LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 20/09/2021

Lịch bóng đá trong ngày 20/09/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATW

11:00 - [2] Nippon SS Univ Nữ vs Setagaya Sfida Nữ [3] - 1/4 -

TQB

15:00 - [A-2] Zhejiang Greentown vs Shenyang Urban [C-4] - 1 1/2 -

NGAU21

17:00 - [B-10] ORS 5 U21 vs Zenit U21 [B-6] +2 -

AFCWVL

18:00 - [E-2] Uzbekistan Nữ vs Mông Cổ Nữ [E-3] -

TQB

18:35 - [C-5] Suzhou Dongwu vs Jiangxi Liansheng [B-6] -

ANHU23

19:00 - [2-10] Sunderland U23 vs Middlesbrough U23 [2-11] -

ARMA

19:00 - [9] Alashkert vs Noravank SC [8] - 1 -

GEOA

19:00 - [9] Shukura vs Dinamo Tbilisi [2] +1 -

GEOA

19:00 - [10] Samtredia vs Torpedo Kut. [8] +0 -

NGA

20:30 - [16] Ural S.r. vs Lok. Moscow [5] +1/2 -

GHW

21:00 - [26] Romania U19 Nữ vs North Macedonia U19 Nữ [55] -

TNKB

21:00 - [10] Boluspor vs Istanbulspor AS [13] - 1/4 -

UZBA

21:00 - [9] Qyzylqum vs FK AGMK [3] +0 -

UZBA

21:00 - [14] Turon Yaypan vs Navbahor [7] +1/4 -

WCFS

22:00 - [E-3] Nhật Bản Futsal vs Paraguay Futsal [E-2] - 3/4 -

WCFS

22:00 - [E-1] T.B.Nha Futsal vs Angola Futsal [E-4] -

GHW

22:00 - [60] Cameroon Nữ vs Ghana Nữ [31] - 1/2 -

AZEA

22:00 - [2] Karabakh Agdam vs Sumqayit [6] - 1 1/2 -

GEOA

22:00 - [3] Dila Gori vs Saburtalo [4] - 1/4 -

GEOA

22:00 - [7] FC Telavi vs Dinamo Batumi [1] +1 3/4 -

AFCC

22:15 - [B-2] Muharraq vs AL Ahed [A-1] - 1/4 -

NGA

22:30 - [8] Rubin Kazan vs Zenit [1] +3/4 -

NGB

22:30 - [10] Veles Moscow vs Rotor Volgograd [13] +0 -

POLB

22:59 - [14] Skra Czestochowa vs Arka Gdynia [5] +1/2 -

CYPA

22:59 - [7] Omonia Nicosia vs Doxa Katokopia [10] - 1 1/4 -

NGA

23:30 - [3] CSKA Moscow vs Spartak Moscow [7] - 1/4 -

ARGA

23:30 - [12] Gimnasia LP vs Union Santa Fe [17] +0 -

WCFS

00:00 - [F-2] Iran Futsal vs Argentina Futsal [F-1] +1 -

WCFS

00:00 - [F-4] Mỹ Futsal vs Serbia Futsal [F-3] -

DUC3

00:00 - [9] Wehen vs B.Dortmund II [6] - 1/4 -

BDNB

00:00 - [18] Academica Coim vs Vilafranquense [16] - 3/4 -

GEOA

00:00 - [5] Lokomotiv T vs Samgurali Tskh. [6] -

TNKB

00:00 - [2] Ankaragucu vs Menemen Bld [12] - 1 1/4 -

TNKB

00:00 - [19] Balikesirspor vs Keciorengucu [18] +1/4 -

TDA

00:00 - [5] Hammarby vs Varbergs BoIS [10] - 1 -

TDA

00:00 - [2] AIK Solna vs Goteborg [11] - 1/2 -

TDB

00:00 - [1] Varnamo vs Orgryte [8] - 1/2 -

TD3

00:00 - [Sodra-10] Trollhattan vs Utsiktens BK [Sodra-5] - 1/4 -

DENA

00:00 - [5] Silkeborg IF vs Aarhus AGF [9] +0 -

GHW

01:00 - [18] Đan Mạch U19 Nữ vs Ireland U19 Nữ [57] -

ANHU23

01:00 - [2-5] Wolves U23 vs Fulham U23 [2-1] - 3/4 -

ANHU23

01:00 - [1-14] Derby County U23 vs West Ham U23 [1-2] +0 -

ANHU23

01:00 - [1-11] Leicester City U23 vs Everton U23 [1-13] - 1/4 -

ANHU23

01:00 - [2-12] Reading U23 vs Norwich City U23 [2-8] +0 -

ANHU23

01:00 - [2-7] Newcastle U23 vs Stoke City U23 [2-6] +0 -

ANHU23

01:00 - [2-9] Nottingham Forest U23 vs Birmingham U23 [2-14] - 1/4 -

BDNA

01:00 - [1] Benfica vs Boavista [8] - 2 1/4 -

HLB

01:00 - [15] PSV Eindhoven U21 vs ADO Den Haag [3] +0 -

RMNA

01:00 - [1] CFR Cluj vs Universitatea Craiova [2] - 1/2 -

CYPA

01:00 - [11] Anorthosis vs Ethnikos Achnas [12] - 1 1/4 -

ITB

01:30 - [7] Frosinone vs Brescia [2] - 1/4 -

BDNB

01:30 - [5] Leixoes vs Academico Viseu [8] - 1/2 -

POLB

01:30 - [18] Gornik Polkowice vs Katowice [12] +0 -

ARGB

01:30 - [B-15] Instituto vs All Boys [B-11] - 1/4 -

ITA

01:45 - [14] Udinese vs Napoli [2] +1/2 -

IREA

01:45 - [5] Bohemians vs Derry City [4] - 3/4 -

ARGA

01:45 - [4] Lanus vs Newells Old Boys [22] - 1/4 -

GHW

02:00 - [3] Brazil Nữ vs Argentina Nữ [65] - 2 3/4 -

TBNA

02:00 - [9] Barcelona vs Granada [18] - 1 3/4 -

TBNB

02:00 - [10] Burgos CF vs Las Palmas [4] - 1/4 -

ITA3

02:00 - [B-5] SS Monopoli vs Avellino [C-8] +0 -

PH3

02:00 - [3] Concarneau vs Avranches [9] - 1/4 -

ICEA

02:15 - [11] HK Kopavogur vs Stjarnan [7] - 1/2 -

CRCA

03:00 - [8] Guanacasteca vs Sporting (CRC) [7] +0 -

BDNA

03:15 - [5] Braga vs Tondela [11] - 1 1/2 -

ARGA

04:00 - [13] Rosario Central vs San Lorenzo [23] - 1/4 -

BRAA

06:00 - [10] Cuiaba/MT vs Fluminense/RJ [8] +1/4 -

COLA

06:00 - [6] La Equidad vs Pereira [14] - 1/2 -

ARGA

06:15 - [7] Defensa YJ vs Banfield [24] - 1/4 -

PARA

07:00 - [2] Olimpia Asuncion vs Nacional [3] - 1/2 -

ARGB

07:10 - [A-3] San Martin Tucuman vs Belgrano [A-6] +0 -

COLA

08:00 - [19] Alianza Petrolera vs Patriotas [17] - 3/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 20/09/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 20/09/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

5

62%

2

25%

1

12%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

7

87%

0

0%

1

12%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

6

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2