs Andijan [12] - 1 3/4 -

FINB

22:30 - [9] MP Mikkeli vs JIPPO [12] - 1/2 -

EURO

22:59 - [A-1] Italia vs Wales [A-2] - 1 -

EURO

22:59 - [A-3] Thụy Sỹ vs T.N.Kỳ [A-4] - 3/4 -

ICEA

22:59 - [4] KA Akureyri vs Valur Rey. [5] +1/4 -

LITA

22:59 - [3] Kauno Zalgiris vs Hegelmann Litauen [5] - 3/4 -

NORA

22:59 - [14] Brann vs Odd Grenland [10] - 1/2 -

NORA

22:59 - [2] Molde vs Stabaek [15] - 1 1/2 -

NORA

22:59 - [13] Tromso vs Lillestrom [6] - 1/2 -

NORA

22:59 - [8] Haugesund vs Kristiansund [3] - 1/2 -

NORA

22:59 - [4] Rosenborg vs Sarpsborg [12] - 1 -

ALGA

23:45 - [2] ES Setif vs CA BB Arreridj [19] - 2 -

GHQG

00:00 - [40] Oman vs Somalia -

ICEA

00:00 - [12] Fylkir vs IA Akranes [9] - 3/4 -

ICEA

00:00 - [7] Stjarnan vs HK Kopavogur [11] - 1/4 -

NORA

01:00 - [7] Valerenga vs Bodo Glimt [1] - 1/4 -

USAA

01:10 - [Dong-5] Atlanta United vs Philadelphia Union [Dong-3] - 1/4 -

POLB

01:40 - [7] LKS Lodz vs Gornik Leczna - 1/2 -

URUA

01:45 - [3] CA Penarol vs Dep. Maldonado [14] - 1 -

TBNB

02:00 - [20] Girona vs Rayo Vallecano +0 -

BRAA

02:00 - [17] Bahia/BA vs Corinthians/SP [6] - 1/4 -

BRAA

02:00 - [7] Internacional/RS vs Ceara/CE [14] - 3/4 -

BRB

02:00 - [9] Nautico/PE vs Botafogo/RJ [2] - 1/4 -

VENA

02:00 - [B-1] Dep.Tachira vs Portuguesa [B-3] - 3/4 -

USW

02:00 - [9] Racing Louisville Nữ vs Houston Dash Nữ [5] +1/4 -

ICEA

02:15 - [2] Breidablik vs Hafnarfjordur [6] - 1/2 -

ICEA

02:15 - [10] Keflavik vs Leiknir Rey. [8] - 1/4 -

COLA

03:00 - [3] Millonarios vs Deportes Tolima [5] - 1/4 -

COP

04:00 - [B-5] Venezuela vs Ecuador [B-4] +3/4 -

USB

04:05 - [B-8] Sporting Kansas II vs Indy Eleven [B-6] +1/4 -

USW

04:07 - [1] Portland Tho. Nữ vs Kansas City Nữ [10] - 1 1/4 -

BRAA

04:15 - [10] Atletico/PR vs Atletico/GO [11] - 1/2 -

BRAA

04:15 - [3] Fortaleza/CE vs Fluminense/RJ [8] - 1/4 -

BRAA

04:15 - [15] Santos/SP vs Sao Paulo/SP [12] +1/4 -

USW

05:05 - [8] Orlando Pride Nữ vs NJ/NY Gotham Nữ [7] - 1/4 -

BRAA

06:30 - [16] Juventude/RS vs SC Recife/PE [18] - 1/4 -

BRB

06:30 - [8] CSA/AL vs Londrina/PR [17] - 1/2 -

COP

07:00 - [B-3] Colombia vs Peru [B-2] - 3/4 -

VENA

07:30 - [B-4] Hermanos Colmenares vs Zamora Barinas [B-5] +1/2 -

AFCC

18:00 Hoãn [Vong Loai-1] FC Chanthabouly vs Kasuka FC [Vong Loai-2] -

AFCC

18:00 Hoãn [Vong Loai-4] Visakha FC vs Lalenok United [Vong Loai-3] -

FIN3

20:00 Hoãn [B-10] SalPa Salo vs PIF Parainen [B-3] +1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 20/06/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 20/06/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2