LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 16/09/2021

Lịch bóng đá trong ngày 16/09/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

15:30 - [C-4] Shenyang Urban vs Jiangxi Liansheng [B-6] +1/4 -

TQB

18:35 - [A-1] Meizhou Hakka vs Suzhou Dongwu [C-5] - 1 1/2 -

GEOA

19:30 - [6] Samgurali Tskh. vs Samtredia [10] - 3/4 -

ITC2

20:00 - [5] Teramo vs Siena [47] -

QATA

20:50 - [8] Qatar SC vs Al Sadd [1] +1 1/2 -

TNKB

21:00 - [19] Keciorengucu vs Boluspor [16] - 1/4 -

UZBA

21:00 - [6] Lok. Tashkent vs Surkhon Termiz [13] -

UZBA

21:00 - [2] Sogdiana Jizzakh vs Bunyodkor [5] -

UZBA

21:00 - [4] Nasaf Qarshi vs Qyzylqum [8] -

C3

21:30 - [H-3] Kairat Almaty vs Omonia Nicosia [H-4] - 1/2 -

SRBA

21:30 - [4] Backa Topola vs FK Napredak [5] - 1 1/2 -

TNKB

21:30 - [5] Kocaelispor vs Balikesirspor [18] - 3/4 -

UAEA

21:45 - [13] Al Dhafra vs Baniyas [10] +1 -

WCFS

22:00 - [D-4] Panama Futsal vs Việt Nam Futsal [D-3] +0 -

WCFS

22:00 - [C-4] Solomon Islands Futsal vs B.D.Nha Futsal [C-1] -

GHW

22:00 - [47] Cameroon Nữ vs Ma Rốc Nữ [8] - 1 -

GEOA

22:00 - [1] Dinamo Batumi vs Lokomotiv T [5] - 1 1/4 -

JORA

22:00 - [8] Al Aqaba SC vs Buqaa Amman [12] -

BHRA

22:30 - [7] Al Ahli (BHR) vs Manama [1] +1/2 -

CHIB

22:30 - [7] CD Magallanes vs Puerto Montt [5] - 1/4 -

KSAA

22:35 - [15] Al Baten vs Al Tai [12] -

POLB

22:59 - [14] Katowice vs Arka Gdynia [6] +1/2 -

GEOA

22:59 - [3] Saburtalo vs FC Telavi [7] -

WCWVL

23:00 - [H-3] T.N.Kỳ Nữ vs B.D.Nha Nữ [H-2] -

WCWVL

23:00 - [F-1] Na Uy Nữ vs Armenia Nữ [F-6] -

WCWVL

23:00 - [E-1] Đan Mạch Nữ vs Malta Nữ [E-5] -

QATA

23:30 - [3] Al Arabi (QAT) vs Al Duhail SC [2] +1 -

QATA

23:30 - [12] Shamal vs Sailiya [11] +1/2 -

C2

23:45 - [H-2] Dinamo Zagreb vs West Ham Utd [H-1] +1/2 -

C2

23:45 - [F-4] Midtjylland vs Ludogorets [F-3] - 3/4 -

C2

23:45 - [G-2] Real Betis vs Celtic [G-3] - 1 -

C2

23:45 - [F-1] Crvena Zvezda vs Braga [F-2] - 1/4 -

C2

23:45 - [E-1] Galatasaray vs Lazio [E-2] +1/4 -

C2

23:45 - [G-1] B.Leverkusen vs Ferencvaros [G-4] - 2 -

C2

23:45 - [E-4] Lok. Moscow vs Marseille [E-3] +1/2 -

C2

23:45 - [H-4] Rapid Wien vs Genk [H-3] +1/4 -

C3

23:45 - [G-4] Mura vs Vitesse Arnhem [G-3] +1/2 -

C3

23:45 - [A-3] Helsinki vs Lask [A-2] +1/4 -

C3

23:45 - [H-1] Karabakh Agdam vs Basel [H-2] - 1/4 -

C3

23:45 - [B-3] Flora Tallinn vs Gent [B-2] +1 1/2 -

C3

23:45 - [F-3] Slo. Bratislava vs Kobenhavn [F-1] +3/4 -

C3

23:45 - [E-2] Slavia Praha vs Union Berlin [E-3] +1/4 -

C3

23:45 - [F-4] Lincoln Red Imps vs PAOK [F-2] +1 3/4 -

C3

23:45 - [G-2] Rennes vs Tottenham [G-1] +1/4 -

WCFS

00:00 - [C-3] Thái Lan Futsal vs Ma Rốc Futsal [C-2] +0 -

WCFS

00:00 - [D-1] Brazil Futsal vs Séc Futsal [D-2] -

WCWVL

00:00 - [F-5] Albania Nữ vs Kosovo Nữ [F-4] -

WCWVL

00:00 - [B-5] Đảo Faroe Nữ vs T.B.Nha Nữ [B-1] -

GEOA

00:00 - [8] Torpedo Kut. vs Shukura [9] -

GEOA

00:00 - [2] Dinamo Tbilisi vs Dila Gori [4] -

TNKB

00:00 - [11] Istanbulspor AS vs Ankaragucu [2] +0 -

TDB

00:00 - [1] Varnamo vs Jonkopings [8] - 1/2 -

KUWC

00:00 - [3] Al Kuwait vs Khaitan [8] -

UAEA

00:00 - [6] Al Nasr (UAE) vs Khorfakkan [9] - 1 -

CHIB

00:00 - [13] Cobreloa vs U. San Felipe [14] -

KSAA

00:30 - [9] Al Faisaly (KSA) vs Al Feiha [3] - 1/2 -

JORA

00:30 - [3] Al Salt vs Wihdat [2] +1/4 -

BHRA

01:00 - [8] Al Hadd vs Al Najma (BHR) [4] - 1/4 -

POLB

01:30 - [5] GKS Tychy vs Chrobry Glogow [11] - 1/4 -

POLB

01:30 - [18] Gornik Polkowice vs Stomil Olsztyn [15] - 3/4 -

C2

02:00 - [A-3] Brondby vs Sparta Praha [A-2] +0 -

C2

02:00 - [D-2] Ein.Frankfurt vs Fenerbahce [D-3] - 3/4 -

C2

02:00 - [C-2] Leicester City vs Napoli [C-4] - 1/4 -

C2

02:00 - [B-2] Monaco vs Sturm Graz [B-4] - 1 1/4 -

C2

02:00 - [D-1] Olympiakos vs Antwerpen [D-4] - 1 1/4 -

C2

02:00 - [B-1] PSV Eindhoven vs Real Sociedad [B-3] - 1/4 -

C2

02:00 - [A-4] Rangers vs Lyon [A-1] +1/4 -

C3

02:00 - [D-2] Jablonec vs CFR Cluj [D-4] +0 -

C3

02:00 - [D-3] Randers vs AZ Alkmaar [D-1] +3/4 -

C3

02:00 - [B-4] Anorthosis vs FK Partizan [B-1] +1/2 -

C3

02:00 - [C-2] Bodo Glimt vs Zorya [C-4] - 3/4 -

C3

02:00 - [C-1] Roma vs Cska Sofia [C-3] - 2 -

CHIB

02:00 - [2] Dep. Copiapo vs CCDA Fernandez Vial [11] - 1/4 -

BDNB

02:15 - [18] Academica Coim vs CD Estrela [9] - 1/4 -

VENA

03:00 - [C-1] Caracas vs LALA FC [C-7] -

CHIB

04:00 - [16] Barnechea vs Rangers Talca [10] +1/4 -

BRB

05:00 - [5] CRB/AL vs Vasco DG/RJ [7] +0 -

BRB

05:00 - [11] Cruzeiro/MG vs Operario/PR [15] - 3/4 -

CHIB

05:00 - [8] San Marcos A. vs San.Morning [3] +1/4 -

MEXB

05:00 - [11] Tepatitlan FC vs Cancun FC [12] - 1/2 -

VENA

05:15 - [C-2] Monagas vs UCV FC [C-6] -

COLC

05:30 - [28] Deportes Tolima vs La Equidad [32] - 3/4 -

CRCA

06:00 - [2] Santos Guapiles vs Guadalupe FC [9] - 1/2 -

CRCA

06:00 - [1] Herediano vs Sporting (CRC) [7] - 3/4 -

GHW

06:30 - [2] Mỹ Nữ vs Paraguay Nữ [52] - 4 1/4 -

CHIB

06:30 - [12] U.Concepcion vs Coquimbo Unido [1] +0 -

BRB

07:30 - [13] Remo/PA vs Avai/SC [4] +0 -

VENA

07:30 - [B-1] Dep.Tachira vs Zulia FC [B-6] -

COLC

08:00 - [7] Pereira vs Deportivo Pasto [30] - 1/4 -

CCFCL

09:00 - [5] Cruz Azul vs Monterrey [1] - 1/2 -

CRCA

09:00 - [4] Dep. Saprissa vs Guanacasteca [8] - 1 1/4 -

MEXA

09:15 - [9] San Luis vs Club Tijuana [18] - 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 16/09/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 16/09/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2