LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 14/09/2021

Lịch bóng đá trong ngày 14/09/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

MAPL

15:45 - [6] Kuching FA vs FAM-MSN [11] - 1 3/4 -

ACL

16:00 - [G-1] Nagoya Grampus vs Daegu [I-2] - 3/4 -

C1U19

16:30 - [G-1] Sevilla U19 vs RB Salzburg U19 [G-2] +1/4 -

AUSC

16:30 - [46] Peninsula Power vs Brisbane Roar [3] -

AUSSL

17:00 - [3] Campbelltown City vs Adelaide Olympic [7] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [17] Renofa Yamaguchi vs Zweigen Kan. [18] +1/4 -

NHATB

17:00 - [4] V-Varen Nagasaki vs Montedio Yama. [7] +0 -

ACL

18:00 - [F-1] Ulsan Hyundai vs Kawasaki Fro. [I-1] +1/4 -

CZEU19

18:00 - [2] Pardubice U19 vs Banik Ostrava U19 [11] +0 -

AUSFWP

18:00 - [2] Floreat Athena vs Perth Glory U21 [4] - 1/2 -

UZBA

18:15 - [9] Kokand-1912 vs Mash'al Mubarek [11] - 3/4 -

C1U19

19:00 - [H-2] Chelsea U19 vs Zenit U19 [H-3] - 1 1/2 -

C1U19

19:00 - [G-3] Lille U19 vs Wolfsburg U19 [G-4] - 1/4 -

C1U19

19:00 - [F-4] Young Boys U19 vs Man Utd U19 [F-2] -

C1U19

20:00 - [H-4] Malmo U19 vs Juventus U19 [H-1] -

C1U19

20:00 - [E-1] Dinamo Kiev U19 vs Benfica U19 [E-2] +1 -

MKDA

20:00 - [6] Shkendija vs Shkupi [1] - 1/4 -

TNKB

20:30 - [6] Bandirmaspor vs Eyupspor [4] +0 -

C1U19

21:00 - [E-3] Barcelona U19 vs Bayern Munich U19 [E-4] - 1/4 -

C1U19

21:00 - [F-1] Villarreal U19 vs Atalanta U19 [F-3] +1/4 -

C3

21:30 - [E-4] Maccabi Haifa vs Feyenoord [E-1] +1/4 -

C3

21:30 - [A-1] Maccabi TA vs Alashkert [A-4] - 1 1/4 -

TDU21

21:30 - [SN-1] Halmstads U21 vs Mjallby U21 [SN-5] +1/4 -

WCFS

22:00 - [E-2] Paraguay Futsal vs T.B.Nha Futsal [E-1] +2 1/2 -

WCFS

22:00 - [F-3] Serbia Futsal vs Iran Futsal [F-2] +1 1/2 -

ACL

22:00 - [A-1] Istiklol Dushanbe vs Persepolis [E-1] +3/4 -

TDU21

22:00 - [AN-2] Falkenbergs U21 vs GAIS U21 [AN-7] - 2 -

TDU21

22:00 - [SN-3] Landskrona U21 vs Kalmar U21 [SN-6] - 1/4 -

TDU21

22:00 - [AN-5] Norrby IF U21 vs Orgryte IS U21 [AN-6] - 1 1/4 -

NPA

22:00 - [7] Amazulu vs SuperSport Utd [2] +0 -

DUC4BA

22:30 - [18] TSV 1896 Rain vs Eltersdorf [13] +1/2 -

FINA

22:30 - [7] Ilves Tampere vs HIFK [6] - 1/4 -

FINA

22:30 - [12] KTP Kotka vs Seinajoen JK [4] +1 -

ACL

22:59 - [D-1] Al Nasr (KSA) vs Tractor SC [B-2] - 1 1/2 -

DUC4N

22:59 - [2] Mainz II vs Homburg [6] - 1/4 -

DUC4N

23:30 - [12] Hessen Kassel vs Offenbach [5] +1 -

DUC4T

23:30 - [9] Wiedenbruck vs M.gladbach II [7] - 1/4 -

C1

23:45 - [F-4] Young Boys vs Man Utd [F-1] +1 1/4 -

C1

23:45 - [G-2] Sevilla vs RB Salzburg [G-1] - 3/4 -

WCFS

00:00 - [F-1] Argentina Futsal vs Mỹ Futsal [F-4] -

WCFS

00:00 - [E-4] Angola Futsal vs Nhật Bản Futsal [E-3] +2 1/2 -

ACL

00:00 - [B-1] Al Sharjah vs Al Wahda(UAE) [E-2] - 1/4 -

DUC4BA

00:00 - [8] Augsburg II vs Wacker Burghausen [3] +1/4 -

DUC4DB

00:00 - [12] Tennis Borussia B. vs VSG Altglienicke [5] +1 1/4 -

DUC4N

00:00 - [8] Hoffenheim II vs SSV Ulm [1] +1/4 -

DUC4N

00:00 - [15] Astoria Walldorf vs Elversberg [3] +1 1/4 -

DUC4N

00:00 - [19] TSV Schott Mainz vs FSV Frankfurt [13] +1/2 -

DUC4N

00:00 - [9] Aalen vs Giessen [17] - 1/2 -

DUC4T

00:00 - [4] Preussen Munster vs Essen [1] +1/4 -

PHB

00:00 - [3] Ajaccio vs Paris FC [8] - 1/4 -

TNKB

00:00 - [3] Erzurum BB vs Umraniyespor [1] - 1/4 -

TDB

00:00 - [3] Helsingborg vs Trelleborgs [5] - 1/4 -

CHIA

00:00 - [11] La Serena vs O Higgins [13] - 1/4 -

ARGA

00:15 - [2] Talleres Cordoba vs CA Platense [17] - 3/4 -

DUC4T

00:30 - [13] Schalke 04 II vs RW Ahlen [14] +1/4 -

ANHFLT

01:00 - [N.B-1] Tranmere Rovers vs Leeds Utd U21 [N.B-3] - 1 1/2 -

ANHFLT

01:00 - [N.A-4] Morecambe vs Everton U21 [N.A-2] -

ANHFLT

01:00 - [S.G-2] Leyton Orient vs Southampton U21 [S.G-3] - 1 -

ANHFLT

01:00 - [S.D-1] Walsall vs Brighton U21 [S.D-4] -

ITC2

01:00 - [20] Padova vs Legnano [57] - 1 -

TSB

01:00 - [6] Thun vs Stade L. Ouchy [5] - 1/2 -

ANHB

01:45 - [1] Bournemouth vs QPR [5] - 3/4 -

ANHB

01:45 - [12] Blackpool vs Huddersfield [6] +0 -

ANHB

01:45 - [13] Blackburn Rovers vs Hull City [23] - 1/2 -

ANHB

01:45 - [18] Sheffield Utd vs Preston North End [19] - 1/2 -

ANHFLT

01:45 - [S.A-1] Ipswich vs West Ham U21 [S.A-2] - 2 -

ANHL1

01:45 - [15] Lincoln vs Rotherham Utd [5] +1/4 -

ANHL2

01:45 - [13] Newport vs Northampton [6] - 1/4 -

ANHL2

01:45 - [8] Sutton Utd vs Hartlepool [9] - 1/4 -

IREA

01:45 - [3] Sligo Rovers vs Dundalk [7] - 1/4 -

C1

02:00 - [E-4] Dinamo Kiev vs Benfica [E-2] +1/4 -

C1

02:00 - [H-4] Malmo vs Juventus [H-1] +1 -

C1

02:00 - [E-3] Barcelona vs Bayern Munich [E-1] +1/2 -

C1

02:00 - [H-2] Chelsea vs Zenit [H-3] - 1 3/4 -

C1

02:00 - [G-3] Lille vs Wolfsburg [G-4] +0 -

C1

02:00 - [F-2] Villarreal vs Atalanta [F-3] - 1/4 -

ANHB

02:00 - [8] Reading vs Peterborough Utd [21] - 1/4 -

ANHB

02:00 - [3] West Brom vs Derby County [16] - 1 1/4 -

BLVA

02:00 - [1] Always Ready vs Real Santa Cruz [10] - 2 1/4 -

ARGA

02:30 - [25] Arsenal Sarandi vs Colon [7] +1/4 -

CHIB

02:30 - [4] Deportes Santa Cruz vs Temuco [6] - 1/4 -

ARGA

04:45 - [26] C. Cordoba SdE vs Atletico Tucuman [19] +0 -

CHIA

05:00 - [1] Colo Colo vs Everton CD [8] - 3/4 -

MEXB

05:00 - [17] Oaxaca vs Mineros de Zac. [16] - 1/4 -

COLB

06:00 - Boyaca Chico vs Atletico [8] - 1 -

USAA

06:30 - [Dong-10] Columbus Crew vs New York RB [Dong-9] - 1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-8] New York City vs Dallas [Tay-12] - 1 1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-13] Toronto vs Inter Miami [Dong-11] - 1/4 -

ARGA

07:00 - [5] Boca Juniors vs Defensa YJ [8] - 1/2 -

BLVA

07:00 - [14] Blooming vs Bolivar [5] +1/2 -

MEXB

07:05 - [10] Tampico Madero vs Tlaxcala FC [13] - 3/4 -

BRC

07:30 - [8] Santos/SP vs Atletico/PR [12] - 1/4 -

COLB

08:00 - [7] Fortaleza vs Bogota FC [14] +0 -

CRCA

08:00 - [12] Perez Zeledon vs Alajuelense [5] +1 -

MEXB

09:05 - [14] Correcaminos vs Pumas Tabasco [7] -

VNB

18:00 Hoãn [3] ĐT Long An vs Phù Đổng [4] -

TDU21

21:00 Hoãn [SN-7] Malmo U21 vs Helsingborg U21 [SN-4] -

DUC4BA

22:30 Hoãn [16] FC Pipinsried vs Rosenheim [20] - 3/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 14/09/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 14/09/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2