LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 19/09/2021

Lịch bóng đá trong ngày 19/09/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [3] Fujieda MYFC vs Fukushima Utd [10] - 1/4 -

NHATJFL

11:00 - FC Kariya vs Nara Club [3] -

NHATJFL

11:00 - [5] Veertien Mie vs Kochi United SC [9] -

NHATW

11:00 - [10] Ehime FC Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [1] -

NHATW

11:00 - [6] AS Harima Albion Nữ vs Angeviolet Hiroshima Nữ [12] -

HQA

12:00 - [5] Incheon Utd vs Seongnam Ilhwa Ch. [12] -

AUSQSL

13:00 - [3] Gold Coast Knights vs Eastern Suburbs [9] - 1 3/4 -

NHATB

13:00 - [15] Blaublitz Akita vs Giravanz Kita. - 1/4 -

NHAT3

13:00 - [11] Azul Claro Numazu vs Kamatamare San. [15] - 1/4 -

NHATJFL

13:00 - Iwaki FC vs Honda FC [2] - 1/4 -

NHATW

13:00 - [4] Orca Kamogawa Nữ vs Cerezo Osaka Nữ [3] -

AUSBPL

14:00 - Mount Gravatt vs The Lakes +1/4 -

HQB

14:00 - [5] Chungnam Asan vs Ansan Greeners [9] - 1/4 -

HQA

14:30 - [7] FC Seoul vs Suwon FC [6] +0 -

AUSQSL

14:45 - Redlands Utd vs Gold Coast Utd [6] +1 -

AUSBPL

15:00 - Centenary Stormers vs Albany Creek [3] +3 -

AUSQSL

15:00 - [11] Brisbane Roar U21 vs Moreton Bay Utd [8] - 1/4 -

AUSQSL

15:00 - [12] Capalaba vs Peninsula Power [4] +2 -

AUSQSL

15:00 - [10] Logan Light. vs Olympic FC QLD [2] +1 1/2 -

AUSQSL

15:00 - Brisbane Strikers vs SC Wanderers [7] +1 1/4 -

NHATB

15:00 - Sagamihara vs Renofa Yamaguchi [18] +0 -

NHAT3

15:00 - Grulla Morioka vs Tegevajaro Miyazaki [13] - 1/4 -

AUTB

15:30 - [13] Rapid Wien II vs Grazer AK [10] +0 -

NHATB

16:00 - [11] Tokyo Verdy vs Alb. Niigata (JPN) [1] +1/4 -

NHAT3

16:00 - [7] Nagano Parceiro vs Roas. Kumamoto +0 -

HQB

16:30 - [7] Seoul E-Land vs Daejeon Hana Citizen [2] +0 -

AFCWVL

17:00 - [G-3] Bangladesh Nữ vs Jordan Nữ [G-2] -

BDNB

17:00 - [14] SC Farense vs Benfica B [12] - 3/4 -

BDNB

17:00 - [7] Nacional Madeira vs Casa Pia AC +0 -

NGB

17:00 - [8] Yenisey vs Tom Tomsk - 1/2 -

LITA

17:00 - [2] Hegelmann Litauen vs FK Panevezys [3] +1/4 -

NHATB

17:00 - [17] Zweigen Kan. vs Matsumoto Yama. - 1/4 -

HLA

17:15 - [18] Go Ahead Eagles vs Zwolle - 1/4 -

ITA

17:30 - [15] Empoli vs Sampdoria [18] +0 -

POLA

17:30 - [2] Stal Mielec vs Rakow Czestochowa [9] +1/2 -

RMNA

17:30 - Aca. Clinceni vs Arges Pitesti [13] +0 -

TNKA

17:30 - [8] Giresunspor vs Konyaspor [12] +0 -

TNKB

17:30 - [11] Tuzlaspor vs Bursaspor - 1/4 -

POLB

17:40 - [12] GKS Tychy vs Widzew Lodz +1/4 -

ANHU23

18:00 - [1-6] Chelsea U23 vs Arsenal U23 [1-5] - 3/4 -

DUC3

18:00 - [9] Freiburg II vs Viktoria Berlin +1/4 -

DUC4DB

18:00 - Tasmania Berlin vs Union Furstenwalde - 1/4 -

DUC4DB

18:00 - FC Eilenburg vs Lok.Leipzig [7] +1 3/4 -

PHA

18:00 - [12] Nice vs Monaco [6] +1/4 -

SCOA

18:00 - [10] Dundee Utd vs Dundee +0 -

NGB

18:00 - Olim. Dolgiye Prudy vs SKA-Khabarovsk [15] +1/4 -

KAZA

18:00 - [5] FK Taraz vs Tobol Kostanay [4] +1/4 -

TDB

18:00 - Akropolis IF vs Vasteras [14] +1/4 -

TD3

18:00 - [Norra-1] Orebro Syrianska vs Pitea IF [Norra-3] - 1/4 -

DENB

18:00 - [3] Hvidovre IF vs Vendsyssel FF [4] - 1/2 -

THAA

18:00 - Suphanburi vs Prachuap FC [1] - 1/4 -

THAA

18:00 - [11] Nakhon Ratch. vs Police Tero FC [14] - 1/4 -

UZBA

18:00 - Andijan vs Pakhtakor [4] +2 -

DUB

18:30 - [3] Darmstadt vs Dynamo Dresden - 1/2 -

DUB

18:30 - Erzgebirge Aue vs Paderborn 07 [1] +1/2 -

DUB

18:30 - [7] St. Pauli vs Ingolstadt - 3/4 -

DUC4DB

18:30 - [8] Meuselwitz vs Berlin AK 07 [3] +1/2 -

BIA

18:30 - [16] Sint Truiden vs Genk [2] +1/4 -

ALBA

18:45 - [1] KF Tirana vs Egnatia Rrogozhine [8] -

TBNA

19:00 - [12] Mallorca vs Villarreal [3] +1/4 -

TBNB

19:00 - [11] Huesca vs Fuenlabrada - 1/2 -

DUC3

19:00 - [19] Verl vs Kaiserslautern - 1/4 -

DUC4B

19:00 - Altona 93 vs Phonix Lubeck [12] +3/4 -

DUC4N

19:00 - [2] SSV Ulm vs Hessen Kassel [16] - 1 1/4 -

DUC4N

19:00 - Sonnenhof vs TSG Balingen [8] - 1/2 -

DUC4N

19:00 - [4] Offenbach vs Astoria Walldorf [11] - 1 1/4 -

DUC4T

19:00 - [16] Fortuna Koln vs Fort.Dusseldorf II [12] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - Bonner SC vs A.Aachen [15] +1/4 -

NGB

19:00 - Spartak Moscow B vs Baltika [6] +1/4 -

ESTA

19:00 - [1] Flora Tallinn vs Nomme Kalju [3] -

LATC

19:00 - [2] FK Liepaja vs Valmiera / BSS [4] -

LITA

19:00 - [4] FK Riteriai vs Nevezis - 2 1/2 -

FINA

19:00 - [2] Honka vs Helsinki [3] +1/2 -

FIN3

19:00 - [A-11] PeKa vs PK Keski Uusimaa [A-5] - 1/4 -

DENA

19:00 - [4] Randers vs Nordsjaelland [1] - 1/4 -

DENA

19:00 - Vejle vs Viborg [5] +3/4 -

AFCWVL

19:30 - [H-2] Malaysia Nữ vs Thái Lan Nữ [H-1] +4 1/2 -

ITA3

19:30 - [C-12] Latina vs Foggia [C-7] +0 -

ITA3

19:30 - [A-1] Alto Adige vs Pergolettese [A-10] - 3/4 -

ITA3

19:30 - [C-18] Paganese vs Taranto [C-14] +0 -

ITA3

19:30 - [C-16] Potenza SC vs Monterosi FC [C-10] - 1/2 -

ITA3

19:30 - [C-8] Turris Neapolis vs AZ Picerno [C-11] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [A-16] AC Trento vs Giana Erminio [A-19] +0 -

ITA3

19:30 - [A-2] Padova vs Triestina [A-7] - 1 -

ITA3

19:30 - [C-15] Messina vs Virtus Francavilla [C-6] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [C-3] Palermo vs Catanzaro [C-2] +0 -

ITA3

19:30 - [A-9] Piacenza vs Aurora Pro Patria [A-13] - 1/4 -

HLA

19:30 - [2] PSV Eindhoven vs Feyenoord [6] - 3/4 -

AUTA

19:30 - [8] Austria Klagenfurt vs Lask [1] +3/4 -

AUTA

19:30 - [3] Sturm Graz vs WSG Swarovski Tirol [6] - 1 1/4 -

WCFS

20:00 - [D-1] Brazil Futsal vs Panama Futsal [D-4] -

WCFS

20:00 - [D-2] Séc Futsal vs Việt Nam Futsal [D-3] - 2 -

ANHA

20:00 - [8] Brighton vs Leicester City [15] +0 -

ANHA

20:00 - [19] West Ham Utd vs Man Utd [20] +1/2 -

ANHU23

20:00 - [2-1] Southampton U23 vs Burnley U23 [2-9] -

ANHU23

20:00 - [1-11] Liverpool U23 vs Leeds Utd U23 [2-3] -

ITA

20:00 - Venezia vs Spezia [10] - 1/4 -

DUC4B

20:00 - [3] VfV 06 Hildesheim vs Hannoverscher SC - 3/4 -

DUC4B

20:00 - [4] Atlas Delmenhorst vs Oldenburg 1897 +1/4 -

PHA

20:00 - [10] Clermont vs Stade Brestois [14] - 1/2 -

PHA

20:00 - [11] Angers vs Nantes [13] - 1/4 -

PHA

20:00 - [20] Stade Reims vs Lorient [8] - 1/4 -

PHA

20:00 - [19] Troyes vs Montpellier [9] +0 -

BDNB

20:00 - Chaves vs Porto B [9] - 1/2 -

NGB

20:00 - Tekstilshchik Ivanov vs Volgar Astrakhan [3] +0 -

POLA

20:00 - [11] Gornik Zabrze vs Warta Poznan [12] - 1/2 -

POLB

20:00 - [15] Odra Opole vs Stomil Olsztyn - 1/2 -

BLRA

20:00 - [3] Dinamo Minsk vs Isloch [4] - 1 1/2 -

MKDA

20:00 - [6] Bregalnica Stip vs Tikves Kavadarci [5] -

MKDA

20:00 - [10] Makedonija vs Rabotnicki [12] -

MKDA

20:00 - [4] Shkupi vs Borec Veles -

MKDA

20:00 - [8] FK Skopje vs Shkendija [7] -

MKDA

20:00 - [9] Renova vs FC Struga [1] -

MKDA

20:00 - Pelister vs Academy Pandev [3] -

GREA

20:00 - [14] Apollon Smirnis vs Volos NFC [10] - 1/4 -

KAZA

20:00 - [6] Kairat Almaty vs FK Kyzylzhar [12] - 1 3/4 -

NORB

20:00 - [11] Fredrikstad vs Ullensaker/Kisa - 1 1/4 -

FINB

20:00 - [9] PK-35 vs MP Mikkeli [10] - 1/4 -

FINB

20:00 - Klubi 04 Helsinki vs TPS Turku [1] +1 1/4 -

FINB

20:00 - MuSa Pori vs Jaro [3] +1/4 -

FINB

20:00 - RoPS Rovaniemi vs KPV Kokkola [7] +0 -

FINB

20:00 - [4] Gnistan vs JIPPO - 3/4 -

FINB

20:00 - [5] EIF Ekenas vs VPS Vaasa - 1/2 -

RMNA

20:00 - [7] Sepsi OSK vs UTA Arad [11] - 1/2 -

SLOA

20:00 - [7] Tabor Sezana vs Aluminij +0 -

TNKA

20:00 - [9] Galatasaray vs Alanyaspor [5] - 1 -

TNKB

20:00 - [2] Samsunspor vs Genclerbirligi [7] - 1 -

TDA

20:00 - [11] Norrkoping vs Orebro - 1 1/4 -

TDA

20:00 - Ostersunds vs Elfsborg [10] +3/4 -

TDB

20:00 - Falkenbergs vs Osters [4] - 1/4 -

DENB

20:00 - [11] Nykobing vs Jammerbugt - 1 -

NPA

20:00 - [7] Moroka Swallows vs SuperSport Utd [14] - 1/4 -

DUA

20:30 - [12] Stuttgart vs B.Leverkusen [18] +1/2 -

NGA

20:30 - [14] Nizhny Nov vs Arsenal-Tula - 1/4 -

UZBA

20:30 - [8] Metallurg Bekabad vs Kokand-1912 [11] - 1/4 -

TBNB

21:00 - [3] SD Ponferradina vs Malaga [19] +0 -

SCOA

21:00 - [5] Livingston vs Celtic [1] +1 1/4 -

SCOA

21:00 - [2] Rangers vs Motherwell [4] - 2 -

NGB

21:00 - Torpedo Moscow vs FK Orenburg - 1/2 -

NGB

21:00 - [11] Krasnodar B vs Akron Togliatti [16] - 1/4 -

NGB

21:00 - [1] Kamaz vs Neftekhimik Nizh [12] +1/4 -

BIA

21:00 - [1] Antwerpen vs RFC Seraing [18] - 3/4 -

BIB

21:00 - Westerlo vs Deinze [9] - 1/2 -

ICEA

21:00 - [12] IA Akranes vs Fylkir +0 -

ICEA

21:00 - [11] Leiknir Rey. vs Keflavik [7] +0 -

ICEB

21:00 - Vestmannaeyjar vs Vestri [9] -

LUXA

21:00 - [9] UNA Strassen vs Fola Esch [4] -

LUXA

21:00 - Rodange 91 vs Differdange [12] -

CZEA

21:00 - MFk Karvina vs Teplice [15] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [6] Sparta Praha vs Jablonec [14] - 1 1/4 -

TD3

21:00 - [Norra-12] Dalkurd FF vs Sollentuna FK [Norra-14] - 1 -

TD3

21:00 - [Norra-6] Hammarby Talang vs Hudiksvalls FF [Norra-24] - 1 -

TD3

21:00 - [Norra-19] Lulea vs Umea [Norra-8] +1 -

UKRA

21:00 - [5] Vorskla vs FC Mynai [15] - 3/4 -

DENA

21:00 - Sonderjyske vs Brondby [9] +1/2 -

BRA

21:00 - [6] Internacional/RS vs Fortaleza/CE [15] - 1/2 -

TBNA

21:15 - [6] Real Sociedad vs Sevilla [15] - 1/4 -

BDNA

21:30 - [11] Vizela vs Pacos Ferreira [15] - 1/4 -

AZEA

21:30 - [2] Neftchi Baku vs Keşla FK [7] - 1 -

HLA

21:45 - Heracles Almelo vs AZ Alkmaar [5] +3/4 -

HLA

21:45 - [17] Vitesse Arnhem vs Twente [4] - 3/4 -

ALBA

21:45 - [5] Kukesi vs Kastrioti Kruje [7] -

WCFS

22:00 - [C-1] B.D.Nha Futsal vs Ma Rốc Futsal [C-2] - 1 1/2 -

WCFS

22:00 - [C-4] Solomon Islands Futsal vs Thái Lan Futsal [C-3] -

GHW

22:00 - [3] Ma Rốc Nữ vs Mali Nữ [141] -

PHA

22:00 - [3] Marseille vs Rennes [17] - 1/2 -

NGB

22:00 - [9] Kuban vs Fakel +1/2 -

NGB

22:00 - [2] Alania Vla vs Metallurg Lipetsk - 2 -

BLRA

22:00 - [14] Vitebsk vs FK Minsk [5] - 1/2 -

KAZA

22:00 - Kaisar Kyzylorda vs Shakhter Kar. [9] - 1/4 -

LATC

22:00 - [1] Rigas Futbola Skola vs Riga FC [3] -

MLTA

22:00 - [3] Birkirkara vs Floriana [2] - 1/2 -

SVKA

22:00 - [1] Slo. Bratislava vs MSK Zilina [3] - 1 1/4 -

SLOA

22:00 - [2] Koper vs NK Bravo [9] - 1/2 -

TD3

22:00 - [Norra-10] Sandvikens vs Assyriska [Norra-25] - 2 1/2 -

AUTA

22:00 - [2] RB Salzburg vs Rapid Wien [5] - 1 3/4 -

NPA

22:00 - [4] Mamelodi Sun. vs TS Galaxy [2] - 3/4 -

BULA

22:15 - [9] Botev Vratsa vs Cska Sofia [5] +1 1/4 -

GREA

22:15 - [12] Atromitos vs Panetolikos [9] - 1/2 -

GREA

22:15 - [7] OFI Creta vs AEK Athens [3] +3/4 -

ANHA

22:30 - [4] Tottenham vs Chelsea [7] +1/2 -

ITA3

22:30 - [B-11] Carrarese vs Grosseto [B-20] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-15] Teramo vs Pesaro [B-12] +0 -

ITA3

22:30 - [C-17] Fidelis Andria vs Vibonese [C-19] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-18] US Seregno vs AC Renate [A-4] +1/4 -

ITA3

22:30 - [B-19] US Fermana vs Modena [B-1] +1/4 -

ITA3

22:30 - [B-16] Viterbese Calcio vs Cesena [B-3] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-17] Imolese Calcio vs Siena [B-13] +1/4 -

ITA3

22:30 - [A-8] Juventus U23 vs Pro Vercelli [A-6] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-5] Lecco vs Feralpisalo [A-3] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-10] Montevarchi vs Pescara [B-5] +3/4 -

ITA3

22:30 - [B-6] Ancona vs Pontedera [B-14] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-11] Albinoleffe vs Mantova [A-15] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-8] Luchese vs US Olbia [B-9] +0 -

DUA

22:30 - [2] B.Dortmund vs Union Berlin [5] - 1 3/4 -

POLA

22:30 - [4] Legia Wars. vs Gornik Leczna - 1 1/2 -

FIN3

22:30 - [A-4] FC Kiffen vs Mypa [A-16] - 1 -

FIN3

22:30 - [A-3] PEPO vs NJS Nurmijarvi [A-9] - 1 3/4 -

FIN3

22:30 - [B-2] SJK Akatemia vs Vaajakoski [C-8] - 1 -

TDA

22:30 - Halmstads vs Kalmar [7] - 1/4 -

URUA

22:30 - [1] Liverpool P. (URU) vs CA River Plate (URU) [8] - 1/2 -

WCWVL

22:59 - [H-5] Israel Nữ vs B.D.Nha Nữ [H-3] +3 -

ITA

22:59 - [7] Lazio vs Cagliari - 1 1/4 -

ITA

22:59 - [19] Verona vs Roma [9] +1/2 -

NGA

22:59 - [6] FK Sochi vs Din. Moscow [5] - 1/4 -

POLB

22:59 - [9] Puszcza Nie. vs Chrobry Glogow [14] +0 -

ESTA

22:59 - [6] Tammeka Tartu vs Paide Linname. [4] -

ISRA

22:59 - [8] Hapoel Hadera vs Hapoel Jerusalem [11] - 1/4 -

MDVA

22:59 - [5] Zimbru vs Sheriff Tiraspol [1] -

MNEA

22:59 - [4] Sutjeska vs OFK Petrovac [2] -

NORA

22:59 - [6] Valerenga vs Molde [1] +1/4 -

NORA

22:59 - [14] Sarpsborg vs Rosenborg [4] +0 -

NORA

22:59 - Mjondalen vs Sandefjord [10] +0 -

NORA

22:59 - [5] Viking vs Bodo Glimt [2] +1/4 -

RMNA

22:59 - Dinamo Bucuresti vs Botosani [1] +3/4 -

SRBA

22:59 - [8] FK Partizan vs Crvena Zvezda [1] +0 -

CYPA

22:59 - [1] Apollon Limassol vs Apoel FC [3] +0 -

TNKA

22:59 - [16] Hatayspor vs Kayserispor [11] - 3/4 -

TNKA

22:59 - [4] Istanbul BB vs Fenerbahce [3] +1/4 -

TNKB

22:59 - [6] Altinordu SK vs Denizlispor [15] - 1/4 -

TNKB

22:59 - [8] Adanaspor vs Umraniyespor +0 -

DENA

22:59 - [8] Kobenhavn vs Midtjylland [7] - 1/2 -

PERA

22:59 - [2] Sport Huancayo vs Uni.San Martin [17] - 1/2 -

TBNB

23:15 - [6] Eibar vs Sporting Gijon [10] - 1/4 -

TBNB

23:15 - [18] Tenerife vs Mirandes [9] - 3/4 -

ICEA

23:15 - [6] KR Reykjavik vs Vikingur Rey. [3] +0 -

ICEA

23:15 - [10] Hafnarfjordur vs Breidablik [1] +3/4 -

TBNA

23:30 - [2] Real Betis vs Espanyol [9] - 1/2 -

BIA

23:30 - [12] Standard Liege vs Anderlecht [3] +1/2 -

ISRA

23:30 - [9] Hapoel Haifa vs HIK Shmona [7] - 1/2 -

ISRB

23:30 - [15] Hapoel Raanana vs Hapoel Acre [9] - 1/4 -

ISRB

23:30 - [2] Sektzia Nes Tziona vs INR HaSharon [11] - 1/4 -

ISRB

23:30 - [6] Hapoel Kfar Saba vs Beitar TA Ramla [16] - 3/4 -

ISRB

23:30 - [8] Hapoel Afula vs H. Petah Tikva [5] - 1/4 -

ISRB

23:30 - [14] Bnei Yehuda vs HR Letzion [13] - 3/4 -

ISRB

23:30 - [3] Kafr Qasim vs Maccabi Bnei Raina [1] - 1/4 -

ISRB

23:30 - [12] Hapoel Umm Al Fahm vs Ahi Nazareth [7] +0 -

ISRB

23:30 - [4] AS Ashdod vs Hapoel R. Gan [10] +1/4 -

UKRA

23:30 - [12] FC Lviv vs Metalist 1925 Kharkiv [10] - 1/4 -

UKRA

23:30 - [4] Zorya vs Chernomorets [13] - 1 1/4 -

ARGA

23:30 - [7] Patronato Parana vs Estudiantes LP [18] +1/2 -

BDNA

00:00 - [1] Porto vs Moreirense - 2 -

BLRA

00:00 - [8] Neman Grodno vs FK Smorgon - 1 -

MLTA

00:00 - [12] Sliema Wanderers vs Gudja United [6] - 3/4 -

MNEA

00:00 - [1] Decic Tuzi vs Mornar Bar [6] -

CZEA

00:00 - [1] Bohemians 1905 vs Slavia Praha [5] +3/4 -

KUWC

00:00 - [2] Al Nasr (KUW) vs Kazma [5] -

USA

00:00 - [Dong-3] CF Montreal vs Chicago Fire [Dong-10] - 3/4 -

USB

00:00 - [A-14] New York RB II vs Memphis 901 [A-3] +0 -

MEXB

00:00 - [1] Atlante vs Celaya [2] - 3/4 -

CROA

00:05 - [7] NK Osijek vs HNK Gorica [6] - 3/4 -

ISRA

00:15 - [13] Beitar Jerusalem vs Maccabi Netanya [5] +1/4 -

DUA

00:30 - [15] Wolfsburg vs Ein.Frankfurt [16] - 1/2 -

BULA

00:30 - [7] Slavia Sofia vs Ludogorets [4] +1 1/4 -

GREA

00:30 - [13] Lamia FC vs Olympiakos [1] +1 1/4 -

GREA

00:30 - [8] Asteras Tripolis vs PAOK [2] +1/4 -

BIB

01:00 - [2] Lommel vs Lierse [12] - 1/2 -

NORA

01:00 - [9] Tromso vs Brann - 1/2 -

CZEB

01:00 - Brno vs Vik.Zizkov - 1 1/2 -

ARGB

01:00 - [28] Atletico Atlanta vs Temperley [29] - 1/4 -

ARGB

01:00 - [27] San Telmo vs Def.Belgrano [10] - 1/4 -

SLOA

01:15 - [10] Maribor vs Mura [6] - 1/2 -

ITB

01:30 - [10] Parma vs Cremonese - 1/4 -

ITA3

01:30 - [A-12] Virtus Verona vs Legnano [A-20] - 1/4 -

ICEA

01:30 - [4] Valur Rey. vs KA Akureyri [2] - 1/2 -

URUA

01:30 - [2] Nacional(URU) vs CA Progreso - 1 1/4 -

ITA

01:45 - [2] Juventus vs AC Milan [3] - 1/2 -

PHA

01:45 - [1] PSG vs Lyon [7] - 1 3/4 -

ARGA

01:45 - [8] CA Platense vs Argentinos Jun. [4] +1/2 -

ARGA

01:45 - [20] Colon vs C. Cordoba SdE [22] - 1/4 -

TBNA

02:00 - [7] Valencia vs Real Madrid [5] +3/4 -

BIA

02:00 - [14] Kortrijk vs Gent [4] +1/2 -

MLTA

02:00 - [4] Hamrun Spartans vs Balzan [10] - 1 -

ARGB

02:00 - [9] Ind.Rivadavia vs Tristan Suarez [35] - 1/4 -

BRA

02:00 - [11] Sao Paulo/SP vs Atletico/GO [19] - 1 -

BRB

02:00 - [4] Vasco DG/RJ vs Cruzeiro/MG [1] +0 -

BLVA

02:00 - [B-7] Inde. Petrolero vs Bolivar [B-1] +1/4 -

COLB

02:00 - [1] Leones FC vs Real Cartagena [4] - 3/4 -

ECUA

02:00 - Olmedo vs Mushuc Runa [12] +3/4 -

BDNA

02:30 - [8] Estoril vs Sporting Lisbon [6] +1 -

COLB

03:00 - [11] Atletico vs Fortaleza [2] +1/4 -

USA

03:00 - [Dong-1] Philadelphia Union vs Orlando City [Dong-8] - 3/4 -

PERA

03:30 - [9] Universitario vs Dep. Municipal [10] - 1/4 -

URUA

03:45 - [9] Wanderers vs Plaza Colonia [12] -

ARGA

04:00 - [3] CA Huracan vs Independiente [25] +1/4 -

COLA

04:00 - [16] Deportes Tolima vs Deportivo Cali [20] - 1/2 -

CRCA

04:00 - [B-6] Cartagines vs Municipal Grecia [B-5] - 1/2 -

CRCA

04:00 - [A-4] Guadalupe FC vs Herediano [A-1] +1/4 -

ARGB

04:05 - [30] Alvarado MDP vs Quilmes [24] - 1/4 -

BRA

04:15 - [3] Corinthians/SP vs America/MG [10] - 1/2 -

BLVA

04:15 - [A-2] The Strongest vs Jorge Wilstermann [B-6] - 1 1/4 -

ECUA

04:30 - [14] Tecnico Uni. vs Manta FC - 3/4 -

PARA

05:00 - [7] Sol de America vs 12 de Octubre [12] -

USB

05:00 - [B-2] San Diego Loyal vs Tacoma Defiance - 3/4 -

VENA

05:15 - [10] Estu.Merida vs Hermanos Colmenares [9] - 3/4 -

COLA

06:05 - [6] Deportivo Pasto vs Santa Fe [4] +0 -

ARGA

06:15 - [5] River Plate vs Arsenal Sarandi [14] - 1 1/2 -

BRA

06:30 - [2] Flamengo/RJ vs Gremio/RS - 1 -

BLVA

06:30 - [A-4] Oriente Petrolero vs CA Palmaflor [A-1] - 1 -

USA

06:55 - [Tay-7] Portland Timbers vs Los Angeles FC [Tay-1] +0 -

ECUA

07:00 - [4] LDU Quito vs Emelec [5] - 1/2 -

MEXA

07:00 - [15] Cruz Azul vs Queretaro [18] - 1 -

CRCA

07:00 - [B-4] Santos Guapiles vs Dep. Saprissa [B-2] +1/4 -

MEXA

07:06 - [2] Monterrey vs Tigres UANL [3] - 1/4 -

PARA

07:15 - [8] Guairena FC vs Sportivo Luqueno -

VENA

07:30 - [14] Dep.Lara vs Carabobo [7] - 3/4 -

USA

08:00 - [Tay-10] Colorado Rapids vs Vancouver WC [Tay-11] - 1 -

COLA

08:10 - [17] Rionegro Aguilas vs Atl. Bucaramanga [14] +0 -

MEXA

09:06 - [8] Santos Laguna vs Puebla [6] - 1 -

ITA3

19:30 Hoãn [C-20] Catania vs Bari [C-1] +0 -

TDU21

20:00 Hoãn [AM-6] Hacken U21 vs Varbergs BoIS U21 [AM-1] -

TDU21

20:00 Hoãn [AN-4] Orebro SK U21 vs Djurgardens U21 [AN-5] -

ANHL1

22:00 Hoãn Sunderland vs Accrington [10] -

Lịch bóng đá trong ngày 19/09/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 19/09/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 2

02:0016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 1

01:4516/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

00:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 1

23:3015/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

22:3015/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0