LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 18/09/2021

Lịch bóng đá trong ngày 18/09/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [18] Yokohama SCC vs FC Imabari [8] +1/4 -

NHATJFL

11:00 - [1] Maruyasu Okazaki vs MIO Biwako [15] -

NHATW

11:00 - [12] Sperenza Osaka Nữ vs Nippatsu Yokohama Nữ [8] -

NHATW

11:00 - Yamato Sylphid Nữ vs NGU Loverledge Nữ [4] -

HQB

11:30 - [8] Jeonnam Dragons vs Bucheon 1995 [2] - 1/2 -

NHATJFL

12:00 - [5] FC Osaka vs Verspah Oita [10] +1/2 -

HQA

12:20 - [2] Jeonbuk H.Motor vs Suwon Bluewings [8] - 3/4 -

NHATJFL

13:00 - [4] Tokyo Musashino vs Sony Sendai [13] -

NHATJFL

13:00 - [3] Honda Lock vs TIAMO Hirakata [9] -

NHATJFL

13:00 - [12] Suzuka Point Getters vs Kagura Shimane [14] -

AUSBPL

14:00 - The Gap vs Acacia Ridge +1/2 -

HQB

14:00 - [7] Gyeongnam vs Gimcheon Sangmu +1/2 -

HQA

14:30 - Gwangju vs Jeju Utd [3] +1/4 -

AUSBPL

15:00 - Western Spirit vs Bayside Utd -

CZEB

15:15 - [14] Fotbal Trinec vs Jihlava [7] +1/4 -

CZEB

15:15 - [10] MFK Chrudim vs SK Lisen [4] +1/4 -

CZEB

15:15 - [12] MFK Vyskov vs Sparta Praha B [5] +1/4 -

CZEU19

15:30 - [6] Vik. Plzen U19 vs Slovacko U19 [13] -

TQB

15:30 - [A-6] Xinjiang Tianshan vs Nantong Zhiyun [B-2] +1 1/2 -

EUW19VL

16:00 - [3-1] Đức U19 Nữ vs Nga U19 Nữ [3-3] - 2 1/2 -

KAZA

16:00 - Zhetysu Taldykorgan vs Akzhayik Oral [13] +0 -

CZEU19

16:00 - [2] Sparta Praha U19 vs Mlada Boleslav U19 [10] -

CZEU19

16:00 - [1] Slavia Praha U19 vs C. Budejovice U19 [8] -

CZEU19

16:00 - [7] Brno U19 vs Sigma Olomouc U19 [9] -

CZEU19

16:00 - [15] Meteor Praha U19 vs Opava U19 [16] -

AUSBPL

16:00 - UQ FC vs St George Willawong +1 1/4 -

AUSBPL

16:00 - Toowong FC vs Brisbane Knights - 1 1/4 -

AUSQSL

16:00 - Magpies Crusaders vs Queensland Lion [1] -

NHATA

16:00 - [1] Kashima Antlers vs Gamba Osaka [12] - 1 -

NHATA

16:00 - [4] Kashiwa Reysol vs Sanf Hiroshima [7] +0 -

NHATA

16:00 - [18] Vissel Kobe vs Consa. Sapporo [10] - 1/4 -

NHATA

16:00 - [17] Shonan Bellmare vs Avispa Fukuoka [11] +0 -

NHATB

16:00 - [19] Tochigi SC vs Mito Hollyhock [16] +1/4 -

NHATB

16:00 - [13] JEF United Chiba vs Ehime FC - 1/2 -

NHATB

16:00 - [8] Ventforet Kofu vs Omiya Ardija [20] - 1/4 -

NHATA

16:30 - Tokushima Vortis vs Kawasaki Fro. [2] +1 -

HQB

16:30 - [11] Busan I'Park vs Anyang [4] +1/4 -

SINA

16:30 - [3] Tanjong Pagar vs Hougang Utd [5] -

SINA

16:30 - [4] Tampines Rovers vs Young Lions [8] -

AFCWVL

17:00 - [F-3] Nepal Nữ vs Philippines Nữ [F-1] -

BDNB

17:00 - [1] Rio Ave vs Feirense [4] - 1 1/4 -

ESTA

17:00 - [8] TJK Legion vs Tulevik Viljandi -

AUSSL

17:00 - [4] Metro Stars vs Adelaide Raiders - 1 1/4 -

AUSSL

17:00 - [2] Campbelltown City vs Ade. Blue Eagles - 1 3/4 -

AUSSL

17:00 - [11] Cumberland Utd vs Adelaide Utd U21 [9] +1/4 -

AUSSL

17:00 - [6] Croydon Kings vs Adelaide City [1] +1/2 -

AUSSL

17:00 - [3] Adelaide Comets vs Adelaide Olympic [10] - 1/2 -

AUSSL

17:00 - [7] SA Panthers vs Sturt Lions [5] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [15] Urawa Red vs Cerezo Osaka [5] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [9] Nagoya Grampus vs Yokohama FM [3] +1/4 -

NHATA

17:00 - [16] Shimizu S-Pulse vs Vegalta Sendai - 1/2 -

NHATA

17:00 - [8] Sagan Tosu vs Oita Trinita - 3/4 -

NHATA

17:00 - [6] FC Tokyo vs Yokohama FC - 3/4 -

NHATB

17:00 - Jubilo Iwata vs Okayama [4] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [5] Montedio Yama. vs Kyoto Sanga +0 -

NHATB

17:00 - [7] Machida Zelvia vs V-Varen Nagasaki [11] +0 -

NHATB

17:00 - [21] Ryukyu vs Thespa Kusatsu [17] - 1/4 -

NHAT3

17:00 - [17] Gainare Tottori vs Kagoshima [1] +0 -

HQA

17:00 - [6] Daegu vs Ulsan Hyundai [1] +1/4 -

POLA

17:30 - [7] Wisla Plock vs Jagiellonia [12] - 1/4 -

TNKA

17:30 - [10] Sivasspor vs Gaziantep B.B [15] - 1/2 -

THAA

17:30 - [8] Port FC vs Khonkaen Utd [10] - 1 1/2 -

POLB

17:40 - [10] LKS Lodz vs Podbeskidzie [9] - 1/2 -

EUW19VL

18:00 - [2-1] Pháp U19 Nữ vs Iceland U19 Nữ [2-3] -

ANHU23

18:00 - [1-6] Man Utd U23 vs Brighton U23 [1-10] - 1/4 -

DUC4DB

18:00 - [12] Luckenwalde vs Berliner FC Dynamo [1] +1/2 -

DUC4DB

18:00 - [11] C. Leipzig vs Optik Rathenow [16] - 1 1/4 -

NGA

18:00 - [14] Ufa vs Khimki [13] - 1/4 -

KAZA

18:00 - [1] Astana vs Aktobe [6] - 1 1/2 -

FIN3

18:00 - [C-2] Jyvaskyla JK vs RoPS Rovaniemi II [C-8] - 1 1/4 -

CZEU19

18:00 - [14] Pribram U19 vs Banik Ostrava U19 [4] -

TDB

18:00 - [10] Norrby vs Trelleborgs [9] - 1/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-16] Qviding vs Atvidabergs [Sodra-7] - 1/2 -

TD3

18:00 - [Sodra-6] Lindome GIF vs Tvaakers IF [Sodra-14] +3/4 -

UKRA

18:00 - [14] Inhulets Petrove vs Kolos Kovalivka [8] +0 -

DENB

18:00 - [8] Esbjerg FB vs Fremad Amager [11] - 1/2 -

AUSFWP

18:00 - [8] Perth SC vs Floreat Athena [3] - 1/2 -

THAA

18:00 - [6] Chiangrai Utd vs Ratchaburi [12] - 1/2 -

THAA

18:00 - [7] Chonburi vs Nong Bua Pitchaya [5] - 3/4 -

ANHA

18:30 - [10] Wolves vs Brentford [13] - 1/2 -

ANHB

18:30 - [20] Hull City vs Sheffield Utd [5] +1/2 -

DUB

18:30 - [9] Holstein Kiel vs Hannover 96 [11] - 1/4 -

DUB

18:30 - [14] Sandhausen vs Heidenheim [6] +1/2 -

DUB

18:30 - [10] Fort.Dusseldorf vs Jahn Regensburg [15] - 1/2 -

DUC4B

18:30 - [A-9] St. Pauli II vs Holstein Kiel II [A-2] +0 -

RMNA

18:30 - [11] Chindia Targoviste vs Farul Constanta [6] +1/2 -

CZEU19

18:30 - [12] Zlin U19 vs Hradec Kralove U19 [11] -

CZEU19

18:30 - [5] Pardubice U19 vs MFk Karvina U19 [3] -

THAA

18:30 - [1] Buriram Utd vs Chiangmai United [16] - 1 1/2 -

TQB

18:35 - [A-4] Sichuan Jiuniu vs Kunshan FC [B-3] +0 -

TQB

18:35 - [C-1] Wuhan Three T. vs Zibo Cuju [A-5] - 2 -

TBNA

19:00 - [12] Rayo Vallecano vs Getafe [15] - 1/4 -

ITB

19:00 - [3] Monza vs Ternana [10] - 1/2 -

ITB

19:00 - [9] Perugia vs Cosenza [16] - 3/4 -

ITB

19:00 - [6] Ascoli vs Benevento [7] +1/4 -

ITB

19:00 - [13] Reggina vs SPAL 1907 [15] - 1/4 -

ITB

19:00 - [1] Lecce vs Alessandria [18] - 1 -

DUC3

19:00 - [1] Magdeburg vs Wurzburger [18] - 3/4 -

DUC3

19:00 - [4] Munchen 1860 vs Zwickau [10] - 3/4 -

DUC3

19:00 - [5] Waldhof Man. vs Hallescher [14] - 1 -

DUC3

19:00 - [15] Duisburg vs Ein.Braunschweig [2] +0 -

DUC3

19:00 - [6] Osnabruck vs Meppen [12] - 3/4 -

DUC4B

19:00 - [A-5] Hamburger II vs Ein. Norderstedt [A-7] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - [A-3] Lubeck vs Teutonia Ottensen [A-4] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [11] Nurnberg II vs Augsburg II [9] +0 -

DUC4BA

19:00 - [17] Greuther Furth II vs VfB Eichstatt [10] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [5] Schweinfurt vs Schalding Hein. [19] - 2 -

DUC4BA

19:00 - [6] TSV Aubstadt vs Eltersdorf [16] - 1 -

DUC4BA

19:00 - [15] TSV 1896 Rain vs Memmingen [18] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [13] Koblenz vs Hoffenheim II [12] +1/2 -

DUC4N

19:00 - [6] Homburg vs TSV Schott Mainz [17] - 1 1/2 -

DUC4N

19:00 - [4] TSV Steinbach vs Aalen [14] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - [1] Elversberg vs Mainz II [5] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - [15] FSV Frankfurt vs Pirmasens [18] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [13] M.gladbach II vs FC Koln II [7] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [3] Wuppertaler vs Homberg [20] - 1 1/4 -

DUC4T

19:00 - [17] Wegberg-Beeck vs Uerdingen [19] -

DUC4T

19:00 - [15] SV Straelen vs Preussen Munster [2] +1 -

DUC4T

19:00 - [4] Oberhausen vs Rodinghausen [6] -

DUC4T

19:00 - [11] RW Ahlen vs Lippstadt [14] - 1/2 -

BLRA

19:00 - [8] FK Slutsk vs Gomel [11] +3/4 -

KAZA

19:00 - [2] Caspiy Aktau vs Atyrau [3] - 1/4 -

LITA

19:00 - [9] Dziugas FC vs Zalgiris [2] +1 1/4 -

FINA

19:00 - [12] HIFK vs IFK Mariehamn [11] - 1/4 -

FIN3

19:00 - [B-10] SalPa Salo vs Grankulla IFK [B-4] +0 -

FIN3

19:00 - [B-2] KaaPo Kaarina vs VJS [B-8] - 3/4 -

FIN3

19:00 - [B-6] Jazz vs Ilves II [B-9] - 1/2 -

TD3

19:00 - [Sodra-3] Assyriska IK JKP vs Torns IF [Sodra-13] - 1/2 -

TD3

19:00 - [Norra-13] Haninge/Brand. vs Sylvia [Norra-12] +1/4 -

DENB

19:00 - [9] Hobro I.K. vs AC Horsens [4] +1 -

AUTB

19:30 - [16] Dornbirn vs Floridsdorfer AC [2] +1/4 -

ANHL2

20:00 - [4] Northampton vs Swindon [6] - 1/4 -

ITA

20:00 - [19] Genoa vs Fiorentina [7] +1/4 -

DUC4B

20:00 - [B-3] SSV Jeddeloh vs Rehden [B-5] +1/4 -

DUC4B

20:00 - [B-10] Oberneuland vs Luneburger SK [B-8] +1/4 -

PHB

20:00 - [5] Sochaux vs Paris FC [4] - 1/4 -

PHB

20:00 - [1] Toulouse vs Grenoble [15] - 1 -

AZEA

20:00 - [3] Gabala FC vs Səbail FK [8] - 3/4 -

POLA

20:00 - [3] Pogon Szczecin vs Cracovia Krakow [9] - 1/2 -

ESTA

20:00 - [5] Kuressaare vs Vaprus Parnu [10] -

NORB

20:00 - [12] Raufoss IL vs KFUM Oslo [7] +1/4 -

NORB

20:00 - [13] Grorud IL vs Sogndal [6] +3/4 -

NORB

20:00 - FK Jerv vs Sandnes Ulf [5] - 1/2 -

NORB

20:00 - [14] Bryne vs Start Kristiansand [3] +0 -

NORB

20:00 - Strommen vs HamKam +3/4 -

NORB

20:00 - [10] Asane Fotball vs Aalesund +1 -

FIN3

20:00 - [C-9] VIFK Vaasa vs OLS Oulu [C-3] +1/4 -

FIN3

20:00 - [A-2] Atlantis vs KaPa [A-6] - 1/2 -

FIN3

20:00 - [C-11] PS Kemi vs JS Hercules [C-1] +1 3/4 -

CZEB

20:00 - [3] Opava vs Taborsko [8] - 1/2 -

TNKA

20:00 - [11] Kasimpasa vs Trabzonspor [1] +3/4 -

TNKB

20:00 - [6] Eyupspor vs Erzurum BB [5] - 1/2 -

TDA

20:00 - [6] Malmo vs Djurgardens [4] - 3/4 -

TDA

20:00 - [15] Degerfors IF vs Sirius [9] - 1/4 -

TDB

20:00 - [7] Eskilstuna City vs Vasalunds - 3/4 -

TDB

20:00 - [2] Brage vs GAIS - 1/2 -

TD3

20:00 - [Sodra-9] Lunds BK vs Ljungskile SK [Sodra-1] - 1/4 -

TD3

20:00 - [Sodra-2] Oskarshamns AIK vs IFK Malmo [Sodra-4] - 1 3/4 -

NPA

20:00 - [14] Chippa Utd vs Orlando Pirates [6] +1/2 -

DUA

20:30 - [14] Augsburg vs M.gladbach [10] +1/4 -

DUA

20:30 - [17] A.Bielefeld vs Hoffenheim [9] +1/2 -

DUA

20:30 - [8] Mainz vs Freiburg [6] - 1/2 -

DUA

20:30 - [1] Bayern Munich vs Bochum [13] - 3 1/4 -

DUC4N

20:30 - [11] Stuttgart II vs Bahlinger [7] - 3/4 -

NGA

20:30 - [8] Krylya Sovetov vs Rostov [10] - 1/4 -

WALA

20:30 - [5] Connah's QN vs Bala Town [6] - 1/2 -

WALA

20:30 - [11] Haverfordwest vs Flint Town Utd [4] +1/4 -

WALA

20:30 - [12] Cefn Druids AFC vs Penybont [2] +1 1/2 -

WALA

20:30 - [7] Caernarfon Town vs Cardiff Metropolitan [8] +0 -

ANHA

21:00 - [18] Burnley vs Arsenal [5] +1/2 -

ANHA

21:00 - [2] Liverpool vs Crystal Palace [12] - 1 1/2 -

ANHA

21:00 - [1] Man City vs Southampton [15] - 2 -

ANHA

21:00 - [20] Norwich vs Watford [19] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [23] Peterborough Utd vs Birmingham [21] +1/4 -

ANHB

21:00 - [24] Barnsley vs Blackburn Rovers [8] +1/4 -

ANHB

21:00 - [19] Cardiff City vs Bournemouth [2] +1/4 -

ANHB

21:00 - [17] Derby County vs Stoke City [14] +1/4 -

ANHB

21:00 - [1] Fulham vs Reading [22] - 1 1/2 -

ANHB

21:00 - [3] Huddersfield vs Nottingham Forest [4] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [6] Luton Town vs Swansea City [15] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [7] Middlesbrough vs Blackpool [16] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [9] Millwall vs Coventry [12] +0 -

ANHB

21:00 - [13] Preston North End vs West Brom [10] +1/2 -

ANHB

21:00 - [11] QPR vs Bristol City [18] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [17] Lincoln vs Ipswich [11] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [20] Fleetwood Town vs Sunderland [5] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [12] Accrington vs Wigan [1] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [6] Wycombe vs Charlton Athletic [13] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [23] Wimbledon vs Plymouth Argyle [7] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [24] Crewe Alexandra vs Burton Albion [16] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [9] Bolton vs Rotherham Utd [2] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [15] Cheltenham vs Oxford Utd [8] +0 -

ANHL1

21:00 - [22] Doncaster Rovers vs Morecambe [19] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [21] Gillingham vs Milton Keynes Dons [3] +1/2 -

ANHL1

21:00 - [10] Portsmouth vs Cambridge Utd [14] - 1 -

ANHL1

21:00 - [4] Sheffield Wed. vs Shrewsbury [18] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [9] Tranmere Rovers vs Salford City [10] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [3] Bristol Rovers vs Leyton Orient [13] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [20] Carlisle vs Scunthorpe Utd [24] - 1 -

ANHL2

21:00 - [11] Newport vs Walsall [16] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [2] Exeter City vs Sutton Utd [8] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [14] Bradford City vs Barrow [22] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [15] Colchester Utd vs Crawley Town [12] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [7] Mansfield vs Rochdale [18] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [23] Oldham vs Hartlepool [17] +0 -

ANHL2

21:00 - [5] Port Vale vs Harrogate Town [19] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [21] Stevenage vs Forest Green [1] +1/4 -

ANHU23

21:00 - [1-1] Man City U23 vs Crystal Palace U23 [1-5] -

TBNB

21:00 - [14] Ibiza-Eivissa vs Real Oviedo [7] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [5] Ross County vs Hearts [3] +3/4 -

SCOA

21:00 - [9] Aberdeen vs St. Johnstone [11] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [7] Hibernian vs St. Mirren [10] - 3/4 -

SCOB

21:00 - [7] Greenock Morton vs Raith Rovers [5] +1/4 -

SCOB

21:00 - [6] Hamilton vs Ayr Utd [8] - 1/4 -

SCOB

21:00 - [4] Partick Thistle vs Kilmarnock [1] +1/4 -

SCOB

21:00 - [10] Queen of South vs Arbroath [2] +1/4 -

SCOB

21:00 - [9] Dunfermline vs Inverness C.T. [3] +1/4 -

SCO2

21:00 - [2] Airdrieonians vs East Fife [10] - 3/4 -

SCO2

21:00 - [8] Clyde vs Queen's Park [4] +1 -

SCO2

21:00 - [3] Montrose vs Alloa Athletic [5] - 1/2 -

SCO2

21:00 - [7] Peterhead vs Cove Rangers [1] +1/2 -

SCO2

21:00 - [6] Falkirk vs Dumbarton [9] - 3/4 -

BLRA

21:00 - [15] Dinamo Brest vs Slavia Mozyr [6] - 1/2 -

NIRA

21:00 - [1] Linfield vs Coleraine [8] - 1/2 -

NIRA

21:00 - [9] Dungannon Swi. vs Cliftonville [2] +1 1/4 -

NIRA

21:00 - [12] Warrenpoint Town vs Glentoran [3] +1 1/2 -

NIRA

21:00 - [10] Carrick Rangers vs Portadown FC [11] - 1/4 -

NIRA

21:00 - [7] Ballymena Utd vs Glenavon [6] +0 -

NIRA

21:00 - [4] Crusaders Belfast vs Larne [5] +1/4 -

ICEB

21:00 - Trottur Rey. vs Thor Akureyri [8] +1/4 -

ICEB

21:00 - [5] UMF Grindavik vs Vik. Olafsvik - 1 1/2 -

ICEB

21:00 - [2] UMF Selfoss vs Fjolnir [4] +1/2 -

ICEB

21:00 - Fram Rey. vs Afturelding [6] - 1 3/4 -

KAZA

21:00 - [11] Turan (KAZ) vs Ordabasy [8] +1/4 -

LITA

21:00 - [8] Banga vs Kauno Zalgiris [6] +3/4 -

MDVA

21:00 - [6] Dinamo-Auto vs FC Floresti [8] -

FINA

21:00 - [7] Haka vs Ilves Tampere [6] +0 -

FINA

21:00 - [8] Seinajoen JK vs Inter Turku [4] +0 -

FINA

21:00 - KTP Kotka vs KuPS [1] +2 -

FINA

21:00 - [9] Lahti vs AC Oulu [5] - 1/4 -

FIN3

21:00 - [A-12] MiPK Mikkeli vs Lahden Reipas [A-4] +1 -

FIN3

21:00 - [B-13] TPV Tampere vs PIF Parainen [B-3] +2 -

SRBA

21:00 - [3] Cukaricki Belgrade vs Spartak Subotica [11] - 1 -

SRBA

21:00 - [16] Proleter NS vs Mladost Lucani [9] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [4] Slovacko vs Zlin [11] - 1 -

CZEA

21:00 - [9] Slovan Liberec vs Mlada Boleslav [7] +1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-15] Vanersborgs FK vs Linkoping City [Sodra-12] -

TD3

21:00 - [Sodra-11] Osterlen FF vs Skovde [Sodra-8] +1/2 -

TD3

21:00 - [Norra-6] Karlstad BK vs Taby IS [Norra-15] - 1 1/2 -

UKRA

21:00 - [16] FC Mariupol vs Shakhtar Donetsk [1] +2 3/4 -

UKRA

21:00 - [3] SK Dnipro-1 vs Veres Rivne [9] - 1 -

WCWVL

21:07 - [H-1] Đức Nữ vs Bulgaria Nữ [H-6] -

TBNA

21:15 - [3] Atletico Madrid vs Athletic Bilbao [8] - 3/4 -

ITB

21:15 - [17] Vicenza vs Pisa [4] +0 -

BIA

21:15 - [13] Oostende vs Beerschot-Wilrijk [18] - 1/2 -

BDNA

21:30 - [8] Famalicao vs Maritimo [10] - 3/4 -

BDNB

21:30 - [9] CD Mafra vs Trofense [13] - 3/4 -

HLA

21:30 - [8] Heerenveen vs Fortuna Sittard [15] - 3/4 -

BIHA

21:30 - [8] NK Posusje vs Radnik Bijeljina [12] - 1/4 -

BULA

21:30 - [4] Cherno More vs Lok. Sofia [12] - 1 -

ALBA

21:45 - [10] Skenderbeu vs Partizani Tirana [3] -

UAEA

21:45 - [6] Al Wasl vs Al Wahda(UAE) [3] - 1/4 -

WCFS

22:00 - [B-4] Ai Cập Futsal vs Uzbekistan Futsal [B-2] +0 -

WCFS

22:00 - [B-3] Guatemala Futsal vs Nga Futsal [B-1] -

EUW19VL

22:00 - [3-2] Bỉ U19 Nữ vs Slovenia U19 Nữ [3-4] - 2 1/4 -

PHA

22:00 - [7] Lens vs Lille [10] +0 -

BIHA

22:00 - [5] Zeljeznicar vs Velez Mostar [6] - 1/4 -

CROA

22:00 - [7] Slaven Belupo vs Istra 1961 [9] - 1/4 -

LUXA

22:00 - [16] RM Hamm Benfica vs Etzella Ettelbruc [10] -

MLTA

22:00 - [11] Santa Lucia FC vs Sirens [7] - 1/4 -

SLOA

22:00 - [7] Domzale vs NK Radomlje [6] - 1/2 -

CYPA

22:00 - [5] Pafos FC vs AEK Larnaka [2] - 1/4 -

TDB

22:00 - GIF Sundsvall vs Landskrona [11] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [8] SV Ried vs Wolfsberger AC [3] +3/4 -

AUTA

22:00 - [4] Austria Wien vs SCR Altach [12] - 3/4 -

AUTA

22:00 - [11] Admira vs Hartberg [10] - 1/4 -

NPA

22:00 - [16] Baroka FC vs Sekhukhune Utd [11] - 1/2 -

NPA

22:00 - [2] Cape Town City vs Stellenbosch FC [3] - 1/4 -

NPA

22:00 - [4] Kaizer Chiefs vs Royal AM [5] - 1/2 -

AZEA

22:15 - [4] Zire IK vs Sabah FK [5] +1/4 -

ITA3

22:30 - [C-9] Juve Stabia vs Campobasso [C-13] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [B-18] Pistoiese vs Reggiana [B-2] +1/4 -

ITA3

22:30 - [A-17] Pro Sesto vs Fiorenzuola [A-14] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-7] Gubbio vs Virtus Entella [B-4] +0 -

POLA

22:30 - [6] Radomiak Radom vs Slask Wroclaw [15] - 1/4 -

TDA

22:30 - [2] Hacken vs Mjallby AIF [8] - 1/2 -

KSAA

22:30 - [2] Al Hilal vs Al Ettifaq [11] - 1 1/4 -

KSAA

22:45 - [16] Hazm vs Abha [7] - 1/4 -

ITA

22:59 - [2] Inter Milan vs Bologna [13] - 1 1/2 -

NGA

22:59 - [7] Akhmat Groznyi vs Krasnodar [5] +0 -

BLRA

22:59 - [4] Bate Borisov vs Shakhter Soligo. [5] - 1/4 -

ESTA

22:59 - [2] Levadia T. vs Trans Narva [7] - 2 1/2 -

ISRA

22:59 - [14] Hapoel Nof HaGalil vs Ashdod [8] +1/4 -

ISRA

22:59 - [7] Bnei Sakhnin vs Hap. Beer Sheva [2] +3/4 -

LUXA

22:59 - [1] Dudelange vs UT Petange [11] -

LUXA

22:59 - [13] Wiltz vs Mondorf-les. [12] -

LUXA

22:59 - [8] Jeunesse Esch vs Racing Union [7] -

MNEA

22:59 - [8] Rudar vs Zeta [9] -

NORA

22:59 - [13] Odd Grenland vs Lillestrom [1] - 1/4 -

NORA

22:59 - [16] Kristiansund vs Haugesund [14] - 1/2 -

NORB

22:59 - [8] Ranheim IL vs Stjordals Blink [16] - 1 1/4 -

SVKA

22:59 - [3] Ruzomberok vs Dunajska Stred [4] +1/2 -

SVKA

22:59 - [9] Zemplin Michalovce vs Zlate Moravce [11] - 1/2 -

SVKA

22:59 - [10] Liptovsky Mikulas vs FK Pohronie [12] +0 -

SVKA

22:59 - [8] Trencin vs Senica [7] - 1 1/4 -

TNKA

22:59 - [9] Adana Demirspor vs Rizespor [17] - 3/4 -

TNKA

22:59 - [7] Antalyaspor vs Besiktas [6] +1/4 -

TNKB

22:59 - [9] Manisa FK vs Bandirmaspor [3] - 3/4 -

COLB

22:59 - [8] Bogota FC vs Real Santander [12] - 3/4 -