LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 17/09/2021

Lịch bóng đá trong ngày 17/09/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:30 - [A-4] Shaanxi Changan vs Beijing BIT [C-6] - 2 -

NGAU21

15:00 - [A-1] Kryliya Sov. U21 vs CSKA Mos. U21 [A-2] +1 1/4 -

NGAU21

15:00 - [A-9] Ural U21 vs Din. Moscow U21 [A-4] +3/4 -

MAPL

15:45 - [6] Kuching FA vs Terengganu II [4] +1/4 -

GHW

16:00 - [27] Séc U19 Nữ vs Hy Lạp U19 Nữ [53] -

NGAU21

16:00 - [B-9] Arsenal Tula U21 vs Rostov U21 [B-1] +1 1/2 -

NGAU21

16:00 - [A-8] Akademiya Konoplev U21 vs Ufa U21 [A-10] - 1/2 -

NGAU21

17:00 - [B-8] Khimki U21 vs Krasnodar U21 [B-3] +1 1/4 -

AFCWVL

18:00 - [E-3] Mông Cổ Nữ vs Hàn Quốc Nữ [E-1] -

NGAU21

18:00 - [A-3] Spartak Mos. U21 vs Rubin Kazan U21 [A-5] - 3/4 -

NGAU21

18:00 - [B-5] FK Sochi U21 vs Chertanovo U21 [B-4] +0 -

THAA

18:00 - [9] Samut Prakan City vs Bangkok Utd [3] +3/4 -

TQB

18:35 - [C-3] Guizhou FC vs Beijing Sport Univ [B-4] - 3/4 -

TQB

18:35 - [C-2] Heil. Lava Spring vs Chengdu Better City [B-2] +3/4 -

TQB

18:35 - [A-2] Zhejiang Greentown vs Nanjing Fengfan [B-5] - 1 1/2 -

SINA

18:45 - [1] Lion City Sailors vs Alb. Niigata (SIN) [2] -

NGAU21

19:00 - [A-6] Nizhny Nov U21 vs Strogino Moscow U21 [A-7] - 1/4 -

BULA

20:00 - [13] Tsarsko Selo vs Lok. Plovdiv [7] +3/4 -

NGAU21

20:30 - [B-2] Lok. Moscow U21 vs Akhmat Gr. U21 [B-7] - 2 -

QATA

20:50 - [9] Umm salal vs Al Khor [10] - 1/2 -

WCWVL

21:00 - [E-5] Bosnia & Herz Nữ vs Montenegro Nữ [E-3] - 1 1/4 -

WCWVL

21:00 - [D-6] Latvia Nữ vs Áo Nữ [D-2] -

SRBA

21:00 - [16] FK Novi Pazar vs Radnicki Nis [11] - 1/4 -

CHIA

21:00 - [8] Cobresal vs Huachipato [16] - 3/4 -

CZEB

21:30 - [8] Sellier&Bellot Vlasim vs SK Prostejov [6] -

CZEB

21:30 - [4] Dukla Praha vs Pribram [13] - 3/4 -

UAEA

21:45 - [7] Ajman vs Al Oruba (UAE) [13] - 3/4 -

UAEA

21:45 - [4] Al Jazira vs Emirates Club [14] - 2 -

WCFS

22:00 - [F-2] Iran Futsal vs Mỹ Futsal [F-4] -

WCFS

22:00 - [E-1] T.B.Nha Futsal vs Nhật Bản Futsal [E-3] - 2 1/2 -

WCWVL

22:00 - [I-4] Hy Lạp Nữ vs Pháp Nữ [I-1] -

WCWVL

22:00 - [C-4] Belarus Nữ vs Síp Nữ [C-5] -

GHW

22:00 - [5] Nam Phi Nữ vs Ghana Nữ [31] -

GHW

22:00 - [11] Chile Nữ vs Uruguay Nữ [39] -

LITA

22:00 - [8] Dainava Alytus vs Suduva [2] +1 1/4 -

RMNA

22:00 - [5] Voluntari vs Mioveni [12] - 1/4 -

SVKA

22:00 - [2] Spartak Trnava vs Sered [9] - 1 1/4 -

JORA

22:00 - [7] Jazeera Amman vs Faisaly (JOR) [4] +1/4 -

BULA

22:15 - [9] Arda Kardzhali vs Pirin Blagoevgrad [14] - 1/2 -

WCWVL

22:30 - [A-3] Slovakia Nữ vs Thụy Điển Nữ [A-1] +4 1/2 -

WCWVL

22:30 - [G-2] Italia Nữ vs Moldova Nữ [G-4] -

FIN3

22:30 - [B-12] Ilves-Kissat vs Espoo [B-11] - 1/2 -

BHRA

22:30 - [6] Al Hala vs Budaiya (BHR) [10] +0 -

KSAA

22:45 - [16] Al Taawon (KSA) vs Al Raed [10] - 3/4 -

KSAA

22:45 - [1] Dhamak vs Al Shabab (KSA) [3] +1/4 -

WCWVL

22:59 - [I-6] Estonia Nữ vs Slovenia Nữ [I-3] -

WCWVL

22:59 - [E-1] Nga Nữ vs Azerbaijan Nữ [E-6] -

ITB

22:59 - [16] Como vs Frosinone [7] +1/4 -

POLA

22:59 - [11] Zaglebie Lubin vs Nieciecza [17] - 1/2 -

POLB

22:59 - [16] GKS Jastrzebie vs Zaglebie Sosno [15] +1/4 -

BIHA

22:59 - [4] Sarajevo vs Leotar Trebinje [9] - 1 -

GREA

22:59 - [9] Ionikos vs Aris Salonica [3] +3/4 -

MDVA

22:59 - [1] Petrocub vs Milsami [2] -

MDVA

22:59 - [5] FC Balti vs Sfintul Gheorghe [4] -

MNEA

22:59 - [2] Buducnost vs FK Jerezo [8] -

CZEB

22:59 - [10] Usti & Labem vs Varnsdorf [7] - 1/4 -

CYPA

22:59 - [9] PAEEK Kyrenia vs Aris Limassol [3] +1/2 -

DENB

22:59 - [4] Fredericia vs Helsingor [1] +0 -

PERA

22:59 - [15] Alianza Atletico vs Cienciano [6] +1/2 -

AUTB

23:10 - [6] Wacker Innsbruck vs Liefering [2] - 1/4 -

DUB

23:30 - [4] Nurnberg vs Hansa Rostock [13] - 1/2 -

DUB

23:30 - [3] Schalke 04 vs Karlsruher [8] - 3/4 -

UKRA

23:30 - [9] Desna Chernigiv vs Rukh Vynnyky [10] - 1/2 -

AUTB

23:30 - [9] Horn vs Kapfenberg [12] - 1/4 -

AUTB

23:30 - [5] SKU Amstetten vs Blau Weiss Linz [3] +1/4 -

AUTB

23:30 - [4] SV Lafnitz vs St.Polten [10] - 1/4 -

AUTB

23:30 - [15] LASK Juniors vs Austria Wien II [13] +0 -

QATA

23:30 - [5] Al Wakra vs Al Rayyan [6] +0 -

QATA

23:30 - [8] Ahli Doha vs Al Garrafa [4] +1/4 -

WCFS

00:00 - [F-1] Argentina Futsal vs Serbia Futsal [F-3] - 2 1/2 -

WCFS

00:00 - [E-4] Angola Futsal vs Paraguay Futsal [E-2] +2 1/2 -

WCWVL

00:00 - [F-2] Ba Lan Nữ vs Bỉ Nữ [F-3] +0 -

WCWVL

00:00 - [G-1] Thụy Sỹ Nữ vs Lithuania Nữ [G-5] -

ANHU23

00:00 - [2-3] Aston Villa U23 vs West Brom U23 [2-2] -

DUC3

00:00 - [20] Havelse vs Vik.Koln [18] +1/2 -

DUC4B

00:00 - [A-1] Weiche Flensburg vs Heider SV [A-10] - 2 1/2 -

DUC4BA

00:00 - [5] Buchbach vs Bayern Munich II [1] +1 1/4 -

DUC4BA

00:00 - [4] Wacker Burghausen vs Heimstetten [12] - 1 -

DUC4DB

00:00 - [5] Babelsberg vs Tennis Borussia B. [11] - 3/4 -

PH3

00:00 - [2] Bourg Peronnas vs Chateauroux [6] - 1/2 -

PH3

00:00 - [14] Orleans vs Annecy FC [1] +0 -

PH3

00:00 - [11] Chambly vs FC Bastia-Borgo [18] - 1/2 -

PH3

00:00 - [13] Red Star 93 vs Villefranche [4] +0 -

PH3

00:00 - [15] Boulogne vs SO Cholet [10] - 3/4 -

PH3

00:00 - [8] Stade Lavallois vs Le Mans [7] +0 -

PH3

00:00 - [5] Sedan vs Creteil [17] - 1/4 -

PH3

00:00 - [16] Sete vs Stade Briochin [12] +0 -

BDNB

00:00 - [14] SC Covilha vs Penafiel [7] +0 -

BLRA

00:00 - [10] Torpedo Zhodino vs Energetik-BGU [14] - 3/4 -

SRBA

00:00 - [14] FK Metalac GM vs FK Kolubara [13] - 3/4 -

SRBA

00:00 - [15] Radnik Surdulica vs FK Vojvodina [5] +1/4 -

CZEA

00:00 - [6] Hradec Kralove vs Pardubice [14] - 1/4 -

CZEA

00:00 - [7] Sigma Olomouc vs Banik Ostrava [5] +0 -

TNKA

00:00 - [9] Altay vs Goztepe [18] - 1/4 -

TNKA

00:00 - [13] Malatyaspor vs Fatih Karagumruk [6] +0 -

DENA

00:00 - [4] Aalborg BK vs Odense BK [7] - 1/2 -

DENB

00:00 - [2] Lyngby vs HB Koge [8] - 1 1/2 -

KUWC

00:00 - [2] Al Arabi (KUW) vs Al Jahra [1] -

UAEA

00:00 - [1] Al Ain vs Ittihad Kalba [10] - 1 1/4 -

WCWVL

00:30 - [G-3] Romania Nữ vs Croatia Nữ [G-6] - 1 -

DUC4T

00:30 - [1] Essen vs Schalke 04 II [14] - 1 1/2 -

BULA

00:30 - [2] Botev Plovdiv vs Beroe [6] - 1/2 -

KSAA

00:30 - [8] Al Ahli (KSA) vs Al Fateh [7] - 1/2 -

JORA

00:30 - [1] Ramtha vs Sahab [9] - 1 -

JORA

00:30 - [10] Jalil Club vs Sheikh Hussein [5] +0 -

ALBA

00:45 - [5] Dinamo Tirana vs KF Laci [7] -

WCWVL

01:00 - [D-3] Bắc Ireland Nữ vs Luxembourg Nữ [D-5] -

WCWVL

01:00 - [B-4] Hungary Nữ vs Scotland Nữ [B-2] +1 -

WCWVL

01:00 - [D-1] Anh Nữ vs North Macedonia Nữ [D-4] -

ANHU23

01:00 - [1-12] Blackburn U23 vs Tottenham U23 [1-5] +1/2 -

HLA

01:00 - [17] Sparta Rotterdam vs NEC Nijmegen [8] - 1/2 -

HLB

01:00 - [20] Dordrecht 90 vs Telstar [12] +1/4 -

HLB

01:00 - [1] Volendam vs VVV Venlo [11] - 1 -

HLB

01:00 - [4] De Graafschap vs SBV Excelsior [2] - 3/4 -

HLB

01:00 - [17] Den Bosch vs AZ Alkmaar U21 [7] +0 -

HLB

01:00 - [19] Almere City vs Ajax U21 [6] - 1 -

HLB

01:00 - [14] MVV Maastricht vs Eindhoven [10] +1/4 -

HLB

01:00 - [13] NAC Breda vs Emmen [5] +1/4 -

HLB

01:00 - [16] Helmond Sport vs Utrecht U21 [9] - 1/4 -

HLB

01:00 - [8] Roda JC vs TOP Oss [18] - 1 -

BIHA

01:00 - [7] Borac Banja Luka vs Siroki Brijeg [5] - 1/2 -

BIB

01:00 - [6] RWD Molenbeek vs Waasland-Beveren [2] +0 -

CROA

01:00 - [10] Hrvatski Dragovoljac vs HNK Rijeka [1] +1 3/4 -

LUXA

01:00 - [5] Progres Niedercorn vs Hostert [14] -

RMNA

01:00 - [7] Rapid Bucuresti vs Gaz Metan Medias [13] - 3/4 -

BHRA

01:00 - [2] AL Riffa vs East Riffa [5] - 3/4 -

WCWVL

01:15 - [I-2] Wales Nữ vs Kazakhstan Nữ [I-5] - 3 1/4 -

PERA

01:15 - [11] UTC Cajamarca vs Sporting Cristal [2] +3/4 -

ITB

01:30 - [2] Brescia vs Crotone [17] - 1/2 -

DUA

01:30 - [10] Hertha Berlin vs Greuther Furth [18] - 3/4 -

POLA

01:30 - [1] Lech Poznan vs Wisla Krakow [13] - 1 -

ARGB

01:30 - [B-16] Atletico Rafaela vs Ferro Carril Oeste [B-2] +1/4 -

URUA

01:30 - [12] CA Rentistas vs Boston River [13] +0 -

ARGB

01:35 - [B-6] Brown de Adrogue vs CA Guemes [B-3] - 1/4 -

WCWVL

01:45 - [C-1] Hà Lan Nữ vs Séc Nữ [C-3] -

ITA

01:45 - [9] Sassuolo vs Torino [13] - 3/4 -

BIA

01:45 - [17] Cercle Brugge vs Eupen [5] - 1/4 -

FAIC

01:45 - [2] Bohemians vs Maynooth University [4] - 2 3/4 -

FAIC

01:45 - [8] UC Dublin vs Waterford Utd [13] +1/4 -

FAIC

01:45 - [1] St. Patrick's vs Wexford Youths [6] -

WALA

01:45 - [3] Newtown AFC vs Aberystwyth [11] - 1 -

GHW

02:00 - [3] Brazil Nữ vs Argentina Nữ [65] - 3 1/4 -

ANHA

02:00 - [19] Newcastle vs Leeds Utd [17] +1/4 -

TBNA

02:00 - [14] Celta Vigo vs Cadiz [17] - 1 1/4 -

TBNB

02:00 - [22] Alcorcon vs Almeria [1] +1/4 -

PHA

02:00 - [12] Strasbourg vs Metz [19] - 1/2 -

FAIC

02:00 - [19] Finn Harps vs Dundalk [17] +1/4 -

ARGB

02:00 - [B-13] San Martin SJ vs Almagro [B-8] - 1/4 -

BRB

02:00 - [15] Brusque FC/SC vs Vitoria/BA [17] - 1/4 -

BLVA

02:00 - [16] San Jose vs Real Potosi [15] +1 -

BDNA

02:15 - [6] Portimonense vs Santa Clara [17] - 1/4 -

VENA

03:00 - [C-3] Atl.Venezuela vs Mineros Guayana [C-6] - 1/4 -

PERA

03:30 - [17] Cusco FC vs Alianza Lima [1] +1/2 -

ARGB

03:35 - [A-17] Nueva Chicago vs Gim.Mendoza [A-7] +1/4 -

BRB

05:00 - [1] Coritiba/PR vs Vila Nova/GO [10] - 1/2 -

PERA

06:00 - [3] Melgar vs Ayacucho FC [12] - 1/2 -

URUA

06:00 - [3] CA Penarol vs CA Fenix [7] - 1 1/4 -

VENA

06:00 - [B-5] Zamora Barinas vs Trujillanos [B-7] -

USAA

06:00 - [Dong-11] Inter Miami vs New York RB [Dong-7] - 1/4 -

BRB

06:30 - [19] Confianca/SE vs Sampaio Correa/MA [11] +0 -

BLVA

06:30 - [13] Real Tomayapo vs CD Guabira [8] - 1/4 -

ARGB

07:00 - [A-10] CA Mitre Salta vs Deportivo Maipu [A-12] +0 -

ECUA

07:00 - [8] Barcelona SC vs Dep.Cuenca [12] - 1 1/2 -

PARA

07:15 - [10] River Plate (PAR) vs Libertad [1] -

BRB

07:30 - [16] Ponte Preta/SP vs Guarani/SP [7] +0 -

COLA

08:00 - [9] Inde.Medellin vs Once Caldas [15] - 1/2 -

MEXA

09:00 - [13] Necaxa vs Atlas [2] +0 -

CRCA

09:00 - [2] Alajuelense vs San Carlos [9] - 1 -

BLRA

20:00 Hoãn [16] Sputnik Rechitsa vs Rukh Brest [5] -

WCWVL

22:59 Hoãn [A-5] Georgia Nữ vs Ireland Nữ [A-4] -

DUC4BA

00:00 Hoãn [11] V. Aschaffenburg vs FC Pipinsried [13] -

DUC4T

01:30 Hoãn [18] Sportfreunde Lotte vs Wiedenbruck [9] -

Lịch bóng đá trong ngày 17/09/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 17/09/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2