LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 19/09/2021

Lịch bóng đá trong ngày 19/09/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [10] Fujieda MYFC vs Fukushima Utd [4] - 1/4 -

NHATJFL

11:00 - [17] FC Kariya vs Nara Club [11] -

NHATJFL

11:00 - [8] Veertien Mie vs Kochi United SC [13] -

NHATW

11:00 - [6] Ehime FC Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [1] -

NHATW

11:00 - [7] AS Harima Albion Nữ vs Angeviolet Hiroshima Nữ [11] -

HQA

12:00 - [8] Incheon Utd vs Seongnam Ilhwa Ch. [11] -

AUSQSL

13:00 - [6] Gold Coast Knights vs Eastern Suburbs [9] - 1 3/4 -

NHATB

13:00 - [13] Blaublitz Akita vs Giravanz Kita. [20] - 1/4 -

NHAT3

13:00 - [12] Azul Claro Numazu vs Kamatamare San. [14] - 1/4 -

NHATJFL

13:00 - [2] Iwaki FC vs Honda FC [1] - 1/4 -

NHATW

13:00 - [8] Orca Kamogawa Nữ vs Cerezo Osaka Nữ [4] -

AUSBPL

14:00 - [5] Mount Gravatt vs The Lakes [2] +1/4 -

HQB

14:00 - [8] Chungnam Asan vs Ansan Greeners [7] - 1/4 -

HQA

14:30 - [9] FC Seoul vs Suwon FC [5] +0 -

AUSQSL

14:45 - [12] Redlands Utd vs Gold Coast Utd [8] +1 -

AUSBPL

15:00 - [9] Centenary Stormers vs Albany Creek [1] +3 -

AUSQSL

15:00 - [2] Brisbane Roar U21 vs Moreton Bay Utd [7] - 1/4 -

AUSQSL

15:00 - [11] Capalaba vs Peninsula Power [1] +2 -

AUSQSL

15:00 - [10] Logan Light. vs Olympic FC QLD [3] +1 1/2 -

AUSQSL

15:00 - [13] Brisbane Strikers vs Sunshine Coast [4] +1 1/4 -

NHATB

15:00 - [22] Sagamihara vs Renofa Yamaguchi [16] +0 -

NHAT3

15:00 - [5] Grulla Morioka vs Tegevajaro Miyazaki [2] - 1/4 -

AUTB

15:30 - [11] Rapid Wien II vs Grazer AK [8] +0 -

NHATB

16:00 - [12] Tokyo Verdy vs Alb. Niigata (JPN) [5] +1/4 -

NHAT3

16:00 - [9] Nagano Parceiro vs Roas. Kumamoto [1] +0 -

HQB

16:30 - [9] Seoul E-Land vs Daejeon Hana Citizen [3] +0 -

AFCWVL

17:00 - [G-3] Bangladesh Nữ vs Jordan Nữ [G-2] -

BDNB

17:00 - [17] SC Farense vs Benfica B [3] - 3/4 -

BDNB

17:00 - [10] Nacional Madeira vs Casa Pia AC [4] +0 -

NGB

17:00 - [15] Yenisey vs Tom Tomsk [12] - 1/2 -

LITA

17:00 - [5] Hegelmann Litauen vs FK Panevezys [4] +1/4 -

NHATB

17:00 - [18] Zweigen Kan. vs Matsumoto Yama. [21] - 1/4 -

HLA

17:15 - [10] Go Ahead Eagles vs Zwolle [18] - 1/4 -

ITA

17:30 - [10] Empoli vs Sampdoria [15] +0 -

POLA

17:30 - [9] Stal Mielec vs Rakow Czestochowa [2] +1/2 -

RMNA

17:30 - [16] Aca. Clinceni vs Arges Pitesti [8] +0 -

TNKA

17:30 - [16] Giresunspor vs Konyaspor [7] +0 -

TNKB

17:30 - [7] Tuzlaspor vs Bursaspor [11] - 1/4 -

POLB

17:40 - [6] GKS Tychy vs Widzew Lodz [1] +1/4 -

ANHU23

18:00 - [1-10] Chelsea U23 vs Arsenal U23 [1-3] - 3/4 -

DUC3

18:00 - [15] Freiburg II vs Viktoria Berlin [8] +1/4 -

DUC4DB

18:00 - [14] Tasmania Berlin vs Union Furstenwalde [16] - 1/4 -

DUC4DB

18:00 - [20] FC Eilenburg vs Lok.Leipzig [3] +1 3/4 -

PHA

18:00 - [3] Nice vs Monaco [8] +1/4 -

SCOA

18:00 - [3] Dundee Utd vs Dundee [11] +0 -

NGB

18:00 - [14] Olim. Dolgiye Prudy vs SKA-Khabarovsk [6] +1/4 -

KAZA

18:00 - [10] FK Taraz vs Tobol Kostanay [1] +1/4 -

TDB

18:00 - [12] Akropolis IF vs Vasteras [10] +1/4 -

TD3

18:00 - [Norra-8] Orebro Syrianska vs Pitea IF [Norra-11] - 1/4 -

DENB

18:00 - [3] Hvidovre IF vs Vendsyssel FF [11] - 1/2 -

THAA

18:00 - [14] Suphanburi vs Prachuap FC [13] - 1/4 -

THAA

18:00 - [8] Nakhon Ratch. vs Police Tero FC [11] - 1/4 -

UZBA

18:00 - [13] Andijan vs Pakhtakor [1] +2 -

DUB

18:30 - [7] Darmstadt vs Dynamo Dresden [12] - 1/2 -

DUB

18:30 - [17] Erzgebirge Aue vs Paderborn 07 [5] +1/2 -

DUB

18:30 - [1] St. Pauli vs Ingolstadt [18] - 3/4 -

DUC4DB

18:30 - [17] Meuselwitz vs Berlin AK 07 [1] +1/2 -

BIA

18:30 - [12] Sint Truiden vs Genk [10] +1/4 -

ALBA

18:45 - [1] KF Tirana vs Egnatia Rrogozhine [6] -

TBNA

19:00 - [13] Mallorca vs Villarreal [12] +1/4 -

TBNB

19:00 - [12] Huesca vs Fuenlabrada [14] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [14] Verl vs Kaiserslautern [7] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - [A-11] Altona 93 vs Phonix Lubeck [A-8] +3/4 -

DUC4N

19:00 - [1] SSV Ulm vs Hessen Kassel [8] - 1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [14] Sonnenhof vs TSG Balingen [16] - 1/2 -

DUC4N

19:00 - [3] Offenbach vs Astoria Walldorf [19] - 1 1/4 -

DUC4T

19:00 - [3] Fortuna Koln vs Fort.Dusseldorf II [7] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [16] Bonner SC vs A.Aachen [15] +1/4 -

NGB

19:00 - [11] Spartak Moscow B vs Baltika [8] +1/4 -

ESTA

19:00 - [2] Flora Tallinn vs Nomme Kalju [4] -

LATC

19:00 - [2] FK Liepaja vs Valmiera / BSS [4] -

LITA

19:00 - [6] FK Riteriai vs Nevezis [10] - 2 1/2 -

FINA

19:00 - [10] Honka vs Helsinki [2] +1/2 -

FIN3

19:00 - [A-9] PeKa vs PK Keski Uusimaa [A-10] - 1/4 -

DENA

19:00 - [3] Randers vs Nordsjaelland [10] - 1/4 -

DENA

19:00 - [12] Vejle vs Viborg [8] +3/4 -

AFCWVL

19:30 - [H-2] Malaysia Nữ vs Thái Lan Nữ [H-1] +4 1/2 -

ITA3

19:30 - [C-19] Latina vs Foggia [C-4] +0 -

ITA3

19:30 - [A-3] Alto Adige vs Pergolettese [A-16] - 3/4 -

ITA3

19:30 - [C-13] Paganese vs Taranto [C-6] +0 -

ITA3

19:30 - [C-15] Potenza SC vs Monterosi FC [C-14] - 1/2 -

ITA3

19:30 - [C-7] Turris Neapolis vs AZ Picerno [C-11] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [A-13] AC Trento vs Giana Erminio [A-17] +0 -

ITA3

19:30 - [A-1] Padova vs Triestina [A-8] - 1 -

ITA3

19:30 - [C-9] Catania vs Bari [C-1] +0 -

ITA3

19:30 - [C-16] Messina vs Virtus Francavilla [C-5] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [C-3] Palermo vs Catanzaro [C-2] +0 -

ITA3

19:30 - [A-19] Piacenza vs Aurora Pro Patria [A-10] - 1/4 -

HLA

19:30 - [2] PSV Eindhoven vs Feyenoord [4] - 3/4 -

AUTA

19:30 - [6] Austria Klagenfurt vs Lask [11] +3/4 -

AUTA

19:30 - [2] Sturm Graz vs Wattens [12] - 1 1/4 -

WCFS

20:00 - [D-1] Brazil Futsal vs Panama Futsal [D-4] -

WCFS

20:00 - [D-2] Séc Futsal vs Việt Nam Futsal [D-3] - 2 -

ANHA

20:00 - [5] Brighton vs Leicester City [9] +0 -

ANHA

20:00 - [4] West Ham Utd vs Man Utd [7] +1/2 -

ANHU23

20:00 - [2-13] Southampton U23 vs Burnley U23 [2-4] -

ANHU23

20:00 - [1-9] Liverpool U23 vs Leeds Utd U23 [1-7] -

ITA

20:00 - [16] Venezia vs Spezia [17] - 1/4 -

DUC4B

20:00 - [B-8] VfV 06 Hildesheim vs Hannoverscher SC [B-9] - 3/4 -

DUC4B

20:00 - [B-4] Atlas Delmenhorst vs Oldenburg 1897 [B-1] +1/4 -

PHA

20:00 - [14] Clermont vs Stade Brestois [18] - 1/2 -

PHA

20:00 - [6] Angers vs Nantes [7] - 1/4 -

PHA

20:00 - [16] Stade Reims vs Lorient [11] - 1/4 -

PHA

20:00 - [15] Troyes vs Montpellier [13] +0 -

BDNB

20:00 - [9] Chaves vs Porto B [13] - 1/2 -

NGB

20:00 - [18] Tekstilshchik Ivanov vs Volgar Astrakhan [20] +0 -

POLA

20:00 - [12] Gornik Zabrze vs Warta Poznan [16] - 1/2 -

POLB

20:00 - [9] Odra Opole vs Stomil Olsztyn [17] - 1/2 -

BLRA

20:00 - [2] Dinamo Minsk vs Isloch [8] - 1 1/2 -

MKDA

20:00 - [4] Bregalnica Stip vs Tikves Kavadarci [11] -

MKDA

20:00 - [9] Makedonija vs Rabotnicki [6] -

MKDA

20:00 - [1] Shkupi vs Borec Veles [10] -

MKDA

20:00 - [7] FK Skopje vs Shkendija [5] -

MKDA

20:00 - [2] Renova vs FC Struga [8] -

MKDA

20:00 - [12] Pelister vs Academy Pandev [3] -

GREA

20:00 - [12] Apollon Smirnis vs Volos NFC [5] - 1/4 -

KAZA

20:00 - [3] Kairat Almaty vs FK Kyzylzhar [5] - 1 3/4 -

NORB

20:00 - [4] Fredrikstad vs Ullensaker/Kisa [13] - 1 1/4 -

FINB

20:00 - [6] PK-35 vs MP Mikkeli [9] - 1/4 -

FINB

20:00 - [10] Klubi 04 Helsinki vs TPS Turku [3] +1 1/4 -

FINB

20:00 - [11] MuSa Pori vs Jaro [4] +1/4 -

FINB

20:00 - [2] RoPS Rovaniemi vs KPV Kokkola [5] +0 -

FINB

20:00 - [8] Gnistan vs JIPPO [12] - 3/4 -

FINB

20:00 - [7] EIF Ekenas vs VPS Vaasa [1] - 1/2 -

RMNA

20:00 - [14] Sepsi OSK vs UTA Arad [6] - 1/2 -

SLOA

20:00 - [7] Tabor Sezana vs Aluminij [9] +0 -

TNKA

20:00 - [8] Galatasaray vs Alanyaspor [4] - 1 -

TNKB

20:00 - [9] Samsunspor vs Genclerbirligi [8] - 1 -

TDA

20:00 - [6] Norrkoping vs Orebro [15] - 1 1/4 -

TDA

20:00 - [16] Ostersunds vs Elfsborg [4] +3/4 -

TDB

20:00 - [15] Falkenbergs vs Osters [7] - 1/4 -

DENB

20:00 - [6] Nykobing vs Jammerbugt [7] - 1 -

NPA

20:00 - [13] Moroka Swallows vs SuperSport Utd [2] - 1/4 -

DUA

20:30 - [13] Stuttgart vs B.Leverkusen [4] +1/2 -

NGA

20:30 - [11] Nizhny Nov vs Arsenal-Tula [13] - 1/4 -

UZBA

20:30 - [12] Metallurg Bekabad vs Kokand-1912 [8] - 1/4 -

TBNB

21:00 - [6] SD Ponferradina vs Malaga [9] +0 -

SCOA

21:00 - [9] Livingston vs Celtic [4] +1 1/4 -

SCOA

21:00 - [1] Rangers vs Motherwell [6] - 2 -

NGB

21:00 - [2] Torpedo Moscow vs FK Orenburg [1] - 1/2 -

NGB

21:00 - [16] Krasnodar B vs Akron Togliatti [7] - 1/4 -

NGB

21:00 - [9] Kamaz vs Neftekhimik Nizh [3] +1/4 -

BIA

21:00 - [7] Antwerpen vs RFC Seraing [16] - 3/4 -

BIB

21:00 - [1] Westerlo vs Deinze [4] - 1/2 -

ICEA

21:00 - [9] IA Akranes vs Fylkir [12] +0 -

ICEA

21:00 - [8] Leiknir Rey. vs Keflavik [10] +0 -

ICEB

21:00 - [2] Vestmannaeyjar vs Vestri [5] -

LUXA

21:00 - [1] UNA Strassen vs Fola Esch [3] -

LUXA

21:00 - [16] Rodange 91 vs Differdange [4] -

CZEA

21:00 - [16] MFk Karvina vs Teplice [15] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [2] Sparta Praha vs Jablonec [12] - 1 1/4 -

TD3

21:00 - [Norra-2] Dalkurd FF vs Sollentuna FK [Norra-10] - 1 -

TD3

21:00 - [Norra-9] Hammarby Talang vs Hudiksvalls FF [Norra-5] - 1 -

TD3

21:00 - [Norra-7] Lulea vs Umea [Norra-16] +1 -

UKRA

21:00 - [3] Vorskla vs FC Mynai [13] - 3/4 -

DENA

21:00 - [11] Sonderjyske vs Brondby [6] +1/2 -

BRAA

21:00 - [6] Internacional/RS vs Fortaleza/CE [3] - 1/2 -

TBNA

21:15 - [1] Real Sociedad vs Sevilla [3] - 1/4 -

BDNA

21:30 - [12] Vizela vs Pacos Ferreira [9] - 1/4 -

AZEA

21:30 - [1] Neftchi Baku vs Keşla FK [7] - 1 -

HLA

21:45 - [14] Heracles Almelo vs AZ Alkmaar [11] +3/4 -

HLA

21:45 - [6] Vitesse Arnhem vs Twente [7] - 3/4 -

ALBA

21:45 - [2] Kukesi vs Kastrioti Kruje [9] -

WCFS

22:00 - [C-1] B.D.Nha Futsal vs Ma Rốc Futsal [C-2] - 1 1/2 -

WCFS

22:00 - [C-4] Solomon Islands Futsal vs Thái Lan Futsal [C-3] -

GHW

22:00 - [12] Ma Rốc Nữ vs Mali Nữ [41] -

PHA

22:00 - [4] Marseille vs Rennes [5] - 1/2 -

NGB

22:00 - [17] Kuban vs Fakel [4] +1/2 -

NGB

22:00 - [5] Alania Vla vs Metallurg Lipetsk [19] - 2 -

BLRA

22:00 - [7] Vitebsk vs FK Minsk [11] - 1/2 -

KAZA

22:00 - [14] Kaisar Kyzylorda vs Shakhter Kar. [8] - 1/4 -

LATC

22:00 - [1] Rigas Futbola Skola vs Riga FC [3] -

MLTA

22:00 - [1] Birkirkara vs Floriana [4] - 1/2 -

SVKA

22:00 - [1] Slo. Bratislava vs MSK Zilina [7] - 1 1/4 -

SLOA

22:00 - [1] Koper vs NK Bravo [3] - 1/2 -

TD3

22:00 - [Norra-3] Sandvikens vs Assyriska [Norra-14] - 2 1/2 -

AUTA

22:00 - [1] RB Salzburg vs Rapid Wien [7] - 1 3/4 -

NPA

22:00 - [1] Mamelodi Sun. vs TS Galaxy [16] - 3/4 -

BULA

22:15 - [12] Botev Vratsa vs Cska Sofia [3] +1 1/4 -

GREA

22:15 - [14] Atromitos vs Panetolikos [11] - 1/2 -

GREA

22:15 - [10] OFI Creta vs AEK Athens [2] +3/4 -

ANHA

22:30 - [6] Tottenham vs Chelsea [1] +1/2 -

ITA3

22:30 - [B-12] Carrarese vs Grosseto [B-20] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-16] Teramo vs Pesaro [B-10] +0 -

ITA3

22:30 - [C-17] Fidelis Andria vs Vibonese [C-18] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-11] US Seregno vs AC Renate [A-4] +1/4 -

ITA3

22:30 - [B-19] US Fermana vs Modena [B-3] +1/4 -

ITA3

22:30 - [B-21] Viterbese Calcio vs Cesena [B-2] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-6] Imolese Calcio vs Siena [B-8] +1/4 -

ITA3

22:30 - [A-9] Juventus U23 vs Pro Vercelli [A-6] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-7] Lecco vs Feralpisalo [A-2] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-17] Montevarchi vs Pescara [B-9] +3/4 -

ITA3

22:30 - [B-4] Ancona vs Pontedera [B-15] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-5] Albinoleffe vs Mantova [A-18] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-11] Luchese vs US Olbia [B-14] +0 -

DUA

22:30 - [2] B.Dortmund vs Union Berlin [5] - 1 3/4 -

POLA

22:30 - [15] Legia Wars. vs Gornik Leczna [18] - 1 1/2 -

FIN3

22:30 - [A-8] FC Kiffen vs Mypa [A-11] - 1 -

FIN3

22:30 - [A-3] PEPO vs NJS Nurmijarvi [A-7] - 1 3/4 -

FIN3

22:30 - [B-1] SJK Akatemia vs Vaajakoski [C-4] - 1 -

TDA

22:30 - [14] Halmstads vs Kalmar [7] - 1/4 -

URUA

22:30 - [4] Liverpool P. (URU) vs CA River Plate (URU) [5] - 1/2 -

WCWVL

22:59 - [H-5] Israel Nữ vs B.D.Nha Nữ [H-2] +3 -

ITA

22:59 - [8] Lazio vs Cagliari [20] - 1 1/4 -

ITA

22:59 - [11] Verona vs Roma [4] +1/2 -

NGA

22:59 - [6] FK Sochi vs Din. Moscow [2] - 1/4 -

POLB

22:59 - [13] Puszcza Nie. vs Chrobry Glogow [10] +0 -

ESTA

22:59 - [9] Tammeka Tartu vs Paide Linname. [3] -

ISRA

22:59 - [7] Hapoel Hadera vs Hapoel Jerusalem [14] - 1/4 -

MDVA

22:59 - [7] Zimbru vs Sheriff Tiraspol [3] -

MNEA

22:59 - [1] Sutjeska vs OFK Petrovac [4] -

NORA

22:59 - [7] Valerenga vs Molde [2] +1/4 -

NORA

22:59 - [11] Sarpsborg vs Rosenborg [3] +0 -

NORA

22:59 - [16] Mjondalen vs Sandefjord [12] +0 -

NORA

22:59 - [4] Viking vs Bodo Glimt [1] +1/4 -

RMNA

22:59 - [15] Dinamo Bucuresti vs Botosani [4] +3/4 -

SRBA

22:59 - [1] FK Partizan vs Crvena Zvezda [2] +0 -

CYPA

22:59 - [2] Apollon Limassol vs Apoel FC [6] +0 -

TNKA

22:59 - [2] Hatayspor vs Kayserispor [15] - 3/4 -

TNKA

22:59 - [11] Istanbul BB vs Fenerbahce [5] +1/4 -

TNKB

22:59 - [15] Altinordu SK vs Denizlispor [14] - 1/4 -

TNKB

22:59 - [16] Adanaspor vs Umraniyespor [1] +0 -

DENA

22:59 - [2] Kobenhavn vs Midtjylland [1] - 1/2 -

PERA

22:59 - [13] Sport Huancayo vs Uni.San Martin [18] - 1/2 -

TBNB

23:15 - [2] Eibar vs Sporting Gijon [3] - 1/4 -

TBNB

23:15 - [5] Tenerife vs Mirandes [17] - 3/4 -

ICEA

23:15 - [3] KR Reykjavik vs Vikingur Rey. [1] +0 -

ICEA

23:15 - [6] Hafnarfjordur vs Breidablik [2] +3/4 -

TBNA

23:30 - [5] Real Betis vs Espanyol [10] - 1/2 -

BIA

23:30 - [13] Standard Liege vs Anderlecht [3] +1/2 -

ISRA

23:30 - [4] Hapoel Haifa vs HIK Shmona [8] - 1/2 -

ISRB

23:30 - [16] Hapoel Raanana vs Hapoel Acre [9] - 1/4 -

ISRB

23:30 - [4] Sektzia Nes Tziona vs INR HaSharon [8] - 1/4 -

ISRB

23:30 - [1] Hapoel Kfar Saba vs Beitar TA Ramla [14] - 3/4 -

ISRB

23:30 - [15] Hapoel Afula vs H. Petah Tikva [10] - 1/4 -

ISRB

23:30 - [12] Bnei Yehuda vs HR Letzion [7] - 3/4 -

ISRB

23:30 - [3] Kafr Qasim vs Maccabi Bnei Raina [5] - 1/4 -

ISRB

23:30 - [2] Hapoel Umm Al Fahm vs Ahi Nazareth [11] +0 -

ISRB

23:30 - [6] AS Ashdod vs Hapoel R. Gan [13] +1/4 -

UKRA

23:30 - [14] FC Lviv vs Metalist 1925 Kharkiv [7] - 1/4 -

UKRA

23:30 - [4] Zorya vs Chernomorets [15] - 1 1/4 -

ARGA

23:30 - [21] Patronato Parana vs Estudiantes LP [10] +1/2 -

BDNA

00:00 - [2] Porto vs Moreirense [14] - 2 -

BLRA

00:00 - [9] Neman Grodno vs FK Smorgon [15] - 1 -

MLTA

00:00 - [12] Sliema Wanderers vs Gudja United [7] - 3/4 -

MNEA

00:00 - [5] Decic Tuzi vs Mornar Bar [6] -

CZEA

00:00 - [10] Bohemians 1905 vs Slavia Praha [4] +3/4 -

KUWC

00:00 - [4] Al Nasr (KUW) vs Kazma [7] -

USAA

00:00 - [Dong-8] CF Montreal vs Chicago Fire [Dong-12] - 3/4 -

USB

00:00 - [A-7] New York RB II vs Memphis 901 [B-3] +0 -

MEXB

00:00 - [2] Atlante vs Celaya [5] - 3/4 -

CROA

00:05 - [2] NK Osijek vs HNK Gorica [6] - 3/4 -

ISRA

00:15 - [9] Beitar Jerusalem vs Maccabi Netanya [10] +1/4 -

DUA

00:30 - [9] Wolfsburg vs Ein.Frankfurt [15] - 1/2 -

BULA

00:30 - [4] Slavia Sofia vs Ludogorets [1] +1 1/4 -

GREA

00:30 - [13] Lamia FC vs Olympiakos [1] +1 1/4 -

GREA

00:30 - [8] Asteras Tripolis vs PAOK [4] +1/4 -

BIB

01:00 - [3] Lommel vs Lierse [5] - 1/2 -

NORA

01:00 - [13] Tromso vs Brann [14] - 1/2 -

CZEB

01:00 - [1] Brno vs Vik.Zizkov [15] - 1 1/2 -

ARGB

01:00 - [A-8] Atletico Atlanta vs Temperley [A-14] - 1/4 -

ARGB

01:00 - [B-12] San Telmo vs Def.Belgrano [B-9] - 1/4 -

SLOA

01:15 - [2] Maribor vs Mura [6] - 1/2 -

ITB

01:30 - [15] Parma vs Cremonese [5] - 1/4 -

ITA3

01:30 - [A-12] Virtus Verona vs Legnano [A-15] - 1/4 -

ICEA

01:30 - [5] Valur Rey. vs KA Akureyri [4] - 1/2 -

URUA

01:30 - [2] Nacional Montevideo vs CA Progreso [15] - 1 1/4 -

ITA

01:45 - [6] Juventus vs AC Milan [1] - 1/2 -

PHA

01:45 - [1] PSG vs Lyon [9] - 1 3/4 -

ARGA

01:45 - [19] CA Platense vs Argentinos Jun. [14] +1/2 -

ARGA

01:45 - [6] Colon vs C. Cordoba SdE [25] - 1/4 -

TBNA

02:00 - [11] Valencia vs Real Madrid [2] +3/4 -

BIA

02:00 - [8] Kortrijk vs Gent [9] +1/2 -

MLTA

02:00 - [5] Hamrun Spartans vs Balzan [6] - 1 -

ARGB

02:00 - [B-4] Ind.Rivadavia vs Tristan Suarez [B-10] - 1/4 -

BRAA

02:00 - [13] Sao Paulo/SP vs Atletico/GO [9] - 1 -

BRB

02:00 - [6] Vasco DG/RJ vs Cruzeiro/MG [12] +0 -

BLVA

02:00 - [3] Inde. Petrolero vs Bolivar [4] +1/4 -

COLB

02:00 - [4] Leones FC vs Real Cartagena [9] - 3/4 -

ECUA

02:00 - [16] Olmedo vs Mushuc Runa [13] +3/4 -

BDNA

02:30 - [4] Estoril vs Sporting Lisbon [3] +1 -

COLB

03:00 - [8] Atletico vs Fortaleza [7] +1/4 -

USAA

03:00 - [Dong-3] Philadelphia Union vs Orlando City [Dong-4] - 3/4 -

PERA

03:30 - [4] Universitario vs Dep. Municipal [8] - 1/4 -

URUA

03:45 - [11] Wanderers vs Plaza Colonia [1] -

ARGA

04:00 - [8] CA Huracan vs Independiente [9] +1/4 -

COLA

04:00 - [5] Deportes Tolima vs Deportivo Cali [4] - 1/2 -

CRCA

04:00 - [3] Cartagines vs Municipal Grecia [6] - 1/2 -

CRCA

04:00 - [11] Guadalupe FC vs Herediano [1] +1/4 -

ARGB

04:05 - [A-11] Alvarado MDP vs Quilmes [A-2] - 1/4 -

BRAA

04:15 - [7] Corinthians/SP vs America/MG [11] - 1/2 -

BLVA

04:15 - [2] The Strongest vs Jorge Wilstermann [7] - 1 1/4 -

ECUA

04:30 - [9] Tecnico Uni. vs Manta FC [15] - 3/4 -

PARA

05:00 - [9] Sol de America vs 12 de Octubre [7] -

USB

05:00 - [D-3] San Diego Loyal vs Tacoma Defiance [D-5] - 3/4 -

VENA

05:15 - [B-2] Estu.Merida vs Hermanos Colmenares [B-4] - 3/4 -

COLA

06:05 - [12] Deportivo Pasto vs Santa Fe [2] +0 -

ARGA

06:15 - [1] River Plate vs Arsenal Sarandi [26] - 1 1/2 -

BRAA

06:30 - [4] Flamengo/RJ vs Gremio/RS [19] - 1 -

BLVA

06:30 - [6] Oriente Petrolero vs CA Palmaflor [9] - 1 -

USAA

06:55 - [Tay-5] Portland Timbers vs Los Angeles FC [Tay-9] +0 -

ECUA

07:00 - [5] LDU Quito vs Emelec [2] - 1/2 -

MEXA

07:00 - [6] Cruz Azul vs Queretaro [17] - 1 -

CRCA

07:00 - [5] Santos Guapiles vs Dep. Saprissa [4] +1/4 -

MEXA

07:06 - [7] Monterrey vs Tigres UANL [4] - 1/4 -

PARA

07:15 - [5] Guairena FC vs Sportivo Luqueno [8] -

VENA

07:30 - [A-2] Dep.Lara vs Carabobo [A-6] - 3/4 -

USAA

08:00 - [Tay-3] Colorado Rapids vs Vancouver WC [Tay-7] - 1 -

COLA

08:10 - [18] Rionegro Aguilas vs Atl. Bucaramanga [11] +0 -

MEXA

09:06 - [11] Santos Laguna vs Puebla [10] - 1 -

TDU21

20:00 Hoãn [AN-3] Hacken U21 vs Varbergs BoIS U21 [AN-1] -

TDU21

20:00 Hoãn [AS-4] Orebro SK U21 vs Djurgardens U21 [AS-2] -

ANHL1

22:00 Hoãn [5] Sunderland vs Accrington [11] -

CROA

22:00