LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 18/09/2021

Lịch bóng đá trong ngày 18/09/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [8] Yokohama SCC vs FC Imabari [15] +1/4 -

NHATJFL

11:00 - [14] Maruyasu Okazaki vs MIO Biwako [11] -

NHATW

11:00 - [10] Sperenza Osaka Nữ vs Nippatsu Yokohama Nữ [5] -

NHATW

11:00 - [12] Yamato Sylphid Nữ vs NGU Loverledge Nữ [9] -

HQB

11:30 - [4] Jeonnam Dragons vs Bucheon 1995 [9] - 1/2 -

NHATJFL

12:00 - [7] FC Osaka vs Verspah Oita [5] +1/2 -

HQA

12:20 - [2] Jeonbuk H.Motor vs Suwon Bluewings [6] - 3/4 -

NHATJFL

13:00 - [16] Tokyo Musashino vs Sony Sendai [3] -

NHATJFL

13:00 - [15] Honda Lock vs TIAMO Hirakata [4] -

NHATJFL

13:00 - [8] Suzuka Point Getters vs Matsue City [10] -

AUSBPL

14:00 - [10] The Gap vs Acacia Ridge [6] +1/2 -

HQB

14:00 - [6] Gyeongnam vs Gimcheon Sangmu [1] +1/2 -

HQA

14:30 - [12] Gwangju vs Jeju Utd [5] +1/4 -

AUSBPL

15:00 - [11] Western Spirit vs Bayside Utd [4] -

CZEB

15:15 - [16] Fotbal Trinec vs Jihlava [10] +1/4 -

CZEB

15:15 - [15] MFK Chrudim vs SK Lisen [3] +1/4 -

CZEB

15:15 - [9] MFK Vyskov vs Sparta Praha B [2] +1/4 -

CZEU19

15:30 - [5] Vik. Plzen U19 vs Slovacko U19 [14] -

TQB

15:30 - [A-6] Xinjiang Tianshan vs Nantong Zhiyun [B-1] +1 1/2 -

EUW19VL

16:00 - [3-1] Đức U19 Nữ vs Nga U19 Nữ [3-3] - 2 1/2 -

KAZA

16:00 - [14] Zhetysu Taldykorgan vs Akzhayik Oral [6] +0 -

CZEU19

16:00 - [1] Sparta Praha U19 vs Mlada Boleslav U19 [6] -

CZEU19

16:00 - [4] Slavia Praha U19 vs C. Budejovice U19 [7] -

CZEU19

16:00 - [9] Brno U19 vs Sigma Olomouc U19 [8] -

CZEU19

16:00 - [13] Meteor Praha U19 vs Opava U19 [16] -

AUSBPL

16:00 - [8] UQ FC vs St George Willawong [3] +1 1/4 -

AUSBPL

16:00 - [7] Toowong FC vs Brisbane Knights [12] - 1 1/4 -

AUSQSL

16:00 - [14] Magpies Crusaders vs Queensland Lion [4] -

NHATA

16:00 - [6] Kashima Antlers vs Gamba Osaka [14] - 1 -

NHATA

16:00 - [13] Kashiwa Reysol vs Sanf Hiroshima [10] +0 -

NHATA

16:00 - [3] Vissel Kobe vs Consa. Sapporo [11] - 1/4 -

NHATA

16:00 - [17] Shonan Bellmare vs Avispa Fukuoka [8] +0 -

NHATB

16:00 - [14] Tochigi SC vs Mito Hollyhock [10] +1/4 -

NHATB

16:00 - [9] JEF United Chiba vs Ehime FC [19] - 1/2 -

NHATB

16:00 - [3] Ventforet Kofu vs Omiya Ardija [15] - 1/4 -

NHATA

16:30 - [16] Tokushima Vortis vs Kawasaki Fro. [1] +1 -

HQB

16:30 - [5] Busan I'Park vs Anyang [2] +1/4 -

SINA

16:30 - [5] Tanjong Pagar vs Hougang Utd [3] -

SINA

16:30 - [4] Tampines Rovers vs Young Lions [8] -

AFCWVL

17:00 - [F-3] Nepal Nữ vs Philippines Nữ [F-1] -

BDNB

17:00 - [2] Rio Ave vs Feirense [1] - 1 1/4 -

ESTA

17:00 - [5] TJK Legion vs Tulevik Viljandi [6] -

AUSSL

17:00 - [4] Metro Stars vs Adelaide Raiders [11] - 1 1/4 -

AUSSL

17:00 - [3] Campbelltown City vs Ade. Blue Eagles [12] - 1 3/4 -

AUSSL

17:00 - [10] Cumberland Utd vs Adelaide Utd U21 [9] +1/4 -

AUSSL

17:00 - [8] Croydon Kings vs Adelaide City [2] +1/2 -

AUSSL

17:00 - [1] Adelaide Comets vs Adelaide Olympic [7] - 1/2 -

AUSSL

17:00 - [6] SA Panthers vs Sturt Lions [5] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [5] Urawa Red vs Cerezo Osaka [12] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [4] Nagoya Grampus vs Yokohama FM [2] +1/4 -

NHATA

17:00 - [15] Shimizu S-Pulse vs Vegalta Sendai [20] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [7] Sagan Tosu vs Oita Trinita [18] - 3/4 -

NHATA

17:00 - [9] FC Tokyo vs Yokohama FC [19] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [1] Jubilo Iwata vs Okayama [11] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [7] Montedio Yama. vs Kyoto Sanga [2] +0 -

NHATB

17:00 - [6] Machida Zelvia vs V-Varen Nagasaki [4] +0 -

NHATB

17:00 - [8] Ryukyu vs Thespa Kusatsu [16] - 1/4 -

NHAT3

17:00 - [14] Gainare Tottori vs Kagoshima [7] +0 -

HQA

17:00 - [3] Daegu vs Ulsan Hyundai [1] +1/4 -

POLA

17:30 - [13] Wisla Plock vs Jagiellonia [7] - 1/4 -

TNKA

17:30 - [13] Sivasspor vs Gaziantep B.B [12] - 1/2 -

THAA

17:30 - [6] Port FC vs Khonkaen Utd [15] - 1 1/2 -

POLB

17:40 - [7] LKS Lodz vs Podbeskidzie [8] - 1/2 -

EUW19VL

18:00 - [2-1] Pháp U19 Nữ vs Iceland U19 Nữ [2-3] -

ANHU23

18:00 - [1-5] Man Utd U23 vs Brighton U23 [1-4] - 1/4 -

DUC4DB

18:00 - [7] Luckenwalde vs Berliner FC Dynamo [2] +1/2 -

DUC4DB

18:00 - [9] C. Leipzig vs Optik Rathenow [18] - 1 1/4 -

NGA

18:00 - [14] Ufa vs Khimki [13] - 1/4 -

KAZA

18:00 - [1] Astana vs Aktobe [7] - 1 1/2 -

FIN3

18:00 - [C-2] Jyvaskyla JK vs RoPS Rovaniemi II [C-8] - 1 1/4 -

CZEU19

18:00 - [15] Pribram U19 vs Banik Ostrava U19 [11] -

TDB

18:00 - [6] Norrby vs Trelleborgs [5] - 1/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-16] Qviding vs Atvidabergs [Sodra-7] - 1/2 -

TD3

18:00 - [Sodra-6] Lindome GIF vs Tvaakers IF [Sodra-14] +3/4 -

UKRA

18:00 - [12] Inhulets Petrove vs Kolos Kovalivka [11] +0 -

DENB

18:00 - [8] Esbjerg FB vs Fremad Amager [12] - 1/2 -

AUSFWP

18:00 - [1] Perth SC vs Floreat Athena [2] - 1/2 -

THAA

18:00 - [3] Chiangrai Utd vs Ratchaburi [10] - 1/2 -

THAA

18:00 - [7] Chonburi vs Nong Bua Pitchaya [13] - 3/4 -

ANHA

18:30 - [10] Wolves vs Brentford [9] - 1/2 -

ANHB

18:30 - [22] Hull City vs Sheffield Utd [16] +1/2 -

DUB

18:30 - [15] Holstein Kiel vs Hannover 96 [14] - 1/4 -

DUB

18:30 - [16] Sandhausen vs Heidenheim [9] +1/2 -

DUB

18:30 - [12] Fort.Dusseldorf vs Jahn Regensburg [2] - 1/2 -

DUC4B

18:30 - [A-4] St. Pauli II vs Holstein Kiel II [A-1] +0 -

RMNA

18:30 - [10] Chindia Targoviste vs Farul Constanta [8] +1/2 -

CZEU19

18:30 - [12] Zlin U19 vs Hradec Kralove U19 [3] -

CZEU19

18:30 - [2] Pardubice U19 vs MFk Karvina U19 [10] -

THAA

18:30 - [1] Buriram Utd vs Chiangmai [16] - 1 1/2 -

TQB

18:35 - [A-3] Sichuan Jiuniu vs Kunshan FC [B-3] +0 -

TQB

18:35 - [C-1] Wuhan Three T. vs Zibo Cuju [A-5] - 2 -

TBNA

19:00 - [6] Rayo Vallecano vs Getafe [20] - 1/4 -

ITB

19:00 - [13] Monza vs Ternana [14] - 1/2 -

ITB

19:00 - [7] Perugia vs Cosenza [11] - 3/4 -

ITB

19:00 - [5] Ascoli vs Benevento [6] +1/4 -

ITB

19:00 - [8] Reggina vs SPAL 1907 [15] - 1/4 -

ITB

19:00 - [3] Lecce vs Alessandria [18] - 1 -

DUC3

19:00 - [1] Magdeburg vs Wurzburger [19] - 3/4 -

DUC3

19:00 - [15] Munchen 1860 vs Zwickau [13] - 3/4 -

DUC3

19:00 - [6] Waldhof Man. vs Hallescher [11] - 1 -

DUC3

19:00 - [17] Duisburg vs Ein.Braunschweig [4] +0 -

DUC3

19:00 - [5] Osnabruck vs Meppen [14] - 3/4 -

DUC3

19:00 - [3] Saarbrucken vs Turkgucu-Ataspor [10] - 1/2 -

DUC4B

19:00 - [A-9] Hamburger II vs Ein. Norderstedt [A-7] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - [A-6] Lubeck vs Teutonia Ottensen [A-3] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [14] Nurnberg II vs Augsburg II [8] +0 -

DUC4BA

19:00 - [19] Greuther Furth II vs VfB Eichstatt [12] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [5] Schweinfurt vs Schalding Hein. [17] - 2 -

DUC4BA

19:00 - [7] TSV Aubstadt vs Eltersdorf [13] - 1 -

DUC4BA

19:00 - [18] TSV 1896 Rain vs Memmingen [15] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [14] Koblenz vs Hoffenheim II [8] +1/2 -

DUC4N

19:00 - [6] Homburg vs TSV Schott Mainz [19] - 1 1/2 -

DUC4N

19:00 - [4] TSV Steinbach vs Aalen [9] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - [3] Elversberg vs Mainz II [2] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - [13] FSV Frankfurt vs Pirmasens [16] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [12] Rodinghausen vs Oberhausen [8] -

DUC4T

19:00 - [7] M.gladbach II vs FC Koln II [5] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [2] Wuppertaler vs Homberg [19] - 1 1/4 -

DUC4T

19:00 - [18] Wegberg-Beeck vs Uerdingen [20] -

DUC4T

19:00 - [10] SV Straelen vs Preussen Munster [4] +1 -

DUC4T

19:00 - [14] RW Ahlen vs Lippstadt [11] - 1/2 -

BLRA

19:00 - [13] FK Slutsk vs Gomel [4] +3/4 -

KAZA

19:00 - [10] Caspiy Aktau vs Atyrau [11] - 1/4 -

LITA

19:00 - [7] Dziugas FC vs Zalgiris [2] +1 1/4 -

FINA

19:00 - [6] HIFK vs IFK Mariehamn [9] - 1/4 -

FIN3

19:00 - [B-10] SalPa Salo vs Grankulla IFK [B-4] +0 -

FIN3

19:00 - [B-2] KaaPo Kaarina vs VJS [B-8] - 3/4 -

FIN3

19:00 - [B-6] Jazz vs Ilves II [B-9] - 1/2 -

TD3

19:00 - [Sodra-3] Assyriska IK JKP vs Torns IF [Sodra-13] - 1/2 -

TD3

19:00 - [Norra-13] Haninge/Brand. vs Sylvia [Norra-12] +1/4 -

DENB

19:00 - [11] Hobro I.K. vs AC Horsens [4] +1 -

AUTB

19:30 - [15] Dornbirn vs Floridsdorfer AC [7] +1/4 -

ANHL2

20:00 - [6] Northampton vs Swindon [3] - 1/4 -

ITA

20:00 - [18] Genoa vs Fiorentina [9] +1/4 -

DUC4B

20:00 - [B-9] SSV Jeddeloh vs Rehden [B-5] +1/4 -

DUC4B

20:00 - [B-3] Oberneuland vs Hansa Luneburg [B-10] +1/4 -

PHB

20:00 - [2] Sochaux vs Paris FC [8] - 1/4 -

PHB

20:00 - [1] Toulouse vs Grenoble [11] - 1 -

AZEA

20:00 - [3] Gabala FC vs Səbail FK [7] - 3/4 -

POLA

20:00 - [4] Pogon Szczecin vs Cracovia Krakow [6] - 1/2 -

ESTA

20:00 - [8] Kuressaare vs Vaprus Parnu [10] -

NORB

20:00 - [9] Raufoss IL vs KFUM Oslo [5] +1/4 -

NORB

20:00 - [13] Grorud IL vs Sogndal [6] +3/4 -

NORB

20:00 - [3] FK Jerv vs Sandnes Ulf [12] - 1/2 -

NORB

20:00 - [10] Bryne vs Start Kristiansand [11] +0 -

NORB

20:00 - [16] Strommen vs HamKam [1] +3/4 -

NORB

20:00 - [8] Asane Fotball vs Aalesund [2] +1 -

FIN3

20:00 - [C-9] VIFK Vaasa vs OLS Oulu [C-3] +1/4 -

FIN3

20:00 - [A-2] Atlantis vs KaPa [A-6] - 1/2 -

FIN3

20:00 - [C-11] PS Kemi vs JS Hercules [C-1] +1 3/4 -

CZEB

20:00 - [11] Opava vs Taborsko [8] - 1/2 -

TNKA

20:00 - [19] Kasimpasa vs Trabzonspor [1] +3/4 -

TNKB

20:00 - [4] Eyupspor vs Erzurum BB [3] - 1/2 -

TDA

20:00 - [1] Malmo vs Djurgardens [2] - 3/4 -

TDA

20:00 - [13] Degerfors IF vs Sirius [9] - 1/4 -

TDB

20:00 - [12] Eskilstuna City vs Vasalunds [16] - 3/4 -

TDB

20:00 - [10] Brage vs GAIS [14] - 1/2 -

TD3

20:00 - [Sodra-9] Lunds BK vs Ljungskile SK [Sodra-1] - 1/4 -

TD3

20:00 - [Sodra-2] Oskarshamns AIK vs IFK Malmo [Sodra-4] - 1 3/4 -

NPA

20:00 - [14] Chippa Utd vs Orlando Pirates [7] +1/2 -

DUA

20:30 - [16] Augsburg vs M.gladbach [10] +1/4 -

DUA

20:30 - [17] A.Bielefeld vs Hoffenheim [9] +1/2 -

DUA

20:30 - [11] Mainz vs Freiburg [4] - 1/2 -

DUA

20:30 - [1] Bayern Munich vs Bochum [15] - 3 1/4 -

DUC4N

20:30 - [11] Stuttgart II vs Bahlinger [7] - 3/4 -

NGA

20:30 - [8] Krylya Sovetov vs Rostov [15] - 1/4 -

WALA

20:30 - [9] Connah's QN vs Bala Town [4] - 1/2 -

WALA

20:30 - [11] Haverfordwest vs Flint Town Utd [2] +1/4 -

WALA

20:30 - [12] Cefn Druids AFC vs Penybont [6] +1 1/2 -

WALA

20:30 - [5] Caernarfon Town vs Cardiff Metropolitan [10] +0 -

ANHA

21:00 - [18] Burnley vs Arsenal [12] +1/2 -

ANHA

21:00 - [2] Liverpool vs Crystal Palace [14] - 1 1/2 -

ANHA

21:00 - [3] Man City vs Southampton [15] - 2 -

ANHA

21:00 - [20] Norwich vs Watford [16] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [24] Peterborough Utd vs Birmingham [20] +1/4 -

ANHB

21:00 - [23] Barnsley vs Blackburn Rovers [11] +1/4 -

ANHB

21:00 - [21] Cardiff City vs Bournemouth [1] +1/4 -

ANHB

21:00 - [13] Derby County vs Stoke City [6] +1/4 -

ANHB

21:00 - [3] Fulham vs Reading [8] - 1 1/2 -

ANHB

21:00 - [7] Huddersfield vs Nottingham Forest [12] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [9] Luton Town vs Swansea City [18] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [15] Middlesbrough vs Blackpool [17] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [10] Millwall vs Coventry [4] +0 -

ANHB

21:00 - [19] Preston North End vs West Brom [2] +1/2 -

ANHB

21:00 - [5] QPR vs Bristol City [14] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [15] Lincoln vs Ipswich [13] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [20] Fleetwood Town vs Sunderland [4] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [10] Accrington vs Wigan [3] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [2] Wycombe vs Charlton Athletic [22] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [14] Wimbledon vs Plymouth Argyle [1] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [23] Crewe Alexandra vs Burton Albion [7] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [11] Bolton vs Rotherham Utd [5] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [12] Cheltenham vs Oxford Utd [8] +0 -

ANHL1

21:00 - [24] Doncaster Rovers vs Morecambe [18] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [19] Gillingham vs Milton Keynes Dons [6] +1/2 -

ANHL1

21:00 - [17] Portsmouth vs Cambridge Utd [16] - 1 -

ANHL1

21:00 - [9] Sheffield Wed. vs Shrewsbury [21] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [5] Tranmere Rovers vs Salford City [15] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [17] Bristol Rovers vs Leyton Orient [10] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [22] Carlisle vs Scunthorpe Utd [24] - 1 -

ANHL2

21:00 - [13] Newport vs Walsall [16] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [7] Exeter City vs Sutton Utd [8] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [12] Bradford City vs Barrow [11] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [19] Colchester Utd vs Crawley Town [14] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [21] Mansfield vs Rochdale [18] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [23] Oldham vs Hartlepool [9] +0 -

ANHL2

21:00 - [4] Port Vale vs Harrogate Town [2] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [20] Stevenage vs Forest Green [1] +1/4 -

ANHU23

21:00 - [1-1] Man City U23 vs Crystal Palace U23 [1-8] -

TBNB

21:00 - [16] Ibiza-Eivissa vs Real Oviedo [13] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [12] Ross County vs Hearts [2] +3/4 -

SCOA

21:00 - [9] Aberdeen vs St. Johnstone [8] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [5] Hibernian vs St. Mirren [7] - 3/4 -

SCOB

21:00 - [9] Greenock Morton vs Raith Rovers [2] +1/4 -

SCOB

21:00 - [8] Hamilton vs Ayr Utd [6] - 1/4 -

SCOB

21:00 - [4] Partick Thistle vs Kilmarnock [3] +1/4 -

SCOB

21:00 - [7] Queen of South vs Arbroath [5] +1/4 -

SCOB

21:00 - [10] Dunfermline vs Inverness C.T. [1] +1/4 -

SCO2

21:00 - [4] Airdrieonians vs East Fife [10] - 3/4 -

SCO2

21:00 - [9] Clyde vs Queen's Park [1] +1 -

SCO2

21:00 - [3] Montrose vs Alloa Athletic [8] - 1/2 -

SCO2

21:00 - [7] Peterhead vs Cove Rangers [2] +1/2 -

SCO2

21:00 - [5] Falkirk vs Dumbarton [6] - 3/4 -

BLRA

21:00 - [6] Dinamo Brest vs Slavia Mozyr [14] - 1/2 -

NIRA

21:00 - [3] Linfield vs Coleraine [7] - 1/2 -

NIRA

21:00 - [9] Dungannon Swi. vs Cliftonville [1] +1 1/4 -

NIRA

21:00 - [12] Warrenpoint Town vs Glentoran [5] +1 1/2 -

NIRA

21:00 - [6] Carrick Rangers vs Portadown FC [11] - 1/4 -

NIRA

21:00 - [10] Ballymena Utd vs Glenavon [8] +0 -

NIRA

21:00 - [4] Crusaders Belfast vs Larne [2] +1/4 -

ICEB

21:00 - [11] Trottur Rey. vs Thor Akureyri [9] +1/4 -

ICEB

21:00 - [7] UMF Grindavik vs Vik. Olafsvik [12] - 1 1/2 -

ICEB

21:00 - [8] UMF Selfoss vs Fjolnir [3] +1/2 -

ICEB

21:00 - [1] Fram Rey. vs Afturelding [10] - 1 3/4 -

KAZA

21:00 - [12] Turan (KAZ) vs Ordabasy [5] +1/4 -

LITA

21:00 - [9] Banga vs Kauno Zalgiris [3] +3/4 -

MDVA

21:00 - [6] Dinamo-Auto vs FC Floresti [8] -

FINA

21:00 - [10] Haka vs Ilves Tampere [7] +0 -

FINA

21:00 - [4] Seinajoen JK vs Inter Turku [3] +0 -

FINA

21:00 - [12] KTP Kotka vs KuPS [1] +2 -

FINA

21:00 - [5] Lahti vs AC Oulu [11] - 1/4 -

FIN3

21:00 - [A-12] MiPK Mikkeli vs Lahden Reipas [A-4] +1 -

FIN3

21:00 - [B-13] TPV Tampere vs PIF Parainen [B-3] +2 -

SRBA

21:00 - [3] Cukaricki Belgrade vs Spartak Subotica [9] - 1 -

SRBA

21:00 - [8] Proleter NS vs Mladost Lucani [14] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [4] Slovacko vs Zlin [12] - 1 -

CZEA

21:00 - [13] Slovan Liberec vs Mlada Boleslav [8] +1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-15] Vanersborgs FK vs Linkoping City [Sodra-12] -

TD3

21:00 - [Sodra-11] Osterlen FF vs Skovde [Sodra-8] +1/2 -

TD3

21:00 - [Norra-6] Karlstad BK vs Taby IS [Norra-15] - 1 1/2 -

UKRA

21:00 - [16] FC Mariupol vs Shakhtar Donetsk [2] +2 3/4 -

UKRA

21:00 - [4] SK Dnipro-1 vs Veres Rivne [9] - 1 -

WCWVL

21:07 - [H-1] Đức Nữ vs Bulgaria Nữ [H-6] -

TBNA

21:15 - [4] Atletico Madrid vs Athletic Bilbao [9] - 3/4 -

ITB

21:15 - [19] Vicenza vs Pisa [1] +0 -

BIA

21:15 - [9] Oostende vs Beerschot-Wilrijk [18] - 1/2 -

BDNA

21:30 - [18] Famalicao vs Maritimo [13] - 3/4 -

BDNB

21:30 - [8] CD Mafra vs Trofense [14] - 3/4 -

HLA

21:30 - [8] Heerenveen vs Fortuna Sittard [14] - 3/4 -

BIHA

21:30 - [11] NK Posusje vs Radnik Bijeljina [12] - 1/4 -

BULA

21:30 - [5] Cherno More vs Lok. Sofia [7] - 1 -

ALBA

21:45 - [9] Skenderbeu vs Partizani Tirana [7] -

UAEA

21:45 - [7] Al Wasl vs Al Wahda(UAE) [8] - 1/4 -

WCFS

22:00 - [B-4] Ai Cập Futsal vs Uzbekistan Futsal [B-2] +0 -

WCFS

22:00 - [B-3] Guatemala Futsal vs Nga Futsal [B-1] -

EUW19VL

22:00 - [3-2] Bỉ U19 Nữ vs Slovenia U19 Nữ [3-4] - 2 1/4 -

PHA

22:00 - [2] Lens vs Lille [11] +0 -

BIHA

22:00 - [5] Zeljeznicar vs Velez Mostar [8] - 1/4 -

CROA

22:00 - [9] Slaven Belupo vs Istra 1961 [7] - 1/4 -

LUXA

22:00 - [15] RM Hamm Benfica vs Etzella Ettelbruc [11] -

MLTA

22:00 - [10] Santa Lucia FC vs Sirens [4] - 1/4 -

SLOA

22:00 - [8] Domzale vs NK Radomlje [10] - 1/2 -

CYPA

22:00 - [6] Pafos FC vs AEK Larnaka [1] - 1/4 -

TDB

22:00 - [2] GIF Sundsvall vs Landskrona [4] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [7] SV Ried vs Wolfsberger AC [3] +3/4 -

AUTA

22:00 - [9] Austria Wien vs SCR Altach [11] - 3/4 -

AUTA

22:00 - [6] Admira vs Hartberg [5] - 1/4 -

NPA

22:00 - [10] Baroka FC vs Sekhukhune Utd [5] - 1/2 -

NPA

22:00 - [12] Cape Town City vs Stellenbosch FC [4] - 1/4 -

NPA

22:00 - [9] Kaizer Chiefs vs Royal AM [3] - 1/2 -

AZEA

22:15 - [4] Zire IK vs Sabah FK [8] +1/4 -

ITA3

22:30 - [C-10] Juve Stabia vs Campobasso [C-12] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [B-21] Pistoiese vs Reggiana [B-1] +1/4 -

ITA3

22:30 - [A-20] Pro Sesto vs Fiorenzuola [A-16] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-5] Gubbio vs Virtus Entella [B-14] +0 -

POLA

22:30 - [12] Radomiak Radom vs Slask Wroclaw [5] - 1/4 -

TDA

22:30 - [8] Hacken vs Mjallby AIF [11] - 1/2 -

KSAA

22:30 - [7] Al Hilal vs Al Ettifaq [13] - 1 1/4 -

KSAA

22:45 - [10] Hazm vs Abha [14] - 1/4 -

ITA

22:59 - [3] Inter Milan vs Bologna [8] - 1 1/2 -

NGA

22:59 - [12] Akhmat Groznyi vs Krasnodar [5] +0 -

BLRA

22:59 - [3] Bate Borisov vs Shakhter Soligo. [1] - 1/4 -

ESTA

22:59 - [1] Levadia T. vs Trans Narva [7] - 2 1/2 -

ISRA

22:59 - [6] Hapoel Nof HaGalil vs Ashdod [11] +1/4 -

ISRA

22:59 - [8] Bnei Sakhnin vs Hap. Beer Sheva [1] +3/4 -

LUXA

22:59 - [3] Dudelange vs UT Petange [5] -

LUXA

22:59 - [10] Wiltz vs Mondorf-les. [7] -

LUXA

22:59 - [9] Jeunesse Esch vs Racing Union [14] -

MNEA

22:59 - [7] Rudar vs Zeta [10] -

NORA

22:59 - [10] Odd Grenland vs Lillestrom [6] - 1/4 -

NORA

22:59 - [3] Kristiansund vs Haugesund [8] - 1/2 -

NORB

22:59 - [7] Ranheim IL vs Stjordals Blink [14] - 1 1/4 -

SVKA

22:59 - [3] Ruzomberok vs Dunajska Stred [4] +1/2 -

SVKA

22:59 - [5] Zemplin Michalovce vs Zlate Moravce [11] - 1/2 -

SVKA

22:59 - [10] Liptovsky Mikulas vs FK Pohronie [12] +0 -

SVKA

22:59 - [6] Trencin vs Senica [8] - 1 1/4 -

TNKA

22:59 - [10] Adana Demirspor vs Rizespor [20] - 3/4 -

TNKA

22:59 - [15] Antalyaspor vs Besiktas [4] +1/4 -

TNKB

22:59 - [15] Manisa FK vs Bandirmaspor [6] - 3/4 -

COLB

22:59 - [14] Bogota FC vs Real San Andres [16] - 3/4 -

PERA

22:59 - [8] Carlos A. Mannucci vs Alianza Huanuco [16] - 1/2 -

TBNB

23:15 - [19] Leganes vs Amorebieta [21] - 1 -

TBNB

23:15