LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 15/09/2021

Lịch bóng đá trong ngày 15/09/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

ACL

15:30 - [H-1] Jeonbuk H.Motor vs BG Pathum United [F-2] - 1 3/4 -

C1U19

16:00 - [D-4] Sheriff Tiraspol U19 vs Shakhtar Donetsk U19 [D-2] -

EUW19VL

16:00 - [3-1] Đức U19 Nữ vs Slovenia U19 Nữ [3-4] -

ACL

16:00 - [J-1] Cerezo Osaka vs Pohang Steelers [G-2] - 1/2 -

C1U19

17:00 - [C-2] Sporting Lisbon U19 vs Ajax U19 [C-3] -

C1U19

17:00 - [B-2] Atletico Madrid U19 vs Porto U19 [B-1] -

HQ3

17:00 - [8] Paju Citizen vs Cheonan City [1] +1/2 -

HQ3

17:00 - [10] Hwaseong FC vs Daejeon Korail [12] +0 -

HQ3

17:00 - [11] Cheongju FC vs GimPo Citizen [2] +1 -

HQ3

17:00 - [13] Pyeongtaek FC vs Busan Transp. [4] +3/4 -

HQ3

17:00 - [7] Ulsan Citizen vs Gyeongju KHNP [5] +0 -

HQ3

17:00 - [6] Gimhae City vs Changwon City [9] - 1/4 -

EUW19VL

18:00 - [2-3] Iceland U19 Nữ vs Thụy Điển U19 Nữ [2-4] +1/4 -

CZEU19

18:00 - [1] Sparta Praha U19 vs Slovacko U19 [13] - 1 3/4 -

UZBA

18:15 - [13] Andijan vs Metallurg Bekabad [12] +1/4 -

C1U19

18:30 - [C-4] Besiktas U19 vs B.Dortmund U19 [C-1] +1 1/2 -

C1U19

19:00 - [B-3] Liverpool U19 vs AC Milan U19 [B-4] - 1 -

C1U19

20:00 - [A-2] Club Brugge U19 vs PSG U19 [A-3] - 1/4 -

ITC2

20:00 - [12] Modena vs Imolese Calcio [24] - 1 1/4 -

ITC2

20:00 - [1] Palermo vs SS Monopoli [32] - 3/4 -

C1U19

21:00 - [A-1] Man City U19 vs Leipzig U19 [A-4] - 1 -

C1U19

21:00 - [D-1] Inter Milan U19 vs Real Madrid U19 [D-3] +1/2 -

NGB

21:00 - [1] FK Orenburg vs Krasnodar B [16] - 1 1/4 -

FINB

21:00 - [12] JIPPO vs PK-35 [6] +1/4 -

TNKB

21:00 - [14] Denizlispor vs Adanaspor [16] - 1/4 -

TNKB

21:00 - [8] Genclerbirligi vs Altinordu SK [15] - 1/2 -

UZBA

21:00 - [3] FK AGMK vs Turon Yaypan [14] - 1 -

UZBA

21:00 - [1] Pakhtakor vs Navbahor [7] - 1 1/4 -

C2

21:30 - [C-4] Spartak Moscow vs Legia Wars. [C-1] - 1/2 -

ITC2

21:30 - [13] Alto Adige vs Giana Erminio [34] - 1 -

ITC2

21:30 - [9] Juventus U23 vs Feralpisalo [48] - 1/4 -

FINB

21:30 - [5] KPV Kokkola vs EIF Ekenas [7] - 1/2 -

WCFS

22:00 - [B-4] Ai Cập Futsal vs Guatemala Futsal [B-3] +0 -

WCFS

22:00 - [A-3] Costa Rica Futsal vs Venezuela Futsal [A-2] +1 1/2 -

EUW19VL

22:00 - [3-3] Nga U19 Nữ vs Bỉ U19 Nữ [3-2] +1/2 -

GHW

22:00 - [29] Nigeria Nữ vs Mali Nữ [41] -

DUC4N

22:00 - [7] Bahlinger vs Sonnenhof [11] +1/4 -

NGB

22:00 - [7] Akron Togliatti vs Kamaz [9] - 1/4 -

NGB

22:00 - [20] Volgar Astrakhan vs Alania Vla [5] +3/4 -

NGB

22:00 - [3] Neftekhimik Nizh vs Rotor Volgograd [13] +0 -

NGB

22:00 - [19] Metallurg Lipetsk vs Spartak Moscow B [11] +1/2 -

NGB

22:00 - [18] Tekstilshchik Ivanov vs SKA-Khabarovsk [6] +1/4 -

LATA

22:00 - [3] Riga FC vs BFC Daugava [6] - 2 -

NORB

22:00 - [6] KFUM Oslo vs Fredrikstad [4] - 1/4 -

ITC2

22:30 - [19] Catanzaro vs Catania [33] - 1/2 -

ITC2

22:30 - [11] Fidelis Andria vs Virtus Francavilla [8] - 1/4 -

FINB

22:30 - [4] Jaro vs RoPS Rovaniemi [2] - 1/4 -

FINB

22:30 - [1] VPS Vaasa vs Klubi 04 Helsinki [10] - 3/4 -

FINB

22:30 - [3] TPS Turku vs Gnistan [8] - 1 1/2 -

FINB

22:30 - [9] MP Mikkeli vs MuSa Pori [11] - 3/4 -

ITC2

22:59 - [4] Viterbese Calcio vs Turris Neapolis [23] - 3/4 -

DUC4N

22:59 - [15] Pirmasens vs Stuttgart II [14] +1/4 -

DUC4T

22:59 - [11] Lippstadt vs Rodinghausen [4] +0 -

NGB

22:59 - [2] Torpedo Moscow vs Tom Tomsk [12] - 1 1/4 -

NGB

22:59 - [14] Olim. Dolgiye Prudy vs Veles Moscow [10] +1/2 -

NGB

22:59 - [4] Fakel vs Yenisey [15] - 1/2 -

POLB

22:59 - [13] Puszcza Nie. vs Sandecja [4] +0 -

NORB

22:59 - [1] HamKam vs Bryne [10] - 1 1/4 -

NORB

22:59 - [2] FK Jerv vs Asane Fotball [7] - 1 -

NORB

22:59 - [14] Stjordals Blink vs Strommen [16] - 1/2 -

NORB

22:59 - [3] Aalesund vs Grorud IL [15] - 2 -

NORB

22:59 - [5] Sogndal vs Raufoss IL [8] - 1 1/2 -

NORB

22:59 - [11] Sandnes Ulf vs Ranheim IL [9] +1/4 -

LITA

23:00 - [4] FK Panevezys vs Zalgiris [1] -

ITC2

23:30 - [2] Foggia vs Messina [21] - 1/2 -

ITC2

23:30 - [29] AC Trento vs US Seregno [7] - 1/4 -

DUC4N

23:30 - [16] TSG Balingen vs TSV Steinbach [5] +3/4 -

ICEC

23:30 - [6] IR Reykjavik vs IA Akranes [7] +1 1/2 -

ICEC

23:30 - [4] Vestri vs Valur Rey. [2] +1 3/4 -

C1

23:45 - [D-2] Sheriff Tiraspol vs Shakhtar Donetsk [D-4] +1/4 -

C1

23:45 - [C-4] Besiktas vs B.Dortmund [C-2] +1 1/4 -

WCFS

00:00 - [B-2] Uzbekistan Futsal vs Nga Futsal [B-1] +5 -

WCFS

00:00 - [A-4] Lithuania Futsal vs Kazakhstan Futsal [A-1] -

EUW19VL

00:00 - [2-1] Pháp U19 Nữ vs Serbia U19 Nữ [2-2] -

DUC3

00:00 - [13] Zwickau vs Hallescher [10] - 1/4 -

DUC4T

00:00 - [8] Fort.Dusseldorf II vs Wuppertaler [2] +1/2 -

NGB

00:00 - [8] Baltika vs Kuban [17] - 1 -

TNKB

00:00 - [11] Bursaspor vs Samsunspor [9] +1/2 -

TNKB

00:00 - [12] Menemen Bld vs Manisa FK [17] +1 1/4 -

ARGA

00:15 - [17] Union Santa Fe vs Estudiantes LP [10] +1/4 -

DUC4T

00:30 - [6] FC Koln II vs A.Aachen [15] - 1 -

DUC4T

00:30 - [16] Bonner SC vs Fortuna Koln [3] +1 -

DUC4T

00:30 - [7] Oberhausen vs Wegberg-Beeck [17] - 1 3/4 -

ITC2

01:00 - [25] Pro Vercelli vs Albinoleffe [10] - 1/4 -

LUXA

01:00 - [3] Fola Esch vs Victoria Rosport [13] -

NORB

01:00 - [13] Ullensaker/Kisa vs Start Kristiansand [12] +0 -

ITC2

01:30 - [15] Cesena vs Virtus Entella [17] +1/4 -

ITC2

01:30 - [3] Pescara vs Grosseto [22] - 3/4 -

ANHB

01:45 - [17] Swansea City vs Millwall [10] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [16] Nottingham Forest vs Middlesbrough [6] +0 -

ANHB

01:45 - [19] Birmingham vs Fulham [2] +1/4 -

ANHB

01:45 - [18] Bristol City vs Luton Town [5] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [4] Coventry vs Cardiff City [22] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [9] Stoke City vs Barnsley [24] - 3/4 -

C1

02:00 - [B-2] Atletico Madrid vs Porto [B-3] - 3/4 -

C1

02:00 - [A-3] Club Brugge vs PSG [A-1] +1 3/4 -

C1

02:00 - [D-3] Inter Milan vs Real Madrid [D-1] - 1/4 -

C1

02:00 - [B-1] Liverpool vs AC Milan [B-4] - 1 -

C1

02:00 - [A-2] Man City vs Leipzig [A-4] - 1 1/2 -

C1

02:00 - [C-3] Sporting Lisbon vs Ajax [C-1] +1/2 -

CHIA

02:00 - [12] Palestino vs Melipilla [14] - 3/4 -

ICEB

02:15 - [6] Grotta vs Afturelding [10] - 1/2 -

ICEC

02:15 - [3] HK Kopavogur vs Keflavik [9] - 1/4 -

ICEC

02:15 - [1] Fylkir vs Vikingur Rey. [5] +1 1/4 -

ARGA

02:30 - [14] Argentinos Jun. vs Patronato Parana [21] - 1/2 -

GHW

03:00 - [11] Chile Nữ vs Uruguay Nữ [39] -

CRCA

03:00 - [6] Municipal Grecia vs San Carlos [9] - 1/2 -

CRCA

03:00 - [10] Jicaral Sercoba vs Cartagines [3] +1/4 -

ARGA

04:45 - [24] Banfield vs Rosario Central [13] - 1/4 -

BRC

05:00 - [9] Atl. Mineiro/MG vs Fluminense/RJ [19] - 3/4 -

MEXB

05:00 - [9] Leones Negros UdeG vs CD Tapatio [16] - 1/2 -

COLC

05:30 - [27] Atl. Nacional vs Santa Fe [34] - 1 -

CHIB

06:00 - [14] San Luis Qui. vs Iquique [9] - 1/4 -

USAA

06:00 - [Dong-6] Atlanta United vs Cincinnati [Dong-14] - 1 1/4 -

USB

06:00 - [A-7] New York RB II vs SA Scorpions [C-3] +1/2 -

USB

06:00 - [A-5] Hartford Athletic vs Real Monarchs [C-7] - 3/4 -

USAA

06:30 - [Dong-9] D.C. Utd vs Chicago Fire [Dong-12] - 1 -

USAA

06:30 - [Dong-4] Orlando City vs CF Montreal [Dong-8] - 1/2 -

USB

06:30 - [B-7] Atlanta United II vs Ch. Battery [A-6] +0 -

ARGA

07:00 - [22] Newells Old Boys vs River Plate [1] +1 -

MEXB

07:05 - [6] Venados vs Morelia [3] +0 -

BRC

07:30 - [3] Flamengo/RJ vs Gremio/RS [5] - 1 1/4 -

BRC

07:30 - [1] Fortaleza/CE vs Sao Paulo/SP [7] +0 -

USAA

07:30 - [Tay-1] Sporting Kansas vs Minnesota Utd [Tay-6] - 1/2 -

CCFCL

08:00 - [3] Philadelphia Union vs Club America [8] - 1/4 -

COLC

08:00 - [29] Deportivo Cali vs America Cali [26] - 1/4 -

USAA

08:00 - [Tay-13] Austin FC vs Los Angeles FC [Tay-7] +1/4 -

USB

08:00 - [C-2] Colorado Springs vs El Paso Locomotive [C-1] +0 -

USAA

09:00 - [Tay-5] Portland Timbers vs Colorado Rapids [Tay-3] - 1/4 -

USB

09:00 - [D-6] Oakland Roots vs Tacoma Defiance [D-5] - 1/4 -

MEXB

09:05 - [4] Sonora vs Raya2 [10] - 1/2 -

USAA

09:30 - [Tay-4] LA Galaxy vs Houston Dynamo [Tay-11] - 3/4 -

USAA

09:30 - [Tay-10] San Jose EQ vs Real Salt Lake [Tay-9] - 1/4 -

USB

09:30 - [D-1] Phoenix FC vs Las Vegas Lights [D-8] - 2 1/2 -

HQ3

17:00 Hoãn [14] Yangju FC vs Gangneung City [15] +0 -

NPA

23:00 Hoãn [11] Cape Town City vs Marumo Gallants FC [15] -

Lịch bóng đá trong ngày 15/09/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 15/09/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2